PDA

View Full Version : WelComE to DaO DuY Tu HiGh Sckool - WelKomE 08-11

Trang : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35 36

l¬aÑa¯ÇhAn
14-01-2009, 05:04 PM
cả đống biệt danh hok nhớ nổi :D
tàm tạm vài cái
cấp 1: bị thầy Lâm gọi là " hai ngang" vì I tên là Bằng mà :D
cấp 2: chơi thân vs mấy đứa kon gái thế là tụi nó gọi mình là Sacly luôn (ăn theo "những thiên thần của Sacly" ý mà :)))
cấp 3: ngồi bàn bét vs 1 thằng béo ú :( thế là bọn nó gán cho mình vs thằng ấy là cặp "bài trùng" Tjt và Mít
kể ra thì biệt danh nào cũng hay nhưng cấp 3 bị gọi là Bằng Tjt nhìu wa' đâm ra bây h đi đâu cũng bị gọi là Tjt ^^!
gọi là bằng tịt nghe hay hơn đấy :heheh::heheh::heheh:

minh_hg
14-01-2009, 05:13 PM
Nói về vấn đề xtin trước hết phải nói đến miss Đỗ Hương Quỳnh C3. Vừa xinh gái vừa tâm ní ( đã có teacher nào đi ăn ốc măng với học sinh chưa:angry:). Phiếu đầu tiên cho cô Quỳnh:dazzle:
Tiếp theo là cô Phương "pháp" - trẻ trung đầy nhiệt huyết, rất tiếc gặp phải lũ học trò quỷ sứ:noo::noo:
Cô Thu sử là người em bầu chọn cuối cùng được mệnh danh là "Nữ hoàng băng giá" - vẻ đẹp toát ra từ sự lạnh lùng đáng sợ:brbr::brbr:

boycoj_1312
14-01-2009, 05:38 PM
gọi là bằng tịt nghe hay hơn đấy :heheh::heheh::heheh:
cái j` đấy:ablaze::ablaze:ko dc nói kiểm gần chạm vào nỗi đau người khác nghe chưa :refused::refused:
láo nháo là anh ... bắt cóc về ... làm vợ đấy :heheh::heheh:

trangarsenal
15-01-2009, 11:16 AM
Thầy Thuận là tốt nhất,thương học sinh mà dạy cũng hay nữa:blush:

Hyt.b3
15-01-2009, 11:26 AM
trùi bọn lớp em đúng là hơi keo thiệt, cố gắng mua lấy quả bóng mang lên sân mà chơi, tầm 50k là ok rồi :D

hề hề giá bóng bây chừ tăng rùi loại 50K bây chừ chắc tăng lên 60 hay 70 nghình rùi
:fear::fear::fear::noo:

cur_sera
15-01-2009, 03:54 PM
[QUOTE=minh_hg;96397]Nói về vấn đề xtin trước hết phải nói đến miss Đỗ Hương Quỳnh C3. Vừa xinh gái vừa tâm ní ( đã có teacher nào đi ăn ốc măng với học sinh chưa:angry:). Phiếu đầu tiên cho cô Quỳnh:dazzle:
QUOTE]

Nhưng mà thầy Chính xì tin cũng chẳng kém đâu: Quần hộp thô, áo bò, chân đi giày puma nhá!!! :proud::proud::proud::proud:

ht_love_956
15-01-2009, 03:56 PM
Tớ bỏ phiếu cho Thầy Trinh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!hi

cur_sera
15-01-2009, 03:59 PM
Tớ bỏ phiếu cho Thầy Trinh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!hi

Ối ối trường mình làm gì có thầy nào là thầy Trinh đâu, chỉ có thầy "Chinh" dạy toán chủ nhiệm À thôi em ạ!!!!:ock::ock:

ht_love_956
15-01-2009, 04:01 PM
à thì thầy Chinh^^. Tớ học lớp 12 đấy ko phải em đâu. haha. Tại ko học với thầy mà chỉ nghe tiếng thôi^^

cur_sera
15-01-2009, 04:04 PM
à thì thầy Chinh^^. Tớ học lớp 12 đấy ko phải em đâu. haha. Tại ko học với thầy mà chỉ nghe tiếng thôi^^

Bạn ơi thế thì edit lại profile đi ko lại gây hiểu nhầm bây h:knife::knife:

ht_love_956
15-01-2009, 04:09 PM
hi, tại vội quá nên tớ nhấn bừa ấy mà, lúc khác vậy,
Tớ vote thêm cho thầy Năm giám thị 1 phiếu nhé.

cur_sera
15-01-2009, 04:20 PM
hi, tại vội quá nên tớ nhấn bừa ấy mà, lúc khác vậy,
Tớ vote thêm cho thầy Năm giám thị 1 phiếu nhé.

Đã thế tớ vote cho bác Oanh bảo vệ 1 phiếu luôn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:sparkling::comeon::comeo n::comeon:

minh_hg
15-01-2009, 04:47 PM
Chị dám bảo ai xì tin hơn cô Quỳnh nào
Đã có giáo viên nào đi ăn ốc măng với học sinh chưa (cô đã chi hơn 300k hôm đó:sweat:)?
Đã có giáo viên nào đi ăn kem với học sinh chưa ( em đã chi 200k hôm đó:can'tbe::can'tbe::can'tbe:)
Đã có giáo viên nào đi sinh nhật học sinh chưa (tặng cả quà hơi bị to nhá :dazzle::dazzle:)
Còn những vụ cô với đám cán sự lớp đi đánh lẻ thì kể đâu cho hết:^o^::^o^:^o^:
Đã đủ xì tin chưa hay còn phải kể thêm nào
BÀn dân thiên hạ thấy có phải cô Quỳnh là No.1 không:dazzle::dazzle:

kayo
15-01-2009, 07:48 PM
[QUOTE=nhoxkon;95912]nhắc nhở kayo về cách dùng từ nhé! nếu kayo spam là chị sẵn sàng.....:warn: đó
í í đừng chị.:shock::shock: em xin rút kinh nghiệm. :hmm:có gì chị lại chỉ giáo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:idea:

mr.f0rc3s
15-01-2009, 08:09 PM
thực ra TD đâu phải là khó xơi lắm chỉ cần cố gắng 1 tí là được mà , điển hình như girl c7 nhìu đứa tổng kết cao hơn cả boy mà

cur_sera
15-01-2009, 08:37 PM
Đã có giáo viên nào đi ăn ốc măng với học sinh chưa (cô đã chi hơn 300k hôm đó:sweat:)?
Đã có giáo viên nào đi ăn kem với học sinh chưa ( em đã chi 200k hôm đó:can'tbe::can'tbe::can'tbe:)
Đã có giáo viên nào đi sinh nhật học sinh chưa (tặng cả quà hơi bị to nhá :dazzle::dazzle:)

Chờy ơi cô Quỳnh mà đọc được những dòng này chắc cô ngất mất!!!:@_@::@_@:

xjha
15-01-2009, 08:41 PM
hoho em thay hoc sinh kinh doanh cung dau co j:duno:
hoc dan sau nay ra ngoai doi lam an la vua:chuckle:
lop em bon no cung ban cay xuong rong lam bang len do thoi(quang cao ti:shy:)

blue_horizon
15-01-2009, 08:46 PM
Cho chị vote với, tất nhiên là sẽ vote cho Ms Hà dạy Sử rồi, cô chủ nhiệm yêu quý mà ^^
Cô cũng xì tin và vui tính cực kì, dạy hay thôi rồi, vote cho Ms Hà :loa:

cur_sera
15-01-2009, 08:55 PM
Cho chị vote với, tất nhiên là sẽ vote cho Ms Hà dạy Sử rồi, cô chủ nhiệm yêu quý mà ^^
Cô cũng xì tin và vui tính cực kì, dạy hay thôi rồi, vote cho Ms Hà :loa:

Kiểu này phải đổi tên topic thành " Xì-tin - mrs/miss teacher" mất thoai!!!:XD::XD::XD::XD:

blue_horizon
15-01-2009, 09:03 PM
Thì các thầy cô phải trẻ trung, học sinh mới yêu quý chứ. Xì tin thế nhưng cũng nghiêm khắc lắm đấy, các em cẩn thận :D

toonie_9x
15-01-2009, 09:22 PM
thầy Thuận No .1 :^o^: i love Thuan and i hate Thuan :sparkling:

puppy_9x
15-01-2009, 09:37 PM
sao hok ai vote cho cô Nga sử nhỉ, em vote 1 phiếu cho cô , tuy có hơi nóng tính nhưng dạy hay lắm, cô lại bít nhìu nữa chứ
típ theo la 1 phiếu cho thầy Khải, thầy hơi bị đầu tư cho học sinh đấy
vote 1 phiếu cho cô Hiền dạy Sinh nữa
cuối cùng là thêm 2 phiếu cho thầy Tuấn và cô Thuận dạy Anh, n~ ng` lúc nào cũng hết mình vì hs

Diệp lục
15-01-2009, 10:09 PM
Nhiều thầy cô nhỉ :hmm:

mình chẳng nhớ lắm :refused:

hungtienC3
15-01-2009, 11:02 PM
em cũng góp vui cái tự nhiên thấy mấy đứa bạn bảo đang bình chọn cho thầy cô trường mình nên cũng ngứa tay
Hình như C3-C10-C9: chưa ai bình chọn cho thầy Dũng nhỉ ( nhất là C9 )
Vote thầy Dũng 1 phiếu
- cô Quỳnh ( không phải chỉ vì là chủ nhiệm lớp em đâu )
- Thầy Tiến dạy địa ấy
- Double cô Ngọc ( cả Hóa + Lý lun )
quá nhiều rồi nhỉ :congratz::congratz:

#06-Center
16-01-2009, 10:36 AM
tớ vote 1 phiếu cho thầy chủ nhiệm yêu quí của lớp tớ : Nguyễn Việt Dũng

Reddevils
16-01-2009, 12:50 PM
Vote cho thầy Dũng ( dậy toán)đẹp trai và cô Phương ( dậy Pháp) xjnh gái ~> hai thầy cô đều còn trẻ lắm , dậy hay nữa ,

sheva_tiamo
16-01-2009, 02:43 PM
1. 1 phiếu cho thầy Tùng dạy toán mới về trường ta(đẹp giai, vui tính,rất tâm lý)
2. Co Hiền Sinh , cô xinh lắm

maianh_C9
16-01-2009, 05:42 PM
hehe, Em bình chọn
1.thầy Mr.Dũng đẹp zai phong độ, dậy hay ,vui tính:blush:, mỗi tội hôm trc em bảo mùng 1 âm đi học thầy bảo em có tư tửong phản động ,:alert: kakaka
2.Mr.Long Lý, rất tâm lý!:giveme:
3.Mme.Ngọc Hóa ''Em đừng có thảo mai'' hahah, k nói em nha!:phew:
4.Mme.Nga sử. vui tính, k khó lắm.:sweat:
5.Masmoisell Phương Pháp, từ cái dạo cô dậy, hic,bị kích động! Bh mới bít cô biết cả Quốc ngữ! Nhưng mà từ nay có khi cô k thèm nhìn mặt em.:empty:
6.Mr.Sơn , chưa dậy em lần nào nhưg em rất quý thầy.:sparkling:
7.Mr.Tùng tóan, hahaha, sáng nay vừa dậy thay, dậy tốt nhưng chưa nhiều kinh nghiệm lắm.
8.Mme. HẰng, bên Đòan í.:ign:
Hết rồi!
:heheh:
-----------------------------------------
mạng điên! tức wa!
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
đã đủ 45 kí tự!

maianh_C9
16-01-2009, 05:55 PM
Lùn không wan trọng, wan trọng nà em cóa lùn lắm ko hay nà lùn bt:fallout:

haha, lùn thì răng!:cool:
ê cái thằng Thức kia, trốn học mai tau méc thầy, biết đường thì hối lộ đi, :idea:
Thề là từ hồi em chơi br đến h chưa cao lên đc phân nào, mặc dù tích cực lắm í, hjc, bùn :sigh::sigh:
H em phải làm sao :notme::notme::notme:

upi
16-01-2009, 06:33 PM
-Phiếu đầu tiên, tớ bầu cho cô Quỳnh, đương nhiên, cô vừa xinh, vừa dễ thương, lại rất chiều học sinh, yêu cô nhất.( nịnh đấy ,cô chủ nhiệm mà )
-Phiếu thứ 2 trân trọng tớ bầu cho thầy Dũng R, nhìn thầy tuy lạnh lùng, lại để râu nhưng lúc nhìn thầy đá bóng , tranh cướp với mấy thằng lớp em, em biết thầy rất năng động thân thiện , yêu thầy thứ 2.
-Thứ 3, tớ bầu cho cô Ngọc lý, cô xinh, trẻ ,trắng, tuy hay sáng tạo trong lời nói nhưng em vẫn yêu quý cô.
*TB : nếu cô có đọc phần này, em vô cùng ấn tượng với câu cô đã từng nói :" Các anh bớt tự sướng đi " ( Trích dẫn bài diễn văn chửi c7 , blah blah... =)) C3 chăm ngoan ko bị chửi mà hê hê )
-Phiếu thứ 4 bầu cho Thầy Chinh (Trinh) , thầy giáo phong độ pro`..chuyên mặc quần bò đi giầy thể thao (đỉnh quá )
-Phiếu thứ 5 bầu cho thầy Tiến " bụi " ( thầy bánh bao iu quý & iu quái ) dạy địa kiêm giám thị của tr`
iem là iem iu thầy nhút .Thây` kể chuyện vô cùng sống động.Nhất là cái chuyện vân động vợ đẻ (ai có nhu cầu qua C3 iem sẽ kẻ choa ) + câu nói hài chết người " Thế mới gay chứ".. vân vân
Thầy đã góp thêm vào vốn từ rất là phong phú của lớp emvaf làm nên 1 phong trào mới.

puppy_9x
16-01-2009, 06:48 PM
vote 1 phiếu nữa cho cô Yến chủ nhiệm xinh gái lớp tớ nữa, :D

khothantui
16-01-2009, 08:42 PM
Đến lượt tớ :hahaha:

- 1 Phiếu cho thầy Chính dạy văn chủ nhiệm lớp 12 A8 , thầy cực kì hiền , lại chiều học sinh nữa, nói chung là thầy rất Pro ( Nịnh tí chủ nhiệm lớp tớ mà :^o^: )
- 1 phiếu cho cô Thu dạy sử , cô rất xinh , và rất biết cách làm cuốn hút học sinh vào bài giảng :crave: ( Còn nhớ hồi lớp 10 mình cùng mấy thằng bạn ngồi cạnh chả ghi chép gì chỉ ngồi bàn về sắc đẹp của cô , hehe :heheh: )

:congratz::congratz::congratz:

#06-Center
16-01-2009, 08:45 PM
haha, lùn thì răng!:cool:
Thề là từ hồi em chơi br đến h chưa cao lên đc phân nào, mặc dù tích cực lắm í, hjc, bùn :sigh::sigh:
H em phải làm sao :notme::notme::notme:
đi ra mấy chỗ thẩm mỹ viện cho người ta kéo dài chân ra :))

ferrari
16-01-2009, 09:19 PM
ăn đều đặn, nốc nhiều sữa < béo thêm >, qua trọng là ngủ nhiều < nhiều thằng cao vì cái này> công nhận và > 70% do gen nữa.

nhoxkon
17-01-2009, 04:52 PM
chủ nhật rảnh tớ sẽ ngồi kiểm phiếu, để xem teacher nào đang được hâm mộ nhất nha!!!:blush:
mọi ng` tích cực vào vote cho teacher thân iu của mình nhe!:loa:

tranhuyentrang2404
17-01-2009, 06:09 PM
ừ, tớ cũng bỏ cho thầy Chính iu quí 1 phiếu^^

badsanta
17-01-2009, 06:38 PM

Oài oài cô Quỳnh nà cô nào ấy nhỉ?? Hâm mộ quá!!:frozesweat:

nothing_4ever
17-01-2009, 08:00 PM
Hehe...mình chọn phiếu đầu cho thầy Sơn dạy văn...mới dạy lớp mình từ nửa học kì 1 thôi, nhưng thầy vui tính lém, gần gũi học trò, và cho điểm cũng dễ chịu nữa:sparkling:....
Tiếp đến là thầy Dũng dạy toán (chưa học với thầy bao giờ), nhưng ấn tượng nhất ở quả râu của thầy, cơ bản là nhìn thầy phong độ đẹp trai, nghe nói dạy cũng giỏi nữa, cái này thì hem bit, nhưng từ hồi lớp 10 vào bọn lớp mình đã rú ầm lên: Ôi thây Dũng đẹp trai...ước ji lớp mình được học với thầy...
Có lẽ cũng hơi đặc biệt, mình thấy ai cũng dành 1 phiếu cho giáo viên chủ nhiệm, nhưng mình chắc chắn là không òy, thầy CN của mình hok có ji đặc biệt cả, được cái hiền =>ko wí cũng hok ghét:sweat:
Phiếu thứ 3 em dành cho cô Quỳnh ah, cô hay dạy thay cho lớp mình, cô hiền nàh, tâm lí nà, hát hay nữa, nhìn cô xinh ơi là xinh^^! :phew:
Hơi tham 1 tí nhưng tự dưng nhớ ra, ng wan trọng nhất, cô Nương dạy hoá, kết cô nhất trog tất cả các thầy cô dạy lớp mình...phiếu cuối cùng cho cô Nương nhá :hi:

tuduc152
17-01-2009, 09:20 PM
1.Không thể là ai khác : Cô Đỗ Hương Quỳnh (Văn) chủ nhiệm lớp C3 chìu iu...hạnh phúc khi đc cô làm chủ nhiệm :crave:
2.Cô Khánh Ngọc (Lý) cực kỳ vui tình và rất rất nhiều câu nói hay.....kaka
3.Thầy Nguyễn Việt Dũng (Toán) đẹp trai lại dạy quá pro luôn...theo tớ đây là thấy giáo có cách dạy khoa học nhất (vẽ hình đẹp):^_^:
4.Thấy Linh ( Tin) : rất giỏi võ kaka.....đáh mình mấy lần:smoking:
5.Thầy Tiến bụi (Địa) câu nói hay nhất của thầy : thế mới gay chứ :cool:

Tớ làm chứng cho những điều trên...vì mình cũng đc đi ăn ốc măng :redface:

[C][3]
17-01-2009, 09:52 PM
Mem C3 :)) tất nhiên mà Cô Quỳnh no1 mặc dù ở trong lớp mình hơi có thái độ tí :kotowa: ( Mà mấy vụ ăn uống mình toàn bị cho rớt nên chỉ nghe bọn nó kể lại thoai :corner:
Tiếp đến chắc chắn là đến cô Ngọc Lí ( Thần gió :brbr: ) học với cô thấy thoải mái nhất với cô cũng hay đùa ( nên nhìu lúc chả bik đùa hay thật nữa )
Đên thầy Dũng ( Thần sấm :corner: ) phải công nhận là thầy dạy hay ( nhưng mình đếck hỉu :sigh: ) cũng rất chi vui tính.
Và thầy Linh tin kết thầy mỗi cái tính hổ báo đánh học sinh như đánh không nương tay :dummy:
Thầy Tiến Bụi với những câu nói bất hủ nữa ...

thuphuong_no1
17-01-2009, 09:55 PM
ôy trồy
cô Q xì tin.............................vote cho cô Q :D:D:D
thầy Chính chủ nhiệm A8 cũng xì tin ko kém :D
:love::love::love::love:

minh_hg
18-01-2009, 09:34 AM
Hoan hô những mem C3 đoàn kết nên để cho các mem khác thấy được rằng có 1 cô giáo chủ nhiệm dạy văn là sướng thế nào và là cô Quỳnh thì còn sưóng hơn nữa. C3 love miss Quỳnh:loa::loa:
MÀ hôm trước mới bầu miss chưa bầu mrs mong mọi người thứ lỗi:kotowa:
Phiếu đầu tiên cho mrs Nguyễn Việt Dũng biệt danh Dũng R (theo lời con em UPI của em) với những điểm + là đẹp trai, thông minh, vui vẻ nhưng còn 1 điểm - là không chịu làm đẹp:chuckle:
Phiếu nữa là cho thầy Kim Kon Sơn, người đã giúp đỡ mình rất nhiều trong đợt ôn thi Âm vang xứ Thanh
Thầy Tiến Địa cũng xứng đáng được 1 phiếu vì những câu chuyện cười ra nước mắt trong giờ học

trangvicky_zhao
18-01-2009, 10:53 AM
Tớ vote cho thầy Huấn dạy văn với quả đầu bạc rất chi là phong cách. Hé hé

♥VTV6♥
18-01-2009, 11:48 AM
Vote for Cô Phương dậy Pháp với Thầy DŨng dậy Toán và cả cô Nga dậy sử

kyu_SJ^^
18-01-2009, 03:43 PM
Hoan hô những mem C3 đoàn kết nên để cho các mem khác thấy được rằng có 1 cô giáo chủ nhiệm dạy văn là sướng thế nào và là cô Quỳnh thì còn sưóng hơn nữa. C3 love miss Quỳnh:loa::loa:
MÀ hôm trước mới bầu miss chưa bầu mrs mong mọi người thứ lỗi:kotowa:
Phiếu đầu tiên cho mrs Nguyễn Việt Dũng biệt danh Dũng R (theo lời con em UPI của em) với những điểm + là đẹp trai, thông minh, vui vẻ nhưng còn 1 điểm - là không chịu làm đẹp:chuckle:
Phiếu nữa là cho thầy Kim Kon Sơn, người đã giúp đỡ mình rất nhiều trong đợt ôn thi Âm vang xứ Thanh
Thầy Tiến Địa cũng xứng đáng được 1 phiếu vì những câu chuyện cười ra nước mắt trong giờ học
con cực kì đồng ý với ý kiến của apa
vào đây muộn quá bao nhiêu cái muốn kể thì minh apa và chồng upi nói hết ui nhưng thui vote lại cũng không chết ai kekekeke
bây giờ là anh sách vote của tớ
1_cô Quỳnh ( tất nhiên rùi ui yeu cô nhìu nhắm ý)
2_cô Ngọc lý (tớ cũng iu cô lắm vì những câu nói "chém gió thành bão của cô)
3_cô ngọc hoá (dù cô không xinh như các cô khác nhưng tớ vẫn vote cho cô vì cô đã giúp đỡ tó nhiều )
4_thầy Linh (trùi ùi không có từ nào diễn tả được vẻ đẹp xi tin của thầy tớ kết nhất là khi thầy cùng với con xe "boj ngựa đuôi trắng" của thầy đi trên đường chẹp chẹp đẹp khó tả )
5_thầy tiến bụi ( với bài giảng dân số của thầy và câu nói " Bây giờ Mĩ có sang đánh VN thì chỉ cần cầm 1 cộp đô la vả vào mặt VN thì VN đầu hang liền ")
6_thầy Chung ( chẹp chẹp đẹp trai ........khó tả )
7_...........để nghĩ cái đã sau vote típ.....

nhoxkon
19-01-2009, 01:32 PM
Có vẻ như cuộc thi hot teacher rất được mọi người ủng hộ!Và đây là danh sách 11 người lọt vào vòng 2:
1.mr Dũng ( toán )
2.mr Tuấn ( toán )
3.mr Sơn ( văn )
4.miss Hiền ( sinh )
5.miss Thu ( sử )
6.miss Phương ( pháp )
7.mr Tiến (địa )
8.miss Ngọc ( lí )
9.mr Thuận ( hóa )
10.miss Nghiêm Hà ( sử )
11.miss Quỳnh ( văn )
đáng lí , chỉ có 10 người thui nhưng vì mr Thuận , miss Nghiêm Hà , miss Quỳnh có cùng số phiếu nên đã có 10 teacher lọt vào vòng 2.:ign:
Mọi người cùng vào vote cho thầy cô của mình nha!:phew::sparkling:

kẻ xấu
19-01-2009, 01:37 PM
sặc đây là cuộc thì bầu chọn cho giáo viên được yêu thích nhất à ??

Hyt.b3
19-01-2009, 01:37 PM
Bình chọn choa thầy Tuấn <toán>
có được bình chọn choa 2 người hok ạ

nhoxkon
19-01-2009, 01:38 PM
sau khi ngồi cặm cụi kiểm phiếu, tớ xin thông báo kết quả như sau
Sau khi trừ những phiếu không hợp lệ ( tức là không nói rõ thầy cô ở bộ môn nào ) thì :
mrs Dũng ( toán ) đã đảo ngược tình thế , lội dòng 1 cách đầy ngoạn mục với 10 phiếu đề cử .Thu hút bằng cách dạy khoa học , vẻ " lạnh lùng " & bộ râu hiếm có khó tìm , thầy hiện đang là ứng cử viên sáng giá nhất cho hot - teacher:chuckle:
Từ vị trí đầu bảng rơi xuống thứ 2 , đó là mrs Tuấn ( Toán ) với 9 phiếu bầu.Liệu thầy có thể vượt qua được mrs Dũng.Điều đó rất có thể , vì hiện nay thầy chỉ kém mrs Dũng 1 phiếu mà thôi:picknose:
Theo sát là mrs Sơn ( văn ) và miss Hiền ( sinh ) cùng có 8 phiếu bầu.Cả 2 thầy cô đều rất vui tính , và cũng dễ tính nữa .:phew:
Chốt lại top 5 là mis Thu ( sử ) với 6 phiếu cho những bài giảng cuốn hút học sinh.

Sau đây là tổng kết lại số phiếu .
Dũng ( toán ) : 10 phiếu
Tuấn ( toán ) : 9 phiếu
Sơn ( văn ) : 8phiếu + 1 phiếu không hợp lệ
Hiền ( sinh ) : 8 phiếu
Thu ( sử ) : 6 phiếu
Phương ( pháp ) : 5 phiếu
Tiến (địa ) : 5 phiếu + 1 phiếu không hợp lệ
Ngọc ( lí ) : 5 phiếu
Thuận ( hóa ) : 4 phiếu + 3 phiếu không hợp lệ
Nghiêm Hà ( sử ) : 4 phiếu + 2 phiếu khong hợp lệ
Quỳnh ( văn ) : 4 phiếu + 6 phiếu không hợp lệ
Linh ( tin ) : 3 phiếu + 1 phiếu không hợp lệ
Nga ( sử ) 3 phiếu
Hoàng Hà (địa ): 3 phiếu
Hằng ( GDCD ) : 3 phiếu
Khải ( văn ) 2 phiếu + 1 phiếu không hợp lệ
Nương ( hóa ) : 2 phiếu + 1 phiếu không hợp lệ
Chính ( văn ) : 2 phiếu + 2 phiếu không hợp lệ
Tùng ( toán ) : 2 phiếu
Ngọc ( hóa ) : 3 phiếu
Hằng ( văn ) : 2 phiếu
Hồ Việt Hùng ( hiệu trưởng kiêm giáo viên Văn ) : 2 phiếu
Hải ( QP ) : 1 phiếu
Tạo ( lí ) : 1 phiếu
Chinh ( toán ) : 1 phiếu
Năm ( giám thị ) : 1 phiếu
Ngoài ra còn có bạn bình chọn cho bác Oanh bảo vệ nhưng xin nhắc lại đây là tìm kiếm hot – teacher chứ không phải tìm kiếm người được hâm mộ trong trường.Về trường hợp của thầy Năm giám thị thì theo như tớ biết trước kia thầy là giáo viên dạy ngoại ngữ ( Nga thì phải ) , với lại dù là giám thị thì thầy vẫn là thầy cho nên vẫn tính.
Còn bây giờ là bình luận sau trận đấu :
Thật tiếc cho cô Quỳnh ( văn ) , cô có tới 10 phiếu và đáng lí đã lọt vào top 3 nhưng trong 10 phiếu lại có những 6 phiếu không hợp lệ ( chỉ nói là Cn mà không nói rõ môn gì , hoặc không nói rõ môn gì ). Mà điều này đã được thông báo rõ ở đầu topic , và dù tớ cũng rất hiểu miss Quỳnh ở đây là cô Quỳnh dạy văn nhưng ......lực bất tòng tâm. Cho nên cô chỉ được tính 4 phiếu.
Thật tiếc cho cô
Và giờ mời mọi người vào http://daoduytu.edu.vn/forum/showthread.php?t=8205 để vote tiếp cho vòng 2:sparkling:

nhoxkon
19-01-2009, 01:42 PM
Bình chọn choa thầy Tuấn <toán>
có được bình chọn choa 2 người hok ạ

trên kia có bình chọn nè em .Mún vote cho teacher nào thì kích nào đó nha!:)

Reddevils
19-01-2009, 03:13 PM
Vote cho Cô Phương (1nick ) và thầy Dũng đẹp trai ( 1 nick)

#06-Center
19-01-2009, 04:05 PM
Tớ bầu cho thầy dũng iu quí :D các cậu ơi bầu cho thầy dũng đẹp trai đê :loa:

kyu_SJ^^
19-01-2009, 04:11 PM
oh lala
c3 đâu ui bình chọn cho cô quỳnh đi nào

girl_c8_girl
19-01-2009, 05:09 PM
Bình chọn cho cô Phương dậy Pháp , cô rất tuyệt vời .....................

nothing_4ever
19-01-2009, 05:14 PM
đắn đo mãi giữa thầy Sơn và thầy dungx, cuối cùng vẫn chọn thầy Dungx, chết thật, thầy hok có dạy mình trogn khi đang học với thầy Sơn, thế mà lại vote cho Mr.Dũng...hix....trọng sắc khinh....e sorry thầy Sơn, tại thầy Dung~ manly wa'...thầy mà có bộ râu giống thầy Dung~ thì chắc e vote choa thầy roài ah' chứ ^^! :whistle:

nhoxkon
19-01-2009, 05:16 PM
Có chuyện khiến ấy toe toét cười suốt cả buổi học?:heheh:
Có người tặng ấy quà? :blush:
Một người bạn bắt chuyện với ấy?:darling:
Phát hiện ra thèng bạn ngồi kế bên hát dở tệ?:ock:
Hay đơn giản chỉ là tỉnh dậy vào buổi sáng và phát hiện ra hum nay là Cn và có thể ngủ nướng thêm 1 chút.:sleep:
Hum nay có chuyện gì khiến ấy vui vậy?:hmm: Vào đây để chia sẻ những hạnh phúc đơn giản của 1 ngày nha!:freely:

nothing_4ever
19-01-2009, 05:42 PM
Hix....hôm nay vui thật, di ăn tất niên với bọn bạn cúng lớp, phá tan hoang nhà thằng bạn, trưa thì 11h30 mới về, làm mọi thứ cũng phải 2h mới được ăn, hix:yawn:...đói mờ con mắt...
Hôm nay vui vì giờ chào cờ được ngồi ngay trung tâm, lần đầu tiên được tận mắt ngắm các em lớp 10 <ôi! háo sắc wa>:heheh:....lâu rồi mới được ngôi chỗ đó, hồi trước lớp 10 hay ngồi, cảm thấy vui vì xung quanh toàn ng là ng, dễ làm quen, còn từ hồi lên 12, A1 nên toàn ngồi ngoài rìa, nhìu lúc thấy ngán ngẩm...>''<...
Hôm nay vui vì sự quan tâm của bạn bè, vì chỉ một cử chỉ nhỏ nào đó, một ánh mắt dù là vô tình thôi, hoặc những hành động có lẽ là tự mình ngộ nhận...nhưng vẫn vui!!!!...:blush:
Hôm nay vui vì bất chợt nhìn thấy cảnh những cựu học sinh về trường chụp ảnh cùng thầy cô, vui thiệt luôn và ngưỡng mộ nữa, toàn các anh chị đã đậu ĐH rồi về chào lại thầy cô xưa....ước ji mình được như các anh chị ấy, lúc đó được tí toét chụp ảnh cùng thầy cô mà tự hào rằng mình đã là sinh viên....
Hôm nay vui vì đã giải xong 1 bài toán khó trong khi mọi hôm ngồi đập vỡ đầu ra cũng không tìm được lối mà làm, bt thông minh lắm cơ :hotbath:...toàn bị thằng bạn cốc đầu...
Hôm nay vui vì khi ngồi 1 mình mình biết mình khôgn còn vương vấn những chuyện đã qua, mình sẽ ko để đầu óc bận tâm mấy chuyện t/c linh tinh nữa....và mình vui như lúc này đây, ngồi viết bài hơi hâm hâm này <ko suy nghĩ mấy ^^>, nghe 1 bài hát thật đáng yêu, được nói chuyện với bà chị nửa năm òy mới gặp, gớm, đi học ĐH là tít mít luôn, chả thèm nhớ đến đứa em này nữa :sigh:...nhưng ngưỡng mộ....
VUI NHẤT LÀ NẾU ĐẬU TRƯỜNG ĐH MÌNH MƠ ƯỚC ^^!
nothing can stop me,spread my wings so wide!!!:whistle:

kẻ xấu
19-01-2009, 09:12 PM
Hi !!!!
Tớ chỉ cần được hót chuyện với bọn bạn là vui lắm rồi đừng nói tớ lắm mồm giống con gái nhé
Cần trúng được con lô ~> vui lắm rồi
Đánh bài thắng 5k thôi ~> vui lắm rồi
Ấy nhắn tin ~> vui lắm rồi !!!!
Nhưng đó chỉ là dĩ vãng thôi ...

kẻ xấu
19-01-2009, 09:26 PM
Híc híc !!! nhiềubình chọn quá !!!
Nhưng cho anh hỏi đây là bình chọn thầy cô được yêu thích nhất à ???

blue_horizon
19-01-2009, 10:03 PM
Mỗi sáng thức dậy đều tin chắc hôm nay là một ngày vui
Vì đang đc ở nhà với bố mẹ, đc chiều chuộng giống như ngày trước, có cảm giác mình không phải là một sinh viên mà vẫn là ô học trò bé nhỏ trong vòng tay bố mẹ
Vì đc chơi với thằng cháu 1 tuổi, nhìn nó lớn lên từng ngày, mỗi khi ôm nó trong lòng thấy vui lắm (nhưng cũng mệt hết cả người, nghịch như giặc)
Vì đc chờ đợi, đc nhớ nhung một người
Vì có lũ bạn thân ở bên, bất kì lúc nào cũng có thể alo cho bọn nó, đến nhà chơi hay rủ tụi nó đi lượn
Vì biết mình sống có ích
Vì biết mình đc yêu thương
Giản đơn nhưng ấm áp vô cùng ^^

blue_horizon
19-01-2009, 10:06 PM
Tất nhiên là phải bình chọn cho Ms Hà iu quý rồi ^^
Mấy thầy cô kia ngoài cô Hiền ra thì chị chưa học với ai cả nên cũng không biết, và Ms Hà chủ nhiệm lớp chị ngày trc nên vote là chuẩn không cần chỉnh, hehe
P/S: Lưu ý em nhoxkon tí là các thầy thì phải dùng "Mr" chứ không phải "Mrs", còn các cô thì nên dùng "Ms" chung cho tất cả, thể hiện tính "formal" mà ^^

vnmedia
20-01-2009, 06:26 AM
Hu hu hui ,sao ko có thầy Thái , thôi thì vote cho thầy Dungx đẹp trai vậy , nhìn thầy mà em ....

tranhuyentrang2404
20-01-2009, 01:09 PM
Chỉ cần mọi người xung quanh đều cười thật tươi với tớ là tớ vui rồi! (Nói thật đấy!)
Vì thế ai gặp tớ cũng cười thật tươi nhé, mặc dù...tớ cận nhiều lúc ko rõ nên toàn bị trách thôi!

tranhuyentrang2404
20-01-2009, 01:13 PM
Mọi người ơi, bình chọn cho thầy tuân toán đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!! MÀ có giải thưởng j cho thầy cô được bình chọn nhiều nhất ko vậy?

B.Obama
20-01-2009, 03:44 PM
Hu hu , sao lại ko có cô chủ nhiệm lớp tớ , Thôi bình chọn cho thầy Dũng râu kẽm lịch lãm đẹp trai vậy

thuphuong_no1
20-01-2009, 03:46 PM
vote cho thầy Tuấn (toán) đeeeeeeeeeeeeeeee
anh em đâu vào vote cho thầy T đê :D

Reddevils
20-01-2009, 04:44 PM
Oh no . bọn em vote cho thầy Dũng đẹp trai với cô Phương, bà kon khối 11 đâu , vote ngay nào

linhcnk
20-01-2009, 04:45 PM
bình chọn cho thầy Dũng là đúng nhất rùi còn j`, thử hỏi trg` mình có bao nhiu giáo viên cùng đá bóng với học sinh như thầy Dũng nhà mình

girl_angel_c8
20-01-2009, 04:53 PM
1 năm mới lên lại diễn đàn chỉ để vote cho cô Phương , chúc cô win ,
Tiện tay vote cho thầy Dũng vì mình đang học thêm nhà thầy

Snow
20-01-2009, 04:55 PM
:hmm: vote cho thầy Tuấn ( toán ) cái này ^^
Sáng nay mới nghe thầy kể chuyện hay quá

Ms_Cavalii_1992
20-01-2009, 05:00 PM
Vote cho cô Phương "phò" hè hè , Ko có baby milo lớp mình à ta ,

tuduc152
20-01-2009, 05:18 PM
Bầu chọn cho Cô Quỳnh (Văn) nào mem C3 :comeon:

Ốc...
20-01-2009, 06:13 PM
oài oài.Thềy Dũng là super rồy
V0te ch0 thềy.......iêm yêu thềy.
chụt chụt =]]

N0_Nam3
20-01-2009, 06:25 PM
1 slot cho miss quỳnh nào anh em ^^! :comeon:

tranhuyentrang2404
20-01-2009, 06:36 PM
Mọi người ơi, vote cho thầy Tuấn dạy toán đi nào!!!!!!!!!!!! Ai vote cho thầy Tuấn sẽ được tặng 1 ... lời cảm ơn! hehe

rapperdq
20-01-2009, 07:26 PM
Thầy Quốc Tuấn hả :-?
Cô Quỳnh có chồng rồi mà vẫn miss à :-ss

Jimmy Page
20-01-2009, 07:29 PM
=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=) )=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
Bây giờ mới nhìn ra, các Mí tơ trường mình bị cô em này cho thành Mrs. sạch
Khổ thân các thầy :sweat:
Tiếng anh nó có hại thế đấy :amitabha::amitabha:

shevchenbe90
20-01-2009, 07:42 PM
=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=) )=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
Bây giờ mới nhìn ra, các Mí tơ trường mình bị cô em này cho thành Mrs. sạch
Khổ thân các thầy :sweat:
Tiếng anh nó có hại thế đấy :amitabha::amitabha:

Em ý đang mơ ước các Mr có thêm chữ "s" thì sẽ giống như là miss tức là có thêm "s" thì chưa lập gia đình đó mà =))

Reddevils
20-01-2009, 08:41 PM
Thầy Dũng thắng chác rồi , anh em đâu vote ngay nào
@LTA , shevchenbe90 , Jimmy Page ,rapperdq đang spam , Nội dung của topic là bình chọn chứ k phải là nói về cách viết tiếng anh ~> Yêu cầu Smod Shev tự sử , dành tặng mỗi người còn lại 1 chiếc thẻ vàng ( cảnh cáo ) app mod nhockon sẽ có nhiệm vụ xoá những bài này ~> Thông báo từ Reddevils

nhoxkon
20-01-2009, 08:41 PM
hự...hự
khổ quá...
thui mọi người bình chọn cho các thầy cô đi , đừng để ý lung tung nữa mà....năn nỉ đấy
ui...xấu hổ với các rm lớp dưới quá:uwaah:...huhuhu

upi
20-01-2009, 08:44 PM
Chài ơi ,dân C3 đâu sao lại ko vào vote cho cô chủ nhiệm xì tin lớp mình chứ.Đâu cả rùi hả ????????????????///
Cô ơi nếu được 5 phiếu em bầu cho cô cả.Tiếc là chỉ mỗi ng` 1 phiếu
Cô Quỳnh sẽ Chiến Thắng :comeon:

tranlehongphuc12
20-01-2009, 08:54 PM
vote cho Cô quỳnh ty của c3 :X
Cô muôn năm :)

Jimmy Page
20-01-2009, 08:55 PM
Nô nô, vote cho thầy Tuấn yêu quý đê. Mình chuẩn bị huy động đống nick ảo đang để đắp chăn :))
P/s:
Yêu cầu Smod Shev tự sử,
câu này ban đầu mình nhìn thành yêu cầu Smod Shev tự tử :-ss

tranlehongphuc12
20-01-2009, 08:59 PM
Cô quỳnh ty vĩ đại của cả lớp. Yêu cô vật vã :*

cur_sera
20-01-2009, 09:29 PM
Bầu cho cô Quỳnh +thầy Sơn đêeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Micyarak.A5
20-01-2009, 09:33 PM
thầy Tuấn đang xếp thứ 2 (sau thầy Dũng) với 16 votes :heheh: tương lai sẽ về đầu :heheh:

shevchenbe90
20-01-2009, 10:12 PM
Thầy Dũng thắng chác rồi , anh em đâu vote ngay nào
@LTA , shevchenbe90 , Jimmy Page ,rapperdq đang spam , Nội dung của topic là bình chọn chứ k phải là nói về cách viết tiếng anh ~> Yêu cầu Smod Shev tự sử , dành tặng mỗi người còn lại 1 chiếc thẻ vàng ( cảnh cáo ) app mod nhockon sẽ có nhiệm vụ xoá những bài này ~> Thông báo từ Reddevils

Vừa vào đọc topic thì anh cũng đã hưởng ứng vote rồi,thế nếu chú muốn chủ topic tự sửa cái tên topic cho nó đỡ chuối thì chú làm thế nào,chả lẽ pm riêng,tại sao không gọi những người vào viết những câu vài chữ như là "vote cho cô x một phiếu" là spam bởi vì kết quả thì nó hiển thị mồn một ra đấy ai vote cho ai đâu cần phải khoe,cách làm việc của chú quá cứng nhắc rồi đấy.Yêu cầu chú rút lại cái thẻ đã tặng cho hai người kia.

tranhuyentrang2404
20-01-2009, 10:19 PM
Bầu cho cô Quỳnh +thầy Sơn đêeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Con HL phản động nhá. Nhớ lấy:angry::angry::angry::angry:

cur_sera
20-01-2009, 10:25 PM
Con HL phản động nhá. Nhớ lấy:angry::angry::angry::angry:

Á ,Ai phản động hả, người ta vote cho thầy Sơn đẹp trai và cô Quỳnh xinh gái nhá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:freely::blush::freely:: blush::blush::heheh::heheh::heheh::heheh:

thuphuong_no1
20-01-2009, 10:35 PM
anh em đâu huy động mấy cái nick khác đê
đứa nào ko có đi mượn đê
vote cho thầy Tuấn (toán) lên đầu nào...............:D

rapperdq
21-01-2009, 08:03 AM
hự...hự
khổ quá...
thui mọi người bình chọn cho các thầy cô đi , đừng để ý lung tung nữa mà....năn nỉ đấy
ui...xấu hổ với các rm lớp dưới quá:uwaah:...huhuhu

Có mấy ai tự tin rằng mình viết tiếng anh chuẩn, dù gì thì cũng là ngoại ngữ mà :sparkling::sparkling:

Vote cho thầy Tuấn với cô Quỳnh, biết mỗi 2 ng đó thôi :empty::empty:

Oh, 1 cái thẻ :dead::dead:

V - HeRo
21-01-2009, 08:38 AM
dây là cuộc bình chọn gì vây?????......................................

kyu_SJ^^
21-01-2009, 10:33 AM
hum trước vừa thấy cô quỳnh 33,33% bây giờ còn có 24% thui à
bùn vật vã
mem c3 chạy đâu ùi
đã đi tuyên truyền khắp lớp rồi
sao chẳng thấy bóng ma nào lên thế này
cố lên
phải để cô quỳnh yêu quý của c3 chiến thắng
nếu mà được vote nhiều lần em sẽ cố gắng bình chọn cho cô

Reddevils
21-01-2009, 11:32 AM
Cô Quỳnh k thắng nổi thầy Dũng đâu , Mà trước cô Quỳnh còn thầy Tuấn kia mà ^.^

rapperdq
21-01-2009, 11:46 AM
Úi, giờ mới thấy thầy Tiến :demoralize::demoralize:
Lỡ vote rồi, tiếc quá :refused:

cur_sera
21-01-2009, 11:58 AM
Đáng ra mọi người phải nói là mỗi mem chỉ được vote cho 1 thầy cô thôi!!! Làm mình vote cho 3 người liền cuối cùng ko đc tính! Chán thế:refused:

nhoxkon
21-01-2009, 12:16 PM
dây là cuộc bình chọn gì vây?????......................................

cuộc thi tìm ra thầy cô giáo được yêu thích nhất ạ!
hum nay vừa gặp thầy Dũng trong sân trường:empty:.Tự nhiên lại nhớ cái ngày mới le te vào lớp 10 , nghe giang hồ đồn mr Dũng đẹp zai nhứt trường, cả lũ con gái xớn xác đi nhìn mặt thầy...( cứ như đi tìm hotboy trong khối ý ).Kiểu này chắc là thầy được iu quý nhứt rùi:sparkling:
Nhưng mà thầy Tuấn cũng phong độ lém....:^o^:
Ui, bâng khuâng đứng giữa 2 dòng nước...:runaway:

Ezy Ryder
21-01-2009, 12:23 PM
uầy, bình chọn cho thầy Tuấn đi bạn ơi. Thầy đệp zai, phong độ, lại sâu sắc :x
nghe cứ như boy Hàn Quốc đệp zai nội tâm ế nhể :|
Thực ra thì mình cũng quý nhiều thầy cô giáo, nhưng mà nhìn cái chữ HOT kia nó cứ làm sao ế. Mình nghĩ nên chỉnh lại là "Thầy cô được HS quý mến nhất" hay chính xác hơn là "Thầy cô có HS tham gia diễn đàn daoduytu.edu.vn" tích cực nhất thì hơn :D

Snow
21-01-2009, 05:59 PM
ở trên cùng đó bạn
mà mới lập đã bình chọn đc chưa nhỉ

maianh_C9
21-01-2009, 09:26 PM
Hehe, ảnh Mr.Dũng của chúng em
http://www.flickr.com/photos/11976285@N08/3214711065/
http://www.flickr.com/photos/11976285@N08/3214711039/sizes/o/in/photostream/
http://www.flickr.com/photos/11976285@N08/3214711075/in/photostream/\
Ui, em để ảnh đâu hết á!
Mai posst típ,