PDA

View Full Version : [Khoá 2000-2003] [k00-03]a4 ơi tôi yêu các bạn lắm

huyenthoai_a4
19-04-2008, 10:56 AM
tự nhiên hôm nay thấy nhớ các bạn a4 (2000 -2003):runaway:lâu rồi ko gặp các bạn thấy nhớ tập thể lớp mình quá. Nhớ xóm nước đen có thằng Chương thọt, thằng chí phèo,thằng luân Già, Khoa kheo, Quang Sẹo, có cả cái Hiền thùng phi, hồng que củi, Vân Ruồi( chỉ mình tớ được gọi thôi chứ mọi người mà gọi thì bị ăn đòn đây):warn: cả thằng Tuyến Già làm chuẩn bị thành 1 anh công an trại giam nữa chứ
nhớ bàn cuối ngồi cùng Phượng bảng với bao kỷ niệm thời học sinh khi em đi lấy chồng...:attack:

nhớ những ngày học sinh tươi đẹp với bao kỷ niệm với cô bí thư năng động nhưng xấu số.:amitabha:đã ko còn ..............
đúng là kỉ niệm thời học sinh và sinh viên luôn là kỉ niệm đẹp đúng ko mọi ngưòi nhỉ???????????
thế là đã xa nhau 5 năm rồi, lớp mình hẹn nhau 5 năm sau gặp nhau nhưng chuyện buồn xảy ra ngoài ý muốn nên cũng ko ai làm cả.
tự nhiên hôm nay thấy trong lòng nhớ cảm xúc 1 thời của lớp mình
:fear:ai là thần dân a4 đọc được bài gửi này của Thanh Hải thì chia sẻ cùng tớ nhé.

ha_vietluc
10-07-2008, 10:04 PM
hải điệu à, mi vẵm vào trang của trường mình a, hôm nọ ở nhà Ngọc Tuấn cũng vui lắm, năm nay lớp mình đi làm nhiều rùi, ko biết có còn tụ tập nhiều nữa ko nhỉ

lehiepth
24-07-2008, 09:33 PM
Bố thằng Hải Điệu. Lâu lắm ko gặp. Mi làm ở đâu rồi? Ra trường là mất tăm luôn. Chả thấy bóng dáng đâu cả.

Phung Anh
29-08-2008, 10:20 AM
tối nay a4 sẽ tiễn đưa đồng chí Hiệp lùn ra đi tìm đường cứu nước.hê.Đi pháp đây vai hàng chưa.hê.chú đi mạnh khỏe nhé kiếm lấy con vợ tây nhé.hê.xem hàng nó khác gì hàng quê nhà mình không nhé.hê hê.Tối anh học xong anh xuống tiễn chú đi.he
------------------------------------------

tự nhiên hôm nay thấy nhớ các bạn a4 (2000 -2003):runaway:lâu rồi ko gặp các bạn thấy nhớ tập thể lớp mình quá. Nhớ xóm nước đen có thằng Chương thọt, thằng chí phèo,thằng luân Già, Khoa kheo, Quang Sẹo, có cả cái Hiền thùng phi, hồng que củi, Vân Ruồi( chỉ mình tớ được gọi thôi chứ mọi người mà gọi thì bị ăn đòn đây):warn: cả thằng Tuyến Già làm chuẩn bị thành 1 anh công an trại giam nữa chứ
nhớ bàn cuối ngồi cùng Phượng bảng với bao kỷ niệm thời học sinh khi em đi lấy chồng...:attack:

nhớ những ngày học sinh tươi đẹp với bao kỷ niệm với cô bí thư năng động nhưng xấu số.:amitabha:đã ko còn ..............
đúng là kỉ niệm thời học sinh và sinh viên luôn là kỉ niệm đẹp đúng ko mọi ngưòi nhỉ???????????
thế là đã xa nhau 5 năm rồi, lớp mình hẹn nhau 5 năm sau gặp nhau nhưng chuyện buồn xảy ra ngoài ý muốn nên cũng ko ai làm cả.
tự nhiên hôm nay thấy trong lòng nhớ cảm xúc 1 thời của lớp mình
:fear:ai là thần dân a4 đọc được bài gửi này của Thanh Hải thì chia sẻ cùng tớ nhé.
chia sẽ với mọi người vài cái ảnh của Thủy nhé.hê
http://i212.photobucket.com/albums/cc181/binladen_mrp/IMG_0792.jpg
http://i212.photobucket.com/albums/cc181/binladen_mrp/IMG_0787.jpg
http://i212.photobucket.com/albums/cc181/binladen_mrp/IMG_0799.jpg

alibaba
29-08-2008, 08:17 PM
con bé nào mà xấu thế! hôm trước tao hẹn thằng hẹn thằng hiệp "k" là sáng đến tiễn đưa nó về bên kia ...đại dương .Nhưng tao hẹn nó buổi sáng mà nó lại thất hứa đến tối nó mới đi ,nên tao tức quá không thèm qua nữa ,Mà huyền thoại A4 là đứa nào thế, tao là Chương đại ca đây

Phung Anh
29-08-2008, 10:00 PM
Mà huyền thoại A4 là đứa nào thế, tao là Chương đại ca đây[/QUOTE]
Mù chữ ah chú.hê.

alibaba
29-08-2008, 10:37 PM
mịa nhìn thiên hạ đi học cao học ầm ầm, lại còn sang học với bọn tư bản ,cũng thấy tủi thân ,cũng có phải tại mình đâu ,tại mấy thằng già ở trường nó thấy bạn gái mình trẻ hơn vợ nó nên nó thù đấy chứ .mà sao thằng trưởng ban dự án Hải "iệu" và thằng phó ban PA không bảo bọn nó vào đây cho đỡ buồn ,chắc các bạn đi làm nên bận hết ,híc ,có mỗi mình vẫn còn đi học đâm ra tỉ phú thời gian ,2-9 này chắc về phát cho vui

kẻ xấu
29-08-2008, 11:09 PM
ủa 85 có chị lên xe hoa rồi hầy ! hihi ! iem cũng yêu a4 lắm, có chị nào xin gái hem ! em yêu choa !

alibaba
29-08-2008, 11:23 PM
Chú cũng học A4 à , Con gái A4 cũng tạm được có mấy pé ít xấu thì lại thích sướng sớm nên lấy chồng sơm roài

tuananh_joc
30-08-2008, 12:07 AM
Tôi nhớ A4 quá,nhớ thằng Tuyến jà,nhớ thằng Hoàn hít,Dung lùn ,Chương thọt
:noo::noo::noo:
Thằng Hải Điệu hôm nao` rảnh chửi nhău với anh ko?????:whaat:
Hiệp Nghìn vào đây nhớ chốt cho bạn vài câu nhé,he he

milano
30-08-2008, 02:31 AM
Các chú nhớn cả rồi mà còn hạnh họe nhau vậy. Anh nghĩ, việc thiết thực nhất là làm cái họp lớp ngay tại Thủ đô, bao nhiêu người cũng được, hok quan trọng...Cố gắng kiếm lấy 10 chú cho vừa 2 mâm.

Ý kiến anh em ra răng?
Tao, thằng Chí phèo!

dung1984
02-09-2008, 10:35 PM
dao nay khong dua nao len ah? hay sao ma chang thay bai viet nao ca?
khong biet thang Hiep lun sang den noi the nao roi, ma chang dien dom gi cho ba con biet ca?
2/9 ngoai HN a4 co to chuc gi hoang tranh ko vay?

alibaba
02-09-2008, 11:14 PM
2/9 ra hà nội lúc 3h chiều ,đến 8h tối không còn một xu nào dính túi,không có lấy 1 000 đ trong túi,đời quá đen,mấy thwngf mất dạy ,không để lại mình tiền để gửi xe đi học

Phung Anh
03-09-2008, 02:28 PM
Các chú nhớn cả rồi mà còn hạnh họe nhau vậy. Anh nghĩ, việc thiết thực nhất là làm cái họp lớp ngay tại Thủ đô, bao nhiêu người cũng được, hok quan trọng...Cố gắng kiếm lấy 10 chú cho vừa 2 mâm.

Ý kiến anh em ra răng?
Tao, thằng Chí phèo!

Cứ chuẫn bị đôla đi cũng sắp rồi đấy.Mà mấy cái thằng nhà báo nót phét vừa thôi nhá.Lúc đó mà không có mặt là toi cơm với anh đấy.he:alert::alert::alert:

alibaba
03-09-2008, 06:33 PM
Thì thứ 7 chủ nhật gì đấy ,kéo nhau ra thịt chó tam trinh ,vừa rẻ vừa ngon ,vừa đầm ấm ,nhắc đến lại thèm ,mà chú Phanh tổ chức thì tổ chức nhanh lên ,

NemChua
04-09-2008, 11:59 PM
Thằng Hiệp nghìn nó đi rồi àh?:whaat:Thằng này láo thật:brbr: đi mà ko thông báo anh em gì cả:swing:.Không biết nó đi khi nào mới về nhỉ?:whaat:Nó về thì biết tay ông :chuckle:

Phung Anh
05-09-2008, 02:08 PM
Thì thứ 7 chủ nhật gì đấy ,kéo nhau ra thịt chó tam trinh ,vừa rẻ vừa ngon ,vừa đầm ấm ,nhắc đến lại thèm ,mà chú Phanh tổ chức thì tổ chức nhanh lên ,

ok.Đễ vài hôm nữa nhá.:love::love:

Thằng Hiệp nghìn nó đi rồi àh?:whaat:Thằng này láo thật:brbr: đi mà ko thông báo anh em gì cả:swing:.Không biết nó đi khi nào mới về nhỉ?:whaat:Nó về thì biết tay ông :chuckle:

Mẹ!Thằng Nem chua là đứa nào đấy.xưng danh đi không lại no đòn giờ.he:brbr::shoot:

NemChua
05-09-2008, 08:16 PM
[QUOTE=Phung Anh;63433]ok.Đễ vài hôm nữa nhá.:love::love:
Tổ chức gì thế?:whaat:Cho moa tham gia với :sparkling:

alibaba
05-09-2008, 09:24 PM
Cái thằng nèo thía nhỉ ,ông bóc vỏ mày ra uống bia bây giờ

NemChua
06-09-2008, 07:03 PM
Cái thằng nèo thía nhỉ ,ông bóc vỏ mày ra uống bia bây giờ

Mày thích bóc vỏ ông àh? :whistle: Nói thế em sợ quá? :sweat: Tha cho em đi các anh :sparkling:,
Tao đốt luôn nhà mày giờ thằng Chương thọt :angry:
Liệu hồn ko thọt nốt hòn nữa đó :chuckle:

alibaba
08-09-2008, 11:02 PM
À lớp mình chuẩn bị đi ăn thịt chó đấy

lehiepth
09-09-2008, 09:40 PM
Hix! Bon nay suong nhi, co thit cho ma an,. Mia, tau thi den ca rau muong cung ko co. Gai thi, phai goi gai A4 la hoa hau :D

lehiepth
10-09-2008, 10:24 PM
Lớp mình sắp tổ chức gặp mặt à, vui quá nhỉ, chụp ảnh rồi up lên cho anh em xem với nhá

alibaba
11-09-2008, 12:06 AM
Mịa thằng ,bên đấy chắc cũng nhiều chó hoang lém mà ,mấy thằng tổ chức bắt lấy con về mà làm thịt ,lớp mình mà họp được nữa thì chắc là họp lần cuối đưa tiễn các em còn trinh nguyên còn sót lại đi theo chồng thôi,còn không thì chỉ có ma chay,hay là giỗ thằng nào con nào đó mới gặp được nhau thui

Phung Anh
12-09-2008, 10:59 AM
Mịa thằng ,bên đấy chắc cũng nhiều chó hoang lém mà ,mấy thằng tổ chức bắt lấy con về mà làm thịt ,lớp mình mà họp được nữa thì chắc là họp lần cuối đưa tiễn các em còn trinh nguyên còn sót lại đi theo chồng thôi,còn không thì chỉ có ma chay,hay là giỗ thằng nào con nào đó mới gặp được nhau thui

ec.Chú bi quan thế.Tao về có việc nên kô tham gia được các chú đánh chén vui vẽ nhé.hehe.Gặp nhau sau.ok:ock::ock::ock:

NemChua
12-09-2008, 11:39 PM
Khi nao` thi` hop. the'?:whistle:Thit. cho' ah`?:crave:Ai dung' ra lam` truong? ban day?:hmm:Hop. nao` hop. nao` :knife:

hungcona4
13-09-2008, 12:10 AM
chào mấy ku!!hôm nay mới biết mấy con gà a4 có box thế mà éo nói sớm để a vào 8 zới mấy chú cho zui.Tụi mày ngoài đó ăn nhậu đã quá ha thôi để hè năm sau a về thăm các chú luôn he he he:heheh:

loccoc
13-09-2008, 12:51 AM
Huyenthoai_a4 là cái thằng Hùng Con ah :@_@:
:amitabha: nó mà là huyền thoại :chuckle:

alibaba
13-09-2008, 02:03 PM
A hùng con ,lâu ko gặp chú ,thỉnh thoảng cũng nhớ chú ghê ,định gọi điện nhưng dạo này cuộc sống khó khăn quá ,khi nào về TH?

salalakk
13-09-2008, 02:17 PM
bố thằng Long kều :whaat:,ai cho mi vô đây tán dóc:warn:, uýnh bỏ mịa mầy bi giờ :chuckle:

hungcona4
13-09-2008, 09:42 PM
mẹ cái thằng Long BaKen ai cho mày vào box a4 nói chuyện hả?chú thọt hả hè năm sau a về.Tình hình các chú ngoài đó thế nào rồi?àh mà chú Thọt giờ học năm mấy vậy.lớp có hay họp thịt chó thịt mèo gì ko?trong này chó rẽ lắm ăn nhiều quá ko khéo thành chó thì bỏ mẹ he he he:heheh:

NemChua
14-09-2008, 02:23 PM
Hôm nay là Trung thu rồi.Hic.Thế mà chả có gì cả :loser:thèm bánh nướng + bánh dẻo quá:noo:
Không biết mọi người đón trung thu vui ko nhỉ:hmm:Chúc mọi người 1 trung thu vui vẻ và đầm ấm nhé:luckybadge:

NemChua
19-09-2008, 04:29 PM
trong này chó rẽ lắm ăn nhiều quá ko khéo thành chó thì bỏ mẹ

Thế mày ăn nhiều biến thành chó rồi àhc:nosebleed:Khổ thân,đúng là: "Làm người thì làm chó thì dễ"c:feel_good:

minhtran07
25-09-2008, 04:09 PM
Tui Minh ngố nè: Nhìn thấy bàn dân A4 ta trên đây minh thấy nhớ mọi người quá, hôm nay tinh cờ lang thang trên mạng lại tim được kí ức của một thời,:sparkling:

lehiepth
28-09-2008, 04:17 AM
Chào cả nhà! Sao dạo này thấy anh em im ắng thế, suốt ngày lên 4room xem tin tức mà chả thấy có gì mới cả! Hôm nay em mới đi chợ Châu Á mua được 1 bó rau muống, thích quá!

lehiepth
29-09-2008, 12:28 AM
28/9/2008
Buồn!
Bỗng nhiên thấy không gian sao quạnh quá, cả bài hát mình đang nghe cũng thấy buồn đến lạ lùng; Mình muốn kêu gào thật lớn cho tan đi sự cô quạnh mà không nên lời.
Vậy là mình đi đã được 1 tháng tròn. Trước đây (khi còn ở nhà) 1 tháng trôi qua thật nhanh ;mà bây giờ một tháng đối với mình cả là một chặng đường. Trong một tháng đấy mình đã gặp bao nhiêu người, đã trò chuyện, và đã coi họ như chỗ dựa tinh thần cho mình, mà nếu như ở Việt Nam những người ấy dẫu có gặp ngoài đường thì cũng không buồn làm quen, có quen thì cũng chưa hẳn đã thân, có thân thì cũng khó có thể có được cái cảm giác gần gũi như người nhà như thế. Phải chăng là khi người ta xa quê hương thì chỉ cần cùng có chung một cội nguồn, cùng nói một tứ tiếng, cùng có những nỗi nhớ (nhớ đến thèm thuồm) rất bình dị mà cũng như vô cùng xa vời :1 bó rau muống, 1 bữa cơm đoàn tụ cùng gia đình… tạo thanh chất keo bền chặt đưa mọi người đến gần nhau hơn.
Nói đến đây bỗng nhiên mình lại nhớ tới ngày mới nhập trường vào ĐH, sau những hồ hởi vì mới vượt qua được một chướng ngại là sự lo lắng, lo lắng vì không biết cuộc sống mới ở HN sẽ ra sao, khi mà hai anh em chui rúc trong 1 cái phòng trọ mà diện tích không bằng ½ phòng của mình khi còn ở nhà, bên cạnh đó là những tiếc nuối cho 1 thời học sinh, giá như … thì … Mình còn nhớ rất rõ cảm xúc của mình khi lần đầu tiên Phùng Anh và Linh đến thăm ở Hà Đông, rồi lần bất chợt nhìn thấy Hồng Vân từ trên xe buyt.
Đó là tất cả của 5 năm về trước, nhưng bây giờ cảm xúc của mình cũng không khác so với khi đó là mấy,vẫn khoảng thời gian đấy (tháng 9- tháng 10); vẫn 1 cảm giác trống trải, man mác buồn, vừa nhớ, vừa tiếc về 1 điều gì đó …

minhtran07
30-09-2008, 10:32 AM
Hiệp Lùn à? còn nhớ thàng Minh ngố này không? Đúng là cảm giác đi xa của may y nhu tao vậy, tau ở TP HCM cung đã 5 năm ,nhung hễ cứ khi gạp được ai đó ở TH là tau chỉ muốn nói chuyện thôi, hôm trước tau ra HN ma chỉ gặp được mấy đứa lớp mình, bây giờ đi làm rồi , thời gian cũng không còn rãnh nữa, tau đây rất muốn được ra HN với bọn lớp minh ngoài đó cho vui mà chẳng biết đến khi nào mới có dịp. Mi đi du hoc ở nước nào vậy? khi nào chụp hình ở bên đó sent lên cho bàn dân A4 tự hào cấy coi. Chúc mi mạnh khỏe vui vẻ thành công....

lehiepth
30-09-2008, 06:27 PM
Cảm ozn bạn Minh ngố, tau đang bên Pháp. Mi làm trong Nam luôn rồi à. Vậy thì anh em lớp mình trong đấy cũng nhiều mà, có Hùng con, Bắc, Tuấn Anh. Thế là đủ lập hội trong đấy rồi. Thế tết này có về không, hay lại ở lại ăn tết với cụ nhạc :D ?!!

minhtran07
01-10-2008, 08:23 AM
Thi thoảng thì tau mới gặp được bọn Bắc "sứt cu", Hùng "con" thì lâu lắm rồi không gặp. Không biết bọn đó thế nào, hôm chước đến chổ Bắc sứt cu, thấy nó đang làm đồ án mà "cu" bị sứt một miếng to lắm. Bây giờ chắc nó đi làm rồi. Tau tết là về mà, mi sang đó tết chưa biết có về được không? Gái gú bên Pháp thế nào, nhìn có đã hơn bên VN không! Mà này khi nào về VN thì nhớ thông báo cho tau nhe. Mi xem Laptop bên đó có rẽ hơn bên mình không, rẻ hơn thì tau gửi tiền sang cho mi mua dùm tau đem ve phát. Khi nào rãnh thì nhớ viết lại cho tau nhe. Good lucky.........

kẻ xấu
01-10-2008, 08:25 AM
em kẻ xấu ... Chào các bác a4 khóa 00-03 !!! có bác nào muốn gia nhập Hắc Đạo của em ko ạ !!!

NemChua
03-10-2008, 10:47 PM
Bây giờ khi đã ra trường rồi.thì việc làm mà,còn gi` nữa mà ước với muốn.Lấy con vợ Tây cho anh em về ngía cái coi :crave:.

TheOne
11-10-2008, 10:53 PM
Hi.Chào các bạn a4 láng riềng.Tình cờ mới biết trường mình có Diễn đàn.Gé thăm nhưng không có topic nào của a5.Tôi học a5 nè giao lưu cái nhỉ

huyenthoai_a4
29-10-2008, 08:01 AM
mịa dạo này anh bận quá nên ko có thời gian lướt web
mấy chú a4 khoẻ ko?
thằng Tuấn Anh thích chửi nhau thì nói với anh
-----------------------------------------
nè thằng nào là thằng nem chua thế vào mà *** xưng tên gì hết
Phải xưng tên thì anh mới biết cò ưu ai cho chứ
mà sao thằng hiệp nghìn đi Pháp mà *** báo cáo cho anh biêt thế
ko biết thằng nào mù chữ hay sao mà bảo huyenthoai_a4 là thằng Hùng "con" rõ ràng anh nói anh là Hải điệu mà

minhtran07
01-11-2008, 10:15 PM
Sao dạo này cái bọn A4 chốn đi đâu hết ấy nhỉ? Chán lên forum này rồi à, có chán thì thỉnh thoảng cũng lên pos vài từ cho nó hoành tráng để anh em còn biết là có mặt trên thế giới này chứ. Thàng Hải điệu lắm lời đâu rồi, sao đi đâu cũng thấy cái mồm của mày thế, táo nhớ tụi bay quá. Chắc là tết mới gạp nhau rồi, lâu lắm rồi không thấy "tăm" Hoàng Phương đâu, tự nhiên lướt qua forum thấy hình of Hoang Phương, lái nhớ lại kỷ niệm một thời, không biết tin tức thế nào đây. Bà con A4 cho biết tin đi, thằng bạn xa quê này mọi người còn nhớ không ???? Chúc mọi người vui vẽ mạnh khỏe, may mắn hạnh phúc............

cuongeu
01-11-2008, 10:21 PM
đây, đây choa cụ già a4 tham gia với coai,(^_^)\/

minhtran07
01-11-2008, 10:29 PM
ây cụ lào thế, đi với các cụ phải xưng tên cho rõ ràng để biết trên dưới chứ?? Đứ nào là cương eu thế, ở đâu ra cái thằng này ấy nhỉ.

tuananh_joc
03-11-2008, 05:58 PM
Ku Điệu thích chửi nhau với anh ah,anh dạo này đang rỗi nên cũng muốn chửi mày tí cho đỡ buồn,đúng là nhàn cư vi bất thiện . Ạh Điệu ơi con em mày lấy chồng chưa vậy,nhắc đến mày tao ko nhớ mày mấy mà chỉ nhớ con em mày thôi,thế mới đău chứ,nếu em chú mà chưa chồng thì từ xưa đến jờ nếu anh có lỗi jì chú bỏ wa cho anh nhé hix

huyenthoai_a4
04-11-2008, 07:23 PM
chẳng hiểu thằng nào là thăng nem chua nhỉ?tao đang thèm nem chua rán thía
chúng mày thật chẳng có tôn ti trật tự gì cả
àh tiện đây thông báo với các bạn tin vui
cuối năm lớp mình có người lập gia đình nhé

Phung Anh
12-12-2008, 08:40 AM
Ai cưới vậy.Cuối tuần thằng nảo rổi . Nt cho tao cafe cà fao tí cho đở bùn cái cuộc đời chó chết này.ok???

lehiepth
12-01-2009, 04:47 AM
Nghe nói bạn Dung lớp mình đi lấy chồng rồi đúng ko? Có thằng nào có ảnh cưới hôm đấy, Post lên cho anh em xem với!

huyenthoai_a4
13-01-2009, 10:05 AM
nghe nói cái giè:^o^:nó cưới thật mà nhưng hình như chẳng đứa nào biết mặt chú rể vì uới vào hôm thứ 2 mà, thôi có cái lễ hạ chày là đuợc rồi anh em coi như cong nhận:giveme:

minhtran07
14-01-2009, 11:15 AM
Đề nghị Miss Dung pos ảnh cưới của mình lên cho đồng bào và các bàn dân thiên hạ nhìn ngắm cái coi.

lehiepth
14-01-2009, 06:01 PM
Đề nghị Miss Dung pos ảnh cưới của mình lên cho đồng bào và các bàn dân thiên hạ nhìn ngắm cái coi.

Ở đây làm gì có ai là "Miss" :refused: người ta bây giờ là "Mrs" rồi!!!!!!!!

NemChua
16-06-2009, 03:30 AM
giờ là tháng 6 rồi. lâu ko vô forum lớp xem thế nào, chán chả thấy ai post bài cả:dummy:

minhtran07
10-09-2009, 11:36 PM
Bọn lớp A4 dạo ni đi tu hết rồi hay sao mà it co tiếng tăm trên giang hồ Đ D T thế nhỉ. Lên tiếng xem tình hình đồng bọn thế nào chứ.

/300m/3ee
11-09-2009, 01:43 PM
Em chào các anh chị A4 khóa 00 - 03 ạ.......................
Em là A4 khóa 06-09..hì

minhtran07
01-10-2009, 09:35 AM
Chào em 300m/3ee khoá 06-09, năm nay em thi DH rồi đó. A chúc em học tập tốt nha. Nếu có dịp vào TP HCM chơi đi off với tụi anh.
Chào em 300m/3ee khoá 06-09, năm nay em thi DH rồi đó. A chúc em học tập tốt nha. Nếu có dịp vào TP HCM chơi đi off với tụi anh.

/300m/3ee
01-10-2009, 02:52 PM

Hì.....dạ vâng...........em chào anh
Để có dịp vào nam chắc là rất khó với em
Lớp em có 2 đứa học trong nam đấy ạ:knife::knife:

minhtran07
13-10-2009, 10:58 AM
Khi nào có dịp giới thiệu 2 người bạn trong nam cho anh nha, để hôm nào tụi anh offline se mời tới dự, vừa rồi tụi anh vừa offline hội cựu HS Đ D T trong nam đó. Em có vào thăm đi, trong vườn kỹ niệm ấy.Chúc em học tập tốt nha.

alibaba
04-11-2009, 12:22 AM
thằng minh ngố lại vào chăn dắt em nó rồi ,vợ con cả rồi mà ham

minhtran07
05-11-2009, 05:43 PM
E thang ALIBABA là thằng nào nhỉ? Lâu lắm rồi không gặp đứa nào A4 trên 4r cả. Bọn mi đj đau cả rồi???

lehiepth
13-12-2009, 05:32 PM
Nhà mình ơi! sao dạo này ko có ai vào đây vậy? Mà nghe nói lớp mình, có nhiều bạn "theo chồng bỏ cuộc chơi" rồi, mà sao ko thấy up ảnh hay thông tin gì lên để cho mọi người vui cùng nhỉ?
Tớ có đề nghị thế này, tết này lớp mình tổ chức họp mặt đi, mặc dù còn 2 tháng nữa mới đến tết, nhưng mọi người ai có ý kiến gì thì nêu ra, mình cùng bàn. Bận rộn với công việc cả năm, hy vọng tết này moi người có thể sắp xếp thời gian, ngồi lại bên nhau, ôn lại kỉ niệm xưa, kể cho nhau nghe về 1 năm qua, đồng thời, cũng là cơ hội để chào đón 1 số thành viên mới của A4 thân yêu (theo tớ được biết có cả A4 thế hệ F2 rồi :luckybadge:).
Mọi người đóng góp ý kiến nhiệt tình nhé, vì A4 thân yêu của chúng ta,
Hẹn gặp lại mọi người tết này!

alibaba
14-12-2009, 01:09 AM
Nghe nói cuối năm nay mấy đứa nữa lấy chồng ,mấy đứa con gái nó thích cưới lắm hay sao ấy ,đặc biệt là mấy đứa lấy chồng rồi ,đòi cưới thêm vài lần nữa ,cái kiểu ...biết lấy chồng sướng thế này thì lấy vài lần cho thích

minhtran07
23-12-2009, 05:28 PM
Cẩm Vân lấy chồng rồi thằng chồng nó là thằng Thiện. một đôi của lớp khá thú vị. Không biết ai có hình của đôi cặp này thì pos lên đây cho bà con vui nha.

lehiepth
28-12-2009, 06:55 AM
Anh em lớp mình phải học tập ku Thiện ấy, cần gì phải tìm kiếm đâu xa :darling:

tuananh_joc
29-12-2009, 08:40 PM
kaj' thang cu lun
dao nay may the nao rụ ha?
nọ' cuoi' thj` oaj lem'
may ko' joj thj` cuoj' de ku
the' khj nao` thj` may` ve` an tet day ho?
:alert::alert::alert:

Cái thằng cu lùn dạo mày thế nào rùi hả
cói cưới thì oai lắm
mày có giỏi thì cưới đê cu
thế khi thì mày về ăn đấy hở

Đề nghị bác sử dụng tiếng Việt có dấu
Edit by kẻ xấu

lehiepth
30-12-2009, 04:03 PM
Tầm 27, 28 tết tau về. Em Nhung nhà mi lấy chồng chưa, để dành cho tau đi, có gì tết này về xúc tiến luôn :dazzle:

tuananh_joc
02-01-2010, 09:58 PM
Kái thằng lùn tao ko đồng ý cho mày yêu e tao đâu
Tên của e gái tao mày cớ không nhớ thjf làm sao yêu được
Tao hi vọng tết này tao được ở nhà để ăn tết,ko biết có dược ở nhà không nữa
Thế mày về nghỉ tết có được lâu không ku? :fullup::fullup::fullup:

lehiepth
05-01-2010, 10:36 PM
Tau nhớ đúng thế còn gì nữa, mà mi ko cho thì tau đến xin bố mẹ mi, gì chứ các cụ nhà mi ủng hộ tau cả 2 tay :phew: .
Tết về được 3 tuần, cố gắng xin ăn tết ở nhà đi, anh em gặp nhau, lâu lắm ko ngồi với thằng bạn, nhớ quá, thèm thịt chó lắm rồi :amitabha:
Quên, em Xuân, dạo này ngôn từ bị lẫn lộn hết cả !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tuananh_joc
15-03-2010, 12:12 PM
Lùn ah,hôm mày đi tao mất liên lạc không gọi được cho thằng bạn thấy áy náy quá hix. có khoẻ không ku,mày về quê được mà tao không về được thấy buồn quá,lâu không gặp thằng bạn không biết nhìn mày còn đẹp trai như ngày xưa không keke,thôi tao lại bận rồi,lúc nào rỗi tao chat với mày sau nha ku :dummy:

lehiepth
02-04-2010, 07:15 PM
Ờ, bạn đi rồi, vẫn bình yên và rất hồn nhiên. Không biết khi nào lại mới về tiếp được nữa. Nhớ VN quá, biết thế ko đi học nữa, ở nhà đi làm, lấy vợ cho sướng (sướng try ...m) :corner: