PDA

View Full Version : [06-09] Giới thiệu về A5 nè pà kon.

Trang : 1 2 3 [4] 5 6 7

Micyarak.A5
21-12-2008, 12:01 PM
Đọc phần này đủ để nói lên tính cách của A5. VD: hichic V ơi, V viết thế này mấy đứa lớp G nó cười thầm trong bụng đấy :((Đây có phải là khoe khéo ko? Đội tuyển văn ko ở a5 thì chả lẽ ở các lớp khối a? giá như có hai lớp ban xã hội thì điều này mới đáng tự hào chứ? mà đâu chỉ có đội tuyển văn, cả sử và địa nữa chứ? VD: trong một gia đình có hai cô con gái và mẹ thì bố bao giờ cũng đẹp trai nhất nhà Trong khi đó môn quan trọng nhất là tiếng anh thì vẫn bị lọt từ bên ngoài vào? Túm lại có lẽ a5 chỉ thích khen thôi, dù sao cũng chỉ là con gái, em xin lỗi chị vì đã làm chị bực mình. nhưng ko bao giờ phục, bị nhận xét ko vừa ý là quay sang bình luận về người nhận xét, đem khoe những cái mình có nhưng lại lờ đi những gì mình còn ko tốt. Em có quay cóp hay ko là việc của em, nếu chị tự nhận mình là giỏi thì đừng có quay cóp, thế thôi. Ngay cả anh của em cũng thế, xấu tính chẳng kém các chị đâu. Chỗ nào làm được thì bảo dễ, chố nào ko làm đwocj thì bảo tau chưa học đến, thày chưa dậy tau. Thôi đừng tranh luận về vấn đề này nữa. em đọc trong topic này nghe các chị ạ tự khen nhau nên góp tí cho vui thôi.

thế em tưởng cứ A5 là đc vào hết đội tuyển đấy àh, phải thi tuyển đến 2 vòng đấy, mà đâu phải chỉ có mình A5 thi tuyển. Mở cái mồm ra là phang bừa bãi, suy nghĩ thì cứng nhắc, áp đặt. Nào thì khoe khéo này, nào là chỉ thích khen này, nào là tự nhận mình giỏi này, tự khoe nhau này... Đuối lí rồi bắt đầu lôi cái giọng vớ va vớ vẩn. Nói thế là đủ biết nghĩ xấu về A5 như thế nào rồi, cần j` phải kêu "ko ai có định kiến gì đâu". Chả có ai nhận mình giỏi ở đây cả, chỉ cái mồm em nó phịa ra để có cái mà trách thôi. Mình thì chả biết có quay cóp ko nhưng cũng lên án kinh lắm. Người ta đang chứng minh thì kêu người ta khoe, thế thì nói quái j` nữa đây. Nói thế mà còn bị kêu là lờ đi cái xấu thì chả hiểu phải nói như thế nào nữa. Chả có cái quái j` là phục với ko phục ở đây cả, vì chả có ai lên lớp em đâu mà phục. Nói đến mức ấy mà còn ko hiểu đc thì thôi.
Đang lộn cả máu với thi HK giờ lại vướng vào ba cái vớ vẩn. Cẩn thận ban nick thì khốn. Ko thèm nói nhiều nữa, ko lại thành kẻ tầm thường mất. Hết!

thuphuong_no1
21-12-2008, 12:16 PM
ak mới có nửa ngày ko lên mà sôi nổi thế này

Đọc phần này đủ để nói lên tính cách của A5. VD: hichic V ơi, V viết thế này mấy đứa lớp G nó cười thầm trong bụng đấy :((Đây có phải là khoe khéo ko? Đội tuyển văn ko ở a5 thì chả lẽ ở các lớp khối a? giá như có hai lớp ban xã hội thì điều này mới đáng tự hào chứ? mà đâu chỉ có đội tuyển văn, cả sử và địa nữa chứ? VD: trong một gia đình có hai cô con gái và mẹ thì bố bao giờ cũng đẹp trai nhất nhà Trong khi đó môn quan trọng nhất là tiếng anh thì vẫn bị lọt từ bên ngoài vào? Túm lại có lẽ a5 chỉ thích khen thôi, dù sao cũng chỉ là con gái, em xin lỗi chị vì đã làm chị bực mình. nhưng ko bao giờ phục, bị nhận xét ko vừa ý là quay sang bình luận về người nhận xét, đem khoe những cái mình có nhưng lại lờ đi những gì mình còn ko tốt. Em có quay cóp hay ko là việc của em, nếu chị tự nhận mình là giỏi thì đừng có quay cóp, thế thôi. Ngay cả anh của em cũng thế, xấu tính chẳng kém các chị đâu. Chỗ nào làm được thì bảo dễ, chố nào ko làm đwocj thì bảo tau chưa học đến, thày chưa dậy tau. Thôi đừng tranh luận về vấn đề này nữa. em đọc trong topic này nghe các chị ạ tự khen nhau nên góp tí cho vui thôi.
ak theo em thì tính cách A5 là thế nào, có gì cứ nói toẹt ra.
Đúng là đội tuyển văn, sử,địa ko phải A5 thì ở đâu nữa, vì các lớp khối A có ai học mấy môn đó đâu, ko phải là khen nhưng mà có giỏi thì cũng mới vào đc đội tuyển chứ, cũng giống như khối A thôi, có thầy cô nào lại đi lấy những học sinh đc điểm kém vào đội tuyển bao giờ. Muốn được vào đội tuyển đâu phải là dễ, cũng phải qua các bài kiểm tra trực tiếp, hay như đội tuyển Anh hay các đội tuyển khác cũng thế đều cũng phải thi các vòng mới chọn đc những bạn xuất sắc.
Đúng là môn Anh quan trọng, nhưng riêng A5 rất quan trọng vs khối D, còn khối C thì các bạn ấy chỉ cố gắng để có thể thi đậu tốt nghiệp ( các bạn ấy còn phải tập trung vào môn cố của mình nữa làm gi` có thời gian để tập trung chuyên sâu vào môn Anh). Huống hồ thi học kì theo phòng, học sinh A5 nằm rải rác ở các phòng, mà như các bạn đã nói ở trên đâu phải cứ là mem A5 là học giỏi Anh đâu, cho nên việc giúp đỡ nhau là chuyện bình thường ( cũng giống như các bạn bên khối A nhắc nhau môn lý hóa thôi).
Về việc A5 chỉ thích khen là hơi bị nhầm. Khen lúc nào? khen ở đâu? chìa ra xem nào
Tóm lại là càng ngày càng thấy câu ni đúng : trên đời này nhiều kẻ thùng rỗng kêu to lắm , chả hiểu tí gì mà cũng bày đặt :falldown:
nhớ câu này em nhá : nhìn lên thì mình chẳng bằng ai, nhìn xuống thì chẳng ai bằng mình
làm người thì phải khiêm tốn
:duno:

a5_forever_0609
21-12-2008, 01:28 PM
Tóm lại, anh chị nhận xét gì về đề thi học kỳ I năm nay? còn đề Lý và đề Sinh nữa/ Thầy em bảo: các anh chị lớp 12 không biết tự nhìn nhận về bản thân mình, làm được thì bảo đề dễ, làm ko được thì đổ lỗi cho đề. Tiếng Anh thi ĐH có 90 phút mà 80 câu cơ mà, nên HK thi 45 phút có 40 câu thì đâu có dài? chả lẽ các chị A 5 lại sợ môn tiếng Anh đến thế cơ à? Mà em nghe anh em nói: Bọn A5 chẳng biết có chữ gì trong đầu? Văn Sử địa đều dở tài liẹu, toán lí Hóa chẳng biết gì, nay các chị keu TA dài? hok hiu các chị học gì?

Vâng. Anh chị lớp 12 thì chỉ làm được có thế thôi còn em này...năm sau hay là năm sau nữa mà học lớp 12 ý là biết ngay thôi mà...Còn cái đề thi Tiếng Anh...bản thân em đây học A5 nhưng là dân khối C đã khó hiểu rồi ( ngu mà ) con` ra rõ lắm...bảo thế mà sao dân tự nhiên nhiều bạn ra ngoài rõ nhanh. Mà em này thông cảm nhé...Kể cả bạn học giỏi nhất T.A lớp chị cũng không dám chắc mình làm được hết không??? Đằng này tép diu đây thì làm sao được. Ít ra thì bọn chị đang còn hơn em ở chỗ học lớp 12...lấy cơ sở đâu mà nói A5 không có chữ gì trong đầu hả...Ms...Nói gì thì nói cũng phải suy nghĩ chứ...Cả phòng 03 chép Tiếng Anh của A5 đấy nhé!!
-----------------------------------------

Gớm ạ...ai chả thích khen...nhưng khen đúng hay khen đểu...Haha...còn cái gọi là góp ý của em thì A5 bọn c xin nhận nhé...Cần gì em phục...người khác phục là được rồi...Haha...Thôi bọn c chẳng bằng ai cả...biết người biết ta mà em...còn muốn biết A5 có chữ trong đầu không ấy thì cố gắng đợi kết quả thi đại học em nhé... Công nhận em này quan tâm đến A5 gớm...cảm ơn nhé...

Precious Stone
21-12-2008, 01:32 PM
Có vẻ như mọi chuyện đã đi quá xa với nội dung ban đầu của Topic rồi!
@phuongminhngoc: có thể ý em không xấu, nhưng thực sự cách nói của em làm người đọc thấy khó chịu quá! Không thể phủ nhận là nó hàm chứa sự hằn học trong đó!
4r là nơi giao lưu, học hỏi giữa các thế hệ trong trường, nên giữ hòa khí!

tranhuyentrang2404
21-12-2008, 01:46 PM
Ôi, thật là tiếc vì mình đã online vào lúc này để đọc được những câu mà vừa đọc vừa phải bật cười.
Mất thời gian quá thôi, nhưng ko nói rõ ra cho em này hiểu có lẽ em ấy sẽ cứ nói tiếp những lời như vậy mất!
Đây sẽ là bài viết cuối cùng của chị về vấn đề mà em đưa ra và hy vọng sẽ kết thúc chuyện này tại đây.
Đầu tiên cho chị thắc mắc đã. Em đã bao giờ bị a5 đánh, chửi, nói xấu j chưa? Hay đã bao giờ thấy chuyện kinh khủng nào mà a5 làm xôn xao dư luận chưa? Vậy lẽ nào lại đi bới móc những chuyện này ra mà nói nhau? Chả được lợi ích j. Thầy cô cũng có người vào forum đọc, đến tai thầy cô hay bất kì người nào đã trưởng thành, chẳng hạn cựu học sinh của trường, thì em là người chịu thiệt chứ bọn chị chả thiệt thòi j. Vì đúng là những suy nghĩ nông cạn, nếu như ko muốn nói là trẻ con!
Chị ko thích những cái chuyện cãi cọ này nọ, nhất là trên forum này. Nhưng mà đây ko gọi là cãi nhau, mà là em khơi nguồn, và chị có trách nhiệm giải thích.
Thứ nhất, điều em nói là sai. Ko phải a5 có 5 người này giỏi, mà làa5 chỉ có mấy người này hay tham gia forum thôi. Còn giỏi hả? Nếu em muốn biết ở a5 có đứa nào giỏi ko thì cứ lên gặp trực tiếp các thầy cô bộ môn ấy. Ôi dào, chuyện đó khó j. Nếu tò mò thì cứ việc, nhưng chị nghĩ chả ai dỗi hơi đi làm chuyện ấy. Thế thì đừng có nhận xét này nọ. Bây giờ hỏi một thầy cô bộ môn nào đó xem bạn này học dc hay ko thì thầy cô còn chưa nhận xét được chính xác huống hồ là em. Ôi, đời thiếu j cái loại "thùng rỗng kêu to" hả em. Ví dụ nhé (chỉ là lấy ví dụ), 1 đứa trong lớp cả ngày giơ tay, nhưng lại cứ chăm chăm vào sách giải để phát biểu, rồi thầy cô cứ nghĩ là đứa đó giỏi lắm cơ. Trong khi những người giỏi thực sự lại ko giơ tay. Như vậy thì thầy cô còn chưa đánh giá đúng được chứ chả là em-một người chả hiểu j về a5.
Đấy, nếu em muốn biết xem a5 tất cả đều ko biết j hay sao thì cứ gặp các thầy cô là biết hết, chả việc j phải ngồi đó mà "em nghe người này nói thế này, em nghe người kia nói thế kia". Nói thật chứ, chỉ có tự mình hiểu được trình độ của mình đến đâu thôi em ạ. Thậm chí cô giáo chủ nhiệm lớp chị cũng đâu biết được thực lực thật sự của học sinh này đến đâu, ở mức nào. Nếu có thì cug ko phải là biết hết từng người một.
Đời là thế em ạ, ai mà chẳng thích mình được khen, không thích bị người khác chê. Nhưng quan trọng người ta phải biết đâu là lời khen thật, đâu là lời khen mang tính châm chọc để mình thấy xấu hổ mà vươn lên. Hay bị người khác chê thì phải biết người ta nhận xét về mình có đúng ko? Chứ ko phải cứ thấy người ta chê là mình lại xấu hổ, lại tìm cách thay đổi ngay. Người như thế lại là hèn!
Trên đời cũng thiếu j những kẻ ghen ăn tức ở hả em. Từ khi vào trường, nói thật nhá, a5 được nghe bao nhiêu lời nói xấu rồi. Nào là "Úi giời, cái bọn đú!"--->"đú" là gì có biết ko? Con gái a5 còn tử tế chán so với một số người ở lớp khác (nói chung chung, ko ám chỉ); "Cái bọn thùng rỗng kêu to"---> điều này giải thích từ hôm qua đến giờ rồi, ko phải nhắc lại; "toàn là bọn con gái điệu chảy mỡ, chơi bời"--->a5 cũng chưa có những người nhuộm tóc đỏ nhìn phát sợ, cũng chả đánh phấn trắng bạch hay thậm chí đi những đôi guốc tới cả chục phân bằng những lớp khác, thậm chí khối khác (đó là ko bằng các lớp khác, chứ tất nhiên a5 cũng có, nhưng là rất hiếm) vậy chả có cớ gì cứ chê a5 suốt, sao ko nhìn lại mình đi đã.
Nhấn mạnh 1 điều nữa là Ko phải a5 có 55 người mà chỉ có 5 người có tên tuổi, những người khác ở mức trung bình đâu nhá. 5 người này chỉ là tầm thường so với những bạn trog lớp đấy. Có thể em là một học sinh học rất giỏi, ko bao giờ giở sách, nên em khinh những kẻ giở sách, nên ác cảm khi nghe mọi ng nói a5 cũng giở tài liệu. Có lẽ trong con mắt mọi người a5 quá siêu nên mọi ng bất ngờ khi biết a5 giở tài liệu phải ko? Bởi vì nếu nghĩ a5 ngu dốt thì chả ai phải ngạc nhiên cả. Thế thì cám ơn mọi người đã quá khen rồi, a5 đâu phải là siêu nhân để mà môn nào cũng giỏi đâu--->đấy nhé
Đọc những dòng em viết, chị có thể dọc được suy nghĩ của em như thế này (theo chị nghĩ là chị đang đúng, còn nếu em cho là ko phải thì thôi): Em cho rằng cứ học sinh lớp khối A thì phải giỏi toán, lí, hóa, sinh. Còn lớp xã hội thì phải giỏi văn, sử, địa, anh. Thế em thử hỏi 1 số người học khối A xem họ có giỏi sinh ko? Có phải tất cả đều giỏi sinh ko? Khẳng định là ko. Có nghĩ là 1 phần theo khối A, 1 phần theo khối B. Vậy thì lớp xã hội cũng thế, 1 phần theo khối C, 1 phần theo khối D, chưa kể là có người thi khối A. Bọn chị chưa hề khẳng định trước bất kì 1 ai là tất cả hs a5 đều giỏi tất cả các môn thuộc về xã hội cả. Sao lại có thể có 1 quan niệm lệch lạc như vậy dc nhờ. Nói như em, chị mà vào lớp khối A chắc phải giỏi toán, lí, hóa lắm đây. hay mình chuyển khối nhờ:hmm:.
"Đọc phần này đủ để nói lên tính cách của A5. VD: hichic V ơi, V viết thế này mấy đứa lớp G nó cười thầm trong bụng đấy Đây có phải là khoe khéo ko?". Ui giời, e có biết nó học thế nào ko mà nói thế. Nói thật này, lên lớp a5 hỏi xem "Các chị ơi, chị Giang lớp chị học có được ko?". 100% trả lời:"Hấn nói làm j, học chắc mà giỏi lắm!" (tau đang nói tử tế, con G cấm vào đây khiêm tốn ko phải lối nhá). Thế thì giả sử cho là em hiểu sai là hấn đang khoe khéo đi thì hấn giỏi thế, có kiêu thế cũng dc, nhờ?:fullup:. Chị mà giỏi được như hấn, chị đi loa ầm cả thành phố ấy chứ:loa:.
Đấy là tại em buộc chị phải nói ra những mặt mạnh của lớp thôi. Chứ chả ai tự nhiên đi khoe ra cả.
"Đội tuyển văn ko ở a5 thì chả lẽ ở các lớp khối a? giá như có hai lớp ban xã hội thì điều này mới đáng tự hào chứ? mà đâu chỉ có đội tuyển văn, cả sử và địa nữa chứ? VD: trong một gia đình có hai cô con gái và mẹ thì bố bao giờ cũng đẹp trai nhất nhà Trong khi đó môn quan trọng nhất là tiếng anh thì vẫn bị lọt từ bên ngoài vào?"---> Xin thưa với cô em, đợt trước thầy Ngọc còn chưa bị ốm, thầy bảo vào đội tuyển văn mà bọn hấn còn rút ầm lên ấy, bọn lớp bảo thầy chọn lớp khác, thầy bảo ko có ai ngoài a5---> điều đó nghĩa là j? Là theo thầy, chỉ có a5 học được văn hơn lớp khác. Tất nhiên lớp khối A cug có người học khối D và học được môn văn đấy chứ, nhưng họ ko theo, với lại số đó chỉ là hiếm, chứ tất nhiên văn của a5- 1 lớp xã hội- phải hơn lớp khác rồi. Sao em ko thử nghĩ, đội tuyển toán chẳng hạn. A5 có người học cũng giỏi mà sao ko dc đi. Tất nhiên là sao có thể sánh bằng khối A nhưng mà nếu như em nói thì sao lại loại a5 ra ngoài. Mãi đến lúc thầy Tuấn bảo 1 bạn a5 đi thi thử sức bạn đó mới đi. Mà lúc bạn ấy đi thì có kẻ lại nhìn với ánh mắt bất ngờ lắm, với suy nghĩ chẳng hạn là "A5 cũng đi thi đ.t toán cơ à?"... Em nghĩ sao đây? (tự e nghĩ thôi, chị ko cần trả lời. Vì đã bảo là chấm dứt rồi mà).
"Túm lại có lẽ a5 chỉ thích khen thôi, dù sao cũng chỉ là con gái, em xin lỗi chị vì đã làm chị bực mình. nhưng ko bao giờ phục, bị nhận xét ko vừa ý là quay sang bình luận về người nhận xét, đem khoe những cái mình có nhưng lại lờ đi những gì mình còn ko tốt. Em có quay cóp hay ko là việc của em, nếu chị tự nhận mình là giỏi thì đừng có quay cóp, thế thôi. Ngay cả anh của em cũng thế, xấu tính chẳng kém các chị đâu. Chỗ nào làm được thì bảo dễ, chố nào ko làm đwocj thì bảo tau chưa học đến, thày chưa dậy tau. Thôi đừng tranh luận về vấn đề này nữa. em đọc trong topic này nghe các chị ạ tự khen nhau nên góp tí cho vui thôi."--->điều này đã nói 1 phần ở trên rồi. Đây phải chẳng là đang ở vào thế bí nên nói thế. Chả cần ai phải phục đâu em. Bọn chị học là cho bọn chị, chứ chả phải học vì nay người này khen, mai người kia phục. Câu nói đó của em là thừa thãi quá rồi! Chưa bao giờ bọn chị tự nhận là bọn chị giỏi (nhắc lại như vậy!). Anh em là ai, chị ko biết, nhưng chị nghĩ em ko nên nói câu "Ngay cả anh của em cũng thế, xấu tính chẳng kém các chị đâu.Chỗ nào làm được thì bảo dễ, chố nào ko làm đwocj thì bảo tau chưa học đến, thày chưa dậy tau". Xấu tính ko kém bọn chị hả? Ừ, thế trong mắt em bọn chị xấu tính. Em chỉ ra chị xem ở chỗ nào với. chị chưa thấy cơ! Giúp chị với nhé! Còn chuyện mà em nói, chỗ la dễ, la khó hả. Đó là chuyện thường tình. Với lại sao em biết lớp chị có tính xấu đó? Em hỏi tất cả 55 người rồi à? Thế thì em tìm gặp thầy Bình hỏi xem dạng câu b của bài 1 đề toán thầy đã dạy cho nhóm nhà thầy chưa nhá!". Bọn nó chưa được học dạng đó. Thấy ấy mới bắt đầu đag ôn lại. Xem coi đug hay là đổ lỗi cho sự ngu của mình như ý em muốn nói!
"em đọc trong topic này nghe các chị ạ tự khen nhau nên góp tí cho vui thôi." lại phải nhờ em chỉ giúp rồi. Tự khen chỗ nào hả em?

Chị nói thẳng nhé, em chả hiểu cái quái j về a5 cả. Chỉ là nghe đàm tiếu, nghe ở cái sự "ghen ăn tức ở" rồi mà đi nói thế này thôi. Ngay cả anh trai em ấy, nếu anh ấy nói thế thì mời anh ấy lên forum đọc đi, có j thắc mắc lên hẳn a5 hỏi cho chính xác nhé! Em ko biết vụ người ta đồn là Diễm Quỳnh chết vì bị ung thư vòm họng à? (Hiểu ý ko?).
Thế thôi. Hy vọng em hiểu được. trường hợp ko hiểu thì thôi, chấm dứt chuyện đi nói a5 thế đi. Còn với bọn chị, em có nói nấy nói nữa cũng thế mà thôi. Lên đây nói chuyện làm quà í mà. hihi. Dù sao thì Mới thi xong có chuyện này cug coi như thư giãn một chút nhờ các bác nhờ!^^
Một lần nữa xin chân thành cảm ơn em!
Em xin lỗi các bác vì đã tham gia làm lệch hướng đề tài của topic này, nhưng các bác thông cảm. Sự đời nó thế! Khổ lắm á, sống tốt mà người ko hiểu cho, Biết sao được! Các bác có thể tách phần này ra chuyển thành 1 topic mới cũng dc. hehe

To Phuongminhngoc : em ơi !!! a5 bắt đầu vào đọc top này rồi !!! em cãi ko lại đâu ! chuyện có bé 1 tí mà cãi nhau lọan xị lên ấy nhỉ ??
To Mem A5 ... Các Bạn thế nào thì có người khác biết ... coi như nhường các em !!! các cậu ko cần thể hiện mà mọi người vẫn biết mà
Thế nhé ... Mọi người ko nên lọan xì ngầu lọan cả 4rum !!! Top này tuy những bài viết dài ... nghe đều có lí cả nhựng lạc chủ để rồi .. có thể coi là spam đấy !!!!
Mỗi người nhường nhau 1 tí đi mà !!!

thì tớ xin lỗi bác admin rồi đó. Phải chịu thôi. Cây muốn lăg mà gió chẳng ngừng, thế thì cây phải theo gió thôi:heheh:
Nhắc lại là đây ko phải cãi cọ, tranh luận thôi bạn V ơi. Cả 2 phe chả hiểu j về nhau cả. Nói để em í rút kinh nghiệm thôi!
Bọn tớ chả thế hiện j.
Mục đích khi viết những bài vừa rồi là:
1. Giải trí sau những ngày thi căng thẳng
2. Để nhờ mọi người là: A5 chỉ là những kẻ tầm thường thôi, chả phải là j to tát đâu mà đi đâu cũng bàn tán về a5 dc. Chả cần phải khen, cũng chả cần phải chê. Quan trọng con người ta tự thấy mình thế nào thôi!
Chả có j loạn xì ngầu cả.
Nhờ các bác admin chuyển mấy cái này sag topic giới thiệu về a5, cho nó đỡ mang tiếng là spam!

Micyarak.A5
24-12-2008, 09:24 PM
Thành quả của A5 nà, Noel zui zẻ :heheh:

http://img296.imageshack.us/img296/6707/image166zg6.jpg (http://imageshack.us)

http://img230.imageshack.us/img230/2935/image165ja2.jpg (http://imageshack.us)

cur_sera
24-12-2008, 09:28 PM
Nhìn đẹp lung linh! Ai trang trí âý nhờ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1:heheh: :heheh::heheh:

thuphuong_no1
24-12-2008, 10:36 PM
đẹp thế :D
nhưng tự dưng lại có mấy cái đầu nhấp nhô, hichic

kẻ xấu
25-12-2008, 06:10 AM
Cái này do a năm trang trí ở phòng học của lớp hả !!!!
ko đến nỗi... đẹp lắm !!!!
:yawn::yawn::yawn:

000_000
25-12-2008, 06:13 PM
Mình là mod mà vô tích sự quá , h mới đọc mấy nhận định của mấy người , tớ hi vọng là mọi chuyện không quá to tát .................

kẻ xấu
25-12-2008, 09:18 PM
Mình là mod mà vô tích sự quá , h mới đọc mấy nhận định của mấy người , tớ hi vọng là mọi chuyện không quá to tát .................

ko đâu cậu ạ !! cái này mới được chuyển về top này đấy !!!
hi hi !!! cậu yên tâm ... bọn nó cãi nhau thế thôi chứ mọi chuyện nhỏ lắm
Tớ chứng kíên mọi chuyện từ bé đến bây h mà !!!!
:whistle::whistle::whistle:

000_000
26-12-2008, 02:02 PM
Topic đã quá già rồi , tớ buộc phải close , A5 lập thêm topic mới nhé ^^

tranhuyentrang2404
27-12-2008, 12:54 PM
Chả hiểu răng mờ topic kia bị khóa chứ. Bạn Hằng bảo là topic cũ quá rồi. Nhưng vẫn chẳng hiểu zề^^
Đành lập topic mới vậy, cho bà con còn vào đây mà tán phét về A5 chứ nhờ ^^. Tán phét chứ ko phải là nói xấu nhá, tốt đẹp thì khoe ra, xấu xa thì đậy lại:congratz:. Đùa đấy, ai mà có thù oán j với a5 thì cũng cứ vào đây mà bày tỏ nỗi bức xúc nhá ^^. Hoặc là có thắc mắc j thì cứ bày tỏ nhé. hehe
Điểm qua 1 chút:
A5 vẫn là 55 con vịt giời, chưa con nào "bay" đi^^. Mấy lớp kia rõ ít thì cứ chuyển dần. lớp mình đông mà chả ai đi. Bang chủ cái bang vẫn là Mít si sờ Thuận
Các thầy cô giáo thì có thay thầy Ngọc bằng thầy Chính, vì thầy Ngọc bị ốm, hix, thương thầy quá.
A5 mình có nhiều bạn học rõ siêu này, rõ xinh này, làm hot girl của trường này, ui, nhiều nhiều lắm.
Năm nay lớp mình rõ chăm ấy, ra chơi mà ai cũng ôm sách học, hix hix, chả bù cho mình:ign:
Chúc lớp mình năm nay sẽ gặt hái được nhiều thành công nhé. Cố lên các tình yêu:love::love:
Còn ảnh thì để khi nào rỗi post sau nhé:love::love:

Jubi
27-12-2008, 01:16 PM
hê hê
nghe danh tiếng A5 đã lâu, by h` xyn vào chỷ giáo ạk
:congratz: :congratz: :congratz:

nothing_4ever
27-12-2008, 05:12 PM
dạo qua topik A5 tí....ủng hộ các bạn A5 nha, cố lên, lớp xã hội duy nhất của khối mình thì phải đậu nhìu chứ nhỉ, chúc lớp cậu năm nay đậu đại học nhìu giống lớp tớ, hihi'..:luckybadge:...mà lớp cậu giồng lớp tớ ở chỗ hơi bị biệt lập, nằm ở hai đầu hành lang, một vương quốc riêng...thế mới đặc biệt..nhỉ:blush:

^-^tit_to^-^
27-12-2008, 06:15 PM
òi bj khoá topic kia àh?sao lạ thía?
sag viết cho topic mới nè!heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee:heheh:

kẻ xấu
27-12-2008, 07:10 PM
Sao lại thế được !!!
Top dù là cũng nhưng nhiều người vào thường xuyên thì ai xóa !!!
:rideon::rideon::rideon:

lee_ryan
27-12-2008, 08:28 PM
A5 khoá bọn chị thì vô đối rùi giải nào của trường cũng có mặ a5
đã thế lại hát hay nữa chứ cả tiếng anh hay việt đều nuốt tuốt
quả là vô đối
:smoking::smoking::cool:

anh_ando
27-12-2008, 09:22 PM
ạ nghe kinh quá nhờ! post ít ảnh lên nào, cho bạn bè anh em đã ra trường còn biết mặt với chứ!

thuphuong_no1
27-12-2008, 09:47 PM
ôh
sang top mới rồi à.
thôi gần sang năm mới làm quả top mới, nói chuyện mới, post ảnh mới :)):))...cái chi cũng mới :D

DonGianLaSpam
27-12-2008, 09:51 PM
A5 ah chạy thôi :amitabha::amitabha:

thuphuong_no1
27-12-2008, 10:05 PM
hử
ai làm chi mà phải chạy
cái vụ khoai nướng ấy hả, a5 nhớ dai lắm, cẩn thận :hahaha::hahaha:

DonGianLaSpam
27-12-2008, 10:10 PM
hjx hjx đâu đâu anh có bít j đâu .. đâu đâu anh vô tội mà đâu đâu :hahaha::hahaha:

thuphuong_no1
27-12-2008, 10:18 PM
hjx hjx đâu đâu anh có bít j đâu .. đâu đâu anh vô tội mà đâu đâu :hahaha::hahaha:
:whaat: ớ chứ có ai làm chi a đâu mà a phải chạy:hahaha:
có tật giật mình:hahaha::hahaha: cẩn thận kẻo bọn hấn thấy lại lùa theo đòi khoai :)):))

kẻ xấu
27-12-2008, 10:40 PM

hử
ai làm chi mà phải chạy
cái vụ khoai nướng ấy hả, a5 nhớ dai lắm, cẩn thận :hahaha::hahaha:

A5 đã nhớ dai !!! lại còn ăn nhiều ( Thu phương và huyền linh là ví dụ cụ thể nhất )
Bác Hiếu tết năm nay mà ko có Khoai thì đừng hòng ra HN !!!
Lúc nào bí thì Cứ nói em !!! em có cách giúp bác !!!
:cool::cool::cool:

thuphuong_no1
27-12-2008, 10:52 PM
A5 đã nhớ dai !!! lại còn ăn nhiều ( Thu phương và huyền linh là ví dụ cụ thể nhất )
Bác Hiếu tết năm nay mà ko có Khoai thì đừng hòng ra HN !!!
Lúc nào bí thì Cứ nói em !!! em có cách giúp bác !!!
:roar:ớ tớ ăn nhiều lúc nào
hôm đi off là con Snow vs con Linh ăn nhiều chứ
nhầm nhọt chi à
cậu cứ đụng vào chỗ đau của tớ :sigh:

kẻ xấu
27-12-2008, 10:56 PM
:roar:ớ tớ ăn nhiều lúc nào
hôm đi off là con Snow vs con Linh ăn nhiều chứ
nhầm nhọt chi à
cậu cứ đụng vào chỗ đau của tớ :sigh:

hihi !!!
Huyền Linh : Người gầy là thầy cơm <~ ông bà ta nói cấm có sai bao h !!!
Cậu Béo thế ko ăn tham hơi phí !!!!

thuphuong_no1
27-12-2008, 10:59 PM
hihi !!!
Huyền Linh : Người gầy là thầy cơm <~ ông bà ta nói cấm có sai bao h !!!
Cậu Béo thế ko ăn tham hơi phí !!!!
:roar: tớ ăn tham bao giờ
đó là do hấp thụ tốt ;)):redface:

kẻ xấu
27-12-2008, 11:01 PM
:roar: tớ ăn tham bao giờ
đó là do hấp thụ tốt ;)):redface:

Ko ăn lấy gì hấp thụ !!!
Tớ chưa nghe ai nói hấp thụ không khí mà béo được cả
Mà có gì mà phải thẹn nhỉ ???
A5 mà !!! ăn nhiều chuyện thường thôi mà !!!!
:hot::hot::hot:

thuphuong_no1
27-12-2008, 11:09 PM
Ko ăn lấy gì hấp thụ !!!
Tớ chưa nghe ai nói hấp thụ không khí mà béo được cả
Mà có gì mà phải thẹn nhỉ ???
A5 mà !!! ăn nhiều chuyện thường thôi mà !!!!
:hot::hot::hot:
ờ tớ nghe nhiều cũng quen rồi
chuyện phình phường :D

kẻ xấu
28-12-2008, 07:42 AM
Nhìn Bạn P trong ảnh với ở ngòai khác nhau nhiều quá !!!!
:angry::angry::angry:

thuphuong_no1
28-12-2008, 11:11 AM
Nhìn Bạn P trong ảnh với ở ngòai khác nhau nhiều quá !!!!
:angry::angry::angry:

khác cái chi cậu, nhìn vẫn to con thế mà :)):)):whistle:

kẻ xấu
28-12-2008, 12:28 PM
Nhìn Trong ảnh đáng ghét hơn ở Ngoài nhiều
Nhưng Ở ngoài tham ăn hơn ở trong ảnh !!!!
:sigh::sigh::sigh:

DonGianLaSpam
28-12-2008, 01:23 PM
khoai nướng ở chợ vườn hoa cũ 2nghìn đồng 1 củ thơm ngon bổ dưỡng :redface:

kẻ xấu
28-12-2008, 01:45 PM
khoai nướng ở chợ vườn hoa cũ 2nghìn đồng 1 củ thơm ngon bổ dưỡng :redface:

hihi !!! cái đó các bé a5 ko thích !!! các bé ấy thích khoai lang nướng của anh hiếu cơ !!!
:hahaha::hahaha::hahaha:

tranhuyentrang2404
28-12-2008, 03:05 PM
Oai, các bác là xì pam quá nhiều đá nhá. Cẩn thận lại bị close phát nữa là em ko đứng ra lập thêm nữa. Đang up ảnh, đừng hồi hộp nhé^^

kẻ xấu
28-12-2008, 03:12 PM
Oai, các bác là xì pam quá nhiều đá nhá. Cẩn thận lại bị close phát nữa là em ko đứng ra lập thêm nữa. Đang up ảnh, đừng hồi hộp nhé^^

ko post được ảnh đưa tớ post cho nào !!!
:corner::corner::corner:

tranhuyentrang2404
28-12-2008, 04:00 PM
Oài, lớp con gái có khác, điệu ghê cơ, tự sướng rõ lắm, chỉ khổ đứa post lên. Đúng là giờ mới thấu nỗi khổ của em Giang, hehe.
Bắt đầu nhé:love:
Ai chấm em nào, muốn làm quen thì cứ trả tiền công, em làm bà mối giúp cho. hehe
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG_1121.jpg
Đây là ảnh cuối năm lớp 11, nhìn con nào con nấy đang còn ngây thơ lắm:congratz::congratz:
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG_0085.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG_0086.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG_0079.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG_0094.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG_0095.jpg(nhìn như 1 gia đình:crave:)
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG_0082.jpg (Chả biết thầy lẫn vô chỗ mô)
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG_0072.jpg (các em xinh tươi)
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG_0097.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG096.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG_0065.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG_0102.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG_0061.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG_0104.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG094.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG_0051.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG_0057.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG_0107.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG092.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG_0050.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG_0045.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG091.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG_0043.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG_0108.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG090.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG_0025.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG_0012.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG088.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG105.jpg
Hix, con Đoàn Trang ăn cắp áo của mình lúc mô ấy nhờ:hahaha::hahaha:
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG089.jpg
Xinh gái ế:love::love::love:
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG_0109.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG086.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG_0124.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG080.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG104.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG_0125.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG083.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/picture066vi3.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/user2235_pic1389_1227091804.jpg
Ảnh ni nhìn mình với con Tuyết gớm quá:redface::redface:

DonGianLaSpam
28-12-2008, 04:05 PM
ứ làm quên đâu :shy::shy:

kẻ xấu
28-12-2008, 04:05 PM
:redface:sao mà chỉ có 1 cái là thế nào ??
Định câu bài hả bạn thân iu !!!
:redface::redface:

DonGianLaSpam
28-12-2008, 04:12 PM
câu bài là te spam cho loạn topic lun =))
thí xinh tiếp thêu ....................

tranhuyentrang2404
28-12-2008, 04:20 PM
Các bác thông cảm, phải tách ra vì nhiều ảnh quá, ko post dc.
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/user2235_pic1388_1227091804.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG059.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG076.jpg
Em có đồng ý làm vợ anh ko:redface::redface:

http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG100.jpg
Ko biết đây là bài tập thể dục tên là j:hahaha::hahaha:
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG056.jpg
Con sì nâu điệu lắm thôi:crave::crave:
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG101.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG075.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG055.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG098.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG054.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG074.jpg
Đừng bỏ em mà:^o^::^o^:
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG051.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG073.jpg
Chả bít hấn bắn ai:@_@::@_@:
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG047.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG071.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG046.jpg
Thầy được lớp mình yêu quý...chắc là nhất luôn:redface::redface:
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG072.jpg
Yêu là khi cả 2 cùng hướng về 1 phía...
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG070.jpg
Bóc lột sức lao động...trẻ em:hahaha::hahaha:
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG043.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG067.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG041.jpg
Rô mê ô và Zu li ét:love::love::love:
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG064.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG036.jpg
Chả bít ai là cô giáo, ai là học sinh:shy::shy:
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG066.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG033.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG034.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG030-1.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG028-1.jpg

tranhuyentrang2404
28-12-2008, 04:22 PM
Các bác thông cảm, phải tách ra vì nhiều ảnh quá, ko post dc.
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/user2235_pic1388_1227091804.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG059.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG076.jpg
Em có đồng ý làm vợ anh ko:redface::redface:

http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG100.jpg
Ko biết đây là bài tập thể dục tên là j:hahaha::hahaha:
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG056.jpg
Con sì nâu điệu lắm thôi:crave::crave:
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG101.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG075.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG055.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG098.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG054.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG074.jpg
Đừng bỏ em mà:^o^::^o^:
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG051.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG073.jpg
Chả bít hấn bắn ai:@_@::@_@:
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG047.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG071.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG046.jpg
Thầy được lớp mình yêu quý...chắc là nhất luôn:redface::redface:
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG072.jpg
Yêu là khi cả 2 cùng hướng về 1 phía...
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG070.jpg
Bóc lột sức lao động...trẻ em:hahaha::hahaha:
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG043.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG067.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG041.jpg
Rô mê ô và Zu li ét:love::love::love:
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG064.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG036.jpg
Chả bít ai là cô giáo, ai là học sinh:shy::shy:
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG066.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG033.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG034.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG030-1.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG028-1.jpg

DonGianLaSpam
28-12-2008, 04:26 PM
nhìn tung ta tung tăng ý nhỉ :love::love::love:

tranhuyentrang2404
28-12-2008, 04:27 PM
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/CopyofIMG_0027.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG022.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/CopyofIMG_0017.jpg
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/CopyofIMG_0018.jpg
Xinh gái ế:love::love:
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/CopyofIMG_0026.jpg
Đúng là toàn cô giáo trẻ hơn cả học sinh:hahaha::hahaha:
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG_0122.jpg
Bon chen ảnh mấy đứa bạn thân:love::love:
Phù....:hot:.Chết toi....Bác nào mà chấm dc em nào phải trả công em post ảnh lên cho các bác chiêm ngưỡng đá nhá. hix. Nhiều em xinh quá, hoa cả mắt:love::love:
Yêu thế cơ chứ:love::love::redface::redface:
http://i236.photobucket.com/albums/ff102/tranhuyentrang337/IMG102.jpg
Chào SS nhé, see you again!!:love::love:

kẻ xấu
28-12-2008, 04:30 PM
ô la la !!!
Nhí nha nhính nhảnh !!!
nhìn thích thật đấy hihi !!!!
:smoking::smoking:

tranhuyentrang2404
29-12-2008, 08:39 PM
hix, công mình post cả chiều mà mò mãi mới ra dc cái topic, chả ai vào ủng hộ a5 cả, buồn ế.
Cô chủ nhiệm muôn năm:darling:
Cô cũng tức vì chính cô cũng nghe nói các lớp khác nói xấu a5. Thật ko chấp nhận nổi kiểu ghen ăn tức ở của bàn dân thiên hạ!!!!!

DonGianLaSpam
29-12-2008, 08:46 PM
mối cho anh 1 cô nào :proud:

tranhuyentrang2404
29-12-2008, 08:50 PM
mối cho anh 1 cô nào :proud:

Anh muốn cô lào? bao nhiêu là cô biết mối cô lào? Mà điều kiện làm rể a5 là phải còn độc thân đá nhá:blush::blush:

DonGianLaSpam
29-12-2008, 08:55 PM
thôi nghĩ lại rồi luc nãy lỡ miệng hehe làm rể ạ để cả ngày đi trồng khoai ah =))

mún làm rể lớp khác cơ hehe

Jubi
29-12-2008, 09:26 PM
chỵ TRang ui
coá mấy cái noá hem hiện ra em hem thấy =.=

kẻ xấu
29-12-2008, 09:59 PM
thôi nghĩ lại rồi luc nãy lỡ miệng hehe làm rể ạ để cả ngày đi trồng khoai ah =))

mún làm rể lớp khác cơ hehe

Muốn làm rể c8 chăng !!!
em muốn làm rể a5 mà ko được đây này !!!
:refused::refused::refused:

lee_ryan
29-12-2008, 10:15 PM
Muốn làm rể c8 chăng !!!
thui đi ông anh chỉ được rứa là mau thui
lớp toàn con gái ông anh chui vao đó mà thành của hiếm à
tính toán kĩ đấy, lúc đó ông anh của tôi lại đẹp trai nhất lớp nhỉ!!!
:ock::ock::heheh::heheh::ock::ock:

kẻ xấu
29-12-2008, 10:22 PM
thui đi ông anh chỉ được rứa là mau thui
lớp toàn con gái ông anh chui vao đó mà thành của hiếm à
tính toán kĩ đấy, lúc đó ông anh của tôi lại đẹp trai nhất lớp nhỉ!!!
:ock::ock::heheh::heheh::ock::ock:

Làm Rể tê mà em !!!
híc híc làm thành viên a5 á ??? ai mà dám hả em
Chỉ làm rể thôi !!!
:freely::freely::freely:

_KE-NI_
30-12-2008, 09:47 AM
vãi chưởng cái lớp ny`..........eo`..........

DonGianLaSpam
30-12-2008, 12:31 PM
Muốn làm rể c8 chăng !!!

chi caí chi :darling::darling::darling::darling: < shuyt shuyt >

răng mần răng :heheh::heheh::heheh::heheh:

lee_ryan
30-12-2008, 12:35 PM
Làm Rể tê mà em !!!
híc híc làm thành viên a5 á ??? ai mà dám hả em
Chỉ làm rể thôi !!!
:freely::freely::freely:

một mình làm rể 55 girl
hic đỡ không nổi
:ock::ock::ock:

kẻ xấu
30-12-2008, 01:54 PM
một mình làm rể 55 girl
hic đỡ không nổi
:ock::ock::ock:

thằng này bờm thế nhà 54 đứa là họ nhà gái ..
còn cưới 1 đứa thôi chứ hihi !!!
Sáng nay anh bị a5 trêu khê cả mặt !!!!
:empty::empty::empty:

tranhuyentrang2404
30-12-2008, 01:56 PM
hix, xin lỗi nhá. Tớ là con gái mới khổ đây này. Lúc đó tức quá tự nhiên đứng đó khóc, rõ xấu hổ á.
Mà khổ cho cậu, dây vào con gái a5 thì thôi rồi^^

kẻ xấu
30-12-2008, 01:59 PM
hix, xin lỗi nhá. Tớ là con gái mới khổ đây này. Lúc đó tức quá tự nhiên đứng đó khóc, rõ xấu hổ á.
Mà khổ cho cậu, dây vào con gái a5 thì thôi rồi^^

này này ???
sao lại là dây vào a5 ???
tớ có làm gì đâu cơ chứ
cái bạn Bướm Đen Lớp cậu bị hâm à ??
Được cái bạn đầu tiên nữa ???
làm tớ rõ khê ạ !!!
:runaway::runaway::runaway:

tranhuyentrang2404
30-12-2008, 02:05 PM
này này ???
sao lại là dây vào a5 ???
tớ có làm gì đâu cơ chứ
cái bạn Bướm Đen Lớp cậu bị hâm à ??
Được cái bạn đầu tiên nữa ???
làm tớ rõ khê ạ !!!
:runaway::runaway::runaway:

Ừ, bọn hấn bị hâm á mà:chuckle::chuckle:
Ko bắt nạt dc ai nên quay sang bắt nạt tớ á mà:falldown::falldown:
Hix, chả biết sáng nay nhiều người thấy mình khóc ko nữa. Xấu hổ chít đi dc á.
Qua đó cậu thấy con gái lớp tớ dã man chưa:chuckle::chuckle:

kẻ xấu
30-12-2008, 02:18 PM
Ừ, bọn hấn bị hâm á mà:chuckle::chuckle:
Ko bắt nạt dc ai nên quay sang bắt nạt tớ á mà:falldown::falldown:
Hix, chả biết sáng nay nhiều người thấy mình khóc ko nữa. Xấu hổ chít đi dc á.
Qua đó cậu thấy con gái lớp tớ dã man chưa:chuckle::chuckle:

Xưa dã man nay còn dã man hơn
Tớ càng ngày càng sợ a5 rồi đấy :((
:falldown::falldown:

tranhuyentrang2404
30-12-2008, 02:34 PM
Xưa dã man nay còn dã man hơn
Tớ càng ngày càng sợ a5 rồi đấy :((
:falldown::falldown:

A5 đúng là VÔ ĐỐI thật!
Làm cho bạn Vũ khê nữa thì....:chuckle::chuckle:
nhưng mà nói nhỏ thôi nhá, ko là bàn dân thiên hạ biết thì...con gái a5 ế chồng đá:sparkling::sparkling:

kẻ xấu
30-12-2008, 02:41 PM
A5 đúng là VÔ ĐỐI thật!
Làm cho bạn Vũ khê nữa thì....:chuckle::chuckle:
nhưng mà nói nhỏ thôi nhá, ko là bàn dân thiên hạ biết thì...con gái a5 ế chồng đá:sparkling::sparkling:

Ế cho chừa á
mong cho nhưng đứa nào như con bướm đen ... ế cho thiên hạ nó được nhờ !!!
:warn::warn::warn:

tranhuyentrang2404
30-12-2008, 02:45 PM
Đùa thôi chứ gái a5 có nơi có chốn gần hết rồi (mỗi tớ cô đơn:chuckle:)
Còn con...mà cậu nói á, ối anh xếp hàng đá. Ko tìn à? Hỏi thử xem:chuckle::chuckle:

Micyarak.A5
30-12-2008, 10:08 PM
gớm, mới thế mà đã spam kinh thế nài òi. Để mai quote mấy bài có ảnh từ top cũ sang đây cho hoành.
TT: hình như ảnh die òi àh :((

kẻ xấu
30-12-2008, 10:17 PM
gớm, mới thế mà đã spam kinh thế nài òi. Để mai quote mấy bài có ảnh từ top cũ sang đây cho hoành.

Nhờ Admin Chuyển các bài viết đó qua cũng được có sao đâu !!!!
:empty::empty::empty:

tranhuyentrang2404
31-12-2008, 12:13 AM

Ko phải đâu, tại t ngu đá:congratz:. Ngồi cả chiều hôm đó up ảnh lên tkhoan của tau, xong xuôi, t đem xóa hết trong tài khoản đi. hix hix. Lại ngồi post lại từ đầu. Chưa thấy ai ngu như mình:uwaah::uwaah:
Bác Khoai và kexau chú ý nhá. Đây là topic của a5 chứ ko phải mục "kết nối tơ duyên" nhá:heheh::heheh::heheh:

daccong_dk
31-12-2008, 08:26 AM
Nghe nói Ạ khoá 06-09 nhiều girl xinh .Tết này về xem thực hư thế nào

giAnG _A5
31-12-2008, 10:08 AM
Nghe nói Ạ khoá 06-09 nhiều girl xinh .Tết này về xem thực hư thế nào

:heheh: bác này chỉ đc cái nói chuẩn :D bác cứ kiểm chứng thoải mái, A5 lổi tiếng toàn e xinh mà :heheh: Ví dụ như em Tranhuyentrang trên kia kìa :heheh:

tranhuyentrang2404
31-12-2008, 01:09 PM
:heheh: bác này chỉ đc cái nói chuẩn :D bác cứ kiểm chứng thoải mái, A5 lổi tiếng toàn e xinh mà :heheh: Ví dụ như em Tranhuyentrang trên kia kìa :heheh:

hix hix. T có thù oán chi với m mà m cứ lôi t ra thế. hix hix!
Nói thế lại làm các bác í thất vọng về tin đồn kia thì sao?
Dốt thế ko biết:smoking::smoking:

Jubi
31-12-2008, 01:13 PM
hjhj
mấy chỵ A 5 vừa giỏi, vừa xjnh lại vừa khiêm tốn nữa
;));))

kẻ xấu
31-12-2008, 01:15 PM
hjhj
mấy chỵ A 5 vừa giỏi, vừa xjnh lại vừa khiêm tốn nữa
;));))

Thế á ???
Anh thì chả thấy gì cả !!! toàn ngược lại thôi !!!
:brbr::brbr::brbr:

tranhuyentrang2404
01-01-2009, 11:18 PM
Thế á ???
Anh thì chả thấy gì cả !!! toàn ngược lại thôi !!!
:brbr::brbr::brbr:

hix hix, chả có mắt nhìn đời, nhìn người j cả. Cậu đúng là...:aie::aie:

kẻ xấu
05-01-2009, 11:52 AM
Tớ kẻ xấu - Bùi Trọng Vũ a10 ?
Xin nói với các bạn a5 như thế này :
I Chuyện về thầy Nguyên ...
Tớ hòan tòan ko chủ ý muốn nói cho thầy như thế cả ?
Nhưng sự thật các cậu có dám thề là chưa bao h nói xấu thầy ko ?
Dùng hội đồng để làm tớ bí ~> đúng thật là bí thật ...Các Cậu đáng sợ thật đấy
II về chuyện của cô Thuận
Các cậu nói cô thuận tớ thề rằng hòan tòan có thật ....vì chính tớ nghe thấy còn ai nói thì tớ ko thể nói ra được vì đó là bạn tớ
Hôm nay khi các cậu lên lớp tớ khi nhắc đến chữ Old monkey các cậu nhìn nhau cười
chứng tỏ 1 điều rằng chắc chắn các cậu có nói cô như thế ...
còn các cậu muốn cãi cùn thì tớ cũng ko còn gì để nói
Thế nên tớ muốn nói với các cậu rằng :
Các cậu suy nghĩ lại xem tớ nói có đúng ko
Các cậu lên lớp tớ ... Tớ cũng mang tiếng các cậu cũng mang tiếng đanh đá <~ điều mà tớ ko muốn tí nào ...
Nên có bạn nào thắc mắc gì có thể Pm k3x4u <~ nick của tớ ... Tớ sẽ nói chuyện tử tế với các cậu ...
Đừng có cậy mình là con gái mà lên mặt <~ tớ rất sợ con gái
Bạn nào a5 đọc được bài này thì thay tớ nói lại cho a5

kẻ xấu tùy bút

Micyarak.A5
05-01-2009, 08:07 PM
Tớ kẻ xấu - Bùi Trọng Vũ a10 ?
Xin nói với các bạn a5 như thế này :
I Chuyện về thầy Nguyên ...
Tớ hòan tòan ko chủ ý muốn nói cho thầy như thế cả ?
Nhưng sự thật các cậu có dám thề là chưa bao h nói xấu thầy ko ?
Dùng hội đồng để làm tớ bí ~> đúng thật là bí thật ...Các Cậu đáng sợ thật đấy
II về chuyện của cô Thuận
Các cậu nói cô thuận tớ thề rằng hòan tòan có thật ....vì chính tớ nghe thấy còn ai nói thì tớ ko thể nói ra được vì đó là bạn tớ
Hôm nay khi các cậu lên lớp tớ khi nhắc đến chữ Old monkey các cậu nhìn nhau cười
chứng tỏ 1 điều rằng chắc chắn các cậu có nói cô như thế ...
còn các cậu muốn cãi cùn thì tớ cũng ko còn gì để nói
Thế nên tớ muốn nói với các cậu rằng :
Các cậu suy nghĩ lại xem tớ nói có đúng ko
Các cậu lên lớp tớ ... Tớ cũng mang tiếng các cậu cũng mang tiếng đanh đá <~ điều mà tớ ko muốn tí nào ...
Nên có bạn nào thắc mắc gì có thể Pm k3x4u <~ nick của tớ ... Tớ sẽ nói chuyện tử tế với các cậu ...
Đừng có cậy mình là con gái mà lên mặt <~ tớ rất sợ con gái
Bạn nào a5 đọc được bài này thì thay tớ nói lại cho a5

kẻ xấu tùy bút

gớm đời............................................ .........................

kẻ xấu
05-01-2009, 09:20 PM
gớm đời............................................ .........................

Sao hả Giang còi ?
Tớ nói thế đúng mà
a5 các cậu làm tớ sợ quá rồi đấy !!!
híc híc !!!!:loser::loser::loser:

tuncung
05-01-2009, 10:12 PM
Cho hỏi trong mấy tấm ảnh trên, bạn nào là Ngô Nhung ( rubi ) thế ?
Chỉ giúp mình nha :phew:

tranhuyentrang2404
05-01-2009, 10:17 PM
Cho hỏi trong mấy tấm ảnh trên, bạn nào là Ngô Nhung ( rubi ) thế ?
Chỉ giúp mình nha :phew:

Cái em đứng 1 mình ở biển, mặc áo chấm bi, tay màu đỏ ấy. Biết ko bạn?

tuncung
05-01-2009, 10:24 PM
Cái em đứng 1 mình ở biển, mặc áo chấm bi, tay màu đỏ ấy. Biết ko bạn?

Thấy rồi, cảm ơn bạn nha. Mai lên lớp phiền bạn nói với Nhung có tớ hỏi thăm, hihi

tranhuyentrang2404
06-01-2009, 10:59 PM
hix, xem ra topic này ít khách hơn topic cũ rồi. Mất công mình post ảnh. Chả ai vào khen j cả. hix hix ^^.

thuphuong_no1
06-01-2009, 11:04 PM
có chị đâyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy
lo gì, thỉnh thoảng chị lôi lên ;)):D:D:D:D^^
có chị đâyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy
lo gì, thỉnh thoảng chị lôi lên ;)):D:D:D:D^^

tranhuyentrang2404
06-01-2009, 11:11 PM
ờ, thế lo mà vào mà lôi nó lên thường xuyên nhá. Tớ mà vào cũng cứ quên ko vào đây chứ ^^.
Tuần này lớp mìnhthi quảng xương nhiều lắm. Cố lên mọi người nhé.
@Khuyến cáo: Nếu ai có ý định thi hàm rồng những đợt sau thì tớ khuyên là ko nên (kinh nghiệm rồi đấy>_<)...Nhắc đến lại tiếc hết cả xiền...
ờ, thế lo mà vào mà lôi nó lên thường xuyên nhá. Tớ mà vào cũng cứ quên ko vào đây chứ ^^.
Tuần này lớp mìnhthi quảng xương nhiều lắm. Cố lên mọi người nhé.
@Khuyến cáo: Nếu ai có ý định thi hàm rồng những đợt sau thì tớ khuyên là ko nên (kinh nghiệm rồi đấy>_<)...Nhắc đến lại tiếc hết cả xiền...

thuphuong_no1
06-01-2009, 11:16 PM
hichic
chán kinh
thứ 7, CN nhờ, thấy cả lũ nói là CN ở qua....trưa:D:D:D

_KE-NI_
07-01-2009, 04:54 PM
cho mấy ẻm n3`.................
http://video.baamboo.com/watch/1/video/cFQkUIu7ezI/phim-video-clip-Girls-39-Generation-SNSD-Gee-MV.html

thuphuong_no1
07-01-2009, 10:52 PM
cho mấy ẻm n3`.................
http://video.baamboo.com/watch/1/video/cFQkUIu7ezI/phim-video-clip-Girls-39-Generation-SNSD-Gee-MV.html
^^ hay
SNSD nhảy đc:phew::phew::phew::phew::sparkling::sparkling:

daccong_dk
08-01-2009, 08:48 AM

Ô thế ah`! thế thì pe tranhuyentrang là tiêu điểm cho chuyến về TH lần này hihi.! mà lớp này nghe nói có nhìu Trang lắm phải hông.Trong đó có đứa con gái của mình(con nuôi :)) )nhưng hổng bít nó là cái gì Trang nữa :D.

thuphuong_no1
08-01-2009, 12:28 PM
Ô thế ah`! thế thì pe tranhuyentrang là tiêu điểm cho chuyến về TH lần này hihi.! mà lớp này nghe nói có nhìu Trang lắm phải hông.Trong đó có đứa con gái của mình(con nuôi :)) )nhưng hổng bít nó là cái gì Trang nữa :D.
A5 có 7 Trang, T nào cũng xinh cả :D
@ T.T : ô tề tề....có người sắp tán tề....chuẩn bị đổ đi là vừa;));)):heheh::heheh:

tranhuyentrang2404
08-01-2009, 12:37 PM

Oai, bác ơi, bọn nó lói đểu em đấy ạ. Hix hix...:uwaah::uwaah::uwaah:

daccong_dk
08-01-2009, 08:27 PM
A5 có 7 Trang, T nào cũng xinh cả :D
@ T.T : ô tề tề....có người sắp tán tề....chuẩn bị đổ đi là vừa;));)):heheh::heheh:

Ấy! Không dám.Tán girl Đào? Điều này chưa nghĩ tới.Chỉ là trăm nghe không bằng 1 thấy thui.^^!Nên muốn diện kiến thui.Với lại già oy` hổng ham yêu đương nữa ^^!

Micyarak.A5
09-01-2009, 08:34 PM
sợ bác gặp ẻm xong lại đổi ý đấy ;)) .................................................. ..

Reddevils
09-01-2009, 08:39 PM
Mấy chị a5 học đỉnh lắm , Nhất là cái vụ RCV ~> Pro kinh , Năm nay lớp chị được bao nhiu tiên tiến thế chị " Jangnara"

Micyarak.A5
09-01-2009, 08:49 PM
hehe, lớp chị năm nay chỉ có 2 nhân Trung bình thoy :D còn đâu tiên tiến cả + 1 học sinh giỏi :D ----> cũng đỉnh phết đấy chứ nhể :heheh:

thuphuong_no1
09-01-2009, 10:03 PM
Ấy! Không dám.Tán girl Đào? Điều này chưa nghĩ tới.Chỉ là trăm nghe không bằng 1 thấy thui.^^!Nên muốn diện kiến thui.Với lại già oy` hổng ham yêu đương nữa ^^!

sợ bác gặp ẻm xong lại đổi ý đấy;))

chí phải

hehe, lớp chị năm nay chỉ có 2 nhân Trung bình thoy còn đâu tiên tiến cả + 1 học sinh giỏi ----> cũng đỉnh phết đấy chứ nhể
hic chắc 2 bạn nứ tiếc lắm .........................................

daccong_dk
11-01-2009, 08:50 PM
Cuối cùng cũng về TH.Lạnh quá.Sắp xếp công việc xong vài ngày nữa lên thăm pe tranhuyentrang hi.^^!

Micyarak.A5
11-01-2009, 09:15 PM
Cuối cùng cũng về TH.Lạnh quá.Sắp xếp công việc xong vài ngày nữa lên thăm pe tranhuyentrang hi.^^!

:chuckle::chuckle: voi chín ngà, gà chín cựa, ngựa chín hồng mao thì A5 mới cho gặp bác ạ :giveme: gái vàng gái bạc nhà A5 chứ đùa :hahaha:

(thôi em nói đùa đấy ko bác lại chạy mất dép ;)))

thuphuong_no1
12-01-2009, 12:37 PM
:chuckle::chuckle: voi chín ngà, gà chín cựa, ngựa chín hồng mao thì A5 mới cho gặp bác ạ :giveme: gái vàng gái bạc nhà A5 chứ đùa :hahaha:

(thôi em nói đùa đấy ko bác lại chạy mất dép ;)))
;)) thế này là hơi ít
55 đứa cơ mà ( cẩn thận lại tranh nhau;)))... càng nhiều lễ càng tốt bác ạ;)):comeon::comeon:

tranhuyentrang2404
12-01-2009, 12:47 PM

hô hô, bác đổ em nào của a5 rồi thì cứ nói. đừng lôi em ra làm bình phong nhá.:chuckle::chuckle: Biết đâu lại là em nara xinh đẹp, nhờ:chuckle::chuckle:

foreverloveyou
12-01-2009, 03:58 PM
nghe thiên hạ đồn thổi lớp chị toàn gái xinh^^
Thế cả lớp ai cũng có người iu rồi chứ ạ? hihi. Xinh thế cơ mà^^

daccong_dk
13-01-2009, 10:17 AM
hô hô, bác đổ em nào của a5 rồi thì cứ nói. đừng lôi em ra làm bình phong nhá.:chuckle::chuckle: Biết đâu lại là em nara xinh đẹp, nhờ:chuckle::chuckle:

Nói cũng đúng , thấy avata của pe Nara xem ra cũng xinh phết.^^!Nhưng biết mặt rồi,quan trọng là pe ý :D