PDA

View Full Version : không đề ...

coadai1912
30-01-2008, 08:44 PM
ko đề ko phải vì câu chuyện mà vì tớ chẳng biết nên đặt đầu đề cho nó là gì , tại thấy mảnh đất này màu mỡ mà sao chẳng ai ngó ngàng tới , nên tớ muốn lập một topic kêu gọi mọi người phát triển cái mảnh đất vốn đã màu mỡ càng làm nó màu mỡ hơn :hi:
các bạn có thể viết tâm sự , viết những điều trái tim đang ấp ủ , đang rủ rỉ , hay thậm chí đang đau đớn , dù ko ai có thể giúp bạn , nhưng viết ra tâm hồn sẽ nhẹ nhõm hơn.
hoặc giả như có câu chuyện nào hay về tình iu ,có thể kể cho mọi người tham khảo .....
:loser: mong mọi người giúp đõ . :sparkling:

Bách_Hợp
05-03-2008, 11:25 AM
chà chà rút cục thì cũng lập topic để kêu gọi mọi người ủng hộ mà thôi! thế chẳng biết ai cho mình mấy cái thẻ đỏ ở vài cái topic trước nhi?

coadai1912
07-03-2008, 01:24 PM
chậc ! chú thử xem mấy bài kia của chú xem, lập topic kêu gọi mọi người viết bài hay , bài có ích thì mới được , chứ lập topic chỉ để nam mô a di đà phật như chú thì , chậc chậc ! .chú mà viết hay , chị hoan nghênh nhiêtk liệt ấy chứ :blush:

Bách_Hợp
08-03-2008, 01:35 PM
ừ thì có lẽ là vậy nhưng xem ra topic của chị không được hoan nghênh cho lắm ah nha! em sẽ vào ủng hộ thường xuyên !