PDA

View Full Version : Phỏng vấn thành viên : scorpion

coadai1912
18-12-2007, 03:59 PM
:sleep: đang còn mơ ngủ :kotowa:
tuần mới vui vẻ bạn scor :^_^:
rớ xin hỏi scor vài câu nha. mấy khi mấy khỉ mấy khì mấy khi phải ko nào , he he , { lần này ông chết ví tôi nghe ko . dám hứa cuội hả hả }
1> cho biết cái lí lịch của ông tẹo , ko lỡ may ra đường có nhầm đánh nhau thì khổ { ảnh càng tốt ha !!!}
2> đang học trường gì , năm mấy , vì seo lại vừa mí thấy cái tên của ông trên diễn đàn ??
3> thích hứa cuội lắm hả , dám cho codai leo cây , tui là tui thù hơi bị "zai " đó nha :whaat:, lần sau có dám như thế nữa ko ? định làm gì để chuộc lỗi chưa :cool:
4> cái gì ảnh hưởng đến scor nhìu nhất ??
5> giáng dinh này có dự định đưa " em ' đi đâu ko ? , dám tiết lộ bí mật cho mọi người nghe ko ? " dám nói mí là anh hùng ,chứ còn giấu kín là ....:ign:
hí hí , trút xong 1 hồi gần hết ấm ức , vào mà trả lời đi scor ,:yawn:

letheanh
18-12-2007, 05:11 PM
Ha ha cuối cũng lão huynh scorpion cũng đã lên thớt !! Mổ thôi mọi người ơi:
Pác trả lời em nè:
1. Pác có người iu chưa (câu này ko thể ko hỏi)??
2. Kỉ niệm pác nhớ nhất là gì??
3. Pác thấy bản thân là người như thế nào (câu này để các chị em tham khảo xem có phù hợp sở thích ko)??
4. Pác thích nhất con gì (có phải bọ cạp ko)??

scorpion
18-12-2007, 10:44 PM
:sleep: đang còn mơ ngủ :kotowa:
tuần mới vui vẻ bạn scor :^_^:
rớ xin hỏi scor vài câu nha. mấy khi mấy khỉ mấy khì mấy khi phải ko nào , he he , { lần này ông chết ví tôi nghe ko . dám hứa cuội hả hả }
1> cho biết cái lí lịch của ông tẹo , ko lỡ may ra đường có nhầm đánh nhau thì khổ { ảnh càng tốt ha !!!}
2> đang học trường gì , năm mấy , vì seo lại vừa mí thấy cái tên của ông trên diễn đàn ??
3> thích hứa cuội lắm hả , dám cho codai leo cây , tui là tui thù hơi bị "zai " đó nha :whaat:, lần sau có dám như thế nữa ko ? định làm gì để chuộc lỗi chưa :cool:
4> cái gì ảnh hưởng đến scor nhìu nhất ??
5> giáng dinh này có dự định đưa " em ' đi đâu ko ? , dám tiết lộ bí mật cho mọi người nghe ko ? " dám nói mí là anh hùng ,chứ còn giấu kín là ....:ign:
hí hí , trút xong 1 hồi gần hết ấm ức , vào mà trả lời đi scor ,:yawn:

Lạy chúa cứu con,thế là lại bị lên thớt rồi,mong bà con nhẹ tay cho :shock:
1>lí lịch ah?tên Lê khắc Phán(tên độc do các cụ đặt)
2>Đang học năm 3 ĐH LDXH,ngành kế toán.
Thật ra mình tham gia diễn đàn từ khác lâu rồi(cái này có bác Hảo làm chứng).trước đây nick là ba tuoc monter crixto cơ:hi:,nhưng đọt nâng cấp 4r mất mật khẩu nên 1 time sau mới trỏ lại diẽn đàn:picknose:.
3>ko lần sau ko dám nữa:noo::loser:,làm thế nào để bà tha cho tôi bi jo???????:sweat:
4>Câu này khó thế:fallout:,cái j bi giờ???????????
gia đình ko,bạn bè ko,thế thì còn mỗi cuộc sống thôi.nó trực quan nhất,tác động mạnh nhất và cũng lam tôi thay đổi nhiều nhất:whistle:
5>hehehe,câu này quá dễ,giáng sinh này tui onl từ 8h đến tối,sau đó đi ngủ:chuckle:
Mà trả lời xong mới giật mình,cỏ dại lấy chuyện công trả thù tư nhá,thiên đạo ở đâu,tại sao đàn ông con trai lại luôn bị bắt nạt thế này:growl:
------------------------------------------

Ha ha cuối cũng lão huynh scorpion cũng đã lên thớt !! Mổ thôi mọi người ơi:
Pác trả lời em nè:
1. Pác có người iu chưa (câu này ko thể ko hỏi)??
2. Kỉ niệm pác nhớ nhất là gì??
3. Pác thấy bản thân là người như thế nào (câu này để các chị em tham khảo xem có phù hợp sở thích ko)??
4. Pác thích nhất con gì (có phải bọ cạp ko)??
Bang thầy cúng cũng nhảy vào ah?:yawn:
xem ra tay nghề chú còn non lắm,cắp nón theo học cozzzzai kìa,mấy câu này quá dễ:^_^:
1>người yêu a chưa có:aah:,đang định lên làm đường chủ solo đuòng của hắc bang đấy:freeze:
2>kỉ niệm là dĩ vảng rồi,chú để cho nó ngủ yên đi:sleep:
3>hờ hờ,a thấy mình là người dễ tính,ko quá nguyên tắc,có thể phát biểu cung nhất là thích nghi tốt,có thể dung hòa nhiều điều.vui vẻ,luôn tìm cho mình sụ thanh thản và cân bằng...sơ sơ thế thôinhas
4>a rất yêu đọng vật,nhìn thấy con cún là nghĩ đến 7 món nướng,luộc,hấp.......mấy con khac cũng tuơng tự:heheh:
cuối cùng cũng đẩu lui 2 cuộc tân công:@_@:

blue_horizon
19-12-2007, 02:49 PM
Ai cũng yêu động vật như bác thì tuyệt chủng hết :can'tbe:
Bác đã lên thớt thì em cũng "đành" hỏi vài câu vậy :))
1/ Nếu bây giờ được đến một nơi thì bác sẽ chọn nơi nào? Đi cùng với ai (không được đi một mình)
2/ Phát biểu cảm nghĩ về cuộc sống ;)) Văn hoa thế thôi, bác thấy cuộc sống hiện tại của mình như thế nào?
3/ Cho người khác leo cây bao nhiêu lần rùi (tội nghiệp chị cozai...haizz)
4/ Bác đã bao nhiêu lần thất bại rồi? Lần nặng nhất là gì? Đã rút ra được kinh nghiệm từ những lần thất bại đó chưa?
Hơhơ, có 4 câu nhưng trong đó gồm nhiều câu nhỏ, bác cứ thong thả trả lời ~o)

letheanh
19-12-2007, 08:05 PM
Hehe, quả này anh die roài câu này mới hay nè:
1. Tại sao các cụ lại đặt tên anh là Lê Khắc Phán (có phải sau này anh định làm thẩm phán ko) --> đề nghị ko đc trả lời là anh ko biết!!!
2. Giáng sinh anh ko đi chơi hả, ko biết có thật ko làm sao để bít đc nhẩy, hehe anh add nick em theanh_lordvoldemort or em add nick anh rồi tối hôm đó anh em mình chat chơi, ok??
3. Pác học chuyên ngành kế toán liệu sau có bòn rút đc gì cho anh em hok nhi?? HEHE

scorpion
19-12-2007, 11:05 PM
Ai cũng yêu động vật như bác thì tuyệt chủng hết :can'tbe:
Bác đã lên thớt thì em cũng "đành" hỏi vài câu vậy :))
1/ Nếu bây giờ được đến một nơi thì bác sẽ chọn nơi nào? Đi cùng với ai (không được đi một mình)
2/ Phát biểu cảm nghĩ về cuộc sống ;)) Văn hoa thế thôi, bác thấy cuộc sống hiện tại của mình như thế nào?
3/ Cho người khác leo cây bao nhiêu lần rùi (tội nghiệp chị cozai...haizz)
4/ Bác đã bao nhiêu lần thất bại rồi? Lần nặng nhất là gì? Đã rút ra được kinh nghiệm từ những lần thất bại đó chưa?
Hơhơ, có 4 câu nhưng trong đó gồm nhiều câu nhỏ, bác cứ thong thả trả lời ~o)
A biết là thế anh vào trước thì thế nào cô cũng vào sau mà:swing:
1>Câu này cô biết thừa còn hỏi,nếu đuọc bây jo a chỉ muốn làm 1 tour xuyên việt thôi,ko đuọc đi 1 mình ah thế cô đi cùng a ko?
2>Cuộc sống hiện tại chỉ có 2 chữ bình thừog,thêm 2 chữ nữa là cô gắng thế thôi.
3>cô ko nên nói thế,cozai là a chỉ lỡ hẹn thôi:blush:,chứ cozai hện ai nỡ ko đi:love:,hẹn cozai hôm khác nhé(đọc tin nhắn cá nhân,cai này nên bí mật:redface:)
4>thất bại thì nhiều,mỗi ngày khi tụ nhìn lại a lại thấy mình gặp một vài thất bại nào đó,nho nhỏ thôi.kinh nghiệm là lần sau nên cẩn thạn một chút nũa:alert:,và thất bại chả là j cả nếu ngày mai ta lại đúng dậy và bước tiếp:tadaa:
------------------------------------------

Hehe, quả này anh die roài câu này mới hay nè:
1. Tại sao các cụ lại đặt tên anh là Lê Khắc Phán (có phải sau này anh định làm thẩm phán ko) --> đề nghị ko đc trả lời là anh ko biết!!!
2. Giáng sinh anh ko đi chơi hả, ko biết có thật ko làm sao để bít đc nhẩy, hehe anh add nick em theanh_lordvoldemort or em add nick anh rồi tối hôm đó anh em mình chat chơi, ok??
3. Pác học chuyên ngành kế toán liệu sau có bòn rút đc gì cho anh em hok nhi?? HEHE

1>Câu này xin phép ko trả lời:kotowa:
2>chỗ a e chú đùng bắt bí a thế,đi chơi 1 tí có chết aiddaaau nào:^o^:
3>Học là học thôi,a đang noi gương bác adm hrock,học kt nhưng phấn đáu kiếm cái bằng kiểm toàn viên độc lập để bòn rút cho tốt:^o^:,
hờ hờ vầy là thoát 3 người,ai nữa nào xin lãnh giáo cao chiêu:giveme::attack::shoot:

quangthanhxdsg
08-01-2008, 11:30 AM
Chú..chú..chú......có còn "Dấm đài" ko?..hiiiiiiiiii

Zicky_87
26-07-2008, 12:12 PM
có phải bố chú tên là Thông không :^_^: