PDA

View Full Version : Tin Nhắn SMS xuyên màn đêm gủi đến người yêu

danchoihathanh
08-02-2008, 12:31 AM
:idea: sắp đến jờ đi ngủ :sleep: bạn còn đợi j nữa mà không nhắn tin cho người ui!:love: với nhũng lời chúc ngu ngon sau một ngày làm việc mệt mỏi
mình làm cái Topic này cho mọi người tham khảo và chia sẻ cùng mọi người nhũng tin nhắn hay cho người đó

MTL
08-02-2008, 03:40 PM
Chả bít cái topic này lập ra lâu chưa mà chẳng thấy cái tin nhắn nào được đưa ra cả
Nếu như mình mà có 1 cái điện thoại và ng` yêu thì mình cũng nhắn thử rùi đăng lên diễn đàn rùi.
Nhưng rất tiếc.Hok có

danchoihathanh
09-02-2008, 01:01 AM
anh tang em 1 nu hon nho be va dc goi bang su chan thanh,buoc bang su quan tam va dinh loi cau nguyen cua anh de em dc binh an co dc mot giac mo dep!ngu ngon nhe em yeu

coadai1912
09-02-2008, 05:52 PM
một ngày kết thúc rùi , chúc em iu ngủ ngon, mơ một giấc mơ đẹp , anh luôn ở bên em ngay ở trong giấc ngủ của em !

danchoihathanh
10-02-2008, 12:44 AM
HN troi lanh qua!trong can phong nho chi co 1 minh anh. nhung trai tim anh thi luon o ben em suoi am cho em va thap sang nhung giac mo ngot ngao trong em!ngu ngon nhe em
ky ten T

sv_luat
30-03-2008, 03:16 PM
tn của người yêu mình mà mình ko bao h xóa trong di động.
1 tn đủ làm mình .... :blush:

"Huc,thuong em ghe,anh thuong lam,chj muon dc om em that lau ma ko noi j ca.Huc,em oi,em hjeu chua..."

Bách_Hợp
02-04-2008, 10:39 AM
:blush:Nhắn tới em yêu rằng anh đang dần chìm vào trong giấc mộng! nơi mà anh có thể bên em cùng vui ca hát và sông hạnh phúc bên nhau!:falldown:

haminhvan
11-04-2008, 03:58 PM
tn của người yêu mình mà mình ko bao h xóa trong di động.
1 tn đủ làm mình .... :blush:

"Huc,thuong em ghe,anh thuong lam,chj muon dc om em that lau ma ko noi j ca.Huc,em oi,em hjeu chua..."

Hay đấy!
Nhưng mà thấy thế nào ấy!

coadai1912
19-05-2008, 09:48 PM
anh à ! mưa hà nội thật là chán phải ko ? ở nhà cũng thật chán đi. chúc anh ngủ ngon , nhận quà rùi phát biểu cảm nghĩ coi , hi hi

yoyo_cici
03-08-2008, 07:54 AM
èo,có khi nhận mấy tin nhắn này đâm ra lại mất ngủ đấy:freeze:

Bách_Hợp
03-08-2008, 12:31 PM
Chẳng biết sao từ khi em ra đi? đêm nào anh cũng nằm nhớ... Không sao chìm vào giấc ngủ để quên đi được! Cầm chiếc điện thoại lên lòng thì muốn gửi cho em một SMS Chỉ để hỏi thăm ở bên người ấy em có hạnh phúc không? ở nơi ấy em có sống tốt không? thế nhưng sao mà tay anh chẳng biết viết gì! thế rồi anh cứ nằm đấy cố quên đi..... Đến khi quá mệt mỏi và rồi anh chìm vào sâu trong giấc mơ với những kí ức thật là đẹp.Nếu có thể anh muốn không bao giờ mình tỉnh dậy để mãi mãi anh ở nơi ấy với những kí ức thật đẹp!..................:sleep:

yoyo_cici
03-08-2008, 09:13 PM
Chẳng biết sao từ khi em ra đi? đêm nào anh cũng nằm nhớ... Không sao chìm vào giấc ngủ để quên đi được! Cầm chiếc điện thoại lên lòng thì muốn gửi cho em một SMS Chỉ để hỏi thăm ở bên người ấy em có hạnh phúc không? ở nơi ấy em có sống tốt không? thế nhưng sao mà tay anh chẳng biết viết gì! thế rồi anh cứ nằm đấy cố quên đi..... Đến khi quá mệt mỏi và rồi anh chìm vào sâu trong giấc mơ với những kí ức thật là đẹp.Nếu có thể anh muốn không bao giờ mình tỉnh dậy để mãi mãi anh ở nơi ấy với những kí ức thật đẹp!..................:sleep:

ặc,:runaway::runaway:xúc động kinh
hok být kái này có giống tâm trạng của ông anh hok nhỉ :brbr::brbr:
mà chị ấy nhận được kái tin này chắc hết đi ngủ luôn :loser::loser:

Bách_Hợp
04-08-2008, 07:51 AM
ặc,:runaway::runaway:xúc động kinh
hok být kái này có giống tâm trạng của ông anh hok nhỉ :brbr::brbr:
mà chị ấy nhận được kái tin này chắc hết đi ngủ luôn :loser::loser:
:fallout:Tất nhiên không giống tâm trạng của anh làm sao anh viết!

Thế nhưng người ấy chẳng buồn quan tâm đâu! Nên Chả biết làm sao!:tadaa:

yoyo_cici
04-08-2008, 10:01 AM
:fallout:Tất nhiên không giống tâm trạng của anh làm sao anh viết!

Thế nhưng người ấy chẳng buồn quan tâm đâu! Nên Chả biết làm sao!:tadaa:

vậy thì em đã hiểu tại sao anh lại có cảm xúc khi viết những bài về tình yêu thế này.công nhận một điều khi mà chúng ta có tâm trạng thì chúng ta sẽ viết được nhiều bài viết hay.
có lẽ chị ấy ko nhận ra thôi anh ạ.Em nghĩ rằng đến 1 lúc nào đó chị ấy sẽ cảm nhận được ra thôi

Reddevils
04-08-2008, 10:05 AM
vậy thì em đã hiểu tại sao anh lại có cảm xúc khi viết những bài về tình yêu thế này.công nhận một điều khi mà chúng ta có tâm trạng thì chúng ta sẽ viết được nhiều bài viết hay.
có lẽ chị ấy ko nhận ra thôi anh ạ.Em nghĩ rằng đến 1 lúc nào đó chị ấy sẽ cảm nhận được ra thôi

ko biết anh hợp thích ai thế nhie nói đe bọn em chia sẻ với

yoyo_cici
04-08-2008, 10:17 AM
chắc về vấn đề này anh ấy lại có trò bí mật ko thể bật mí rồi

Bách_Hợp
05-08-2008, 10:27 PM
Chắc là cô ấy chẳng bao giờ nhận ra đâu! vì ...
Biết nói sao nhỉ! cô ấy như là một đứa con nít vậy!
nên hãy cố quên đi!

ko biết anh hợp thích ai thế nhie nói đe bọn em chia sẻ với
Thôi em ah!
cô bé ấy có lẽ đã qua đi trong lòng anh rồi! giờ đây chỉ còn kí ức và kỉ niệm buồn thôi!:fallout:

yoyo_cici
06-08-2008, 10:18 AM
cô bé:duno:
ý anh là nhỏ tuổi hơn anh hả?

Bách_Hợp
06-08-2008, 01:09 PM
cô bé:duno:
ý anh là nhỏ tuổi hơn anh hả?
Uh! nhỏ hơn anh mà! mà tuổi tác thì có gì quan trọng đâu!:duno:

yoyo_cici
07-08-2008, 10:27 AM
ý em ko nói về tuổi tác.Có thể chị ấy nhỏ hơn anh nên ko hiểu hết được tình cảm của anh.Đôi lúc tính tình trẻ con làm chuyện tình cảm bế tắc

Bách_Hợp
07-08-2008, 09:10 PM
ý em ko nói về tuổi tác.Có thể chị ấy nhỏ hơn anh nên ko hiểu hết được tình cảm của anh.Đôi lúc tính tình trẻ con làm chuyện tình cảm bế tắc
:fallout:Có lẽ là vậy! nhưng biết làm sao............
Thôi đành cố mà quên đi vậy!

yoyo_cici
07-08-2008, 09:47 PM
anh cứ nói là cố quên thế anh đã quên được chưa

Bách_Hợp
08-08-2008, 02:36 PM
anh cứ nói là cố quên thế anh đã quên được chưa
Em hỏi thế làm sao anh trả lời đây?:fallout:
Đến anh còn chưa biết anh thế nào thì làm sao mà....:loser:

yoyo_cici
08-08-2008, 09:38 PM
thôi anh ạ,đôi lúc muốn quên cũng hok quên được đâu.Anh cứ coi đó là kỷ niệm-một kỷ niệm buồn.Đừng bao giờ vì nó mà mình bị lụy

Micyarak.A5
09-08-2008, 12:05 AM
cái topic hay nhỉ, nhưng mà mình chưa có ngừi iu ngừi đương nên vào ngắm thôi :picknose:

yoyo_cici
09-08-2008, 10:04 AM
vào học tập kinh nghiệm nữa chứ :D

Bách_Hợp
09-08-2008, 12:38 PM
thôi anh ạ,đôi lúc muốn quên cũng hok quên được đâu.Anh cứ coi đó là kỷ niệm-một kỷ niệm buồn.Đừng bao giờ vì nó mà mình bị lụy
uh! thì cứ cho đó là 1 kỉ niệm đi!

cái topic hay nhỉ, nhưng mà mình chưa có ngừi iu ngừi đương nên vào ngắm thôi :picknose:
:yawn:Ah thì vào mà học hỏi! không sau này lại bỡ ngỡ!

vào học tập kinh nghiệm nữa chứ :D
Yes! :heheh:

yoyo_cici
10-08-2008, 02:23 PM
sau này lại bỡ ngỡ mới sợ chứ:^o^:

Reddevils
10-08-2008, 05:00 PM
c:hell_boy: RED DEVILScâi này hay đấy nhưng em chưa có nYêu nên thôi để cho các anh,các chị nhắn .Em vô học hỏi kinh nghiệm.Sau này còn biết RED DEVILSc:hell_boy:

yoyo_cici
10-08-2008, 09:19 PM
hè hè,thế ông anh nhắn cho chỵ đi để em học hỏi kinh nghiệm nào :))

Bách_Hợp
11-08-2008, 12:24 PM
sau này lại bỡ ngỡ mới sợ chứ:^o^:
:fallout:Thế là khi có không bỡ ngỡ thì hơi phí!
Tự tin quá đấy!:heheh:

danchoihathanh
27-08-2008, 11:18 PM
còn hơn 10 mấy ngày nũa thôi là sắp gần đc 1 năm minh quen nhau rùi em nhỉ!a ko fai nói là mình bắt đầu yêu mới yêu đúng!
tình yêu anh và em đã trải qua rất nhiều sóng gió đúng ko em!
mấy hôm nay anh biết là em rất mệt mỏi đúng ko,mọi chuyên rùi se qua thui em a!cố lên nhe em!anh luôn o bên cạnh em!tình yêu của anh!

sv_luat
10-09-2008, 10:58 PM
Hay đấy!
Nhưng mà thấy thế nào ấy!

Ấy đã từng yêu chưa ?

Nếu đã từng yêu,ấy sẽ hiểu cảm giác của tớ

thú thực là lúc ấy khoảng 12h đêm roài nhưng tớ mún đến ngay bên anh ấy để đc anh ấy ôm vào lòng và kiss thui

nhoxkon
12-09-2008, 07:19 PM
em ngủ chưa thế...ngủ rồi thì ngủ ngon ha...còn nếu chưa ngủ thì cũng ngủ ngon nhá
tn đáng iu nhất của ấy của em á:^o^::love:

danchoihathanh
15-09-2008, 12:36 AM
360 qua ngay yeu em!va mai mai em trong trai tim anh!
chuc em luon vui ve va tim dc HP em nhe

danchoihathanh
19-09-2008, 12:29 AM
jo chi con lai day 1 minh anh!va bong toi u am!
ai da yeu 1 lan de trai qua cay dang cua tinh yeu
jo day anh nang yen nhin em xa dan toi
den bao jo moi dc thay em den bao jo moi dc co em
nguoi toi yeu

trangvicky_zhao
19-09-2008, 07:01 AM
Một ngày đã qua. Chắc em mệt lắm vì đã chạy đi chạy lại hok biết bao nhiêu lần trong tâm trí của anh. Giờ thì em ngủ đi nhé. Yêu em nhiều!!!
Cái này trích dẫn thui vì tớ hok có ^^