PDA

View Full Version : Thông điệp đén từ bạn bè!!!!!

Bách_Hợp
04-03-2008, 06:34 PM
Thông điệp từ bạn bè
(Bách Hợp)

Bất kể bạn có mê tín hay không xin hãy đọc những dòng văn dưới đây! Đừng bỏ qua một điều gì cả!
Sau khi đọc song trong vòng 4 ngày may mắn sẽ đến với bạn.Xin hãy gửi lá thư này đi cho những người mà bạn muốn chúc phúc.Có một số người mà có thể bạn đã dần dần quên đi họ.Nhưng nếu trong lòng bạn vẫn còn hình bóng họn thì họ cũng sẽ gặp nhiều may mắn.

Tôi không thể cho bạn tiền đơn giản là vì tôi không có tiền chỉ có thể tặng bạn một số lời khuyên trong cuộc sống.

Nên ăn nhiều lương thực khô

Đừng dễ dàng tin vào những gì bạn nghe,đừng tiêu xài hết tiền bạn đang có,không nên muốn ngủ bao nhiêu thì ngủ

Xin hãy thành thật và thật lòng khi nói câu “ I Love You ”

Bất kể khi nào nói câu “ Xin Lỗi “ ,xin hãy nhìn thẳng vào mắt đối phương

Hãy tin vào tiếng sét ái tình

Đừng bao giờ coi thường mơ ước của người khác

Bạn có thể bị tổn thương khi yêu một người say đắm,đó là cách duy nhất khiến con người bạn trở nên toàn diện

Dùng phương pháp tinh vi và xác thật để giải quyết vấn đề tranh chấp,không nên xúc phạm người khác

Đừng bao giờ đánh giá một con người qua vẻ bề ngoài

Nói từ từ nhưng phải suy nghĩ nhanh

Khi người khác hỏi điều mà bạn không muốn trả lời, xin hãy cười và nói “Tại sao bạn muốn biết điều đó?”

Gọi điện thoại cho mẹ,nếu không thể ít nhất trong lòng bạn cũng phải nhớ về mẹ

Một khi bạn gặp phải thất bại,bạn nên lấy đó làm kinh nghiệm học tập

Hãy ghi nhớ ba chữ “ Trọng “ : Tôn trọng mình,tôn trọng người khác,giữ lấy tôn trọng,phải có trách nhiệm đối với hành vi của mình

Đừng nên để việc tranh chấp nhỏ hủy hoại tình bạn vĩ đại

Bất luận khi nào bạn phát hiện ra mình làm sai,xin hãy hết lòng bù đắp.Phải nhanh chân lên!

Bất luận lúc nào khi nghe điện thoại,khi nhấc điện thoại lên bạn hãy cười vì đối phương sẽ cảm nhận được nụ cười của bạn.

Hãy kết hôn với người thích trò chuyện,vì khi bạn già đi bạn sẽ thấy thích trò chuyện là một ưu điển lớn

Nên chấp nhận sự thay đổi,nhưng không phải vứt bỏ quan niệm của mình

Hãy nhớ rằng “ Im lặng là vàng “

Hãy dành nhiều thời gian đọc sách,ít xem ti vi

Tin tưởng ở thượng đế,nhưng đừng quên khóa cửa

Khi bạn cãi vã với người yêu, xin hãy dùng lí trí giải quyết đừng moi những chuyện trước kia ra nói

Đừng trốn tránh ngày hôm qua

Nên chú ý đến ý nghĩa từng câu bạn nói

Cùng chia sẻ kiến thức của bạn với người khác,đó mới là đạo vĩnh hằng

Hãy làm những gì mà bạn phải làm

Đừng nên tin người không bao giờ nhắm mắt khi hôn bạn

Mỗi năm nên đi một nơi mà bạn chưa bao giờ đi qua

Nếu bạn kiếm được nhiều tiền hãy làm nhiều việc thiện

Hiểu sâu và lý giải những quy tắc,cải tiến hợp lý những quy tắc đó

Ghi nhớ rằng : Quan hệ tốt nhất là yêu và cho người khác hơn là yêu cầu người khác

Hãy nhìn lại mục đích bạn thề sẽ đạt được nó,phân tích xem bạn đã thành công đến mức nào

Bất luận là trong nấu ăn hay tình yêu thì bạn phải dùng 100% trong thái độ đối sử

Ngày 04 Tháng 03 Năm 2008

:freeze:BÁCH HỢP

hmt
05-03-2008, 11:50 PM
Thích nhất là câu:
Đừng bao giờ đánh giá một con người qua vẻ bề ngoài
Chuối nhất là câu:

hrockvn
06-03-2008, 01:05 PM
Chuối nhất là câu:
Yeap. Chuối nhất là cái câu này. Chả có nghĩa gì cả:fallout:

Bách_Hợp
08-03-2008, 01:33 PM
:XD: ăn nhiều lương thục khô sẽ tốt cho dạ dày và tốt cho dạ dày suy ra cơ thể khỏe mạnh suy ra vân vân và vân vân...thế đấy!