PDA

View Full Version : gửi bang chủ !

scorpion
26-11-2007, 12:13 AM
Đại ca kính mến!!!
nhìn cái dòng chữ giang hồ quy ẩn của đại ca làm cho bang chúng vô cùng lo lắng,suy nghĩ ko hiểu vì lí do j mà có mấy chữ nay?:fear:
hắc bang ta ngay một phát triển,như mặt trời của võ lâm,ko thể một ngay thiếu bang chủ được.:sparkling:
mong bang chủ nói cho ae khỏi hiểu nhầm(tốt nhất là thay cái chữ đó đi)ko bịn phong vân bang nó lại mừng thầm>:sweat:

blue_horizon
26-11-2007, 11:21 AM
Hờ hờ, bác Thanh quy ẩn giang hồ roài, giờ bác sờ co biết đi lấy sâm cho ai đây, ôi đau lòng quá =))

dinhngoc1
26-11-2007, 12:31 PM
chà,có người đang tự sướng kìa bang chủ ơi

scorpion
26-11-2007, 12:31 PM
cô lo ôn thi đừng có đá anh nữa,xái này là gửi riêng cho bang chủ hắc bang,cô vào đọc thế này là tò m,ò quad dấy

letheanh
26-11-2007, 04:53 PM
Ạch, gửi riêng cho bang chủ mà lại lập hẳn 1 cái topic ra mần chi nếu ko muốn người ta zô coi hả đại ca sờ co. Bang chủ quanhthanh em đã nói roài mà, đang ở nhà nghỉ X, phố Y, đường X, cứ đến đó là thấy!

blue_horizon
26-11-2007, 07:31 PM
cô lo ôn thi đừng có đá anh nữa,xái này là gửi riêng cho bang chủ hắc bang,cô vào đọc thế này là tò m,ò quad dấy
Tò mò là bản chất của con người, mà có đá bác bao giờ nhỉ, quan tâm thì nói thôi, gửi riêng thì bác làm lấy cái tin nhắn mà PM mí bác Thanh, bác trưng ra đây cho thiên hạ ngắm làm gì =))

Ạch, gửi riêng cho bang chủ mà lại lập hẳn 1 cái topic ra mần chi nếu ko muốn người ta zô coi hả đại ca sờ co. Bang chủ quanhthanh em đã nói roài mà, đang ở nhà nghỉ X, phố Y, đường X, cứ đến đó là thấy!
Đúng là em mình =))

coadai1912
29-11-2007, 05:54 PM
he he , hum nay msi đọc được , scor úi ùi ,bang chủ của scor mất tích rùi hả , :heheh: quy ẩn thì phải nói là quy ẩn chứ bít làm sao , chậc chậc , dạo nì mấy chuyên gia spam càng nagyf càng vắng bóng ,. đi đâu hết cả rùi , buồn thật

duynamckbk7
30-11-2007, 09:10 AM
Cũng phải đến lúc quy ẩn để người khác còn lên chứ ^^

quangthanhxdsg
02-12-2007, 05:59 PM
Ha...chiến thuật chiến thuật thôi,bế quan tu luyên thêm bộ kinh "Quản lý dự án" chứ ko có ý gì hết....hôm nay tuy ko online nhưng lần sau online vẫn là một hảo hớn..anh em cứ yên tâm,đại công gần cáo thành thời gian xum họp ko còn xa nữa,nay đã mua sẵn rượu chờ ngày gặp các hảo huynh đệ...:cool:
@Phong Vân: các chú còn non và xanh lắm,nhân thòi gian anh công tác vắng nhà cứ ức với hiếp tích cực vào,sau này anh xuống núi mang lên tòa án binh xử luôn một thể

dinhngoc1
03-12-2007, 12:11 AM
Để em xử cho..click click...boom

scorpion
04-12-2007, 12:35 PM
có câu nói này của đại ca(mua sẵn rượu chò)bọn e yên tâm rùi,quyết tâm chiến mí bọn phong vân (rụt cổ)đến cùng.