PDA

View Full Version : [07-10] C8 Xin chào các bạn !!!!

Trang : 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22

Reddevils
12-08-2008, 01:53 PM
noi' nhanh cho no' vuong la` dan c8 xa^u' hon dan c3 :))

c:hell_boy: RED DEVILStất nhiên có anh tranh cướp đâu mà .Nói chung là con gái C3 cũng chỉ đến như HD......mà thôi RED DEVILSc:hell_boy:

#06-Center
12-08-2008, 02:14 PM
ui zời, mún so sánh thì post ảnh lên cho 4rum bình bầu đê, ở đó cãi nhau hoài cóa được cái wái gì đâu :proud:

haminhvan
13-08-2008, 02:11 PM
Oan wá ah` tớ nào phải dân C3:noo: tụi chỉ nói công bằng thôi mừ mà gái C8 cũng xinh đấy chứ VD như bạn Dương Y hoa chăng hạn:^o^:

Câu này hay đấy:heheh::heheh::heheh:
ko bít dương y hoa nghĩ sao nhỉ?:heheh::heheh::heheh:

magaden_c8
15-08-2008, 08:22 AM
thế àh , tui thấy mô , chỉ là xuất hạ sơn chi , ko vô dc phong vân nữa chứ nhục quá , chỉ tui vô phong vân với nào , mà hồi trước cô ngọc anh dạy công nghệ , cô chỉ dạy vừa phải để hs học các môn chính , n bây h thầy dạy , tui chỉ sợ thỳa dạy nhiệt tình môn công nghệ quá thôi, hiz
ha ha ha ha ha

fandbsk
16-08-2008, 03:28 PM
Câu này hay đấy:heheh::heheh::heheh:
ko bít dương y hoa nghĩ sao nhỉ?:heheh::heheh::heheh:

heheheh con nghĩ sao nữa vui vẻ mà chấp nhận thôi:duno:

haminhvan
23-08-2008, 04:24 PM
topic này spam nhìu quá
ko bít nên xử lí thế nào nữa?

đã nói là C8 lắm topic lắm mà

puppy_9x
26-08-2008, 10:01 AM
tốt nhất là nên delete cai topic này đi thì hơn, c8 sao hiếu chiến wá, hơi tí là chửi nhau òi

o0ocuoio0o
26-08-2008, 10:12 AM
tao oa'nh bo? ba` ma'y con chuyeck c8 gio` !

love_love_love
26-08-2008, 10:36 AM
Có cả thằng Tùng bách trong này à? đánh ps ko?

Lần sau nhớ viết có dấu cho tôi nhờ

magaden_c8
29-08-2008, 09:01 AM
topic này spam nhìu quá
ko bít nên xử lí thế nào nữa?

đã nói là C8 lắm topic lắm mà
chưa chắc đâu, xem c nào n` topic nhất trên 4rum:warn:

tốt nhất là nên delete cai topic này đi thì hơn, c8 sao hiếu chiến wá, hơi tí là chửi nhau òi
đùa vui ấy mà, mà haminh có kém chi đâu?

tao oa'nh bo? ba` ma'y con chuyeck c8 gio` !
thằng nào đây, tungd bách àh, con gà ps

Có cả thằng Tùng bách trong này à? đánh ps ko?

Lần sau nhớ viết có dấu cho tôi nhờ

lại ai đây, cho xin quý danh

fandbsk
29-08-2008, 11:36 AM
heheheh ko ngờ cái topic của c8 vẫn còn em tưởng nó bị bỏ đối ở cái xó xỉnh nào rồi chứ
------------------------------------------

sao lại hiếu chiến dân c8 của tụi này hơi bị thân thiện đấy :heheh: chúng tôi chỉ lên tiếng khi có kẻ xâm lược xúc phậm danh dự, phẩm chất của cá nhân hay tập thể thôi :cool:( lớp tui đoàn kết lém) đấy gọi là tự vệ chứ ko phải là hiếu chiến:^_^:

magaden_c8
29-08-2008, 04:19 PM
heheheh ko ngờ cái topic của c8 vẫn còn em tưởng nó bị bỏ đối ở cái xó xỉnh nào rồi chứ

sao lại hiếu chiến dân c8 của tụi này hơi bị thân thiện đấy :heheh: chúng tôi chỉ lên tiếng khi có kẻ xâm lược xúc phậm danh dự, phẩm chất của cá nhân hay tập thể thôi :cool:( lớp tui đoàn kết lém) đấy gọi là tự vệ chứ ko phải là hiếu chiến:^_^:

ai đây nhỉ , hay là tú nhỉ , xưng danh đê, mà komún topic rơi vào xó xỉnh thì viết bài vào , nói thế mà cũng nói đc, ha ha ha

love_love_love
30-08-2008, 08:11 AM
Bài viết này đã bị sửa bởi hrockvn. Vi phạm nghiêm trọng nội quy diễn đàn. Đã cảnh cáo

haminhvan
30-08-2008, 02:25 PM
chưa chắc đâu, xem c nào n` topic nhất trên 4rum:warn:

C8 các chú chứ còn C nào vào đây nữa
:XD::XD::XD:

magaden_c8
30-08-2008, 02:50 PM
Banned vĩnh viễn 3 nick: hoanlong80, Nibi và Louis XVII
Vì lý do: Spam ở box Game Online.
Lâu nay mình không kiểm duyệt cái box này. Sáng nay dậy ngồi check qua một chút thấy một loạt mấy nick chuyên spam. Trong đó có các nick: hoanlong80, Nibi và Louis XVII.
3 nick này chuyên copy các bài viết đã được soạn sẵn từ các nhà cung cấp game để post lên diễn đàn. Đây là mạng lưới chân rết của mấy cty game online. Hành động bẩn thỉu này mình không bao giờ chấp nhận. Tôi cực kỳ ghét spam, đặc biệt lại là spam để quảng cáo, và đặc biệt nữa là quảng cáo game online. Diệt thẳng tay.
3 nick đi về nơi an nghỉ cuối cùng
Một điều nữa là tại sao box này hiện đang có tới 2 Mod nhưng không thấy mod nào xóa bài viết. Chỉ có tmhvnn12 là xóa được mấy bài của Louis XVII. Các bài còn lại của Nibi, hoanlong80 vẫn giữ nguyên.

Gửi tới BQT: Đã là spam thì diệt thẳng tay, không nhân nhượng, không nhắc nhở, không gì hết. Gặp Spam là xóa. Cứ xóa hết. Admin chịu trách nhiệm cho các bạn.

bài này là của anh hrockvn trên bảng thông báo các nick bị banned
các bạn thấy sao , đoạn cuối ấy, nghe rất admin nhá.hay đó.:kotowa:

Phải trích dẫn chứ em? Viết như thế làm chị giật cả mình. Tưởng chú lên admin

hadopc6
30-08-2008, 03:38 PM
c6 chào c8 nha, c6 luôn ủng hộ c8, c8 vô đối:idea::love:

Cậu ơi! Cậu viết có dấu cho tớ nhờ

haminhvan
30-08-2008, 03:43 PM
Lại thêm 1 kẻ kêu gào vô đối
thật là nực cười

magaden_c8
31-08-2008, 10:25 AM
chào bạn tớ sẽ sang ủng hộ c6, mà c8 ko vô đối đâu, cảm ơn cậu đã hỉu nhầm.:shock:

Lại thêm 1 kẻ kêu gào vô đối
thật là nực cười

nói năng vậy đấy, rùi sẽ có ngày bạn bị tui :growl:

Reddevils
31-08-2008, 10:29 AM

Cậu ơi! Cậu viết có dấu cho tớ nhờ

c:hell_boy:♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥ Cậu ơi sang khóa 08-11 đê .Ở đó cũng có topic c8 .Ở đây haminh chơi xỏ cậu đấy :proud::proud::proud:>anh cướp ♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥c:hell_boy:

magaden_c8
31-08-2008, 10:31 AM
c:hell_boy:♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥ Cậu ơi sang khóa 08-11 đê .Ở đó cũng có topic c8 .Ở đây haminh chơi xỏ cậu đấy :proud::proud::proud:>anh cướp ♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥c:hell_boy:

sao lại định cư sang 08-11:aah::aah:
mày sao vậy nhà cửa ko ở lại sang nhà hàng xóm ngủ nhờ , thằng này.............:yawn::yawn:

kayachi
31-08-2008, 10:33 AM
thay mặt B2
em chào các anh các chị C8 ạ:^_^:
năm nay bọn em mới vô
mong các anh chị chỉ giáo nhiều ạ :kotowa:

Reddevils
31-08-2008, 10:35 AM
c:hell_boy:♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥ Nói chung anh em mình cùng chủ nhiệm lớp 10 .Yên tâm đê ♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥c:hell_boy:

magaden_c8
31-08-2008, 10:36 AM
ko cần n` em ạ, anh có 1 số cái cần chỉ giáo cho em nè.......:chuckle::chuckle::chuckle:

kayachi
31-08-2008, 10:37 AM
dạ anh cứ chỉ bảo ạ:kotowa:
mà bọn anh học ở dãy nào nhỉ

magaden_c8
31-08-2008, 10:38 AM
nhà D , tầng 1 , phòng thứ 3 từ ngoài vào:proud:, mà em hỏi dãy đó thì ai chả chỉ cho em.lớp anh bừo rồ lắm.:fullup:

puppy_9x
31-08-2008, 11:01 AM
sao c11 cú đi qua c8 là lại bị mấy bạn nam ngáng chân thế nhỉ
mong là năm mới các bạn c8 sẽ cư xử lịch sự hơn với c11 cái nhá

Reddevils
31-08-2008, 11:01 AM

c:hell_boy:♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥ Sao ko gọi Bạn Tường ra mà bạn ấy bênh cho ♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥c:hell_boy:

magaden_c8
31-08-2008, 11:10 AM

thằng nào:angry: , thằng nào hả:angry:, để tớ dạy cho nó 1 trận về phép lịch sự :alert:
mà tại sao bọn nó lại ngáng các bạn c11 nhỉ, ko ngáng các c #:chuckle::chuckle:

meogirl
01-09-2008, 11:02 AM
lâu lắm mới vào 4rum xí xớn! keke lớp ta cũng vui nhỉ :^_^:

magaden_c8
01-09-2008, 11:08 AM
cậu là nhung àh, vậy girl_c8_girl là ai,:picknose:
sao lại thê nhỉ khó hỉu quá:sweat:
n thoi vô ủng hộ lớp mình là đc rồi.:love:

Reddevils
01-09-2008, 11:23 AM
c:hell_boy:♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥ Pó tay chịu trói ko bít ai ra ai nữa . ♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥c:hell_boy:

fandbsk
02-09-2008, 04:39 PM
tui bít nè chỉ có mấy chú gà quá:^o^: nên ko nhận ra thôi

Reddevils
02-09-2008, 04:45 PM
c:hell_boy:♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥ Thế đó là ai vậy ,Ai mà bí ẩn kinh khủng ♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥c:hell_boy:

Mai Thuy` Linh
02-09-2008, 05:04 PM
trong lớp mà hok biết thì kém qua đấy
tui khác lớp hok biết còn đễ hiểu chứ

magaden_c8
02-09-2008, 05:46 PM
tui bít nè chỉ có mấy chú gà quá:^o^: nên ko nhận ra thôi

oài , duyên ló chứ ai nữa, hỏi mãi cuối cùng khai, ha ha ha
:love::love:

fandbsk
03-09-2008, 10:10 PM
oài , duyên ló chứ ai nữa, hỏi mãi cuối cùng khai, ha ha ha
:love::love:

cái ông này :growl: tụi đâ có giấu ròi ai cho ông khai ra hả , nhớ lấy tui, mai đến lớp tui páo thù:ablaze:

magaden_c8
04-09-2008, 06:34 AM
cái ông này :growl: tụi đâ có giấu ròi ai cho ông khai ra hả , nhớ lấy tui, mai đến lớp tui páo thù:ablaze:

giỏi, dám mang lời thách thức với tui hả, đã vậy bảo bộ 3 trang sức oánh bà chết, đợi đó.
haminh ơi vô nghịch tí nào, thương bạn quá :cool:

fandbsk
04-09-2008, 12:42 PM
Xem ra bạn có vẻ ghét Dương y hoa nhỉ?
:chuckle::chuckle::chuckle:
đâu có oan ­quá ah:runaway: mình có ghét nó đâu tụi này cùng lớp mà mình quí bạn ấy lém:sparkling:

haminhvan
05-09-2008, 01:41 PM
gì thí?
có chiện chi mà lại gọi chị rứa hả mí em ?

Reddevils
05-09-2008, 01:46 PM
c:hell_boy:♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥ oài oài .Hợp ngớ Vân cơ à .Chẹp chẹp .... ♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥c:hell_boy:

haminhvan
05-09-2008, 01:56 PM
c:hell_boy:♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥ oài oài .Hợp ngớ Vân cơ à .Chẹp chẹp .... ♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥c:hell_boy:

quái!
"ngớ" là gì ấy nhỉ?
từ này vô nghĩa óa :duno::duno:

magaden_c8
05-09-2008, 02:25 PM
gì thí?
có chiện chi mà lại gọi chị rứa hả mí em ?
viết lách cho tử tế vào,khó đọc quá , méo cả mồm...:whaat:

cái j` , sao lại là ngớ, từ mới hả, mài giỏi đó.:picknose:

haminhvan
05-09-2008, 02:29 PM
viết lách cho tử tế vào,khó đọc quá , méo cả mồm...:whaat:

ủa?
chú xem = mồm à?
giỏi nhờ:XD:

fandbsk
05-09-2008, 08:01 PM
giỏi, dám mang lời thách thức với tui hả, đã vậy bảo bộ 3 trang sức oánh bà chết, đợi đó.
haminh ơi vô nghịch tí nào, thương bạn quá :cool:

:angry::angry::angry::angry:ông cậy cơ mấy con đấy để bắt nạt tui chứ gì chí khí nam nhi ở đâu mà phải nhờ phụ nữ hả giỏi thì mai lên lớp solo:tadaa:

fandbsk
06-09-2008, 11:38 AM
cái lũ này , lại chạch chọe nhau cái vụ gái gú rồi , chúng mày muốn lịch sử lặp lại àh , ko cãi nhau tùm lum nữa nha , 4rum đang yên bình và vui vẻ khi có khóa mới , ha ha ha

cái thằng Magaden này mi cứ để ý mấy em khôi 10 làm gì:angry:? mi ko thấy xung quanh mình toàn các tuyệt thế giai nhân sao kekkke tỉ dụ như .............:kekkekkkeke là ai thì tự hỉu ahhhahhha:^o^:

love_love_love
06-09-2008, 08:15 PM
tớ thấy các bạn c3 vs c8 đều xjnh gaj' mà .kakkakkakkakkakkkak
bạn fandbsk của c8 ơi cho mình làm quen nhé .Bạn có số fone ko cho mình với .Mà bạn tên j` vây......sax

puppy_9x
07-09-2008, 09:28 AM
c:hell_boy:♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥ Sao ko gọi Bạn Tường ra mà bạn ấy bênh cho ♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥c:hell_boy:

sao bạn ăn nói buồn cười thế nhỉ, thăngd Tường thì có liên quan j` đến chuyện này cơ chứ=> bực mình wá đi

love_love_love
07-09-2008, 10:30 PM
thật lòng xin lỗi diễn đàn vi tôi chưa biết nôi quy.sorry

Đừng có chêm vào bài viết những dòng chữ vô nghĩa như thế chứ bạn!

haminhvan
08-09-2008, 10:57 AM
thật lòng xin lỗi diễn đàn vi tôi chưa biết nôi quy.sorry

hay nhờ
phải chấp nhận nội quy thì mới đc lập acc cơ mà, xem ra là bạn ko đọc rồi

Ph4n_T0m
08-09-2008, 11:13 AM
chào các bạn c8 cái nào.chúc các bạn ăn ngon ngủ kĩ nha.:D

Reddevils
08-09-2008, 11:15 AM
He he ,chú magaden hả ,anh lạ gì chú >^^!

haminhvan
08-09-2008, 11:17 AM

háo ra là chú magaden chuyển acc à?
thí mà chị cứ tưởng là chú out khỏi 4rum chứ

Ph4n_T0m
08-09-2008, 04:08 PM
He he ,chú magaden hả ,anh lạ gì chú >^^!
magaden nào, sao ai cũng bảo tui là ma ga vậy,tên đó xấu lăm , lấy tên khác đi.:uwaah::uwaah:

háo ra là chú magaden chuyển acc à?
thí mà chị cứ tưởng là chú out khỏi 4rum chứ

ơ bạn nhầm rồi, tui ko pahỉ ma ga đen,tui là ng` khác cơ.:^_^:

Ph4n_T0m
08-09-2008, 04:52 PM
j` thế này, sao tôi lại lôi đc cái topic cổ này lên nhỉ, thằng chủ của topic đâu rồi hả, ra mà xem đồ cổ này..:angry::angry:

haminhvan
08-09-2008, 05:09 PM
ơ bạn nhầm rồi, tui ko pahỉ ma ga đen,tui là ng` khác cơ.:^_^:

vậy thì bạn là Hợp c8 trg` đào khoá 07 - 10 hả?

haminhvan
08-09-2008, 06:07 PM
v921140 ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~> Y!M của tớ đấy, cái này thì vào phần Thông tin cá nhân của tớ là có thể bít đc mà!

haminhvan
10-09-2008, 04:07 PM
"Học nghề...'oải' lắm ai ơi!"

Teen nhà mình thốt lên như thế khi nhận được thông báo "lớp 11 phải học nghề để được cộng điểm tốt nghiệp

Ý kiến "người trong cuộc"

H.Nhi (lớp 11 trường N): "Nhà trường bắt buộc học thì phải học. Với lại được cộng điểm thì trò nào chẳng thích. Cái chính là tụi mình thấy chủ yếu...học để lấy điểm hay sao ấy! Mang tiếng học nghề mà thực chất biết được chẳng là bao".

P.Tuấn (lớp 11 trường T) bình thản: "Biết trước roài! Hồi chưa cải cách, các anh chị trước cũng học mà. Nhưng bất mãn cái là bắt học đến...2 lần! Bạn nghĩ coi, năm lớp 8 đã học một lần để cộng điểm thi tuyển, năm nay học lại lần nữa! Mà cầm giấy chứng nhận nghề đó trên tay, liệu có đi xin việc làm được không? Vậy cũng gọi là "nghề" cơ đấy!"

K.Anh (lớp 9 trường H): "Em mới thi nghề vi tính xong. Cả khối 8 thi nghề thì 80% được loại giỏi, một nửa trong số đó đạt điểm tuyệt đối. Choáng! Em được loại giỏi nhưng cũng không vui lắm, tại nhiều đứa thủ khoa quá!"

Học nghề lần 1

Ắt hẳn teen 11 không quên chương trình học nghề hồi lớp 8 của chúng ta chứ? Chương trình nghề lớp 8 có rất nhiều môn mang tính ứng dụng cao ngoài tin học và điện, như: nấu ăn, may vá, sửa xe...Thế nhưng chương trình thì có nhưng kinh phí và khả năng của trường có hạn. Vì vậy đa số các trường trung học cơ sở chỉ cho học sinh chọn một trong hai: tin học và kỹ thuật điện. Chương trình học điện cũng đơn giản, đa phần trong kiến thức công nghệ kỹ thuật điện lớp 9, rất dễ đạt loại giỏi. Còn tin học thì quanh quẩn word, excel...cùng những câu trắc nghiệm dễ đến mức 9x nào làm quen với máy vi tính cũng biết.

Ở "lần 1" này, teen nhà ta chọn tin học nhiều hơn, bởi họ rất thuần thục. Chọn cái an toàn bao giờ cũng tốt hơn. Nhưng đa số là "học chay, học lý thuyết". Bởi chỉ có "thầy giảng, trò nghe". Môn kỹ thuật điện thì học sinh tự mua dụng cụ lắp ráp theo lý thuyết, rồi thầy chấm điểm. Còn tin học thì "tưởng tượng" bằng cách nhìn hình vẽ. Phòng máy luôn trong tình trạng "đóng cửa", thi thoảng mới mở cho học sinh vào để thực hành mà máy hư lên hư xuống. "Ấy vậy mà vẫn phải đóng tiền thực hành" - D.Hưng (lớp 9 trường H) cho biết.

Học nghề lần 2

Hai năm sau, "học nghề" lại tiếp tục "hội ngộ" với teen. Nhưng bây giờ khá hơn, có ba nghề để lựa chọn: dinh dưỡng (nấu ăn), vi tính văn phòng và kỹ thuật điện.

Giờ thì đa phần teen 11 đều chọn học dinh dưỡng, vì không muốn "tái ngộ" với word, excel hay những sợi dây điện rằn ri. Ngay cả "mày râu" cũng đăng ký học dinh dưỡng, bởi theo T.Kiên (lớp 11 trường M) thì: "Con trai học dinh dưỡng sẽ được nương tay khi chấm điểm. Mình học điện hồi lớp 8 rồi, giờ học lại chán lắm. Còn tin học thì "rành 6 câu", học chi nữa..."

Lần 2, teen 11 bắt đầu phân vân, "điên đảo" giữa "dinh dưỡng và vi tính văn phòng". Họ toàn "nghe đồn", hoặc hùa theo bạn bè, chứ cũng chẳng xác định rõ mình học được không.

Khảo sát thử 3 lớp 11 tại trường N, cho thấy:

Lớp thứ nhất (nữ gấp đôi nam): Sĩ số 54. Có 30 học sinh chọn dinh dưỡng.

Lớp thứ hai (3 nam, còn bao nhiêu là nữ): 100% học dinh dưỡng.

Lớp thứ ba (10 nữ, 42 nam): 33 người chọn dinh dưỡng, còn lại học vi tính văn phòng.

Số người chọn kỹ thuật điện đếm trên đầu ngón tay.

Trong quá trình học nghề

T.Uyên (lớp 12 trường N): "Uyên học dinh dưỡng. Tin Uyên đi, học vi tính khó kiếm điểm lắm, toàn là lý thuyết, mà dễ sai nữa. Học dinh dưỡng ứng dụng cao, lại nhiều bạn chọn học. Tuy vậy hơi cực, vì tốn tiền".

P.Khang (lớp 12 trường N): "Anh vừa thi nghề vi tính xong, lý thuyết 8, thực hành 9, vậy mà loại khá. Hơi buồn. Vi tính học không tốn tiền nhiều, về nhà mở máy thực hành ngay, dễ ợt. Học dinh dưỡng chấm khó lắm, tại không có thang điểm cụ thể. Đi học thì mang theo chảo, bếp núc...Ôi thôi..."

H.Bảo (lớp 12 trường N): "Nghề nào cũng có "nỗi khổ" riêng của nó. Mình muốn khuyên các em lớp 11 là hãy chọn nghề mình thích, đừng chọn vì tác động bên ngoài. Khi bắt đầu học rồi thì các em mới "nếm trải" được. Bây giờ nói suông thì các em không hiểu đâu. Em nào không giỏi excel mà không thực hành coi như thua, tại trường ít cho thực hành tại phòng máy lắm. Nếu có thì máy cũng hư hoài".

Dù gọi là "nghề", nhưng chủ yếu cũng học lại những kiến thức cũ của lần học nghề lớp 8, chỉ nâng cao hơn tí xíu. Dù hơi cực và vất vả, nhưng dẫu sao đó là một trong các môn hiếm hoi được thực hành, mang tính ứng dụng. Chương trình có hạn, chủ yếu để cộng điểm tốt nghiệp cho các bạn, lại mang tính phổ biến nên hầu như teen nào cũng có. Vì thế hãy chấp nhận chương trình học và cố gắng hoàn thành nó teen nhé!

Nguồn: Mực Tím Online

Post bài này lên cho pà kon tham khảo tí vì chúng ta bắt đầu học nghề rồi.
C4 học nghề Tin học

#06-Center
10-09-2008, 05:04 PM
ặc ặc c4 sướng thế
c9 phải học nghề điện nà huhu :((

haminhvan
10-09-2008, 05:09 PM
chậc, thế đấy, hình như có 4 lớp học nghề Tin nhá :heheh:,
Excel mà, dễ phải bít :heheh:

fandbsk
10-09-2008, 05:12 PM
ac c8 cũng phải học điên toàn thấy ngồi viết chính tả ko àh Chán chết:demoralize::demoralize:

haminhvan
10-09-2008, 05:14 PM
he he he
C4 học Tin vít ít ắlm (có mỗi 4 hay là 5 dòng gì đó)
thực hành là chính, mà buồn cười ghê cơ

#06-Center
10-09-2008, 05:16 PM
Thôi đừng nói nữa, trêu tức lũ bị học điện bọn tui hả :knife:

haminhvan
10-09-2008, 05:17 PM
ơ, ý tôi có phải là thế đâu
mà sao ko học Tin luôn 1 thể nhỉ?

(**hbl**)
10-09-2008, 08:28 PM
Tin hay gì cũng thế cả
nhưng dù sao học Tin vẫn sướng hơn
hehhe:love::love::^_^:

#06-Center
10-09-2008, 09:31 PM
Choài mấy 3` C4 đá xoáy ghê wá
Cóa phải truyền thống C4 ko đá :))

vitaminb12
10-09-2008, 09:38 PM
hơ hơ, hồi đi thi nghề chả hiểu sao nó hỏi toàn câu kiểu như là "tại sao cần diệt virus" hay là ... gì đó, ko nhớ hết... mình bốc phét lai lịa. Thế mà hình như điểm thấp tè thì phải (6~ 7 điểm chi đó)... Chắc người chấm không hiểu gì... :D
đến hôm thi thực hành, sai có mỗi chỗ là không dùng text box thế mà cũng bị trừ điểm (trong đề có ghi chỗ ấy phải dùng text box đâu cơ chứ )
Nói chung là học cấp 3 sướng thật... Chả mệt óc mấy...

fandbsk
11-09-2008, 04:50 PM
sau vụ sacangdan tụi HR haminh nổi tiếng quá đấy dân HR ,DDT ai cũng bít àh chị haminh ơi cho em xin chữ kí với

fandbsk
11-09-2008, 04:54 PM
tớ thấy các bạn c3 vs c8 đều xjnh gaj' mà .kakkakkakkakkakkkak
bạn fandbsk của c8 ơi cho mình làm quen nhé .Bạn có số fone ko cho mình với .Mà bạn tên j` vây......sax

cậu ko may mắn rồi tớ vừa tiễn đưa em nokia về thế giới bên kia rồi:XD:

magaden_c8
11-09-2008, 05:00 PM
sau vụ sacangdan tụi HR haminh nổi tiếng quá đấy dân HR ,DDT ai cũng bít àh chị haminh ơi cho em xin chữ kí với

mấy cái vụ ấy sao nhắc hoài vậy bạn, đừng spam lung tung nữa nào,có đi off thì đăng kí đi, nhanh nhanh có thưởng đấy....:giveme:

puppy_9x
11-09-2008, 06:48 PM
hehheh, haminh nổi tiếng vậy sao ko nhắc đến đc
Mà sao topic c8 dạo này đông dân cư thế nhỉ
Chả bù cho topic lớp mình => nản

puppy_9x
11-09-2008, 07:10 PM
sao lớp tớ toàn con gái mà lại phải học điện cơ chứ
nhưng công nhận là mấy cô dạy nghề hiền thật đấy, chứ như thầy Linh thì chít

blue_horizon
11-09-2008, 08:35 PM
Hic, ngày trước bọn chị học tin học mới buồn cười, toàn lên lớp ngồi oánh Pikachu, toàn học những cái biết rồi. Đến hôm đi thi như bạn vitamin nói đấy, hỏi đâu đâu về virus với internet, mình viết một cách chân thật (cộng bịa vài ý :))), kết quả đc có 7 điểm, bùn. Thi thực hành thì chả hiểu sao nhằm đúng cái máy bị virus, gõ mãi ko được cái gì cả, kết quả thầy cho 8 điểm vì máy bị virus =))

ipodxinh
12-09-2008, 11:55 AM
Cho c2 chào c8 cái ná:idea:
Bạn ơi lần sau viết có dấu nhá

hoacucdai2611
12-09-2008, 12:30 PM
cuộc đời là chuỗi những sự việc bất công khi mà C5-C12 phải học điện (không hiểu học cái đó để làm gì ???) sao nhà trường không cho học chăn nuôi luôn đi cho hữu ích nhỉ
không biết thầy Linh có hắc ám không chứ học với thầy thật hay , cười từ đầu đến cuối. Một con người đầy cá tính ...

nhoxkon
12-09-2008, 01:14 PM
C1 cũn được học tin này...học với thầy Linh vui không tả được:blush::crave:
cuộc đời là chuỗi những sự việc bất công khi mà C5-C12 phải học điện (không hiểu học cái đó để làm gì ???) sao nhà trường không cho học chăn nuôi luôn đi cho hữu ích nhỉ
không biết thầy Linh có hắc ám không chứ học với thầy thật hay , cười từ đầu đến cuối. Một con người đầy cá tính ...
--------------------
bạn hoacucdai2611 là ai á nhà...:XD::dazzle:chị em cùng 1 nhà mà hok thông báo gì là sao?làm tớ tưởng C1 có mình tớ đơn thương độc mã ở đây chứ....hicx

Reddevils
12-09-2008, 01:25 PM
Oài oài ,chào mấy bác ,có bác nào bị bọn lớp em bắn súng vào người sáng nay giơ tay cái xem nào

haminhvan
12-09-2008, 01:45 PM
lớp tôi bị hắt nước đây này ~~~~~~~ như là trẻ con ấy, bẩn khiếp các các bác ạ

Reddevils
12-09-2008, 01:46 PM
Đang bảo súng đạn cơ mà
Híc mai chúng bắt mình mang mặt nạ với kiếm nhựa
Hâm thật

haminhvan
12-09-2008, 02:05 PM
ai mượn chú ko nói rõ, cứ tưởng là súng phun nước chứ

haminhvan
12-09-2008, 02:32 PM
hơ hơ, hồi đi thi nghề chả hiểu sao nó hỏi toàn câu kiểu như là "tại sao cần diệt virus" hay là ... gì đó, ko nhớ hết... mình bốc phét lai lịa. Thế mà hình như điểm thấp tè thì phải (6~ 7 điểm chi đó)... Chắc người chấm không hiểu gì... :D
đến hôm thi thực hành, sai có mỗi chỗ là không dùng text box thế mà cũng bị trừ điểm (trong đề có ghi chỗ ấy phải dùng text box đâu cơ chứ )
Nói chung là học cấp 3 sướng thật... Chả mệt óc mấy...

eo, thế à anh?
thế thì chết em rồi, híc
mà công nhận học Tin với cô Hoa sướng, ghi thì có tí tẹo, ngồi buôn với con bạn, lúc sau cô gọi lên gõ gõ vài phát là xong, mà ko chơi game đc

Nhớ hùi lớp 9 mình thi nghề đc thẳng 2 con 10, sướng

Reddevils
12-09-2008, 02:34 PM
Con gái cả hai lớp đều xấu .chấm Hết .
NO POST

haminhvan
12-09-2008, 02:36 PM
Hình như thèng Đất nó muốn bầm dập hay sao ấy các bạn nữ C8 ạ

Reddevils
12-09-2008, 02:52 PM
súng phun nước thì nói làm gì!!!!!!!!

haminhvan
12-09-2008, 02:58 PM
bọn C3 hắt nước vào lớp tôi, bẩn khiếp, may mà mình ngồi bàn 2 nên chỉ bị 1 ít, đang ốm mà bị nước lạnh vào người thì đi viện cho rồi

Reddevils
12-09-2008, 03:06 PM
Học nghề hả ,3 tiếng đồng hồ vô nghĩa với môn Điện dân dụng

haminhvan
12-09-2008, 03:07 PM
quái, có 1 tiếng rưỡi chứ mấy nhờ (từ 2h - 3h30 mà)

magaden_c8
12-09-2008, 03:12 PM
học 1h30 điện dân dụng xong chúng tui lại sang hướng và ngiệp,học hành chẳng có hứng quay mặt ra ngoài...thế là bị cô bắt vì tội danh :nhắm gái bên ngoài lớp học..
đau.

magaden_c8
12-09-2008, 03:16 PM
bọn C3 hắt nước vào lớp tôi, bẩn khiếp, may mà mình ngồi bàn 2 nên chỉ bị 1 ít, đang ốm mà bị nước lạnh vào người thì đi viện cho rồi

uầy , vậy haminh đang ốm àh, cố khỏe nha bạn.:knife:
mà topic mình dạo này vui thật,thích quá thích quá...:redface:

haminhvan
12-09-2008, 03:18 PM
ơ
tớ thấy học hướng nghiệp vui đó chứ, ghi ít, cười nhiều, hát là chủ yếu ^^

Reddevils
12-09-2008, 04:01 PM
Đó là cậu tháy hay .Còn tớ thì ko ,nghe lương khô cả buổi

Reddevils
12-09-2008, 04:03 PM
Thích cái chi mà thích hả chú @!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

magaden_c8
12-09-2008, 04:04 PM
ơ
tớ thấy học hướng nghiệp vui đó chứ, ghi ít, cười nhiều, hát là chủ yếu ^^

hay j` ma` hay,có ai cho hát đâu mà hát,chán ko chịu đc,chỉ muốn học..tin thôi.:dazzle:

magaden_c8
12-09-2008, 04:06 PM
tiện thể nói luôn,mày sang hắc đạo với tao cho vui , có chi anh em ta cướp chính quyền về tay mình..:knife::knife:

Reddevils
12-09-2008, 04:07 PM
Khổ nỗi cô thủy chỉ cho tụi tôi nghe Dân ca và nhạc cổ truyền thôi
Chán thấy mồ

hoacucdai2611
12-09-2008, 04:13 PM
he he không nói đâu ...thực ra đoán ra tớ dễ ợt

haminhvan
12-09-2008, 04:22 PM
Khổ nỗi cô thủy chỉ cho tụi tôi nghe Dân ca và nhạc cổ truyền thôi
Chán thấy mồ

càh, thế là ko cùng giáo viên rồi, cô dạy hướng nghiệp của bọn tớ cho học thông qua hát và chơi trò chơi:sparkling:

Heart 303
12-09-2008, 04:39 PM
bất công quá, sao c4 được học tin mà c10 lại phải học điện thế nì :swing:
có bạn nào có cách bùng học nghề chuyên nghiệp ko, bày cho mình đi :^o^:

haminhvan
12-09-2008, 04:39 PM
Chịu thôi cậu ạ!
Mà sao ko cho cả khối học TIn luôn 1 thể nhỉ?
Như thế có hơn ko vì dễ buôn ^^

haminhvan
12-09-2008, 04:48 PM
tiện thể nói luôn,mày sang hắc đạo với tao cho vui , có chi anh em ta cướp chính quyền về tay mình..:knife::knife:

Á à, láo nhờ, các chú bỏ PHOng Vân là sao thế hả?:falldown::falldown::falldown:

Ốm rồi mọi người ạ! Có choảtong coi cái khoá mình giùm tớ trong vòng khoảng 2 tuần nhá!:falldown::falldown:

trangvicky_zhao
12-09-2008, 08:35 PM
C5 hân hạnh chào C8! Có vụ gì cho C5 bon chen buôn dưa lê bán dưa chuột với ^^