PDA

View Full Version : Phỏng vấn thành viên:duynamckbk7

coadai1912
19-11-2007, 04:45 PM
:cool: hi hi,lạnh ko bạn N,nếu lạnh quá để tớ sưởi ấmcho bằng mấy câu hỏi nha :chuckle:
1> vẫn như xưa bạn cho cả nhà biết lí lịch bản thân [ ta khoái nhất câu này . hehe :crave:]
2> đọc trên diễn đàn đếm sơ sơ cũng thấy bạn đã có mấy mối tình vắt vai ,thế mối tình nào làmcho bạn "khắc cốt ghi tâm" nhất :sweat:
3> yêu nhiều thế có mỏi tim bạn ?biện pháp khắc phục của bạn là phương thuốc gì :^o^:
4> ra hà nội mấy năm rùi , bạn sẽ nói gì khi ai đó hỏi bạn về hà nội :crave:
5> kỉ niệm chuối nhất của bạn là gì? khi mô? ở mô :^_^:
thui thế này đã, tớhenj bạn dịp khác giờ để cho mọi người cùng nhau mổ xẻ duynam,nào nhào vô bà con :XD:

blue_horizon
19-11-2007, 09:03 PM
Hờ hờ, cuối cùng bác Nam cũng lên thớt, cơ hội trả thù đã đến. Em cũng hỏi mấy câu cho vui cửa vui nhà, bác trả lời cho thành thật nhá
1/ Hehe, chuyện bác với chị trường Luật thế nào rồi nhỉ ;))
2/ Trưa nay có chuyện gì mà bác PM vào nick em á, lúc đó out mất tiêu (cái này là hỏi hay là phỏng vấn nhỉ :-?)
3/ Lí do gia nhập Hắc đạo
4/ Người làm cho bác kính phục nhất là ai
5/ Hơ hơ, tay lái sở lụa ;)), cái nick này hay phết ;)). Lần đi xe máy có vận tốc cao nhất của bác là bao nhiêu? Liệu sau này chở người iêu có dám đi nhanh thế không?
6/ Bác sợ nhất là gì?

000_000
19-11-2007, 09:25 PM
:cool: Hì hì bác Duy Nam sợ gái nghe em hỏi nhé
1. Bác thích người yêu của mình sau này như thế nào ?
2. Bác có nhận thấy bác rất hay bắt nạt chị em con gái trong 4rum không , nhất là mí chị như xumi , coadai hay blue á
3. Bác đang học trường nào ấy nhỉ ?
4. Mơ ước của bác trong tương lai là gì ?
5. Nếu vào hàng kem thì bác thích ăn loại nào nhất ?
6. Lúc bác buồn bác thường mần gì ?
7. Bác tự nhận xét về bản thân là người như thế nào ?
Tạm thời thế đã bác nhé !

blue_horizon
19-11-2007, 09:28 PM
Hơhơ, nhìn thấy cô hỏi chị cũng thấy đúng nhá, bác í toàn bắt nạt chị :((. Hỏi thêm 1 câu nữa :Bác có phải là người biết giữ lời hứa không? (bác hứa vụ chở em đi ăn kem rùi nhá, hehe)

scorpion
21-11-2007, 12:51 AM
anh e trong bang ko tương trợ nhau lúc này thì còn đợi đến lúc nào,bác cứ lên đi có a e chôg sau lưng không phải lo j cả

duynamckbk7
21-11-2007, 09:56 AM
anh e trong bang ko tương trợ nhau lúc này thì còn đợi đến lúc nào,bác cứ lên đi có a e chôg sau lưng không phải lo j cả
Trước tiên cảm ơn chú Scor nha ^^
------------------------------------------------------------------------------------------
Típ theo là trả lời câu hỏi của mọi người :):
Trước tiên là của bé cò zai nà ^^:
1> vẫn như xưa bạn cho cả nhà biết lí lịch bản thân [ ta khoái nhất câu này . hehe ]

Full name: Nguyễn Duy Nam
Birth : 19/6/1985,ngoài ra còn có ngày 19/11 nữa,nhưng ngày này chỉ toàn người thân bít thôi ^^
Hiện nay đang là sinh viên năm cuối Học viện Ngân hàng ( trả lời lun câu hỏi của em 6 ko rùi nha )
Có lẽ thế này đủ rùi nhỉ ^^.
Câu típ theo
2> đọc trên diễn đàn đếm sơ sơ cũng thấy bạn đã có mấy mối tình vắt vai ,thế mối tình nào làmcho bạn "khắc cốt ghi tâm" nhất

