PDA

View Full Version : Phù vừa thi xong 2 môn

letheanh
29-12-2007, 05:55 PM
Hôm nay ngày 29/12, vào hồi 4h20, iêm đã ra đến cổng trường sau khi thi xong 2 môn Văn và Toán. Chán ko chịu nổi, toán làm ko hết (hic hic :falldown:) còn văn lại hết mới lạ chứ!!!
Nói chung thấy đề toán hơi dài (ước gì có thêm khoảng 3 phút) nhưng đc cái ko khó lắm còn đề văn thì cũng bình thường à nhưng khổ nỗi lại toàn viết lung tung nên chắc cũng đc vài điểm là cùng, khổ thế đấy!!!
Không bít ngày mai làm ăn thế nào với 6 môn đây!!!!
Anh em ai cuùngcảnh vào spam chơi nha :noo:!!!

blue_horizon
29-12-2007, 07:18 PM
:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( Chị cùng cảnh :(( Môn Toán của chị :(( Ôi chị đau lòng quá :(( Ôi, giá như hôm đó đi thi sớm :(( Ôi thật đau lòng :((
Không giá như nữa :( Rút kinh nghiệm vậy :( Lần này thì nhớ đời :(

000_000
29-12-2007, 07:23 PM
Chú em ơi , chị cũng cùng chung nỗi khổ như mấy chú này , không biết khối 10 thế nào chứ khối chị ra đề sai nữa kia , cú không chịu được . Làm tốn bao nhiêu là thời gian , đề trường mình làm như.....cái gì á , chán bỏ xừ ......Làm bài chán quá hu hu hu

letheanh
30-12-2007, 11:03 AM
Phù (1 lần nữa), sáng nay lại thi xong 3 môn nữa (Sinh Địa Hoá) chán chết đi đc, lịch thi bị sai mới đau chứ, ko kịp làm ăn gì, lịch thi Hoá trước cuối cùng lại thi Địa trước --> móm luôn.
May mà môn hoá với môn Sinh còn làm hết (hehe trắc nghiêệm mà) nhưng ko biítđúng đc bao nhiu đây!!!
Cố gắng qua chiều nay để tối xem Gặp nhau cuối năm cho vui vẻ!!!!

danchoihathanh
31-12-2007, 12:03 AM
haaaaaaaaaa!nhằm nhò ji hả!mới có mấy môn thôi mà!

letheanh
06-01-2008, 05:29 PM
Công nhận thi trắc nghiệm chấm nhanh thật đó!! Ngay hum sau bít điểm lun, cũng may mà mình còn đc lên lớp coi như hoàn thành mục tiêu nam nay là ko bị đúp hehe!!!!