PDA

View Full Version : Phỏng vấn thành viên :letien !!!

coadai1912
26-11-2007, 09:26 PM
hix ! lần thứ 3 vào mạng chỉ để lập 1 topic mãi mà ko được bực , bực , :tadaa:

cái lạnh lẽo của thời tiết làm tớ nổi cả gai ốc , mặc cái quần ngố chạy lon ton ra mạng để viết bài vì chợt nhớ chiều chưa lập được , bạn có thấy tớ đáng được khen ko nào , hì hì ,
hoan nghênh tinh thần "đứng ra chịu trận của bạn " tớ rất chi là cảm động nên hôm nay phải hỏi mấy câu coi như đặt nền móng vậy ,
1> cho biết lí lịch trích ngang , trích dọc , trích chéo của bạn :love:
2> bnaj nghĩ gì về diễn đàn mình ? bạn tham gia đã lâu chắc có nhiều kỉ niệm , vậy kỉ niệm nào làm bạn nhớ nhất khi nghĩ đến forum?:hmm:
3> có cô người yêu xinh thế sao ko chịu giới thiệu cho bà con cô bác biết thế hả ?:shock:
4> " anh , chị " gặp nhau trong trường hợp nào ?, cái ngày định mệnh ấy còn nhớ hay đã quên ? có phải tình sét đánh ngang tai hay là kiểu "mưa rầm thấm lâu " ??:heheh:
5> bạn nghĩ thế nào về 2 từ "hạnh phúc " :^_^:
rồi rồi, tớ chỉ hỏi nấy câu thui , bạn trả lời đi nha , he he { quái , mấy cái hình mặt cười biến đi đâu mất chớ lại , chậc chậc , làm cụt cả hứng }

blue_horizon
27-11-2007, 01:03 PM
Em cũng hỏi bác Tiến 1 câu : Tại sao bác muốn được phỏng vấn :D

3> có cô người yêu xinh thế sao ko chịu giới thiệu cho bà con cô bác biết thế hả ?:shock:
Hơ, chị nào á bác, sao lần trước đi off không thấy dẫn theo? Hay là cái chị đi cùng bác hôm đó á :crave:

letheanh
27-11-2007, 05:10 PM
Em cũng tiếp bước chị bnu zậy: Pác trả lời hộ em cái:
Khi nào pác lấy vợ ( câu này hơi riêng tư nhưng em thấy trong chữ kí của bác có đoạn flash đòi phong bì đám cưới mà)

letien
27-11-2007, 07:54 PM
:rideon: Vừa rồi tớ mới đi Lào Cai về ........nên chưa biết là em coadai phogr vấn .Thôi thì phục vụ em ấy trước vâyh :tadaa:

1> cho biết lí lịch trích ngang , trích dọc , trích chéo của bạn
Tên : Lê Tiến
Tuổi 21 (sắp đến sinh nhật mềnh 2/12) :aah:
Nơi công tác : trường ĐH Hồng Đức
Trích chéo nè : tán gái hơi kém ......nên mặc dầu được coadai gắn cho cái chức "Hào Hoa" cũng hơi tủi lòng :uwaah:

2> bnaj nghĩ gì về diễn đàn mình ? bạn tham gia đã lâu chắc có nhiều kỉ niệm , vậy kỉ niệm nào làm bạn nhớ nhất khi nghĩ đến forum?
Diễn đàn của mềnh hoạt động rất tốt, sôi nổi , tất cả đều là nhờ sự quản lý tốt của ban điều hành , về công tác quản lý tớ phải học hỏi rất nhiều , các thành viên đều có ý thức cao .....(trừ 1 số ít chưa cao lắm) tham gia sôi nổi nhiệt tình , những lần offline cũng tham gia rất nhiệt tình..........

Kỉ niệm đáng nhớ nhất á .......đó là cái hôm offline ở rừng thông ....bị chụp trộm phát .....may mọi người thương chưa có người yêu nên tha :can'tbe: :runaway:

3> có cô người yêu xinh thế sao ko chịu giới thiệu cho bà con cô bác biết thế hả ?
Chưa có cô người yêu nào cả .....chỉ là đồn thổi cho tớ đỡ tủi thân thôi

bạn nghĩ thế nào về 2 từ "hạnh phúc "
Xa vời ........cần phải nghĩ được, làm được nhìu cái khác mới dám nghĩ đến cái này

He he vậy là xong cô coadai (tập 1) nhé ......mời xem tập 2 ....

Khi nào pác lấy vợ
Khi làm cái đoạn flash đó tớ cũng đã nói mí mọi người trên 4rum rồi .........khi nào tớ cảm thấy số phong bì thu được từ 4rum là nhiều nhất có giá trị nhất ......tớ cưới ngay .....kể cả là ngày mai ....cái câu trên cái ảnh động đấy thực ra cũng là để khích lệ anh em trên này sớm lấy vợ lấy chồng thui ......nghĩ coi ví như bác "Hảo" hay bác "Hoàng" cưới thì có phải diễn đàn mình lại offline không :crave: :^o^:

blue_horizon: Tại sao bác muốn được phỏng vấn

Đơn giản là mún sớm có bạn gái thui .....nói rùi mà .........

Hơ, chị nào á bác, sao lần trước đi off không thấy dẫn theo? Hay là cái chị đi cùng bác hôm đó á
Không phải mô em .......nên nà em đừng có nội vàng nhé

MrLee
28-11-2007, 03:42 PM
Có ai phỏng vấn tui hông nhẩy
:D

Bithu_12a2
06-12-2007, 12:11 PM
Chú Tiến có bài phỏng vấn hấp dẫn đó! thế cái em hôm đi Off ở Sầm Sơn thì sao nhỉ? chà chà!!! :D