PDA

View Full Version : Ma sẽ bói cho bạn

Jubi
28-07-2008, 10:06 PM
Câu chuyện ma và… lòng chung thủy!

– Dân tình đồn đại lao xao rằng trong trường… có maaaaa:brbr:, nhưng 1 lần, bạn phải đến trường vào buổi đêm. Bạn nghĩ ma sẽ xuất hiện ở đâu? (Kì zdị hơn, con ma đó còn tiết lộ độ chung thủy của bạn nữa cơ :@_@:

* Trong toilet.
Trong tình yêu, bạn căn cứ vào thái độ và cách đối xử của người ta mà điều chỉnh thái độ của mình. Chỉ số “chung thuỷ” của bạn là 55% (cũng không quá tồi nhỉ?). Bạn muốn có quyền lựa chọn trong tình yêu, vì vậy bạn mong muốn những gì mình làm được thì người yêu mình cũng phải làm được.
* Trên cầu thang.
Bạn là người có thể chờ đợi người ta suốt… 18 năm, dù đối phương có xứng đáng hay không thì bạn sẽ chờ đợi. Chỉ số chung thuỷ của bạn là 80%. Một khi đã yêu, bạn sẽ rất bao dung, sẽ có thể tha thứ cho hầu hết mọi lỗi lầm của người ta. Bạn chỉ rời xa người ta khi bạn không thể chịu đựng hơn được nữa.
* Dưới gầm bàn.
Bạn là người khá “thoáng” trong chuyện tình cảm. Theo bạn, chung thuỷ không có nghĩa là phải hết lòng hi sinh và phải “kìm nén” những ý muốn “vụng trộm ” của mình. Chỉ số trung thuỷ của bạn là 40%. Bạn có những quan điểm rất riêng về tình yêu. Theo bạn, chế độ một vợ một chồng chẳng qua chỉ là một loại “qui tắc”, và nó là một thứ qui tắc không cần thiết (ặc ặc).
* Trong phòng học.
Bạn luôn đòi hỏi người yêu phải chung thuỷ 100% với bạn để bạn yên tâm… đi “trêu hoa ghẹo nguyệt”. Chỉ số chung thuỷ của bạn chỉ đạt 20% (hic, hơi bi đát đó nha). Những người loại này có xu hướng “nam tính hoá’ trong tình yêu, họ coi mình là một quốc vương (!!!), họ được quyền có nhiều phi tần, nhưng đối phương của họ phải chung thuỷ tuyệt đối (“ngang” thế nhỉ?).
* Trong thư viện.
Chỉ cần bạn yêu một người thì bạn sẽ yêu mãi mãi không thôi. Mọi người đều coi bạn là tấm gương về sự chung thuỷ. Chỉ số chung thuỷ của bạn là 99% (Wa!!! Quá đỉnh!). Một khi bạn đã yêu ai bạn sẽ hết lòng suy nghĩ và chăm sóc người ta.

bakit_b1
08-04-2009, 08:02 PM
tau đoán là ma sẽ ở cầu thang :D vì ở đó nhiều người qua lại nhất
------> 80% :)) thế nà đc roài

o0.Rô.Boo.0o
08-04-2009, 08:09 PM
cậu ơy chứ tớ thấy ma ở cả nấy chỗ thỳ mần răg hả cậu...............:hmm::hmm:

Jimmy Page
08-04-2009, 08:18 PM
lấy trung bình cộng :))
cơ mà không có ma xuất hiện trong thùng rác àh :( mình luôn nghĩ thế :|

bakit_b1