PDA

View Full Version : WelComE to DaO DuY Tu HiGh Sckool - WelKomE 08-11

Trang : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 [28] 29 30 31 32 33 34 35 36

Bách_Hợp
09-12-2008, 10:28 PM
hehe
em có oán thì đã muộn
anh còn bắt bẻ em trc nữa là:whistle::whistle:
màko đúng anh đang bắt nạt con nít thì là gì nữa????
:refused:Híc ai bảo thế hả?
Tại Em cứ xỏ xiên anh thì có!:fallout:

o0.Rô.Boo.0o
10-12-2008, 06:06 PM
Bài viết vi phạm nội quy diễn đàn. Đã sửa nội dung. Cảnh cáo bạn.

trangvicky_zhao
10-12-2008, 08:22 PM
Lâu rùi mới thấy cái topic này trong phần theo dõi cá nhân. Anh Hợp cũng thỉnh thoảng mới lên nhỉ. Mà đã lên thì thường reply hết các cm của mem :D
Quả này cho anh lên thớt là chí phở đấy :heheh:

Bách_Hợp
10-12-2008, 11:08 PM
Lâu rùi mới thấy cái topic này trong phần theo dõi cá nhân. Anh Hợp cũng thỉnh thoảng mới lên nhỉ. Mà đã lên thì thường reply hết các cm của mem :D
Quả này cho anh lên thớt là chí phở đấy :heheh:
Oác thì lâu lâu mới có thời gian rảnh để lên!
Mà lên là phải ngồi lỳ để reply hết các CM của các mem chứ!
Không thì làm sao?
Híc nhưng mà có lẽ anh thoát rồi!
Kẻ xấu đang hơn anh những 3 phiếu cơ!:heheh:
Ý định của em không thành công rồi!:hahaha:

lolipop.xinh
12-12-2008, 03:46 PM
[QUOTE=butt3rfly_kjss;87484]Bài viết vi phạm nội quy diễn đàn. Đã sửa nội dung. Cảnh cáo bạn.[/QUOTE
hở??? vj phạm jì???:hmm::hmm: pác addmjn đâu rùj? em vjết saj káj jì ????

nhoxkon
13-12-2008, 09:03 PM
còn 12 ngày nữa thôi là noel rồi! người người, nhà nhà , lớp lớp nô nức chuẩn bị cho cái ngày được gọi là valentine thứ 2 này!:darling:
thế ấy đã lên kế hoạch gì cho mùa noel năm nay thêm ấm áp chưa?:hmm:
nếu rồi thỳ sao không chia sẻ cho mọi người cũng biết nhỉ? còn không thỳ cũng thử vào đêy để tham khảo ý kiến của mọi người nhá!:comeon:
hoặc qua đêy ấy có thể gửi lời chúc cho bạn bè,trái tim bên phải cũng rất ukie đếy! biết đâu lại có ...1 cái hẹn ra đời thỳ sao nhỷ?:knife:
và cuối cùng:
đừng đóng chặt cửa tâm hồn...hãy mở rộng trái tim để biết giữa mùa đông nhưng quanh ta vẫn thật ấm áp...chúc cho các ấy của tớ có 1 giáng sinh an lành, ấm áp tình yêu!:hi:

trangvicky_zhao
13-12-2008, 09:21 PM
Rất ý nghĩa. Noel mọi năm thì đi chơi với lớp. Thế chắc năm nay đi off với 4rum ^^. Nhất định phải lên nhà thờ đấy :D.

Hyt.b3
13-12-2008, 09:26 PM
chỉ cười hồi noel năm lớp 8
1 nhóm 5 đứa đi mà cũng lạc nhau chớ:demoralize::demoralize::demoralize:
<Jubi ơi :hahaha::hahaha: mi hỉu ý tteo hok>

kẻ xấu
13-12-2008, 09:59 PM
Bạn đã chuẩn bị gì cho noel năm nay ????
Noel Năm nay tôi và các Mem 4rum đào du từ ... Sẽ đi off...
Tạo nên 1 noel ý nghĩa ... chưa từng có ... Các bạn có muốn tham gia ko ???
:hi::hi::hi:

nhoxkon
14-12-2008, 09:25 AM
nhớ cái noel năm ngoái lên nhà thờ bị lạc bọn bạn, ví thì bị 1 anh nào đó " cầm nhầm "...chạy loăng quăng 1 hồi thỳ gặp ông anh họ đang đi với chị dâu tương lai...may mà anh cho đi ké xe về...không thỳ.... hỵ hỵ hỵ:sigh:
noel năm nay sống chết cũng nhất định hok lên nhà thờ nữa!:smoking:

ly.baby.girl
14-12-2008, 09:31 AM
Noel năm nay cảm thấy buồn sao ấy .Chả thấy có không khí chi cả .Ko biết đứa bạn thân quý hoá có tặng quà cho mình ko nhỉ:sigh::sigh:

Precious Stone
14-12-2008, 09:52 AM
Nhớ đến Noel mấy năm trước...
Buổi chiều, đi học về, hai đứa vòng lên nhà thờ xem người ta trang trí, xem những đồ lưu niệm rồi xuýt xoa mãi...Tìm cảm giác Noel trước mọi người...
Nhớ Noel năm ngoái...
Vẫn phải đi học thêm! Nhà cô lại gần Nhà thờ. Thế là lúc đi học về bị tắc đường... Vẫn thấy hân hoan lạ khi hòa vào dòng người tấp nập đón một mùa Giáng sinh mới!
Noel năm nay...
Trời chắc chắn sẽ lạnh...
Còn lòng người, thì sao? Cũng không biết nữa....
Đôi khi, nên tự nhóm lửa sưởi ấm cho mình...nên tự nâng mình dậy thôi...
Noel năm nay...
Sẽ là một ngày như mọi ngày, buổi tối vẫn chùm chăn nằm trong kí túc...Liệu có khóc không đấy Ng ơi??!
Hay ham vui, ùa ra đường, như tự thưởng cho mình...
Thực sự không biết nữa....
Noel với mình chưa bao giờ là một ngày quá quan trọng cả! Thế đấy!
Chúc mọi người một mùa Giáng sinh an lành, hạnh phúc...
Mong gia đình mình mãi ấm áp bên nhau...
Chúc bạn iu vượt qua kì thi thật ngon lành...Tất cả vì một cái Tết trọn vẹn nhá!

nothing_4ever
14-12-2008, 09:57 AM
hem bit Noen vào thư mấy nữa.....hôm vừa rồi đi học nhà cô thanh wa nhà thờ, thấy họ bắt đầu trang trí roài, nhìn cũng hoành á chứ:blush:...tiếc là lớp 12 roài, chắc Noen đi SN thằng bạn roài về học và hcoj thoy,,,huk huk:runaway:

nhoxkon
14-12-2008, 10:05 AM
năm nay noel vào thứ 4 chị ạ!
nhà thớ đã trang trí rồi á? thế chiều nay phải nhót lên đó xem mới được!:freely:

Reddevils
14-12-2008, 10:55 AM
Noel năm nay cảm thấy buồn sao ấy .Chả thấy có không khí chi cả .Ko biết đứa bạn thân quý hoá có tặng quà cho mình ko nhỉ:sigh::sigh:

Chắc người đoá ko phải tui đâu nhỉ .:proud::proud::proud: Tại bà vô cảm nên ko thấy cái gì thôi

kẻ xấu
14-12-2008, 12:58 PM
Hê Hê !!!!
Cô làm Mod Box này cũng khác lâu rồia áy nhỉ ???
:heheh::heheh::heheh:

Jubi
14-12-2008, 05:20 PM
hi hi :sparkling:
chúc mọi người một noel thật vui vẻ, ấm áp nhá, :shy:
hãy cười thật nhìu và wuan tâm nhìu hơn đến những người mình yêu thương và "sáp yêu thương" :whistle:
hy vọng những ước mơ của mọi người sẽ trở thành sự thật !!!!!!:freely:

@k0n hít: mày mún chết àh mà nhắc lại:dummy:, mà mi ko nhắn tau cũng chả nhớ đến làm chy

DonGianLaSpam
14-12-2008, 06:52 PM
ko hiểu sao mấy ngày như 24/12 , 14/2,14/3 , 20/10 8/3 , 20/11, 1/6 mình thĩ năm trong chan ngủ thế ko bít năm nay phá lệ no en đi off :shy:

nhoxkon
15-12-2008, 01:07 PM
tình hình là bất thình lình:dazzle:, hôm nay tớ chợt nhận ra trường mình toàn các thầy cô trẻ đẹp , rất phong cách với những câu nói đang dần trở thành huyền thoại truyền miệng trong dân gian, hơn thế lại cực tâm lí với học trò.:darling:
cho nên tớ muốn lập cái topic để làm 1 cuộc điều tra nho nhỏ xem hiện giờ thầy cô nào đang nắm giữ nhiều carazy fan nhất!!!:hmm:
cuộc thi giữa các fan club được diễn ra như sau...:loa:
trong 2 tuần đầu tiên, mọi người cùng vào đề cử cho thầy cô mình yêu quý.( tối đa là 5 người )
kết thúc vòng 1, sẽ chọn ra 6 thầy cô được đề cử nhiều nhất! và tớ sẽ chèn 1 bình chọn để chọn ra thầy / cô có phiếu bình cao nhất!
nào hỡi các fan của thầy cô trong trường, còn chờ đợi gì nữa mà không đề cử ngay cho mrs/miss mà mình yêu quý nhỉ?:comeon:
chú ý là ngoài bình chọn các bạn cũng nên có chút ý kiến về quyết định của mình nhé!:hi:
riêng tớ đề cử 1 phát cho thầy Sơn dạy Văn vì tinh thần " vì học sinh quên mình phục vụ ":freely:

Hyt.b3
15-12-2008, 02:42 PM
iêm xin bóc ka'i tem
:sparkling::sparkling::sparkling:
Mọi người cùng bình chọn cho
1.Mr Tuấn <mọi ng­ười hay gọi thầy nà Tuấn đoàn>
thầy giáo chủ nhiệm B3 ah >>>>>>>:idea::idea::idea:
Và thầy Tuấn rất chy nà tâm lý đá
2.Mít tơ Thuận <thầy dạy Hoá của bọn e mới chuyển về trường ta
nhung rất được học sinh iu quí >:idea::idea:
:loa::loa::loa::loa::loa:

Reddevils
15-12-2008, 02:54 PM
Bầu cử cho MISS Phương dậy Pháp . Cô giáo trẻ nhứt trường cho dù chiều cao hơn khiêm tốn nhưng rất giỏi .Có thể đọc thông viết thạo 3 thứ tiếng .Anh ,Pháp và Quốc ngữ :hahaha::hahaha:

girl_c8_girl
15-12-2008, 03:42 PM
Đúng đúng bầu cho cô Phương .Trẻ ,Đẹp ,tâm lí ,cho dù có lúc hơi kích động và nóng tính

Jubi
15-12-2008, 03:42 PM
hihi !!!!!
cái này cũng hay đấy nhỷ, mình có thể bình chọn cho thầy cô mình yêu mến:hahaha: !!!
em xin bầu cử cho mjss Hiền dạy synh tuy cô chủ nhiệm b7 nhưng là GV bộ môn synh của lớp em ạk!
cô ý trông xynh lém, giọng nói cũng hay nữa :love:
với là hum nay thy học kỳ môn synh sinh, cô rất chy là ..........:shy:

haminhvan
15-12-2008, 03:46 PM
riêng tớ đề cử 1 phát cho thầy Sơn dạy Văn vì tinh thần " vì học sinh quên mình phục vụ ":freely:

YES! Tớ đồng ý với cậu ^^. Thầy cũng tâm lí nữa ^^
1 phiếu cho thầy Thái,
1 phiếu cho thầy Sơn,
1 phiếu cho cô Hiền (dạy Sinh)
1 phiếu cho cô Thu (dạy sử, chủ nhiệm C2) Tuy bây h ko học sử với cô nhưng mà cô giảng dễ hiểu lắm ^^

nhoxkon
16-12-2008, 01:08 PM
uk...hôm nay thi học kì văn.
thầy sơn thật là tâm lí...đầu giờ bắt mấy đứa làm gương liền..hự hự...
rất may nà tớ không bị bắt...nhưng đến tiết 2 thấy cả lớp ngồi cắn bút thầy đã quyết định " cho lũ nhỏ thở 1 tý "
ui...tớ thích thầy quá cơ!:phew:
nhưng dạo này thầy ít cười hơn trước nhiều quá! chắc tại mẹ thầy mới mất!

girl_c8_girl
16-12-2008, 01:13 PM
Bầu chọn kiểu ni "khô"lắm. yeeu cầu .Sau khi có các đề cử .Chọn ra từ 10 đến 15 thầy cô được đề cử nhìu nhứt rồi .VOTE bằng cách bình chọn số phiếu .Hay hơn đó

nhoxkon
16-12-2008, 01:17 PM
Bầu chọn kiểu ni "khô"lắm. yeeu cầu .Sau khi có các đề cử .Chọn ra từ 10 đến 15 thầy cô được đề cử nhìu nhứt rồi .VOTE bằng cách bình chọn số phiếu .Hay hơn đó

đọc kĩ lại thể lệ ở bài đầu tiên của topic đi kậu!:duno:
sau 2 tuần sẽ chọn ra 6 thầy cô được đề cử nhiều nhất để vote mà!:sweat:

Snow
16-12-2008, 01:39 PM
Thế này hok hay chị Hoa ak.
đây là box 08-11 đề nghị chỉ có thầy cô của khối 10 thôi . chủ yếu là mem 08-11 ở box này . mà các anh chị cho GV khối 11 thì bọn em bik sao đc mà vote >.< phải xem lại chỗ này chị ak

Hyt.b3
16-12-2008, 02:40 PM
Thế này hok hay chị Hoa ak.
đây là box 08-11 đề nghị chỉ có thầy cô của khối 10 thôi . chủ yếu là mem 08-11 ở box này . mà các anh chị cho GV khối 11 thì bọn em bik sao đc mà vote >.< phải xem lại chỗ này chị ak

ku nài phát biểu kâu rõ chý lý
thực ra thỳ giáo viên khối 10 bọn e cũng chả bít mấy
huống hồ....:picknose::picknose::picknose::picknose:
:duno::duno::duno:

Snow
16-12-2008, 05:28 PM
ku nài phát biểu kâu rõ chý lý
thực ra thỳ giáo viên khối 10 bọn e cũng chả bít mấy
huống hồ....:picknose::picknose::picknose::picknose:
:duno::duno::duno:
tao mà lại bày đặt :cool:
nói câu nào ra câu ý :heheh: cũng phải thôi mi cả năm có ra khỏi lớp đâu mà bik giáo viên lớp khác

Hyt.b3
16-12-2008, 05:52 PM
tao mà lại bày đặt :cool:
nói câu nào ra câu ý :heheh: cũng phải thôi mi cả năm có ra khỏi lớp đâu mà bik giáo viên lớp khác

hý hý hok ra khỏi lớp nhưng nại có bít nhìu thông tin á:idea:
:hahaha::hahaha:
chỷ tội nà cũng hok bít hết được
còn khối 11 với 12 thỳ chỉ nghe tên 1 số thầy cô dạy thôy
:sigh::sigh::sigh:
cho nên nếu có thêm cả mấy thầy cô lớp trên thỳ cũng hok bít thông tin jì để bình chọn cả
nghe thiên hạ đồn thỳ cũng hok bít mô mà lần

Precious Stone
16-12-2008, 06:16 PM
Ồ ôi, cho chị tham gia với nào!
1 phiếu cho cô Hiền Dạy Sinh
1 phiếu cho cô Nghiêm Hà dạy sử
1 phiếu cho cô Hoàng Hà dạy địa!

kẻ xấu
16-12-2008, 06:32 PM
Tiêu chuẩn bình chọn là gì ????
Tâm lí cho học sinh hay là Dẹp
Nếu tâm lí cho học sinh thì với anh nhiều lắm :
Thầy linh, cô huyền, thầy thuận, chỉ có vào thầy cô giáo già là ko ăn thua thôi !!!!!
:proud::proud::proud:

nhoxkon
16-12-2008, 06:50 PM
nhưng nếu chỷ mình box mình thỳ hok hay lắm! vì cũng có nhiều anh chỵ khóa trước vào nữa mà!!!:idea:
hơn thế mục tiêu đề ra của box là cạnh tranh giữa các fan của các thầy cô mà ( cho nó gay cấn hô hô hô). thế cho nên cứ thoải mái đi em ạ!:fullup:

nhoxkon
16-12-2008, 07:07 PM
:loa:tình hình là toàn trường ta đang bước vào những ngày đầu tiên của kì thi học kì 1.
vận dụng toàn bộ nơron thần kinh và "năng khiếu nghe - nhìn" đã được tôi luyện suốt bao nhiêu năm "chinh chiến sa trường", chúng ta ra trận với hừng hực ý chí "quyết tử vì ngày họp phụ huynh quyết sinh".:shock:
thế các you đã làm được những gì rồi? và các you nghĩ mình đã đạt được bao nhiêu % lời hứa trong bản phương hướng đầu năm?:proud:
rất hoan nghênh mọi người cùng vào và viết lời hứa cho kết quả cuối học kì ( hoặc cuối năm ) ở đây nhé. để chúng ta có thể cùng phấn đấu với nhau.:idea:
sau đó cuối năm chúng ta sẽ cùng xem lại xem mình đã đạt được những gì. :redface:
tự mỉm cười và thưởng cho mình 1 buổi đi chơi hay ăn uống xả phanh khi đạt hoặc vượt được mục tiêu.:freely:
còn nếu vẫn chưa làm được những gì đã đề ra thỳ chúng ta hãy cùng cố gắng thêm nhé!:^_^:
cố lên! aza aza cố lên!:blush:
p/s 1 chút nè : các ấy cũng có thể viết những kế hoạch hoặc dự định sắp tới vào đêy cũng rất uki nhé...nhưng cần thêm cả thời gian thực hiện nữa đếy!:heheh:
------------
riêng tớ...
lòng thầm hứa với dạ dày, năm lớp 11 quyết chí đạt học sinh tiên tiến.
từ nay đến hết tháng 1 sẽ có đủ dũng cảm để ra sân tập bóng rổ:redface:

Chi gà_b8
16-12-2008, 07:11 PM
chẳng hiểu em viết cái gì nữa.
hứa vs cái dạ dày là thi xong sẽ đi ăn thả phanh àh.ôn thi cũng đc ăn thả phanh mà.
hay em nhịn ăn để ôn thi áh.
ngày xưa ông bà ta có câu " có thực mới vực được đạo" đá ;))

tranhuyentrang2404
16-12-2008, 07:28 PM
Vote cho thầy Sơn văn 1 phiếu này:thích học với thầy lắm, nhưng thầy ko có time dạy cho a5.
Thứ hai là thầy Khải iu quý này: Thầy rõ nhiệt tình ấy. Còn gửi mail tài liệu ôn thi học kì văn cho nữa (đó là thắc mắc j hỏi thầy chứ ko phải hỏi đề nhá)
Thứ ba là Thầy Tuấn dạy toán đẹp giai, phog độ:proud:
Thứ 4 là cô Thu sử -giá mà mình dc cô chủ nhiệm thì sướng.

asimo_hjt
16-12-2008, 07:33 PM
Ủng hộ nhiệt tềnh cho THầy Tuấn dạy Toán làm đoàn
Vote cho thầy ná
:proud::proud:

Micyarak.A5
16-12-2008, 07:41 PM
úi zời, kết nhất là thầy Sơn dạy Văn, lúc nào cũng có cách để hút học sinh vào bài giảng của mình :idea:

Thứ 2 là thầy Ngọc, người thầy thân thương của A5 :heheh: thầy giống như một người thân trong gia đình í :D quý thầy lắm lắm :D

Thứ 3 là thầy Tuấn, phong độ, đẳng cấp miễn bàn :crave: trên đời có wá nhìu ngừi vừa giỏi vừa đẹp :smoking: nhưng mà số thầy có vẻ lận đận :noo:

Thứ 4 là cô Huyền dạy sinh. Qua 1 lần chứng kiến cô xử lí 1 em gian lận của lớp (và cả hôm nay, cô coi thi phòng 6 mềnh :freeze:) ----> cảm thấy rất thích phong cách của cô, cá tính phết :blush:

Thứ 5 là cô Nương, rất tâm lí và đặc biệt là rất phục kiến thức của cô. 8X mà đc như thế thì toẹt vời òi :heheh:

thuphuong_no1
16-12-2008, 08:51 PM
úi tớ cũng vote cho thầy Tuấn 1 phiếu, công nhận thầy càng ngày càng phong độ
tiếp là cô Thu dạy sử công nhận cô tâm lí nhưng mà kiểm tra cô khó tính quá ( may mà năm nay đỡ hơn)
nữa là thầy Sơn dạy văn nhá, kết mỗi quả laptop của thầy :D
còn thầy Hải dạy quốc phòng nữa kiểm tra mà nhắc từ đầu đến cuối, ko biết là thầy đang kiểm tra học sinh hay đang kiểm tra kiến thức của thầy ko biết :D
......còn nhiều nữa :)):)

kẻ xấu
16-12-2008, 08:54 PM
Thầy tuấn mặt thầy ấy nghiêm lắm ..
nhìn rõ sợ ạ !!!
vote cho thầy linh ....
:fullup::fullup::fullup::fullup:

Jubi
17-12-2008, 12:58 PM
Ồ ôi, cho chị tham gia với nào!
1 phiếu cho cô Hiền Dạy Sinh
1 phiếu cho cô Nghiêm Hà dạy sử
1 phiếu cho cô Hoàng Hà dạy địa!
hihi !!!!!!!!!!!!!
lâu lém mới thấy chỵ xuongrong lên 4rum nha ^^, cô Hà dạy địa coá phải người nhỏ nhỏ, hơi gầy gầy đúng không ạ ?>
nếu đúng thỳ là của ba cô trên đều dạy lớp em đoá chy^^, lớp em cô Hà (địa) chủ nhiệm
em cũng vote 1 phiếu cho cô Hà luôn , cô hiền nhưng rất nghiêm túc và quan tâm đến học sinh nữa :shy:

Jubi
17-12-2008, 01:02 PM
chỵ cũng thích bóng rổ ạk, ra tập vý em này chỵ ^^

nhoxkon
17-12-2008, 01:29 PM
Sau 2 ngày phát động cuộc thi tìm kiếm " hot mrs/miss teacher" tớ xin mạn phép tổng kết lại 1 chút.:^_^:
đã có tất cả 15 thầy cô thân thương đã góp mặt.:congratz:
dẫn đầu là mrs Tuấn " đạp chai phong độ " với 6 phiếu.có lẽ thầy sẽ là ứng cử viên sáng giá nhất cho danh hiệu " mrs lịch lãm ".:shy:
theo đuổi sát nút với 5 phiếu bầu, đó chính là mrs Sơn dạy văn...người đã cho chúng ta không biết bao thang thuốc bổ sau những giờ học " căng thẳng ". liệu ai sẽ có thể là đối thủ " mrs smile " với thầy đây?:chuckle:
với vẻ ngoài nhỏ nhắn, rất tâm lí với học trò, miss Hiền ( dạy sinh )đang nắm giữ 4 phiếu bầu, và chốt lại top 3.:tadaa:
ngoài ra :
miss Thu ( dạy sử ) : 3 phiếu
miss Hoàng Hà ( dạy địa ) : 2 phiếu
miss Phương ( dạy Pháp ) : 2 phiếu
mrs Thuận : 2 phiếu
mrs Linh ( dạy tin ) : 1 phiếu
mrs Khải ( dạy Văn ) : 1 phiếu
miss Nương : 1 phiếu
miss Ngọc : 1 phiếu
mrs Hải ( quốc phòng ) : 1 phiếu
mrs Thái : 1 phiếu
miss Nghiêm Hà ( dạy sử ) : 1 phiếu
miss Huyền : 1 phiếu
p/s 1 chút nè: và tớ cũng nói rõ thêm về thể lệ 1 lần nữa nhá . Đề nghị mọi người vào đề cử thì nhất định phải nói rõ mrs/miss đó dạy môn gì . Và vì tinh thần " vì teacher hi sinh " mọi người hãy để lại 1 chút lí do vì sao mình lại yêu quý thầy cô đó . Để sau còn phong danh hiệu nữa chứ nhỉ?:love:
Sau 2 tuần, sẽ tổng kết lại 6 thầy cô có số lần đề cử nhiều nhất. tiếp đó chúng ta sẽ vote để chọn ra hot mrs/miss teacher. cuối cùng là những danh hiệu cho các mrs/miss còn lại.
nếu không nói rõ teacher bộ môn gì thì sẽ bị loại đấy nhé. cho nên chúng ta phải chú ý nhé!:ign:

nhoxkon
17-12-2008, 01:36 PM
chẳng hiểu em viết cái gì nữa.
hứa vs cái dạ dày là thi xong sẽ đi ăn thả phanh àh.ôn thi cũng đc ăn thả phanh mà.
hay em nhịn ăn để ôn thi áh.
ngày xưa ông bà ta có câu " có thực mới vực được đạo" đá ;))

hề hề...em đạt cái tiêu đề này cho nó hay á mà!:redface:
lòng thầm hứa với dạy dày có nghĩa là tự mình hứa với chính mình ấy chị!:^_^:
tự mình hứa, tự mình đạt mục tiêu cho mình, để rồi phải biết tự cố gắng để đạt được những điều đó!:tadaa:
..............
lòng thầm hứa với dạ dày : thứ 6 thi toán nhất định phải kiếm con 7:tadaa:
-----------------------------------------

chỵ cũng thích bóng rổ ạk, ra tập vý em này chỵ ^^

thật nhá! thế cho chị đi ké với! chị không dám đi 1 mình đâu:corner:

Snow
17-12-2008, 02:09 PM
vote thầy tuấn ( toán) 1 cái vỗ tay
thầy thuận hóa ( cút ỉn ) 1 cái nữa :swing:
hjx bầu thêm cô giáo dạy GDCD toàn khối 10 nữa nhưng mà hẻm nhớ tên >.< hình như là Ngọc Anh thì phải . hẻm nhớ chính xác. ai nhớ thì nói hộ mình cái nha . mình hẻm nhớ rõ

Snow
17-12-2008, 02:13 PM
hứ hứ .
Lòng hứa : QUyết tâm thi tốt . Sẽ sống qua ngày họp phụ huynh . Đến tết này quyết đạt mưc 55kg .
quyết tử vì ngày họp phụ huynh quyết sinh". Đáng để học tập chị Hoa :^o^:

nhoxkon
17-12-2008, 05:02 PM
năm nay đã định tập đan len rồi đếy chứ...nhưng rồi bận quá lại hụt mất kế hoạch:empty:...thôi thỳ đành để sang năm vậy ( hok biết câu này nói bao lần rồi hôhô:^o^:)
quyết định làm bánh cho 1 người thích ăn bánh ngọt, và ra chợ tây thành đặt đan 1 cái khăn len cho 1 người thích màu xanh lá cây!:ign:

Jubi
17-12-2008, 05:14 PM
năm nay đã định tập đan len rồi đếy chứ...nhưng rồi bận quá lại hụt mất kế hoạch:empty:...thôi thỳ đành để sang năm vậy ( hok biết câu này nói bao lần rồi hôhô:^o^:)
quyết định làm bánh cho 1 người thích ăn bánh ngọt, và ra chợ tây thành đặt đan 1 cái khăn len cho 1 người thích màu xanh lá cây!:ign:
hihi, chỵ nhox kon tập đan len àh, định đan cho ai thế chỵ ơi :hot:
em cũng đan nè, đan xong 1 cái khăn với 1 đôi găng tay cho anh em ùi nà,
mà chỵ být làm bánh àh, bánh gỳ vậy, chỷ em làm với nào :shy:
em cũng thích làm bánh lắm nhưng không coá đủ đồ nghề với cả thời gian nữa, wuan trọng là chả đâu với đâu mà làm, chỷ thích ăn là nhanh thui :hahaha:

nhoxkon
17-12-2008, 05:19 PM
hihi, chỵ nhox kon tập đan len àh, định đan cho ai thế chỵ ơi :hot:
em cũng đan nè, đan xong 1 cái khăn với 1 đôi găng tay cho anh em ùi nà,
mà chỵ být làm bánh àh, bánh gỳ vậy, chỷ em làm với nào :shy:
em cũng thích làm bánh lắm nhưng không coá đủ đồ nghề với cả thời gian nữa, wuan trọng là chả đâu với đâu mà làm, chỷ thích ăn là nhanh thui :hahaha:

được cái mẹ chjy lại thích con gái đan khăn nên cả ngày bắt con tập đan...nhưng qua 3 mùa đông rồi mà đâu vẫn hoàn đó:corner:
nhưng được cái không phải khoe nhưng nấu ăn là sở trường của chỵ :shy:
nhà cũng không có đầy đủ đồ nghề nhưng cũng tạm có thể chấp nhận để ra đời những cái bánh ăn được:^o^:
hay em dạy chỵ đan còn chỵ dạy em làm bánh nhá!:empty:

trangvicky_zhao
17-12-2008, 08:49 PM
được cái mẹ chjy lại thích con gái đan khăn nên cả ngày bắt con tập đan...nhưng qua 3 mùa đông rồi mà đâu vẫn hoàn đó:corner:
nhưng được cái không phải khoe nhưng nấu ăn là sở trường của chỵ :shy:
nhà cũng không có đầy đủ đồ nghề nhưng cũng tạm có thể chấp nhận để ra đời những cái bánh ăn được:^o^:
hay em dạy chỵ đan còn chỵ dạy em làm bánh nhá!:empty:

Hjhj cậu nấu ăn siêu khéo. Hix chả bù cho tớ, chả biết làm chi cả. Một món bánh để đời cũng hok biết. Đan len thì đân được 1/10 cái khăn đã thấy nản rùi. Khâm phục cậu quá :((
Cậu ơi tình hình là tớ quên mất cái món caramen mà cậu đọc công thức cho tớ rùi. Cậu nói lại đi :^_^:

Snow
18-12-2008, 01:01 PM
Ui chị hoa giỏi thế , làm đc cả bánh lại có cả caramen nữa
nhưng mà bik đan nữa thì tuyệt vời :^o^:
noel năm nay hẻm bik có ai đi chơi đêm hok . chắc lại một mình rùi bùn thật :notme:

b11_hyx
18-12-2008, 02:15 PM
Sau 2 ngày phát động cuộc thi tìm kiếm " hot mrs/miss teacher" tớ xin mạn phép tổng kết lại 1 chút.:^_^:
đã có tất cả 15 thầy cô thân thương đã góp mặt.:congratz:
dẫn đầu là mrs Tuấn " đạp chai phong độ " với 6 phiếu.có lẽ thầy sẽ là ứng cử viên sáng giá nhất cho danh hiệu " mrs lịch lãm ".:shy:
theo đuổi sát nút với 5 phiếu bầu, đó chính là mrs Sơn dạy văn...người đã cho chúng ta không biết bao thang thuốc bổ sau những giờ học " căng thẳng ". liệu ai sẽ có thể là đối thủ " mrs smile " với thầy đây?:chuckle:
với vẻ ngoài nhỏ nhắn, rất tâm lí với học trò, miss Hiền ( dạy sinh )đang nắm giữ 4 phiếu bầu, và chốt lại top 3.:tadaa:
ngoài ra :
miss Thu ( dạy sử ) : 3 phiếu
miss Hoàng Hà ( dạy địa ) : 2 phiếu
miss Phương ( dạy Pháp ) : 2 phiếu
mrs Thuận : 2 phiếu
mrs Linh ( dạy tin ) : 1 phiếu
mrs Khải ( dạy Văn ) : 1 phiếu
miss Nương : 1 phiếu
miss Ngọc : 1 phiếu
mrs Hải ( quốc phòng ) : 1 phiếu
mrs Thái : 1 phiếu
miss Nguyễn Hà ( dạy sử ) : 1 phiếu
miss Huyền : 1 phiếu
p/s 1 chút nè: và tớ cũng nói rõ thêm về thể lệ 1 lần nữa nhá . Đề nghị mọi người vào đề cử thì nhất định phải nói rõ mrs/miss đó dạy môn gì . Và vì tinh thần " vì teacher hi sinh " mọi người hãy để lại 1 chút lí do vì sao mình lại yêu quý thầy cô đó . Để sau còn phong danh hiệu nữa chứ nhỉ?:love:
Sau 2 tuần, sẽ tổng kết lại 6 thầy cô có số lần đề cử nhiều nhất. tiếp đó chúng ta sẽ vote để chọn ra hot mrs/miss teacher. cuối cùng là những danh hiệu cho các mrs/miss còn lại.
nếu không nói rõ teacher bộ môn gì thì sẽ bị loại đấy nhé. cho nên chúng ta phải chú ý nhé!:ign:

cô nghiêm hà chứ không phải nguyễn hà ....em xyn bình chọn cho cô hà sử chủ nhiệm lớp e phiếu :love::love::love::love::love::love::^_^:

nhoxkon
18-12-2008, 05:02 PM
caramen có rất nhiều loại, nhưng tớ chỉ nói đến loại đơn giản nhất ( tức là công thức gốc chưa có pha chế thêm )...đây là 1 loại bánh rất dễ làm , lại ngon. không quá cầu kì và rất thích hợp để tặng bạn bè nữa đấy.:whistle:
nguyên liệu :
lòng đỏ 4 quả trứng gà
200ml sữa đặc có đường
100g đường trắng
1 ít nước trắng
cách làm :
- đầu tiên là làm caramen, pha đường với 1 ít nước trắng ( 1 ít thôi đấy ). đặt lên bếp, vặn nhỏ lửa ( nếu các cậu vặn to , cháy thì tớ không chịu trách nhiệm>:) ). đến khi nào dung dịch chuyển sang màu cánh gián , dạng sền sệt là ok ...:picknose:
- đổ vào mỗi cốc thủy tinh ( cốc cổ ngắn thôi để sau này lấy bánh ra cho dễ ) 1 ít caramen
- sau đó trộn sữa với lòng đỏ trứng gà, rồi đổ hỗn hợp đó vào những cốc thủy tinh trên ( đổ 2/3 cốc )
- nếu nhà bạn nào có lò vi sóng thì có thể dùng lò vi sóng đặt chế độ grill trong khoảng 15p...hoặc không thì cách đơn giản nhất là hấp cách thủy. tức là bỏ những chiếc cốc vào 1 cái nồi, sau đó đổ nước xâm xấp khoảng 1/2 chiếc cốc. nấu trong khoảng 20p.:sweat:
lưu ý trong lúc hấp , tầm 1p các bạn lại phải lấy giấy lau vung nồi 1 lần để tránh hơi nước đọng lại rơi xuống làm hỏng bánh.:smoking:
sau khi hấp xong có thể để ngoài cho nguội, nhưng bỏ tủ lạnh lúc ăn là ngon nhất.:fullup:
khi ăn úp ngược cốc vào 1 cái đĩa có lòng.
đây là loại bánh dễ làm nhất quả đất quả đất rồi đấy. chúc các ấy có 1 noel an lành và biết đâu sau phi vụ làm bánh này lại có thêm fan hâm mộ. hô hô:heheh:
p/s : 10b3 chắc cả đời chỵ không đan được khăn quá

Snow
18-12-2008, 05:05 PM
sao lại cả đời . hok nên bi quan. em cũng từng nghĩ như chị nhưng sau một tuần học miệt mài giờ cũng bik cách đan đơn giản nhứt rùi :fullup:

l¬aÑa¯ÇhAn
18-12-2008, 06:17 PM
Dự định cho noel ^^... đi off với 4rum trường đào..............:whistle::blush: hí hí sí sớn :freely::freely:
Đan len nữa chứ:idea:, đan cho một người chưa từng biết mặt chưa từng gặp gỡ năm nào vào mùa đông cũng phải đan 1cái khăn :heheh: đan xong để đấy ^^:D:D :demoralize::demoralize:Người đó trong thì tương lai sẽ nhận chiếc khăn cũa mình hihi :blush::blush:

được cái mẹ chjy lại thích con gái đan khăn nên cả ngày bắt con tập đan...nhưng qua 3 mùa đông rồi mà đâu vẫn hoàn đóđan len cũng dễ lắm cậu à ^^ có cần tầm sư học đạo hok tớ đan được cả một cái áo cơ hí hí:heheh::heheh:
Em có ý kiến noel năm nay off 4rum ăn thịt chó giải đen cuối năm hí hí... các bạn gái đừng có bàn lùi :growl:

Snow
18-12-2008, 09:22 PM
:Hay hay . đông đông các bạn gái đi thì càng vui. hok thì anh em con zaj ăn uống say bí tỷ hok có mấy bà thì buồn lém :heheh::heheh::heheh:

DonGianLaSpam
18-12-2008, 09:26 PM
con nít ai cho mà say bí tỷ cho uống nước ngọt ná =))

Snow
18-12-2008, 09:28 PM
con nít ai cho mà say bí tỷ cho uống nước ngọt ná =))

kiểu này thì chấp nhận rui :hmm::hmm::hmm:
mấy pa uống say hết đi. mấy chị để ta lo :heheh::heheh::heheh:
hok say men thì say gái vậy :darling::darling::darling:

DonGianLaSpam
18-12-2008, 09:49 PM
thằng khôn lỏi nhớ ná để anh pm bé người yêu chú xem chú thế nào =))

Snow
19-12-2008, 01:50 PM
pm đi thách anh đấy :hahaha::hahaha::hahaha:
bạn gái em ngoan lém hok bik internet là gì mô

Jubi
19-12-2008, 02:14 PM
khà khà
bắt wủa tang chú Khang coá ý đồ đen tối vs chỵ em nhá, tau về tau pẩu kon Thảo
con Thảo pấu kon Vân Anh :))

DonGianLaSpam
19-12-2008, 02:21 PM
chế chú chưa haha bị bắt thop kìa :fullup:

sweet_ candy_b7
19-12-2008, 02:45 PM
hix! nô en naz bít đi chơi với ai được nhỉ? huhu hux hux có ai rủ tớ đi chơi với:(

He0pr0_B7
19-12-2008, 02:59 PM
Sao bảo ngươi đj vs em ngươi cơ mà !!! Hay nó hông choa đj nữa ? Bít ngay mà !! Thôi sang đj vs Yến Diệu kìaaa !!!:freely:

Snow
19-12-2008, 03:49 PM
hớ hớ :shock:
vân anh hử ?????? cũng thế thôi. ~_~
hẻm sợ mo^ :D
đen tối từ bé rùi . v.a nó lạ gì ^^
có mách cũng thế mà thôi

Hyt.b3
19-12-2008, 09:02 PM
vote thầy tuấn ( toán) 1 cái vỗ tay
thầy thuận hóa ( cút ỉn ) 1 cái nữa :swing:
hjx bầu thêm cô giáo dạy GDCD toàn khối 10 nữa nhưng mà hẻm nhớ tên >.< hình như là Ngọc Anh thì phải . hẻm nhớ chính xác. ai nhớ thì nói hộ mình cái nha . mình hẻm nhớ rõ

Là cô Hằng đấy
cô tâm lý thật rất thích học với cô
và cô cũng xinh gái nữa chứ :idea::idea:
Vote cho co 1 phiếu luôn nào:loa::loa::loa:

Thầy tuấn mặt thầy ấy nghiêm lắm ..
nhìn rõ sợ ạ !!!
vote cho thầy linh ....

mặt thầy có nghiêm đâu ạ
mà càng học với thầy càng thấy thích tính cách thầy ấy
rất tâm s lý:idea::idea::idea:

Thứ 3 là thầy Tuấn, phong độ, đẳng cấp miễn bàn trên đời có wá nhìu ngừi vừa giỏi vừa đẹp nhưng mà số thầy có vẻ lận đận
thầy cũng bảo nhìn thầy h chắc các bạn chẳng nghĩ trước đó thầy đã từng sống thế nào, cũng hok biết hoàn cảnh gia đình thầy ra sao
và để được như bây giờ thỳ thầy phải có bản lĩnh
Khâm phục thầy :crave::crave::crave:

rainbow9344
20-12-2008, 11:45 AM
Vote cho Thầy Tuấn phong độ và tâm lý
Mong thầy tiếp tục giữ vững vị trí no1 trong lòng học sinh

Snow
20-12-2008, 01:20 PM
Vote cho Thầy Tuấn phong độ và tâm lý
Mong thầy tiếp tục giữ vững vị trí no1 trong lòng học sinh

thành viên của B3 mà hok vào topic B3 điem danh láo nhỉ ???
mà tên gì ấy nhở ???
tao cũng kết 2 chữ Bản Lĩnh của thầy . rất chi là .......... :phew:

buihuyentrang_93
26-12-2008, 01:06 PM
ố dạo này trường mình đang có dịch vụ bán tranh ảnh ca sĩ diên viên cộng thêm cả thêu áo nữa hay nhì !!!!!!!!
vừa học vừa kinh doanh cho nó có hứng để mà học tiếp nhì!!!!!!!!!
:cool::cool::crave::hahaha::hahaha:

kẻ xấu
26-12-2008, 01:09 PM
híc híc !!!
thế em kinh doanh nghề gì ???
Kinh doanh = cách vẽ tranh và thêu áo tốn thời gian lắm em ạ !!!
Thời gian học vào lúc nào ?
:kotowa::kotowa::kotowa:

buihuyentrang_93
26-12-2008, 01:23 PM
:whaat::whaat:thì em có bảo em kinh doanh đâu nào
nhưng có nhiều bạn muốn chổ tài ý mà
em thấy lại hay
:whaat:
tiện thể quảng cáo hộ luôn các bạn bán anh ki bum đẹp lắm
vẽ cũng đẹp mà thêu cũng tài đúng là song kiếm hợp bích có khác
ha ha:hahaha::hahaha::hahaha::hahaha:

vitaminb12
26-12-2008, 01:27 PM
hơ hơ, hs kinh doanh có gì lạ đâu :-/ Hồi xưa anh cũng đi ghi đĩa nè :| Nói chung trường học vẫn là 1 thị trường hứa hẹn đấy :-?
Hồi đấy định mở rộng kinh doanh, nhưng mà lãi lèo bèo quá nên thôi :D

chuotblu
26-12-2008, 01:28 PM
ặc ặc kinh doanh á chắc các bạn ấy học giỏi lám mói nghĩ ra mấy cái trò vớ vẩn ấy
mà nghe nói các bạn bán ảnh không dung giá thị trường thì phải
thêu hay vẽ thì rõ đắt ra hàng còn rẻ hơn
:sigh::sigh::tadaa::tadaa::whaat::whaat:

Snow
26-12-2008, 01:30 PM
đâu phải là vẽ hay thêu
mà chúng nó nhận in ảnh mới chính xác

buihuyentrang_93
26-12-2008, 01:33 PM
hơ hơ, hs kinh doanh có gì lạ đâu :-/ Hồi xưa anh cũng đi ghi đĩa nè :| Nói chung trường học vẫn là 1 thị trường hứa hẹn đấy :-?
Hồi đấy định mở rộng kinh doanh, nhưng mà lãi lèo bèo quá nên thôi :D

đúng đúng chuẩn hông cần chỉnh thê mới là học sinh chớ nghi nhiều cái thì học mới giỏi ha ha
:hahaha::hahaha::cool::cool:
có cả thêu nữa cấm hông được cãi chính phủ
:tadaa::tadaa::tadaa:

Snow
26-12-2008, 01:36 PM
ak ak con này láo .
mai tau đập cho giờ
mi hok đi học ak

He0pr0_B7
27-12-2008, 04:34 PM
Hò hò, tối qua em vừa đi xem xiếc mọi người ạ :luckybadge::luckybadge:!! Kiếm đc 2 kái vé của mamj (mẹ làm công đoàn ở cơ quan), rủ con bạn đi cùng,10h hơn mới về đến nhà !!!! Lúc đầu bố hông cho đi đâu, nhưng bằng ánh mắt long lanh đầy mến thương của mình đã khiến bố "Đi sớm về sớm nhá" !!! Hehe !!!Phải nói đây là lần đầu tiên vào rạp Nhân dân lun ( thật đá ) :blush:!!! Hố hố !! Xem mí cái tiết mục đầu thì không nói làm j`, nhưng đến tiết mục "Thạch Sanh đánh chằn tinh" mới hay àh nha !!! Con trăn to oành bám zô người ổng, ổng cứ đứng và rú rít lên( cho hoành tráng mà).....Đây mới là đoạn hay nà : ổng mời 1 bạn lên để biểu diễn cùng !! Hông có ai giơ tay hết - trừ mình:^_^: !!!! keke !!!! Mình bước lên với khí thế hùng dũng chưa từng thấy (ặc) còn nghe tiếng xì xèo " Con bé ấy gan thật" :heheh:!!! Lên đến nơi, đứng cạnh ông "Thạch Sanh" và thấy con trăn cứ chĩa cái đầu nó về phía mình,nhìn nhìn....pải nói là hơi run thật nhưng mặt mình cứ cười hơn hớn:freely:!! Thạch Sanh bảo mình jơ tay ra,luôn miệng nói "Không sợ nhá, không sợ nhá..!!!",quay lại thì thầm vs con chằn tinh cái j` đó rùi ........... từ từ,từ từ cho nó bò lên tay mình........:eaten:.!!!!!!!!!! Ui cha, cái cảm giác thật là...không sao diễn tả thành lời. Chả có j` đáng sợ ở đây hết:hahaha: !! Con trăn mình mẩy thô thô ráp ráp cứ thế quấn lên đầu --> buông ra ---> quấn xuống cổ !!! Ui mẹ ôi !! Thạch Sanh dặn pải đứng yên nhưng mà nặng như thế thì đứng yên sao nổi :cool:!!!! Nó cứ quấn thế rùi cuối cùng cũng chịu thả ra cho mình về chỗ !!! Lúc xuông mọi người cứ nhìn mình chằm chằm như thể mình là 1 con chằn tinh chính hiệu á :congratz:!! Thẹn không chịu đc !!!! Hihi !!! Kỉ niệm nài đúng là đáng nhớ để sau này kể cho kon kái nghe : " Mẹ mày đã chiến đấu vs chằn tinh:heheh:" Hehe !!!

Tip tip : Mục ảo thuật :
Nhà ảo thuật gia mời 1 bạn lên hợp tác biểu diễn. Một con pé mập (hình như cấp II) lên !!! Sau khi kiểm tra ổ khóa, dây xích, dây thừng đã chắc chắn rùi, con pé í và 1 người nữa cùng trói ông ảo thuật gia lại !! ATG và pé mập ngồi vào 2 cái ghế đã đc để sẵn , 1 tấm vải đen trùm lên , 2 người trợ thủ giữ 2 đầu cùng lay lay tấm vải !!! Đợi 1 lúc, đếm từ 1 -> 10 nhưng mở ra thì thấy vẫn thế, chẳng cóa chiện j` xảy ra . Chị dẫn chương trình bảo : Xin lỗi quý vị! Có 1lỗi nhỏ do cô bé không chịu hợp tác:sigh:" và " Xin mời 1 bạn nam ạ!" Ai cũng chắc mẩm chỉ hai ng` trong đó nên con pé thẹn là đúng, đinh ninh rằng con bé ấy sẽ bị trói lại thay cho ATG !!! nhưng khi mời đc 1 anh mặc da đen lên thay cho pé mập, vẫn làm như cũ !! Đếm đến 10, tấm màn hé mở !! Nhà ATG đang mặc cái áo da của cái anh đã đc mời lên !! Lúc mọi người mới vỡ lẽ " Àh, con bé không cho cởi áo:aah:" Haha !!!!

He0pr0_B7
27-12-2008, 05:02 PM
Em....em....em !! Em bầu cho cô Hằng dạy GDCD !!! Cô tâm lý mà lại xinh nữa !!!
À, em còn vote cho cô Hiền dạy Synh chủ nhjệm lớp em nữa nà !!!!

caovinhpro
27-12-2008, 06:17 PM
tiết mục ảo thuật hay quá,tường thuật đc đó:D

anh_ando
28-12-2008, 06:40 AM
vote 1 phiếu cho cô Thu Hằng dạy văn! quan tâm học trò, dạy văn hay!

snow_b7
28-12-2008, 08:01 PM
rõ ràng quá nhỉ! lần sau đi xem rủ tớ với nhá:^o^:

snow_b7
28-12-2008, 08:03 PM
ấy!sao lại we^n cô Hiền dạy sinh chủ nhiệm b7 thế nhỉ:sparkling: cô thật là xinh gái:phew: nhìn cô vừa hiền vừa đẹp. kiểu naz không học ngồi ngắm cô we':dazzle::dazzle:

snow_b7
28-12-2008, 08:05 PM
:runaway:ui em cũng vừa thi xong naz!! chán lém th0ai:runaway: hux chắckieeur naz thoi thóp trên thớt quá:falldown:

snow_b7
28-12-2008, 08:07 PM
chúc chị hoàn thành tốt nhiệm vụ đc giao [GVIDEO] cố gắng lên chị:sparkling::sparkling:

Chi gà_b8
28-12-2008, 08:11 PM
lo gì mà nhiều thế.hình như còn họp phụ huynh cuối năm nữa nhỉ.
năm ngoái chị còn không dám đưa giấy cho mẹ đi họp nữa....chả hiểu sao mẹ lại biết để mà đi.
tưởng về mình sẽ ra đi nhưng có sao đâu.
đừng lo lắng...cái gì đến rồi cũng sẽ đến ấy mà.

DonGianLaSpam
28-12-2008, 08:28 PM
thế có xiếc heo hem =.=

DonGianLaSpam
28-12-2008, 08:33 PM
mod mới hả cho hun phát nèo chùn chụt chùn chụt :dazzle::dazzle::dazzle:

snow_b7
29-12-2008, 02:46 PM
xiếc heo káka

snow_b7
29-12-2008, 04:06 PM
hix thik thì thik lém nhưng chiều cao khiêm tốn we' ah:demoralize::sigh: kiểu naz phải về uống sữa cho cao lên tí chút mới được:heheh: khi đoá choa em tham gia với ná

snow_b7
29-12-2008, 04:16 PM
ys kiến naz duyệt lun ! em cũng đang muốn vik về cái đoá đá:crave:bj h thì sắp coas cơ hội 0y naz!!!! thực hiện lun đi các bác:congratz::congratz:

kayo
29-12-2008, 04:21 PM
ôhaha
hề nhô bà con cô bác
đã lâu lắm rồi em mới lại tái xuất "giang hồ"
có "vụ" mới cho em bik kí nào. canh thiu.^^

ng0ckung
29-12-2008, 04:37 PM
vô vị quá khang em :)) ng` ta lớp nào ra lkớp nấy ai lại để cho búa xua zạ

trangarsenal
29-12-2008, 05:33 PM
oài,trong đây chả có rề vui cả:cool: