PDA

View Full Version : Chôm pass Yahoo!

daylight
11-04-2006, 10:29 AM
Có lẽ hầu hết mọi người ở đây đều rõ cách chôm pass trên tài khoản Yh! như thế nào@!
Tôi xin nói trước là tôi post bài này không nhằm mục đích chọc phá hay cổ vũ phá hoại bất cứ ai,hai là nếu bài này bị sự phản đối của memb tôi xin phép ngay lập tức del nó!
<------------------------------------------------------------------------>
Phần mềm smart hack yahoo pass sender này có thể down phiên bản mới nhất tại http://www.smart-hack.com cách sử dụng tương tự như magic-ps. sau khi download bạn sẽ được 1 file zip. unzip file đó ra sẽ có 1 folder gồm 1 file text và 1 file exe. open file S_H_Yahoo_Pass_Sender.exe nhập những thứ cần thiết vào.Nên nhớ là bạn phải tắt hết các trình diệt vius như BKAV,NortonAntiVirus,D32.....trước khi cho chạy!
*disbale items: Smart-Hack (S-H) có thể disable được task manager, msconfig, registor editor, yahoo! save pass
*sender option: S-H có thể gửi cho bạn những thông tin về IP, OS name, hay melt aflter install hoặc encode password tùy theo bạn chọn.
*file name after install: chọn file sẽ "được" gắn S-H này vào. có thể chọn regsvr_32.exe hoặc taskmgr_32.exe hay regagent.exe or winkernel32.exe
*fake error: bạn có thể tạo 1 alert báo lỗi giả tại đây
*server icon: tại icon cho file trojan chuẩn bị được tạo.
*your yahoo ID....: nhập y!m id của bạn hoặc của người muốn nhận psw qua tin nhắn y!m. chỉ cần nhập phần trước @yahoo....
* cuối cùng là make server: đặt tên cho trojan chuẩn bị được creat. tên gì tùy ý, sau khi creat bạn có thể change name or file type của nó bằng cách right click vào cái file mới tạo đó chọn rename.
việc tiếp theo là tạo cái file đó sau khi đã setting đầy đủ:click vào make server để creat file. sau đó bạn sẽ nhận có được 1file mới tạo nằm chung 1 folder với S_H_Yahoo_Pass_Sender.exe hãy dựa vào tài khéo nói của bạn để lừa người khác open cái file đó ra ----> system nào open file đó sẽ bị dính trojan và bạn chỉ việc ngồi chờ psw send đến mỗi ngày. P/S: smart-hack.com đang close for sercuty reason, so u can search s-h yahoo pass sender from http://www.sma-soft.com/english. //-----------------------------------------//

hrockvn
13-04-2006, 04:11 PM
Hik, cái loại này cũ rồi. Chả lùa được ai đâu mà. Thử hack tớ coi. Hik.

daylight
14-04-2006, 11:40 AM
Hé,thế mà em test thử vẫn dính ầm ầm đấy anh ạ!
(chắc mấy cu này mới tập chat,hehe)

hack_games
15-09-2007, 02:22 PM
donwl dc dau , cha hjeu cạ ji` ca?

hrockvn
15-09-2007, 08:37 PM
Tốt nhất là đừng cố hiểu ;;). Đau đầu lắm ;))

haidh
15-09-2007, 10:52 PM
Bài Post hơn năm trời rồi còn dow được lại may! Mấy cái này giờ bỏ lâu rồi, mà bảo bây h hack pass Yahoo có khi chịu bó tay! Vẫn còn giữ database ID và Pass yahoo của gần trăm Account, có cái vẫn login tốt, kỉ niệm một thời thơ dại!

xumi
16-09-2007, 12:40 AM
á à hóa ra thủ pham nằm ở đây à, chị bị mất mấy cái nick honk bít có chú nào ở đây nỡ lòng xuống tay k ấy nhỉ. cú thế hok bít

huy123
23-09-2007, 10:09 AM
ai biết hack pass Yahoo chỉ tui đi. biết thì pm tới njck kute_boy_pro_8x chỉ tui nha. Cảm ơn ai đã chỉ tui

letienquana12
23-09-2007, 01:57 PM
sao lại có mấy thằng vô ông rồi nghề thích đi ăn cắp nick yaho của người khác thế nhỉ? văn hóa kém vô cùng:redface:

tony_jony
26-09-2007, 08:48 AM
:duno: ăn cắp email của người khác là không tốt đâu
làm theo daylight lấy trộm nick của người khác, nạn nhân đầu tiên chính là các bạn đấy :heheh:

┼Chip┼
06-06-2008, 10:21 PM
:giveme: Cần gì phải kiếm soft để lấy password .........┼Chip┼ chỉ có cách này lẹ và đơn giản nè......... :picknose:

B1: Ra chợ..........mua 1 kon dao thái (khoảng 20k thui)
B2: Hẹn Victim ở ngoài tiệm hoặc ở nhà cũng được

B3: Đây là bước quan trọng nhất...... :picknose: ...Cầm con dao dí sát cổ victim và hỏi pass yahoo :fear:

Đơn giản.......dễ làm và hiệu quả :sweat:

Chúc thành công :giveme:

Candy
07-06-2008, 09:24 AM
Cách này có vẻ sặc mùi xã hội đen tránh xa tránh xa

haidh
11-06-2008, 09:41 PM
Close cái topic lại hộ em cái.

trongDKNY
22-07-2008, 09:12 AM
Chán quá nick yahoo mình không có ai đá,đang ức chế,daylight thử xoáy cái pass của tớ xem:picknose:

Candy
22-07-2008, 06:28 PM
ba^y gio*` co`n ai cho^m pass nu*~a da^u

letamhien49
21-09-2008, 02:43 PM
mấy anh ơi ! hack pass cái níck này cho em với là nick của em nhưng không hiểu sao em quên pass rùi nick là : emyeuanh_nhunganh_koyeume và gửi pass lại cho nick này nhé : butheodankien_timkiemnguoiyeu_94