PDA

View Full Version : Phong Vân group ^^

blue_horizon
27-11-2007, 01:10 PM
Đầu tiên, mục đích lập ra cái topic này là để giới thiệu về Phong Vân group tới các memb 4rum. Từ ngày lập ra group (tức là ngày 19/11) P&V vẫn chưa có hoạt động gì nổi trội hay đình đám như Hắc Đạo bang. Hơn nữa cùng với sự khích lệ (khích bác) của bác scorpion, tớ quyết định lập topic ra mắt P&V group, rất mong được mọi người ủng hộ :hi:
Tên group: Phong Vân (P&V)
Group leader: letheanh
Các membs: theo thống kê thì có tớ- blue_horizon, đồng chí ferrari, đồng chí em_ut_C10, trangphay_C10, trang_185(thành viên không thường trực :)))
Mục đích thành lập: Spam là chính, giao lưu là chủ yếu, đối đầu mí Hắc Đạo là trên hết :cool:
Nếu bạn nào muốn tham gia thì vào phần Cá nhân --> Nhóm thành viên --> tick vào Phong Vân group
Welcome!!!

letheanh
29-11-2007, 01:16 PM
Oh hoan hô tỉ tỉ bnu đã lên tiếng, tỉ tỉ viết quá hay rùi em ko còn gì để bổ sung nữa, có chăng chỉ là lời chia buồn tới Hắc Đạo vì hôm nay Phong Vân mới thực sự tuyên chiến!!!! Tiến lên anh em, dù ít mem nhưng chúng ta vẫn ko sợ bởi chúng ta đang chống lại thế lực đen tối Hắc Lào bang, cuộc chiến xì pam này đc mọi người trên 4rum ủng hộ phe ta!!!!

coadai1912
29-11-2007, 05:19 PM
ái chà chà ! lập hẳn một group cơ á , hoành tráng nha , hí hí , cung hỉ cung hỉ , chúc cả nhà thành công vang dội nha :whistle:

scorpion
29-11-2007, 10:39 PM
Hèm hèm,từ khi ra dời đến nay bang chủ,bang chúng chốn tiệt.Bang quy thì ko có,hoạt động càng ko có.ko hiểu tốn 15k để làm cái j nhỉ?
Bnu này,anh nói mí cô rồi,cái avarta ấy là của anh,cô lấy rồi ko trả là sao????sao ko lấy con sâu hoa sữa của cô mà làm avarta?
Đùa đấy,hum nào lên mang buzz anh phát,a gửi cho mấy cái mới,toàn mây nhá,đẹp cục(lần này phải trả phí nhá)

blue_horizon
30-11-2007, 10:12 PM
ái chà chà ! lập hẳn một group cơ á , hoành tráng nha , hí hí , cung hỉ cung hỉ , chúc cả nhà thành công vang dội nha :whistle:
Hihi, thank chị nhiều nha :^_^:

Hèm hèm,từ khi ra dời đến nay bang chủ,bang chúng chốn tiệt.Bang quy thì ko có,hoạt động càng ko có.ko hiểu tốn 15k để làm cái j nhỉ?
Bnu này,anh nói mí cô rồi,cái avarta ấy là của anh,cô lấy rồi ko trả là sao????sao ko lấy con sâu hoa sữa của cô mà làm avarta?
Đùa đấy,hum nào lên mang buzz anh phát,a gửi cho mấy cái mới,toàn mây nhá,đẹp cục(lần này phải trả phí nhá)
Hê, bác cứ từ từ đi, làm gì mà bác còn sốt ruột hơn cả bọn em vậy ;)). Đâu sẽ có đó, dạo này bận quá, chưa nghĩ được gì (em không nhiều văn như bác Quang Thanh :()
Mà mấy cái ảnh của bác đẹp đấy :D Hôm nào send thêm em vài cái nữa nhá :^_^: Thích cái ảnh Daisy í. Bác bẩu cho em free mà, giờ còn đòi trả phí, không trả đâu :)) :-"

duynamckbk7
02-12-2007, 10:05 AM
Oài,mấy bài vít không ủng hộ bang này toàn bị del hết à,thảo nào vào toàn thấy ca ngợi :(

scorpion
02-12-2007, 10:54 AM
bác nối dúng đấy:sweat:,bang này có đọi ngũ chíng lưng hùng hậu lắm.E nghi ngờ có cái gọi là rửa tiền trong cái group này đấy(câu bài trong các topic tựlập ra mà):picknose:

blue_horizon
02-12-2007, 12:38 PM
Oài,mấy bài vít không ủng hộ bang này toàn bị del hết à,thảo nào vào toàn thấy ca ngợi :(

bác nối dúng đấy:sweat:,bang này có đọi ngũ chíng lưng hùng hậu lắm.E nghi ngờ có cái gọi là rửa tiền trong cái group này đấy(câu bài trong các topic tựlập ra mà):picknose:

Ê ê 2 cái bác kia nhá, bằng chứng đâu mà các bác nói thế hử :angry:
Nếu như mà những bài không ủng hộ group bị del thì bác hỏi mod box này nhá, ở đây em và chú Thế Anh không có thẩm quyền del bài của memb khác :heheh: Nói gì cũng phải có bằng chứng cẩn thận :shoot: Hắc Đạo đến lúc suy vong lại vào 2pic của PV để nói xằng bậy đây mà :duno:

duynamckbk7
06-12-2007, 09:04 AM
^^,các cô các chú còn non trẻ lắm. Thấy người ta nhường thì lại nghĩ người ta sợ,đến khi người ta quan tâm đến thì lại bảo bắt nạt :(.Tại anh nhìn mãi chẳng thấy mấy bài của anh đâu nên anh quan tâm thui. Mà cũng đúng thui,bang mới lên nên sợ điều tiếng mừ :D.Mà công nhận các cô cũng thích so sánh mí người khác nhỉ,đúng là so sánh để tiến bộ. Nhưng cổ nhân có nói " Ngưu tầm ngưu",cống rãnh sao sánh mới biển lớn được. Anh nói thế mong các cô chú xem xét,đừng có với cao quá mà đến ngày ngã đau đấy ^^.

letheanh
06-12-2007, 12:24 PM
Thì HẮc đạo cũng sánh với HẮc Lào thôi mà anh có gì đâu hehe!!!
@scorpion: Phong Vân đâu thèm rửa tiền hả lão huynh, đâu giống Hắc Đạo!

000_000
15-12-2007, 01:06 PM
Lại có vụ đối đầu hay ho rồi đây , em làm trọng tài ở giữa cho nhá , xem bên nào thắng , Phong Vân cố lên đập chết Hắc Lào Lang Ben đê . Hắc Bang mà để cho Phong Vân nói thế mà cũng để yên được à.:dazzle::hi:

letheanh
15-12-2007, 04:49 PM
Ặc trưởng lão 6con0 chơi kick đểu cả 2 phe kìa, bắt ngay bắt ngay đem ra mổ xẻ đi!!!
Dù sao Hắc Lào cũng thua Phong Vân thui!!

scorpion
15-12-2007, 05:22 PM
Cái bang này có khi đổi tên di thôi,hay đóng cưa luôn cũng đuọc.chả hiểu chú mí sâu hoa sữa lập cái bang này làm j?????????
Nhàb có giàu cũng không nên phung phí tiền vậy chứ:heheh:

letheanh
15-12-2007, 05:34 PM
Nhà giàu tiếc gì con lợn con!! HEHE!! Lao huynh ơi bây h Hắc Đạo cũng ngắc ngoải roài còn gì!!

duynamckbk7
16-12-2007, 11:46 AM
Chú Theanh đúng là tuổi trẻ bồng bột,bao giờ mới trưởng thành được. Hắc Long bang toàn cao nhân đắc đạo,há để bị kích động chỉ với vài ba câu nói(bơm Tàu) của bé 6ko. Chú càng như thế càng tỏ ra mình còn phải học hỏi nhiều ^^

blue_horizon
16-12-2007, 12:05 PM
@Thế Anh: lạy hồn, chú ở đó mà lo người ta ngắc ngoải, cho chị xem xem chú định làm gì với cái Phong Vân group này xem nào. Chị là con người chân chính, đâu phải suốt ngày chỉ biết spam :))

letheanh
16-12-2007, 03:16 PM
Trời tỉ tỉ ơi, vui là chính mà, chứ có gì đâu!!! hichic!!!!!

quangthanhxdsg
17-12-2007, 09:35 AM
Chốn riêng tư của các chú đâm ra anh cũng ít ngó nghiếng vào,không ngờ trong này kết bè kéo cánh lập công ty nói xấu Quốc bang của nhân dân.Bang chú mới lập toàn đàn bà con nít há chi bọn a lại một chiêu tất sát mà ô danh muôn thủa."Lấy lễ đối đãi với người đời" đấy mới là lẽ nhân sinh nên đành hạ kiếm nâng đỡ chồi non coi như gieo hộ các chú một ít thiện tâm mong rằng sau này bang chú có thể ngẩng đầu trước thiên hạ đệ nhất,chấn động cổ kim,lưu danh ngàn đời,Nhật xuất Đông phươngHắc Long bang.........
Quangthanh chi bút...!

scorpion
17-12-2007, 09:48 AM
@Thế Anh: lạy hồn, chú ở đó mà lo người ta ngắc ngoải, cho chị xem xem chú định làm gì với cái Phong Vân group này xem nào. Chị là con người chân chính, đâu phải suốt ngày chỉ biết spam :))
Bnu thì chân chính mới chân phụ cái j?:dazzle:
Mà Thêanh phổi bò đâu nhỉ,suốt ngày như ông thầy cúng:amitabha:(cầu cho hắc bang sập tiệm)
khổ quá,mê tín điên cuồng thế mà ngồi lên cái chức bang chủ!!
chả nhẽ cái bang này chỉ hành nghề thấy cúng(thế anh) mới cô đồng(bnu).Hỡi a e hắc bang,thôi thì lời nói chả làm j đuọc a e ta,cứ để cái bang thầy cúng này kiếm ít cơm ăn,đừng vùi dập nó nữa

chiladua
17-12-2007, 09:52 AM
Ho.... với mấy cái ngưỡng này ko nhiều lời,chỉ gói gon trong 4 chữ "ko biết trời cao",hôm nào rum tổ chức cuộc thi Văn Nhân a e ta vào góp vui cho đám trẻ nó hoc hỏi,dạo này đang ngứa nghề với lại kiếm em để lâu nó dễ gỉ lắm

blue_horizon
17-12-2007, 11:27 AM
Chốn riêng tư của các chú đâm ra anh cũng ít ngó nghiếng vào,không ngờ trong này kết bè kéo cánh lập công ty nói xấu Quốc bang của nhân dân.Bang chú mới lập toàn đàn bà con nít há chi bọn a lại một chiêu tất sát mà ô danh muôn thủa."Lấy lễ đối đãi với người đời" đấy mới là lẽ nhân sinh nên đành hạ kiếm nâng đỡ chồi non coi như gieo hộ các chú một ít thiện tâm mong rằng sau này bang chú có thể ngẩng đầu trước thiên hạ đệ nhất,chấn động cổ kim,lưu danh ngàn đời,Nhật xuất Đông phươngHắc Long bang.........
Quangthanh chi bút...!
Văn em không đọ được với bác :( không nói được gì

Bnu thì chân chính mới chân phụ cái j?:dazzle:
Mà Thêanh phổi bò đâu nhỉ,suốt ngày như ông thầy cúng:amitabha:(cầu cho hắc bang sập tiệm)
khổ quá,mê tín điên cuồng thế mà ngồi lên cái chức bang chủ!!
chả nhẽ cái bang này chỉ hành nghề thấy cúng(thế anh) mới cô đồng(bnu).Hỡi a e hắc bang,thôi thì lời nói chả làm j đuọc a e ta,cứ để cái bang thầy cúng này kiếm ít cơm ăn,đừng vùi dập nó nữa
Cô đồng cái đầu bác, ai hơi đâu mà đi cầu cho bang của bác sập tiệm >:P

Ho.... với mấy cái ngưỡng này ko nhiều lời,chỉ gói gon trong 4 chữ "ko biết trời cao",hôm nào rum tổ chức cuộc thi Văn Nhân a e ta vào góp vui cho đám trẻ nó hoc hỏi,dạo này đang ngứa nghề với lại kiếm em để lâu nó dễ gỉ lắm
"Mấy ngưỡng này" thì sao hả bác? Uhm, em đang chờ đến lúc được đọc văn của bác để học hỏi đây

scorpion
17-12-2007, 11:39 AM
Bnu nóng thế,nói năng tử tế xem nào.đùa cho ra đùa chứ:ablaze:

blue_horizon
17-12-2007, 03:32 PM
Bnu nóng thế,nói năng tử tế xem nào.đùa cho ra đùa chứ:ablaze:
Uhm, lúc ấy đang bực, hơi nóng, sorry bác

letheanh
17-12-2007, 04:36 PM
Thấy chưa, tỉ tỉ bnu mà nóng lên thì die hết, Hắc Lào ko đủ mà hút!! HEHEHE!!!
Công nhận pác quanhthanh văn khiếp thật, lại còn gì gì mà Đông Phương nữa chứ (em cứ tưởng là Đông Phương Bất Bại luyện cái gì mà Quỳ Hoa Bảo Điển hay sao í)!!

quangthanhxdsg
17-12-2007, 04:54 PM
"Nhật xuất Đông Phương" ý là Hắc bang đc ví như mặt trời mọc hướng Đông

letheanh
17-12-2007, 05:08 PM
Ah, bây h thì em đã hiểu thuốc Fucaca diệt trừ giun nhe thế nào!! Quả ngu dốt làm anh em chê cưởi!!!!

hijack
17-12-2007, 07:06 PM
Anh thấy chú Thế Anh rất giống Hư Trúc, Đứng đầu một bang toàn nữ nhi ;)

letheanh
06-01-2008, 05:34 PM
Anh thấy chú Thế Anh rất giống Hư Trúc, Đứng đầu một bang toàn nữ nhi ;)

:angry: Ặc anh nhầm to roài, bang em 50 50 ah, với lại em làm hư trúc mần chi có làm thì chỉ làm lord voldemort thui!!!:giveme:
Avarda Kevadra!!!!

duynamckbk7
10-01-2008, 11:49 AM
^^,ko phải Hư Trúc nà là Trưởng môn Nga Mi: Tuyệt Diệt sư thái ^^,toàn núp bóng Bnu ^^. Như vậy sao xứng với chức vụ trưởng môn nhân chứ ^^

quangthanhxdsg
10-01-2008, 02:52 PM
Bang này có mốt "Mẫu hệ"......::loser:
...Em nhớ giữ tánh tình con gái Bắc
Nhớ điêu ngoa nhưng giả bộ ngoan hiền
Nhớ thật thà nhưng thâm ý khoe khoang
Nhớ duyên dáng ngây thơ mà xảo quyệt...

000_000
12-01-2008, 01:12 PM
Hay chưa kìa mấy bác hùa vào bắt nạt mình chú Theanh , liệu có đáng để coi như những bậc anh hào trong Hắc bang không , hay là bang này chỉ có thể đào tạo ra những người chuyên bắt nạt con nít ^^

xumi
12-01-2008, 08:15 PM
hô...chú Thế Anh là con nít,ôi "bé" bang chủ đáng yêu ghê

ks_thu
12-01-2008, 08:29 PM
Chị Ly lâu cũng mới nói chuyện đấy nhỉ...có vẻ từ hồi anh Quangthanh Nam tiến anh em Đào khó tụ tập hẳn...em là nổi tiếng tránh gặp mặt hehe.Nghe mấy bang đấu nhau em cũng hứng trí lập bang rùi đây.Mọi người chờ nhé

blue_horizon
12-01-2008, 09:16 PM
hô...chú Thế Anh là con nít,ôi "bé" bang chủ đáng yêu ghê
Heh, em thích câu này của chị
@bác Thanh: Mẫu hệ thì sao chứ, bác nên nhớ trong lịch sử tiến hóa của loài người thì đã có thời hình thành chế độ mẫu hệ trong xã hội đấy. Hơn nữa, ngày nay nếu không có người phụ nữ đứng sau thì người đàn ông cũng khó có thể làm nên sự nghiệp (heh, đó là em nói chung thôi, không áp dụng trường hợp em với chú Thế Anh)
@ bác Nam: Núp bóng gì mà núp bóng, nó thích làm gì thì làm chứ, em có can hệ gì đâu.

cogaibachkim_nc
15-01-2008, 02:48 PM
óe? đi lạc vô đây , nhìn cái toàn thấy trưởng môn với bang phái? sợ kinh đá

quangthanhxdsg
15-01-2008, 04:50 PM
@bác Thanh: Mẫu hệ thì sao chứ, bác nên nhớ trong lịch sử tiến hóa của loài người thì đã có thời hình thành chế độ mẫu hệ trong xã hội đấy. ..............

Hiiiii...nhưng vì cái chế độ đó lạc hậu ko theo kịp thời đại nên mới bị đào thải,há cô nương muốn bang mình thế chăng......tại hạ liều chết can ngăn:chuckle:...a di la phật

scorpion
16-01-2008, 04:20 PM
lâu mới vào 4r,chả thấy cái j mới mẻ,nản quá
cái bang jj của theanh lập ra rồi vẫn thế,chỉ có võ miệng thôi

letheanh
16-01-2008, 05:50 PM
Đọc xong mấy bài này sặc nước bọt tí die!!!
@scorpion trước: Lão huynh thì vẫn thế đó thôi, có gì khác mô, vẫn sì pam đều đều
@quangthanh: anh thì em bái phục từ lâu oy ah hehe!!!! Đấu võ mồm với anh chỉ có mà gamer over!! Còn cái chuyện thị tộc mẫu hệ hay ko thì ko quan trọng bởi em và chị bnu ngang cấp nhau (em lãnh đạo còn chị bnu giữ money) --> cae 2 đều là lãnh đạo tối cao của PV.
@xumi: em mà bé á!! hic hic khổ thế đấy nhớn thế này oy mà còn bị gọi là bé!!!
nhưng bé mà đc làm bang chủ--> hơn người *chắc ở chỗ xì pam)
@tỉ tỉ bnu: tỉ tỉ vẫn mãi là chỗ dựa vững chắc cho PV (bây h ko có tiền = die)

blue_horizon
19-01-2008, 04:07 PM
@tỉ tỉ bnu: tỉ tỉ vẫn mãi là chỗ dựa vững chắc cho PV (bây h ko có tiền = die)
Thằng nhóc này, cái gì mà chỗ dựa vững chắc với không có tiền = die hử :-w :hmm: Chị oánh cho bây giờ, hư :angry:

Hiiiii...nhưng vì cái chế độ đó lạc hậu ko theo kịp thời đại nên mới bị đào thải,há cô nương muốn bang mình thế chăng......tại hạ liều chết can ngăn...a di la phật
Heh, em đang nhắc lại cho bác rằng chế độ mẫu hệ đã từng có trong xã hội, để cho bác đừng xem nhẹ người phụ nữ. Điều đó không có nghĩa là bang em theo chế độ mẫu hệ. Bằng chứng là chú Thế Anh giờ là leader, nếu PV theo chế độ mẫu hệ thì trừ phi chú Thế Anh là... ;))
@ scorpion: Nếu muốn có gì mới mẻ thì trước tiên hãy làm điều gì đó mới mẻ đi.

quangthanhxdsg
20-01-2008, 11:03 AM
Heh, em đang nhắc lại cho bác rằng chế độ mẫu hệ đã từng có trong xã hội, để cho bác đừng xem nhẹ người phụ nữ. Điều đó không có nghĩa là bang em theo chế độ mẫu hệ. Bằng chứng là chú Thế Anh giờ là leader, nếu PV theo chế độ mẫu hệ thì trừ phi chú Thế Anh là... ;))
.

:^_^:À ko....móc quai hàm cân vội cân vàng cũng sơ mấy chục cân hơi chú ko ít,vì thế anh có dám xem nhẹ người phụ nữ đâu..:proud:

Mẫu hệ hay ko thì anh ko biết,nhưng tại thấy chú Ế Anh cứ nhào tới đòi ôm ấp nhựa sát vào lưng liều chết ko xa cái tấm nệm nên...nên...anh...anh:uwaah:..nghĩ thế:heheh:

letheanh
20-01-2008, 08:45 PM
H cái lão Quangthanh lại bảo ko biết có phải thị tộc mẫu hệ hay ko trong khi ở trên vừa oang oác ah!! pó tay ko có chấm!

scorpion
01-03-2008, 12:41 AM
Chúc mừng chú nha,giờ thì phong vân bang làm bá chủ cái 4r này rồi,chả có ai cạnh tranh cả.Hắc đạo cũng chỉ còn bác QT thỉnh thoảng vào tung hỏa mù rồi chuồn thôi.Một mảnh đất "màu mỡ"cho bang phái chú phát triển:^o^:

duynamckbk7
01-03-2008, 10:05 AM
^^,sống mà không có đối thủ để tranh đấu chán lắm.Nhìn như Hắc Đạo tung hoành bao nhiêu năm,bây giờ nhường ngôi lại cho bọn trẻ phát triển thôi. Bọn anh cũng già rồi,chẳng thích tranh đấu lắm. Xem các chú có gây tiếng vang lớn như Hắc Đạo không,nếu không thì xuống để bọn anh quay lại giang hồ thôi ^^

blue_horizon
01-03-2008, 10:06 PM
Chậc, lâu nay cũng ít vào, chú Thế Anh cũng bận học, gần thi ĐH rùi nên em cũng chả còn tâm trí nào mà Phong với Vân nữa cả, cái này để chú Thế Anh lo liệu ^^

scorpion
20-05-2008, 12:18 PM
^^,sống mà không có đối thủ để tranh đấu chán lắm.Nhìn như Hắc Đạo tung hoành bao nhiêu năm,bây giờ nhường ngôi lại cho bọn trẻ phát triển thôi. Bọn anh cũng già rồi,chẳng thích tranh đấu lắm. Xem các chú có gây tiếng vang lớn như Hắc Đạo không,nếu không thì xuống để bọn anh quay lại giang hồ thôi ^^

bác nói chí lí hờ hờ,blu pải ôn thi ĐH rùi,Thế ANh mất 1 tay,dạo này mà ko pải ôn thi thì pải cho cái phong vân này sập cái ràm luôn:heheh::fullup::heheh::dazzle:

blue_horizon
20-05-2008, 04:10 PM
bác nói chí lí hờ hờ,blu pải ôn thi ĐH rùi,Thế ANh mất 1 tay,dạo này mà ko pải ôn thi thì pải cho cái phong vân này sập cái ràm luôn:heheh::fullup::heheh::dazzle:
Nên lượng sức mình bác ạ, còn đc bao nhiêu thì cứ tận hưởng đi, ai lại muốn đi đánh sập cuộc sống người khác, đời mấy tí :))

scorpion
21-05-2008, 08:58 AM
Nên lượng sức mình bác ạ, còn đc bao nhiêu thì cứ tận hưởng đi, ai lại muốn đi đánh sập cuộc sống người khác, đời mấy tí :))
cô nói quá,cứ vu oan cho người vô số tội:alert:,anh chỉ bảo cho cái phong vân jj đó đi vào quá khứ thui mừ:picknose:.Mà Thế anh đâu ko thấy lên phản pháo nhẩy:duno:

000_000
24-05-2008, 10:13 PM
Hơ hơ sao lại trù ẻo Phog Vân thế , thấy đội ngũ khối 10 gia nhập Phog Vân mà , hok có chú theanh thì còn mấy Phó bag nữa ^^

duynamckbk7
30-05-2008, 08:31 PM
Hơ hơ sao lại trù ẻo Phog Vân thế , thấy đội ngũ khối 10 gia nhập Phog Vân mà , hok có chú theanh thì còn mấy Phó bag nữa ^^
Phong Vân ngoài 2 bang chủ còn có đến gần chục phó bang ^^, bang chỉ có mỗi bang chủ với lại bang phó mà 6 ko nhỉ ^^

letheanh
11-07-2008, 03:38 PM
Phong Vân ngoài 2 bang chủ còn có đến gần chục phó bang ^^, bang chỉ có mỗi bang chủ với lại bang phó mà 6 ko nhỉ ^^

Lại xoắn đay mừ :sleep:!!
Anh chị em đâu cả roài , tỉ tỉ ơi lôi cái 2pic này lên chiến tiếp nào!!
Hắc Đạo chạy đâu roài ta!!

blue_horizon
11-07-2008, 05:04 PM
cô nói quá,cứ vu oan cho người vô số tội:alert:,anh chỉ bảo cho cái phong vân jj đó đi vào quá khứ thui mừ:picknose:.Mà Thế anh đâu ko thấy lên phản pháo nhẩy:duno:
Hừ, bác cứ thử xem có thể cho nó vào quá khứ đc hay không, em bảo rồi, nên biết lượng sức mình, Hắc Đạo bang toàn các cụ già cả rồi, nên để dành sức mà tận hưởng tuổi già :knife:

Của đâu ra mà có chục phó bang, vô căn cứ, linh tinh [-X

Lại xoắn đay mừ :sleep:!!
Anh chị em đâu cả roài , tỉ tỉ ơi lôi cái 2pic này lên chiến tiếp nào!!
Hắc Đạo chạy đâu roài ta!!
Hí em, chị thi xong rùi, đang góp sức spam đây ^^

letheanh
11-07-2008, 06:09 PM
Hehe hắc đậo thấy chưa, PV vừa kêu gọi cái là hưởng ứng ngay ah!! Tỉ tỉ pro !!
@: Thi cử thế nào tỉ tỉ ơi

000_000
11-07-2008, 07:56 PM
Hé hé Hắc Đạo mất Quangthanh như rắn mất đuôi , hok dám vào tranh cãi với chị em trog 4r cũg như trog Bang Phong Vân . Khổ thân khổ thân !!!

blue_horizon
12-07-2008, 09:19 AM
Hehe hắc đậo thấy chưa, PV vừa kêu gọi cái là hưởng ứng ngay ah!! Tỉ tỉ pro !!
@: Thi cử thế nào tỉ tỉ ơi
Ừ, cũng đc em ạ, nhưng chưa biết thế nào, hì

Hé hé Hắc Đạo mất Quangthanh như rắn mất đuôi , hok dám vào tranh cãi với chị em trog 4r cũg như trog Bang Phong Vân . Khổ thân khổ thân !!!
Thỉnh thoảng thấy bác scor lăng xăng vào blog mà ko thấy vào 4rum khẩu chiến :))

Reddevils
12-07-2008, 09:27 AM
PV đi kiếm các bé khóa 2008-2011 nèo

blue_horizon
12-07-2008, 09:34 AM
PV đi kiếm các bé khóa 2008-2011 nèo
Hí, nhường nhiệm vụ khó khăn này cho chú red devil ^^

Jubi
18-08-2008, 03:46 PM
em làm oy` ạ
mong đc. chấp nhận :kotowa:

kẻ xấu
07-02-2009, 10:19 PM
@ Phong vân Lập kế hoạch kêu gọi mem từ lâu lắm rồi mà mình ko biết ... thất thủ trọng vụ rủ mem này rồi
Phong vân ghê gớm thật ...
Nhưng Hắc Đạo : Quân ko cần đông cốt cái tinh nhuệ ... Phong vân cứ chờ đấy !!!

Candy
07-02-2009, 10:21 PM
đạt thì đẹp zai. khéo cưa cẩm các em rồi. có j thì cứ tìm kẻ xấu, lão chỉ cho cách cưa :))

kẻ xấu
07-02-2009, 10:34 PM
đạt thì đẹp zai. khéo cưa cẩm các em rồi. có j thì cứ tìm kẻ xấu, lão chỉ cho cách cưa :))

Mang cái cưa ra !!! cưa đứt chân các em ý đi là được ;)) dễ ợt mà !!!!!!

duongyhoa
08-02-2009, 07:03 AM
Chẹp chẹp P&V lần nào chả thế nói như rồng leo làm như mèo mửa :P
Nói chung P&V chỉ toàn đàn bà con gái he he he he

OLSJ13
08-02-2009, 07:46 AM
agoo~~!

vào bang từ lâu mà chưa b' gì cả=)))))

tí nữa thì định *thái độ* vớ mấy anh Hắc Dạo trên kia 8-|

nhưg đọc hết thì mới thấy....=))))nó k như m` nghĩ:-j

thật là silent reader :-ss

kẻ xấu
08-02-2009, 08:18 AM
agoo~~!

vào bang từ lâu mà chưa b' gì cả=)))))

tí nữa thì định *thái độ* vớ mấy anh Hắc Dạo trên kia 8-|

nhưg đọc hết thì mới thấy....=))))nó k như m` nghĩ:-j

thật là silent reader :-ss

ko biết ko có tội !!!
Anh cho chú cơ hội vào Hắc Đạo đấy !!! suy nghĩ kĩ rồi Pm anh nick YM! k3x4u !!!!

OLSJ13
08-02-2009, 08:22 AM
ko biết ko có tội !!!
Anh cho chú cơ hội vào Hắc Đạo đấy !!! suy nghĩ kĩ rồi Pm anh nick YM! k3x4u !!!!

nhìn lại pro5 e dùm^^
e là nữ a nhé:)
nên suy nghĩ rằng sau khi sang HĐ thì mn sẽ nghĩ m` ntnào=))))

Jubi
08-02-2009, 08:23 AM
ai vào PV òy là 0 được ra nữa mô :knife:
có ra thỳ Lonely đi, đừng vô HĐ :loser:

kẻ xấu
08-02-2009, 08:29 AM
nhìn lại pro5 e dùm^^
e là nữ a nhé:)
nên suy nghĩ rằng sau khi sang HĐ thì mn sẽ nghĩ m` ntnào=))))

Phong vân hả !!!
em chân uớt chân giáo bước vào chọn lầm thì có sao đâu ???
Chuyển qua Hắc Đạo là bình thường mà !!!!

OLSJ13
08-02-2009, 08:32 AM
Phong vân hả !!!
em chân uớt chân giáo bước vào chọn lầm thì có sao đâu ???
Chuyển qua Hắc Đạo là bình thường mà !!!!

e chưa thấy là m` lựa chọn sai:)
thế cho nên sao phải từ bỏ >:D<

ai vào PV òy là 0 được ra nữa mô :knife:
có ra thỳ Lonely đi, đừng vô HĐ :loser:

>:D<

sheva_tiamo
08-02-2009, 10:36 AM
ko biết ko có tội !!!

Quá đáng quá , chơi sạch 1 tí đê. Anh phải tôn trọng Phong vân chớ . bsang nào mà chẳng là bang

kẻ xấu
08-02-2009, 10:39 AM
Quá đáng quá , chơi sạch 1 tí đê. Anh phải tôn trọng Phong vân chớ . bsang nào mà chẳng là bang

thế nào là chơi sạch hả em ???
anh mời nó sang tử tế mà :(

sheva_tiamo
08-02-2009, 10:49 AM
vâng em chịu anh rùi đấy, đúng là kẻ xấu, hok bao h có thể là người tốt cả

Hyt.b3
08-02-2009, 11:23 AM
vâng em chịu anh rùi đấy, đúng là kẻ xấu, hok bao h có thể là người tốt cả

thế thỳ nick của a nứ mới là kẻ xấu:fear::fear:
hi vọng a nứ là người tốt á :sparkling::sparkling:
nhọc lắm mà lại mất công thoy:duno:

Phoebe