^^,cái khắc cốt ghi tâm nhất là cái đầu tiên( mí bé trong Vinh ý),vì dù sao đó cũng là First love mừ ^^

3> yêu nhiều thế có mỏi tim bạn ?biện pháp khắc phục của bạn là phương thuốc gì

Để trả lời câu hỏi này của bạn cò zai thì trước tiên phải cảm ơn thầy giáo chủ nhiệm của mình. thực ra yêu nhìu thế thì cũng mệt mỏi lắm chứ,thất bại liên miên mà. Nhưng may mà trên lớp thầy giáo đã dạy cho bít là cái j` nhìu rủi ro thì phải bít phân tán rủi ro,ví dụ chứng khoán nhìu rủi ro thì đầu tư nhìu loại để phân tán rủi ro. Đem cái này áp dụng vào tình iu,iu một lúc nhìu ngươi thì tỷ lệ rủi ro thấp hơn ^^ ( hức,mỗi tội chả thấy thấp hơn tý nào,có lẽ tình iu rủi ro cao wa' )

4> ra hà nội mấy năm rùi , bạn sẽ nói gì khi ai đó hỏi bạn về hà nội
Mình sẽ nói là HN chán lắm,bon chen,đầu óc lúc nào cũng căng ra,tuy nhiên muốn tiến bộ phải ra đó mà sống,vì nó dạy cho ta bít cuộc sống thực sự :)

5> kỉ niệm chuối nhất của bạn là gì? khi mô? ở mô
Mới đây thui,tại Thanh Hóa hum 16/11/2007. Hum đó đi hội chợ cùng một bé Thanh Hóa ^^.Bé đó đi LX,mà lần đầu tiên mình đi xe đó. Lúc đi thì ko sao(dùng xe ga quen rùi mà),nhưng lúc dừng lại thì khốn khổ. Bé đó lon ton chạy trước,bỏ lại mình mí cái xe.Loay hoay tìm mãi chẳng thấy cái chân chống phụ đâu(hóa ra nó nép sâu bên trong),không làm sao chống chân được thấy lâu wa' nó chạy ra hỏi thì thấy đang loay hoay mí cái xe,nó cười,chuối :(
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Típ theo đến bé Bnu nà ^^

1/ Hehe, chuyện bác với chị trường Luật thế nào rồi nhỉ
Chán,chẳng đâu vào đâu cả,đúng là con gái Luật,mình nói câu nào bị nó bật lại câu đó,nhìu lúc cáu lên mún cãi nhau,nhưng lại thui,chán quá đành lủi thủi về :((

2/ Trưa nay có chuyện gì mà bác PM vào nick em á, lúc đó out mất tiêu (cái này là hỏi hay là phỏng vấn nhỉ )

He he,có j` đâu,chán we' PM cả nhóm xem có ai online hok ngồi chát cho zui ^^

3/ Lí do gia nhập Hắc đạo

Thứ nhất: Kết bác QuanhThanh wa'
Thứ hai : vào đó thấy gặp nhìu người hợp mí mình ^^
Thứ ba : Bởi vì mình cũng đâu có trong sáng,lại là người thích đối đầu nữa ^^

4/ Người làm cho bác kính phục nhất là ai
Anh chưa hỉu rõ ý câu này lém,nếu là người làm cho anh phục nhất về ý chí thì là một bà chị kết nghĩa,trước đây cũng là sinh viên ngân hàng.Hiện giờ bà ý đang học MBA bên Mỹ bằng học bổng toàn phần ^^.
Còn người làm anh kính trọng là bố anh,bỏ tất cả sự nghiệp để về chăm lo cho con cái ^^

Hơ hơ, tay lái sở lụa , cái nick này hay phết . Lần đi xe máy có vận tốc cao nhất của bác là bao nhiêu? Liệu sau này chở người iêu có dám đi nhanh thế không?

^^,anh không thích cái nik này lắm,anh chỉ đi nhanh khi bốc đồng thui,còn bình thường thì đi bình thường như mọi người thui. Còn lần đi xe máy có vân tốc cao nhất là 120km/h. Còn chở người iu thì chắc chắn không di nhanh như thế đâu,bởi vì đi nhanh nhanh về đến nhà lắm,mà anh thì mún được ở lâu mí người ta kia :D

6/ Bác sợ nhất là gì?
Sâu mí nhện,nói chung là mấy con tương tự như thế :(( (nhìu chân hoặc lắm lông bò lổm ngổm ^^)

Bác có phải là người biết giữ lời hứa không?
Nói chung là ít khi hứa suông,và khi nào đã hứa sẽ cố gắng thực hiện ^^. Tuy nhiên không phải lời hứa nào cũng được thực hiện một cách đúng hẹn, ^^,như vậy chỉ là trễ hẹn chứ không phải là hứa mà khôg làm nhỉ ^^
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Bi h tới bé 6 ko na` ^^. Trước tiên anh nói anh ko phải là sợ gái đâu nha ^^

1. Bác thích người yêu của mình sau này như thế nào ?
Nói chung là anh không thích con gái quá ngoan vì quá ngoan thường dẫn đến sự nhàm chán,nhưng cũng không thích con gái quá mạnh mẽ ^^,vì con gái quá mạnh mẽ thì anh cảm thấy như nó sẽ là người bảo vệ anh (không thể hiện được mình ^^ )

2. Bác có nhận thấy bác rất hay bắt nạt chị em con gái trong 4rum không , nhất là mí chị như xumi , coadai hay blue á
Cái này khôngh phải là bắt nạt,mà là anh quan tâm thui. tính anh thích trêu các chị em,còn nếu người anh ko quan tâm thì anh chẳng hề nói chuyện chứ nói j` đến chuyện trêu đùa ^^.

3. Bác đang học trường nào ấy nhỉ ?

Trả lời lại câu này nha ^^ : Hiện đang là sinh viên năm cuối trường Học viẹn Ngân hàng_Lớp Thị trường Chứng khoán( ai cũng bảo hot,chỉ mấy người học lớp đó mới thấy ko hot :( )

4. Mơ ước của bác trong tương lai là gì ?

Tương lai gần thì mơ ước là một Broker :),làm nhân viên môi giới và tư vấn chứng khoán, còn trong dài hạn (khoảng 5 năm sau) thì mơ ước là làm tại một ngân hàng nào đó như VCB,BIDV,nhưng thực ra vẫn thích làm ở Sacombank hơn :D. Mơ ước hơi lớn nhỉ :D

5. Nếu vào hàng kem thì bác thích ăn loại nào nhất ?
Chua chua ngọt ngọt,ví dụ như kem. Ngoài này anh toàn đi ăn kem Kiwi,ngon hơn kem Tràng Tiền mà lại hợp khẩu vị,đúng sở thích,mà cũng rẻ nữa ( chỉ 10k/cốc)

6. Lúc bác buồn bác thường mần gì ?
Chơi game,vác xe đi lượn vòng Hà Nội hoặc tìm một bé nào đó rủ đi ăn ^^

7. Bác tự nhận xét về bản thân là người như thế nào ?
Đôi khi rất khó tính,thỉnh thoảng để ý những vấn đề rất vụn vặt nhưng rồi chẳng để làm j`.Thích tụ tập ăn uống,đi du lịch.thích làm theo ý mình,nhiều khi đang định làm cái j` đó,nhưng nếu ai đó nhắc mình làm thì hay bỏ không làm nữa ^^. Nói chung là không giống ai,thích là trung tâm của tất cả :))
-------------------------------------------------------------------------Phù,xong ^^

000_000
22-11-2007, 01:03 PM
Chưa xong đâu bác ạ , em vẫn muốn hỏi nữa cơ
1. Bác thấy Teddy của em có xinh không ?
2. Bác là người trong bang Hắc Lào , bác có nhận thấy anh scro rất bắt nạt người khác không hay đấy là đặc điểm chung của người trong bang ?

blue_horizon
22-11-2007, 05:03 PM

Hơhơ, bác cứ lo cho bác đi cái đã. CHỉ sợ bác chưa đỡ được cho bác Nam thì đã tiêu roài :falldown: =))

letheanh
22-11-2007, 05:53 PM
Đồng ý với chị bnu cả 2 tay luôn, pác scorpion chỉ giỏi spam thoai haha. Lêu Lêu!!!! Nhân tiện hỏi pác duynam mấy câu:
1. Pác giỏi nhất cái gì!!
2. Hắc ĐẠo theo pác sẽ tồn tại bao lâu khi Phong Vân đã xuất hiện!

letien
23-11-2007, 08:49 AM
Thấy mọi người hỏi nhìu quá .......em thấy cũng tội cho bác nên .......chả hỏi nữa ...........híc .......nhưng vẫn hơi cú ....vì em mún tuần này mềnh được phỏng vấn cơ .....thôi ......đành đợi lần sau vậy .....cô coadai nhớ cho Tớ phỏng vấn lần sau đấy nhé ......đăng kí rồi đóa :cool:

duynamckbk7
24-11-2007, 03:55 PM
^^,trả lời típ mọi người nà ^^:

1. Bác thấy Teddy của em có xinh không ?

^^,nhìn dễ "xương" ^^

2. Bác là người trong bang Hắc Lào , bác có nhận thấy anh scro rất bắt nạt người khác không hay đấy là đặc điểm chung của người trong bang ?

vậy "cháu" có thấy là không có sự lộng hành của Hắc Long Bang thì 4rum mất đi một phần hoành tráng không ^^.Mí lại anh nói rùi,không phải bắt nạt,mà là quan tâm ^^
------------------------------------------------------------------------
Típ theo đến chú Theanh ^^

1. Pác giỏi nhất cái gì!!

Giỏi nhất là Hứa ^^,ngoài ra mukich' cũng giỏi nữa ^^

2. Hắc ĐẠo theo pác sẽ tồn tại bao lâu khi Phong Vân đã xuất hiện!

^^,Hắc đạo đang lên như diều gặp gió,Phong Vân liệu qua khỏi được cơn gió mà Hắc Đạo đang nương nhờ không đã,anh chỉ sợ yếu mà vẫn thích ra gió thui

blue_horizon
24-11-2007, 07:28 PM
^^,Hắc đạo đang lên như diều gặp gió,Phong Vân liệu qua khỏi được cơn gió mà Hắc Đạo đang nương nhờ không đã,anh chỉ sợ yếu mà vẫn thích ra gió thui
Hờ, bác không nghe câu Vạn sự khởi đầu nan sao? Có thể mới đầu chưa thể vượt qua dược cái bóng quá lớn của Hắc đạo trong 4rum nhưng phải đợi 1 thời gian nữa đã. Chậc, giờ đang lo ôn thi, ức thật

hoangtuonglinhA4
25-11-2007, 01:27 PM
huynh thấy bang phongvan mới nổi lên thế nào? có tiềm năng lật đổ hắc đạo mà huynh đang tham gia không?

duynamckbk7
25-11-2007, 05:18 PM
huynh thấy bang phongvan mới nổi lên thế nào? có tiềm năng lật đổ hắc đạo mà huynh đang tham gia không?

^^,Rất mong muốn các chú vượt mặt đàn anh ^^.Đấy là 1 điều vui chứ không phải một vấn đề đáng lo ngại ^^

lamtungpro
25-11-2007, 07:14 PM
Mí anh chị lớp trên đang phỏng vấn à

duynamckbk7
27-11-2007, 11:14 AM
^^,chú hok bít à. Chương trình này gọi là Sao Online ^^,sao đang trả lời câu hỏi của người hâm mộ đóa ^^

meogirl
21-09-2008, 02:04 PM
Bây h cho anh 1điều ước anh sẽ ước j` ạ

duynamckbk7
21-09-2008, 09:34 PM
Bây h cho anh 1điều ước anh sẽ ước j` ạ

Anh ước làm sao cho được em cái thẻ đỏ vào đầu với tội danh bon chen mí anh mà sau khi cho thẻ thì mình ko phải lăn tăn suy nghĩ j` nà ^^

Jubi
23-09-2008, 02:11 PM
trả lời câu cảu em đễ hơn nhìu àh :shy:
anh..........
_có dê không ạ ?>
_có ham tiền không ạ ?>
_có sợ ma không ạ ?>
_có thích MAn không ạ ?>
_có đẹp zai không ạ ?>
_có hút thuốc lá không ạ ?>
_có thích quyền lực không ạ ?>
_có hiền không ạ ?>
_có hay ăn quà không ạ ?>
_có ....... không ạ ?. ~~>> câu này đố trả lời đc. lun :phew:

kẻ xấu
23-09-2008, 03:43 PM
Bác có nhường chức bang chủ hắc đạo cho kẻ xấu ko :(( chờ đợi mãi thôi :dummy::dummy:

meogirl
23-09-2008, 05:17 PM
Anh ước làm sao cho được em cái thẻ đỏ vào đầu với tội danh bon chen mí anh mà sau khi cho thẻ thì mình ko phải lăn tăn suy nghĩ j` nà ^^

:redface::redface: trả lời dễ thương thế nhỉ :^_^:
Hỏi tiếp nhá: thế anh ngủ có nhiều ko , ăn nhièu ko ?? Anh có béo ko, có cao ko ??? mặt mũi có sáng sủa ko mà trong lòng đen tối thế :heheh:
Anh mà trở thành đại gia thì anh sẽ làm những j`?(cụ thể anh nhá ):^_^:
Đã bao h xin tiền con gái chưa ? ( ko tính ng` nhà, chỉ tính ng` ngoài thôi ):heheh:

duynamckbk7
23-09-2008, 08:27 PM
trả lời dễ thương thế nhỉ \
Anh lúc nào chẳng thế ^^

Hỏi tiếp nhá: thế anh ngủ có nhiều ko , ăn nhièu ko ?? Anh có béo ko, có cao ko ??? mặt mũi có sáng sủa ko mà trong lòng đen tối thế

An nhìu, ngủ cũng nhìu nhưng mà vẫn hok béo được, còn mặt mày thì ko những sáng sủa mà có khi còn sủa cả ngày ý chứ :(

Đã bao h xin tiền con gái chưa ? ( ko tính ng` nhà, chỉ tính ng` ngoài thôi )

Vay thì có chứ ko xin ^^

meogirl
24-09-2008, 05:26 PM
"Anh lúc nào chẳng thế ^^"

:duno::duno: đúng là đừng hỏi luôn

Anh đang học trường nào thế ạ

duynamckbk7
24-09-2008, 09:05 PM
"Anh lúc nào chẳng thế ^^"

:duno::duno: đúng là đừng hỏi luôn

Anh đang học trường nào thế ạ

^^Anh bị đuổi khỏi trường rùi.Bi h đang làm cửu vạn cho PVFC để kím ít tiền mua mì tôm nà :((

meogirl
26-09-2008, 03:22 PM
^^Anh bị đuổi khỏi trường rùi.Bi h đang làm cửu vạn cho PVFC để kím ít tiền mua mì tôm nà :((

èo! cực khổ thế ạ :^o^: :^o^: đáng thương thế ạ :sparkling::sparkling:
Đã có ai khen anh đẹp trai chưa?
Anh có biết nhảy ko ạ ?

duynamckbk7
28-09-2008, 01:44 AM
èo! cực khổ thế ạ :^o^: :^o^: đáng thương thế ạ :sparkling::sparkling:
Đã có ai khen anh đẹp trai chưa?
Anh có biết nhảy ko ạ ?

^^,đếm sơ sơ mới chỉ trên mấy đầu ngón tay + ngón chân. Với lại ngày nào soi gương anh chẳng thấy tại sao phải chờ người khác khen ^^. Anh chỉ bít nhảy chút ít thui, gọi là nhảy nhưng là khiêu vũ cổ điển.Học ĐH từng học mà ^^

meogirl
29-09-2008, 11:21 AM
^^,đếm sơ sơ mới chỉ trên mấy đầu ngón tay + ngón chân. Với lại ngày nào soi gương anh chẳng thấy tại sao phải chờ người khác khen ^^. Anh chỉ bít nhảy chút ít thui, gọi là nhảy nhưng là khiêu vũ cổ điển.Học ĐH từng học mà ^^

Thế là tự sướng ,tự chế ạ !
Nếu mà đc học lại trường DDT anh sẽ làm những j` ?

1stPrO.7
29-09-2008, 11:54 AM
Em ơi, Thằng này nó chỉ lừa tình là giỏi thôi. Nó nói em đừng tin gì cả, nó nói dóc đó. Anh cũng vậy=))

duynamckbk7
29-09-2008, 02:40 PM

Chú Trung cẩn thận nha ^^
Nếu được học lại trường DDT anh sẽ cố gắng học để ra trường đi học ĐH ^^

puppy_9x
29-09-2008, 03:22 PM
anh ơi, cho em bon chen hỏi tí ạ:
Đã bao giờ anh bị con gái nói xấu sau lưng chưa ạ?

duynamckbk7
29-09-2008, 03:29 PM
anh ơi, cho em bon chen hỏi tí ạ:
Đã bao giờ anh bị con gái nói xấu sau lưng chưa ạ?

Đã gọi là nói xấu sau lưng thì làm sao anh bít được chứ ^^ Nhưng anh nghĩ chắc là có nhìu ^^

puppy_9x
29-09-2008, 03:40 PM
hahha, cũng đúng, nhưng chắc anh nhìu tật xấu wá nên mới hay bị nói xấu nhỉ

magaden_c8
29-09-2008, 03:45 PM
hỏi cái ạ: lúc đc các pé meogirl và puppy hỏi han, anh có tâm trạng thế nào ạ....

duynamckbk7
29-09-2008, 04:07 PM
^^ Sao trả lời phỏng vấn người hâm mộ ^^ Đây là chương trình sao online mà ^^. Đùa chút thui, vui vì có nhìu người wan tâm ^^

cogaibachkim_nc
29-09-2008, 04:28 PM
híhí? h em mí biết anh Nam có cái topic này đá. hơi muộn vì một cơ số câu mún hỏi các anh chị vào trc hỏi mất rùi , hoho. cái này thì đúng là chương trình sao online rùi đá anh Nam ạ ^^;))

duynamckbk7
29-09-2008, 04:32 PM
^^,cái này từ lâu lém rùi mà.^^ Anh vẫn đang nợ em vụ đi chơi với ăn kem nhỉ :(^^

cogaibachkim_nc
29-09-2008, 08:18 PM
QUOTE=duynamckbk7;70974]^^,cái này từ lâu lém rùi mà.^^ Anh vẫn đang nợ em vụ đi chơi với ăn kem nhỉ :(^^[/QUOTE]

May là anh Nam còn nhớ đá. Khi nào về TH phải dẫn em đi ăn kem á. ai bẩu lần trc lên chỗ bọn em, mới thấy đó mà quay ra quay vào cái chẳng thấy đâu nữa, Người còi còi mà chạy nhanh kinh á . Giận luôn [-([-([

duynamckbk7
30-09-2008, 09:27 AM
Tại lúc đó anh đang vội mà ^^ Lần sau anh đền ^^

cogaibachkim_nc
30-09-2008, 02:51 PM
héhé. Lần sau nhá. khi nào về phải lên dẫn em đi ăn kem đá ;))

meogirl
30-09-2008, 05:22 PM
Em ơi, Thằng này nó chỉ lừa tình là giỏi thôi. Nó nói em đừng tin gì cả, nó nói dóc đó. Anh cũng vậy=))
thật ko anh!!!!! :hmm::hmm::hmm: chết...làm 1 số ng` ngây thơ bị lừa rùi nè :plug::plug::plug::plug::plug: ko nghe nữa dâu .Sợ lém
------------------------------------------

Chú Trung cẩn thận nha ^^
Nếu được học lại trường DDT anh sẽ cố gắng học để ra trường đi học ĐH ^^

có ng` bảo em phải cảnh giác với anh . hi`... :@_@::@_@::@_@:
Hỏi xem anh có zâm zê ko thui mà...:chuckle::chuckle::chuckle: có nhiều tiền anh sẽ làm j`

duynamckbk7
30-09-2008, 05:23 PM
thật ko anh!!!!! :hmm::hmm::hmm: chết...làm 1 số ng` ngây thơ bị lừa rùi nè :plug::plug::plug::plug::plug: ko nghe nữa dâu .Sợ lém

Tại sao em lại tin lời hắn chứ,nhìn hắn Spam đến nỗi bị Ban cả nik kìa. Anh toàn nói thật có dám lừa ai đâu :((:dazzle:

kẻ xấu
30-09-2008, 06:04 PM
đề nghị bác duy nam cho iem bít ! người yêu bác có xinh ko ?

1stPrO.7
01-10-2008, 10:36 AM
hehe anh bị ban nick đâu phải do Sipam. Do nói điều hay lẽ phải thôi. hehe.
KInh nhỉ , dc phỏng vấn cơ á. Dạo nài nổi như cồn ấy nhỉ. Hotboy chăng :-).
rảnh ko? chur nhật làm tách cafe!

duynamckbk7
01-10-2008, 04:30 PM
nik 1StPro được ra tù rùi kìa. Anh lúc nào chẳng rảnh,chú bi h dùng số đt nào thế, có j` gọi anh em tụ tập chơi cho zui ^^

--------------------------------------------------------------------------------

đề nghị bác duy nam cho iem bít ! người yêu bác có xinh ko ?
Người anh yêu thì xinh còn người yêu anh thì sao anh bít đc, fải bít ai yêu anh thì anh mới bít xinh hay xấu chứ ^^

1stPrO
02-10-2008, 08:53 PM
Haaaaaaaaaaaaaaaaaa! anh được ra tù rùi nè. Haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

kẻ xấu
02-10-2008, 09:07 PM
Ra tù có j` vui, vào lại tù mí là hay

1stPrO
02-10-2008, 09:11 PM
:-). Cậu em chắc chắn có quan hệ với ông Quang Thanh đúng ko?

cogaibachkim_nc
03-10-2008, 09:27 PM
Haaaaaaaaaaaaaaaaaa! anh được ra tù rùi nè. Haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Nhìn cái avata thấy có vẻ như bác Trung ở tù cũng vui vẻ, ko phải lo nghĩ chi cả nhờ, thấy béo ra đá chứ, khi nào gầy lại vô tù vỗ béo bác nhờ :hi:

1stPrO
05-10-2008, 06:20 PM
Nhìn cái avata thấy có vẻ như bác Trung ở tù cũng vui vẻ, ko phải lo nghĩ chi cả nhờ, thấy béo ra đá chứ, khi nào gầy lại vô tù vỗ béo bác nhờ :hi:
Uh em nói đúng rùi đó. Anh đang tính chửi chú Hảo đê chú ấy cho anh vào tù tiếp đây.
------------------------------------------
Hỏi đệ Nam 1 câu: Đi matxa với anh ko ku tý. đi thì fone anh khẩn trương

duynamckbk7
05-10-2008, 06:39 PM
Hok đi đâu, cháu ngoan lắm ^^Chú thì, rủ anh đi thì cũng phải nói kín kín chứ, ai lại nói trước bàn dân thiên hạ thế này.Đùa thui, mấy hum đi matxa bị nó đấm đau hết cả người.Rủ đi xông hơi thì đi ^^

000_000
06-10-2008, 02:24 PM
Ặc mấy cái pác này , vào profile cho nó lịch sự , ai lại bô bô cho thiên hạ thế ,
@1stPro : Đợt em vừa vào 4r thì gặp ngay vụ pác bị tống vào tù , thế pác bị tù bao lâu , em tưởng 4rever chứ ^^

duynamckbk7
06-10-2008, 06:08 PM
^^Nhờ công sức lập nik ko mệt mỏi mà chú Trung đã được ra tù trước thời hạn ^^

1stPrO
30-10-2008, 12:05 PM
Ặc mấy cái pác này , vào profile cho nó lịch sự , ai lại bô bô cho thiên hạ thế ,
@1stPro : Đợt em vừa vào 4r thì gặp ngay vụ pác bị tống vào tù , thế pác bị tù bao lâu , em tưởng 4rever chứ ^^
Cô bé này học A12 hả. Cùng lớp mà khác khóa với anh. Nếu học A12 chắc xinh mà ngoan lắm :)).
Ko phải là bị tống vào tù, anh dc mời hẳn hoi. có thư của chú Amin mời anh đầy đủ luôn nhé.
-----------------------------------------

^^Nhờ công sức lập nik ko mệt mỏi mà chú Trung đã được ra tù trước thời hạn ^^
He he cái này cũng lâu lắm roài. ANh lập thêm 1 cái mà bảo anh " lập ko biết mệt mỏi" Oan uổng cho anh quá chú Nam ơi!
Tiếc quá, hôm rủ đi matxa thì ko đi. Chú thik xông hơi chứ gì. Xông hơi thì về cắm lấy bình nước nóng rồi quảng vào đó ít ngải cứu mà xông =)). Anh ko khoái món này đâu

000_000
30-10-2008, 03:28 PM
Cô bé này học A12 hả. Cùng lớp mà khác khóa với anh. Nếu học A12 chắc xinh mà ngoan lắm :)).
Ko phải là bị tống vào tù, anh dc mời hẳn hoi. có thư của chú Amin mời anh đầy đủ luôn nhé.
Cái này thì anh nói đúng 1 nửa :chuckle::chuckle::chuckle:

duynamckbk7
31-10-2008, 08:13 AM
^^Em Hằng có time ko kế tiếp bà còzai làm cái Sao online này tiếp đi, bỏ không phí lém ^^