PDA

View Full Version : Good ... bye ... my ... love !

ck.no love
03-08-2008, 10:07 PM
1 ngày nữa lại trôi qua ... con đường vẫn vắng bóng người đi lại như ngày em và anh quyết định rời xa nhau ... anh đã đi ... và không bao giờ trở lại nữa ... anh có biết không ... khi anh bước đi trái tim em đau thắt lại ... lòng em nhói đau ... em thật sự không hiểu được ... lí do gì đã làm chúng ta phải xa nhau ... phải chăng là vì em quá yếu đuối ... hay tại vì em đã làm gì để anh giận ... anh yêu à ... anh biết không ... những lúc vắng anh ... em thật buồn ... em vẫn nhớ ... khỏang thời gian có thể cho là ít ... nhưng được ở kề bên anh ... được nghe giọng nói ... tiếng cười của anh ... em đã thật hạnh phúc và vui sướng biết bao ... em đã từng ước rằng những giây phút ấy sẽ mãi mẫi là vĩnh cửu ... anh à ... nhưng rồi ... anh đã ra đi mãi mãi ... cái khỏanh khắc em nói lời chia tay ấy ... em tưởng chừng ... như trái đất đã sụp đổ hòan tòan ... em yêu anh ... anh ạ ... anh có biết điều đó không ... anh có biết tình yêu em dành cho anh rất sâu đậm và tha thiết không ??? Em yêu anh ... chỉ thế thôi ... không hơn không kém tất cả những gì có trọn trong trái tim của em ... em đã yêu anh thật rồi ... nhưng mà anh đâu có hiểu cho trái tim dại khờ của em ... Anh à ... điều cuối cùng em muốn nói với anh ... em yêu anh ... yêu anh rất nhiều ... Good Bye My Love !

Tb : Viết ế này cho lòng mình thoải mái và dễ chịu hơn thui . Chứ bi h thỳ em đã quên anh rùi , anh ạ

only you(b!! 05-08)
03-08-2008, 10:51 PM
Anh bóc tem, hehe :heheh:, cô iêm mí zô diễn đàn àh? :^_^:
------------------------------------------
em àh, iu cầu edit lại chữ kí đi nhá, kẻo chít với admin đá.... :^_^:

Bách_Hợp
04-08-2008, 08:00 AM
:cool:Hay! bài viết rất tâm trạng! tâm trạng của một trái tim đang cô đơn chờ ngóng hình bóng người............... Ra đi không trở lại trong vô vọng!:notme:

yoyo_cici
04-08-2008, 10:08 AM
kiểu này anh Bh lại có thêm đồng minh về vấn đề tình yêu rồi kìa

Reddevils
04-08-2008, 10:11 AM
kiểu này anh Bh lại có thêm đồng minh về vấn đề tình yêu rồi kìa

Chắc hai người này có cùng tâm trạng >>>thất >>.t............

Jubi
04-08-2008, 10:18 AM
Chắc hai người này có cùng tâm trạng >>>thất >>.t............
trùi ui......
ai lại "đá xoáy" vào nỗi đau khỏ của ng` ta cơ chứ :brbr:

only you(b!! 05-08)
04-08-2008, 10:18 AM
:cool:Hay! bài viết rất tâm trạng! tâm trạng của một trái tim đang cô đơn chờ ngóng hình bóng người............... Ra đi không trở lại trong vô vọng!:notme:

Anh BH àh..:hi: kon pé nài cũng được đóa.. cùng tâm trạng nữa chứ... :^_^: hỉu ý ko anh?

yoyo_cici
04-08-2008, 10:20 AM
chả hiểu có phải thất ...thật hay ko nhưng mà ai lại nói thế

Reddevils
04-08-2008, 10:53 AM
E hèm
Anh thì có sao nói vậy thôi à !!!!!!

yoyo_cici
04-08-2008, 01:32 PM
:freeze:guốc bay mai lốp........^^

ck.no love
04-08-2008, 02:46 PM