PDA

View Full Version : Anh em cho cái hẹn nhỉ !!!

ks_thu
13-05-2008, 11:22 PM
Có lỗi khi không tham gia hoạt động của diễn đàn suốt thời gian qua ... anh em cũng quên mặt hết rồi. Để quay lại làm quen với anh em đã tham gia tích cực trong diễn đàn thời gian qua. Trước hết cho mình hẹn với BDH cùng nhất trí 1 ngày cho anh em gặp nhau ... đơn giản lắm lần này để anh em ngồi uống trà đá với nhau rồi hùng hục ra sân đá bóng 1 trận nếu rảnh thì đi uống chút (cái này thì mới phải chia sẻ) chứ mấy mục trên thoải mái đi nha!!!
Thời gian dự tính là chủ nhật ngày 1-6 đi ...ngày đó có những thuận lợi là đa phần mọi người đã kết thúc kỳ thi học kỳ...mà còn là 1 ngày lễ nữa ... anh em gặp nhau đi chứ kô khóa mới ra HN chê anh em mình kô gặp nhau suốt ngày chỉ spam trên 4rum "Thùng rỗng kêu to chán lắm":^_^:
ĐỊa điểm quán trà đá trường ĐH Y nhé ... hay mí bác BK lo cho anh em địa điểm đi:crave:
Anh em nào đồng ý PM nhé !!!
BDH còn nhớ số của em kô đó... vụ này kô khó chỉ cần anh em nhiệt tình ... mà kêu gọi các chị em hưởng ứng nhé (trà đá sẽ có hướng dương ăn kèm ^^)

hrockvn
14-05-2008, 12:11 AM
Chiều 01/06 tại quán bia ở đường Đại Cồ Việt đê. Không thì đi cafe. Loanh quanh khu Tạ Quang Bửu nhà ông Hijack không biết nhiều không. Anh nghĩ tập trung kiếm chỗ ở khu Bách Khoa ấy :D. Chiều làm về anh té qua phát là ok :D

*_kaka_*
15-05-2008, 04:10 AM
hi hi, vui ghê cho mình tham gia với có được ko vậy

ks_thu
16-05-2008, 09:07 AM
Hợp lý đó...gần trường em nữa... trước hết em mời ban quản trị... sau đó BQT mời tất cả thành viên diễn đàn nha... số lượng đông rồi ngồi trà đá cho giảm kinh phí :D

hrockvn
16-05-2008, 01:37 PM
Làm kế hoạch chi tiết, lên dự tính đi Thu ơi. Ai lại để thế này

ks_thu
16-05-2008, 03:01 PM
Em cũng muốn lên kế hoạch chi tiết lắm nhưng ít người quá chăng thế nên nếu ít người thì anh em mình gặp nhau tí cũng mấy khi kô gặp BQT ... cho em gỡ gạc mấy vụ kô đi off đc.

hijack
17-05-2008, 12:14 AM
Không cần nhiều, 5-6 người ra quán bia là được rồi. Uống bia Hà Nội thì ra Hiếu Béo (Kim Liên nối dài) hoặc Việt Hà thì cổng sau Bách Khoa có một quán khá rộng rãi. Thời điểm thì vào CN, rút kinh nghiệm lần trước nhiều người bị tắc đường ko đến được

ks_thu
17-05-2008, 09:37 AM
Lên danh sách thành viên luôn nhé (bác nào vào CM bài này để lại tên và điện thoại kèm địa chỉ để anh em biết để gọi... thống nhất địa điểm Bách Khoa nhé hẹn nhau tại thư viện Tạ Quang Bửu thời gian 6h rồi anh em ra quán bia - mọi người thích uống bia nhờ:whistle:
------------------------------------------
1. em Nguyễn Như Thu
2. Bác Hảo
3. Bác Hoàng hijack
...

scorpion
20-05-2008, 12:14 PM
Ếch,cho t 1 ghế,lần này ko đi hơi uổng,tối onl đi,nói xem địa điểm cụ thể thế nào nhá

coadai1912
21-05-2008, 09:18 AM
:sparkling: hix sao lại đi uống bia thế, mà sao chẳng có memb nữ nào hết vậy nhỉ . hôm 30/4ko đi được rùi . một mình đi thìl lẻ bóng quá đi mất :loser:

ks_thu
26-05-2008, 12:16 PM
Thi cử chán quá...chắc mùng 1 phải về quê dưỡng sức á!!!!
Kô bác nào ủng hộ...mà cũng chẳng có mem nào học ngoài này nữa sao (?)...chúc mọi người 1 đi chơi thiếu nhi vui vẻ