PDA

View Full Version : [07-10] C8 Xin chào các bạn !!!!

Trang : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22

sheva_tiamo
07-01-2009, 03:22 PM
Bầu cho reddevile C8............................hihi

Micyarak.A5
08-01-2009, 04:19 PM
hehe :D một nấy trang mà vẫn chưa tìm ra đc hot boy khối 11 hả các iem :D chị thấy cái khối 11 nhìn khả quan hơn 12 nhiều lắm lắm mà :D Àh mà ngoài mấy ku xinh xinh thì chị thấy girl 11 năm nay nhìu em xinh lắm :darling:

có anh kẻ xấu cũng ra hồn người đấy chứ iem :picknose::picknose:

anh nói đểu hay nói thật đấy để em biết đường nào :heheh:

kẻ xấu
08-01-2009, 06:31 PM
có anh kẻ xấu cũng ra hồn người đấy chứ iem :picknose::picknose:

Anh này sốt à ???
Đây là bình chọn khối 11 cơ mà
:(( <~ học 12 rồi !!!
Mà anh cứ nói lung tung rồi lại chết em !!!!
Nếu có thể thì bác đừng nhắc tới tên em với a5 nữa :((
:loser::loser::loser:

sheva_tiamo
09-01-2009, 03:15 PM
hehe :D một nấy trang mà vẫn chưa tìm ra đc hot boy khối 11 hả các iem :D chị thấy cái khối 11 nhìn khả quan hơn 12 nhiều lắm lắm mà :D Àh mà ngoài mấy ku xinh xinh thì chị thấy girl 11 năm nay nhìu em xinh lắm :darling:

anh nói đểu hay nói thật đấy để em biết đường nào :heheh:

Xem cai phieu bau cua em do . Reddevile lop C8.................

tuduc152
10-01-2009, 10:14 AM
sao toàn c8 không vậy chứ c3,c7,c9,c10 đâu cả rồi....

kyu_SJ^^
11-01-2009, 03:20 PM
sao toàn c8 không vậy chứ c3,c7,c9,c10 đâu cả rồi.... chài chài mi hok biết là con trai c8 rất chi là tự sướng sao
chi linh ơi chị méch bạn minh làm bạn minh mắng em xối xả chẹp chẹp
*mà hình như bạn Minh là apa của tớ thì phải ,tự nhiên thấy con gái tớ toàn gọi Minh là ông chậc chậc chắc là apa thất lạc lâu nay :sweat::sweat::knife::knife::empty::empty:

minh_hg
11-01-2009, 07:07 PM
Hi mọi người! Em là Minh C3, thấy mọi người bàn tán về em nên em phải ra mắt đính chính một số thông tin.
Đầu tiên là yêu cầu nick Ferrari xin lỗi ngay vì câu nói :"Bé Minh ... giống bé" trang 14 =>vớ vẩn vô căn cứ. :warn:
Hai là cảm ơn chị xuongrongtrencat_k và chị vodanh đã quan tâm nhưng chị thông cảm đừng add nick em, nói chuyện trên diễn đàn thoải mái nhưng phải thân em moi cho add nick được list friend của em chỉ có hơn chục nick thôi. Không phải kiêu hay ki bo gì (như nick kyu_SJ^^) nói mà là thói quen thôi.
"Mọi người hiểu sai về hot boy rồi thì phải.
Hot boy, là người có tính cách cực kì hay, hoà đồng với tập thể, có sức ảnh hưởng lớn,... nói chung là người-khuấy-động-phong-trào.
Là người dám nghĩ dám làm. đi tiên phong trong các hoạt động của tập thể.
Là người tạo cho mình 1 phong cách riêng -> nổi bật giữa đám đông.
Là người có trình học thuộc loại ưu, hoặc ít ra là tốt.
Là người dắt túi một vài năng khiếu (thể thao, nhảy, âm nhạc...). Dĩ nhiên khả năng chém gió và tán gái hok đc liệt vào hàng năng khiếu.
Là người có ngoại hình khá (đẹp trai càng tốt, hoặc hok cũng chả sao)
Tóm lại, cứ thấy 1 boy nào đẹp trai 1 tí, chơi trội 1 tí, đc nhiều nàng để ý 1 tí -> chưa chắc đã là hot boy" - Đồng ý với ý kiến này của nick Trangvicky_zhao.

fandbsk
11-01-2009, 07:59 PM
chị dã tái xuất giang hồ sau một thời gian im hơi lặng tiếng lên núi tu luyện , mấy huynh đệ c8 đâu mau ra chào đốn nào:^_^:

♥VTV6♥
11-01-2009, 08:02 PM
Có chuyện gì thế chị bằng chéo ~> EM tiếp đón chị đây ~> Thế sáng nay về chị có bị pp và mm bắn cho nát người hok

cur_sera
12-01-2009, 03:47 PM
Hi mọi người! Em là Minh C3, thấy mọi người bàn tán về em nên em phải ra mắt đính chính một số thông tin.
Đầu tiên là yêu cầu nick Ferrari xin lỗi ngay vì câu nói :"Bé Minh ... giống bé" trang 14 =>vớ vẩn vô căn cứ. :warn:
Hai là cảm ơn chị xuongrongtrencat_k và chị vodanh đã quan tâm nhưng chị thông cảm đừng add nick em, nói chuyện trên diễn đàn thoải mái nhưng phải thân em moi cho add nick được list friend của em chỉ có hơn chục nick thôi. Không phải kiêu hay ki bo gì (như nick kyu_SJ^^) nói mà là thói quen thôi.
"Mọi người hiểu sai về hot boy rồi thì phải.
Hot boy, là người có tính cách cực kì hay, hoà đồng với tập thể, có sức ảnh hưởng lớn,... nói chung là người-khuấy-động-phong-trào.
Là người dám nghĩ dám làm. đi tiên phong trong các hoạt động của tập thể.
Là người tạo cho mình 1 phong cách riêng -> nổi bật giữa đám đông.
Là người có trình học thuộc loại ưu, hoặc ít ra là tốt.
Là người dắt túi một vài năng khiếu (thể thao, nhảy, âm nhạc...). Dĩ nhiên khả năng chém gió và tán gái hok đc liệt vào hàng năng khiếu.
Là người có ngoại hình khá (đẹp trai càng tốt, hoặc hok cũng chả sao)
Tóm lại, cứ thấy 1 boy nào đẹp trai 1 tí, chơi trội 1 tí, đc nhiều nàng để ý 1 tí -> chưa chắc đã là hot boy" - Đồng ý với ý kiến này của nick Trangvicky_zhao.

Ha ha cuối cùng em chị cũng đã lên tiếng rồi đấy à Minh!!!( Cậu này đúng là dễ bị kích động, hum trước mới nói có thế thôi mà hôm nay đã lên đây làm hẳn 1 bài" đính chính" rồi!!1;));));))). Ôi dào, nhưng mà người ta nói em là hotboy thì đã sao cơ chứ, là hotboy đi cho chị được nhờ, nhỉ:hahaha::hahaha::hahaha::hahaha:

foreverloveyou
12-01-2009, 04:05 PM
Tớ bình chọn bạn Hưng lớp C10:love::love::love::love:

kyu_SJ^^
12-01-2009, 04:24 PM
kakakaka apa của con nói hay ra trò kakakakaka
con xin lỗi apa vì nói apa kibo kekekeke
mà apa ra dáng là hot boy lắm mà kakakaka
apa làm hotboy thì con cũng được cái tiếng là con hotboy kekekeke
mà chưa chi apa đã có exp ùi con vít nhìu hơn apa mà con chả có xu nèo
à quên tớ bình chọn cho apa tớ "Hồ Ngọc Minh" 1 phiếu nhá

fandbsk
12-01-2009, 09:03 PM
Có chuyện gì thế chị bằng chéo ~> EM tiếp đón chị đây ~> Thế sáng nay về chị có bị pp và mm bắn cho nát người hok

hohohohoh pe' nào ý nhỉ ! mà chú ăn nói cẩn thận ná tên bố chị ko đc xuất ngôn linh tinh ko tao bắn cho nát người bùm bùm:dummy::whaat:

fandbsk
12-01-2009, 09:29 PM
hohohoho bạn minh c3 nóng máy cháy oxi kìa:^o^::^o^: thấy mấy bạn tích cực quá tớ cũng muốn bầu
Heeee em cam đoan nói tên người này ra là y như rằng hắn ủng hộ em liền hehehhehe:^o^: Và Xin Giới thiệu bạn Dương Y Hoa mang trong mình dòng máu cao quí của người HN và trí thông minh vốn có của người TH, với vẻ đẹp trời cho bạn Tường xứng đáng với danh hiệu hot boy.Bạn T hội tụ đầy đủ mọi yếu tố
_)Là người có trình học thuộc loại ưu, hoặc ít ra là tốt: riêng khoản này khỏi nói bạn Tường học nhất nhì lớp
-)Là người tạo cho mình 1 phong cách riêng -> nổi bật giữa đám đông.
khá sôi nổi và thuộc loại thân thiện trong lớp, bạn tạo ra 1 phong cách rất xitai ... theo kiểu...và thật nhìu điểm tốt khác mà tôi chưa kịp kể tại đây do thời gian han hẹp.Mong quí vị ủng hộ cho ban Dương Y Hoa:hi:

kẻ xấu
12-01-2009, 10:40 PM
C8 à ??? C8 thân yêu của Anh !!! Các em tham gia buổi off tết chứ !!!
click vào đây (http://daoduytu.net/forum/showthread.php?p=95996#post95996) để đăng kí nhé !!!
iu Nhắm cơ :-* :-*

trangvicky_zhao
13-01-2009, 02:38 PM
Ui xời. Tóm lại ai vote cho ai thì nói ra nào. Tớ vote cho bạn Khải C10!

Reddevils
13-01-2009, 05:59 PM
Oạch , anh về sau làm giám đốc maketing thì quá ổn luôn anh Vũ ạ ~> Lớp em tình hình ít nhất là có 4 đứa đi , còn thêm hay ko thì chịu

minh_hg
13-01-2009, 06:02 PM
Uây! C8 có vẻ nổ vang trời quá ha. Nghe nói C8 pro sport nhất trường hả :^o^:. Hôm nào nhận với C3 vài trận cầu lông, bóng chuyền, bóng đá hông. Để xem con trai C8 hot thế nào mà thích làm hotboy thế. Mà đừng nói suông không thích ứng cử làm hot boy thì post vài cái ảnh lên cho bàn dân thiên hạ ngắm xem nào:comeon:

kyu_SJ^^
13-01-2009, 06:09 PM
Uây! C8 có vẻ nổ vang trời quá ha. Nghe nói C8 pro sport nhất trường hả :^o^:. Hôm nào nhận với C3 vài trận cầu lông, bóng chuyền, bóng đá hông. Để xem con trai C8 hot thế nào mà thích làm hotboy thế. Mà đừng nói suông không thích ứng cử làm hot boy thì post vài cái ảnh lên cho bàn dân thiên hạ ngắm xem nào:comeon:

con đồng ý với ý kiến của apa nếu c8 mà có thi với c3 cúng ta con sẽ cố gắng đi xem để xem c8 bị c3 chúng ta đè bẹp thế nào kakakakaka
mà cái tên Tường là tên nào lạ hoắc chả thấy hot tẹo nào muốn làm hotboy thì trước hết phải nổi tiếng tí tí chứ chưa bao giờ nghe thấy tên :^o^::^o^::plug::plug:

♥VTV6♥
13-01-2009, 06:11 PM
Hồ Minh với Linh C3 à , ai chả biết C3 pro rùi ,em đâu có nhận đâu ,có chi cứ chém con fandbsk ấy

#06-Center
13-01-2009, 06:22 PM
Ôi zời hot boy hot biếc gì mà chả thấy mặt mũi năng khiếu gì cả, ai đề cử hoặc ứng cử thì cho xin mấy cái ảnh + thông tin cá nhân đi xem nào, nói xuông thế này là sao, tính xì pam tập thể hả :-w

ferrari
13-01-2009, 06:25 PM
hot boy àh, mình cũng chả lượn wa bên 11 bao giờ nên cũng chịu :D nhưng mà đi học thể dục cũng thấy có 1 ku hay chơi bóng rổ, cao khiếp luôn, trông cũng xinh xinh, hiền hiền :D hình như C10 thì phải :D chả bù cho cái khối 12, chả có boy nào cho ra hồn cả ;))

Tính đến nay to nhất toàn khối....em biết tên này, bố em luôn ^^ hay đi với nhau ra sân mà:whistle:

Reddevils
13-01-2009, 06:26 PM
Cái đứa mà chị N ara nói là chú Trung ferrari chứ ai ( tự maketting à Trung) ~> Nếu ko còn 1 thằng nào như thế

kyu_SJ^^
13-01-2009, 06:44 PM
Cái đứa mà chị N ara nói là chú Trung ferrari chứ ai ( tự maketting à Trung) ~> Nếu ko còn 1 thằng nào như thế
vớ vỉn chắc là bạn Tiến lớp tớ bạn ý cao và cái mẹt hiền bạn trung lùn chứ có cao đâu
à nhắc nhở cái bạn gì đó VTV6 thì phải tớ hok phải là linh thế thui:alert::alert:
à mà Thức này nhìn lại đi tớ đây đâu còi pam đâu
viết dài hẳn hoi nhá

style_teen_764
13-01-2009, 06:48 PM

Trung C10 đâu có "cao khiếp luôn" như chị nAra nói đâu. :^_^: Chắc cái đứa đó là Tiến C3. Nhưng lão nj mà " xinh xinh hiền hiền" ak'. :aie:

cur_sera
13-01-2009, 08:51 PM
vớ vỉn chắc là bạn Tiến lớp tớ bạn ý cao và cái mẹt hiền bạn trung lùn chứ có cao đâu
à nhắc nhở cái bạn gì đó VTV6 thì phải tớ hok phải là linh thế thui:alert::alert:
à mà Thức này nhìn lại đi tớ đây đâu còi pam đâu
viết dài hẳn hoi nhá

Nhầm nhọt rùi em ơi, tên đó là Trường C10 thì phải:alert::alert::alert:

B.Obama
13-01-2009, 09:52 PM
C10 làm chi có thằng Trường nào chị ơi , C10 thấy có chú Trung là trông baby đc đc , C3 có chú Tiến cao to , khá đẹp mã , C9 có thằng Nam lớp trưởng , C8 có thằng Tùng bớp , C7 chả có thằng nào đẹp trai , Đó , tôi bầu cho lũ nó

Micyarak.A5
13-01-2009, 10:33 PM
Trung C10 đâu có "cao khiếp luôn" như chị nAra nói đâu. :^_^: Chắc cái đứa đó là Tiến C3. Nhưng lão nj mà " xinh xinh hiền hiền" ak'. :aie:

:hi: bạn chị bảo đó là Trường C10 iem ạ, chả bít đúng hok nữa :D lớp chị nhìu đứa quan tâm iem í lắm (ko phải thích thò j` đâu mà chỉ là thấy xink xink thì quan tâm chút thui :D)

ferrari
14-01-2009, 02:17 PM
C10 làm chi có thằng Trường nào chị ơi , C10 thấy có chú Trung là trông baby đc đc , C3 có chú Tiến cao to , khá đẹp mã , C9 có thằng Nam lớp trưởng , C8 có thằng Tùng bớp , C7 chả có thằng nào đẹp trai , Đó , tôi bầu cho lũ nó

Thằng Tiến bạn mình mà to ư...ặc ặc..nói cao còn đúng.
C10 có Trường...và là bố mình... cao 1m85 hay 86 roài ấy, body nhìn cũng kết,,,style...^^
Hôm sau post ảnh bố lên nào :loa:
Mà em ko cao đâu...có 1m7 thôi:sigh:
-----------------------------------------

Tau cũng định bình chọn cho mi một phiếu vì mi chơi bóng cũng gọi tốt nhưng cái tính ...của mi...lại hay định giở trò....lại gần...và :uwaah:...thôi bình chọn cho Thức C9 ^^:loa:

sheva_tiamo
14-01-2009, 02:17 PM
anh lee_ryan lớp C11 ấy Chưa thấy mặt bao h cả , nhưng mà nghe ní là cũng đẹp trai lắm

Reddevils
15-01-2009, 05:03 PM
Thằng Tiến bạn mình mà to ư...ặc ặc..nói cao còn đúng.
C10 có Trường...và là bố mình... cao 1m85 hay 86 roài ấy, body nhìn cũng kết,,,style...^^
Hôm sau post ảnh bố lên nào :loa:
Mà em ko cao đâu...có 1m7 thôi:sigh:

Tau cũng định bình chọn cho mi một phiếu vì mi chơi bóng cũng gọi tốt nhưng cái tính ...của mi...lại hay định giở trò....lại gần...và :uwaah:...thôi bình chọn cho Thức C9 ^^:loa:

Chú có biết anh là thằng nào ko ,anh làm chi có chơi bóng rổ hả ~> Bogs đá với anh mới là no 1 , nhầm rồi
@ C10 có thằng Trường ,thằng đó cũng đẹp zai phết , chị N ara kết cũng phải

Micyarak.A5
15-01-2009, 10:19 PM
C
@ C10 có thằng Trường ,thằng đó cũng đẹp zai phết , chị N ara kết cũng phải

ấy, kết đâu em, ku ấy ít tuổi hơn chị mà, chị cũng có biết j` về bạn ấy đâu :hmm: chỉ là tham gia bình chọn với bọn em cho vui thôi ^^ chị chỉ thích ngắm girl xinh khối 11 bọn em thôi :blush:

Reddevils
16-01-2009, 12:55 PM
Ối ối chị ơi , khối 11 bọn em mà có girl xjnh á , Em thấy có khối 10 là xjnh thôi
Mà bình chọn xuông thế này à , yêu cầu kẻ lập ra topic là chú ferrari kiếm ngay cái máy ảnh chụp các ứng viên rồi post lên cho mọi người bình chọn chứ

ferrari
16-01-2009, 04:58 PM
Được thôi !
Bố trường nè, lớp 10 cuối năm đây
Tiến C3 hôm sau nó post
Tôi nè http://s240.photobucket.com/albums/ff58/devuong111/2cc2.jpg

kyu_SJ^^
16-01-2009, 06:41 PM
chị linh ơi rõ ràng là bạn tiến mà cái mẹt thằng trường đầu hiền đâu mà em cứ tưởn bạn tiến cao hơn thằng trường chứ đâu ngờ.............hum nay học QP 2 tên đó đi với nhau em mới phát hiện ra thằng trường cao hơn tiến nhiều hix hix
à mà tớ bình chọn cho sư phụ tớ là Dũng luật kakakaka

style_teen_764
16-01-2009, 06:55 PM
:hi: bạn chị bảo đó là Trường C10 iem ạ, chả bít đúng hok nữa :D lớp chị nhìu đứa quan tâm iem í lắm (ko phải thích thò j` đâu mà chỉ là thấy xink xink thì quan tâm chút thui :D)

Chị nói thía kòn đc. Chứ lão Tiến anh em mà "xinh xinh hiền hiền " ak'. Chít mứt:notme:

magaden_c8
18-01-2009, 12:37 PM
tết này chả bít thế nào, mong là mình đi đc...dạo này tâm trạng đang vui, chưa bít trc' đc điều j` sẽ đến..=))
vui quá trời..C8 hay nhờ...càng già càng hay..vậy mà có đứa học c8 lại ko ưa c8...

DanVipA6
18-01-2009, 06:33 PM
sang c12 cũng có 1 tiến đấy. đẹp zai ...............................

Ốc...
20-01-2009, 08:30 PM
thèng Tường này bêđê
nhỳn giới týnh nữ kìa...................=))
ngất quá...........sửa lại đi........
:heheh::heheh::heheh:

kyu_SJ^^
21-01-2009, 10:57 AM
:XD::XD::XD::ock::ock: :^o^::^o^::^o^: anh có đùa không vậy
...............................................
nếu mà bây giờ bình chọn nam sinh thì phải chia thành nhiều cấp
1- KING
2-MR VUI VẺ
3-MR THÔNG THÁI
4-MR THỂ THAO
cứ như thế mà bình chọn nam sinh
nếu lập topic bình chọn nữ sinh cũng lấy như vậy
phân loại từng cấp
ai trong danh sách bình chọn thì phải poss anh và poss cả cái phờ rô phai lên
bầu ra cái ban giám khẻo đi thị sát từng người
làm như thế mới được chứ
cứ bình chọn mồm thế này thì biết ai ra ai
ma mới biết
kekekeke

ferrari
21-01-2009, 04:08 PM
tôi thích vị trí 1,2,4 .. vị trí 3 ko dám ....^^

Ốc...
21-01-2009, 07:10 PM
hơ hơ...........................
nam synh cơ á...........
bình chọn G ý
nam làm gì
đẹp tuốt roài =)).........

taumuonchet
22-01-2009, 11:06 AM
Há há mấy thằng C8 tự sướng khen nhau :chuckle::chuckle:

---------------------------------------

Chú ý viết tiếng việt có dấu

kyu_SJ^^
02-02-2009, 03:20 PM
Há há mấy thằng C8 tự sướng khen nhau :chuckle::chuckle:

---------------------------------------

Chú ý viết tiếng việt có dấu
thui rõ khổ
mí bạn ấy tự sướng lâu rồi
mà nói thật nhá
cái khối bọn mình bói ra chẳng có ai đủ trình độ như tớ đã nói đâu
chậc chậc
ôi ước mơ xa vời
bạn nào mà được làm hotboy thì phải đi xem cái mẹt nó làm sao
chẹp chẹp
sao chẳng thấy apa mình vào dự thi nhỉ
về bô kích mới được
đi đây
cố lên nhá mí hốt bô

Mai Thuy` Linh
02-02-2009, 04:22 PM

C12 có 2 tiến
Nhưng hình như đây là nói đến Nguyễn tiến ngày xưa thì phải
vậy là phải Tiến Hưng bây giờ:^o^:

angel_lpt
03-02-2009, 04:36 PM
hô ở đây bình chọn nam sinh à nghe có vẻ hấp dẫn nhỉ, tớ vote 1 phiếu cho bạn tiến còi C12 :)0

girl_c8_girl
06-02-2009, 09:25 PM
Lâu lắm ko vào , ế ẩm ghê ta , các chú quân dân C8 đâu rồi , thằng Red vào suốt mà chả chịu comment cho lớp , để mốc thế này à

magaden_c8
08-02-2009, 09:35 AM
ô, cái topic ni dạo này chẳng ai vào, có cái thằng red thì cứ loáy ha loáy hoáy ở xó nào, đúng là nản...
C8 năm nay ngoan hẳn, ko quậy như lớp 10 nữa...
vui hơn mới chết chứ...

Cristiano_Romeo
08-02-2009, 09:38 AM
Ngoan cái giề , a thấy vẫn như xưa à , anh ko comment vì có gì để comment đâu

parkjisung
08-02-2009, 10:02 AM
Chẹp chẹp , vào sân nhà chơi cho vui nào .................................

haminhvan
09-02-2009, 04:20 PM
chị dã tái xuất giang hồ sau một thời gian im hơi lặng tiếng lên núi tu luyện , mấy huynh đệ c8 đâu mau ra chào đốn nào:^_^:

Vừa chào vừa đốn à????? :heheh::heheh::heheh:

hohohohoh pe' nào ý nhỉ ! mà chú ăn nói cẩn thận ná tên bố chị ko đc xuất ngôn linh tinh ko tao bắn cho nát người bùm bùm:dummy::whaat:

:heheh::heheh: Nó chính là Rết phiên bản 2 đấy:heheh:

Chẹp chẹp , vào sân nhà chơi cho vui nào .................................

c12 gọi topic của c8 là sân nhà - là sao zậy ta? :heheh:

magaden_c8
12-02-2009, 01:22 PM
lâu ko vô thăm lớp...kinh thật, 1 bài của haminh tốn gần 1 trang giấy, chu oa choa.
thằng devil đâu nhỉ, sao ko vô viết bài....
lớp dạo này kỉ luật hơi kém,, toàn h trung bình...

Reddevils
12-02-2009, 02:02 PM
Vít cái gì , teo chả bít vít cái gì cả . mà cái nick Cristiano_Romeo của tao vít thay còn giề

magaden_c8
14-02-2009, 01:17 PM
Vít cái gì , teo chả bít vít cái gì cả . mà cái nick Cristiano_Romeo của tao vít thay còn giề

nói thế mà cũng nói đc, tao chịu mày đó.:1:1:1

trangvicky_zhao
15-02-2009, 06:19 PM
Hì, thế rút cục ai là hot boy nào? Cuộc thi vẫn chưa có hồi kết cơ àh :D?

girl_c8_girl
15-02-2009, 08:58 PM
Ui , hai thằng ni suốt ngày cãi nhau thế hử
Lớp mình dạo này zui ghê

meogirl
23-02-2009, 05:40 PM
topic lớp mình sao h bùôn thía .......?????:picknose:

haminhvan
02-03-2009, 03:11 PM
lâu ko vô thăm lớp...kinh thật, 1 bài của haminh tốn gần 1 trang giấy, chu oa choa.
thằng devil đâu nhỉ, sao ko vô viết bài....
lớp dạo này kỉ luật hơi kém,, toàn h trung bình...

Thế cơ đấy, thế giấy A4 hay là giấy gì?

Ra là Rết phiên bản 3 :heheh: Ko biết viết gì thì bịa ra mà viết :))=))

lớp dạo này kỉ luật hơi kém,, toàn h trung bình

Hơ, C4 có giờ khá mà thầy Thái đã... Thầy lại nói là các lớp khác toàn giờ tốt :(( Thầy ơi! Oan cho bọn em quá :noo::noo:

fandbsk
05-03-2009, 08:38 PM
Vừa chào vừa đốn à????? :heheh::heheh::heheh:

:heheh::heheh: Nó chính là Rết phiên bản 2 đấy:heheh:

c12 gọi topic của c8 là sân nhà - là sao zậy ta? :heheh:

hứ cái paf haminh này toàn đá xoáy nhau ko .Cẩn thận ah nha:knife:
bùn nhỉ !!!!!!!!!!!! hỏng có ai nói chuyện với mình, lâu lắm mới lên 4rum đâm ra bạn bè ween hết

Reddevils
07-03-2009, 11:00 AM
Chẹp , topic lớp ta mọc rêu dầy quá ha #Devil

DonGianLaSpam
07-03-2009, 11:04 AM

để anh đánh bóng cho nào hê hê

4rum lớp anh còn mốc rồi cơ =)):phew:

#06-Center
07-03-2009, 04:07 PM
Hơ hơ mọc rêu là mọc rêu mằn răng khi đã có chuyên gia cọ rửa là ta đây :sparkling:
Không thấy cư dân đang vào tấp nập đấy à :))

haminhvan
09-03-2009, 03:25 PM

Topic của C4 cũng chả kém :((
Khoá mình bi chừ ế ẩm quá, chả vui như ngày xưa

để anh đánh bóng cho nào hê hê

4rum lớp anh còn mốc rồi cơ =)):phew:

Thế anh coá cần em vào dọn rêu hộ ko? Cùng C4 với nhau cả mừ :heheh:

@ fandbsk: Tớ nói có sai đâu :))=))

Liendaica_B5
10-03-2009, 06:16 PM
trời ơi kết thúc được rùi đấy .tóm lại là trường c10 đẹp zai nhất
đi học thấy bọn trường khác nó bảo là trường đào có thằng trần trân đẹp trai lắm nhưng chưa thấy mặt .sao o bình chọn cho thằng đó

He0pr0_B7
12-03-2009, 02:50 PM
Ô chồi !!!!!!!!!
Đi ra để mở rộng tầm mắt:sparkling: !!!!
Thế mà vẫn bị choáng vì 85 trang của C8:@_@::@_@: !!!!
Các hạ xin bái phục:congratz::congratz: !!!!!!!!!!

Reddevils
12-03-2009, 02:57 PM
Chẹp , đó là cả một quá trình chém gió , ngày xưa C8 nhìu lắm , phải 15 đứa , bi chừ còn vài đứa , híc

He0pr0_B7
12-03-2009, 02:59 PM
Ô ô !!!!!!!! Đúng rùi !!!!!!!
Anh Trường C10 đẹp zai cao to lại trắng trẻo nữa chớ....:love::love:!!!!!!!!!
Hô hô !!!!!!!!!!!
Em và nhỏ bạn cứ cãi nhau mãi xem anh Trường hay anh Hùng heat đẹp zai hơn đá......c:dribble:c:big_smile:!!!!!!!!!!!!!!!

He0pr0_B7
12-03-2009, 03:07 PM
Chẹp , đó là cả một quá trình chém gió , ngày xưa C8 nhìu lắm , phải 15 đứa , bi chừ còn vài đứa , híc

Ô !!!!!!!!!!!!!!
Topic mở từ lúc đâu á nhờ :hmm:???!!!!!!!!!!!!!
Công nhận nội công thâm hậu :sweat:!!!!!!!!!

snow_b7
12-03-2009, 03:10 PM
Trường với Hùng heat ấy hả... muỗi lắm!!! ta chả thấy đẹp tẹo nào!!! ta thấy mấy anh c11 đẹp trai hơn nhiều ý chứ... ví dụ như anh P ý:sparkling::sparkling:!!! ít ra còn hơn lão Trường cao to ... ... :XD::XD::XD:

He0pr0_B7
12-03-2009, 03:16 PM
Trường với Hùng heat ấy hả... muỗi lắm!!! ta chả thấy đẹp tẹo nào!!! ta thấy mấy anh c11 đẹp trai hơn nhiều ý chứ... ví dụ như anh P ý:sparkling::sparkling:!!! ít ra còn hơn lão Trường cao to ... ... :XD::XD::XD:

À uk` !!! Chàng Phương thì đẹp rùi...c:look_down:c:look_down:.!!!!
Ng biết anh í rùi thì tiến tới nc đê !!! Đứng trc ngta mà im như gà mắc tóc thế hử c:misdoubt:??!!!

Reddevils
12-03-2009, 03:23 PM
Chắc cũng hơn 1 năm ròi sp ạ ^^ #Devil ................

Hyt.b3
12-03-2009, 03:26 PM

Bi chừ B3 bọn e khoảng 10 đứa... kiểu ni sau mờ giống c8 thỳ chít...hjx
:fear::fear::fear:

SevenLove
12-03-2009, 05:54 PM
Post ảnh lên đê , đừng chém gió nữa các em ơi :dummy:

kyu_SJ^^
13-03-2009, 08:56 PM
Ô ô !!!!!!!! Đúng rùi !!!!!!!
Anh Trường C10 đẹp zai cao to lại trắng trẻo nữa chớ....:love::love:!!!!!!!!!
Hô hô !!!!!!!!!!!
Em và nhỏ bạn cứ cãi nhau mãi xem anh Trường hay anh Hùng heat đẹp zai hơn đá......c:dribble:c:big_smile:!!!!!!!!!!!!!!!

em có bị sao hok vậy thằng Trường mà đẹp á trời đất tóc thì bạc trắng cả đầu chỉ có mỗi cái là cao thôi hix hix trông nó xấu thấy mồ

Reddevils
14-03-2009, 09:06 PM
Buồn , quá buồn , C8 iu quý ơi , tôi buồn quá , càng đến ngày ấy tôi càng buồn , :loser:

He0pr0_B7
14-03-2009, 09:11 PM
Buồn , quá buồn , C8 iu quý ơi , tôi buồn quá , càng đến ngày ấy tôi càng buồn , :loser:

Ngày gì ?!!!!
Chắc đến hạn phải tắm rùi hả :dazzle:?!!!
Khổ thân :duno:!!!!!! Không quen đụng nước phải không :whistle:?!!!!!!!!!!
Thôi !!! Rốn thêm mí năm nữa đi..:phew:.!!!
Chưa chết ngay đâu mà lo....:duno:.!!!!!!!!!

Reddevils
14-03-2009, 09:14 PM
:loser: mình có sp thật là :loser::loser::loser:

DonGianLaSpam
15-03-2009, 01:29 AM
:loser: mình có sp thật là :loser::loser::loser:

sp chú là ey của anh đấy phải xưng hô ntn nhỉ hê hê

He0pr0_B7
16-03-2009, 02:35 PM
em có bị sao hok vậy thằng Trường mà đẹp á trời đất tóc thì bạc trắng cả đầu chỉ có mỗi cái là cao thôi hix hix trông nó xấu thấy mồ

Tề tề !!!!
Tóc bạc liên quan gì đến cái mẹt đẹp zai ?!!!!
Chẳng qua anh í bịnh thôi !!!!!!!!
Hờ hờ...!!!!!!!!!!

Post ảnh lên đê , đừng chém gió nữa các em ơi :dummy:

Ô !!! Ảnh là phải để những ng dự thy post chớ:sparkling: !!!
Nhưng đến h là trang 21 mà vẫn chả có cái ảnh nào hết:duno: !!!!!!!!!
Hay nhà:dazzle: ?!!!!!!!!
Hjz hjz !!!!!!!

kyu_SJ^^
16-03-2009, 02:52 PM
Tề tề !!!!
Tóc bạc liên quan gì đến cái mẹt đẹp zai ?!!!!
Chẳng qua anh í bịnh thôi !!!!!!!!
chài nói chung thằng đó đối với tui là xấu thế thui

Liendaica_B5
16-03-2009, 03:16 PM
ui anh trường bị bệnh gì mà lại bạc tóc . bac tóc nhưng anh vẫn đẹp zai:dazzle:

#06-Center
16-03-2009, 05:46 PM
Bây giờ không tranh luận nữa, ai thấy ai đẹp thì post ảnh lên để mọi người cùng bình luận ,ai còn tranh luận nữa là :alert: đấy nhá ;)

Jubi
16-03-2009, 07:46 PM
Bây giờ không tranh luận nữa, ai thấy ai đẹp thì post ảnh lên để mọi người cùng bình luận ,ai còn tranh luận nữa là :alert: đấy nhá ;)
để em post ảnh anh Thức Dê lên nhá !!!!!!!! :knife:

Liendaica_B5
21-03-2009, 04:48 PM
thức dê post ảnh lên làm gì mặt lúc nào cũng nhăn như khỉ ăn gừng ấy

sheva_tiamo
25-03-2009, 02:57 PM
Anh Trường không đẹp trai bằng anh Phương C11, 1 phiếu cho anh Phương

ferrari
29-03-2009, 10:00 AM
Phương nào ấy nhỉ ?????????????????
Mới nghe tên lần đầu...C11 thành tích kéo co cong nhận pro

Hyt.b3
29-03-2009, 10:09 AM
Phương nào ấy nhỉ ?????????????????
Mới nghe tên lần đầu...C11 thành tích kéo co cong nhận pro

Anh Phương có nick trên diễn đàn này là Lee_ryan á.............
.......hỳnh như hôm nọ cũng thấy a Phương diễn trang phục dân gian đoá..............
cầm cái khèn quay quay.............:picknose::picknose:

cur_sera
29-03-2009, 10:25 AM
Ôi sang cái topic ni mới thấy con trai khôi 12 chả có mem mô ra hồn!!!

Reddevils
05-04-2009, 04:09 PM
he , gọi là anh là đc òi .~> công nhận dạo này lớp mình vui và đoàn kết ghê gớm

haminhvan
06-04-2009, 04:24 PM
Công nhận nội công thâm hậu :sweat:!!!!!!!!!

Như thế C4 phải gọi là quá thâm hậu :heheh: Topic của lớp mình lập sau topic của c8 mấy tháng liền mà số trang còn nhiều hơn :)). Sắp tới xjn gộp nốt cái topic của Kim vào thì còn nhiều nữa :))

magaden_c8
13-04-2009, 06:50 AM
ôi dào, c4 có sờ pam như haminh thì tụi tớ chịu thôi.
dạo này ko lên 4rum, nghĩ lại hơi tiếc..hehehehe.
sắp thi rồi học hành đi nhá anh em C8 cùng toàn thể học sinh trường đào...lời bác hợp trc' lúc đi chơi...:P

haminhvan
13-04-2009, 03:34 PM
ôi dào, c4 có sờ pam như haminh thì tụi tớ chịu thôi.
dạo này ko lên 4rum, nghĩ lại hơi tiếc..hehehehe.
sắp thi rồi học hành đi nhá anh em C8 cùng toàn thể học sinh trường đào...lời bác hợp trc' lúc đi chơi...:P

Á á. Đứa nào đây nhỉ? Muốn ăn đòn hả thèng kja :heheh:
Lâu ko thấy chú lên 4rum, mới lên lại đã nói chị rồi. Chéc là noá chán sống roài :)). Bác Hợp cái nỗi gì, phang chết giờ :uwaah:

sepanbanh_nep
13-04-2009, 08:23 PM
ẹc đây là khối 11 sao tự nhiên lại có 1 girl 12 thế này bậy bậy :picknose:

magaden_c8
21-04-2009, 01:17 PM
mệt thật, nhà trường cứ cho nghỉ hướng nghiệp là lại mệt.....

Reddevils
21-04-2009, 01:19 PM
"mệt " thật cậu ạ , thời gian onl tăng vù vù , mệt quá đi mất thôi :))

haminhvan
22-04-2009, 09:29 AM
mệt thật, nhà trường cứ cho nghỉ hướng nghiệp là lại mệt.....

Hê hê. Thế là bây giờ lại có time online để làm những việc mà mình thích. :)) Cuối tháng 5 là thi nghề:congratz::congratz::congratz:

Reddevils
24-04-2009, 06:16 PM
Cả năm học nghề chả biết cái gì , vô bổ kjnh khủng , kệ đi , đằng nào thi cũng chí ít đc bằngb khá ,lo học thi ĐH thôi

kyu_SJ^^
27-04-2009, 03:33 PM
tớ là tớ thấy cái khối tụi mình chẳng có ma nào đẹp trai cả mà cũng chẳng có ai xứng đáng với cái danh hotboy đâu nên xin ngừng ngay cái khuynh hướng bình chon nam sinh này đi

Reddevils
27-04-2009, 04:02 PM
Cậu nói đúng đấy , cả nam cả nữ khối 11 đều trả có ai hot boy với hot girl cả đâu ,

Reddevils
08-05-2009, 02:37 PM
Mốc mốc mốc , thằng hợp mô rùi :( , HÌNH NHƯ lớp mình còn mỗi mình :(