PDA

View Full Version : Thư Tình Của BoY 16 ^o^

Jubi
26-07-2008, 11:26 AM
Yêu tớ nhé? :crave:

- Haizz, một boy 16 tuổi mà vít thư tình thì “củ chuối” phải biết, hê hê. :notme:

Này, cậu yêu tớ nhé!

Nếu yêu tớ, đi đến đâu cậu cũng được “hếch mũi” lên nghe những lời… khen ngợi. Thế này này: “Ui, sao bạn í có anh người yêu đẹp trai thế nhỉ”, rồi: “Giá mà cái bạn con trai dễ thương chết người kia là người iu mình có phải tốt không”. Đừng nghĩ là tớ “viễn tưởng” nhé, mỗi lần nhờ tớ mua hộ bánh mì, hay đòi tớ dẫn đi ăn kem, Hương ngố và Ngọc sún đều nói tớ đẹp trai, ga lăng và dễ thương mà. Tớ tin là những người bạn tốt như thế chẳng nói điêu đâu.

Tớ cũng biết chiều con gái ra phết đấy. Cụ tỉ là nhóc em gái tớ í mà, chỉ cần nó chăm chỉ làm hết việc nhà, kể cả những phần mà mẹ giao cho tớ, là tớ sẵn sàng cho nó mượn máy tính để chơi đào vàng ngay. Nếu là… người iu của tớ, cậu cũng sẽ được chiều y như vậy đấy.

Các “chiến hữu” của tớ nói rằng, cậu chẳng có tí tẹo thú vị nào cả. Này nhé, mũi… tẹt, mắt thì hơi to, lại “mập mạp” như nấm nữa chứ. Tớ đã nhìn kĩ cậu rồi, và thấy là “chí lí” thật. Thế nhưng, không vấn đề gì, tớ vẫn thấy thích cậu như thường. Thấy chưa, tình iu của tớ có thể vượt qua mọi “rào cản” đấy nhé.
Mỗi lần cậu và Linh “híp” đi qua, tất nhiên là tớ chỉ nhìn mỗi cậu mà thôi. Tuy nhiên, thỉnh thoảng tớ cũng “liếc” Linh “híp” một tẹo, và phát hiện ra rằng bạn í đang nhìn tớ rất chi là chăm chú và… đắm đuối. Hành động “đáng ngờ” tiếp theo là thì thầm vào tai cậu điều gì đó, tớ đoán chắc là bạn í tâm sự với cậu rằng, bạn í… mến tớ rùi. Dù Linh “híp” cũng xinh xắn đáng yêu lắm đấy, nhưng tớ chẳng “liêu xiêu” chút gì đâu. Cậu đã hiểu hết sự “chung thủy” của tớ chưa nào?

Ừ thì cứ cho rằng từ bé đến giờ, tớ… chẳng được cô nàng nào “để ý”, (tớ biết mình ăn dưa bở trong “vụ” Linh híp rùi, huhu). Nhưng điều đó không đồng nghĩa với việc, tớ… kém hấp dẫn như cậu nói đâu. Cậu nên nhìn nhận sự việc theo hướng “tích cực” ấy. Không có ai iu tớ, đồng nghĩa với việc cậu càng sung sướng vì không có “đối thủ”, không sợ… mất tớ vào tay người khác. Và cậu là người iu duy nhất của tớ. Sướng nhé!

Bọn lớp mình cứ thích ghép đôi cậu với Duy cơ, ngoài cái học giỏi, đẹp trai, hát hay ra thì… chẳng được cái gì hết. Tớ biết thừa, cậu đỏ mặt, im lặng mỗi khi bị trêu có nghĩa là cậu… tức giận, cậu không thích, cậu ghét những kẻ “rỗi hơi” gán ghép kia. Thế nên, iu tớ đê, chẳng còn ai gán ghép cậu với “kẻ đáng ghét” kia nữa. Chắc chắn đấy!

Iu tớ nhé, đảm bảo cậu sẽ không bị… từ chối đâu. Tớ cũng iu cậu mà!

Mẹ tớ vẫn hay nói rằng: Ngố như tớ, chẳng ai thèm iu đâu. Nhưng tớ nghĩ là, ai không iu tớ, người đó mới… ngố đấy. Cậu không muốn bị ngố, đúng không. Vậy thì chỉ còn một cách thôi, hehe.

Ngoại truyện: Đọc xong “bức thư tình” này, liệu cô nàng kia có “té xỉu” hay không? Câu trả lời là không, vì bạn í cũng 16 tuổi. Và cùng 16 tuổi, nên người ta… ngốc xít như nhau, liêu xiêu trước nhau cũng chẳng có gì đáng bàn cãi cả!

trùi ui, dễ xương quá àh :love::crave::love::crave::love:

Precious Stone
26-07-2008, 04:49 PM
Cái này quen quen ý nhờ! Cop ở đâu vậy em!
Nhưng dù sao cũng ổn phết!

Jubi
26-07-2008, 05:03 PM
em cũng chả bít, có ng` gửi cho em :^_^:, thấy hay hay nên pót cho mọi ng` cùng đọc thui mờ :hotbath:

unly_lana
26-07-2008, 05:59 PM
:^_^: hahaha=)) hay đấy, post típ đi jubi:whistle:

Jubi
26-07-2008, 07:47 PM
uk`, đang cố gắng na`:cool:
mong dc. ủng hộ :crave:

Bách_Hợp
27-07-2008, 03:42 PM
Oài tên nào vít mà " Vãi chưởng " thế?
Công nhận công phu bậc thầy!:kotowa:

Jubi
27-07-2008, 03:45 PM
hơ hơ,:hotbath: hôk phải ai cũng vít được thía này đâu ná anh, có khi vít ngố như này lại làm ăn được đấy......:^o^:

Bách_Hợp
27-07-2008, 04:17 PM
hơ hơ,:hotbath: hôk phải ai cũng vít được thía này đâu ná anh, có khi vít ngố như này lại làm ăn được đấy......:^o^:
:idea:Nhiều khi ngố có lợi của nó chứ đâu cứ ngố là thiệt đâu!

Jubi
27-07-2008, 05:17 PM
anh định học tập hả .............:^_^:

Bách_Hợp
27-07-2008, 08:20 PM
anh định học tập hả .............:^_^:
Chưa bít có vít được gì không mà lập topic ha!:hmm:

Jubi
27-07-2008, 08:56 PM
Chưa bít có vít được gì không mà lập topic ha!:hmm:

:idea:
có thử thì mới bít chứ ạ :^_^:

chicken_socola
28-07-2008, 04:49 PM
Cả đời chưa bao h biết đến 2 chữ viết thư:swing:. Có lẽ nên chép lại mà sử dụng thôi:can'tbe:

Jubi
29-07-2008, 01:54 PM
hờ..........
cóa khi lại hiệu nghiệm đấy :heheh:

chicken_socola
30-07-2008, 07:25 AM
Hiệu nghiệm hay ko thì fải dùng mới biết đc:kotowa: Mà ko có ng yêu thì viết cho ai:can'tbe:

Jubi
30-07-2008, 08:50 AM
hjx. phải vít thỳ mới cóa ng` yêu chứ:attack:

chicken_socola
31-07-2008, 08:02 AM
Nói như thế chẳng lẽ cứ viết lá thư quẳng xuống sân trường là có ng yêu hả:hmm:

Jubi
31-07-2008, 08:08 AM
hjx,..................
potay :loser:

chicken_socola
31-07-2008, 08:09 AM
Thì kô có ai để viết thì viết để tặng ai:loser:

yoyo_cici
31-07-2008, 10:33 AM
để nó trong 1 kái chai,quăng ra biển:^_^: đứa nào xấu số thì sẽ nhặt được nó :^o^:(chắc là kon cá mập hoặc kon ông đánh cá ):chuckle:

Jubi
31-07-2008, 10:35 AM
hơ hơ....................
một ý tưởng :sweat:

yoyo_cici
01-08-2008, 03:16 PM
Hiệu nghiệm hay ko thì fải dùng mới biết đc:kotowa: Mà ko có ng yêu thì viết cho ai:can'tbe:

thế thông qua ý tưởng của em thì đã có kết quả chưa :^_^::^_^:

only you(b!! 05-08)
01-08-2008, 06:13 PM
:heheh: bức thư bùn cười we, những kái thèn mà dùng thư để tán là những thang gà... :heheh:, ko dùng thư mà đổ mới đáng để nể..:^_^:, tui đây chưa bao h dùng thư để tán gái.. thế mà vẫn nhìu em theo mí lạ.. :^_^:

Jubi
01-08-2008, 07:41 PM
đúng rùi, vỳ anh chỷ dùng miệng thui,
nói xong quên lun
chứ không như vít thư
vít xong vẫn còn
hê hê :heheh:

Bách_Hợp
01-08-2008, 10:55 PM
:idea:
có thử thì mới bít chứ ạ :^_^:
:@_@:Thế thử gì được! lập topic để không đó ah?

Jubi
02-08-2008, 11:07 AM
thỳ phải cố gắng chứ ạ..............
bít làm sao :uwaah:

Bách_Hợp
02-08-2008, 01:22 PM
thỳ phải cố gắng chứ ạ..............
bít làm sao :uwaah:
:ign:Ah dạo này bận quá nên chưa vít được bài! khi nào vít được sẽ lập ngay không cần phải bàn!:^o^:

yoyo_cici
02-08-2008, 03:47 PM
viết đi anh thử xem tâm trạng anh lúc tỏ tình thì thế nào:crave:

chicken_socola
02-08-2008, 07:15 PM
Có phải ai cũng dẻo mồm như đại ca đâu:kotowa: Em năm nay lên lớp 12 mà còn chưa biết tán gái = mồm kiểu j:can'tbe:

Bách_Hợp
02-08-2008, 09:16 PM
viết đi anh thử xem tâm trạng anh lúc tỏ tình thì thế nào:crave:
:sweat:Híc lúc ấy đén mình còn chẳng bít như thế nào nữa thì làm sao vít!

Có phải ai cũng dẻo mồm như đại ca đâu:kotowa: Em năm nay lên lớp 12 mà còn chưa biết tán gái = mồm kiểu j:can'tbe:
Thế ah? vậy em là B or G mà tán gái? mà anh đâu có dẻo mồm! Thậm chí là còn không biết ăn nói ấy chứ!:fallout:

yoyo_cici
02-08-2008, 09:29 PM
:sweat:Híc lúc ấy đén mình còn chẳng bít như thế nào nữa thì làm sao vít!

Thế ah? vậy em là B or G mà tán gái? mà anh đâu có dẻo mồm! Thậm chí là còn không biết ăn nói ấy chứ!:fallout:

anh ko biết ăn nói mà chỉ biết viết thư gửi cho người ta thôi anh nhỉ:^_^::^_^:dù sao thì qua thư cũng dễ nói hơn nhiều:^o^::^o^:

Jubi
02-08-2008, 09:35 PM
uh`.....
vỳ dù sao ng` ta cũng biết mình có tấm lòng nên mới vít thư :whistle:

Bách_Hợp
02-08-2008, 09:48 PM
anh ko biết ăn nói mà chỉ biết viết thư gửi cho người ta thôi anh nhỉ:^_^::^_^:dù sao thì qua thư cũng dễ nói hơn nhiều:^o^::^o^:
Chắc có lẽ là vậy! nhưng quan trọng là người ta có chịu nhận và đọc không ấy chứ!

uh`.....
vỳ dù sao ng` ta cũng biết mình có tấm lòng nên mới vít thư :whistle:
Thế mà có người chẳng thèm đọc! :tadaa:

Jubi
02-08-2008, 09:50 PM
hjcccc
chỷ là thiểu số thui anh :hotbath:

Bách_Hợp
03-08-2008, 12:38 PM
hjcccc
chỷ là thiểu số thui anh :hotbath:
Vậy ah! có lẽ sự thật đáng buồn là như vậy!