PDA

View Full Version : NHỚ TRƯỜNG MÌNH GHÊ!!!!!!

banmaixanh306
26-07-2008, 03:39 PM
Vậy là bây giờ tớ đã là cựu học sinh của trường Đào Duy Từ ( bọn nó hay gọi bằng cái tên dễ thương la Đào Ra Tiền ) hicc mà chỉ mới có 2 tháng thôi nhá...Khi đi học thì lúc nào cũng bọn tớ muốn bỏ tiết đi chơi ,ghét thầy cô giáo, ghét học bài cũ..Thế mà mới xa trường 2 tháng cảm giác tớ đã già hẳn đi rùi buồn ghê..nhớ bạn bè, nhớ những kỉ niệm của tuổi học trò, nhớ cả các thầy cô nổi tiếng " hắc xì dầu" ...Bây giờ chỉ ước j cho bạn bè mình cả lũ đậu đại học hết hehe thì sẽ rất vui vẻ, đến lúc có về thăm lại trường và thầy cô cũng đỡ xấu mặt hicc. Không đc đi học nữa..ra ngoài đường gặp mấy em học sinh đi học thêm học chinh tất bật mà thấy thèm,nhớ là chỉ mới cách đây 1 tháng bọn tớ đang è cổ đi học thêm..khổ ! Nhưng mà vẫn vui...Người ta thường bảo nhất quỷ nhì ma thứ ba học trò ko có sai.hihi.Bao nhiêu kỉ niệm, bao nhiêu trò nghịch ngợm mà ko ai dám nghĩ đến....làm thầy cô khiếp luôn thành ra càng ngày càng nghiêm khắc, mà càng nghiêm học sinh càng ghét hơ hơ...Nghĩ lại nhiều vụ cũng hơi quá đáng thật, thấy nhiều khi bọn tớ hơi quá đáng với thầy cô.Nhưng thôi dù sao đó cũng là chuyện quá khứ rồi mong là mọi người sẽ chỉ giữ lại những kỉ niệm đẹp thôi bỏ qua hết mọi bức xúc hihi !! Sắp báo điểm rồi chúc tất cả các bạn của tớ đạt được những thành thích tốt nhất nha!!! Tớ iu mọi người nhìu lém!!!!!!!!!!
------------------------------------------
hihi lâu rùi ko vào viết bài cho trường mình thật có lỗi quá đây là bài đầu tiên có j mong mọi người góp ý nha thank you vinamilk !!!!!!!!!

letienquana12
26-07-2008, 05:34 PM
sao lại post bài vào trong mục khiếu nại kiện cáo vậy em? tớ move sang box tâm sự chia sẻ nhé ;)

Bách_Hợp
11-08-2008, 05:35 PM
híc! nhớ trường thật đấy! có đôi lúc hắn dậy rất sớm đến trường ngồi trong sân nhìn mãi mới đến sáng mới về!:fallout: