PDA

View Full Version : Bình luận một chút về sinh vật khó hiểu nhất thế giới CON TRAI

duyen_c8
03-12-2007, 04:33 PM
Sinh vật khó hiểu này luôn hiện hữu ở mọi nơi xunh quanh chúng ta :cool: Bọn chúng rất ngon ngọt (khi muốn nhờ chúng ta một điều gì đó) và luôn đùn đẩy mọi công tác nghiệp vụ cho cánh phụ nữ chúng ta :dazzle: Luôn luôn lừa đảo trong chuyện tình cảm khi yêu có thể thề thốt này nọ nhưng khi chán lại thẳng tay vứt bỏ Thật đáng tức giận:whaat: . Mời tất cả chị em có lòng căm thù con trai vào chủ đề của tôi để cùng nhau chia sẻ bí quyết tiêu diệt sinh vật này

LinhTrang
03-12-2007, 09:02 PM
Sinh vật khó hiểu này luôn hiện hữu ở mọi nơi xunh quanh chúng ta :cool: Bọn chúng rất ngon ngọt (khi muốn nhờ chúng ta một điều gì đó) và luôn đùn đẩy mọi công tác nghiệp vụ cho cánh phụ nữ chúng ta :dazzle: Luôn luôn lừa đảo trong chuyện tình cảm khi yêu có thể thề thốt này nọ nhưng khi chán lại thẳng tay vứt bỏ Thật đáng tức giận:whaat: . Mời tất cả chị em có lòng căm thù con trai vào chủ đề của tôi để cùng nhau chia sẻ bí quyết tiêu diệt sinh vật này

Đó là cậu ko may mắn nên chưa gặp được những người con trai tốt thôi:yawn::yawn: con trai đâu có xấu như cậu tưởng:angry::angry:cậu thử lên c11 của tớ xem, boy lớp tớ tuyệt vời cực:crave::crave::crave:

quangthanhxdsg
03-12-2007, 10:15 PM
Lại có người tìm chết rồi,bao nhiêu trò ko chơi lại chơi cái trò này.......

blue_horizon
04-12-2007, 12:21 PM
Hờ, hôm qua vào topic Nhật kí online thấy 1 cái nick nôm na là "căm thù con trai", giờ lại đến topic của cô em này. Chậc, chắc lại bị thằng nào nó chơi đểu cho rồi đây mà. Em ơi, con trai không phải ai cũng đáng ghét hết đâu, trừ một số trường hợp thôi nhé, chị có những người bạn rất đáng mến đấy :)

hrockvn
04-12-2007, 12:59 PM
Anh là ví dụ chẳng hạn :crave:

ferrari
04-12-2007, 01:11 PM
ko có con trai sao có con gái và ngược lại, bà con nhỉ :attack:

magaden_c8
04-12-2007, 01:42 PM
bạn duyên ah` , thèng mô làm bạn ra nông nỗi ni rứa :angry: , bạn cứ tâm sự với mình mình sẽ xử lí giùm cho ha ha . làm chi đến mức mà lên 40rum la gào thế :picknose: ha ha ha

Reddevils
04-12-2007, 01:49 PM
Đó là cậu ko may mắn nên chưa gặp được những người con trai tốt thôi:yawn::yawn: con trai đâu có xấu như cậu tưởng:angry::angry:cậu thử lên c11 của tớ xem, boy lớp tớ tuyệt vời cực:crave::crave::crave:
Nói như cậu còn được .Như cái con Duyên hâm thì hết chỗ nói.Mà nói thật đâu chỉ có bọn con trai lớp cậu là tốt .Bọn tớ cũng tốt chứ bộ

hrockvn
04-12-2007, 02:15 PM
Nhưng cũng khuyến mãi em Topic này =))
http://www.daoduytu.net/forum/showthread.php?t=1658

duyen_c8
04-12-2007, 02:20 PM
miễn bình luận tụi ko có ý kiến nhưng thật sự tụi đang rất ghét con zai ( vào lúc này) vẫn bít là trên đời con nhiều zai tốt nhưng hiện nay tôi vẫn chưa phát hiện ra

Reddevils
04-12-2007, 02:22 PM
Thôi em lạy chị .chị yên lặng cho chúng em nhờ

boy_kute_92
04-12-2007, 02:38 PM
em gái ui đúng ra thì anh phải bảo vệ hình tượng của cánh đàn ông bọn anh nhưng đúng ra thì cũng nhiều zai đểu thật (trừ anh) bà con tông cảm cho ẻm nứ chứ đừng công kích ẻm nứ quá

p_q_trang
05-12-2007, 05:22 PM
Nói như cậu còn được .Như cái con Duyên hâm thì hết chỗ nói.Mà nói thật đâu chỉ có bọn con trai lớp cậu là tốt .Bọn tớ cũng tốt chứ bộ

Thì tớ chỉ nói thế thôi !!!!!!!! nếu con trai c8 cũng tốt thì phải do con gái c8 nói ra chứ

thongoc_timtrang
05-12-2007, 08:45 PM
Bạn ơi đâu phải con trai ai cũng đáng ghét đâu,chỉ là một số trường hợp cá biệt thôi.Như con trai lớp C10 của tôi cũng rất là tốt:blush::blush:.Và không có con trai thì trên đời không còn gì là thú vị nữa:idea:

magaden_c8
06-12-2007, 06:46 AM
bạn duyên ah` , mình yêu cầu bạn bình tĩnh lại , có chuyện chi thì tâm sự với mình chứ đừng nàm liều nha :rideon: mình mà có nàm răng thì vợ mình nó khổ lém đó ha ha ha

letheanh
06-12-2007, 12:07 PM
Không hiểu vì sao cái bạn duyenc8 ấy lại ghét cay ghét đắng con trai nhẩy. Bí ẩn chưa được giải đáp!:freeze:

boy_kute_92
06-12-2007, 03:26 PM
ko đc ghét con zai đâu bạn duyên ơi ! bạn mà ghét con zai thì chúng mình làm gì kết bạn đc với nhau

girl_c8_girl
07-12-2007, 04:07 PM
Sao lại nói bạn ấy như vậy .Bạn ấy nói cũng hơi đúng mà .Nhưng duyên ơi đừng nói tất cả Có rất nhiều người đàn ông cũng rất tốt mà

ruacon_bihoi_92
08-12-2007, 01:49 PM
Thăng Đạt kia mi ko ủng hộ gà nhà thì thôi còn đâm đầu chửi người nữa đúng là cõng rắn cắn gà nhà :growl: qua toàn bộ các bài viết của cả làng tụi thấy tụi con zai ko đáng ghét lém ( trừ môt số người) tỉ dụ như bạn Đạt nhưng nói đi thì cũng nói lại tụi zai nhiều lúc rất hay lợi dung các bạn gái

baby_hachiko
08-12-2007, 01:54 PM
hjx bạn duyên nói đúng đấy chứ :cool:
bây giờ phần lớn (không phải tất cả đâu nhá)boy toàn loại chả ra gì :ign:

magaden_c8
09-12-2007, 07:30 AM
hjx bạn duyên nói đúng đấy chứ :cool:
bây giờ phần lớn (không phải tất cả đâu nhá)boy toàn loại chả ra gì :ign:

ải ải , mình bít mình ko nằm trong số đó , đúng bạn tú nhỉ , ha ha ha

boy_kute_92
09-12-2007, 03:31 PM
ui bạn Tu' nào thê' có xinh ko zaayj mà sao gái c8 toàn ban xấu thế nhỉ

Reddevils
11-12-2007, 05:11 PM
Muốn biết xinh hay xấu thì xuống c8 xem khắc biết.Chị sợ bạn xuống xong ngất xỉu luôn/HEHEHE

lamtungpro
12-12-2007, 07:38 PM
Tự nhiên lại chê con zai làm rì hả em?? Mà thằng nào thik xem mặt gái C8 thế xuống xem là biết ngay thôi mà :))

huyenthoai_a4
12-12-2007, 08:23 PM
sao em lại vơ đũa cả nắm thế
có ác cẳm với con trai
chắc là em vừa bị nó đá à

Reddevils
14-12-2007, 06:19 PM
Gớm con Duyên làm chi có bạn trai .Nó mà có thì em đi bằng 2 tay

magaden_c8
15-12-2007, 11:05 AM
con thằng c1 kia , gái c8 bình thường ko xấu và tốt hơn gái c1 đóa , ha ha ha

Ms_Cavalii_1992
16-12-2007, 03:22 PM
Con dở hơi kia nói ko sơ anh em nó tẩn cho ah` hehe

Ms_Cavalii_1992
16-12-2007, 03:38 PM
Ê cai sinh vat ten la duyen kia mac mo' gi ma noi xau tui con trai chớ

baby_hachiko
24-12-2007, 06:47 PM
đang bàn luận về con trai sao lại chuyển chủ đề nhanh thế

haminhvan
07-03-2008, 03:38 PM

Bạn Duyên ơi! Bạn nói hơi quá rồi đó. :duno: Con trai như bạn nói không phải là không có nhưng có phải là tất cả con trai đều như bạn nói đâu. Con trai C4- lớp tớ cũng không đến nỗi nào (tuy đôi lúc hơi quá đáng). Nhưng mà con trai tốt vẫn còn. Bạn chỉ chưa gặp thui. Đừng vơ đũa cả nắm như thế!

nonghongson
07-03-2008, 03:50 PM
con trai có người tốt người xấu. con gái cũng có người xấu tính lẫn dễ thương. bạn đừng nghĩ về con trai chúng tớ thế oan lắm. cứ sống vui vẻ lạc quan thì ai bạn cũng sẽ thấy họ đáng yêu thôi mà .như người yêu tớ đấy rất vui vẻ và hồn nhiên làm tơ muốn không yêu thương cung không được:hi:

Bách_Hợp
08-03-2008, 02:11 PM
Con trai "đa phần" là vậy chỉ có điều khi nào đó gặp tình yêu đích thực thí hắn sẽ dừng việc đó lại ngay mà! đến lúc đó hắn sẽ trở thành người tốt hơn rồi đấy!
Spam Chú ý nha chỉ là " Đa Phần " trong đó không có tui nha!

haminhvan
08-03-2008, 02:13 PM
Con trai "đa phần" là vậy chỉ có điều khi nào đó gặp tình yêu đích thực thí hắn sẽ dừng việc đó lại ngay mà! đến lúc đó hắn sẽ trở thành người tốt hơn rồi đấy!
Spam Chú ý nha chỉ là " Đa Phần " trong đó không có tui nha!

Không phải vậy đâu! :uwaah:Tuy tui là kon gái nhưng luôn bảo vệ lẽ phải Hj hj:^_^:
Ông anh này tự hạ thấp bản thân !He he!

Bách_Hợp
08-03-2008, 02:22 PM
Không phải vậy đâu! :uwaah:Tuy tui là kon gái nhưung luôn bảo vệ lẽ phải Hj hj:^_^:
Vậy sao? thế bảo vệ lẽ phải là để thiên vị cho mình con gái vậy ah?:sweat:

haminhvan
08-03-2008, 02:52 PM
Vậy sao? thế bảo vệ lẽ phải là để thiên vị cho mình con gái vậy ah?:sweat:

Ai nói là thiên vị mình con gái!:hmm: Tui luôn ủng hộ lẽ phải chứ đâu có như ai kja đâu:heheh:
Chỉ được cái "suy bụng ta ra bụng người" là giỏi!:heheh:

Reddevils
09-03-2008, 10:26 AM
Gớm nói đi nói lại ko có con zai mần chi có các bà .Ko có con gái mần chi có các ông .Nói chung quy lại thì ai cũng quan trọng và là một nửa của thế giới

haminhvan
10-03-2008, 03:41 PM
Gớm nói đi nói lại ko có con zai mần chi có các bà .Ko có con gái mần chi có các ông .Nói chung quy lại thì ai cũng quan trọng và là một nửa của thế giới

Anh này nói thíi kòn nghe được!:amitabha::amitabha:

nonghongson
10-03-2008, 04:06 PM
con trai thời nay còn khổ hơn con gái nhiều :chuckle:

haminhvan
10-03-2008, 04:27 PM
con trai thời nay còn khổ hơn con gái nhiều :chuckle:
Sao lại nói thí?:falldown::falldown::falldown::falldown:

Bách_Hợp
10-03-2008, 04:36 PM
Đúng rồi đấy con trai bây giờ khổ ơi là khổ! không biết đến bao giờ mới hết khổ đây!

haminhvan
11-03-2008, 05:08 PM
Đúng rồi đấy con trai bây giờ khổ ơi là khổ! không biết đến bao giờ mới hết khổ đây!

Người như ông anh thì kòn khổ dài dài:chuckle::chuckle:

ks_thu
15-03-2008, 07:49 PM
Yêu đương gì còn còn dín ah...mấy bé yêu ác quá đi...
Quay lại chủ đề căm thù con trai -> đúng là con trai cũng nhiều tên đáng ghét thật đó là những kẻ tiểu nhân mà nếu là nam nhi đại trượng phu thứ thiệt thì còn phải xét đã...kô phải chỉ qua vài cái giận rỗi vô cớ vài hành động thiếu suy nghĩ mà có thể xét rằng người ta tiểu nhân...
Duyen_c8 ah cái gì nó cũng cần trải nghiệm, anh mong cô bé đừng quá " lớn tiếng " ghét con trai em nhìn các bạn cùng khóa em đang trách em kìa...
Còn các cậu em cũng đừng như mấy cô bé thích đưa chuyện khích bác nhau nha!!!
Trong hoàn cảnh khó khăn ta sẽ thấy sự giúp đỡ của những con người với nhau nó ý nghĩa thế nào

haminhvan
24-10-2008, 03:14 PM

Hơ, đợt đầu vào 4rum thì phản đối bài viết này. Bây giờ thì thấy đúng thế thật :)) Bọn con trai...:angry:

tinhyeu_thuoclao
26-10-2008, 04:57 PM
hjx nói như duyên thế bố duyên với anh duyên ko phải con trai ak` :hot:đừng vơ cả nắm như thế :notme:vẫn còn 1 người rất tốt đang ngồi cạnh đây này :hahaha:

haminhvan
27-10-2008, 05:12 PM
Con trai thì xấu tính khỏi phải bàn :)):)):)):)):)):)):))

hoangtuonglinhA4
27-10-2008, 07:50 PM
Con trai thì xấu tính khỏi phải bàn :)):)):)):)):)):)):))

Đừng vơ đũa cả nắm chứ. Con trai hay con gái thì cũng như nhau thui,người tốt tính người xấu tính..

haminhvan
28-10-2008, 04:35 PM
Đừng vơ đũa cả nắm chứ. Con trai hay con gái thì cũng như nhau thui,người tốt tính người xấu tính..

Chả thiếu con trai xấu tính anh ạ, ngay trên 4rum này đã đầy ra rồi :)):)):))

#06-Center
28-10-2008, 07:12 PM

đâu phải con trai c11 mới đáng iu bạn trang nhờ, con trai c9 cũng đáng iu lém chứ bộ, đặc biệt là bạn tuấn bằng ý :">:">:">

kẻ xấu
28-10-2008, 08:53 PM
miễn bình luận tụi ko có ý kiến nhưng thật sự tụi đang rất ghét con zai ( vào lúc này) vẫn bít là trên đời con nhiều zai tốt nhưng hiện nay tôi vẫn chưa phát hiện ra

Ngoài kẻ xấu và 1 số đưa ra ... Thật sự con trai thế giới đều rất tốt mà em ... em đen thật ... toàn gặp con trai đểu hả !!!!
:swing::swing::swing::swing:

haminhvan
31-10-2008, 02:55 PM
Hơ hơ hơ, con trai đểu à? Đầy rẫy, đếm cả năm ko hết ấy chứ =))

Bách_Hợp
01-11-2008, 11:29 PM
Hơ hơ hơ, con trai đểu à? Đầy rẫy, đếm cả năm ko hết ấy chứ =))
Oài! con gái thì không thế chắc?
Con trai tốt cũng không phải hiếm đâu!
Như anh là một ví dụ không điển hình cho lắm!
Nhưng dù sao thì cũng còn đang tốt chán!:heheh:

haminhvan
03-11-2008, 05:17 PM
Oài! con gái thì không thế chắc?
Con trai tốt cũng không phải hiếm đâu!
Như anh là một ví dụ không điển hình cho lắm!
Nhưng dù sao thì cũng còn đang tốt chán!:heheh:

:heheh::heheh:thế cơ à?
Mà cái topic này bấy lâu nay chìm nghỉm, hum trc' dọn dẹp box thía là ta đem nó lên đây

:heheh: Con trai = chấp vặt :heheh::heheh:

Bách_Hợp
04-11-2008, 10:27 PM
:heheh::heheh:thế cơ à?
Mà cái topic này bấy lâu nay chìm nghỉm, hum trc' dọn dẹp box thía là ta đem nó lên đây

:heheh: Con trai = chấp vặt :heheh::heheh:
Chả không thế! mà ai bảo con trai = chấp vặt hả?:ock:

kẻ xấu
04-11-2008, 11:16 PM

ấy !!! chớ chớ ... chớ nghịch dại mà tiêu diệt hết con trai đi !!! con trai mà bị tiêu diệt hết cũng là ngày con gái tồn vong đấy !!!
:dead::dead::dead::dead:

Bách_Hợp
07-11-2008, 07:19 AM
ấy !!! chớ chớ ... chớ nghịch dại mà tiêu diệt hết con trai đi !!! con trai mà bị tiêu diệt hết cũng là ngày con gái tồn vong đấy !!!
:dead::dead::dead::dead:
Oài tiêu diệt hết con trai đi ah?
Đứa nào nghịch dại thế?
Mà cũng không phải là người khi làm vậy!:refused: