PDA

View Full Version : tạm biệt trường..Đào Duy Từ....^^

leducviet
03-08-2008, 07:00 PM
lâu nay ko vào forum trường rùi..lần này là lần vào để .viết vài dòng .....Buồn....
Thế là phải chuyển trường rồi.. nghỉ mà buồn.. dù sao cũng gẵn bó với mái trường đào duy từ...2 năm rồi........... thế là ra hà nội học.lớp 12.. nhớ trường thật.. nhớ những đứa bạn.quá...Nhớ mấy thằng chiến hũư của mình quá...Thế là hết nhưng lần bỏ tiế lươn lờ.hết những lần.trèo tường.vào học.. hết những lần đi hocj muộn..Nhớ thầy cô giám thị..nữa.......thế là hết những lần nghịch bị gọi xuông. uông nưóc rồibị bắt những lần đị hoc muộn.....trèo tương vào nữa rồi............................................B uồn quá... :runaway:.......
..vẫn là thành viên của forum của trường............Dào duy từ.....Muôn năm...:can'tbe:

Precious Stone
04-08-2008, 04:23 PM
Ra đấy học cố gắng nhiều nhá em! đừng làm mất mặt dân Thanh Hoá mình...

blue_horizon
06-08-2008, 07:54 AM
Học ở đâu cũng thỉnh thoảng ghé vào 4rum trường mình em nhá ^^

yldamax
07-08-2008, 12:05 PM
Ra đấy học cố gắng nhiều nhá em! đừng làm mất mặt dân Thanh Hoá mình...
---------------------Chói chói-----------------

Precious Stone
07-08-2008, 04:17 PM
Nói kiểu gì đấy ku?Tớ khuyên em nó thật lòng cơ mà! Dạo này spam hơi ghê rồi nhá!

fandbsk
07-08-2008, 04:48 PM
ui anh ơi ! anh giông' em rui` huhuhuhuh em cũng chuẩn bị bye trương` huhuuhuhhu anh em minh` đong` cảnh ngộ:noo: Ah` ma` anh định học chuyển vaỏ`tương` nao` zay bit' đâu` anh em mjnh` cung` trương` .Co' đông` hương cung:hi: zui
Em Hơi bj akay đấy mất bao nhiu công vít:attack: bài thế mà bị xóa sạch sẽ ko còn 1 giấu tích