PDA

View Full Version : báo tân bình 1 ko đọc hơi phí

trangarsenal
06-08-2008, 09:49 AM
Sắp tới,tớ sẽ chính thức mở hàng báo do tớ là tổng biên tập và 1 số nhân viên quèn:heheh:.Báo có tên là Tân Bình 1 và những bài viết đc lấy tự sự thật việc thật ko chỉ ở phố tớ mà ở nơi khác đc thu nhặt,chắt lọc và ra lò tờ báo này.
Mục đích viết bào ko nhằm kiếm tiền mà vì niềm vui và sở thích chờm hớp,buôn chuyện thiên hạ nên rất mong các bạn quan tâm và ủng hộ.:whistle:,báo sẽ ra 1 tuần 1 lần(nếu có thời gian).
Báo sẽ có các mục khác nhau và do tự bịa nên rất ít bài search trên mạng(ít chứ ko nói là ko có đâu nhá:picknose:)các mục như là chém gió,chém bão,chém nước,show hàng,tau chọc mi cười...và đêy là cơ hội quảng cáo cho các bạn muốn bán hàng cho mình như mấy bạn làm cosplay shop...
Tiện thể quảng cáo luôn là tớ đang tìm phóng viên cho báo,ko yêu cầu gì nhiều chỉ cần giỏi về photoshop là đc,tại bây h bấn quá nên mấy cái chỉnh tớ ngại làm vì thế nếu thấy thích hợp cv này thì pm cho tớ qua ID khauthancong_arsenal_vodich
Alô:...ngu gì nói...:D
Mọi comment của các bạn chúng tôi luôn luôn lắng nghe và lâu lâu mới hiểu để làm tớ bào pt hơn.Xin cảm ơn,thanh kiu vi na miu,:knife: