PDA

View Full Version : WelComE to DaO DuY Tu HiGh Sckool - WelKomE 08-11

Trang : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 [33] 34 35 36

He0pr0_B7
20-02-2009, 02:17 PM
Kẻ xấu _ Bây h cũng đã thành thương hiệu rùi đá !!!!!!!!
Nhưng gọi thế hoài, KX có định lấy vợ hông :dazzle:??? Mà có con thì gọi bằng gì nhỉ :whistle:?!!!! Bố là KX, thì con là....:aie: !!!!!!!!!!!!

He0pr0_B7
20-02-2009, 02:22 PM
Ôi !!!!!!! Kì II học nhảy qua xà mọi ng ạ !!!!!!!! Nhảy đúng kĩ thuật và đẹp mắt là cả 1 vấn đề to lớn !!!!! Mình cũng nhảy đc rùi :phew:!!! Tuy không đẹp lắm nhưng cũng cho là tạm ổn !! Nghe bảo Kayo đc 8 điểm nhảy xà !! Sướng nhá !!! Cố gắng lên để không giống kì I:phew: !!!!!!!
Chẹp !! Còn cái món đá cầu mí là nan giải !!!! Phải tâng cơ ạ:fear: !!! Mình tâng đc 14 quả là hết cơm hết cháo :falldown:!!!!! Huhu !!!!! Nếu mà 10 điểm 1 quả thì coi như chết chắc :loser::loser:!!!!!!

He0pr0_B7
20-02-2009, 02:26 PM
Hơ hơ !!! Vui !!!!!!!!! Vui nhờ !!!!!!!
Vui vì hay đc uống C2 của đệ tửc:smile: !!!!!!!
Vui vì bố mẹ về quê, mình ở nhà online thoải mái mà không bị làm phiềnc:big_smile: !!!!!!
Vui vì mọi việc trở lại như bình thường...........vs một ng mình yêu quý:darling::darling: !!!!!!!!!!!!!
Nói chung là : Hôm nay vui lắm ( Tính từ 0h ngày hôm nay đấy !!!) :whistle::whistle:!!!!!!!

kẻ xấu
20-02-2009, 02:27 PM
!!!!! Huhu !!!!! Nếu mà 10 điểm 1 quả thì coi như chết chắc
10 Quả 1 điểm chứ
phát triển thể chất tòan diện mà !

He0pr0_B7
20-02-2009, 02:31 PM
10 Quả 1 điểm chứ
phát triển thể chất tòan diện mà !

À quên !!! 10 quả 1 điểm :XD:!!!!!!
Chẹp !!! Toàn diện !! Sao không học môn khác nhỉ:hmm: ? Bóng rổ như LS vs cả HR ấy :dazzle:!!!!
Em chỉ biết chơi chuyền:sweat: !! Chơi tâng thì thua chắc:refused: !!!!!!!!
Ôi !!! Cái môn ấy lấy điểm 1 tiết:loser::loser::loser: !!!!!

giamdocb12
20-02-2009, 02:52 PM
Có vẻ như Kayo đã quá bất mãn vì thành tích học tập của mình nên mới viết ra được những lời đầy cảm xúc này ;))
Nhưng nếu em biết học cách kiềm chế cảm xúc để có những suy nghĩ sâu sắc hơn, em sẽ cảm thấy muốn rút lại những lời vừa nói.
Anh thừa nhận, môn Thể Dục không phải là một môn phụ ở trường phổ thông. Vì sao thì chúng ta đều đã quá rõ. Nó tác động trực tiếp đến thành tích học tập của mỗi học sinh, vậy thì chẳng thể nào "phụ" được. Mục tiêu của môi trường giáo dục hoàn hảo là phải đào tạo được những học sinh không chỉ thông minh, nắm vững kiến thức, mà còn có đủ sức khỏe để lao động hoặc học tập sau này. Chính vì vậy, việc phủ nhận vai trò của giáo dục thể chất trong trường phổ thông là suy nghĩ cực kì nông cạn.
Chắc chắn phải hơn 1 lần - anh tin là như thế - em đã nghe về môn Thể dục ở các nước phát triển. Chẳng những người ta không đánh giá thể dục là một môn phụ, nguợc lại, chỉ có những học sinh đạt loại khá về thành tích học tập mới được tham gia các câu lạc bộ thể thao của nhà trường. Ở đó, quan niệm "đầu óc ngu si, tứ chi phát triển" trở thành vô nghĩa.
Thế hệ 9x, thế hệ được coi là sẽ nâng cao tầm vóc người Việt. Chúng ta được sinh ra trong một điều kiện khác hẳn với những thế hệ trước, điều kiện dinh dưỡng tốt hơn, điều kiện học tập, vui chơi tốt hơn. Ấy thế mà em vẫn còn ngồi đây để kêu ca rằng mình không thể vượt qua cái giới hạn "Đạt" của môn Thể dục, dù rằng cũng với chính những giới hạn ấy, hàng chục thế hệ trước mình đều đã vượt qua... Vậy thì có đáng trách không...
Đừng nói đến chuyện hạ thấp vị trí của môn Thể dục, mà càng ngày chúng ta sẽ càng phải nâng cao chất lượng của nó lên, xóa bỏ suy nghĩ "Thể dục là môn phụ". Một bộ óc minh mẫn chỉ đi với một cơ thể thực sự khỏe mạnh mà thôi. Dù sớm hay muộn, một cơ thể yếu ớt, èo uột sẽ chỉ luôn tạo ra một bộ óc lười suy nghĩ và thiếu minh mẫn...
Cuối cùng là anh đang tự hỏi, tại sao em không bao giờ tự trách mình rằng, rằng là "tại sao tôi không thể vượt qua môn thể dục bằng chính sức mình" thay vì em than thở "vì sao thầy cô đã không nâng đỡ mình..."
Đó có là một điều đáng để thất vọng không

Eo ơi, vitamin nhà ta nói hay wa'. thế thằng nào lúc nào cũng kêu ca về môn này vậy:knife::knife:

vitaminb12
20-02-2009, 05:43 PM
Eo ơi, vitamin nhà ta nói hay wa'. thế thằng nào lúc nào cũng kêu ca về môn này vậy:knife::knife:
chú mày chứ ai :| Chả bao giờ anh chú kêu ca gì :| Có chăng là một chút tự hào vì thành tích 3 con 0 nhảy cao giống chú thôi =)) Chớ anh đây cũng chưa có mất cái danh hiệu nào vì môn này như chú cả làm gì có mà mất =))
Dù sao, giờ thể dục vẫn là một giờ học rất thú vị :D

kẻ xấu
20-02-2009, 05:46 PM
À quên !!! 10 quả 1 điểm :XD:!!!!!!
Chẹp !!! Toàn diện !! Sao không học môn khác nhỉ:hmm: ? Bóng rổ như LS vs cả HR ấy :dazzle:!!!!
Em chỉ biết chơi chuyền:sweat: !! Chơi tâng thì thua chắc:refused: !!!!!!!!
Ôi !!! Cái môn ấy lấy điểm 1 tiết:loser::loser::loser: !!!!!

Trò gì anh cũng chơi được tuốt !
Nhìn nta là chơi được chứ có gì đâu !
đầu tiên phải bắt trước thôi ! kĩ thuật thì học sau !

#06-Center
20-02-2009, 08:30 PM
hớ hớ ta đây 10 điểm tâng cầu 10 điểm nhảy cao :))
học thể dục là sướng nhất :))

giamdocb12
20-02-2009, 08:32 PM
hớ hớ ta đây 10 điểm tâng cầu 10 điểm nhảy cao :))
học thể dục là sướng nhất :))

giỏi ghê.
Anh 0 nhảy cao, 2 chạy....
mấy lần bị trung bình vì thể dục.....:loser::loser::loser:

#06-Center
20-02-2009, 08:35 PM
hớ anh là con zai hử, làm gì được 0 điểm nhảy cao, không qua nổi mức xà 1m2 hử :))
em chạy được cóa 9 thôi =.= buồn wa' điểm mình đang toàn 10 tự nhiên dính con 9
học thể dục chỉ cần siêng tập luyện là được chứ đâu có khổ như mấy môn văn hóa đâu

giamdocb12
20-02-2009, 08:46 PM
hớ anh là con zai hử, làm gì được 0 điểm nhảy cao, không qua nổi mức xà 1m2 hử :))
học thể dục chỉ cần siêng tập luyện là được chứ đâu có khổ như mấy môn văn hóa đâu

ko wa đc 1m4, hình như 5 điểm, chả nhớ............

vitaminb12
20-02-2009, 09:36 PM
ko wa đc 1m4, hình như 5 điểm, chả nhớ............
0 thì cứ nhận là 0 =)) Ko so được với thằng nhóc kia đâu =)) Nó là "học sinh giỏi thể dục" đấy :)) "Thua voi chẳng hổ mặt nào" =))

giamdocb12
20-02-2009, 10:04 PM
0 thì cứ nhận là 0 =)) Ko so được với thằng nhóc kia đâu =)) Nó là "học sinh giỏi thể dục" đấy :)) "Thua voi chẳng hổ mặt nào" =))

chắc chắn là thua roài.
Mà từ khi lên ĐH tình hình thể dục có vẻ khả quan hơn, ko phải thi lại.
có bác nào phải thi lại ko??????????

kẻ xấu
20-02-2009, 11:03 PM
Khổ thân thằng Thức : tự nhiên khoe làm gì cho vitaminb12 nó đá đểu cho em !

Tuk_chan
21-02-2009, 09:53 PM
trg` mình nhộn nhất vụ bán ảnh còn j`^^
mún mua cứ hỏi B2 naz^^ ( tiện thể quảng cáo tí^^)
Còn nghe bảo áo thì vẽ hay thêu là các ss 11 nhờ^^
Lớp Tuk có đứa vé đẹp cực^^
Bạn Dương í^^

kẻ xấu
21-02-2009, 09:57 PM
Kinh doanh ko hợp với tuổi cấp 3 này đâu !
Lên Đại Học rồi tính !

Snow
22-02-2009, 04:02 PM
Sau hơn 2 tháng diễn ra cuộc thi Hot - Mr/Mss Teacher , 10 thầy cô được yêu quý nhất đã được các thành viên trong forum vote .
Có lẽ bảng kết quả sau cũng chưa thực sự thoả đáng cho lắm ^^ . Vì trong mỗi học sinh chúng ta ắt hẳn luôn có hình ảnh một thầy cô yêu dấu - những người dìu dắt , dạy dỗ chúng ta .
Sau đây sẽ là kết quả của cuộc bình chọn :

Xếp thấp nhất là Thầy Tiến dạy địa . Do thầy dạy nhiều lớp , không gần gũi học sinh nhiều nên chúng ta cũng không biết nhiều về thầy .
Tiếp đến là 2 cô . Cô Ngọc dạy Vật Lý và Cô Thu dạy sử với cùng 6.25% số phiếu bầu
Mr.Thuận dạy hóa và Mr. Sơn dạy văn đạt được 7.14% số phiếu .
Với 10 phiếu bầu , cô Hiền đã là Teacher được yêu quý nhất của bộ môn Sinh
12.5% phiếu bầu dành cho cô Quỳnh dạy văn . Cô trở thành giáo viên Văn được bình chọn nhiều nhất .

Mss Teacher năm nay của chúng ta là : Cô Phương dạy Pháp và Cô Nghiêm Hà dạy Sử ( 16.07% )
Chỉ còn lại hai thầy giáo của chúng ta ... Liệu ai sẽ dành được danh hiệu Teacher đc yêu quý Nhất .

Và ... Thầy Dũng với 27.68% đã trở thành giáo viên được yêu quý nhất của khối 11 năm nay .

Thầy Nguyễn Quốc Tuấn đã chính thức dành danh hiệu Giáo viên được yêu quý nhất năm nay Với 41.96% số phiếu bầu .

Cuộc thi kết thúc với nhiều điều thú vị .
Qua cuộc thi Chúng tôi - Những người tổ chức cuộc thi muốn gửi lời chúc mừng tới các thầy cô .
Chúc các thầy cô sức khỏe dồi dào để dạy dỗ cho các mầm non tương lai của trường Đào Duy Ta trưởng thành .
Qua đây , Chúng tôi cũng mong muốn các bạn học sinh của trường sẽ thêm yêu quý thầy cô của mình hơn nữa . Và hãy học tập chăm chỉ , ngoan ngoãn để không phụ lòng thầy cô .

Đào Duy Từ, ngày 23.02.2009
Viết và đóng dấu
B3_Heart_k

funny sun
23-02-2009, 02:14 PM
hehe thầy tuấn nhà ta được iu thích nhất hử.
anh em b3 mà bít thì..... vui lắm đây

funny sun
23-02-2009, 02:18 PM
con Ngọc chơi được mỗi mùa hè rùi bỏ rơi bọn tau cho bọn tau chơi một mình típ.hixhixx
chị cũng bít chơi nè.3 năm rùi đó.
thành viên lăng xăng nhất của đội bóng đó.
nhớ sân bóng quá.hôm trc tết về lên sân bóng đầu tiên đó.được gặp lại các tình iu của chị.rõ sướng.đợi hè về gặp típ. mấy đứa lớp 12 thì học cho tốt mà còn ra đây chơi với chị nha:hi:

Hyt.b3
23-02-2009, 02:21 PM
hi hi e B3 vừa bít rùi nài đang vui lém đây
và tự hào nữa chớ
:phew::phew::phew:

kyu_SJ^^
23-02-2009, 02:47 PM
:knife:oh hô cô quỳnh là cô dáo dạy văn được yêu thích nhất zui wa :sparkling:

nhoxkon
23-02-2009, 05:03 PM
thks nhox Khang đã giúp chị tổng kết cuộc bình chọn này nha!
Đúng như mình dự đoán lúc đầu . thầy tuấn no.1. hy hy
thầy ui, thik thầy nhứt ák!

Snow
23-02-2009, 07:19 PM
:hi: dù thế nào đi nữa ... tất cả thầy cô đều được yêu wi' :D

toonie_9x
23-02-2009, 08:31 PM
b3 chỉ được cái đông dân ... nên vote nhiều cho thầy Tuấn ... chứ thầy cô nào cũng được yêu quí như nhau hết á :-<

He0pr0_B7
23-02-2009, 08:56 PM
Anh Thức Dê đã khỏi chân chưa đá ? Liệu đã dạy bóng rôt cho em đc chưa ?
Mà tập vào buổi chiều à :sparkling:? Hjx !!!! Mà em còn chưa mua bóng nữa:falldown: !!! Chả biết loại nào là tốt:duno: !!!!

He0pr0_B7
23-02-2009, 09:02 PM
Trò gì anh cũng chơi được tuốt !
Nhìn nta là chơi được chứ có gì đâu !
đầu tiên phải bắt trước thôi ! kĩ thuật thì học sau !

Hờ hờ !!! Em không phải khỉ ạ:whistle::whistle: !!!!
Ui cha !!! Không viết kì này điểm TD của mình có khá hơn không :falldown:? Hjx !!!! Cấp II môn này mình học đc lém chứ bộ :phew::phew:!!!
-----------------------------------------

Hơ !! Em cũng đc 9 chạy nà:phew: !!!! Chạy nhanh thứ nhì...:sweat:!!! Hjz !!! Không biết thầy có nhầm không chứ quả đấy em phải về nhất..:falldown:.!!! Bọn lớp cũng thấy lạ mà ..:hmm:.!!!

Snow
23-02-2009, 09:12 PM
uk` . tất nhiên ...
ai cũng là thầy ... là cô ... người dạy dỗ mình => đều yêu quý
Thầy Tuấn do có tầm ảnh hưởng cao nhất nên thầy được nhiều học sinh quý mến là điều đương nhiên ^^

kẻ xấu
23-02-2009, 09:17 PM
Sao lúc bình chọn ko có thầy hùng hiệu trưởng nhỉ !

Snow
23-02-2009, 09:20 PM
...... hok ai để ý tới thầy .......
chết chết ... sơ suất .
thay mặt những người làm , em xin lỗi thầy !!!

Mà memb cũng hẻm ai bầu chọn cho thầy ở Vòng 1 Hjx

nhoxkon
23-02-2009, 10:12 PM
chết chết ... sơ suất .

chẹp chẹp
là mọi người không để ý thôi.
thầy Hùng ở vòng 1 cũng được 2 đề cử mà. xem lại đi
có bạn còn để cử cả bác bảo vệ nữa kia mà:sweat:

thuphuong_no1
23-02-2009, 10:15 PM
chẹp chẹp
là mọi người không để ý thôi.
thầy Hùng ở vòng 1 cũng được 2 đề cử mà. xem lại đi
có bạn còn để cử cả bác bảo vệ nữa kia mà:sweat:
chắc số phiếu của thầy ko cao lắm
thầy Tuấn no.1 :phew::phew::phew::whistle:

kẻ xấu
23-02-2009, 10:28 PM
chết chết ... sơ suất .

Tại thầy í tham gia đứng lớp chứ sao !

He0pr0_B7
26-02-2009, 05:45 PM
Hjx !!! Chả đc học vs 2 thầy đạt giải !!! Chán :loser:!!!! Không biết thầy thế nào mà đc hs yêu wuý thế nhỉ :sweat::sparkling:???!!!!!!!!!!!!!!

He0pr0_B7
26-02-2009, 05:55 PM
Bi h tình hình buôn bán cóa vẻ trầm xuống:duno: !!!
Ngay cả nhỏ bạn mê kinh doanh nhứt lớp em cũng tịt luôn:picknose: !!! Đang chờ vụ 8/3 sắp tới :sweat:!!!

kẻ xấu
26-02-2009, 06:14 PM
Bi h tình hình buôn bán cóa vẻ trầm xuống:duno: !!!
Ngay cả nhỏ bạn mê kinh doanh nhứt lớp em cũng tịt luôn:picknose: !!! Đang chờ vụ 8/3 sắp tới :sweat:!!!

Làm ăn ko đơn giản đâu !

Ng0cDuc
26-02-2009, 06:34 PM
kinh doanh hả,không kím được cái gì kinh doanh thú vị hơn à
VD như mấy bạn nữ á...

snow_b7
26-02-2009, 06:47 PM
KINH DOANH ak??? hai cái từ này không hợp với cái đầu củ chuối của mình!!! mình mà đi KD chắc lỗ chổng vó!!!:sweat::sweat:

He0pr0_B7
27-02-2009, 03:10 PM
Làm ăn ko đơn giản đâu !

Ai chẳng biết:knife: !!!
Nhưng nhỏ bạn em có máu me kinh doanh lắm ạ !!!!!
Huy động cả chị lẫn mẹ:cool: !!!!! Vụ nào cũng lãi chứ không lỗ:congratz: !!!! Nể !!!!!!!

KINH DOANH ak??? hai cái từ này không hợp với cái đầu củ chuối của mình!!! mình mà đi KD chắc lỗ chổng vó!!!:sweat::sweat:

Gớm !!! Nhìn cái mặt ngươi ...:chuckle::sparkling:!! Đy kinh doanh bị lừa đầu tiên !!! Há há:XD: !!!!!!
An phận đi rùi sau ta cho làm chân rửa cốc ở quán sữa chua liên doanh hiệu thuốc và WC công cộng của ta_Tú Bà_Ngan luộc:loa::^o^::^o^: !!!!!!!! Khửa khửa:heheh::heheh: !!!!!!!

He0pr0_B7
27-02-2009, 03:10 PM

Gớm !!! Nhìn cái mặt ngươi ...:chuckle::sparkling:!! Đy kinh doanh bị lừa đầu tiên !!! Há há:XD: !!!!!!
An phận đi rùi sau ta cho làm chân rửa cốc ở quán sữa chua liên doanh hiệu thuốc và WC công cộng của ta_Tú Bà_Ngan luộc:loa::^o^::^o^: !!!!!!!! Khửa khửa:heheh::heheh: !!!!!!!

snow_b7
27-02-2009, 05:01 PM

Nhìn tư cách của ngươi rất xứng đáng làm tổng quản ma ma cho ta sau này!!!:XD::XD::XD: Heo kinh doanh bà con nhà mình thiệt thòi lắm ạ ( nhìn cái mặt gian xảo của nó tề):angry::angry:

He0pr0_B7
28-02-2009, 04:09 PM
Nhìn tư cách của ngươi rất xứng đáng làm tổng quản ma ma cho ta sau này!!!:XD::XD::XD: Heo kinh doanh bà con nhà mình thiệt thòi lắm ạ ( nhìn cái mặt gian xảo của nó tề):angry::angry:

Con hâm tề !! Ngta gọi nà mama tổng quản chớ:XD::XD: !!!
Ta kinh doanh thì đôi bên cùng có lợi thui ạ:sparkling: !!
Ng đừng có bôi bác ta à nha:1:1 !!!!!!!!

#06-Center
01-03-2009, 09:30 AM
Anh Thức Dê đã khỏi chân chưa đá ? Liệu đã dạy bóng rôt cho em đc chưa ?
Mà tập vào buổi chiều à :sparkling:? Hjx !!!! Mà em còn chưa mua bóng nữa:falldown: !!! Chả biết loại nào là tốt:duno: !!!!

Này gọi lại nhá, không có anh bắt được anh uýnh chik ngay tại chỗ bi chừ
Dạo này anh đang mắc tập để thi đấu nên chưa dạy được mày đâu, 13 thi đấu rồi, để xong đợt này rồi anh dạy cho, chiều 5 giờ lên sân trừ thứ 6 + CN anh không lên được, nếu mày muốn mua bóng thì cứ mua 1 quả cao su tầm 50k là ngon rồi không cần mua đắt làm gì

o0.Rô.Boo.0o
01-03-2009, 04:13 PM
bây h thì k có biệt danh nữa. nhưg mà hồi bé bé pama kêu là mấm(béo béo, mập mập.hix,nhỏ thỳ ai chả thế) lớn 1 tý thỳ papa cho cái vịt bầu canada nan?:loser:

snow_b7
01-03-2009, 06:35 PM
cái tên Huyền đẹp thế kia mà giờ biến thành diệu Đầu to...:loser::loser::loser:

_KE-NI_
01-03-2009, 06:39 PM
no comment....ko có biệt danh........................

Jubi
01-03-2009, 07:20 PM
ọc, biệt danh :loser:............
biệt danh của tớ thfy đủ thể loại ....... =.=!!!

He0pr0_B7
02-03-2009, 02:17 PM
cái tên Huyền đẹp thế kia mà giờ biến thành diệu Đầu to...:loser::loser::loser:

A !!!!!!!!! Diệu đầu to.........:hahaha::hahaha:!!!!!!!!!
@ Jubi : Jubi = jự bị = puji:XD::XD: !!!!!!!
----------------
H thì mình lại thành Con Heo già gian ác :knife:!!!
Vô lý:angry: !! Bất công:1 !!!!!!!! Ngoan ngoãn hiền lành thế này...........:loser::loser:!!!!!!!!!!!

He0pr0_B7
02-03-2009, 02:25 PM
Dạo này anh đang mắc tập để thi đấu nên chưa dạy được mày đâu, 13 thi đấu rồi, để xong đợt này rồi anh dạy cho, chiều 5 giờ lên sân trừ thứ 6 + CN anh không lên được, nếu mày muốn mua bóng thì cứ mua 1 quả cao su tầm 50k là ngon rồi không cần mua đắt làm gì

Á !!!!!! Đấu ở đâu thế :crave:?!!!!!!!!!! Cho em bon chen ví :luckybadge:!!!!!
Em cổ vũ cho :^o^::^o^:!!!!!!!!
Nhìn mặt bằng đội bóng đc phết !!!!!!
Anh Hùng hít ấy:dazzle: !!! Nhìn rõ là điệu nghệ ạ !!!!!! Hoho :^o^::^o^:!!!!!!
À chứ cái anh Trường trắng trắng cao cao ấy có chơi bóng rổ không á ;;)?!!!
Cao thế không chơi hơi phí :knife:!!!!!!!!

@ Anh còn nợ em cái kem \:D/\:D/!!!!!!!!

Hyt.b3
02-03-2009, 03:38 PM

bi h bóng nó tăng h roài...:XD::XD::XD:
loại 50k chắc cũng lên 60 hay 70k rùi :sweat::sweat::sweat::falldown:

maianh_C9
02-03-2009, 04:09 PM
haha. Cứ ngồi đó mà chờ thằng Dê nó dạy!
Đợi mỏi cổ, tróc da!:sweat::sweat:
Bùn cười cái vụ sáng nay:'' Thuý'' rồi '' Ax'':whistle:
haha.
Thi ở trường Đào Duy Từ và Lam Sơn em ạ. Từ 12 đến 15/3.
Hjc, toàn buổi học thêm của tôi, trên lớp thì cuqứ Toán, Lý , Hoá xoành xoạch!:dead::loser::loser:
Rất may là đã nhờ đc người iu chép hộ bài trên lớp. hhéhé:sparkling:
Còn học thêm , á á á!
KO biết thi thế nào đây, ko biết dân tình có đi cổ vũ đc ko.:sparkling:

KoPiKo CS
02-03-2009, 04:17 PM
Bóng rổ gì chứ! Bóng đá hay hơn nhìu..........................!!!!!!

heat_pointguard13
02-03-2009, 04:33 PM
ặc sao lại có đứa nói mình chải gel đi chơi bóng chứ. Mk mình ghét nhất mấy thằng như thế [-(
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Á !!!!!! Đấu ở đâu thế :crave:?!!!!!!!!!! Cho em bon chen ví :luckybadge:!!!!!
Em cổ vũ cho :^o^::^o^:!!!!!!!!
Nhìn mặt bằng đội bóng đc phết !!!!!!
Anh Hùng hít ấy:dazzle: !!! Nhìn rõ là điệu nghệ ạ !!!!!! Hoho :^o^::^o^:!!!!!!
À chứ cái anh Trường trắng trắng cao cao ấy có chơi bóng rổ không á ;;)?!!!
Cao thế không chơi hơi phí :knife:!!!!!!!!

@ Anh còn nợ em cái kem \:D/\:D/!!!!!!!!

anh là hùng heat chứ ko phải hùng hít :))

snow_b7
02-03-2009, 05:15 PM
ô ô ô mình có chơi bóng rổ đc không nhỉ???:sweat::sweat: ném bóng vào rổ thì đc chứ chơi thì chịu roài!!!:falldown::falldown:

He0pr0_B7
03-03-2009, 01:52 PM
ô ô ô mình có chơi bóng rổ đc không nhỉ???:sweat::sweat: ném bóng vào rổ thì đc chứ chơi thì chịu roài!!!:falldown::falldown:

Cái tướng nhà ng chạy đã thấy buồn cười....:XD:!!!!!!
Tốt nhứt là nên thay guốc bằng dép như ta đây chạy cho dễ...:whistle:!!!!!!
Bóng rổ........!!!!!!!!! Ng định vác guốc chơi bóng thật hử:dazzle: ??!!!!!!!

queen_bee
03-03-2009, 01:54 PM
hic hic , Queen cũng thích chơi bóng rổ.......:"> :"> :"> :"> :"> :">
nhưng tại......:"> :"> :"> :"> .........chiều cao.......:"> :"> :">........hơi khiêm tốn một tẹo....:"> :"> :">
nhưng nhìn mọi người chơi thấy hay hay , cũng mún thử :D

rapperdq
03-03-2009, 01:55 PM
Lại đây anh dạy kèm mấy buổi cho :">

Jubi
03-03-2009, 05:20 PM
hjxxxxx, lâu lắm không lên sân òy, nhớ wa'''''''''''''''
mà lên sân thỳ toàn thy đấu phi-thể-thao :)):)):))

He0pr0_B7
04-03-2009, 01:39 PM
hjxxxxx, lâu lắm không lên sân òy, nhớ wa'''''''''''''''
mà lên sân thỳ toàn thy đấu phi-thể-thao :)):)):))

Hố hố !!!!! Tau thấy cái kiểu chơi bóng của mi rùi...:dazzle:!!!!!!!!
Đẹp :XD::XD:!!!!!!!!!!
Hố hố !!!!!!!!!!!!
Hừm.........!!!!!!!!!!! Không biết khi nào mới đc chơi bóng..:falldown:!!!!

Jubi
04-03-2009, 07:56 PM
Hố hố !!!!! Tau thấy cái kiểu chơi bóng của mi rùi...:dazzle:!!!!!!!!
Đẹp :XD::XD:!!!!!!!!!!
Hố hố !!!!!!!!!!!!
Hừm.........!!!!!!!!!!! Không biết khi nào mới đc chơi bóng..:falldown:!!!!
ka ka, wa' khen
mà sao mi khiêm tốn thế nhờ, cái đẹp đó phải dành cho mi thfy đúng hơn :XD::XD::XD:

heat_pointguard13
05-03-2009, 12:27 PM
Đề nghị ko ai nói gì nữa để cho 2 em nói xấu nhau chán đi =))

o0.Rô.Boo.0o
05-03-2009, 02:52 PM
bảo k ai nói j` sao lại cóa ng` tự dưg nói chen vô nhở!!!!:sweat::sweat:

Jubi
05-03-2009, 06:11 PM
hjzzzzz, tại cái con Heo kia, thích chưa, tự dưng lại vạch áo cho người xem lưng :alert:
mà chả hiểu sao tau cứ lên sâzn bữa nào là cũng phải ăn ýt nhất là 1 quả vô đầu, hjzzz, hôm nào cũng giống hôm nào, chưa hôm nào bảo toàn tính mạng, khổ ế ....... :loser::loser::loser:

heat_pointguard13
06-03-2009, 07:50 PM
bảo k ai nói j` sao lại cóa ng` tự dưg nói chen vô nhở!!!!:sweat::sweat:

Thíck nói đểu hả? Tới đi Kưng............................................. ........................

Snow
06-03-2009, 09:37 PM
Đề nghị mọi người Không spam lung tung tại Topic này nhé
Nhắc nhở Tất cả lần 1

He0pr0_B7
07-03-2009, 07:36 PM
hjzzzzz, tại cái con Heo kia, thích chưa, tự dưng lại vạch áo cho người xem lưng :alert:
mà chả hiểu sao tau cứ lên sâzn bữa nào là cũng phải ăn ýt nhất là 1 quả vô đầu, hjzzz, hôm nào cũng giống hôm nào, chưa hôm nào bảo toàn tính mạng, khổ ế ....... :loser::loser::loser:

Gớm !!!!!! Tau có hơn chi mô :falldown:!!!!!!!!!!
Hôm đâu cũng ăn 1 quả vô mặt:fallout::demoralize: !!!!!!!!!!!!
Nhìn ngta lên rổ rõ thjk:knife: !!! Mình thì............:falldown:!!!!!!!!!!!!

Reddevils
07-03-2009, 07:59 PM
Sư phụ cũng chơi bóng rổ cơ á , ngạc nhiên chưa #Devil , hôm nao đt sp , so.lo k #Devil

heat_pointguard13
09-03-2009, 03:15 PM
Đề nghị mọi người Không spam lung tung tại Topic này nhé
Nhắc nhở Tất cả lần 1

Haizzz xin lỗi xin lỗi.................................

2NE1_HR
11-03-2009, 01:37 PM
Bây giờ thì ai ở 4um cũng gọi mình là RED ( suốt ngày Red red ~> cứ như rét rét ấy ), ở lớp học vẽ bị gọi là Devils high sounding

Lão này láo ghê , Devils high sounding( quỷ kều) là tên đầy đủ thui nhá, vì có ai gọi thế đâu , toàn gọi là "Đê sô"( đê~> là Devils , Sô ~> là sounding) à hà hà hà :XD::XD::XD:

o0.Rô.Boo.0o
11-03-2009, 07:45 PM
Ặc!!! K nhân đạo đc tý ak` thằg kia:angry:
spam cái gì mà lung tung :picknose:

He0pr0_B7
12-03-2009, 02:23 PM
Sư phụ cũng chơi bóng rổ cơ á , ngạc nhiên chưa #Devil , hôm nao đt sp , so.lo k #Devil

Không phải chơi..:sweat:.!!!
Mà là ném bóng vào rổ..:loser:.!!!!!!!

Hjz...!!!! Mình cũng cao thế này..:sparkling:.!!!! Khôgn chơi thì quả là phí:phew: !!
Hí hí:XD::XD: !!!!!!

rapperdq
12-03-2009, 02:25 PM
Ném vào đâu em, người hay là rổ :-"

Jubi
13-03-2009, 12:55 PM
Ném vào đâu em, người hay là rổ :-"
ném bóng vào rổ chứ còn người ném thỳ ngã vào người ... ai ai đấy :)):)):)) ngã vào người anh chẳng hạn =))

He0pr0_B7
13-03-2009, 02:16 PM
ném bóng vào rổ chứ còn người ném thỳ ngã vào người ... ai ai đấy :)):)):)) ngã vào người anh chẳng hạn =))

Thế thì ngã xuống đát còn hơn...:falldown:.!!!!!!!!

Ôi ôi !!!!! Đến khi nào mình mới đc như các ac trong đội bóng rổ nhỉ :loser:??!!!
Ngưỡng mộ quá đy..........:sparkling:!!!!!!!!!!!!

He0pr0_B7
13-03-2009, 02:19 PM
Lão này láo ghê , Devils high sounding( quỷ kều) là tên đầy đủ thui nhá, vì có ai gọi thế đâu , toàn gọi là "Đê sô"( đê~> là Devils , Sô ~> là sounding) à hà hà hà :XD::XD::XD:
A :aie: !! H thì em đã hiểu...:phew:.!!!!!!!
Đt là Đê sô...:sparkling:!!!
Hố hố:XD::XD::XD: !!!!!!!!

Snow
13-03-2009, 07:02 PM
Sau gần một năm học dưới mái trường đào duy từ ... Cũng đã có một lượng khá lớn các bạn học sinh của khóa 08-11 biết đến forum ĐDT và tham gia forum.
Nhưng vì là lần đầu mới tham gia sẽ có rất nhiều điều các bạn chưa biết ... Mà đi hỏi thì các bạn cũng ngại vì chưa quen ...
VÌ thế Mình lập ra topic này để giải đáp và giúp đỡ tất cả các member mới ... đặc biệt là thành viên của khóa 08-11 ...
Mình sẽ cố gắng hết sức để giúp các bạn hòa nhập tốt với mọi người tại forum ĐDT này ...
Mọi vấn đề có thể trực tiếp viết bài trên topic này ... hoặc có thể hỏi mình qua Yahoo : snow_in_heart24

Mong rằng các bạn sẽ nhiệt tình tham gia forum :hi::hi::hi:

He0pr0_B7
14-03-2009, 08:51 PM
Sau gần một năm học dưới mái trường đào duy từ ... Cũng đã có một lượng khá lớn các bạn học sinh của khóa 08-11 biết đến forum ĐDT và tham gia forum.
Nhưng vì là lần đầu mới tham gia sẽ có rất nhiều điều các bạn chưa biết ... Mà đi hỏi thì các bạn cũng ngại vì chưa quen ...
VÌ thế Mình lập ra topic này để giải đáp và giúp đỡ tất cả các member mới ... đặc biệt là thành viên của khóa 08-11 ...
Mình sẽ cố gắng hết sức để giúp các bạn hòa nhập tốt với mọi người tại forum ĐDT này ...
Mọi vấn đề có thể trực tiếp viết bài trên topic này ... hoặc có thể hỏi mình qua Yahoo : snow_in_heart24

Mong rằng các bạn sẽ nhiệt tình tham gia forum :hi::hi::hi:

Ôi ông nội ơi !!!!
Đến viết còn sai chính tả nữa thì chỉ dẫn cái giề..:aie:.!!!!!!!
Đã có cái box gì đấy giải đáp thắc mắc rùi còn lập cái nữa...:duno:.!!! Hjz:sweat: !!!!!!!!

kẻ xấu
14-03-2009, 10:29 PM
iem khóa 09-12
Cho em hỏi thi vào trường đào khó hay dễ ạ !
Nghe nói 08-11 tòan đứa quái dị : heo chung thủy. Ngộ khang
có đúng ko

Snow
14-03-2009, 10:33 PM
cái trình độ như em hok thi đc đâu ...
Quái dị như chúng nó nhưng mà pro phải biêt =))

kẻ xấu
14-03-2009, 10:38 PM
cái trình độ như em hok thi đc đâu ...
Quái dị như chúng nó nhưng mà pro phải biêt =))

Có lẽ là trượt rồi !
phải vào đại học học thôi ! chứ cấp 3 ko ai nhận mình cả :(

Snow
14-03-2009, 10:46 PM
Uk chúc chú thành công =))

DonGianLaSpam
15-03-2009, 01:18 AM
Uk chúc chú thành công =))

1 suất nhẬP NGŨ đọi nó em ah =))

Jubi
17-03-2009, 01:43 PM
úi, em là mem mới chính hiệu
chào mọi người, chưa být gỳ nên mong mọi người giúp đỡ =.=!!
các anh chỵ khóa trên không bắt nạt tụi em là tụi em cám ơn lắm rùi ạk !!!! :phew:

Snow
17-03-2009, 07:07 PM
các anh chỵ khóa trên không bắt nạt tụi em là tụi em cám ơn lắm rùi ạk !!!! :phew:

=)) em cần gì anh giúp đc hok :XD::XD::XD:

Hyt.b3
17-03-2009, 07:09 PM

he he thiệt nà e hok bít gỳ hok......
bắt được chú nai con ngơ ngác ná:heheh::heheh::heheh:

2NE1_HR
18-03-2009, 01:02 PM
hi hi , gọi ông ý là Đê sô ông ý tức cực đó , nhìn mặt hay kjnh :D

Jubi
18-03-2009, 01:24 PM
=)) em cần gì anh giúp đc hok :XD::XD::XD:
by h` thỳ em cũng chưa cần gỳ lắm, khi nào cần em sẽ nhờ dù sao cũng cảm ơn anh trước ná, anh tốt wa' đi :sparkling:

he he thiệt nà e hok bít gỳ hok......
bắt được chú nai con ngơ ngác ná:heheh::heheh::heheh:
hjzz, sao chỵ lại hỏi thế ạk!!
em thật là không bít gỳ mà ... :dead:

sogetsu7
18-03-2009, 05:15 PM
Thầy Thuận mà không được yêu quý ak hợ có vấn đề đoá các cậu ak:dummy::fallout:
mj bớt viết vớ vẩn đj Khang ak:ock: mà để cái avata đểu vừa thôi

Mr.J3enKute !!
18-03-2009, 05:43 PM
sao ko có Mr Quý dạy Toán pro nhỉ :"> .vừa chuyển từ quê xuống đã gây cú shock lớn trong giới GV toàn tp ----------> B12 đậu ĐH nhiều nhất 05-08 :"> :"> :))

DonGianLaSpam
18-03-2009, 06:55 PM
thấy tuấn vô đối =))

Ốc...
18-03-2009, 08:55 PM
Tui tên Ốc....
^^ synh ra đã thế rồy :(
Nhưng công nhận cái tên cụa mình cũng hay
Thick.........

Ốc...
18-03-2009, 08:59 PM
Thầy Dũng lớp mình đc nhất khối 11 thôi à
buồn nhờ........
phiếu hơi ít.....
thầy ơi cố năm sau ^^
:X:X:X:X

Snow
18-03-2009, 10:08 PM
:sparkling::sparkling::sparkling:
Ôi các thầy cô !!!

0h.babje
19-03-2009, 12:42 AM
La la. Cô Hà của ta đc Mis Teacher :sparkling:
Hôm sau về phải khoe mí cô mới đc :freely:

Snow
19-03-2009, 12:04 PM
:D đúng thật
nhiều thầy cô vẫn chưa bik đến forum ...
ai là học sinh của thầy cô nào thì báo tin cho thầy cô vui nhé :D:D:D

He0pr0_B7
19-03-2009, 01:35 PM
Tui tên Ốc....
^^ synh ra đã thế rồy :(
Nhưng công nhận cái tên cụa mình cũng hay
Thick.........

Hửm:hmm: ?!!!
Ốc là biệt danh của em đá:phew: !!!!
Họ hàng hang hốc nhà em đều gọi em là Ốc:sparkling: !!!!

Reddevils
19-03-2009, 01:43 PM

Hả cái chi đây , em với chả út :noo::noo::noo: , đợi đấy :angry::angry:

Ốc...
19-03-2009, 03:18 PM
Hửm:hmm: ?!!!
Ốc là biệt danh của em đá:phew: !!!!
Họ hàng hang hốc nhà em đều gọi em là Ốc:sparkling: !!!!

ớ!.............
đụng hàng =))
bắt tay nhau cái ^^..........
Ốc đó tên chi ;))

0h.babje
19-03-2009, 03:36 PM
^^ cấp 2 bọn nó gọi mình là Lang Văn Khê >.< không thích nhưng giờ thấy nhớ nó
lên cấp 3 lại có tên mới >.< : Tôn Ngộ Khang
cái nào cũng dài dằng dặc

Tên giống người . Ngộ như nhau:phew:
Biệt danh của mình thì nhiều vô kể.

1. Linh Cẩu ( Biệt danh này bị gọi từ lớp 5 :refused:). Thế là dần dần đc biến tấu ...cái tên Linh đẹp đẽ thì vứt mất. Còn mỗi chữ Cẩu :refused:

2. Linh Móm: Quái nhờ. Móm hồi nào :hmm:. Có mà hơi hô 1 tí thì đúng :noo:

3. Linh lùn: Hơi lùn tí thôi chứ cũng chả đến nỗi. Nhờ :whistle:

4. Chấu: Có ai biết cái vỏ chấu mà ng` ta xay lúa xong ko ạ. Chính cái đó đó. Gớm ạ. Thế mà bị lấy làm tên gọi mình . Oan ức:falldown:
Nhưng mà yêu yêu :love:
Thôi. Kể nấy thôi...

Hyt.b3
19-03-2009, 06:32 PM

bi chừ quả bóng nó lên 60K 1 quả roài..........:fear::fear:
hjx..........cái quả bóng của mềnh nó chả nảy được...........:loser::loser::loser:
he he hum trước cũng lên sân tí tởn.... may quá,.... vẫn ném được vài quả.......:phew::phew::phew: