PDA

View Full Version : Chúc mọi người giáng sinh an lành...!!!

scorpion
23-12-2007, 05:09 PM
Ko khí nôen theo ko khí lạnh về trên từng nẻo đường,theo những bước chân len tân vào từng ngõ nghách:attack:,chả ai tránh được cái không khí lành lạnh,vui vui pha lẫn tí háo hức ấy.....:brbr:.
Vì ko tránh đuọc và cũng chả ai muốn tránh làm j,nên scor chúc một giáng sinh vui vẻ cho những ngừoi đi cùng bạn bè, một giáng sinh ấm ấp cho những ai tay trong tay,nhất là chúc 4r một giáng sinh an lành:whistle:
Chú ý,vui vẻ hay hạnh phúc thì ra đường cũng phải đọi mũ bảo hiểm nhé.....:picknose:

hrockvn
23-12-2007, 09:54 PM
Híc, nay ra đường đông gần chết. Tí tởn lên Hàng Mã kiếm đồ Noel mà tắc nguyên 1 tiếng:kotowa:. Hu

Chúc các bạn giáng sinh ... bình yên :D

letienquana12
24-12-2007, 12:56 AM
chúc mọi người giáng sinh vui vẻ,lo mà ôn thi cho tử tế chứ đừng có chơi bời nhiều mà toi đấy:heheh:

HoangHiep12C6
24-12-2007, 01:38 AM
1 mùa giáng sinh an lành lại đến với tất cả mọi người ... 1 mùa giáng sinh thật đẹp lại đến với anh và em ... Khi mà cái rét căm căm đã len lỏi vào từng khu phố , từng ngóc ngách ; khi mà hình ảnh ông già noel đã xuất hiện trên khắp các ô cửa kính , khi mà những chú tuần lộc và những cây thông xuất hiện trên khắp các cửa hàng lưu niệm ... Thì cũng là lúc ... Chúc mọi người 1 mùa giáng sinh vui vẻ , an lành , mạng khỏe , tràn đầy niềm vui và hạnh phúc bên người mình yêu :D Vui vẻ nha ...

haidh
24-12-2007, 09:42 AM
Noel HN cứ nằm nhà mà ngủ (nếu kèm theo em iu thì tốt, không thì cứ một mình một chăn)
ra đường không mẻ đầu cũng sứt tai, còn nếu ko dính 2 cái đó thì chắc chắn là gặp tắc đường rồi, rút kinh nghiệm đợt 1!

blue_horizon
24-12-2007, 11:22 AM
Úi giời, vừa ở ngoài đường về, lạnh quá :freeze: Nay Thanh Hoá lạnh, lại hơi mưa mưa, đẹp thế :X
Chúc cả nhà Giáng sinh vui vẻ, an lành ^^

quangthanhxdsg
24-12-2007, 03:47 PM
Ặc.. cuộc sống thật bon chen, xô bồ....mãi mới có chút thời gian vào đây chúc mọi người đã bị một đống bài văng tung tóe vào mặt

:
***Noel an lành !!!ặc...ặc...***

Vài lời bằng hữu gần xa ai còn nhớ thì chào hỏi nhau một tiếng , mời nhau cốc trà ( hay rượu cũng được ) gọi là ôn lại kỹ niẹm cũ ngày xưa,đón một năm mới trong tình nghĩa Đào trang.....Happy new year:luckybadge::luckybadge:
http://i159.photobucket.com/albums/t139/quyendi/cacmua/d2007/cmas02.jpg

aboydaudinh
24-12-2007, 07:00 PM
hic!NOEN chan vãi!ko đi được đâu cả:can'tbe: phải ơ nhà!hic hic!