PDA

View Full Version : GG-client (Garena) đã có đế chế cho anh em !...

VirtualMan
07-06-2008, 08:27 AM
Ờ... chuyện là chẳng hiểu sao dạo này Garena nó nổi hứng update liên tục, skin cũng sáng sủa hơn 1 tí..
Và thêm 1 cái là lạ nữa là... nó thêm cái Đế chế 1 và 2 :dazzle:

Anh em nào thích đấu đế chế 1 hoặc 2 online thì ráng down Garena về chơi nhá..
Còn garena là gì thì vào đây : http://gg-game.com hoặc garena.com
Down xong về khắc rõ :heheh:

Candy
07-06-2008, 08:37 AM
GG dân nghiền game thì tụi nó hay chơi war chiến thuật và DotA thôi chứ chẳng mấy bác chơi đế chế đâu

VirtualMan
07-06-2008, 08:42 AM
Hik.. Vấn đề đó thì ai chẳng biết là thế
Nhưng cái vụ đế chế là nó mới mở ra. Tui vào thấy cũng có 7,8 đứa vô =)) (Trong khi room Dota lúc nào cũng đầy rẫy, cỡ vài k )
;)) Bác nào chiến trên Garena luôn với tui cho tiện ko ;))

Candy
07-06-2008, 08:53 AM
GG có nhiều lúc lag mạng đánh ko nổi đâu. Tốt nhất là ra 149 hàn thuyên anh em ta giao lưu

VirtualMan
07-06-2008, 08:57 AM
Đó là do mạng nhà bác thôi, nhà em đánh ngon ơ, từ xưa đến nay chơi cái đó với ông bạn trên mạng mà. Ổng 20 tuổi mới đánh từ cuối năm vừa rồi mà pro vãi :| Mình toàn phải đánh chung với ông đó để học hỏi.

149 Hàn Thuyên ? Ra đó là tụ điểm DotA à :| Tui toàn ra Tô Vĩnh Diện chơi .. Đánh ổn..

Candy
07-06-2008, 09:05 AM
149 HT là cái ổ DotA của trường mình mà cứ ra đó là biết

VirtualMan
07-06-2008, 10:13 AM
Uhm... Dù sao vẫn ngại ra quán, với lại việc đọ sức thì trên Garena đỡ mất công hơn, ít tốn tiền hơn..

tamthieugia_TH
23-03-2009, 07:50 AM
GG dân nghiền game thì tụi nó hay chơi war chiến thuật và DotA thôi chứ chẳng mấy bác chơi đế chế đâu

Bậy bạ quá.Đúng là ngày trước GG ít người đánh thật.Nhưng từ khi CGA bị chặn thi GG đông như quân nguyên.Bên GG sắp tài trợ cho anh em giải đế chế toàn miền bắc đấy.
-----------------------------------------

149 HT là cái ổ DotA của trường mình mà cứ ra đó là biết

Ngày trước cũng có 1 thằng đánh chế ở 149 hàn thuyên.Hình như tên của nó là GackiemNo1.Cứ mở mồm ra là vô đối thanh hoá.Nào ngờ hôm xuống rủ nó solo.Thì đúng là hành cực mềm.Thuộc thể loai tát phát chết.Các cậu cứ cố gắng thi đậu đại học.Ra hà nội sẽ có rât nhiều cao thủ+thời gian.Tha hồ mà chơi:D

===[K]eN===
27-03-2009, 11:19 AM
Ken chỉ lên GG oánh War thôi , cụ tỉ là khi nào thoáng thì chơi Dota , khi nào đầu óc không thoải mái thì chơi Dday :whistle:

boycoj_1312
27-03-2009, 05:43 PM
Bậy bạ quá.Đúng là ngày trước GG ít người đánh thật.Nhưng từ khi CGA bị chặn thi GG đông như quân nguyên.Bên GG sắp tài trợ cho anh em giải đế chế toàn miền bắc đấy.
-----------------------------------------

Ngày trước cũng có 1 thằng đánh chế ở 149 hàn thuyên.Hình như tên của nó là GackiemNo1.Cứ mở mồm ra là vô đối thanh hoá.Nào ngờ hôm xuống rủ nó solo.Thì đúng là hành cực mềm.Thuộc thể loai tát phát chết.Các cậu cứ cố gắng thi đậu đại học.Ra hà nội sẽ có rât nhiều cao thủ+thời gian.Tha hồ mà chơi:D
cái nay` em công nhận
ngày ấy thấy nó đánh thế
đúng là nể thật
nhưng hôm ông anh họ từ HN về
nhin` ông ý vs mấy lão bạn đánh
mới thấy thằng kia gà thôi

Candy
28-03-2009, 09:57 PM
đế chế chỉ cần đồng đội bảo kê cho em lên đời 4 nhanh thì em mới đánh đc. chứ ko thì bị tụi nó phá tan nhà từ khi em đời 2, nó đời 3 :|