PDA

View Full Version : Sinh hoạt tập thể

huynguyene2
26-03-2006, 09:36 PM
Các bạn hãy động viên thầy của mình tổ chức những hoạt động cộng đồng nhiêu hơn nữa. Đặc biệt hãy sử dụng chính công cụ này để đề đạt nguyện vọng trong sáng với ban giám hiệu để có những buổi giao lưu nhiều hơn nữa. Đặc biệt tôi mong rằng bất cứ học sinh nào của trường Đào Duy Từ cũng là thành viên của điễn đàn để giải quyết một cách nhanh nhất nguyện vọng và thắc mắc của mình.

Bithu_12a2
23-05-2006, 04:03 PM
Không biết bác là e2 của khóa nào nhi? tôi cũng đã đề cập là đưa chính thức lên thầy Hùng hiệu trưởng rồi, nói chung có thể là từ đầu năm học sau đấy bác ạ. Hè này về tôi sẽ lobby nhiều hơn, trước hết phải có buổi ofline giữa diễn đàn và bên Đoàn đã, tôi sẽ sắp xếp. mọi người chuẩn bị bài phát biểu nhé, yên tâm

ks_thu
23-05-2006, 04:34 PM
Nếu có gặp nhau Ban điều hành và Đoàn trường phải cho rm tham gia đó...cái khoản này em tích cực lắm.Mấy năm học trong trường kô chịu tham gia Đoàn trường giờ mới thất tiếc.

(*_*)!lamjuven
16-07-2006, 06:11 PM
He Nay Em MuỐn LÀm TÌnh NguyỆn MÀ Em Ko BiẾt LiÊn HÊ Ở ĐÂu CẢ.mÀ TrƯỜng MÌnh CŨng Ko ThẤy Foor BiẾn GiỀ CẢ ChÁn Woa'

ks_thu
22-07-2006, 09:02 AM
Haha...anh nhớ năm hè lớp 11 anh định làm TNTN của trường(cụ thể làm công việc giữ trật tự khi tan trường) anh quen 1 cậu bạn làm TNTN và thầy Văn Đoàn thế là anh nói ý định của mình thì thầy đồng ý liền...em nếu muốn làm TNTN thì ngay đầu năm học em có thể gặp thầy phụ trách Đoàn thế là ổn thôi mà...CHúc em tham gia tình nguyện vui bổ ích

(*_*)!lamjuven
25-07-2006, 09:09 PM
nhung em ko khoái đứng đường đâu mà em muốn đi vùng sau ùng xa chẳng hạn

Bithu_12a2
25-07-2006, 10:33 PM
Chào em, hiện nay nếu ở HN, em có thể tìm đến Ban Liên Lạc Đồng Hương Sinh Viên Thanh Hóa tại HN, hàng năm luôn tổ chức đi tình nguyện về nơi khó khăn của quê hương mình đó, em hãy vào trang web này để nắm thêm thông tin: http://xuanthanh.le.free.fr
Hoặc điện thoại cho anh theo số :0912786122 để thêm thông tin nhé. gặp anh Trường. Mùa hè năm nay tụi anh đã đi 2 huyện Nông cống và Hoằng Hóa rùi

haidh
25-07-2006, 10:42 PM
HE,anh Trường ác nhỉ,bọn em cũng mới đi tình nguyện vỡ mặt về!
Nhìn chung là vui dã man,nhưng không nhiệt tình thì tốt nhất là out từ vòng gửi xe: mệt và khổ
Mà năm sau có gì anh call cho bọn em trên này với cái, gớm, im hơi quá,giờ mới biết đá! CAll me: 0988 368 891!Okie!

bong xu
29-07-2006, 03:03 PM
Công nhận đi tình nguyện vui thật, nếu xúc tiến được trường mình tham gia hoạt động tình nguyện cộng đồng em ủng hộ 2 tay. Nhưng mà muốn thế thì các phong trào đoàn trong trường phsỉ thật tốt nữa chứ nhẩy?

ngayxua
02-08-2006, 03:33 PM
Công nhận đi tình nguyện vui thật, nếu xúc tiến được trường mình tham gia hoạt động tình nguyện cộng đồng em ủng hộ 2 tay. Nhưng mà muốn thế thì các phong trào đoàn trong trường phsỉ thật tốt nữa chứ nhẩy?
Đúng vậy. Tham gia hoạt động tình nguyện thì chúng ta mới chửng trạc hơn được. Khi đó mới biết cuộc sống mới đáng yêu làm sao. Khi tinh nguyện cũng như tham gia phong trào đoàn giúp chúng ta tự tin hơn, phat huy hết được năng lực vốn có.

Pà con ơi, nhưng công việc trong công tác đoàn đã đem đến cho chúng ta hiểu biết về cuộc sống, về mọi người quanh chúng ta, nó tạo cho con người hòa đồng vào tập thể, vào cộng đồng.

anhmoveem_mu
27-09-2006, 12:31 PM
Khiếp.triết lý quá đấy 'ngày xưa' ạ.trước tui cũng tham gia tình nguyện trường mình đấy.cũng vui ra phết.

ngayxua
06-10-2006, 10:21 AM
Khiếp.triết lý quá đấy 'ngày xưa' ạ.trước tui cũng tham gia tình nguyện trường mình đấy.cũng vui ra phết.

ờ thì có sao mình nói vậy chứ bộ. Tham gia mình cũng được nhiều lợi ích mà, cũng thú vị lắm chứ. Nói chung các hoạt động xã hội làm cho ta thêm nhiều hiểu biết.

live*to*love
09-12-2006, 06:07 PM
thế ạ nhưng trường minh thi thoảng cũng phải tổ chức một buổi chẳng han hay cuối năm ấy thông báo để các lớp đăng kí

Bithu_12a2
10-12-2006, 05:20 PM
^^ phong trào tình nguyện của trường mình còn dở tệ, không có sự chủ động các thầy thì bận túi bụi , nói chung là phải có sự tự chủ... năng động

mailinh_b11
13-03-2007, 01:30 PM
có nhiều nhười nghĩ được như vậy, em rất vui. Chúng ta nên làm làm thật nhiều hơn nữa để rèn luyện mình hơn nữa. Rất nhiều người cần sự giúp đỡ của chúng ta
------------------------------------------
có nhiều nhười nghĩ được như vậy, em rất vui. Chúng ta nên làm làm thật nhiều hơn nữa để rèn luyện mình hơn nữa. Rất nhiều người cần sự giúp đỡ của chúng ta
------------------------------------------
hè này ai muốn đi tình nguyện thì nói với em nhá. Đơn giản chỉ là tiếp sức mùa thi thôi, địa điểm chắc là trong thành phố thanh hóa này.