PDA

View Full Version : [06-09] Giới thiệu về A5 nè pà kon.

Trang : 1 2 3 4 5 6 [7]

snow_a5_online
06-08-2009, 09:29 PM
thế là tình hình lớp mình ứ tụ tập dc nhỉ??
mà thui........thế cũng dc.............tình hình bi h đang khá hỗn loạn..........mỗi ng` mỗi cảnh................thui Tết cungz dc.........

tuam91
17-08-2009, 11:12 PM
e cứ học với cô 3 năm đi rồi e sẽ biết
hay lắm, vô đối lắm
:heheh::heheh::heheh::heheh:

ko đc tiêm nhiễm vào đầu trẻ con. để yên cho bé. m hư thật đấy. cô chủ nhiệm mình như mẹ hiền thế mà nói vớ vẩn

thuphuong_no1
17-08-2009, 11:16 PM
ko đc tiêm nhiễm vào đầu trẻ con. để yên cho bé. m hư thật đấy. cô chủ nhiệm mình như mẹ hiền thế mà nói vớ vẩn
;)) thì t có nói vớ vẩn đâu
rõ ràng bảo Mrs.T dạy hay mà, rất vô đối mà =))
m cứ suy bụng m ra bụng t :))

000_000
17-08-2009, 11:30 PM
Tớ rất tiếc nhưng topic này lại ''quá dài'' rùi , đành lòng close nó lại thui . Các bạn thông cảm chịu khó lập topic mới nhé , lập rùi hạn chế spam để tránh tình trang topic quá dài . Chưa thấy lớp nào lại lắm ng ủng hộ như A5, close 2 cái topic rùi chứ ít ỏi gì đâu

thuphuong_no1
17-08-2009, 11:47 PM
tình hình là cái topic cũ dài quá nên bị close. T lập cái topic mới, lớp mình có vụ off ẹp, họp lớp j lại vào đây thông báo cho anh em cũng biết nhá :D. hehe

000_000
17-08-2009, 11:50 PM
Hì , chúc topic này được giữ lại lâu hơn và có ích hơn so với 2 topic đã close kia ^^

tuam91
17-08-2009, 11:52 PM
ôi zời ơi cư dân a5 đông nên vào đông ủng hộ:can'tbe:. hết cák. mà họp j` ấy nhể? bọn nài khó mà đông đủ đc.:empty:

kẻ xấu
18-08-2009, 11:44 AM
Lập mới cũng để spam thì để cái cũ còn tốt hơn ? bài của bạn Hằng coi như bỏ qua nhé ? hai bài viết còn lại thì chẳng có bài nào làm nổi bật về Lớp A5cả . Sao các cậu ko làm gì thú vị hơn như post ảnh lớp hoặc khoe về thành tích ( học tập - thể thao - thi văn nghê - số người đậu đại học ? ) của lớp a5 các cậu chẳng hạn.

P/s Nếu top này tớ vẫn thấy tình trạng ko biến chuyển theo chiều hướng tích cực thì tớ sẽ góp 3 top lại rồi nó ra sao thì ra Có thể sẽ move về nơi nào đó chẳng hạn :-"

StevenLee
18-08-2009, 11:53 AM
vắng vẻ kjnh:ign::ign::ign::ign::ign::ign::ign:........... ..........................................

thuphuong_no1
18-08-2009, 12:14 PM
Lập mới cũng để spam thì để cái cũ còn tốt hơn ? bài của bạn Hằng coi như bỏ qua nhé ? hai bài viết còn lại thì chẳng có bài nào làm nổi bật về Lớp A5cả . Sao các cậu ko làm gì thú vị hơn như post ảnh lớp hoặc khoe về thành tích ( học tập - thể thao - thi văn nghê - số người đậu đại học ? ) của lớp a5 các cậu chẳng hạn.

P/s Nếu top này tớ vẫn thấy tình trạng ko biến chuyển theo chiều hướng tích cực thì tớ sẽ góp 3 top lại rồi nó ra sao thì ra Có thể sẽ move về nơi nào đó chẳng hạn :-"
thế bây giờ lập topic mới bọn t lại phải giới thiệu lại a5 à? bây giờ cái đó t nghĩ chẳng cần thiết lắm. Với lại lớp t cũng nổi rồi, cần j phải giới thiệu nữa :heheh::heheh:
mấy top trước lớp t cũng có post ảnh rồi :|, nhiều là đằng khác. Bọn t mất công up lên rồi các c lại close topic. Nản lắm:shock: bọn t lập topic mới có phải để Spam đâu, mọi rep đều có liên quan đến lớp t đấy chứ :D
-----------------------------------------

vắng vẻ kjnh:ign::ign::ign::ign::ign::ign::ign:........... ..........................................
:sweat:ko vắng đâu cậu. :angry:lớp t cũng đông quân số ở trên 4rum này. Chỉ có lớp cậu mới vắng vẻ ấy :D

StevenLee
18-08-2009, 01:52 PM
lớp tớ lên web trường mjnh` ít lém đc vài đứa thui chủ yếu là lên mạng chơi điện tử với chat chjt thui hj`. Sau phải gọi a e A8 lên web thường xuyên mới đc:dazzle:

tuam91
18-08-2009, 10:58 PM

vầng. như bạn thuphuong_no1nái a5 ko cần phải noái nhiều vì từ khi vào trường a5 đã nổi rồi. nhưng nếu 1 ai đó mù tịt về a5 như bạn Bùi Trọng Vũ thì bạn Thuphuong_no1cứ nhắc lại cho bạn ấy nhớ. a5 nổi lên là nhờ rất nhiều lý do:whistle:

kẻ xấu
19-08-2009, 10:15 AM
vầng. như bạn thuphuong_no1nái a5 ko cần phải noái nhiều vì từ khi vào trường a5 đã nổi rồi. nhưng nếu 1 ai đó mù tịt về a5 như bạn Bùi Trọng Vũ thì bạn Thuphuong_no1cứ nhắc lại cho bạn ấy nhớ. a5 nổi lên là nhờ rất nhiều lý do:whistle:

Công nhận a5 nổi vì quá nhiều lí do. Năm lớp 10 dọa thằng tụt quần thằng ku a1 tớ đã thấy nổi rồi ? 11 thì ko nhớ lắm ... lớp 12 thì : tớ nói đùa một câu thôi mà a5 nó một đồn mười, mười đồn trăm là Vũ a10 : mách lẻo, lẻo mép, nói xấu sau lưng, ăn không nói có? làm cho vấn đề trở nên quan trọng và gay gắt hơn gấp hàng nghìn lần ... vân vân và vê vê ? quả thật a5 rất đáng sợ =))

Micyarak.A5
19-08-2009, 11:20 AM
Công nhận a5 nổi vì quá nhiều lí do. Năm lớp 10 dọa thằng tụt quần thằng ku a1 tớ đã thấy nổi rồi ?

ko biết đứa nào ác ý đồn tin vịt trăm phần trăm. Cam đoan lớp t ko hề có chiện đấy :aie:

kẻ xấu
19-08-2009, 11:30 AM
ko biết đứa nào ác ý đồn tin vịt trăm phần trăm. Cam đoan lớp t ko hề có chiện đấy :aie:

Nạn nhân là Minh Sỏi a1 ? nó kể cho tớ và rất nhiều người cũng kể ? hôm đó nó đi qua lớp cậu để xem có con nào xinh ko =)).
Giang hồ nó đồn đại thế =))

Micyarak.A5
19-08-2009, 12:16 PM
Nạn nhân là Minh Sỏi a1 ? nó kể cho tớ và rất nhiều người cũng kể ? hôm đó nó đi qua lớp cậu để xem có con nào xinh ko =)).
Giang hồ nó đồn đại thế =))

Hóa ra cũng chỉ là 2 chữ "kể thế" =))=)) Nhiều người "kể thế" là bởi vì họ cũng được..."kể thế" =))=)) Và tóm lại cũng chỉ là do giang hồ...."kể thế" chứ đâu ai làm chứng được đó trăm phần trăm là sự thật đâu :-j Người thông minh thì thường phải biết chọn lọc thông tin, suy nghĩ và tìm hiểu thật kĩ. Ko phải số đông bao h cũng đúng đâu :-q Thế thôi, ứ nói nữa, topic lại lạc và loãng rồi :-" :-"

tuam91
19-08-2009, 10:01 PM
Haha. ko bít bạn Vũ lấy chuyện đoá ở mô nhể. Bạn cần phải xem xét kỹ những tin về a5 trc khi bạn thốt ra lời nói nào về a5. Cần uốn lưỡi 7 lần trc khi nói đó là với ng bình thường còn với bạn có lẽ là gấp 2, gấp 3 mới đủ.:proud::proud::proud:
Hum ne lên trg lấy jấy báo đỉm mà chưa coá. Đứng hót vặt với thây fnăm 1 tẹo. Thầy vẫn dễ mến, dễ nchuyện, dễ tính. Nhớ ngày nào thầy lúc mô cũng lên lớp xem xét nhắc nhở lớp. Nhớ thầy zứa chứ. Nhưng năm sau thầy về hưu mất rùi. Thầy Hùng hiệu trưởng cũng về hưu. Thầy Trọng Hùng cũng sắp về. Có sự thay đổi nhân sự nhìu nhể. Cô Đinh Phan Tường Vân lên làm hiệu trưởng, thày Chu Hồng Văn lên làm phó hiệu trưởng thứ 2. Bùn nhể. :sigh::sigh::sigh:

000_000
19-08-2009, 10:03 PM
Haha. ko bít bạn Vũ lấy chuyện đoá ở mô nhể. Bạn cần phải xem xét kỹ những tin về a5 trc khi bạn thốt ra lời nói nào về a5. Cần uốn lưỡi 7 lần trc khi nói đó là với ng bình thường còn với bạn có lẽ là gấp 2, gấp 3 mới đủ.:proud::proud::proud:
Hum ne lên trg lấy jấy báo đỉm mà chưa coá. Đứng hót vặt với thây fnăm 1 tẹo. Thầy vẫn dễ mến, dễ nchuyện, dễ tính. Nhớ ngày nào thầy lúc mô cũng lên lớp xem xét nhắc nhở lớp. Nhớ thầy zứa chứ. Nhưng năm sau thầy về hưu mất rùi. Thầy Hùng hiệu trưởng cũng về hưu. Thầy Trọng Hùng cũng sắp về. Có sự thay đổi nhân sự nhìu nhể. Cô Đinh Phan Tường Vân lên làm hiệu trưởng, thày Chu Hồng Văn lên làm phó hiệu trưởng thứ 2. Bùn nhể. :sigh::sigh::sigh:

Cô Vân lên làm Hiệu trưởng là tớ thấy may mắn cho khoá sau rùi , dù sao cô vẫn hay hơn là thầy Thành , Thầy Văn làm Hiệu Phó thì có trách nhiệm , chắc chắn sẽ làm tốt công việc của mình

thuphuong_no1
19-08-2009, 10:16 PM
:aie: ko phải thầy Tuấn làm hiệu phó à m??? thế là cô Vân làm hiệu trưởng à, nhìn cô cũng dễ tính hơn thầy Thành nhể :D:blush::blush::blush:

cur_sera
20-08-2009, 07:57 AM
:aie: ko phải thầy Tuấn làm hiệu phó à m??? thế là cô Vân làm hiệu trưởng à, nhìn cô cũng dễ tính hơn thầy Thành nhể :D:blush::blush::blush:

Ừ nhể tau cũng nghĩ là thầy Tuấn lên làm hiệu phó chứ!!!!!:hmm::hmm:
Mình thấy cô Vân lên làm hiệu trưởng là quá hợp lí( nếu phải chọn giữa cô Vân và thầy Thành):freely::freely::freely:

tuam91
21-08-2009, 10:55 PM
Thầy Thành cũng dễ mến đấy chớ. Riêng cái vụ thi nghề của mềnh t ủng hộ thầy. Dễ kinh khủng. :^o^:. Còn trừ chuyện đoá ra thì chấp nhận thầy cũng khó tính.:empty:. Nhưng thui dù sao ai làm hiệu trưởng hay hiệu phó mềnh cũng coá đi học nữa mô. Bít chỉ để đỡ lạc hậu ý mừ. Lớp mềnh chủ nhật đi karaoke bạn mô đi hem kì? :^o^::^o^::^o^:. Đàn đúm tí. Nhưng tiếc chủ nhật nhà làm rằm tháng 7 ko đi đc.:empty::empty::empty:

thuphuong_no1
21-08-2009, 11:02 PM
Thầy Thành cũng dễ mến đấy chớ. Riêng cái vụ thi nghề của mềnh t ủng hộ thầy. Dễ kinh khủng. :^o^:. Còn trừ chuyện đoá ra thì chấp nhận thầy cũng khó tính.:empty:. Nhưng thui dù sao ai làm hiệu trưởng hay hiệu phó mềnh cũng coá đi học nữa mô. Bít chỉ để đỡ lạc hậu ý mừ. Lớp mềnh chủ nhật đi karaoke bạn mô đi hem kì? :^o^::^o^::^o^:. Đàn đúm tí. Nhưng tiếc chủ nhật nhà làm rằm tháng 7 ko đi đc.:empty::empty::empty:

khiếp, lại nhắc đến cái vụ thi nghề. Mấy thầy cô trg đó cứ làm như thi đại học, nghĩ lại mà thấy ke
CN lớp mình đi hát đê, nghe nói là ý kiến của Mrs.T đấy, mời cả thầy Chính :D phởn tí trước khi nhập học ;;) hí hí

phuonglinh
22-08-2009, 11:23 AM
này pà con,chiều chủ nhật 2h nhá,đi cho đông đủ vào,loan báo cho tất cả mọi ng,ai ko đi ráng chịu:loa:

tranhuyentrang2404
22-08-2009, 01:39 PM
hjx, huhu, mọi người ăn chơi sướng thế, sáng nay định về nhưng lại mưa, ngủ quên béng đi mất, nếu ko đã dc đi chơi rồi:(. Huhu. Mãi hsau mới dc về cơ à. Hjx hjx. Đi chơi chụp nhiều ảnh vào nhá, để sếp làm lại cái đĩa cũ. Tiện thể thông báo luôn nhá, ai có ảnh thì báo t một tiếng để t xin làm lại đĩa lớp nhá. Bây chừ đang rảnh rỗi mà. Mà hình như trường ai cũng tập trung sớm nhà. Trường tớ thì cứ ăn chơi thoải mái đi đã:D. Hanu muôn năm:D

thuphuong_no1
22-08-2009, 09:45 PM
hjx, huhu, mọi người ăn chơi sướng thế, sáng nay định về nhưng lại mưa, ngủ quên béng đi mất, nếu ko đã dc đi chơi rồi:(. Huhu. Mãi hsau mới dc về cơ à. Hjx hjx. Đi chơi chụp nhiều ảnh vào nhá, để sếp làm lại cái đĩa cũ. Tiện thể thông báo luôn nhá, ai có ảnh thì báo t một tiếng để t xin làm lại đĩa lớp nhá. Bây chừ đang rảnh rỗi mà. Mà hình như trường ai cũng tập trung sớm nhà. Trường tớ thì cứ ăn chơi thoải mái đi đã:D. Hanu muôn năm:D
thì bây giờ về đi ;;) vẫn kịp chán :))
chiều mai 2h chứ j, t biết lớp mình rồi ;)) phải 3h mới đi được =)) cao su lắm :))

Micyarak.A5
22-08-2009, 09:56 PM
thì bây giờ về đi ;;) vẫn kịp chán :))
chiều mai 2h chứ j, t biết lớp mình rồi ;)) phải 3h mới đi được =)) cao su lắm :))

hé, được đá, 1h t đi có việc rùi 3h về là vừa ;)) ..................................................

thuphuong_no1
22-08-2009, 10:12 PM
hé, được đá, 1h t đi có việc rùi 3h về là vừa ;)) ..................................................
;)) lớp mình cái khoản cao su vô đối lắm :)) cứ từ từ mà đi ;))
t rủ được mấy đứa đi rồi ;;) mong là đi đủ cả :D :whistle::whistle::blush:

tuam91
22-08-2009, 10:46 PM
;)) lớp mình cái khoản cao su vô đối lắm :)) cứ từ từ mà đi ;))
t rủ được mấy đứa đi rồi ;;) mong là đi đủ cả :D :whistle::whistle::blush:

Bắt đc noái sấu nhá. Dám bảo lớp cao su vô đối. Mà............ Hic. Đúng thật. Cao su thì......Sao lại ko sửa đi nhể. Mỗi cái bệnh ấy mà cứ làm ng khác chờ hoai. Hem coá tinh thần vì ng khác:sigh:

thuphuong_no1
22-08-2009, 10:52 PM
Bắt đc noái sấu nhá. Dám bảo lớp cao su vô đối. Mà............ Hic. Đúng thật. Cao su thì......Sao lại ko sửa đi nhể. Mỗi cái bệnh ấy mà cứ làm ng khác chờ hoai. Hem coá tinh thần vì ng khác:sigh:
haizzzzzzzz.......ko sửa được đâu
cái hôm đi đến nhà mấy thầy cô ấy, hẹn nhau lúc 3h30 mà hình như phải gần 4h30 mới đi ấy ;;)

phuonglinh
23-08-2009, 09:51 AM
é é....bắt quả tang...mấy tên lói xấu đồng đội:hahaha:chiều nay tên nào muộn quá 30' cho ngửi khói luôn:chuckle:

snow_a5_online
23-08-2009, 10:29 AM
hơ hơ....lại lập topic mới rùi ah?
uh.kẻo có ng` hở ra là .............:aie::aie::aie::aie:
tình hình chìu nay mọi ng` cố gắng đến cho đầy đủ nha...........chắc đây là lần cuối lớp mình tụ tập trcs khi mỗi ng` 1 nơi.........hjx

thuphuong_no1
23-08-2009, 08:42 PM
;)) hôm nay đi cũng vui nhể ;;)
có mấy ngôi sao mới nổi ;;)
thế mà cứ giấu nghề
hí hí :D:D:D:D:D:D

Micyarak.A5
24-08-2009, 10:19 PM
xời, lớp mềnh hơi lắm ca sĩ đá, nhưng toàn dấu nghề thoai ;)) ;))
Hum wa đọi ngũ "tiếp tân" lớp mềnh máu me we' ;)) Em snow về nhà chắc phải phi ngay vào....WC đây ;)) chơi đến cả vại bia ớ nhở ;))

000_000
24-08-2009, 10:34 PM
Nghe nói A5 đi chơi vs cả thầy Chinh lớp tớ . Thấy Snow kể thầy tớ chuối lắm hả ? Thế mà ở lớp tớ chả thấy nổi bật j cả

thuphuong_no1
24-08-2009, 10:46 PM
;)) em snow lớp mình tửu lượng hơi bị ổn ;))
các thầy uống mới có tí mà mặt đỏ như gấc thế mà em snow chỉ hơi hồng hồng thôi =))
;)) t kết nhất giọng của bạn Trang ớ ;)) =)) hơi bị nổi bật đớ, nghe 1 lần ko bao giờ quên được ;;)

Nghe nói A5 đi chơi vs cả thầy Chinh lớp tớ . Thấy Snow kể thầy tớ chuối lắm hả ? Thế mà ở lớp tớ chả thấy nổi bật j cả
;;) thầy Chinh lớp c hát hay nhờ ;;):blush::blush: :D

Micyarak.A5
27-08-2009, 10:01 AM
;)) t kết nhất giọng của bạn Trang ớ ;)) =)) hơi bị nổi bật đớ, nghe 1 lần ko bao giờ quên được ;;)

quên được chít liền ;)) giọng hát đã khó quên, phong cách còn khó quên gấp tỉ lần :fear::fear:

tranhuyentrang2404
27-08-2009, 01:46 PM
Trang nào á? nghe các bác kể mà e thèm nhỏ dãi:D:D:D:D
Hsau mình viền chả biết có ma nào ở nhà nữa ko:((:((:((

thuphuong_no1
27-08-2009, 08:29 PM
Trang nào á? nghe các bác kể mà e thèm nhỏ dãi:D:D:D:D
Hsau mình viền chả biết có ma nào ở nhà nữa ko:((:((:((
hỏi làm jề ;)) con nít tò mò ;))
yên tâm có nhiều bạn cũng về mà, sau tớ cũng về :D :angry::angry:cậu đag nợ tớ bữa ốc :dazzle::dazzle::dazzle:
ko mời tớ đi nhanh là tớ :knife: bây giờ :heheh::heheh::heheh::D

snow_a5_online
05-09-2009, 03:29 PM
;)) em snow lớp mình tửu lượng hơi bị ổn ;))
các thầy uống mới có tí mà mặt đỏ như gấc thế mà em snow chỉ hơi hồng hồng thôi =))

;;) thầy Chinh lớp c hát hay nhờ ;;):blush::blush: :D

bắt quả tang bạn béo vào topic lớp nói xấu t:angry::angry::angry:
bạn ko bít uống nên thấy thế là nhìu....................chứ có vài cốc chớ mấy.............:proud::proud::proud::proud:.
mà cả lớp ko có ai chịu uống............con Linh trưởng bắt t ra đại diện cho lớp uống vs Thầy chứ.........:dazzle::dazzle::dazzle::dazzle:
ah mà lớp mình đang còn xiền đấy............Tết về mà tụ tập.............:heheh::heheh::heheh::heheh:

ông xã
05-09-2009, 03:47 PM
Hô hô ! Thầy mà các cậu nói tới là thầy Chinh à ? Đi hát nhân dịp nào thế ? Bạn Tuyết A5 uống khủng phết, lần nào đi off cũng uống mà ! Lần sau mà đi off phải kiểm tra xem tửu lượng của Bạn tuyết tới cỡ nào =)

snow_a5_online
05-09-2009, 03:53 PM
Hô hô ! Thầy mà các cậu nói tới là thầy Chinh à ? Đi hát nhân dịp nào thế ? Bạn Tuyết A5 uống khủng phết, lần nào đi off cũng uống mà ! Lần sau mà đi off phải kiểm tra xem tửu lượng của Bạn tuyết tới cỡ nào =)

uh...........Lớp t tụ tập tý ý mà c...........
T cũng chưa bao h uống đến mức ko thể uống đc nữa...........say ý...........nên cũng chẳng bít giới hạn của mình đến đâu nữa..............hnaof off bạn V giúp t bít nhaz
nhưng mà nói nhỏ t vs c bít thui nhaz.............ko có con gái uống bia..ng` ta cười chít......

snow_a5_online
06-09-2009, 02:32 PM
ơ.................ko ai lôi topic lớp mềnh lên ah?
chắc 3 đứa kia chuẩn bị đi off rùi..............gặp nhau tha hồ mà buôn................hjx

snow_b7
06-09-2009, 03:35 PM
Nể các chi a5 thật đấy... vừa xinh vừa giỏi giang!!! Em vào ủng hộ các chi nè... chúc các chị luôn xinh đẹp và thành đạt. hìhi:bye::bye:

He0pr0_B7
06-09-2009, 03:56 PM
A5 đến h vẫn còn nghe các thầy cô nhắc đến như 1 niềm tự hào....!! Ước gì lớp mình ...:darling:!!!

snow_a5_online
07-09-2009, 09:18 PM
Nể các chi a5 thật đấy... vừa xinh vừa giỏi giang!!! Em vào ủng hộ các chi nè... chúc các chị luôn xinh đẹp và thành đạt. hìhi:bye::bye:

thank em đã vào ủng hộ các chị........
@ heo: ai mà vẫn còn dám nhắc đến lớp c thế e???

He0pr0_B7
11-09-2009, 08:44 PM
Xời...!!!! Ngay trong buổi khai giảng cô Quỳnh nhắc đến đấy...!!! Còn nhiều thầy cô khác nữa nhưng khoit nói không các c A5 nổ mũi mất !!! Hí hí !!

tuam91
11-09-2009, 09:35 PM
Xời...!!!! Ngay trong buổi khai giảng cô Quỳnh nhắc đến đấy...!!! Còn nhiều thầy cô khác nữa nhưng khoit nói không các c A5 nổ mũi mất !!! Hí hí !!

thầy cô nào cũng nhắc đến a 5 là chiện bt. a 5 lun đc các thầy cô cưng chìu. trừ 1 số ng ghét con gái mí bạn a 5 nhờ :runaway::empty::empty:

kẻ xấu
11-09-2009, 09:42 PM
thầy cô nào cũng nhắc đến a 5 là chiện bt. a 5 lun đc các thầy cô cưng chìu. trừ 1 số ng ghét con gái mí bạn a 5 nhờ :runaway::empty::empty:

Cuộc sống phải có người ghét - người quí mới là cuộc sống chứ ? Ai chẳng muốn nta quí mình ... nhưng đó là điều bất khả kháng mà =))
A5 luôn được các thầy cô giáo cưng chiều vì trong mất các thầy cô giáo A5 luôn " ngoan hiền ", " chăm chỉ ", " học giỏi ", " hay giúp đỡ bạn bè ", " không bao giờ xỏ xiên - đá đểu " các bạn khác. ;))
Còn phần một số người trên thì tớ chẳng giải thích được =)). Có thể ghen tỵ vì các bạn được thầy cô quí chẳng hạn ... và nhiều lí do khác. biết đâu đấy :-"

P/S Nhưng mà cậu ko nên ám chỉ như thế ? Cậu nên đọc lại Nội Qui đi nhé, lần này thì Ko có tội gì cả . nhưng tớ sợ cứ theo cái đà này, cậu sẽ mắc lỗi ? đừng để mình bị phạt mà ko biết tội gì đấy =))

snow_a5_online
20-09-2009, 04:42 PM
sao bạn Vũ dùng nhìu dấu ngoặc kép thế nhỉ???? mà sao cứ vào topic a5 là bạn lại phải '' nói chuyện'' vs 1 bạn nào đó a5 vs cái giọng ko bt thế nhỉ???

kẻ xấu
20-09-2009, 06:54 PM
sao bạn Vũ dùng nhìu dấu ngoặc kép thế nhỉ???? mà sao cứ vào topic a5 là bạn lại phải '' nói chuyện'' vs 1 bạn nào đó a5 vs cái giọng ko bt thế nhỉ???

Sao cậu cứ " Thêm Dầu Và Lửa " thế nhỉ ? cái " Nháy nháy " hay " Ngoặc kép " chỉ là tớ dùng để nhấn mạnh thôi. Cậu đọc đi - đọc lại xem, cậu đang " vô tình " hay " cố tình " hiểu sai ý của tớ ? để làm gì thế :-?

Haizz, Cậu nên đọc lại cái nội qui box 06-09 đi.

1. Không post bài gây xích mích - hiềm khích - nói xấu đối các mem, lớp khác.
Từ ngày tớ viết ra nội qui box đó thì tớ Đã - đang và sẽ thực hiện nó. nếu muốn " đá đểu " nhau thì qua box khác :|

tuam91
29-09-2009, 09:41 PM
Zăng mà chả thấy ai cựa quậy chi nữa nhể!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:kotowa:

snow_a5_online
04-10-2009, 01:21 AM
Zăng mà chả thấy ai cựa quậy chi nữa nhể!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:kotowa:

có ta cựa quậy cho long trời lở đất đâyy..:shoot::attack::shoot::attack:
Anh yo ra rùi đớ? zăng ứ ới em câu lào thía: mà h anh dùng số mô đớ??? hum trc em nt hỏi thăm anh mờ ứ thấy reply ,cả P con vs Bé cũng thế, có Hằng thì em ko bít ssố thui.???? mí ng` quên tui rùi đớ :whaat::whaat::whaat::whaat::whaat:
Hình như con Tít cũng sắp ra phải ko anh???

000_000
06-10-2009, 11:29 AM
Các bạn ơi hạn chế những câu nói không hợp chủ đề đi nhé , topic có phần loãng ra rồi kìa .

a5_forever_0609
06-10-2009, 02:20 PM
xời
quanh đi quẩn lại vẫn mấy mống đó xì păm
tình hình thần dân lớp mình sao rồi nhỉ?
tớ chỉ bít em Dung, Tép,Tạ làm bí thở
em Linh muỗi trúng NV2 vào LĐXH (Lao Đầu Xuống Hố=)) )
em Tít đã ra đây
Rubi ở nhà dùi mài kinh sử quyết tâm phục thù.Cố lên naz cưng,sang năm ra đây vs các chậy!!!
Lớp mình đứng thứ 3 trong khối, sau A7 và A12
Ai bít thông tin j về lớp mình nữa ko???

Micyarak.A5
15-10-2009, 10:32 AM
Vân Anh Bé với Dương dê thì đăng kí thế nào mà đủ điểm học ở cơ sở HN nhưng vẫn bị bắn về cơ sở Nam Định. Mới đầu thấy kêu than chán nản nhưng giờ nhắn tin hỏi han lại thấy bảo vui lắm ;)) ;))

Bình Cong xắng tổ chức đi ăn lẩu hay đập phá gì đấy mà mãi chưa đi được. Trời này mà ăn lẩu thì sướng đã đời luôn đấy ;)) Mỗi tội thiếu hụt xe cộ hay sao ế, nên vẫn chưa đi được. Chị em xem thế nào sắp xếp ta đi một bữa đi chứ nhờ :D

snow_a5_online
27-10-2009, 12:46 AM
Hnay onl mới bít bố bạn Lê trang bị tai nạn........mất hum Cn vừa rùi........mà tuần này lớp mình có mỗi Thuý về nên đến thôi.........khổ thân bạn ý......mất đi ng` thân thuộc chắc đau đớn lém....
Lớp mình tính dịp 20/11 (khoảng tầm đấy) mọi ng` cố gắng thu xếp về, coi như họp lớp rồi mình ghé nhà thắp hg cho bác ý...... nhà bạn ý gần nhà t, lại học cùng tr` tuy khác buổi.........
Thật sự là rất thg bạn Trang, mới chân ướt chân ráo vào ĐH mà.........bác ý đi đột ngột quá.....

Micyarak.A5
27-10-2009, 08:47 AM
Uh, cuối tuần vừa rồi t cũng có về TH nhưng mà mãi đến chiều CN, lúc đang sắp xếp đồ lên ô tô để chuẩn bị về HN thì Bình cong mới gọi điện báo làm t ko đi viếng kịp. 20/11 may ra còn nhiều đứa về, chứ từ giờ đến lúc đấy cũng chỉ về lắt nhắt thôi. Đợt 20-11 cố về cho đông đủ mà đi viếng.
Người thân mà ra đi quá đột ngột thì dễ bị sốc lắm, có ở gần nhau thì cố gắng động viên T để nó sớm vượt qua, dù sao cũng mới chỉ bước vào ngưỡng cửa ĐH, còn nhiều cái cần phải phấn đấu. Ai có địa chỉ với số điện thoại thì cho t cái, để hôm nào T ra HN t rủ thêm mấy đứa qua đó động viên chia sẻ với T....

Mr.Tu~n
27-10-2009, 10:06 AM
uhm.thành thật chia buồn vs bạn ấy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
mất đi người thân trong cuộc sống chắc buồn lắm nhà!!!!!!!!!!!
khổ thân bận ấy!!!!!

thuphuong_no1
27-10-2009, 07:43 PM
tớ cũng mới biết tin :( Mong là Trang vượt qua cú sock này :( số của Trang này 01652939399

_KE-NI_
27-10-2009, 11:18 PM
:|.từng thấy 2 đứa bạn bị mất bố....:(.mong em trang j` đó cố gắng vượt qua.....:(

thuphuong_no1
11-11-2009, 07:58 PM
A5 mình 20/11 tới về đầy đủ nhá ;;) mấy tháng mới có 1 lần gặp mặt
hí hí :D:D:D:D:D:D:D:D

Micyarak.A5
11-11-2009, 08:09 PM
Èo, mong thế chứ :D Hẹn nhau đi đập phá ngoài này lâu rồi mà chả động tĩnh je`, lần này xem ra về khá đông đấy, tha hồ mà tụ họp ;)) ;))
Nghe e Hường ếk nói 21 tập trung, sao ko đi 20 đi, đi viếng bố Lê TRang rồi qua thăm...cô Thuận luôn :D 21 thì có khi tớ phải ra HN mất rồi hix

thuphuong_no1
11-11-2009, 08:19 PM
Èo, mong thế chứ :D Hẹn nhau đi đập phá ngoài này lâu rồi mà chả động tĩnh je`, lần này xem ra về khá đông đấy, tha hồ mà tụ họp ;)) ;))
Nghe e Hường ếk nói 21 tập trung, sao ko đi 20 đi, đi viếng bố Lê TRang rồi qua thăm...cô Thuận luôn :D 21 thì có khi tớ phải ra HN mất rồi hix
ừ nhể
tớ cũng thấy lạ
20 chẳng tập trung lại tập trung 21
chắc là có nhiều đứa ko đc nghỉ 20 :D
lâu lắm ko gặp cô Thuận ;;) e nhớ cô ;;):-"

kẻ xấu
11-11-2009, 08:22 PM
A10 nhà tớ tụ tập trên trường ngày 21 ( vì 20 được nghỉ chắc chẳng ai lên trường )
Lên để nhớ lại kỉ niệm xưa =)) A5 mà lên rồi đàm đạo với lớp tớ cho vui :))

snow_a5_online
14-11-2009, 04:23 PM
sáng 19 t vẫn phải đi học nên chìu mới về...........hay mình tụ tập hum 20 đi cho tiện.......chưa thấy Linh trưởng ới ời j tê.........

Micyarak.A5
14-11-2009, 11:30 PM
liên lạc với HƯờng ík. Hường ếk là "đầu xỏ" mà ;)) Sáng t7 mỗi đứa 30k đấy, địa điểm chưa rõ :D

thuphuong_no1
14-11-2009, 11:48 PM
liên lạc với HƯờng ík. Hường ếk là "đầu xỏ" mà ;)) Sáng t7 mỗi đứa 30k đấy, địa điểm chưa rõ :D

hehe địa điểm bọn mình cho cổng trường đi ;;) chỗ quen thuộc ;))

Micyarak.A5
16-11-2009, 08:45 PM
tớ đề nghị chuyển sang 20-11 mà đi. 21-11 mới đi thì mất cả ko khí lẫn ý nghĩa, 20-11 học sinh đều đi cả, mình cũng đi để...hòa chung khí thế chứ lị ;)) Với lại 21-11 nhỡ may c Thuận phải đi dạy thì sao, đến mất công àk? Để dành t7 mà "đột kích" vào trg í, t hẹn mấy đứa em rồi :heheh:

thuphuong_no1
16-11-2009, 10:22 PM
ờ nhể :>
nhưng mà sợ mấy đứa ko về kịp
tớ thì thế nào cũng ok ;;)
18 về quê rồi ;))

^-^tit_to^-^
28-11-2009, 09:56 AM
ui zơi....sao mà topic lớp mềnh lại ế ẩm thía lày?:picknose:

tuam91
01-12-2009, 04:23 PM
Mốc rùi chống mốc nèo. Lâu lém mới onl. Hic. Mù thông tin bà con thông cảm

tuam91
02-12-2009, 01:07 PM
Khóa mình là huyền thoại roài. Đến thầy Chính còn khen. Hum wa nghe thầy nói mà nổ mũi. Và ko kể đến 1 số thầy cô khác cũng nói zứa. Thầy bảo khóa năm nay ko đc như các chị. Mà cũng phải ko riêng j` a5 mà cả khóa 06- 09 ngoan hết chê. Hehe. ̣tự sướng cái

^-^tit_to^-^
03-12-2009, 10:24 AM
:luckybadge:Hô hô...thế m gặp thầy lúc nào mà lại biết?mi mới về àh?tuần sau thi xong t cũng trốn về mấy ngày cho xả láng cuộc đời!mong là làmg bài tốt!

thuphuong_no1
03-12-2009, 12:22 PM
:luckybadge:Hô hô...thế m gặp thầy lúc nào mà lại biết?mi mới về àh?tuần sau thi xong t cũng trốn về mấy ngày cho xả láng cuộc đời!mong là làmg bài tốt!
;)) khóa mình pro nhờ ;;)
tuần sau cậu thi xong rồi á :-S sớm thế :-S
tớ 23/12 thi, 8/1 xong :-S
nản :(

^-^tit_to^-^
07-12-2009, 08:30 AM
ừa!khổ thế đấy!đc nghỉ ở nhà ôn vậy mà...chả ôn được j`!huuhuu.:dead:

Micyarak.A5
07-12-2009, 11:12 AM
Khóa mình là huyền thoại roài. Đến thầy Chính còn khen. Hum wa nghe thầy nói mà nổ mũi. Và ko kể đến 1 số thầy cô khác cũng nói zứa. Thầy bảo khóa năm nay ko đc như các chị. Mà cũng phải ko riêng j` a5 mà cả khóa 06- 09 ngoan hết chê. Hehe. ̣tự sướng cái

Gớm, thỉnh thoảng mới thấy ló cái mặt vào đây chém gió ;)) toàn chém gió kiểu "tự sướng" nữa chứ :))
Lớp mình thì là "huyền thoại" rồi :)) 20-11 vừa rồi về trường, thầy Sĩ với thầy Sơn còn nhận ra lũ A5 bọn mềnh cơ mờ ;))

tuam91
23-12-2009, 12:28 AM
Gớm, thỉnh thoảng mới thấy ló cái mặt vào đây chém gió ;)) toàn chém gió kiểu "tự sướng" nữa chứ :))
Lớp mình thì là "huyền thoại" rồi :)) 20-11 vừa rồi về trường, thầy Sĩ với thầy Sơn còn nhận ra lũ A5 bọn mềnh cơ mờ ;))

Kệ moa. Moa ở Mù Cang Chải mà :runaway::runaway::runaway:. Iêm nhớ thầy cô qué. Hic. Hic:swing::swing:
Chúc các mem a5 học ở các trg` 1 Noel vui vẻ, 1 năm mới hp, 1 kỳ thi thành công. Chúc cho tất cả mọi ng những j` tốt nhất.

000_000
23-12-2009, 12:47 PM
Lâu roài mới vào topic A5, chúc các bạn Nô en vui vẻ , ấm áp bên cạnh những người mà các bạn yêu quý nhá . Hic . Chúc thế này chỉ sướng cho nhân nào có người yêu . Nản

snow_a5_online
23-12-2009, 08:12 PM
Lâu roài mới vào topic A5, chúc các bạn Nô en vui vẻ , ấm áp bên cạnh những người mà các bạn yêu quý nhá . Hic . Chúc thế này chỉ sướng cho nhân nào có người yêu . Nản

Thank bạn ette của khỉ nhìu naz;)
"Những người mà các bạn yo quý" cơ mà..;)) Nản mấy;))

Micyarak.A5
23-12-2009, 08:28 PM

Thế là t ko "sướng" được rồi àh ;)) ;)) Thôi thì đành "tự sướng" lấy vậy :heheh:

^-^tit_to^-^
24-12-2009, 09:27 AM
Hô hô...lớp iu quý của iêm!đi đâu cũng nhớ!...Chúc các tình iu noel vui vẻ..:darling::darling::darling:.k có người iu thì càng vô tu, thoải mái...."tự sướng càng sướng"...hohooooo:heheh::heheh::heheh::heheh:

vjt♥
24-12-2009, 12:47 PM
Chúc các huynh trưởng jág sinh vui vẻ nhá
:D

By-a5
24-12-2009, 01:11 PM
Merry Christmas :)
@ Vịt : lại sang đêy la liếm zồu , hư nhẩy , về nhà đi ngủ đi

thuphuong_no1
24-12-2009, 04:24 PM
Chúc A5 khóa trước và A5 khóa sau noel vui vẻ, trẻ khỏe ;))
Merry Christmas!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tit yêu
24-12-2009, 04:57 PM
Chúc mừng Giáng Sinh A5 khóa trc nhé!
Cô hay nhắc đến các chị lắm ếk,hix,toàn là tốt đẹp
Năm ngoái tìm ra những ng điểm dưới 5 thì trên đầu ngón tay,năm nay tìm đc 1 đứa cả 8 môn trên 5 thì bói cũng chẳng ra=))=))=))bi kịch=))=))

thuphuong_no1
24-12-2009, 05:17 PM
Chúc mừng Giáng Sinh A5 khóa trc nhé!
Cô hay nhắc đến các chị lắm ếk,hix,toàn là tốt đẹp
Năm ngoái tìm ra những ng điểm dưới 5 thì trên đầu ngón tay,năm nay tìm đc 1 đứa cả 8 môn trên 5 thì bói cũng chẳng ra=))=))=))bi kịch=))=))
lúc đi thi lớp em có chia đôi phòng ko ;))

vjt♥
25-12-2009, 06:41 AM
Merry Christmas :)
@ Vịt : lại sang đêy la liếm zồu , hư nhẩy , về nhà đi ngủ đi

La liếm có tí :stress:, cái chính là tau sag đây có ý tốt thôu mà :crave:

lúc đi thi lớp em có chia đôi phòng ko ;))

Thi jốg hệt khối A , kô chia chác j` hết ạ , chỉ có mỗi Địa là đc về lớp thi :can'tbe:

thuphuong_no1
25-12-2009, 09:50 AM
Thi jốg hệt khối A , kô chia chác j` hết ạ , chỉ có mỗi Địa là đc về lớp thi :can'tbe:
:cool: chậc
thế là thi chung hử
hồi xưa bọn chị thi chia đôi phòng :redface: đi thi tốt nghiệp cũng chia đôi chứ là :redface:

By-a5
09-01-2010, 11:19 PM
:cool: chậc
thế là thi chung hử
hồi xưa bọn chị thi chia đôi phòng :redface: đi thi tốt nghiệp cũng chia đôi chứ là :redface:

Đc thi như rứa lại sg' ạ :|
Thi chung vs khối a5 đề toán - lý - hoá khó hơn , văn -sử thì nhiều bài hoc khác .
Vớ vẩn :(:growl:
@ Vịt : ý tốt cụa m là ý j thế , tốt đc đến bn :-? T chỷ sợ , tốt đẹp chẳng thấy đâu cả mà toàn ... thôu

^-^tit_to^-^
21-01-2010, 03:11 PM
Sao nhà mềnh lại mốc meo quá thế lày hủ anh em???:sigh::can'tbe:

thuphuong_no1
10-02-2010, 09:49 AM
lôi cái top lớp mình lên cho đỡ mốc ;))
tình hình là mùng 3 lớp mình đi chơi ;;) a5 nhớ mang tiền theo để mừng tuổi tớ nhá ;;)

Micyarak.A5
10-02-2010, 10:08 PM
lôi cái top lớp mình lên cho đỡ mốc ;))
tình hình là mùng 3 lớp mình đi chơi ;;) a5 nhớ mang tiền theo để mừng tuổi tớ nhá ;;)

ko ai cho ko ai cái j` đâu bạn P thân mến ạk :hahaha::hahaha:
Mùng 3 cũng đc nhưng có vẻ hơi sớm nhểy :-? mà hôm đấy mềnh còn lên lịch đi chơi với mấy đứa họ hàng rùi chứ :-? Nhưng mờ Hường Ếk thông báo là 2h ở cổng trường đá :D

thuphuong_no1
10-02-2010, 10:19 PM
ko ai cho ko ai cái j` đâu bạn P thân mến ạk :hahaha::hahaha:
Mùng 3 cũng đc nhưng có vẻ hơi sớm nhểy :-? mà hôm đấy mềnh còn lên lịch đi chơi với mấy đứa họ hàng rùi chứ :-? Nhưng mờ Hường Ếk thông báo là 2h ở cổng trường đá :D
:D bạn nào mừng tớ tớ lại mừng lại ;;) tớ tốt lắm ;;)
lớp mình đi chiều à :-SS khéo tớ lại phải về quê mất :-SS :empty:

Micyarak.A5
10-02-2010, 10:37 PM
:D bạn nào mừng tớ tớ lại mừng lại ;;) tớ tốt lắm ;;)
lớp mình đi chiều à :-SS khéo tớ lại phải về quê mất :-SS :empty:

t thấy Hường ếk comment trên facebook HL thế :D 2h chiều :D hum đấy thì t đang băn khoăn, chả bít có đi ko :-s Lúc đầu định đi mùng 4 nhưng rồi lại chuyển sang mùng 3, hơi bị sớm đấy :-s mình lên ĐH rùi, đc nghỉ dài mà :(

thuphuong_no1
10-02-2010, 10:47 PM
t thấy Hường ếk comment trên facebook HL thế :D 2h chiều :D hum đấy thì t đang băn khoăn, chả bít có đi ko :-s Lúc đầu định đi mùng 4 nhưng rồi lại chuyển sang mùng 3, hơi bị sớm đấy :-s mình lên ĐH rùi, đc nghỉ dài mà :(
ừ . tớ cũng ko biết có đi đc mùng 3 ko. Mà mùng 4 thì đi off 4rum :D
mà nghe Đinh Trang nói là đi ăn thịt dê à :-SS lớp mình máu ăn thịt dê thế nhở

Micyarak.A5
10-02-2010, 11:36 PM
ừ . tớ cũng ko biết có đi đc mùng 3 ko. Mà mùng 4 thì đi off 4rum :D
mà nghe Đinh Trang nói là đi ăn thịt dê à :-SS lớp mình máu ăn thịt dê thế nhở

:brbr: chài ai, sao mà sút ngày thịt dê thế :brbr: dê đâu chả thấy toàn thấy thịt lợn ế :brbr: bảo bọn nó kím chỗ khác mà ăn, thíu j` chỗ :(

thuphuong_no1
12-02-2010, 11:10 AM
:brbr: chài ai, sao mà sút ngày thịt dê thế :brbr: dê đâu chả thấy toàn thấy thịt lợn ế :brbr: bảo bọn nó kím chỗ khác mà ăn, thíu j` chỗ :(
tớ cũng ko biết, thấy Đinh Trang nói thế :-SS mà ko biết hôm đó đi có đông ko nhờ #:-S sợ đứa này bận đứa kia bận lại đc vài mống thì buồn :(

thuphuong_no1
15-01-2011, 12:22 PM
Comment trên cách đây gần 1 năm rồi ;)) hehe

kẻ xấu
15-01-2011, 12:27 PM
Comment trên cách đây gần 1 năm rồi ;)) hehe

Bởi vì Facebook mà =)). Các cậu đăng kí đi off đi để cho các em đăng kí theo chứ. Haizz, mấy bợn hôm trước chẳng thấy đâu, mất tích à :(.