PDA

View Full Version : [07-10] C8 Xin chào các bạn !!!!

Trang : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 22

heat_pointguard13
18-11-2008, 02:49 PM
Anh ko thấy bình thường tẹo nào, ko nói rõ thì thiếu đến cái...nút bấm cũng ko khởi động dc :heheh::heheh:

haminhvan
18-11-2008, 02:51 PM
:)):)):)) Đấy là các bác cứ nghĩ thế thôi. Câu ấy khiến cho trên sân chỉ còn lại khoảng 30 thí sinh

heat_pointguard13
18-11-2008, 02:56 PM
May mà còn mình :heheh: Quả đấy là viết đại luôn, thế mà đúng :blush:

haminhvan
18-11-2008, 03:02 PM
:heheh: hóa ra anh cũng đi thi à?

Câu ấy mình cũng trả lời đúng :)), kẻ nói CPU, người nói RAM, kết quả là RAM :))=)) thế mà cái kẻ tinh vi kia phải rời sân ở câu đó, vui thật =))

heat_pointguard13
18-11-2008, 03:08 PM
:heheh: hóa ra anh cũng đi thi à?

Câu ấy mình cũng trả lời đúng :)), kẻ nói CPU, người nói RAM, kết quả là RAM :))=)) thế mà cái kẻ tinh vi kia phải rời sân ở câu đó, vui thật =))

Kẻ tinh vi kia là ai á em? :proud::proud::proud:

haminhvan
18-11-2008, 03:11 PM
Kẻ tinh vi kia là ai á em? :proud::proud::proud:

1 người mang SBD 56 :))=)) trên 4rum nó cứ nói em là gà:)), mình gà mà trả lời đc câu ấy trong khi nó thì ko :))

heat_pointguard13
18-11-2008, 03:17 PM
:heheh::heheh: thế à? Thui đi học đâyyyyyyy. bb cả làng :bye:

Reddevils
18-11-2008, 03:59 PM
Sau đây là nhận xét của 1 số thầy cô giáo
Thầy Thái ( dậy hóa): Một số câu thuộc kiến thức lớp 12 .Làm khó học sinh
Cô Ngọc Anh ( dậy sinh): Ko đồng tình với câu "thụ phấn nhờ gió" là nguyên nhân dẫn đến màu cây lá khoai ko sặc sỡ ,và 1 số câu .Trong đó cả câu về máy tính
@ haminh c4 : Có thể mấy câu đó cô trả lời đc .Nhưng nó ko nói lên đc điều gì .Một cuộc chơi ko nói lên đẳng cấp 1 con người
Hỏi thầy Thái và Cô Thọ xem cô ở đâu so với tôi nhá rồi hãy kết luận .Có thể tôi ko giỏi so với người khác nhưng tôi tự tin hơn cô 1 cái đầu .

duongyhoa
18-11-2008, 04:11 PM
Sau đây là nhận xét của 1 số thầy cô giáo
Thầy Thái ( dậy hóa): Một số câu thuộc kiến thức lớp 12 .Làm khó học sinh
Cô Ngọc Anh ( dậy sinh): Ko đồng tình với câu "thụ phấn nhờ gió" là nguyên nhân dẫn đến màu cây lá khoai ko sặc sỡ ,và 1 số câu .Trong đó cả câu về máy tính
@ haminh c4 : Có thể mấy câu đó cô trả lời đc .Nhưng nó ko nói lên đc điều gì .Một cuộc chơi ko nói lên đẳng cấp 1 con người
Hỏi thầy Thái và Cô Thọ xem cô ở đâu so với tôi nhá rồi hãy kết luận .Có thể tôi ko giỏi so với người khác nhưng tôi tự tin hơn cô 1 cái đầu .

Thôi cô ấy có được đi thi đâu mà nói nhiều . Chỉ được cái mồm to .Nếu giỏi thì đã đi thi từ lây rồi

magaden_c8
18-11-2008, 04:38 PM
trường ta năm đầu tổ chức nên đang còn n` khiếm khuyết lắm, anh em ta cứ từ từ...còn lâu mới như RCV VTV3...ha ha ha ....

viethieu1012
18-11-2008, 04:41 PM
thế ah như thế thì thiếu nhìu cái lém đáp án chỉ có RAM thui sao

nothing_4ever
18-11-2008, 04:50 PM
[
Này hôm nay thằng Linh nó mua bim bim cho cả lớp còn gì :heheh: Ăn rồi còn nói xấu nó à con kia, xấu tính :proud:
-----------------------------------------
Câu hỏi thì nói chung đâu có cao quám chỉ tội nhiều câu lịch sử quá hic :demoralize::stress::refused:

eò, mi là chồng nó mà nói nó thế à, đấy là nó nói trước khi Ngọc Linh mua mà...^^!....muh mi wan tâm chủ đề này nhẩy, đi thi có khác, sao ko cố mà trụ đến câu cuối cùng...hehe:proud::proud:

Micyarak.A5
18-11-2008, 05:11 PM
he, kết mỗi phần cứu trợ, thầy Dũng đẹp trai với cô Hằng xinh gái đẹp đôi thía hok bít http://bigtoecrew.com/diendan/images/smilies/JFBQ00184070402A.gif

[C][3]
18-11-2008, 07:23 PM
sặc cái thằng to đầu mà còn viết sai chính tả

heat_pointguard13
18-11-2008, 07:38 PM
[

eò, mi là chồng nó mà nói nó thế à, đấy là nó nói trước khi Ngọc Linh mua mà...^^!....muh mi wan tâm chủ đề này nhẩy, đi thi có khác, sao ko cố mà trụ đến câu cuối cùng...hehe:proud::proud:

Uầy nó là vợ tau mà dám cắm sừng tau nè :ablaze: Xấu tính hết nói :growl:

#06-Center
18-11-2008, 09:48 PM
Em cũng thấy hơi vô lý, đâu phải máy không khởi động được phụ thuộc vào mỗi ram thôi đâu
còn nhiều yếu tố khác nữa mà

Precious Stone
18-11-2008, 10:01 PM
ôi trời ơi, sao mình vừa mới ra trường là đã có bao nhiêu trò hay ho thế này nhờ! Huhu, chán kinh. 20-11 này về bắt đền thầy cô.

chrome
18-11-2008, 10:12 PM
Uầy nó là vợ tau mà dám cắm sừng tau nè :ablaze: Xấu tính hết nói :growl:
thằng kia, mj noí xâú tau hơi bj nhiù roaì áh nhá, đừng thâý tau hiền mà bắt nạt, tau đánh cho hư ngươì ah':dummy::dummy::dummy:

thuphuong_no1
18-11-2008, 10:32 PM
cái này phải đi hỏi các thầy cô dạy tin
chơi khó học sinh quá

chrome
18-11-2008, 11:00 PM
cả 2 chủ đề đó luôn !!! bạn Minh chưa đọc cái tờ thông báo về RCV à ?? hihi !!! :stress::stress:

chưa, cóa tờ thông baó ah`?...sao hem bik nhỉ

trangvicky_zhao
19-11-2008, 10:24 AM
Ui sao lại lên đá xoáy girl lớp mình thế các cậu. Chẹp chẹp :empty::corner::duno:

viethieu1012
19-11-2008, 10:45 AM
hih lần đầu tin làm nên còn gặp nhìu vấn đề sơ suất

Micyarak.A5
19-11-2008, 01:02 PM
Này, giải nhất là A5 và A1 mà :dazzle: . Nói thật nhá, coi như A5 thua rồi, nghe nói cái mấy bạn A6 quay dc 1 clip cái bạn A% dc giải nhất ấy ở câu "máy tính thiếu bộ phận nào ko khởi động dc" trả lời là "CPU" nhưng xoá di rồi ko đi ra :fallout:

đừng có mà ăn nói vớ vẩn, thiếu căn cứ, cậu có clip thì up lên xem nào. Câu đó ban đầu Tuyết trả lời là CPU sau đó sửa lại thành RAM chứ ko hề có chuyện "xóa đi rồi ko đi ra". Kêu A5 chơi ko sạch, chơi ăn gian thế thử hỏi trong cuộc thi đó có bao nhiêu người cũng gian lận, có mà chả nhoe ra đấy. Cho dù thế nào thì sau phần cứu trợ, 100% thí sinh đều đc giải cứu cả. Chưa kể bản thân những người đi nói này nói nọ cũng có "sạch" trong mọi trường hợp ko mà cũng bày đặt nói "hay" lắm. Những ai đã từng tiếp xúc với Tuyết đều phải công nhận giải đó hoàn toàn xứng đáng với Tuyết. Một mình Tuyết trụ đc từ đầu cho đến cuối cuộc thi như thế cũng đủ để phục rồi. Nhiều người cứ săm soi, bới móc đặt điều này nọ nhưng chỉ càng chứng minh cái "tầm thường" của họ thôi.

kẻ xấu
19-11-2008, 01:05 PM
Hôm nay, ngày 16 tháng 11 năm 2008, trường THPT Đào Duy Từ tổ chức hội thi Rung chuông vàng nhằm tạo 1 sân chơi bổ ích, lí thú cho các học sinh của trường

Đầu tiên là phần ca hát, sau đó là đến erobic
Câu hỏi đầu tiên có 2 người phải rời khỏi sân
Đến câu thứ 10 thì còn lại được 30 người
Đến câu thứ 15 thì còn lại 2 thành viên của A5
Thầy cô cứu trợ thì bắt đc lá thăm Tất cả (cái này hình như là ...:)))
Sau đó 180 thí sinh đc trở lại sân và tiếp tục thi vòng 2
Đến cái lúc mấy cái tiểu phẩm thì khán giả bắt đầu lấn sân =)) mà điển hinh là lớp 11C4 =)) và cổ vũ nhiệt tình nhất cũng là C4=))

Kết thúc cuộc thì thi có 2 thí sinh cùng giành giải đồng hạng là 1 thành viên của A5 và 1 thành viên của A1 (cái này thì em ko rõ lắm :(()

Sau đó thì còn hát và về....

Nói thêm 1 tí: Lúc em ngồi với đúqa bạn ở căng tin thì cô Ngọc đi qua hỏi là có mệt ko? (chuyện, gào to thế cơ mà =)))

Em biết đến đây là hết, ai có thêm thông tin gì thì post tiếp nhé!

chắc sau cô sau đi làm nhà báo thì tốt phết ấy nhỉ
:chuckle::chuckle::chuckle::chuckle:

GarfieldVuNguyen
19-11-2008, 01:12 PM
Hix,kể mà mình chưa ra trường thì lại có dịp dinh giải về cho lớp rồi. hú ú

heat_pointguard13
19-11-2008, 01:12 PM
đừng có mà ăn nói vớ vẩn, thiếu căn cứ, cậu có clip thì up lên xem nào. Câu đó ban đầu Tuyết trả lời là CPU sau đó sửa lại thành RAM chứ ko hề có chuyện "xóa đi rồi ko đi ra". Kêu A5 chơi ko sạch, chơi ăn gian thế thử hỏi trong cuộc thi đó có bao nhiêu người cũng gian lận, có mà chả nhoe ra đấy. Cho dù thế nào thì sau phần cứu trợ, 100% thí sinh đều đc giải cứu cả. Chưa kể bản thân những người đi nói này nói nọ cũng có "sạch" trong mọi trường hợp ko mà cũng bày đặt nói "hay" lắm. Những ai đã từng tiếp xúc với Tuyết đều phải công nhận giải đó hoàn toàn xứng đáng với Tuyết. Một mình Tuyết trụ đc từ đầu cho đến cuối cuộc thi như thế cũng đủ để phục rồi. Nhiều người cứ săm soi, bới móc đặt điều này nọ nhưng chỉ càng chứng minh cái "tầm thường" của họ thôi.

Này đã ai nói A5 chơi ko sạch chưa? :duno: Uhm nói đểu khá lắm :aie:

Micyarak.A5
19-11-2008, 01:20 PM
trong này có người nói thế đấy, có cả những người ko nói nhưng cũng nghĩ như thế, cũng ko thiếu những người định nói thì bị chặn họng, thêm một số người ko nói chỗ này lại chạy ra chỗ khác nói v.v. Nhưng tóm lại tớ cũng đã khẳng định là cậu nói A5 chơi ko sạch chưa ??? Tự nhiên lại nhớ tới câu "Có tật giật mình" Câu này hay :))

heat_pointguard13
19-11-2008, 01:24 PM
Rồi em thua chị:brbr::brbr::brbr::runaway::runaway:

KuzoA7
19-11-2008, 02:44 PM
mem a7 bon chen len 4um..chan' qe' hom do k xem dc tu` dau` den cuoi..lop to moi tap tieu fam dc 2 buoi..sang' hom thi con` chua tap xong...len san khau boc fet chan' che...hehe...hau` nhu moi loi thoai k co' trong KBan

Candy
19-11-2008, 05:37 PM
do bài này ko mang tính chất tin tức của trường nên sẽ move về box của khóa 07/10. bài viết cụ thể sẽ đc post lên mong các bạn thông cảm

magaden_c8
19-11-2008, 07:37 PM
RCV cũng hay đấy, công nhận chị sow_a5 jỏi nhờ...khâm phục khâm phục....
tiếc quá lớp em có mấy bạn đi thi thì loại hết...có dyh là bờ rồ nhất..:)
@: anh em chớ có cãi vã, uýnh lộn trong box 07-10 nha...xử ngay đó...

heat_pointguard13
19-11-2008, 07:47 PM
nhàm............................................. ..........:corner:

thuphuong_no1
19-11-2008, 08:31 PM
à hế viết hay lắm^^
:chuckle::chuckle:........................

trong này có người nói thế đấy, có cả những người ko nói nhưng cũng nghĩ như thế, cũng ko thiếu những người định nói thì bị chặn họng, thêm một số người ko nói chỗ này lại chạy ra chỗ khác nói v.v. Nhưng tóm lại tớ cũng đã khẳng định là cậu nói A5 chơi ko sạch chưa ??? Tự nhiên lại nhớ tới câu "Có tật giật mình" Câu này hay :))

công nhận câu này hay^^:heheh::heheh::heheh:
...............

chrome
20-11-2008, 04:19 PM
ặc.........khổ thân thằng hùng, đụng trúng các chị a5, đỡ sao nôỉ?.......tau đề nghị mj tốp ngay chuyện nj` laị, ju` j` thì thằng ku lớp mình cũng được 200k roy`, tau cũng được ăn bim bim roy`, caĩ nhau làm j` cho noá mệt

kẻ xấu
20-11-2008, 04:51 PM
Tớ đọc mãi mà chả biết bọn nó cãi nhau chuyện gì ??? cuối cùng là chuyện gì ? mà cãi nhau với lại sạch với cả ko sạch ??? híc híc !!!!
Mà sao 2 người được RCV mà mọi người chỉ khen cái bạn a5 thôi nhỉ ? tớ nghĩ là phải khen cái bạn a1 nữa chứ ;)) hihi !!!!
:picknose::picknose:

nothing_4ever
20-11-2008, 05:03 PM
huhu....tớ thương bạn Hùng lớp tớ lăm, các bạn A5 tha bạn í đi <đùa á, chửi chết nó đi, he he>...
nhưng nói chung cả hai bạn hai lớp mình đầu xứng đáng....^^

trangvicky_zhao
20-11-2008, 05:34 PM
Hux chả bù cho C5. Chán phèo. Dạo này mem C5 đi đâu hết ùi :((
Hix sang ủng hộ topic C5 naz các cậu, hehe.
Mà sao cậu có cái "biệt ranh" buồn cười thế???

Hyt.b3
20-11-2008, 05:49 PM
biệt danh chi mà bùn cười á chỵ
:picknose::picknose::picknose:

trangvicky_zhao
20-11-2008, 05:54 PM
Hợp ét e ích em ạh. Hehe đố em biết là chi đá .................

haminhvan
21-11-2008, 04:28 PM

:))=)) MOD ccủa kháo ta sao lại có cái biệt danh như thế nhỉ?
Giải thích đj Hợp ơi

Hyt.b3
21-11-2008, 04:35 PM

hok nẽ nại nà Hợp SE...ích xì:^o^::^o^::idea:
:hahaha::hahaha::hahaha:
hỳnh như mình hơi bỵ thông minh á:proud::proud:

#06-Center
21-11-2008, 08:15 PM

hô hô cái nứ bọn anh biết từ bảy tổng rồi
có người tự nhận mình thông minh kìa
eo ơi ghê wá cơ :))

trangvicky_zhao
21-11-2008, 10:19 PM

Her. Thông minh lắm em ạh :D. Mà hok biết sao lại có cái "biệt ranh" ấy em nhỉ? Hehe

Mai Thuy` Linh
22-11-2008, 04:05 PM
Her. Thông minh lắm em ạh :D. Mà hok biết sao lại có cái "biệt ranh" ấy em nhỉ? Hehe

chúng ta có nên hiểu cái biệt danh ấy đã được đặt ra vì 1 hành động theo nghĩa đen của từ ét e ích hok nhỉ:shock:

Hyt.b3
22-11-2008, 04:35 PM
hô hô cái nứ bọn anh biết từ bảy tổng rồi
có người tự nhận mình thông minh kìa
eo ơi ghê wá cơ :))

thỳ bây h n ta mới bít
để cho ta tí cơ hội tự sướng với chớ:blush::blush::blush:

magaden_c8
22-11-2008, 07:33 PM
SE.......ét.......sờ.......sờ.....em ạ.=))

chúng ta có nên hiểu cái biệt danh ấy đã được đặt ra vì 1 hành động theo nghĩa đen của từ ét e ích hok nhỉ:shock:
trời...mai linh mà mình bít ngày nào đây sao....sốc nặng ta....:((

thỳ bây h n ta mới bít
để cho ta tí cơ hội tự sướng với chớ:blush::blush::blush:

áh àh...bây h bít....cơ hội sướng...nghĩa là sao nhỉ...:yawn:
nói chung là chào mừng em lắc ki sờ tát síp trừ hít le đến với topic C8 thuộc box 07-10
đi học cái...:bye:

Mai Thuy` Linh
22-11-2008, 07:50 PM
SE.......ét.......sờ.......sờ.....em ạ.=))

trời...mai linh mà mình bít ngày nào đây sao....sốc nặng ta....:((

áh àh...bây h bít....cơ hội sướng...nghĩa là sao nhỉ...:yawn:
nói chung là chào mừng em lắc ki sờ tát síp trừ hít le đến với topic C8 thuộc box 07-10
đi học cái...:bye:

tớ làm sao hả cậu:hmm:
tớ vẫn như ngày nào:darling:

mureddevils92
22-11-2008, 08:14 PM
mai linh thì vẫn như ngày xưa thôi, nhưng đầu óc không còn trong sáng như ngày nào :-P

Mai Thuy` Linh
22-11-2008, 09:30 PM
ơ kìa
sao mọi người lại nói thế nhỉ
chắc tại trước kia nghĩ tớ ngốc quá thui:proud:

DonGianLaSpam
22-11-2008, 09:37 PM
Chào mem c8 cho anh hỏi lớp em có bạn gái nào tên Nhung không =.=

-----------------------------------------------
Anh chú ý viết có dấu

#06-Center
22-11-2008, 10:14 PM

Hình như lớp C8 có 1 bạn tên là Nguyễn Hồng Nhung anh ạ
nick trong forum là meogirl đó :D

trangvicky_zhao
23-11-2008, 09:53 AM

Rất chí phở....................:chuckle::chuckle::chuckl e:

magaden_c8
26-11-2008, 09:32 PM
tớ làm sao hả cậu:hmm:
tớ vẫn như ngày nào:darling:
tớ biết đấy chứ, vẫn như ngày nào......đen tối ghê.....

có anh ạ,có chuyện chi ko ạ..bạn ấy là vợ của 1 con, mà con đó lại là đệ em...anh hỉu chứ...

Rất chí phở....................:chuckle::chuckle::chuckl e:

lại thêm 1 nàng mà tui cần xem xét lại.....:fallout:
biệt danh hay thế mà các bạn cứ phịa lung tung hoài...:demoralize:
bây chừ ra đường n đứa gọi rõ to..hợp...SE.....làm mình ngại ghê..mấy đứa con gái lại hỉu nhầm...chết thui...:dead:

trangvicky_zhao
26-11-2008, 09:50 PM

Àh há. Thế có phải anh tên là Hiếu hok :D?...............

meogirl
30-11-2008, 09:11 AM
có anh ạ,có chuyện chi ko ạ..bạn ấy là vợ của 1 con, mà con đó lại là đệ em...anh hỉu chứ...

..:dead:

chứ chú muốn chị xử thế nào ??? nói chồng chị thế ak` ... chồng chị "xynh" thế , đừng có mà ghen :giveme::giveme:

mr_leo_92
30-11-2008, 02:33 PM
Cháu iu!Xinh như con tinh tinh :D:^o^:Hớ hớ hớ

magaden_c8
03-12-2008, 04:59 PM
mấy lão này, tán dóc vừa thôi, lo mà ôn thi học kì đi...
cố gắng lên nào....

DonGianLaSpam
04-12-2008, 03:21 PM
:

Hiểu chết liền :sweat::sweat:

Àh há. Thế có phải anh tên là Hiếu hok :D?...............

???? giỏi jữ zậy ta :sweat::sweat:

Reddevils
05-12-2008, 05:10 PM
Sắp thi rồi .Anh em C8 cố lên nào .!:amitabha: Tu ko chơi CF nhìu nữa

magaden_c8
05-12-2008, 07:33 PM
Sắp thi rồi .Anh em C8 cố lên nào .!:amitabha: Tu ko chơi CF nhìu nữa

áh chà chà , nói ko chơi CF nữa là ko chơi luôn, phần chữ kí ko còn thấy j` nữa...:runaway:

dạo ni 4r có vẻ nhộn nhịp và n` chuyện nhỉ....:empty:

meogirl
08-12-2008, 04:41 PM
alo! có mem nào C8 muốn đi chơi noel ko :loa:

Reddevils
09-12-2008, 04:46 PM
Ko có rảnh rỗi đi chơi .Học đi bà khốt .Nước đến gáy rồi đó .

mureddevils92
09-12-2008, 08:28 PM
meogirl trông có xinh được như người trong ảnh không nhỉ ?

#06-Center
09-12-2008, 08:42 PM

Người trong ảnh thì tui chả bít xinh hay xấu nữa
nhưng mà meogirl is cool girl đó :))

mureddevils92
09-12-2008, 08:47 PM
giới thiệu dùm đi vn789361, khi nào chỉ tôi xem mặt nha.....

kẻ xấu
09-12-2008, 09:09 PM
Ko có rảnh rỗi đi chơi .Học đi bà khốt .Nước đến gáy rồi đó .

gì mà bù lu bù loa lên thế !!! mới lớp 11 mà ko mất gốc là được !!!!
anh lớp 12 chả thấy lo gì ~> đằng nào cũng trật đại học !!!
:heheh::heheh::heheh::heheh::heheh:

haminhvan
10-12-2008, 05:17 PM
CÁi topic của c8, ôi, gộp lại nên đọc mà ko thể nào hiểu nổi :)):))=))

magaden_c8
12-12-2008, 07:00 AM
có đấy, cũng xinh như ng` trong ảnh đấy...:yawn:

thế cơ áh, sao tui học với meogirl mà chả thấy cái chi cả...:proud:

sao mất tự tin thế anh, phải cố gắng lên tí chút xíu j` j` đó chứ, ai lại bi đát như thế...:refused:

ly.baby.girl
12-12-2008, 09:30 AM
Chào các bạn C8 .Cho hỏi đây có phải lớp của thèn Nguyễn Thành Đạt ( Reddevils) ko .Mà có bạn nào ở đây chỉ hộ mình mấy cái chức năng của diễn đàn cái nào .Mới vô nên không bít tí xiu chi cả

#06-Center
12-12-2008, 11:39 AM
nùn hả, có gì hỏi ta nè ta chỉ choa, mà sao cái topic c8 càng ngày càng vắng người thế nhỉ, chán ghê cơ, mag với red đâu rồi làm gì đi chứ :|:|:|:|

DonGianLaSpam
12-12-2008, 12:43 PM
nùn hả, có gì hỏi ta nè ta chỉ choa, mà sao cái topic c8 càng ngày càng vắng người thế nhỉ, chán ghê cơ, mag với red đâu rồi làm gì đi chứ :|:|:|:|

tên kia te thấy topic vắng vào sì pem tý sao del bài của te :hmm::hmm:huhu :refused::refused::refused:

Reddevils
12-12-2008, 01:52 PM
Chào các bạn C8 .Cho hỏi đây có phải lớp của thèn Nguyễn Thành Đạt ( Reddevils) ko .Mà có bạn nào ở đây chỉ hộ mình mấy cái chức năng của diễn đàn cái nào .Mới vô nên không bít tí xiu chi cả

Tròi oi .con Ly thúi /Lại còn lj baby nữa chứ / Đề nghị lập cái nick khác đi chị ơi .Có chi ấn vào cái REddevils'profile ở dưới mà hỏi anh /Mà cô bảo nhỏ Chi bảo cho các chức năng

kyu_SJ^^
15-12-2008, 03:28 PM
úi giời ôi minh ơi ông tha hồ nổi tiếng nhá
@vodanh: chị ơi thằng minh ngoan ngoãn hok có nick chat đâu
mà vào trong đây thấy mấy thằng c8 tự sướng ghể thiệt
cái khối 11 năm nay bói ra chẳng có ai gọi là hot boy cả
hot boy là phải đầy đủ mọi điểm :"đẹp trai, học giỏi ,ga lăng, hiền lành ngoan ngoãn " thế mứi là hot boy chứ
boy trường chúng ta thì bói hok có 1 người hok bít trường khác thế nèo nhỉ

kyu_SJ^^
15-12-2008, 03:36 PM
hok thik c8 liếc wa liếc lại chỉ thik có mấy bạn gái c8 thui
đặc biệt ghét con trai c8
................................hết............. .................................

girl_c8_girl
15-12-2008, 03:38 PM
Có phải Thu ko đấy nhỉ .Mi nói sai rùi >Con trai lớp to có chi mà ghét

meogirl
17-12-2008, 05:22 PM
đúng đấy anh ạ ! nó chỉ gjoi nói mồm ... vẫn bắn CF như thường .... cứ để ý ng` ta hở ra cái j` là chém hjx

nhà Thức bán thuốc pháo đấy à ....

trangvicky_zhao
17-12-2008, 09:03 PM
nhà Thức bán thuốc pháo đấy à ....

Úi xời ơi. Được khen sướng thế còn gì nữa mà lại còn cứ giả vờ. Thẹn lắm đi thui ợ :redface::redface::redface:

magaden_c8
21-12-2008, 03:54 PM
ghê nhỉ, bây h topic có cả bạn ng~ trãi nữa..cảm động quá..:((
yêu cầu redevil khoe khoang tài năng và quyền lực vừa thôi nha...cái bảng chữ đẹp ghê...;))
quên chưa nói với cả nhà, về quê ngoại chơi mới quen đc mấy bạn thiệu hoá xinh ghê...=))

boycoj_1312
21-12-2008, 04:15 PM
^^! nghe giang hồ đồn đại kon gái C8 xấu lém cơ mà ( từ mấy thằng ku lớp đó luôn ) :))
khả năng avarta của megirl là lấy trên mạng của hot girl nào đấy chứ còn khó tin lắm

#06-Center
21-12-2008, 09:54 PM
^^! nghe giang hồ đồn đại kon gái C8 xấu lém cơ mà ( từ mấy thằng ku lớp đó luôn ) :))
khả năng avarta của megirl là lấy trên mạng của hot girl nào đấy chứ còn khó tin lắm

hê hê anh nhầm to roài
ở ngoài "méo" gơn cũng xinh đấy
cần em giới thiệu ko
mà làm gì mấy cậu c8 bi quan thế nhẩy :))

shevchenbe90
21-12-2008, 10:47 PM
hơ hơ anh mày quen nhiều thằng C8 lắm mà nghe nói meogirl tên là nhung ah

#06-Center
21-12-2008, 10:55 PM

Chuẩn đó anh, anh chắc tuyển thủ bóng đá à hay sao mà quen nhiều thằng C8
C8 dạo này chả thấy lên forum mấy nhớ

meogirl
22-12-2008, 03:11 PM

vâng ! girl C8 xấu ..... mấy thằng ku C8 cũng xấu .... anh thì đẹp ...
anh ko biết thì đừng nói ra anh ạ .... khả năng của anh đang còn thấp lắm ...đừng phán đoán :^_^::^_^: đc chứ ạ

kyu_SJ^^
22-12-2008, 04:12 PM
Có phải Thu ko đấy nhỉ .Mi nói sai rùi >Con trai lớp to có chi mà ghét

xin người đây không dám làm Thu đâu :hot::hot::notme::notme::freeze:
bạn đừng đoán mò đây là thu nhé
mà bạn hok cần quan tâm tớ là ai
nói chung tớ không phải là Thu
tớ hok thich con trai c8 .......hết.....:yawn::yawn::yawn::yawn::yawn::ya wn:

magaden_c8
23-12-2008, 04:14 PM
ku nào hử bạn, chắc chắn là ko có tớ rồi, bạn cứ sang c8 gặp nhung thì biết xinh hay xấu...nhung nhờ...^

anh cũng hay nhỉ, bên séc mà biết tận bên này..cảm động quá..:can'tbe:

Chuẩn đó anh, anh chắc tuyển thủ bóng đá à hay sao mà quen nhiều thằng C8
C8 dạo này chả thấy lên forum mấy nhớ
có chứ , tớ với devil vẫn hay lên, n tớ chỉ đọc và soát bài, ko viết n`..:picknose:
[/QUOTE=kyu_SJ^^;90729]tớ hok thich con trai c8 .......hết.....:yawn::yawn::yawn::yawn::yawn::ya wn[/QUOTE]

bạn ơi, cho tớ xin cái lí do sao bạn ko thích trai C8 đc ko...:loser:

dạo ni thi xong, các lớp lại quậy tưng tưng...:dummy:

cur_sera
04-01-2009, 09:13 AM
Hơ hơ,chị ko có ý định cưa cẩm gì Ku Minh đâu, thấy dễ thương thì rủ chụp ảnh thôi. Buồn cười nhất là hôm đó, mấy girl bạn ku Minh đứng xung quanh cứ la lối : Ối chị ơi đứng xa bạn em ra. Chị đừng nắm tay bạn em như thế" :D. Trời, mặt mình nhìn có đến nỗi nào đâu mà bọn nó cứ nghĩ lung tung :D:D

Hé hé pà chị hối lộ đê, e đây có nick chat của ku Minh nè!!!!!!!!!!!

bé Minh ham học hành và chỉ thích con gái giống bé, tuyên bố từ lâu rồi chị ạ....,:yawn:

Phát ngôn lung tung:dummy::dummy::dummy::dummy::dummy::dummy:

trangvicky_zhao
04-01-2009, 09:53 AM
Hix tớ vote cho bạn Khải C10. Cao ráo, nhìn cũng khá đẹp zaj, học giỏi, chơi bóng rổ ngon lành! Và nhất là tính chơi rất hay. Ok. Hot boy khối 11 cũng đc :D

cur_sera
04-01-2009, 11:03 AM
cái khối 11 năm nay bói ra chẳng có ai gọi là hot boy cả
hot boy là phải đầy đủ mọi điểm :"đẹp trai, học giỏi ,ga lăng, hiền lành ngoan ngoãn " thế mứi là hot boy chứ

Chị thì thấy Minh C3 cũng đủ những" đức tính" này đấy chứ!!!:dazzle::dazzle::dazzle::proud::proud:

kayo
04-01-2009, 01:24 PM
Một phiếu cho anh Minh C3.Crave
Hoan hô nào.Proud

SevenLove
04-01-2009, 02:08 PM
Hix tớ vote cho bạn Khải C10. Cao ráo, nhìn cũng khá đẹp zaj, học giỏi, chơi bóng rổ ngon lành! Và nhất là tính chơi rất hay. Ok. Hot boy khối 11 cũng đc :D

hô hô , a cũng vote cho ku này , do con bé gần nhà khen nó quá , mà nhìn ku này cũng hiền lành , hé hé :redface:

kyu_SJ^^
04-01-2009, 04:49 PM
kakakakaaka hum sau phải bảo thằng minh lên đây xem với được hahahaha
ku minh lớp mình công nhận được nhiêu người thik thiệt
chị linh ơi bạn minh lớp em thì là hot boy từ lâu ùi hehehehehehe ( nhưng mà tên nè ki bo lém hé hé )
nhưng em đang nói lớp khác cơ

Micyarak.A5
04-01-2009, 06:19 PM
hot boy àh, mình cũng chả lượn wa bên 11 bao giờ nên cũng chịu :D nhưng mà đi học thể dục cũng thấy có 1 ku hay chơi bóng rổ, cao khiếp luôn, trông cũng xinh xinh, hiền hiền :D hình như C10 thì phải :D chả bù cho cái khối 12, chả có boy nào cho ra hồn cả ;))

kẻ xấu
04-01-2009, 06:23 PM
Ủa !!!
sao ko bình bầu cho nam sinh cả trường ấy !!!
:smoking::smoking::smoking:

cur_sera
04-01-2009, 07:48 PM
kakakakaaka hum sau phải bảo thằng minh lên đây xem với được hahahaha
ku minh lớp mình công nhận được nhiêu người thik thiệt
chị linh ơi bạn minh lớp em thì là hot boy từ lâu ùi hehehehehehe ( nhưng mà tên nè ki bo lém hé hé )
nhưng em đang nói lớp khác cơ

Chít nhá méc thèng Minh là e nói nó ki bo:hahaha::hahaha::hahaha:

DonGianLaSpam
04-01-2009, 09:42 PM
hot boy àh, mình cũng chả lượn wa bên 11 bao giờ nên cũng chịu :D nhưng mà đi học thể dục cũng thấy có 1 ku hay chơi bóng rổ, cao khiếp luôn, trông cũng xinh xinh, hiền hiền :D hình như C10 thì phải :D chả bù cho cái khối 12, chả có boy nào cho ra hồn cả ;))

có anh kẻ xấu cũng ra hồn người đấy chứ iem :picknose::picknose:

rapperdq
04-01-2009, 09:45 PM
Hình như thiếu C2 :loser:

trangvicky_zhao
05-01-2009, 03:53 PM
hô hô , a cũng vote cho ku này , do con bé gần nhà khen nó quá , mà nhìn ku này cũng hiền lành , hé hé :redface:

Thôi thôi anh ơi. Ghen thì cứ nói thẳng ra. 4rum đâu ai biết mà phải giả nai vote vo tiếc :proud:
Mọi người hiểu sai về hot boy rồi thì phải.
Hot boy, là người có tính cách cực kì hay, hoà đồng với tập thể, có sức ảnh hưởng lớn,... nói chung là người-khuấy-động-phong-trào.
Là người dám nghĩ dám làm. đi tiên phong trong các hoạt động của tập thể.
Là người tạo cho mình 1 phong cách riêng -> nổi bật giữa đám đông.
Là người có trình học thuộc loại ưu, hoặc ít ra là tốt.
Là người dắt túi một vài năng khiếu (thể thao, nhảy, âm nhạc...). Dĩ nhiên khả năng chém gió và tán gái hok đc liệt vào hàng năng khiếu.
Là người có ngoại hình khá (đẹp trai càng tốt, hoặc hok cũng chả sao)
Tóm lại, cứ thấy 1 boy nào đẹp trai 1 tí, chơi trội 1 tí, đc nhiều nàng để ý 1 tí -> chưa chắc đã là hot boy =))

magaden_c8
06-01-2009, 01:51 PM
ha ha ha, dạo ni C8 n` chuyện lạ quá, như có ma vậy,dạo ni trong lớp rất hay xuất hiện n~ .....mùi.....lạ.
chết ko cơ chứ...=))

Mai Thuy` Linh
07-01-2009, 01:41 PM
sao chỉ bình chọn cho mấy lớp pháp thôi vậy
bình chọn cả trường cho công bằng chứ nhỉ:duno:

trangvicky_zhao
07-01-2009, 02:45 PM
sao chỉ bình chọn cho mấy lớp pháp thôi vậy
bình chọn cả trường cho công bằng chứ nhỉ:duno:

Thì boy khối Pháp nhìn khả quan hơn boy khối Anh nhiều mà mi :whaat: