PDA

View Full Version : phỏng vấn thành viên : letienquana12

coadai1912
10-12-2007, 03:17 PM
á à a !! em yêu ! hum nay thì đến lượt mình rùi nhá , tay spam tiềm năng , và gần già cỗi , hi hi , cho chị hỏi mấy câu đi nha
1> cho chị biết lí lịch chích chéo của em :cool:
2. nghe nói em đang đi du học hả ở đâu đó ? cảm giác trên nước người thế nào /:^_^:
3> yêu chưa em ? cô nào mà tuyệt vời thế ?:kotowa:
4>giáng sinh sắp đến rùi , có dự định gì chưa em ?? :love:
5.hí hí , câu này mún hỏi từ lâu rùi . vì sao hay xì păm thế hả :warn:
rùi rùi , trả lời đi em , mọi người cùng vào mổ xẻ đi , nhanh nhanh ,nóng hổi , nóng hổi , vừa thổi vừa mổ đê

coadai1912
13-12-2007, 09:03 AM
phê bin`h chu' quan nha ! đã biết tuần này phỏng vấn , onlinne thường xuyên , viết bài khác đầy đủ sao câu hỏi lại ko trả lời ???? định để nó mốc meo lên , hay là để cho nó nhiều mới trả lời luôn thể hả hả :whaat:

blue_horizon
13-12-2007, 01:12 PM
Bác Quân đi đâu rồi nhỉ :-/
Từ ngày đi du học, bác đã có kỉ niệm nào chưa? Có hay nhờ nhà không? Cảm nhận khi ở một nơi rất xa gia đình thế nào? Khi nào thì bác sẽ về nước?
:D

hrockvn
13-12-2007, 03:33 PM
1/ Chú, chú cho anh hỏi đồ điện tử bên đó rẻ không :D. Có thể buôn bán chi hông :-P. Nhà nghèo kím tí xiền ăn tết :D.
2/ Tết này chú có về đi Off mí anh em không.
3/ Chú có người iu chưa vậy
4/ Bố mẹ có biết chú cạo quả trọc khủng thế không :))

Chạy đâu rồi vào reply coi nào chú

letienquana12
13-12-2007, 06:41 PM
1> cho chị biết lí lịch chích chéo của em
2. nghe nói em đang đi du học hả ở đâu đó ? cảm giác trên nước người thế nào /
3> yêu chưa em ? cô nào mà tuyệt vời thế ?
4>giáng sinh sắp đến rùi , có dự định gì chưa em ??
5.hí hí , câu này mún hỏi từ lâu rùi . vì sao hay xì păm thế hả
he he ,sry mọi người,tuần này sắp nô en nên em bận nhiều việc quá,nên có lên 4rum mà ko để ý là tuần này mình bị lên thớt:fear:
lý lịch chích chéo của em hở:
em họ tên: Lê Tiến Quân sinh ra vào một đêm đông ngày tháng 12 giá lạnh năm 1988,em bản tính nhút nhát,hồi bé thì yếu ớt,hay bị mấy thằng bạn hàng xóm bắt nạt:sparkling:, sau đó em học cấp 1 và 2 tại trường Nguyễn văn trỗi,cấp 3 thì học gì chắc bà chị cũng biết rồi
nói thực thì em thấy mình rất giống thằng Nô bi ta trong truyện đô rê mon :demoralize:
2:em giờ đang theo học ở khoa chế tạo máy ở bên czech,cảm giác bên này khi mới bước chân sang thì:đầu tiên là buồn vì tiếng tăm ko biết gì,đi đâu,làm gì cũng gặp rất nhiều khó khăn do ko hiểu tiếng séc và cách sống,giao tiếp của họ,bạn bè ko có ai,và cuộc sống ngày nào cũng lặp đi lặp lại theo 1 cái khuôn khổ nhất định,vì bố em kèm em dữ lắm:duno: còn giờ đây thì em cảm thấy khá hơn,đã có thể nói chuyện và kết bạn được với người bản xứ (người tiệp) đã tương đối quen được với phong cách sống bên này rồi
3: vì em nhát gái nên đến giờ vẫn chưa có em nào cả,hồi học cấp 3 em có kết 1-2 em nhưng ko làm ăn được gì cả:fallout:
4:giáng sinh sắp đến rồi,chắc cũng chả có gì đặc biệt cả,được nghỉ học khoảng hơn 1 tuần,thì phải ra chợ giúp bố bán hàng,chắc cộng đồng người vn bên này sẽ tổ chức đón tết thì em sẽ đi tham dự cho vui,còn lại thì vẫn trung thánh với máy tính ở nhà thôi:falldown:
5: tại sao em hay spam ấy à :D đơn giản để đỡ buồn và tăng lever thôi:fullup:

@blue_horizon:
từ ngày đi du học tới giờ,đương nhiên là tớ có nhiều kỉ niệm ròi,còn nhà thì cũng nhớ ,nhưng tớ may mắn là ở đây với bố chứ ko ở 1 mình,vậy nên ko cô đơn như các bạn khác :heheh: còn khi nào về nước thì chắc cũng chưa xác định được,cái đó phụ thuộc vào tình hình tài chính của cha mẹ,và chỉ có thể về được vào dịp nghỉ hè thôi,nhưng chắc chắn năm nay ko về được roài:uwaah:
@hrockvn:
1:đồ điẻn tử bên này ko rẻ đâu bác ạ,đắt hơn ở vn vì nó toàn cộng thêm 20 % cái thuế DPH vào cho tất cả các hàng hóa,hàng china ko nhiều như ở vn,buôn bán thì chắc ko ăn thua ròi:demoralize:
2:
thực sự thì em được nghỉ nô en có 7 ngày,rồi sau đó thì phải đi học như bình thường,ko có khái niệm tết nhất như ở vn ,vậy nên chắc ko về off tết được,khi nào ra trường em sẽ về off với anh em :hi:
3: chà,em hiện giờ ko có và cũng chưa từng có NY:hmm:
4: he he ,cái đầu đó của em chỉ là fake thôi mà bác (photoshop),bố mẹ em biết cả rồi :heheh: lại còn khen em khéo tay nữa đấy chứ:blush:
1 lần nữa sorry moị người vì sự chậm trễ này,khi nào về offline được em sẽ khao mọi người 1 cái gì đó:sweat:

letheanh
13-12-2007, 10:03 PM
Anh cho em hỏi cái tên Lê Thiến Quân mà pác hrock hay gọi coá đúng sự thực hok zậy!!

letienquana12
14-12-2007, 02:40 AM
Anh cho em hỏi cái tên Lê Thiến Quân mà pác hrock hay gọi coá đúng sự thực hok zậy!!

hừm hừm,ý chú là sao hở:whaat:

haidh
14-12-2007, 11:51 AM
Chú cho anh hỏi thêm nà mần răng mà cụ Hrock lại phát minh ra là chú đã bị...đó đó!
????

letienquana12
14-12-2007, 03:07 PM
e hèm,cái đó của tớ còn nguyên đấy,chưa mất mẩu nào đâu:proud:

letheanh
14-12-2007, 07:47 PM
Anh cho em hỏi bây h anh nói tiếng nước nào giỏi hơn: Séc or VN?? Anh sống bên đó lâu chưa??

letienquana12
15-12-2007, 12:07 AM
đương nhiên là tiếng vn giỏi hơn rồi,anh mới sang được gần 1 năm rưỡi thôi mà :D

000_000
15-12-2007, 12:59 PM
Đến lượt em nha theo anh thì con gái Việt Nam với con gái Séc , bên nào hơn . Mà anh định kiếm ''bồ tèo'' người Việt hay người Séc ? Ở bên đó mùa đông chắc thích lắm anh nhỉ ?

letienquana12
15-12-2007, 02:47 PM
Đến lượt em nha theo anh thì con gái Việt Nam với con gái Séc , bên nào hơn . Mà anh định kiếm ''bồ tèo'' người Việt hay người Séc ? Ở bên đó mùa đông chắc thích lắm anh nhỉ ?

hì hì,cả 2 đều thích cả.Nhưng công nhận là chỗ anh ở bên này con gái séc nhiều cô xinh kinh khủng:notme: ,bồ tèo thì Việt Nam hay séc cũng ok,nhưng có khó khăn là người séc và người vn có sự khác nhau rất nhiều về văn hóa,và bọn tây này nó ko chung thủy như Gái VN ta(chưa chắc:heheh:) ,mùa đông bên này thì chỉ được cái lạnh thôi chứ có gì đâu mà thích hả em?:brbr::brbr::brbr:

letheanh
15-12-2007, 05:09 PM
Anh post vài cái ảnh con gái bên Séc để mọi người bình loạn đc ko!!! Post ảnh cô nào anh thích càng tốt!!!
Anh sau này đinh về cố hương hay định cư bên đó??

letienquana12
16-12-2007, 04:43 PM
anh dự định sẽ ở lại làm ăn bên này,VN giờ đang thời thế loạn lạc,ngại về lắm:tadaa:
anh có ảnh cô nào trong máy đâu mà post lên được:ign: