PDA

View Full Version : [07-10] C8 Xin chào các bạn !!!!

Trang : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22

haminhvan
27-09-2008, 04:43 PM
Thế lại mới có chuyện để mà đem ra bàn luận và mổ xẻ chứ :heheh:

Mai Thuy` Linh
27-09-2008, 04:53 PM
trời
mọi người học tin thì sướng chứ học điện khổ chết đi được á

riiko chan
27-09-2008, 04:53 PM
chài thông tin là thế này ạ: WC nam tình hình là hok có "mùi" kinh dị như WC nữ đâu vì trong đó sax mùi thuốc lá òy mà>>nghe bảo các boy nhà mình giấu cái điếu ở cái chỗ gần cửa thông gió:^o^:

haminhvan
27-09-2008, 04:55 PM
:heheh: Lại còn thế nữa cơ, mong cho thầy hiệu trg? đọc đc cái này và đến tóm cổ chúng nó:heheh:

haminhvan
27-09-2008, 04:57 PM
Chắc lại đươc thầy Khánh dạy hả? trêu thầy ấy vui lắm.Không bao giờ giận cả:heheh:

Ko phải thầy Khánh mà là cô Hoa anh ạ! Vui lắm

riiko chan
27-09-2008, 04:59 PM
:heheh: Lại còn thế nữa cơ, mong cho thầy hiệu trg? đọc đc cái này và đến tóm cổ chúng nó:heheh:

uâỳ tóm được chỗ này lại bày chỗ #>>có khi bik òy mà giả lơ đó thoy:empty: mà được cái là B lớp mình hay kể chuyện tha hồ khai thác thông tin kaka:chuckle::chuckle:

Ng0cDuc
27-09-2008, 05:39 PM
Oài..Đặt camera để quay trộm cảnh nóng của anh em hả..:aie: Nó mà post lên mạng thì anh em lộ hết hàng:fear:Nếu anh em bắt đc đứa nào đặt camera thì có 2 cách xử lí đây...Nếu xấu thì:dummy:...mà xinh thì anh em lôi luôn vào WC rui :dazzle:...Các anh em thấy ý kiến thế nào..:sweat:
ý kiến tuyệt vời đá,ủng hộ 2 chân:phew:
cần có cách xử lý là đặt lại cảmera xem ai chết:XD:

kẻ xấu
27-09-2008, 07:37 PM
con trai tuổi này ham hiểu biết nên chuyện hút thuốc cũng là bình thường thôi :notme:các thầy ngày xưa cũng biết hút thuốc lào từ khi học cấp hai đấy thôi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:heheh:
------------------------------------------
chuyện cái nhà vệ sinh thì bàn làm gì cho tốn thời gian hăy lo chuyện khác cho rồi

Ham Hiểu biết á ?? Hút thuốc, nghiện thuốc là hiểu biết à ????:whaat::whaat::whaat:
Thế thì đúng là bọn nó ham hiểu biết thật ! hihi :picknose::picknose:

hoangtuonglinhA4
27-09-2008, 08:06 PM
Cái đó gọi là đua đòi đú đởn chứ ai lại gọi là ham hiểu biết bao giờ:whistle:

hoangtuonglinhA4
27-09-2008, 08:17 PM
Ko phải thầy Khánh mà là cô Hoa anh ạ! Vui lắm

Cô Hoa dạy cũng vui. Trêu cô ấy cung thích nhưng thấy cô hơi nổi cáu lên là phải thôi ngay.:^o^: Mấy lần dạy thay cho thầy Khánh ở lớp anh bị bon anh trêu cho nổi cáu lên.

kẻ xấu
27-09-2008, 08:24 PM
Cái đó gọi là đua đòi đú đởn chứ ai lại gọi là ham hiểu biết bao giờ:whistle:

Đúng luôn ! em vote cho bác 1 phiết ! hihi ! bác Linh vào Hắc Đạo đi bác !!!!

hoangtuonglinhA4
27-09-2008, 08:27 PM
Đúng luôn ! em vote cho bác 1 phiết ! hihi ! bác Linh vào Hắc Đạo đi bác !!!!

ok men.Nhưng làm sao để vào đc? Chú chỉ anh cách vào di..:^_^:

hoacucdai2611
28-09-2008, 09:08 AM
Hok biết năm nay có lớp nào phải học nghề may hok nhỉ?
Lớp A5 bọn chị năm ngoái phải học may cực khổ luôn, lại còn phải học bên trường Nguyễn Trãi nữa chớ! Chán chết:noo:

Học may á? Em bây giờ lại đang muốn đi học may đấy . Mấy cái "nữ công gia chánh" còn kém quá , sau này ế chồng ^^

puppy_9x
28-09-2008, 10:26 AM
sao trường mình ko sang Ng~ Trãi học nghề nhỉ, mà sao bonmình lại phải học điện chứ, hôm nào cũng chép chính tả mỏi cả tay

puppy_9x
28-09-2008, 11:10 AM
em cũng xin vào Hắc Đạo òi. pà kon cũng vào đó đi

riiko chan
28-09-2008, 02:11 PM
:warn:èn đây no p? chỗ quảng cáo cho hắc đạo náz>>lại spam lung tung oài

Tun_C4
28-09-2008, 02:27 PM
:heheh:kái kon min này như thế nào ak. ai ngồi nói chuyện vs ấy chax bực mjk wá người ta bảo:
chim khôn kêu tiếng zảnh zang
người khôn nói với người ngu bưx mjk` là thế ak'
hy`hy`

riiko chan
28-09-2008, 02:31 PM
:heheh:kái kon min này như thế nào ak. ai ngồi nói chuyện vs ấy chax bực mjk wá người ta bảo:
chim khôn kêu tiếng zảnh zang
người khôn nói với người ngu bưx mjk` là thế ak'
hy`hy`

>>hém hĩu chi luôn:picknose::picknose::picknose:

trangvicky_zhao
28-09-2008, 02:35 PM
hjhj..cách đây vài năm thì là teen thui chứ bi giờ thăng nào cũng đầu 2 cả rui.:sweat: Mà dân chơi bi giờ toàn ĐẬP ĐÁ thui chứ mấy đứa dùng TÀI MÀ nữa..:demoralize:
Đập đá là gì??? :duno::duno::duno:

kẻ xấu
28-09-2008, 03:16 PM

Đúng rồi đấy đạp đá là gì hả ???:chuckle::chuckle::chuckle:

Jubi
28-09-2008, 04:48 PM
đập đá là chy vậy anh
tài mà thỳ còn hỉu, chứ đập đá thỳ em chịu
:sigh:

kẻ xấu
28-09-2008, 05:12 PM
đập đá là chy vậy anh
tài mà thỳ còn hỉu, chứ đập đá thỳ em chịu
:sigh:

Thế hệ sau mà phải bó tay với thế hệ trước ! đúng là anh em mình hơi kém em nhỉ ???:loser::loser::loser:

Jubi
28-09-2008, 05:25 PM
đc.oy` đc. oy`
để về hỏi xem đập đá là cái chy
hum sau lên em nói cho:freely:

kẻ xấu
28-09-2008, 05:27 PM
đc.oy` đc. oy`
để về hỏi xem đập đá là cái chy
hum sau lên em nói cho:freely:

Đừng !!!! anh khuyên ... Ko nên hỏi !!! để tâm hồn trong sáng biết làm gì !1!! hihihi!!1:^_^::^_^::^_^:

nhatsoj
28-09-2008, 05:31 PM
:hahaha::freeze:
thuốc lào ;thuốc lá con trai hút thì cũng bình thường thôi có sao đâu mà phải bàn chúng ta ko hút nên ko quan tâm đến chuyện đó làm gì
]:smoking:

fandbsk
29-09-2008, 10:57 AM
Ko thấy topic của C4 nhất à?Hỏi xem có lớp nào đc các anh chị khóa 04 - 07 hỏi tăhm như lớp tôi ko?

Haminh ôi !nổ vừa thôi :plug: điếc hết cả lỗ tai rồi. Nhìn lại hộ cái cả cái 4rum này có ai mà chưa bít tiéng c8 pro topic lập ra là dân tình bu vô như kiến ai như cái c4 cái topic mọc rêu ra mà chẳng ma nào thèm ngố tới :heheh::heheh:

Reddevils
29-09-2008, 11:00 AM
Ko thấy topic của C4 nhất à?Hỏi xem có lớp nào đc các anh chị khóa 04 - 07 hỏi tăhm như lớp tôi ko?

Chẹp chẹp .Chả cần biết ,chỉ biết là C8 có Pác Hảo là cựu thành viên .Đủ cho mấy anh chị bà bảo sợ hết vía rồi

cavangloi
29-09-2008, 03:22 PM
ax ko ngo` c8 co' nhi`u tha`ng vuj tjnh' nha`:heheh:

magaden_c8
29-09-2008, 03:27 PM
quân lùn sexy 20 năm lên rum 1 lần àh, viết bài thì ko dấu , nản mày quá......
sinh nhật thứ 7 àh, chết tao rồi, hôm đó học cả ngày.;))

hoangtuonglinhA4
29-09-2008, 04:15 PM

Để anh giải thíck nhé. ĐẬP ĐÁ hay còn gọi là CHẤM ĐÁ. đây là 1 loại ma túy tổng hợp cực mạnh mới xuất hiên ở VN. Nó đc phát hiện đầu tiên vào 25/4/2006. Loại ma túy này tên khoa học là Methamphetamin - một chất cực mạnh được bào chế dưới dạng thức tinh thể. Vào lúc đó chỉ có dân chơi đăng cấp pro thì mới dung loại này vì nó không chỉ cưc "Phê" mà còn "Đắt".http://i231.photobucket.com/albums/ee128/Dactagnhan/ma-tuy.jpg :amitabha:Ma túy "đá" vốn là những cục kết tinh cứng và trong, nhìn giống như cục phèn chua. Trên thế giới, "đá" được gọi là “ice meth” hoặc “crystal meth”. Những kẻ buôn bán loại hàng này thường đập nhỏ đá, chia thành nhiều "áo", mỗi "áo" chỉ nặng chừng 0,2 gram, giá bán mỗi gram khoảng 2,3 đến 2,4 triệu đồng:@_@:. Dân "đập đá" thường chỉ phải sử dụng một lượng nhỏ hơn rất nhiều khi chơi các loại MTTH khác vì độ mạnh của "đá" cao gấp nhiều lần do hàng "đá" là loại nguyên chất, không bị pha trộn như các loại ma túy khác. Loại này cũng gây ảo giác cho người sử dụng, gây cường cơ, giãn đồng tử, kích thích thần kinh và kích dục:amitabha:. Tuy nhiên, vì là ma túy tinh chất nên mức độ tác động của "đá" nhanh và mạnh gấp nhiều lần các loại pha trộn khác thường thấy trên thị trường.Ngoài ra con nghiện khi dùng loại thuốc này đến mức độ nhất định thì sẽ ham muốn quan hệ tình dục mà không thể kiểm soát:brbr:..Còn đây là dụng cụ để ĐẬP ĐÁ do đân nghiện tự chế http://i231.photobucket.com/albums/ee128/Dactagnhan/vtc_221513_1.jpg Và một số ảnh về tác hại của ma túy này.http://i231.photobucket.com/albums/ee128/Dactagnhan/a991.jpg http://i231.photobucket.com/albums/ee128/Dactagnhan/pic385_164294a.jpg
nói qua thế thôi còn ai muốn biết kĩ hơn thì lên google ma tìm..:sweat:

haminhvan
30-09-2008, 10:35 AM
Học may á? Em bây giờ lại đang muốn đi học may đấy . Mấy cái "nữ công gia chánh" còn kém quá , sau này ế chồng ^^

Tưởng gì chứ may thì em bít
Có bà dì làm thợ may, cái máy may của dì ngày trc' lại đặt ở nhà mình nên em bít sự dụng nó (làm gãy mất mấy cái kim rùi). Bây giờ thì dùng nó để sửa quần áo và may phù hiệu + mấy thứ linh tinh:heheh::heheh:

fandbsk
30-09-2008, 08:22 PM
ax ko ngo` c8 co' nhi`u tha`ng vuj tjnh' nha`:heheh:

chết rồi quân lùn ơi 1 Hôm đó chị cũng phải đi học em ah muốn tặng wà cho em lém nhưng phải đi học mất rồi tiếc wá cơ:sparkling:

kẻ xấu
30-09-2008, 08:31 PM
kẻ xấu ! chào c8 !!!! hihi !!!!:chuckle::chuckle:

hoangtuonglinhA4
30-09-2008, 09:29 PM
kẻ xấu ! chào c8 !!!! hihi !!!!:chuckle::chuckle:

đi đâu cũng thấy Kẻ Xấu cả ..:@_@:Xin chào các sư đệ sư,muội C8..:sweat:

kẻ xấu
01-10-2008, 08:24 AM
đi đâu cũng thấy Kẻ Xấu cả ..:@_@:Xin chào các sư đệ sư,muội C8..:sweat:

thì đi đâu em cũng thấy bác mà !! anh em mình trùng phùng :)) !!!1 lần sau đi off nhé bác !!!

fandbsk
01-10-2008, 09:16 PM
:tadaa:theo điều tra cá nhân của em thì quá nửa các vụ đánh nhau giữa con gái là do cái mồm ,đến khhổ là con gái với nhau mà thấy tụi nó chứ đi bêu xấu nhau rồi mấy pạn gấu nghe đc lại lại gọi ra ngoài uống nước nói chuyện:ign:
cứ nói xấu linh tinh rồi bị ăn đòn tức ko chịu đc gọi người lên đánh páo thù cứ vậy làm mình thấy mệt pờ râu:sigh::sigh:đến khi nào con gái mới ko đánh nhau vì cái mồm nhỉ ??????

Pisces
01-10-2008, 09:54 PM
Ừ, ngẫm đi ngẫm lại cũng đúng, không phải chỉ quá nửa đâu, phải đến 95% là ít, các vụ đánh nhau của các chị các em đều là vì cái "mồm" :hot:.

snow_a5_online
01-10-2008, 10:08 PM
Bắt quả tang nói xấu chị em.Mà sao 2 ng` nghĩ tiêu cực quá vậy, cái j` cũng có nguyên nhân của nó chứ...

Pisces
01-10-2008, 10:23 PM
Thì nguyên nhân là vì cái "mồm". Ớ thế cô đọc không rõ àh, mà người viết cũng là đồng chí nữ đấy :sweat:

snow_a5_online
01-10-2008, 10:28 PM
Tất nhiên là em đủ thông minh để hiểu chứ..Ý em nói là nguyên nhân sâu xa hơn kia...

kẻ xấu
01-10-2008, 10:42 PM
ko những con gái đâu !!! cả con trai cũng thế mà ! chỉ vì vài lời nói cũng óanh nhau !!!!:runaway:

Pisces
01-10-2008, 10:54 PM
Chà....
Xem ra vẫn chưa nắm rõ vấn đề. Để tớ phân tích sâu hơn vậy.
Cái mồm > một bộ phận trên cơ thể người, được điều khiển bởi các cơ miệng, nhận tín hiệu chỉ đạo từ bộ não thông qua các dây thần kinh > mồm, dưới sự chỉ đạo của bộ não, thông qua thanh quản, nén khí trong phổi mà phát ra âm thanh, gọi là tiếng nói. Âm thanh từ mồm người này tác động đến bộ phận thu âm của đối phương gọi là Tai > âm thanh từ tai thông qua rung động của mành nhĩ lại chuyển tín hiệu về não bộ qua các dây thần kinh. Ở đây diễn ra một quá trình phân tích dữ liệu âm thanh mà bộ phận "tai" đã thu và gửi về. Sau đấy, bộ não sẽ phản ứng lại bằng nhiều cách khác nhau, tùy theo khả năng xử lý của bộ não.

Phản ứng thông thường: Sau khi nhận đc tín hiệu âm từ tai, sẽ chuyển tín hiệu phản hồi đến bộ phận phát là "mồm", và tín hiệu sẽ được chuyển trả lại đối phương. Cái này đơn giản gọi là đối khẩu, động khẩu. Cường độ cao hay thấp, mạnh hay nhẹ tùy theo cách xử lý của não bộ.
Phản ứng khác: đó là có thể không chỉ phản hồi bằng sóng âm thông qua "mồm" nữa, mà não bộ ra lệnh phản ứng bằng hình ảnh, hành động, tức là chỉ đạo tay và chân. Bộ pháp, chiêu thức, cường lực, thời gian thi triển cũng tùy thuộc vào cách xử lý và phản hồi của não bộ. Đây là lối phản ứng động thủ, có thể kèm động khẩu.

Nói tóm lại, nguyên nhân sâu xa đằng sau là cái nằm trong hộp xương sọ ấy, có thể nó không được bảo quản trong điều kiện ổn định, thích hợp như hơi thừa nhiệt - hoạt động mạnh quá mức cần thiết, thiếu nhiệt thì không làm việc hiệu quả dễ dẫn đến xử lý thông tin không chính xác, cho nên gửi những thông tin phản hồi dễ làm đối tượng tiếp nhận cảm thấy thông tin không phù hợp nên dẫn đến phản ứng loại trừ.

Chung quy là do cái bộ não chưa được chăm chút lắm, chưa biết sử dụng đúng cách nên mới hay phản hồi lỗi, sai lệch :yawn:.
Con gái lại thích buôn chuyện, thích tán phét,... nói tóm lại là lắm mồm > cho nên cơ hội tạo ra những phản ứng sai lệch càng nhiều :smoking:.

magaden_c8
02-10-2008, 10:01 AM
oài , bang chủ hắc đạo ghé thăm mà ko có quà cáp j` cả , ngại quá cơ!!!

magaden_c8
02-10-2008, 10:09 AM
con gái bây h tí là đánh nhau , hãi quá đi mất, mà sao cứ buột miệng để ăn đòn nhỉ, ngại nhất là đánh nhau với con gái đó......

Reddevils
02-10-2008, 10:41 AM
Bây chừ trêu mấy bạn con gái .Léng phéng họ cho vài cái tạt tai

Reddevils
02-10-2008, 10:43 AM
Chào mừng các bác đến với C8 /.Hy vọng các pác vui vẻ

hoangtuonglinhA4
02-10-2008, 11:49 AM

Con gái giơg họ gấu lắm. Đụng đến là bem cho mình vỡ mặt lun đó. Các huynh đệ lên mạng mà xem dạo này nhiều clip con gái đánh nhau cơ.:@_@:

magaden_c8
02-10-2008, 01:53 PM
vui cái j`, đang đau buồn đây này, ng` ấy đã ko đến , lỡ hẹn với tui.....

hoangtuonglinhA4
02-10-2008, 04:27 PM
vui cái j`, đang đau buồn đây này, ng` ấy đã ko đến , lỡ hẹn với tui.....
Chú em bị cho leo cây à:hahaha: Phải tìm cách cho nó leo cây lại để nó biết đc cái cảm giác bị leo cây như thế nào để lần sau không dám cho chú leo cây nữa. Chú mà cứ nhường nhịn nhìu la thànhkhỉ già đu cột điện đo:^o^:

fandbsk
02-10-2008, 07:36 PM
mà có phải tát vài cái lên gối vài lần đâu bậy giờ tụi nó chơi võ lột mới sợ chứ:fallout:

hoangtuonglinhA4
02-10-2008, 08:32 PM
mà có phải tát vài cái lên gối vài lần đâu bậy giờ tụi nó chơi võ lột mới sợ chứ:fallout:

hjhj.. con gái chơi võ lột mới ngại vì khi bị lột con gái còn cố gắng giữ đồ chứ võ đó mà dùng cho con trai thì chưa lột đc gì nó đã đấm cho ngu người rồ:chuckle:i

haminhvan
03-10-2008, 02:22 PM
Con gái đánh nhau, nguyên nhân là do lời nói thôi. Như em đây này, hồi lớp 9, đang yên đang lành, 1 đứa trong lớp nó đi nói xấu mình, bịa chuyện lung tung về em sau đó đi mách phụ huynh. Em đã ko thèm hỏi tội rồi. Nó thấy mình đang đi lại còn giở cái trò ngáng chân. Nói thì nó lại chửi mình đã thế nó lại còn xúc phạm mình trc' mặt mấy chục đứa thế là ăn đòn, đã thế lại còn vênh vênh cái mặt lên chửi mình mới đau chứ. Ko lẽ lại đánh cho nó 1 trận nữa. Đến hôm sau, thầy hiệu phó gọi mình lên hỏi chuyện (nó là hàng xóm nhà thầy), có mấy đứa bạn em làm chứng, thế là xong, chẳng bị kỉ luật gì cả

hmt
03-10-2008, 02:55 PM
Ngược lại cái thân cũng làm sướng cái mồm mà :heheh:

fandbsk
03-10-2008, 03:20 PM
Con gái đánh nhau, nguyên nhân là do lời nói thôi. Như em đây này, hồi lớp 9, đang yên đang lành, 1 đứa trong lớp nó đi nói xấu mình, bịa chuyện lung tung về em sau đó đi mách phụ huynh. Em đã ko thèm hỏi tội rồi. Nó thấy mình đang đi lại còn giở cái trò ngáng chân. Nói thì nó lại chửi mình đã thế nó lại còn xúc phạm mình trc' mặt mấy chục đứa thế là ăn đòn, đã thế lại còn vênh vênh cái mặt lên chửi mình mới đau chứ. Ko lẽ lại đánh cho nó 1 trận nữa. Đến hôm sau, thầy hiệu phó gọi mình lên hỏi chuyện (nó là hàng xóm nhà thầy), có mấy đứa bạn em làm chứng, thế là xong, chẳng bị kỉ luật gì cả

ghê bạn haminh chông vậy mà gấu ra phết, PV tập hợp toàn gấu chuẩn bị thành trại gấu rồi:hahaha::hahaha:

*may_song*
03-10-2008, 03:25 PM
Dạ, chả dám đâu ạ, nó gây sự thì bị ăn đòn, có thế thjôi

Nếu ko gây sự với tớ thì là ạbn bè tốt, mà ko thì là kẻ thù

Rất ghét bị ngáng chân, đứa nào ngáng chân mình thì là kẻ thù của mình

fandbsk
03-10-2008, 03:32 PM
hehhehetưởng ai hóa ra pà haminh chơi njck ảo
------------------------------------------

vậy trong 4rum này đa số đều là kẻ thù của pà rồi, tội có đc liệt trong danh sách đó ko vậy:^_^::^_^:

haminhvan
03-10-2008, 03:33 PM

Còn tùy vào trêu ở mức độ nào nữa kia

Nếu chỉ đơn thuần là trêu thì ko sao
Nhwung mà trêu vào lúc con gái đang tức thì ăn đòn là cái chắc

hoangtuonglinhA4
03-10-2008, 03:36 PM

Bj giờ đang ở nhà nên mới máu dánh nhau thế thui. Khi nào bằng tuổi anh thì sẽ có suy nghĩ khác ngay. Đến khi đi ĐH mới thấy không nên đánh nhau tí nào cả.Mình đang ở đất khách quê người đánh nhau mình chỉ thiệt thui.Tránh dc thì tránh. Phải học câu bình tĩnh tự tin không cay cú,âm thầm chịu đựng trả thù sau:amitabha:

haminhvan
03-10-2008, 03:38 PM
Bj giờ đang ở nhà nên mới máu dánh nhau thế thui. Khi nào bằng tuổi anh thì sẽ có suy nghĩ khác ngay. Đến khi đi ĐH mới thấy không nên đánh nhau tí nào cả.Mình đang ở đất khách quê người đánh nhau mình chỉ thiệt thui.Tránh dc thì tránh. Phải học câu bình tĩnh tự tin không cay cú,âm thầm chịu đựng trả thù sau:amitabha:

Máu me gì hả anh, nó xúc phạm em mà em tha cho nó thì trời sập

:heheh::heheh::heheh::heheh:

kẻ xấu
03-10-2008, 04:00 PM
Con gái giơg họ gấu lắm. Đụng đến là bem cho mình vỡ mặt lun đó. Các huynh đệ lên mạng mà xem dạo này nhiều clip con gái đánh nhau cơ.:@_@:

con gái đánh nhau nhìn mới thích bác nhỉ :dazzle::dazzle::dazzle:

magaden_c8
03-10-2008, 06:28 PM
Chú em bị cho leo cây à:hahaha: Phải tìm cách cho nó leo cây lại để nó biết đc cái cảm giác bị leo cây như thế nào để lần sau không dám cho chú leo cây nữa. Chú mà cứ nhường nhịn nhìu la thànhkhỉ già đu cột điện đo:^o^:

1 lời khuyên rất chính xác và khá đau đớn.........:sigh:
dạo này nản quá, học thì ít mà hót thì n`....:aah:

hoangtuonglinhA4
03-10-2008, 07:04 PM

Chú chỉ đc cái giống anh. Xem con gái đánh không thấy máu me chảy như con trai nhưng thấy nhìu thứ còn thú vị hon nữa..:dazzle:

hoangtuonglinhA4
03-10-2008, 07:11 PM
1 lời khuyên rất chính xác và khá đau đớn.........:sigh:
dạo này nản quá, học thì ít mà hót thì n`....:aah:

Cố gắng lên chú em. 3 năm cấp 3 quan trọng lắm. Chỉ cần đậu ĐH là cuộc đời sẽ sang trang mới ngay. Đi chơi thoải mái không ai quản. Tiền thì tiêu thoải mái nữa. không phải tích cóp từng đồng như ngày cấp 3 nữa:blush:

magaden_c8
03-10-2008, 09:36 PM
Cố gắng lên chú em. 3 năm cấp 3 quan trọng lắm. Chỉ cần đậu ĐH là cuộc đời sẽ sang trang mới ngay. Đi chơi thoải mái không ai quản. Tiền thì tiêu thoải mái nữa. không phải tích cóp từng đồng như ngày cấp 3 nữa:blush:

nói thật với anh n` lúc em cũng nghĩ đc như anh, n , nghĩ nói là 1 chuyện , còn làm n~ điều mình nghĩ là cả 1 vấn đề, và vấn đề này khá là to tác, nặng và nhọc.....
nản:frozesweat:

magaden_c8
03-10-2008, 09:48 PM
tuỳ từng lúc thôi.nói chung nhìn nó cứ thế nào ấy, trông bựa bựa.......:yawn:

Chú chỉ đc cái giống anh. Xem con gái đánh không thấy máu me chảy như con trai nhưng thấy nhìu thứ còn thú vị hon nữa..:dazzle:

n nghe tụi nó văng tục phát mửa,nghe nó cứ ngượng mồm sao ấy...
n 1 số pha....:darling::darling:

haminhvan
04-10-2008, 10:57 AM
Hơ, chào c8 cái, sang ủng hộ C4 cái Hợp ơiiiiiiiiiiii

hoangtuonglinhA4
04-10-2008, 11:37 AM
tuỳ từng lúc thôi.nói chung nhìn nó cứ thế nào ấy, trông bựa bựa.......:yawn:

n nghe tụi nó văng tục phát mửa,nghe nó cứ ngượng mồm sao ấy...
n 1 số pha....:darling::darling:

công nhân có nhiều pha thật là hấp dẫn:love:

hoangtuonglinhA4
04-10-2008, 11:40 AM
nói thật với anh n` lúc em cũng nghĩ đc như anh, n , nghĩ nói là 1 chuyện , còn làm n~ điều mình nghĩ là cả 1 vấn đề, và vấn đề này khá là to tác, nặng và nhọc.....
nản:frozesweat:

Thế thì mới cần chú quyết tâm chứ. Chịu khó ngồi nhà học 1 giờ thì sau này đi ĐH chơi 10 giờ liền :heheh: cuộc đới SV thật là thoải mái:love:

fandbsk
04-10-2008, 02:07 PM
mấy pác chỉ có thế là nhanh nhất là kẻ xấu , thấy con gái đánh nhau là tụi con trai xô vào xem coi tụi nó có tung chưởng lột ko để hưởng ké => chung qui thì con gái đánh nhau chỉ sướnmg mắt tụi con trai

meogirl
04-10-2008, 04:32 PM
mấy pác chỉ có thế là nhanh nhất là kẻ xấu , thấy con gái đánh nhau là tụi con trai xô vào xem coi tụi nó có tung chưởng lột ko để hưởng ké => chung qui thì con gái đánh nhau chỉ sướnmg mắt tụi con trai

Vậy thì tội j` phải đánh nhau để cho sướng mắt bọn con trai nhờ .
Đứa nào mà sướng ko khéo lại vạ lây :aie::aie::aie::aie:
Có j` cứ chửi thẳng vào mặt cho nó sửa , nói xấu sau lưng làm j`rồi mấy chị gấu mà biết đc thì ăn đòn :dummy::dummy::dummy: Ng` ta có thế nào thì kệ ng` ta , mình cũng có hoàn hảo đc đâu mà .
Em sợ nhất là con gái oánh ghen :sweat::sweat: cãi nhau tùm lum, ko đỡ nổi , có cái j` xấu là phô hết ra :phew::phew::phew:
Đúng là chỉ sợ cái võ mồm của con gái thôi ! :sweat::sweat::sweat::sweat:

hoangtuonglinhA4
04-10-2008, 05:15 PM
Vậy thì tội j` phải đánh nhau để cho sướng mắt bọn con trai nhờ .
Đứa nào mà sướng ko khéo lại vạ lây :aie::aie::aie::aie:
Có j` cứ chửi thẳng vào mặt cho nó sửa , nói xấu sau lưng làm j`rồi mấy chị gấu mà biết đc thì ăn đòn :dummy::dummy::dummy: Ng` ta có thế nào thì kệ ng` ta , mình cũng có hoàn hảo đc đâu mà .
Em sợ nhất là con gái oánh ghen :sweat::sweat: cãi nhau tùm lum, ko đỡ nổi , có cái j` xấu là phô hết ra :phew::phew::phew:
Đúng là chỉ sợ cái võ mồm của con gái thôi ! :sweat::sweat::sweat::sweat:

Công nhận con gái đánh ghen ghê thât. chửi như tát nước vào mặt làm đối phương vuốt nước bọt con không kịp.:frozesweat: Mà có khi còn tung võ lột ra nữa. Nhưng ghê nhất là nó tạt axit thì thôi rồi. Tàn 1 đời hoa..::brbr:

haminhvan
04-10-2008, 05:18 PM
Ôi! Co gái ơi! Vào đây mà xem bọn kon chai nó nói chị em mình naỳyyyyyyyyyy

hoangtuonglinhA4
04-10-2008, 05:21 PM
Ôi! Co gái ơi! Vào đây mà xem bọn kon chai nó nói chị em mình naỳyyyyyyyyyy

he..he. Không phải mình con trai nói đâu em.:sweat: có cả con gái nói day:chuckle:

haminhvan
04-10-2008, 05:23 PM
1 số thôi anh ơi!
Ko phải tất cả con gái đều như thế

hoangtuonglinhA4
04-10-2008, 05:26 PM
1 số thôi anh ơi!
Ko phải tất cả con gái đều như thế

Tất nhiên rúi. Chir 1 số chị gấu muốn dằn mặt người khác mới làm thế thui chứ con gái dịu dàng lem..:love:

*may_song*
04-10-2008, 05:28 PM
Thì có ai nói con gái ko dịu dàng đâu

Cái anh này lạ thật, nói xấu con gái sau đó lại nịnh

hoangtuonglinhA4
04-10-2008, 05:34 PM
Thì có ai nói con gái ko dịu dàng đâu

Cái anh này lạ thật, nói xấu con gái sau đó lại nịnh

hehe..Phải vừ đấm vừa xoa chứ em. Đấm đau quá con gái thù thì có mà ế vợ hả em..:phew:

haminhvan
04-10-2008, 05:37 PM
hehe..Phải vừ đấm vừa xoa chứ em. Đấm đau quá con gái thù thì có mà ế vợ hả em..:phew:

Biết thế là tốt đấy

Nói chung kon chai bây giờ, chẹp, có 1 bộ phận chẳng khác nào con gái

hoangtuonglinhA4
04-10-2008, 05:41 PM
Biết thế là tốt đấy

Nói chung kon chai bây giờ, chẹp, có 1 bộ phận chẳng khác nào con gái

HAHA..Mấy cái thằng PÊĐÊ đó thì không đc xếp cùng hàng với con trai. Có khi phải cho hết cái bon thiếu nam tinh đó sang Thái Lan để chuyển đổi giới tinhd hết cho rồi:dummy:

meogirl
05-10-2008, 03:28 PM
Công nhận con gái đánh ghen ghê thât. chửi như tát nước vào mặt làm đối phương vuốt nước bọt con không kịp.:frozesweat: Mà có khi còn tung võ lột ra nữa. Nhưng ghê nhất là nó tạt axit thì thôi rồi. Tàn 1 đời hoa..::brbr:

:amitabha::amitabha::amitabha: chết ! võ ấy thì ko đỡ đc

hoangtuonglinhA4
05-10-2008, 04:22 PM
:amitabha::amitabha::amitabha: chết ! võ ấy thì ko đỡ đc

Ai cũng biết chiêu đó hiểm ác nên võ lâm đã cấm sủ dụng nhưng thi thoảng đọc báo lại thấy đăng có vụ đánh ghen tạt aĩt..:aie:

#06-Center
05-10-2008, 09:27 PM
Eo ghê wa
anh cẩn thận
nhìn điệu bộ em nghi ngờ đang có âm mưu ám sát anh đá :))

hoangtuonglinhA4
05-10-2008, 09:44 PM
Eo ghê wa
anh cẩn thận
nhìn điệu bộ em nghi ngờ đang có âm mưu ám sát anh đá :))

Oh my God..!!! chắc nhầm người rồi:notme: Anh có làm gì nên tội đâu.. Mà tốt nhất la Tẩu Vi Thượng Sách ..Chuồn chuồn thôi :rideon:

Mai Thuy` Linh
06-10-2008, 03:22 PM
thị trường bây giờ đúng là gì cũng có
mà sao người ta lại cứ phải dùng mấy loại chất gây nghiên này nhỉ

hoangtuonglinhA4
06-10-2008, 03:51 PM
thị trường bây giờ đúng là gì cũng có
mà sao người ta lại cứ phải dùng mấy loại chất gây nghiên này nhỉ

Mấy đứa thừa tiền nên ăn chơi đú đởn mà em.:cool:

magaden_c8
06-10-2008, 06:32 PM
ọe ọe, đọc bài của anh linh+ nhìn mấy cái ảnh mà muốn nôn quá, trông cái bà 1998->2002 khiếp quá, hơn con ma :frozesweat:,nhìn mấy bà ấy mà em muốn phang :dummy::dummy:, phang nữa này, trông gớm quá....:dummy::dummy:

magaden_c8
06-10-2008, 06:40 PM
Thế thì mới cần chú quyết tâm chứ. Chịu khó ngồi nhà học 1 giờ thì sau này đi ĐH chơi 10 giờ liền :heheh: cuộc đới SV thật là thoải mái:love:
công nhận anh ạ, anh em học giao thông bây h đi làm rồi ,anh ấy bảo em cố học đi , đậu đại học rồi mày chơi 3 năm , học 2 năm thôi cũng đc, n trường em định thi là y thái bình cơ , đậu đã nhọc , chơi càng khó, em càng ngày càng thấy chán , mình nghĩ đc mà ko ý thức đc, n cái còn bị cám dỗ quá. mà dạo này lại còn phát hiện ra năng khiếu hát mới chết chớ, hay quá.....ta..

Hơ, chào c8 cái, sang ủng hộ C4 cái Hợp ơiiiiiiiiiiii

ùh, nếu rỗi mình sẽ ghé qua....:D:smoking:

magaden_c8
06-10-2008, 06:43 PM
hì , dạo này anh linh hay lên 4rum , chắc đại học đang rảnh hả anh...
con gái bây h càng ngày càng xinh hay sao ấy , ra đường nhìn ai cũng thấy xinh...n mình chả dám nhìn.:((
kinh cái vụ tạt axit quá đi cơ, cả khuôn mặt xinh đẹp thành.......
đập tan nát cái bình hoa......

vitaminb12
06-10-2008, 08:20 PM
hì , dạo này anh linh hay lên 4rum , chắc đại học đang rảnh hả anh...
con gái bây h càng ngày càng xinh hay sao ấy , ra đường nhìn ai cũng thấy xinh...n mình chả dám nhìn.:((
kinh cái vụ tạt axit quá đi cơ, cả khuôn mặt xinh đẹp thành.......
đập tan nát cái bình hoa......
=)) xinh mà không có xôi thịt thì cũng vứt =))
Lạ, dạo này nhìn con gái toàn nhìn xuống... chân... Khổ, tại chưa đến mùa đông, chân vừa dài, vừa ..ehehe.. lại vừa trắng... Ko thích hơi phí... ;))
Tiêu chuẩn chọn người yêu mới: chân đẹp (bao gồm đầy đủ tiêu chuẩn như trên :)) )

toonie_9x
06-10-2008, 08:20 PM
chả phải mình thuốc lá ... còn đủ thứ nữa:smoking:
nhưng đi học chui 1 buổi ở Lí mới biết B trường mình ngoan chán :crave:
ôi ... ngồi trong lớp học có giáo viên mà còn uống rượu , hút thuốc thả khỏi vào mẹt giáo viên :@_@:
1 lũ .... chả ra gì :chuckle:

toonie_9x
06-10-2008, 08:23 PM
=)) đến khi nào ấy à ss
đến khi con ng` ko biết nói , con gái ko có sắc đẹp , XH ko có phân chia nhiều tầng lớp :duno:

magaden_c8
06-10-2008, 09:44 PM
=)) xinh mà không có xôi thịt thì cũng vứt =))
Lạ, dạo này nhìn con gái toàn nhìn xuống... chân... Khổ, tại chưa đến mùa đông, chân vừa dài, vừa ..ehehe.. lại vừa trắng... Ko thích hơi phí... ;))
Tiêu chuẩn chọn người yêu mới: chân đẹp (bao gồm đầy đủ tiêu chuẩn như trên :)) )
anh vitamin đây sao, 1 hình mẫu đã hoàn toàn biến mất trong tôi......
sao mà anh khác em thế. em áh, nhìn vô 1 ng` con gái em nhắm vô đôi bàn chân thôi.cái răng , cái tóc , bàn chân nói lên bề ngoài 1 ng` con gái...........:)), tự hào về điều này.......
àh mà anh bảo j` nhỉ, trắng àh, bây h còn n` củ sâm lắm.
ha ha ha

=)) đến khi nào ấy à ss
đến khi con ng` ko biết nói , con gái ko có sắc đẹp , XH ko có phân chia nhiều tầng lớp :duno:

ê em ơi, em nói j` anh ko hiểu cho lắm , có thể nói lại đc ko????:^_^:

magaden_c8
06-10-2008, 09:46 PM
chả phải mình thuốc lá ... còn đủ thứ nữa:smoking:
nhưng đi học chui 1 buổi ở Lí mới biết B trường mình ngoan chán :crave:
ôi ... ngồi trong lớp học có giáo viên mà còn uống rượu , hút thuốc thả khỏi vào mẹt giáo viên :@_@:
1 lũ .... chả ra gì :chuckle:

áh àh , học chui àh, giỏi nhờ , mà sao tụi nó gan vậy , nhả khói vô giáo viên áh, khó tin khó tin.....

hoangtuonglinhA4
06-10-2008, 09:58 PM
áh àh , học chui àh, giỏi nhờ , mà sao tụi nó gan vậy , nhả khói vô giáo viên áh, khó tin khó tin.....

Công nhận là nhả khỏi vào cô giáo thì hơi khó tin thât.:aie:

vitaminb12
06-10-2008, 11:30 PM
anh vitamin đây sao, 1 hình mẫu đã hoàn toàn biến mất trong tôi......
sao mà anh khác em thế. em áh, nhìn vô 1 ng` con gái em nhắm vô đôi bàn chân thôi.cái răng , cái tóc , bàn chân nói lên bề ngoài 1 ng` con gái...........:)), tự hào về điều này.......
àh mà anh bảo j` nhỉ, trắng àh, bây h còn n` củ sâm lắm.
ha ha ha
Chú thông cảm, hoàn cảnh đưa đẩy thôi :))
Mà anh thấy cũng có gì sai đâu ;)) Đấy là "thẩm mỹ" đấy chứ... Phụ nữ đẹp - và chúng ta nhìn. Nếu chúng ta không nhìn - thì đẹp để làm gì. Vậy đấy... nói ra lại cứ bị trách là ... dê:empty:

hoangtuonglinhA4
07-10-2008, 01:55 AM
Chú thông cảm, hoàn cảnh đưa đẩy thôi :))
Mà anh thấy cũng có gì sai đâu ;)) Đấy là "thẩm mỹ" đấy chứ... Phụ nữ đẹp - và chúng ta nhìn. Nếu chúng ta không nhìn - thì đẹp để làm gì. Vậy đấy... nói ra lại cứ bị trách là ... dê:empty:

Chú Vitamin nói chí lí.:blush: Tối nào anh lượn quanh cái hồ Gươm cũng thấy toàn các em chân dài:rideon:.Mà khổ là nhà các em ấy nghèo nên thiếu vải may quần áo mới tội chứ:crave:.Nhìn thấy thương ơi là thương..mà chân vừa trắng lại vừa dài mói chết chứ.:love:Anh không nhìn người ta lại bảo đạo đưc giả nên đành phải nhìn vậy.Đúng là bản chất lương thiện nhưng dòng đời xô đẩy chú Vitamin nhỉ..:^_^:

Mai Thuy` Linh
07-10-2008, 02:59 PM
trường mình hút thuốc trong WC thì gì mà Lí hok hút trong lớp
cũng dễ hiểu:congratz::congratz:

Mai Thuy` Linh
07-10-2008, 03:37 PM
bây giờ đúng là bắt đầu phải lo đến chuyên thi đại học
chả bù cho năm trước
nghĩ còn lâu mới thi
thời gian trôi nhanh thật:empty:
mới ngày nào em mới học mẫu giáo:tadaa:

meogirl
07-10-2008, 05:20 PM
Chú Vitamin nói chí lí.:blush: Tối nào anh lượn quanh cái hồ Gươm cũng thấy toàn các em chân dài:rideon:.Mà khổ là nhà các em ấy nghèo nên thiếu vải may quần áo mới tội chứ:crave:.Nhìn thấy thương ơi là thương..mà chân vừa trắng lại vừa dài mói chết chứ.:love:Anh không nhìn người ta lại bảo đạo đưc giả nên đành phải nhìn vậy.Đúng là bản chất lương thiện nhưng dòng đời xô đẩy chú Vitamin nhỉ..:^_^:

Vì dòng đời xô đẩy nên em cũng phải kết luận 1 câu là con trai bây giờ lăng nhăng vô đối :notme::notme::notme::notme: con gái bây giờ thì 1 số ăn nói , ăn mặc ko đỡ nổi :sigh::sigh::sigh::sigh: ( chỉ là 1 số thôi nhá ^^)

magaden_c8
07-10-2008, 05:44 PM
anh ơi , xô em với nào, thanh hóa chán quá, ra đường chả thấy như hồ gươm....:sigh:
àh mà thanh hóa n` girl xinh nhờ....đào ta là 1 VD nè....:blush:

Vì dòng đời xô đẩy nên em cũng phải kết luận 1 câu là con trai bây giờ lăng nhăng vô đối :notme::notme::notme::notme: con gái bây giờ thì 1 số ăn nói , ăn mặc ko đỡ nổi :sigh::sigh::sigh::sigh: ( chỉ là 1 số thôi nhá ^^)

vậy meo nằm trong 1 số hay n` số vậy..:heheh: