PDA

View Full Version : Hỉ sự, hỉ sự ^^

blue_horizon
12-07-2008, 10:39 AM
Hôm nay vào hồi 10h hơn (không nhớ chính xác lắm), Phong Vân bang đã có một chuyện rất vui mừng, đó là đám cưới của reddevilCR7 và haminhc4 dưới sự tác thành của xuongrongtrencat_kaka2811 và blue_horizon cùng sự chứng kiến của bác htm và bà con 2 họ cùng với những người online trong 4rum, reddevil và haminh đã chính thức trở thành vợ chồng. Mặc dù lúc đầu còn thẹn thùng và giữa 2 người có một chút bất hoà nhưng người ta thường nói "thương nhau lắm, cắn nhau đau" và sự thẹn thùng là điều dễ hiểu của bất cứ ai trong ngày trọng đại này. Thế nhưng cuối cùng tình cảm đã chiến thắng mọi bất hoà, hai người đã cùng nhau làm lễ và thề nguyền trước chúa ^^
Thay mặt cho những người có mặt trong buổi lễ, blue chúc 2 người sống hạnh phúc đến đầu bạc răng long ^^
P/S: Mỗi reply là một lời chúc mừng của các bạn đến tân lang và tân nương. Cảm ơn ^^

girl_c8_girl
12-07-2008, 10:40 AM
Cung chúc tân lang tân nương hạnh phúc chọn đời

Precious Stone
12-07-2008, 10:41 AM
Hihi. Vinh hạnh quá.Chúc 2 đồng chí sớm có con bồng cháu bế, kế tục sự nghiệp spam của mình.

Tuk_chan
12-07-2008, 10:43 AM
Cung hỉ, cung hỉ^^:blush:
Đúng là còn thẹn thùng thật^^

000_000
12-07-2008, 01:31 PM
Ôi thế sao thật là một tin đáng ăn mừng ! Vậy là nhờ 4r các cặp trai tài gái sắc đã đến được với nhau . Hic , bọn trẻ bây giờ tài năg thật , vèo cái đã nên vợ nên chồng , ngẫm lại thấy tuổi già sức yếu mà thương mình quá :can'tbe: Đùa vậy thôi , chứ chúc cho đôi bọn trẻ sống hạnh phúc cho đến đầu bạc răng long :love::love:

phucay
12-07-2008, 03:18 PM
mặc dù ko biết ai lấy ai nhưng đã lỡ bước nên tôi chúc 2 người năm năm hạnh phúc àh quên trăm năm hanh phúc cho nó mấu... cung xỉ a...!!!

hmt
12-07-2008, 03:20 PM
Chúc mừng đôi trai tài gái sắc :) Cung Hỉ

yoyo_cici
12-07-2008, 04:35 PM
chúc mừng,chúc mừng :dazzle::hi:
------------------------------------------
2 người mau mau có em bé nhá,nhớ post ảnh cho cả nhà cùng chia vui:hi:

thongoc_timtrang
12-07-2008, 04:47 PM
chúc đôi trai tài gái sắc hạnh phúc:heheh:cung hỉ,cung hỉ:proud:

Sâu ╠╣APP¥
12-07-2008, 07:18 PM
Ôi thế sao thật là một tin đáng ăn mừng ! Vậy là nhờ 4r các cặp trai tài gái sắc đã đến được với nhau . Hic , bọn trẻ bây giờ tài năg thật , vèo cái đã nên vợ nên chồng , ngẫm lại thấy tuổi già sức yếu mà thương mình quá :can'tbe: Đùa vậy thôi , chứ chúc cho đôi bọn trẻ sống hạnh phúc cho đến đầu bạc răng long :love::love:
Chị em mình thành gái già rùi te ạ, buồn quá cơ :fallout:
Cô chú thích nhá, đc bao nhiêu người chúc mừng thế này, thích quá cơ ^^

000_000
12-07-2008, 09:06 PM
Chị em mình thành gái già rùi te ạ, buồn quá cơ :fallout:
Cô chú thích nhá, đc bao nhiêu người chúc mừng thế này, thích quá cơ ^^ Chị mà gái già á , có người rùi còn gì , chỉ chờ ng ta quỳ xuống cầm nhẫn và la lên ''ai nớp zu'' là cũng như đôi kia thui mà . Chỉ có em già thôi:uwaah:

Bách_Hợp
13-07-2008, 03:00 PM
Hôm nay vào hồi 10h hơn (không nhớ chính xác lắm), Phong Vân bang đã có một chuyện rất vui mừng, đó là đám cưới của reddevilCR7 và haminhc4 dưới sự tác thành của xuongrongtrencat_kaka2811 và blue_horizon cùng sự chứng kiến của bác htm và bà con 2 họ cùng với những người online trong 4rum, reddevil và haminh đã chính thức trở thành vợ chồng. Mặc dù lúc đầu còn thẹn thùng và giữa 2 người có một chút bất hoà nhưng người ta thường nói "thương nhau lắm, cắn nhau đau" và sự thẹn thùng là điều dễ hiểu của bất cứ ai trong ngày trọng đại này. Thế nhưng cuối cùng tình cảm đã chiến thắng mọi bất hoà, hai người đã cùng nhau làm lễ và thề nguyền trước chúa ^^
Thay mặt cho những người có mặt trong buổi lễ, blue chúc 2 người sống hạnh phúc đến đầu bạc răng long ^^
P/S: Mỗi reply là một lời chúc mừng của các bạn đến tân lang và tân nương. Cảm ơn ^^
:duno:Oài oài! hỉ sự khi nào vậy ta? sao lại thiếu mình góp vui được nhỉ!
:chuckle:Chúc đôi bạn trẻ hạnh phúc he he!