PDA

View Full Version : Bình chọn tuần tới : bạn muốn phỏng vấn người nào tiếp theo ?

coadai1912
12-11-2007, 09:50 AM
tuần mới chúc cả nhà ta có 1 tuần vui vẻ , thành công :love:, bi giờ là danh sách tiếp theo , mọi người vào bình chọn và cho ý kiến muốn bình bầu ai nha :^_^:

scorpion
12-11-2007, 01:14 PM
hừ,hắc đạo với đạo gia xưa nay ko chơi với nhau nên phải ra tay để trừ hậu họa cho Hắc bang sau này(chánh khỏi những đòn xiiiipam khủng khiếp)>.Hắc bang đâu hết rùi ,vào mổ xẻ đi

letheanh
12-11-2007, 02:21 PM
Đề nghị chị cỏ dại mọc ven đường tuần sau đưa anh scorpion và 1 trong các admin vào danh sách bình chọn đi!! Anh scorpion ko đc có ý kiến phản đối!! HAHAHA

scorpion
12-11-2007, 05:00 PM
uay uay,bạn cỏ dại thân mến này đừng nghe lời letheanh nhá,tôi vô tội mà phải ko?Cỏ dại là hộ pháp tự,một trong những cao thủ bạch đạo có tiếng tăm cơ mà,thế mà để cho hắc đạo tiểu bối xỏ thế ah,
chú theanh hơi bị nhầm rồi đấy,tuởng mấy câu mà khích được cỏ dịa thân mến ah?

blue_horizon
12-11-2007, 05:04 PM
Yes, đồng ý mí chú Thế Anh, cho mấy ông admin lên thớt đi, chuẩn bị làm món ngon >:) (đừng bác nào cho em cái thẻ nhá :-S)
À, đồng ý cho cả bác sờ co gì gì í lên thớt luôn, bác í bẩu chị em mình spam lung tung [-X

letheanh
12-11-2007, 06:36 PM
uay uay,bạn cỏ dại thân mến này đừng nghe lời letheanh nhá,tôi vô tội mà phải ko?Cỏ dại là hộ pháp tự,một trong những cao thủ bạch đạo có tiếng tăm cơ mà,thế mà để cho hắc đạo tiểu bối xỏ thế ah,
chú theanh hơi bị nhầm rồi đấy,tuởng mấy câu mà khích được cỏ dịa thân mến ah?

Phản đối Phản đối!! Anh bảo mí câu cuả em khích chị cỏ dại ven đường hả, zậy mấy câu của anh thì sao lêu lêu!! Xí, anh em Hắc Đạo cả mà tìm hiểu về nhau chuýt cũng ko đc, bang chủ quangthanh lên tiếng bênh vực iêm đi chứ

Yes, đồng ý mí chú Thế Anh, cho mấy ông admin lên thớt đi, chuẩn bị làm món ngon (đừng bác nào cho em cái thẻ nhá :-S)
À, đồng ý cho cả bác sờ co gì gì í lên thớt luôn, bác í bẩu chị em mình spam lung tung

Chị em có khác, hiểu nhau ghê, chị em mình phôis hợp công thủ kiểu gì chả chết bác scor chị nhẩy!! :tadaa:

scorpion
12-11-2007, 07:22 PM
Hay nhỉ,chú cấu kết với nico bạch đạo làm hại anh e trong bang như thế còn đòi bang chủ lên tiếg nữa có vô lí ko?
thôi chú dừng công kích anh đi,hôm nào anh về th,anh e ta làm "1 chai volca to" (trích bác Sám hối)thì tha hồ mà tìm hiểu!Ok

blue_horizon
12-11-2007, 07:33 PM
Chị em có khác, hiểu nhau ghê, chị em mình phôis hợp công thủ kiểu gì chả chết bác scor chị nhẩy!! :tadaa:
Ừ, em ngoan, không được nghe người khác dụ dỗ [-X

Hay nhỉ,chú cấu kết với nico bạch đạo làm hại anh e trong bang như thế còn đòi bang chủ lên tiếg nữa có vô lí ko?
thôi chú dừng công kích anh đi,hôm nào anh về th,anh e ta làm "1 chai volca to" (trích bác Sám hối)thì tha hồ mà tìm hiểu!Ok
Nicô bạch đạo????????? :angry:

scorpion
12-11-2007, 09:41 PM
:amitabha::amitabha:trời oi,các bằng hữugiang hồ nhìn thấy 2 chi em hợp công một ngừoi mà để yên ag?tinh thần nghĩa hiệp đi đâu rồi????:angry:
Thôi thì tùy,cứ gom đủ phiếu đi,nếu đủ scor đành giơ tay chịu trói vậy:falldown:

coadai1912
13-11-2007, 11:06 AM
rồi rồi ,tới bên này lại spam nữa cơ , hi hi :falldown:
mà cho nói ngaòi lề tí : scor rứa là ko được muốn gây sự hay sao mà bẩu là đi theo tớ ví blue để spam hả hả :angry:
thu nhận ý kiến của mọi người , hì hì

letheanh
13-11-2007, 06:15 PM
Vậy là anh scorpion đã đồng ý có tên trong danh sách bình chọn tuần tới, chị cỏ dại ven đường nhớ cho tên anh ấy vào nha!!! Còn 1 chân admin nữa, em đề nghị anh hrockvn đi, vẫn chưa biết nhiều về anh - người đã lập ra diễn đàn này cho mọi người!!

letien
13-11-2007, 07:55 PM
tớ muốn được phỏng vấn tuần tới ....tình nguyện đấy........chả mấy khi em coadai gắn cho mình cái "chữ" "Đào hoa" ....bởi vì là nếu 0 có em nào thì bắt đền em ấy cũng không được ......hỉm này khôn phết .......... thôi cứ phỏng vấn đi biết đâu kiếm được em nào híc :cool::redface:

duynamckbk7
14-11-2007, 08:32 AM
Em cò zai sửa hộ anh chữ "tay lái sở lụa" phát, chứ thế này thì ai dám ngồi mí anh nữa :(

hoangtuonglinhA4
14-11-2007, 09:22 AM
Quân à, ông sắp lên thớt rùi đấy, chúc mừng ông nhé:^o^:

scorpion
15-11-2007, 08:01 AM
tớ muốn được phỏng vấn tuần tới ....tình nguyện đấy........chả mấy khi em coadai gắn cho mình cái "chữ" "Đào hoa" ....bởi vì là nếu 0 có em nào thì bắt đền em ấy cũng không được ......hỉm này khôn phết .......... thôi cứ phỏng vấn đi biết đâu kiếm được em nào híc :cool::redface:

Hửm,b1 dân này chỉ đúng đầu hành lang chả chịu đi chơi với anh e j cả.nhớ hồi đó b1 có bà giáo hắc xì dầu luôn,tội nghiệp.Cứ làm vụ j xôm xôm là lại bị vùi dập nên b1 trong trường chả cá tí tiếng tăm nào cả.....:picknose:

letheanh
15-11-2007, 05:39 PM

Lần đầu tiên thấy người xung phong để bị thẩm vấn (ấy nhầm phỏng vấn) nhưng đại ca nhầm roài kìa chị cỏ dại ven đường bảo là hào hoa chứ ko phải là đào hoa mô. Anh cứ tưởng bở hehe:heheh:!!! Vậy thì chắc ko kiếm đc cô nào đâu!

scorpion
16-11-2007, 11:16 AM
uhm,ông ấy muốn phỏng vấn đaý chô lên đi..
mấy hôm rồi chưa thấy co zai đâu hơi bị nhớ đấy nhá!!!!!!

hoangtuonglinhA4
17-11-2007, 03:34 AM
đúng đấy. có người tinh nguyện lên thớt thì cho lên luôn đi.:dazzle:

letien
23-11-2007, 08:54 AM
:can'tbe:Bọn mày đúng là chán chả buồn ngán ........đồng ý cho người ta lên thớt thì phải bình chọn cho người ta chứ ./. để lão Nam lên hớt tay trên rồi ....thôi tuần sau nhớ bình chọn nhé

letheanh
23-11-2007, 11:32 AM
Anh letien sao tự nhiên lại muốn đc phỏng vấn vậy (chuyện lạ nhất từ trước tới h trong topic này). À hay là lại muốn làm quen với mí em trong 4rum đây mà . HAHAHA!!!! Bóc tẩy đại ca luôn!!!

Quanganh
23-11-2007, 04:41 PM
:can'tbe:Bọn mày đúng là chán chả buồn ngán ........đồng ý cho người ta lên thớt thì phải bình chọn cho người ta chứ ./. để lão Nam lên hớt tay trên rồi ....thôi tuần sau nhớ bình chọn nhé

chú dạo này rỗi việc thế nhỉ, vẫn còn thời gian đi phỏng vấn cơ ah.cố lên nhé, cá kiếm một vé vào vòng trong nhé.

duynamckbk7
24-11-2007, 04:03 PM
hô hô,xin lỗi chú Le tiến nha ^^