PDA

View Full Version : WelComE to DaO DuY Tu HiGh Sckool - WelKomE 08-11

Trang : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 [34] 35 36

He0pr0_B7
20-03-2009, 02:50 PM
ớ!.............
đụng hàng =))
bắt tay nhau cái ^^..........
Ốc đó tên chi ;))

Ốc này tên Hoa mừ !!!
Xem lại cái bài em viết ở trang 3 á :sparkling:!!!!

kyu_SJ^^
20-03-2009, 03:53 PM
chài bạn bè tớ đều gọi tớ bằng nhóc vì tính tớ trẻ con lắm ( may mà tụi học cùng lớp không biết chứ không chết)
ở nhà tớ có biệt danh là híp vì từ nhỏ đến lớn khi tớ ra ngoài nắng là 2 mắt của tớ cứ híp lại không thể mở to ra đc chẹp chẹp

Snow
20-03-2009, 07:19 PM
Tên giống người . Ngộ như nhau:phew:
Biệt danh của mình thì nhiều vô kể.

1. Linh Cẩu ( Biệt danh này bị gọi từ lớp 5 :refused:). Thế là dần dần đc biến tấu ...cái tên Linh đẹp đẽ thì vứt mất. Còn mỗi chữ Cẩu :refused:

2. Linh Móm: Quái nhờ. Móm hồi nào :hmm:. Có mà hơi hô 1 tí thì đúng :noo:

3. Linh lùn: Hơi lùn tí thôi chứ cũng chả đến nỗi. Nhờ :whistle:

4. Chấu: Có ai biết cái vỏ chấu mà ng` ta xay lúa xong ko ạ. Chính cái đó đó. Gớm ạ. Thế mà bị lấy làm tên gọi mình . Oan ức:falldown:
Nhưng mà yêu yêu :love:
Thôi. Kể nấy thôi...

thôi để em thêm một vài cái nữa nhé :XD:
1. Lynh dylan :dazzle: cái này là anh Vũ đặt nhờ
2. Linh dê :XD: cái này tập thể hắc đạo tặng chị ... ak chị qua hắc đạo luôn nhé :giveme:
3. Linh tinh tinh =)) made in Ngộ =))
...
Cứ từ từ em nghĩ tiếp đã :duno:

m0n0_B7
25-03-2009, 07:46 PM
ui za! sa0 lại quên mất thầy Hùng chứ...:alert: chán ông quá!!!
hô hô...miss Hiền nhà tớ phải được yêu quý nhất chứ nhờ...1 là cô nhìn " rất chi là "...(câu này cho vào ngoặc kép zdy đây naz câu nói độc quyền của thầy thực tập lớp tớ ak:whistle:-->ko có ý gì ở đây đâu naz)...kute , very kute thì đúng hơn..kakakaka...lý do thứ 2 là cô dạy sinh quá hay ak chứ..tiết nào học cũng nhẹ nhàng hết ak...(ko căng như học lý với thầy Tạo đâu...:hồi đầu năm vào mà láo nháo là " 500 lần nội quy " nhá...ăn đủ còn chi nữa!!hjx..)..Thứ 3., cô cũng " rất chi là " tâm lý nhá...thấy chưa?!! vừa hiền vừa xinh dạy lại giỏi nữa nhá...xứng đáng là Miss Teacher quá còn gì nửa!!

He0pr0_B7
27-03-2009, 02:20 PM
Ôi !!! Mua phải quả bóng méo...!! Lão D cứ cười cho mãi............:dummy:!!!!!!!!
H lên sân chỉ đứng nhồi bóng vs cả chuyền bóng là chủ íu....!!!!!!!!!!
Hì hì !!!!!!!

Jubi
28-03-2009, 03:26 PM
hjxxx:falldown:, bao nhiêu là thứ tiền, tiền ăn, tiền mặc, tiền nợ, tiền mua bóng ...
ông giời chả thương con tý nào =.= !!

He0pr0_B7
28-03-2009, 06:15 PM
Hô hô !!!! Vừa qua Đoàn trường ta đã tổ chức rất nhiều phong trào xôm tụ cho đoàn viên thanh niên tham gia....!!!! Vâng !!!! Và sau kết thúc tốt đẹp của các phong trào ấy, 1 giải Bóng đá dành cho khối 10 đã đc lên kế hoạch bởi bạn Tùng Trâu của B2....:D!!!!
Sau đây là những thông tin về giải đấu mà tớ thu thập đc từ 1 cầu thủ lớp ;))!!!!!!!!!!!
Giải đấu gồm 11 lớp tham gia, trong đó B11 liên minh vs cả B8....!!!! Riêng B10 thì không tham gia đc có lẽ vì lí do quân số ạ ...:-?!!!!!!!

Các đội đc chia làm 2 bảng sau khi đã bốc thăm:

:D Bảng A : B2_B7_B8-11_B9_B12 !!!
--------------------------------------------------------------------
:D Bảng B: B1_B3_B4_B5_B6 !!!!

Bảng A đc xem là Bảng Tử thần Nghe oách nhỉ?!!! vì ở bảng này thực lực các đội là ngang nhau....!!! Riêng B8-11 có lợi thế hơn vì dù sao thì 2 đánh 1 không chột cũng què....!!!!!! Mọi ng` nhỉ :>?!!!!!!
Các đội sẽ thi đấu theo kiểu vòng tròn tính điểm...!!! Từng đội trong bảng thi đấu lần lượt vs các đội khác..!!!!

Bảng tính điểm :
_Thắng : 3điểm !!!
_Hòa : 1điểm !!!
_Thua không có điểm !!!!
Sau khi thi đấu 4 đội có số điểm cao nhất sẽ vào bán kết...<:-P!!!!!!!
Đội nhất bảng A sẽ đá vs đội nhì bảng B và ngc lịa, nhất Bảng B sẽ đá vs nhì bảng A Y:DY!!!

Theo như dự kiến, mỗi lớp đóng 300k, số lượng ng` mỗi đội là 10 ng` !!!!!!!! Tuy nhiên đội hình chính thức sẽ chỉ có 7 ng` !!!!
Tức là mỗi ng` 30k, cũng rất vừa phải với túi tiền học sinh nhỉ :P?!!!!

Cơ cấu giải thưởng :
Nhất : 600k !!!
Nhì : 400k !!!
Ba : 300k !!!
Tư : 200k !!!
Ngoài ra còn 2 giải Vua phá lưới và Thủ môn xuất sắc, mỗi giải 150k \:D/!!!!!!

Địa điểm : Sân Balit ...!!!!
Thời gian : Bắt đầu từ ngày 15/4...!!!! Có thể sẽ thay đổi vì đây chỉ là dự kiến ...!!! Và có lẽ tháng 4 sẽ thi học kì II mà..#:-s!!!!
P/S : Có thuê trọng tài hẳn hoi nhé...;)!!!!!

Các đội hãy cố gắng luyện tập nhé....!!!!!!! Vì một giải đấu công bằng và vui vẻ cho toàn khối....:jeje:<:-P!!!!!!!!

Jubi
28-03-2009, 06:18 PM
ặc, chả biết cái giải ny ở đâu chui ra đây, thấy bọn ở lớp tau hâm hâm, đá chả ra sao mà ..... :sweat:
ớ mà thầy tau được làm đội trưởng hả ;))

kẻ xấu
28-03-2009, 06:19 PM
Oái Heo chung thuỷ mà cũng biết bóng đá cơ à ! ghê nhỉ ?

Cơ cấu giải thưởng :
Nhất : 600k !!!
Nhì : 400k !!!
Ba : 300k !!!
Tư : 200k !!!
Ngoài ra còn 2 giải Vua phá lưới và Thủ môn xuất sắc, mỗi giải 150k !!!!!!

Ghê quá nhỉ ?
Thủ môn và vua phá lưới mà cũng có giải! 1 triệu 8 tất cả giải thưởng !
cho là 10 lớp đi, thế còn lại 1triệu 2 có đủ để tổ chức ko em !

Hyt.b3
28-03-2009, 06:20 PM
ừm.......năm nay thấy các lớp khác bóng đá có vẻ trội hơn lớp m hay sao ấy..........
chưa thấy nhân tài B3 xuất hiện.........hjx.............B7 có hưng nhái đá hơi bị oách..................
Hôm sau nghe thông tin là B3 đấu với B1.............sao mà cũng lắm duyên nợ với B1 thế.............từ kéo co nam nữ đến bi h là bóng đá..................

Snow
28-03-2009, 06:24 PM
Oh yeah B3 cũng đã có một số chuẩn bị nhất định
Chỉ tiêu đề ra của B3 đó là vào vòng chung kết ^^
Và... sau đó tính sau...vì các lớp của bảng A khá mạnh nên chưa thể tính đến chuyện có giải đc ^^

kẻ xấu
28-03-2009, 06:25 PM
Lớp nào mà đã nổi là nổi tới tận lớp 12 luôn !
Mới vào lớp 10 cũng hào hứng lắm chứ. nhưng lớp anh chẳng bao h đi đủ 7 người cả. ha ha nghĩ lại cũng tội !

He0pr0_B7
31-03-2009, 02:16 PM
Tìm mãi mới thấy bài mình chui vô đây nè !!!!!!!!!
Tưởng liên quan đến mình khối 10 thì vào 08-11 chứ:hmm: !!!!!!!!!
---------------
Tình hình là B9 sẽ thuê 2 cầu thủ B7 sang đá cho họ:aie: !!!!
Đó là Dũng xì-ke và Hoạt dẻo dai !!!!!!!!!
Đương nhiên 2 bạn này sẽ không đc vào đá ở trân B9 gặp B7:sparkling: !!!!!!!
-----------------------------------------

Oái Heo chung thuỷ mà cũng biết bóng đá cơ à ! ghê nhỉ ?

Ghê quá nhỉ ?
Thủ môn và vua phá lưới mà cũng có giải! 1 triệu 8 tất cả giải thưởng !
cho là 10 lớp đi, thế còn lại 1triệu 2 có đủ để tổ chức ko em !

Đây là lời thằng bạn truyền đạt lại sau khi đi bốc thăm về.:sparkling:.!!!!!! Phải bám nó nhằng nhẵng để nó khai ra đấy:dummy: !!!!!!!!
Thực ra em cũng chả hiểu mấy về bóng đá..:sweat:!!! Nhưng có tin tức mới thì phải viết chứ để đấy à :duno:?!!!!!!!

He0pr0_B7
31-03-2009, 02:55 PM
chài bạn bè tớ đều gọi tớ bằng nhóc vì tính tớ trẻ con lắm ( may mà tụi học cùng lớp không biết chứ không chết)
ở nhà tớ có biệt danh là híp vì từ nhỏ đến lớn khi tớ ra ngoài nắng là 2 mắt của tớ cứ híp lại không thể mở to ra đc chẹp chẹp

Nhok hửm :hmm:?!!!
Từng có 1 ng gọi thế nhưng sau 1 năm thì thôi !!!!!!
Và bi h đến lượt Az:phew: !!!!!!!!

Reddevils
02-04-2009, 01:26 PM
Cảm thấy ức chế dần , năm ngoái , cả năm nay nữa , tr k cho khối 11 tôr chức , thế là phải tự góp tiền tổ chức . , Vô địch 1000K , nhưng toàn tiền anh em cả , trường thật là bất công ,có lẽ khoá 07-10 là đồ vứt đi của tr Đào òi :eaten:

He0pr0_B7
02-04-2009, 01:42 PM
Cảm thấy ức chế dần , năm ngoái , cả năm nay nữa , tr k cho khối 11 tôr chức , thế là phải tự góp tiền tổ chức . , Vô địch 1000K , nhưng toàn tiền anh em cả , trường thật là bất công ,có lẽ khoá 07-10 là đồ vứt đi của tr Đào òi :eaten:

Đừng ức chế nữa đi !!!!!!!!
Khối 10 cũng tự tổ chức mà....:yawn:!!!!!!!!

Candy
02-04-2009, 02:35 PM
chưa có văn bản chính thức từ trường. move to box 08-11.

giải bóng này ko biết lớp nào vô địch nhỉ??? mình đoán là B7

He0pr0_B7
02-04-2009, 02:39 PM
chưa có văn bản chính thức từ trường. move to box 08-11.

giải bóng này ko biết lớp nào vô địch nhỉ??? mình đoán là B7

Chính xác !!! Thằng Ngộ 4 mắt 2 tròng kia đọc không kĩ lại move sang Đoàn - Hội - Đội !!!!
Đây là tự tổ chức cơ mà c:angry:!!!!!!
-----------------
Này !!!! Sang nịnh đầm B7 hửmc:misdoubt: ?!!!!!!!!!!!

m0n0_B7
02-04-2009, 03:29 PM
hay quá!! b7 đâu hết ka~ oài xông vào cổ vũ coi!!!tình hình là trận mở màn phải đi coi cái nhờ!!!:whistle:(hehe..ko bik có đúng hôm mình học ko nhờ)..hjx..dù sa0 thì vì tinh thần dân tộc...học thì cả đời, học lúc nào chả đc..còn vụ ni chắc mấy năm mới có 1 lần-->ko đi hơi phí....Đi maz cổ vũ cho anh em ta cái chứ,bỏ sa0 đc...hé hé
phải công nhận là kon zai b7 ko nổi trội j cho lắm nhưng maz về khoản đá bóng thì lớp khác ko nể hơi phí..kakaka..sự thật phũ phàng maz lị..hé hé ( sau giải này có lẽ lại liên hoan ăn mừng thắng lợi nữa )..herher mới vào đầu năm lớp 10 maz phải ăn uống, đú đởn đến 4,5 lần ôy...=.= Thế mới là 1 b7 PRO chứ pà kon nhẩy!!!:heheh:
VÀO VIẾT BÀI CHO B7 ĐÊ !!! TINH THẦN DÂN TỘC LÂU NAY ĐÂU ÔY!!!!KAKAKA...
B7'LL WINNER....B7 VÔ ĐỐI MAZ LỊ..:heheh:
hay quá!! b7 đâu hết ka~ oài xông vào cổ vũ coi!!!tình hình là trận mở màn phải đi coi cái nhờ!!!:whistle:(hehe..ko bik có đúng hôm mình học ko nhờ)..hjx..dù sa0 thì vì tinh thần dân tộc...học thì cả đời, học lúc nào chả đc..còn vụ ni chắc mấy năm mới có 1 lần-->ko đi hơi phí....Đi maz cổ vũ cho anh em ta cái chứ,bỏ sa0 đc...hé hé
phải công nhận là kon zai b7 ko nổi trội j cho lắm nhưng maz về khoản đá bóng thì lớp khác ko nể hơi phí..kakaka..sự thật phũ phàng maz lị..hé hé ( sau giải này có lẽ lại liên hoan ăn mừng thắng lợi nữa )..herher mới vào đầu năm lớp 10 maz phải ăn uống, đú đởn đến 4,5 lần ôy...=.= Thế mới là 1 b7 PRO chứ pà kon nhẩy!!!:heheh:

He0pr0_B7
02-04-2009, 03:43 PM
B7'LL WINNER....B7 VÔ ĐỐI MAZ LỊ..:heheh:

Chị ơi bỏ ngay từ đó đi cho em nhờ !! Em dị ứng vs từ đó :ablaze:!!!!
Thêm nữa là mỗi lần viết bài thì đứng ca tụng lớp nhiều ngta cười cho !!!!! Hén:idea: !!!!!!!
----------------------------------
Hihi !!!!!! Lớp mình có lẽ ăn chơi hơi nhiều từ sau tết nhỉ:dazzle: ?!!!!!!!
Tưởng xong vụ 26/3, thầy cô đi rùi thì chuyên tâm lo thi học kì...!!!
Ngờ đâu còn vụ này nữa ....:knife:!!!!!!!!
Có lẽ nên bắt chúng nó nộp quỹ tháng 4 lấy kinh phí bồi dưỡng cho đội bóng lớp tí :comeon:?!!!!!!
Để mai lên ghi lại lịch thi đấu rùi post lên luôn thể ....!!!!!!!!
---------------------------------
À !!!! Giải bóng khối 10 mà sao ít mem 10 vào hưởng ứng thế này ?!!!!
Hú hú !!!! Vào post danh sách đội bóng từng lớp đi coi nào....:loa::loa:!!!!!!!!!

Reddevils
02-04-2009, 04:08 PM
Chẹp , đọc k kĩ , ai bảo gửi ở chỗ đoàn trường cơ chứ , làm tưởng trường tổ chức ,
Khối 10 đá bóng có vẻ tồi ( thông qua giao hữu và xem mí chú ý đá ) phong tràoũng chưakingbằng khối 11 , đợt tổ chức năm lớp 10 thuê luôn cả sân Tân An đá , Cơ bản cũng có Phú ( bi chừ đá trong đội trẻ TH ) nên chất lượng ngon hơn
Đặc biệt cái hồi tổ chức thì có lớp cả lớp đi cổ vũ , tiêu biểu là C8 ~> cho dù về nhì :(( , cái topic về giải hồi đó cũng sôi động hơn

#06-Center
02-04-2009, 05:42 PM
Hớ hớ nghe nói con heo vừa bị mất quả bóng hử, đáng đời cái tội cứ lùa ta mà :))
Mấy hôm nay mưa wá ko lên sân được rõ chán

beng-chan_B.ball
02-04-2009, 06:01 PM
có e này, chả biét sao, Trước giờ đâu ai dạy chứ, tự lực cánh sinh thôi:phew:

Nal
02-04-2009, 08:45 PM
hjzzzzz, tại cái con Heo kia, thích chưa, tự dưng lại vạch áo cho người xem lưng :alert:
mà chả hiểu sao tau cứ lên sâzn bữa nào là cũng phải ăn ýt nhất là 1 quả vô đầu, hjzzz, hôm nào cũng giống hôm nào, chưa hôm nào bảo toàn tính mạng, khổ ế ....... :loser::loser::loser:

tình hình này đội mũ bảo hiểm chơi cho chắc chị oy..:picknose: vào đầu con đỡ..giữa mặt thì có mà xịt máu mũi..nữ còn va chạm ít..mấy thằng con trai chơi cùi trỏ..vào mồm cái thì nhổ máu ra như là nhổ nước trầu thấy ghê:duno:

He0pr0_B7
03-04-2009, 03:52 PM
Chẹp , đọc k kĩ , ai bảo gửi ở chỗ đoàn trường cơ chứ , làm tưởng trường tổ chức ,
Khối 10 đá bóng có vẻ tồi ( thông qua giao hữu và xem mí chú ý đá ) phong tràoũng chưakingbằng khối 11 , đợt tổ chức năm lớp 10 thuê luôn cả sân Tân An đá , Cơ bản cũng có Phú ( bi chừ đá trong đội trẻ TH ) nên chất lượng ngon hơn
Đặc biệt cái hồi tổ chức thì có lớp cả lớp đi cổ vũ , tiêu biểu là C8 ~> cho dù về nhì :(( , cái topic về giải hồi đó cũng sôi động hơn

Nhầm rùi !!!!!! Viết ở khóa 08 - 11 nhưng thằng Khang hâm chuyển sang đó đấy chứ !!!!!!
Mà cung cấp tin tức mà không thưởng cho tau à thằng kia:dummy: ?!!!!!
9/4 sẽ bắt đầu trận đá trận đầu tiên :sparkling:!!!
Đó !!! Lại quên đem lịch thi đấu về...!!!!! Đầu vs óc...:fallout:!!!!!!!!

He0pr0_B7
03-04-2009, 03:55 PM
Hớ hớ nghe nói con heo vừa bị mất quả bóng hử, đáng đời cái tội cứ lùa ta mà :))
Mấy hôm nay mưa wá ko lên sân được rõ chán

Hê hê !!!! Thấy rùi ông anh ạ:XD::XD: !!! Đừng vội mừng như thế:dummy::dummy: !!!!!!!!!!!
Nói lên sân dạy cho mình mà toàn các chị dạy thui hà....!!!!!
Chẹp !!!!!!!!!!!!!
Chứ thực ra 36Dunk là thế nào nhỉ ?!!!!!!!!
Đội bóng mà.....:duno:!!!!!!!!!!!

o0.Rô.Boo.0o
03-04-2009, 06:32 PM
êy êy.he0 he0. chứ b10 ở mô đá. k đc thy ak`.hix.hix.hấn cho 1 phát b10 bị đá ra khỏi trường luôn.>"<

#06-Center
03-04-2009, 07:48 PM
36dunk là câu lạc bộ ở thanh hóa này, chấp nhận mọi thành viên đăng ký tham gia
còn CLB của trường là tuyển quân để đấu giải cho trường
Hiểu chưa con heo bị rồ :))

Nal
04-04-2009, 08:52 AM
36dunk sân tập ở đâu thế anh..ai là đầu xỏ ở đó thế:sweat: em thik bóng rổ mà cũng thik tập nữa

toonie_9x
04-04-2009, 09:54 AM
hix .... vừa mới lên sân đã đc 1 anh tặng cho 1 quả bóng vào mẹt gọi là quà kinh nghiệm :dummy:
xin lỗi ông trời đi nhá .... con này mà chân chỉ cần dài thêm 10cm nữa thôi thi con này ko chỉ tham gia thi đấu giải trong trường mà lước ngoài còn mời tham dự đấy :angry:
hịc ... cớ chi ta chân ngắn :dead: bất công ... kiễng cái chân gần hết cuộc đời mà chưa ném chuẩn quả nào vào rổ
toàn cách rổ những 20cm :noo:

Hyt.b3
04-04-2009, 12:11 PM
36dunk sân tập ở đâu thế anh..ai là đầu xỏ ở đó thế:sweat: em thik bóng rổ mà cũng thik tập nữa

36dunk cũng tập ở sân của trường Đào luôn
Còn đầu sỏ là ai thỳ tớ cũng chịu

hịc ... cớ chi ta chân ngắn bất công ... kiễng cái chân gần hết cuộc đời mà chưa ném chuẩn quả nào vào rổ
toàn cách rổ những 20cm
he he chấp nhận số phận đê..........nhưng mà mấy chỵ đi thy đấu mi thấy có chỵ nào cao đâu........

ferrari
04-04-2009, 12:17 PM
Những buổi chiều nắng, mát ko mưa lên sân có 1 chị lớp 11 tóc ngắn ngang ngang dạy bóng đấy. < cho con gái >

He0pr0_B7
07-04-2009, 02:50 PM
Lịch thi đấu đây !!!!! Nếu mọi ng quan tâm thì đến cổ vũ cho các cầu thủ nhí của lớp nhé:sparkling: !!!!!!!
Tất cả các trận đều đc tổ chức vào chiều thứ 5 , bắt đầu từ ngày 9/4 tại sân Balit :sparkling: !!!!!!!!!

Ngày 9/4 :
14h Bảng A : B2 vs B12 Bảng B : B4 vs B1
15h Bảng A : B9 vs B8-11 Bảng B : B6 vs B3

Ngày 16/4 :
14h [A] B8-11 vs B7 ___ (B) B4 vs B5
15h [A] B2 vs B9 ___ (B) B1 vs B3

Ngày 23/4 :
14h [A] B12 vs B7 ___ (B) B3 vs B5
15h [A] B2 vs B8-11 ___ (B) B1 vs B6

Ngày 30/4 :
14h [A] B12 vs B8-11 ___ (B) B3 vs B4
15h [A] B7 vs B9 ___ (B) B5 vs B6

Ngày 7/5 :
14h [A] B8-11 vs B12 ___ (B) B3 vs B4
15h [A] B7 vs B9 ___ (B) B5 vs B6

Bán kết ngày 14/5 diễn ra đồng thời vào 14h :
_Trận 1 : Nhất [A] vs Nhì (B) !!!
_Trận 2 : Nhất (B) vs Nhì [A] !!!

Trận chung kết ngày 21/5..:
_Tranh 3 , 4 : 14h .!!!!!!!!!!
_Chung kết : 15h !!!!!!!!!!
Lưu ý : Đội nào đến chậm quá 10' sẽ bị xử thua:alert: !!!!

êy êy.he0 he0. chứ b10 ở mô đá. k đc thy ak`.hix.hix.hấn cho 1 phát b10 bị đá ra khỏi trường luôn.>"<

B10 á ?!!!!!!!!!
Nghe bảo B10 không đăng kí tham gia vì lí do thực lực và quân số hay sao đó....:duno:!!!!!!!!!!

teddy_bear_2810
07-04-2009, 03:12 PM
B10 á ?!!!!!!!!!
Nghe bảo B10 không đăng kí tham gia vì lí do thực lực và quân số hay sao đó....:duno:!!!!!!!!!!

nếu thế thì cả b11 cũng ko thi dc do ko đủ người phải ko :hmm::hmm:

Jubi
07-04-2009, 03:21 PM
nếu thế thì cả b11 cũng ko thi dc do ko đủ người phải ko :hmm::hmm:
oh no,
11 với b8 lớp tau thành một đội mi ạk :XD::XD::XD:
P/s: mà cái giải ny là do các nhân tô chức chứ không phải do trường đúng không ?>

Nhim"Dieu_b7
07-04-2009, 03:25 PM
Giải này do Tùng Trâu nêu ý kiến .
Con he0 nó viết trên kia kìa .
Các lớp tự góp lại tổ chức .

o0.Rô.Boo.0o
07-04-2009, 03:32 PM
hix hix. nó có phổ biến đâu mà b10 bít đc cơ chứ. Khổ thân b10 quá đi mất:falldown::falldown:

_The-Death_
07-04-2009, 06:16 PM
Cố lên anh em B3
Vua đich keo co rồi
Chẵng lẽ bóng đá lại phải chịu thua ư
ít ra cũng phải vào bán kết chứ
:shoot::shoot::shoot::shoot::shoot::shoot:

He0pr0_B7
08-04-2009, 01:39 PM
hix hix. nó có phổ biến đâu mà b10 bít đc cơ chứ. Khổ thân b10 quá đi mất:falldown::falldown:

Hầy !!! Đừng có ăn vạ nhá:knife: !!!!!!
Lớp bồ cũng phải nghe rùi chứ :hmm:!!!
Hỏi bọn con trai mà xem..:sweat:.!!!
Lớp bồ tự động rút lui chứ không phải do không phổ biến !!!!
Đầu tiên B9 và B5 cũng không tham gia đâu ...:duno:!!
Nhưng sau rùi chúng nó mới tham gia ấy chứ....!!!!

Cố lên anh em B3
Vua đich keo co rồi

Hì hì !!! Chờ xem nhé...!!!!
Con gái B7 sẽ cổ vũ hết mình.....!!!!!
B7 thua kéo co, kí này phải gỡ lại danh dự, hén ...:phew:!!!!!!!!
Ngày mai đá trận khai mạc tề... :sparkling:!!!!!!

teddy_bear_2810
08-04-2009, 02:11 PM
Cố lên anh em B3
Vua đich keo co rồi

tui là dân b3 nhưng nhìn đội hình lớp mình ko bít có qua nổi trận đầu ko nữa :falldown::falldown:
trận đầu hình như b3 đấu với b1:hmm:, bọn trong lớp cứ bảo chỉ có thua hoặc hoà với b1:fallout:, lớp mình thiếu tinh thần thể thao quá :demoralize:

He0pr0_B7
08-04-2009, 02:39 PM
tui là dân b3 nhưng nhìn đội hình lớp mình ko bít có qua nổi trận đầu ko nữa :falldown::falldown:
trận đầu hình như b3 đấu với b1:hmm:, bọn trong lớp cứ bảo chỉ có thua hoặc hoà với b1:fallout:, lớp mình thiếu tinh thần thể thao quá :demoralize:

Cậu ơi thực lực từng lớp có hạn mà...!!
Cậu đừng chủ quan thế chứ...!! Biết đâu con trai lớp cậu lại làm nên chuyện thì sao ?!!!
Chưa đá mà đã sụt giảm tinh thần thế thì không đc ạ...!!!!!!!!
Lạc quan lên chứ...:phew:!!!!!!

o0.Rô.Boo.0o
08-04-2009, 07:59 PM
Hầy !!! Đừng có ăn vạ nhá:knife: !!!!!!
Lớp bồ cũng phải nghe rùi chứ :hmm:!!!
Hỏi bọn con trai mà xem..:sweat:.!!!
Lớp bồ tự động rút lui chứ không phải do không phổ biến !!!!
Đầu tiên B9 và B5 cũng không tham gia đâu ...:duno:!!
Nhưng sau rùi chúng nó mới tham gia ấy chứ....!!!!

gớm!mà thôycungx chẳng quan trọng, bọn kon trai lớp ni nghe thấy bóng đá khéo chayk đi tận đâu ồy chứ nói chy là đấu!:demoralize:

teddy_bear_2810
09-04-2009, 10:45 AM
có ai dự đoán là lớp nào sẽ vô địch ko :hmm:
tui chưa nắm rõ thành phần lớp khác nên cũng chưa bít

Snow
09-04-2009, 11:40 AM
Chung kết có thể là B2 và B4 nếu họ hok bị gặp nhau ở tứ kết :)

He0pr0_B7
09-04-2009, 02:05 PM
Chung kết có thể là B2 và B4 nếu họ hok bị gặp nhau ở tứ kết :)

Chắc không Khang ơi :^o^:?!!!
Không dự đoán gì cho B3 hửm :^_^:?!!!!!!

He0pr0_B7
10-04-2009, 02:09 PM
Chiều qua !!!
Hai đội thắng bảng A là B2 và B8-11 !!!!
Hai đội thắng bảng B là B4 và B6 !!!!!!!!!!
Trong trận B9 gặp B8-11, Hải say B11 đã lập hatrick với 3 lần ghi bàn tạo nên tỉ số 3 - 0 :aie:!!!!!!
Hehe !!!! Các trận khác chưa cập nhập đc tỉ số:phew:!!!!!

trangarsenal
10-04-2009, 02:34 PM
Lớp mình dẫn đầu bảng B rồi:chuckle::chuckle:.Hqa đi cổ vũ mà sướng,thắng B1 1-0:^o^:

He0pr0_B7
10-04-2009, 02:39 PM
Hử ?!!! Dẫn đầu bảng B á ?!!!!
Đã đấu hết đâu !!! Từ h cho đến 7/5 cơ mà !!! Ngồi đó mơ đi cưng:cool: !!!!!!!!!!!

teddy_bear_2810
12-04-2009, 07:30 PM
ax! lớp tui trận đầu thua b1 2-1:fallout:
chắc là bị loại oy

He0pr0_B7
13-04-2009, 01:43 PM
chắc là bị loại oy

Đá 4 trận cơ mà:duno: !!!!!!!!
Lo jề :XD:?!!!!!!!!!!
B3 ở bảng B, lớp mình không gặp B3 rùi...:whistle:!!!!!!!!!!

Jubi
13-04-2009, 02:02 PM
chắc là bị loại oy
ák ák, lớp mi đá vs B6 chứ
B4 đá vs B1 mà :aie:

teddy_bear_2810
13-04-2009, 02:02 PM
nghe bọn nứ nói b3 phải thắng ít nhất 2 trận, còn lại phải hoà thì mới dc, ko bít làm sao :corner:
đến tuần ni hình như đấu với b5, ko thể thua được, chả lẽ thua kéo co bi giờ thua lun cả đá bóng

Snow
13-04-2009, 07:15 PM
Bạn nào chăm chỉ đi coi thì update cho anh em cái kết quả đi nhỉ :)

teddy_bear_2810
14-04-2009, 01:57 PM
bạn nào có ảnh thì post ảnh đội bóng lớp mình lên cho tui coy với nào:sparkling:

He0pr0_B7
16-04-2009, 01:59 PM
Hê hê !!! Chiều nay lớp mình đá vs cả B8-11 !!! Hem biết kết quả thế nào !!!!!!!
Thôi đành đội nắng đi coi zậy !!!!!!!!!
Ảnh hả ?!!!!!! Cứ từ từ !!!!!!!!
Nhưng mà hông có máy KTS thì chụp tạm bằng di động nhớ :blush:!!
Nhỏ phải chịu !!!!!!!!!!!!!!

kẻ xấu
16-04-2009, 03:21 PM
Đông đảo quá nhỉ ;))
Thế ai có thể post thông tin chính xác lên anh xem được ko ?
Bảng A thế nào
Bảng B thế nào ;))

Snow
16-04-2009, 05:15 PM
oh yeah :))
hôm nay B3 thắng B1 2-0 :)) tràn trề cơ hội đi tiếp :D
B4 thắng B5 6-0 một cách nhàn nhã
B7 thắng B8-11 với tỷ số 4-3 trong một trận cầu kịch tính
B2 cũng thắng B9 (hẻm nhớ tỷ số )
Các trận còn lại sẽ đc cập nhập sau :)

Liendaica_B5
16-04-2009, 07:18 PM
hú sao mà bắt sóng nhanh quá vầy cứ chờ đó cẩn thận không thua đó

teddy_bear_2810
17-04-2009, 02:28 PM
sax ac ac, b5 đá kỉu ji`mà thua b4 6-0 liền :XD:
ko bít b3 có vô được vòng trong ko

Hyt.b3
17-04-2009, 02:33 PM
sax ac ac, b5 đá kỉu ji`mà thua b4 6-0 liền :XD:
ko bít b3 có vô được vòng trong ko

Mới thua có 1 trận thoy mờ.........1 trận thắng
Dù sao vẫn còn 2 trận nữa...............vẫn còn hi vọng:freely::freely::freely:
>.....nhưng hi vọng vừa vừa thoy.............hok nhỡ:sigh::sigh::aah:

He0pr0_B7
17-04-2009, 02:54 PM
Hôm qua đi coi lớp mình đá vs B8-11..:crave:.!!!
Hêhê !!! Lúc lên là đang hòa 2 đều ạ !!!!
Mình đến có khác, thắng liền...:can'tbe:.!!!!
Ghi đc 4 bàn thì 3 bàn của Tuấn vẩu, còn 1 của Giang bẩn....!!!!!
Ôi ...!!! Giỏi quá..!!! Tuấn vẩu đang nhăm nhe cái giải Vua phá lưới mừ...:^o^:.!!!!!!!!!!!

Snow
17-04-2009, 06:09 PM
Hôm qua đi coi lớp mình đá vs B8-11..:crave:.!!!
Hêhê !!! Lúc lên là đang hòa 2 đều ạ !!!!
Mình đến có khác, thắng liền...:can'tbe:.!!!!
Ghi đc 4 bàn thì 3 bàn của Tuấn vẩu, còn 1 của Giang bẩn....!!!!!
Ôi ...!!! Giỏi quá..!!! Tuấn vẩu đang nhăm nhe cái giải Vua phá lưới mừ...:^o^:.!!!!!!!!!!!

hy vọng thôi
tau nghĩ là thằng Hải say đc
Cả đội có mình nó đá nên nó dễ ghi bàn hơn
B7 đá đoàn kết => khó để phá lưới cho 1 cầu thủ lém

He0pr0_B7
22-04-2009, 07:50 AM
hy vọng thôi
tau nghĩ là thằng Hải say đc
Cả đội có mình nó đá nên nó dễ ghi bàn hơn
B7 đá đoàn kết => khó để phá lưới cho 1 cầu thủ lém

Không mi ạ !!!!!!!
Lớp tau dồn toàn lực cho Tuấn Vẩu ghi bàn mà....:blush:!!!!!!!!!
Hải say vs Tuấn vẩu chưa biết ai hơn ai đâu....!!!!!!!
Với lại lớp tau mới đá 1 trận mừ....:^_^:!!!!!!!

He0pr0_B7
22-04-2009, 08:28 AM
36dunk cũng tập ở sân của trường Đào luôn
Còn đầu sỏ là ai thỳ tớ cũng chịu

he he chấp nhận số phận đê..........nhưng mà mấy chỵ đi thy đấu mi thấy có chỵ nào cao đâu........

Đầu sỏ hả ?!!! Cậu muốn hỏi HLV hay đội trưởng ?!!!
HLV là anh Đông, còn đội trưởng hiện h là......!!!
Ô !!! Phải anh Dũng trâu không nhỉ :proud:?!!

Công nhận tập bóng rổ thjk thiệt !!!!!!
Thú vị lắm ạ !!!!!!!!

Cái chị tóc ngắn ngang ngang là chị Ngọc Anh đá !!! Thjk chị í nhất !!!! Dễ gần cực ạ:blush:!!!!!
Chủ yếu là chị ấy dạy !!!!!!!!! Còn cái tên Thức D chỉ nhăm nhe quát nạt là nhanh thôi !!! Hứ:growl: !!!!!!!!!

kimjuy_cute
22-04-2009, 08:37 AM
trùi ak` !!!
bóng rổ thỳ hay vô đối rui` !!
miễn bàn !!!
mà heo dạo này tập tành khá lên chưa em ??? ^^

He0pr0_B7
22-04-2009, 08:42 AM
trùi ak` !!!
bóng rổ thỳ hay vô đối rui` !!
miễn bàn !!!
mà heo dạo này tập tành khá lên chưa em ??? ^^

Ôi trời !!!!!!
Tay phải chắc nịch còn tay trái thì....!!!!!!!!!
H phải tâph nhồi tay trái không nó lão hóa....:notme:!!!!!!!!
Bi h đang tập ném ạ.....!!!!!!
Nói chung là mới chơi thì không giỏi ngay đc.....:cool:!!!!!!
Từ từ đã:^_^: !!!!!!!!!

kimjuy_cute
22-04-2009, 08:44 AM
oy` oy` !!
cố lên nhá em !!!
bảo mí anh í dạy cho !!
ak` !! có ngay anh Trung đấy đấy !!
há há !!

#06-Center
22-04-2009, 08:45 AM
Hô hô mi thì còn phải tập dài dài mới mong khá lên được :))=))

He0pr0_B7
22-04-2009, 08:49 AM

À dạ vâng ạ :knife::knife:!!!!!!!!!!!
Thì cũng phải có thời gian chứ.....!!!!!!!!!
Mới đc 1 tháng lấy đâu ra mà khá đc........:proud:!!!!!!!!!!!!!!!
Ề :whistle:!!!!!!!!!!
Hjz !!! Nhưng mà bị xẻo mất buổi chiều thứ 6 rùi....!!! Huhu !!! Mới đăng kí đi học Hóa !!!!!!!

kimjuy_cute
22-04-2009, 09:06 AM

nói ai đấy ???
vớ va vớ vỉn !!
ăn nói hàm hồ !!
cho phát biểu lại đó !!:whaat:

#06-Center
22-04-2009, 09:08 AM
nói ai đấy ???
vớ va vớ vỉn !!
ăn nói hàm hồ !!
cho phát biểu lại đó !!:whaat:

Hớ, có vấn đề à, tui đang dạy bảo đệ tử tui liên wan gì đến bà. Thích gây sự à!
Heo đâu, nói coi anh nói đúng ko, mi mà ko tập nhồi bóng tay trái dài dài thì biết bao giờ mới khá được :))

kimjuy_cute
22-04-2009, 09:12 AM
uk` đó !! thích gây đó !! hứ
kai' đồ Thức dê !!
há há
có phải vậy hem nhỉ ??
đừng nói mình nhớ lộn chứ !!!

Liendaica_B5
22-04-2009, 10:19 AM
mai b5_b3 không biết thế nào nhỉ một trận đấu cực tẻ nhạt chắc mấy ku b5 chỉ đùa nhau trên sân thôi chứ cần cái chi đá vs đấm . trước khi thi đấu đã dặn bọn hấn là đá vừa thôi o cần đá hết mình giữ sức để vào vọng sau vs cho b3 ăn ,một quả cho có tinh thần

Snow
22-04-2009, 10:26 AM
;)) b5 nhường b3 ak
cảm ơn nhé :))
B5 liệu có đi tiếp đc hok đây
Chiều nay lượt trận 3 của vòng bảng sẽ diễn ra :)

teddy_bear_2810
22-04-2009, 07:27 PM
mai b5_b3 không biết thế nào nhỉ một trận đấu cực tẻ nhạt chắc mấy ku b5 chỉ đùa nhau trên sân thôi chứ cần cái chi đá vs đấm . trước khi thi đấu đã dặn bọn hấn là đá vừa thôi o cần đá hết mình giữ sức để vào vọng sau vs cho b3 ăn ,một quả cho có tinh thần

đã ko thích nói thì thôi, cứ thích gây sự, bựa như con ngựa, ko bít các bạn b5 khác như thế nào nhưng cậu thì bựa một cách phi thường, đúng là hớn thành đăng cấp, bựa thành show
(post bài này lên chắc phải chuẩn bị tinh thần bị phạt wa')

He0pr0_B7
23-04-2009, 09:03 AM
đã ko thích nói thì thôi, cứ thích gây sự, bựa như con ngựa, ko bít các bạn b5 khác như thế nào nhưng cậu thì bựa một cách phi thường, đúng là hớn thành đăng cấp, bựa thành show
(post bài này lên chắc phải chuẩn bị tinh thần bị phạt wa')

Ặx !!!! Cậu lo chính xác đấy....:^_^:!!!!!!
Nhưng mà đề nghị các cậu ra chỗ khác cãi nhau nhé....!!!!!!
Nổ thì nổ nhưng đừng cạnh khóe thế mất đoàn kết.....:smoking:!!!!!!!!!
-------------------------
Hêhê !!! Chiều nay B7 cũng đá nè.....!!!!
Phải gọi điện xin cho thằng bạn đi đá bóng ....:sigh:!!
Hjz !!!!!!!!

He0pr0_B7
23-04-2009, 09:26 AM
Hớ, có vấn đề à, tui đang dạy bảo đệ tử tui liên wan gì đến bà. Thích gây sự à!
Heo đâu, nói coi anh nói đúng ko, mi mà ko tập nhồi bóng tay trái dài dài thì biết bao giờ mới khá được :))

Ai là đệ tử của nhà anh hả :rideon:?!!!!!
Em nhờ anh dạy br chứ nhận anh làm sp bao h đá ?!!!!!!
Đừng tưởng em nhường rùi lấn tới nhớ...:tadaa:!!!!!!!!
-----------------------
Bi h nhồi cả 2 tay cho chắc...!!! Hêhê:^_^: !!!!!!!!!!!!
Em ném bóng theo kiểu của anh mà ai cũng chê xấu là sao :swing:?!!!!!!!

teddy_bear_2810
24-04-2009, 02:15 PM
Ặx !!!! Cậu lo chính xác đấy....:^_^:!!!!!!
Nhưng mà đề nghị các cậu ra chỗ khác cãi nhau nhé....!!!!!!
Nổ thì nổ nhưng đừng cạnh khóe thế mất đoàn kết.....:smoking:!!!!!!!!!
-------------------------
Hêhê !!! Chiều nay B7 cũng đá nè.....!!!!
Phải gọi điện xin cho thằng bạn đi đá bóng ....:sigh:!!
Hjz !!!!!!!!

mình chưa bị làm sao cả, chắc là mình sắp chết oy`:notme:
hwa đá với b5 thua 1-0 nhưng mà thua do thiếu người,6 đứa b3 đá với 7 đứa b5, 2 đứa ko đi toàn những cao thủ, như zua' cũng được, ít ra cũng ko thua 10-0 như bạn kia nói:hahaha:, vẫn có thể ngẩng cao đầu mà đi:hahaha:

Ng0cDuc
24-04-2009, 06:41 PM
BÁC ƠI,nhầm rồi
Nhất 750k
Nhì 300k
vua(phá lưới-thủ môn)150k
Còn lại để tổ chức
Mà em phục Tùng Trâu,có cả trọng tài,tổ chức quá tốt
Hiện tại hình như Hải say đang dẫn đầu danh sách phá lưới,và Khánh lơn(súc sinh) đang là thủ môn triển vọng nhất

Snow
26-04-2009, 01:05 AM
Thua, thắng thì phải chấp nhận
Tất cả chỉ là ngụy biện :))
2 đội mình hy vọng nhất sẽ là B4 và B7 :D
cố lên 2 lớp :)) tao cổ vũ cho cả 2 :D

snow_b7
26-04-2009, 08:00 AM
hehe B7 của choa năm nay sẽ vô địch cho mà xem!!!! :^o^::^o^::^o^: bác Khang dự đón đúng rồi đá!!! :chuckle::chuckle:

bakit_b1
26-04-2009, 08:01 AM
hình như B1 lớp tớ bị thua cả 3 trận thì phải :-ss

He0pr0_B7
26-04-2009, 08:25 AM
BÁC ƠI,nhầm rồi
Nhất 750k
Nhì 300k
vua(phá lưới-thủ môn)150k
Còn lại để tổ chức
Mà em phục Tùng Trâu,có cả trọng tài,tổ chức quá tốt
Hiện tại hình như Hải say đang dẫn đầu danh sách phá lưới,và Khánh lơn(súc sinh) đang là thủ môn triển vọng nhất

Trọng tài hả ?!! Đến bán kết mới có cơ !!!
Cơ cấu giải bọn nó cứ thay đổi xoành xoạch !! Thôi để lúc nào có kết quả cuối cùng rùi post lên cho pà con.....:heheh:!!!!!!!!!
Hải say á ?!!!! Đúng là bạn ấy đá hay...:whistle:.!!!
Tuấn Vẩu lớp tớ cũng đang phấn đấu đây.....!!!! Nó mới ghi đc 4 bàn thôi nhưng B7 còn 2 trận nữa...:proud:!!! B8-11 chỉ còn 1 trận thôi !!! Hè hè !!!!!!!!

hình như B1 lớp tớ bị thua cả 3 trận thì phải :-ss

Chính xác rồi đấy....!!!!!!
Nói thật là như thế thì lớp cậu hết hi vọng vào vòng trong luôn rùi....!!!!!
1 lớp đá 4 trận mà thua tới 3 trận thì còn làm ăn gì nữa.....:hmm:!!!!!!!!!!!

teddy_bear_2810
28-04-2009, 02:09 PM
hình nhue chiều thứ 5 tuần này không đá phải ko:hmm:
chán quá:fallout:, được mỗi hum được đi xem thì lại ko đá, trận cuối cùng của b3 mà lại ko được xem:falldown:

Reddevils
28-04-2009, 02:18 PM
Lớp 10 nào muốn đá với 11c8 pm anhnaz , sẵn sàng tiếp đón các chú :D

teddy_bear_2810
28-04-2009, 02:50 PM
[QUOTE=Reddevils;118205]Lớp 10 nào muốn đá với 11c8 pm anhnaz , sẵn sàng tiếp đón các chú :hình như c8 đá bóng khủng lắm nhờ mà sao anh ni thách đấu rõ lắm
thế thắng lớp anh có được cái chy ko

He0pr0_B7
30-04-2009, 02:42 PM
Hôm nay không biết có đá không....!!!
Vào cái top này mình mới nhớ ra là chiều nay có đá bóng...!!! Thảo nào ....!!! Thấy thiếu thiếu cái gì đấy...!!!!!!!
Nhưng mà mưa....:can'tbe:!!! Thôi ở nhà cho lành....!:corner:!!!!!!!

teddy_bear_2810
30-04-2009, 09:23 PM
Hôm nay không biết có đá không....!!!
Vào cái top này mình mới nhớ ra là chiều nay có đá bóng...!!! Thảo nào ....!!! Thấy thiếu thiếu cái gì đấy...!!!!!!!
Nhưng mà mưa....:can'tbe:!!! Thôi ở nhà cho lành....!:corner:!!!!!!!

chiều nay ko đá à, may quá đang định ra xem
trận cuối của b3 mà, tiếc quá

Snow
30-04-2009, 10:36 PM
Tuần sau sẽ đá bù :)
Hôm nay do thời tiết hok cho phép
các trận đấu được tạm hoãn :)

He0pr0_B7
02-05-2009, 09:28 AM
Ôi !!!!!!!!!
Tuần sau mới đá bù thì chung kết chắc mình nghỉ hè rùi ấy chứ..:fullup:.!!!!!!!!
Thế thì bảo cả lớp đi cổ vũ mí đc..:whistle:.!!!!!!!!!

Reddevils
02-05-2009, 09:30 AM
11C8 nhận lời thách đấu khối 10 , đội vô địch khối 10 pm anh hoặc magaden_c8 :D

He0pr0_B7
02-05-2009, 09:38 AM
Đi đâu cũng đòi thách đấu....!!!!!!
Gớm ạ...!!!!!!!!
Hỏi lớp Sp rồi....!! Tụi nó không đá đâu...:duno:!!!!!!!!!

Reddevils
02-05-2009, 09:39 AM
Thật là chán cho tinh thần các chú quá , phải đá giao lưu học hỏi để biết trình độ ở đâu chứ :(

He0pr0_B7
02-05-2009, 09:43 AM
Đi mà bảo bọn lớp sp....!!!!!! Ai biết đc....!!!!!!!!!
Căn bản vì chúng nó đang luyện tập cho giải này nên nhận lời thế nào đc :tadaa:?!!!!!!!
Hứ !!!!

#06-Center
02-05-2009, 10:14 PM
Hơ hơ biết ngay mà, các cô các chú lớp dưới được có mấy bữa đầu gọi là bị ảnh hưởng bởi phong trào bóng rổ các trường THPT + vài lý do khác ;)), nên lên sân đông ơi là đông, bây giờ bốc hơi sạch chả còn mấy mống :|

mahoa90
02-05-2009, 10:27 PM
Hơ, mình căng mắt đọc 2 trang 6+7 mà không thấy đứa nào "có lóng tốt" thông báo tình hình hiện tại của giải đấu cho các tiền bối "có hứng thú" biết:angry:

kimjuy_cute
03-05-2009, 09:22 AM
ai nói thía hả ???
người ta chơi từ lâu tới nay !!
mà tui vs bọn ở lớp vẫn lên sân thường xuyên đó thui !!
quá lời rùi đó !!
hứ !!

He0pr0_B7
03-05-2009, 09:44 AM
Hơ, mình căng mắt đọc 2 trang 6+7 mà không thấy đứa nào "có lóng tốt" thông báo tình hình hiện tại của giải đấu cho các tiền bối "có hứng thú" biết:angry:

Trời ơi !!! Anh phải đọc từ đầu thì mới biết thêm thông tin đc chứ !!!!!!!!
Nhưng yên tâm là em sẽ post 4 đội vào vòng chung kết ...!!! Hihi:heheh: !!!!!!!!!!!!!

He0pr0_B7
03-05-2009, 09:57 AM
Hơ hơ biết ngay mà, các cô các chú lớp dưới được có mấy bữa đầu gọi là bị ảnh hưởng bởi phong trào bóng rổ các trường THPT + vài lý do khác ;)), nên lên sân đông ơi là đông, bây giờ bốc hơi sạch chả còn mấy mống :|

Anh ơi sắp thi học kì rồi....!!! Em đau tay nên tạm nghỉ đấy thôi .....!!!!!!!!!!!
Thi xong rùi đi...!! Còn 3 ngày nữa là thoát mừ...:smoking:.!!!!!!!!!!!

Reddevils
03-05-2009, 10:12 AM
Hja hja , mình thì thích bóng rổ lâu òi , đc thể tập luôn :D , bi chừ k có bóng rổ k đc :D