PDA

View Full Version : 1 cách bói của người âm...hùng hồn hehe

only you(b!! 05-08)
28-07-2008, 11:29 PM
kon bé Jubi cứ post mấy entry bói ko tin được, giờ đây tui sẽ mách cho các bạn bít 1 bài bói rất chi là linh nghiệm về tình iu và đời sống..:hi:

Bói cốc
Nam mô a di đà phật, đấy là câu niệm khi các bạn trèo lên bàn thờ nhà mình lấy 1 chiếc cốc hay đựng nước cho các cụ ( phải là cốc nhỏ đấy). các bạn phải lạy vài lạy trước khi lấy xuống ( Lưu ý: phải thành tâm..hehe)..
Tiếp theo, các bạn phải lấy 1 tờ giấy to như tờ lịch treo tường ấy và viết bảng chữ cái, mỗi chữ vào 1 ô, viết chữ số từ 1 đến 9 cũng vậy, và vẽ 1 vòng tròn to để đặt úp cái cốc xuống nhớ là phải cách xa bảng chữ cái và chữ số. (nhớ là phải viết to vừa cái cốc đặt lên.)
cái nài các bạn phải làm vào buổi tối, đêm thì càng tốt, phải từ 3 người trở lên, các bạn ngồi chụm lại và 1 người hoặc nhiều người đặt 1 ngón tay lên đáy cốc.( nhớ là đặt hờ thui, đừng dí mạnh xuống,)
khi vẽ xong hết rùi,cốc đã đặt zô vị trí rùi, bắt đầu 1 người niệm (giống như bố mẹ mình hay cúng tổ tiên ấy), niệm mời thần cốc về cho các bạn hỏi.
Khi niệm xong bắt đầu các bạn thực hiện bài bói thui, bói xem bạn nài iu ai, ban tuổi j?, bạn đang ở đâu, sau bạn lấy ai? tên j, bi h bạn đang iu ai,, hãy thử để bít cảm giác thần linh.....( tôi đã thử và đã cảm nhận được cảm giác đó., ai ko tin thi thui, tui xin thề 100% là đúng, ).. các bạn sẽ thấy cái cốc bít di chuyển,mặc dù ko ai đẩy đi, cho dù các bạn đặt tay lên đáy cốc,,, chúc thành công
nếu ai làm được thi thank kái nha ^^
các bạn đừng cười, vì đó là có thật..:sweat:

Precious Stone
29-07-2008, 08:42 AM
Hix, cái này giống trò "nâng người chết" ngày xưa mình từng thử chơi ý nhỉ? Chẳng bao h nâng được, toàn đổ tội là do cười...Hehe! Tí nữa phải thử xem thế nào. Ko được có lẽ là do mình chưa thành tâm???

only you(b!! 05-08)
29-07-2008, 09:39 AM
ko phải do cười đâu, cái nài ai cũng có thể làm được.. rất hiệu nghiệm đấy, tui đã từng làm 2 lần rùi.. :hi:

Jubi
29-07-2008, 10:08 AM
hjx, anh trò này rùng rợn quá àh..............:aah:
nhỡ bói gặp ông nào thì chít àh...............:demoralize:
em chả dám đâu, sợ ma lém :notme:

Tb keke, pà con xem kái bói của em ý, chất lượng hơn của ông này nhìu àh :^o^:
------------------------------------------

kon bé Jubi cứ post mấy entry bói ko tin được, giờ đây tui sẽ mách cho các bạn bít 1 bài bói rất chi là linh nghiệm về tình iu và đời sống..
hjx ........
anh "quảng cáo" thế này thỳ mai này em "làm ăn" thế lào :loser:

only you(b!! 05-08)
29-07-2008, 10:38 AM
ko gặp ông nào đâu, hì, nhưng bói lúc nửa đêm thi sợ lém, cảm giác như có ai đó đẩy cái cốc đi ấy, sợ wa. mặc dù có đông người..^^ :^_^:

Jubi
29-07-2008, 11:15 AM
hơ hơ ....................
túm lại là không nên nghe theo lời ông này :heheh:

only you(b!! 05-08)
29-07-2008, 11:19 AM
:whaat:troài oai, ko tin thì thui đừng cóa mà nói xấu nhá.. cứ thử đi là bit..:fear:

Jubi
29-07-2008, 11:34 AM
xj'''''''''''' >:P cả ai thèm thử có mò hâm :duno:

only you(b!! 05-08)
29-07-2008, 11:38 AM
:tadaa: đễu thật, ko thèm thì nghĩ trong bụngt hui, nói ra mất hết cả giá trị bài viết :giveme:

Jubi
14-08-2008, 10:50 AM
anh bảo anh nói em trc'
:warn:

Bách_Hợp
14-08-2008, 10:53 AM
:fallout:Oé! bói thế thì sợ chít ah!
Chưa bao giờ đi bói kiểu ấy!:fullup:

Reddevils
14-08-2008, 10:54 AM
c:hell_boy: RED DEVILSlại bói toán ,mình chả thích trò này tí nèo RED DEVILSc:hell_boy: