PDA

View Full Version : Video VoViNam

vn4000
16-08-2008, 02:38 AM
Post trực tiếp không được, clip này là Beginer Level

Link: http://www.youtube.com/watch?v=HJcEmiO_e4I

He0pr0_B7
06-09-2008, 03:23 PM
Anh oj em cũng từng học Vovinam nè !!!!

Mí kái đòn í em học rùi !!! ^^ !!!

hoc_tro_thay_van
08-10-2008, 10:57 AM
đc đấy chứ. Đây chỉ dạy tự vệ trong một số tình huống thôi thì phải. Võ thuật giúp cho người ta có thêm tự tin, giống như trung quốc ấy, võ thuật là một mộn thể thao chính mà học sinh phải học không chỉ học về kĩ thuật mà họ còn học về võ đạo, rất thú vị, vì thế học sinh luôn tự tin trong các tình huống phát sinh trong cuộc sống thì phải. Thật khâm phục họ....:proud:

thewind_vn
15-11-2008, 04:55 PM
:D vovinam có những tư thế bay đẹp lạ thường :D

letridungb12
10-03-2009, 09:29 PM
Kinh wa'! ông thầy trong clip ấy đai Đỏ đấy,nghe nói cả Hả Nội chỉ co 1 người đai đỏ thui. khủng lắm đấy!:falldown:

kẻ xấu
10-03-2009, 09:31 PM
Anh oj em cũng từng học Vovinam nè !!!!

Mí kái đòn í em học rùi !!! ^^ !!!

con gái trâu bò :(
Đúng là tomboy mà :(
Thế thì khi nào mới có chồng hả em ?

petrai93
20-02-2010, 01:52 PM
:smoking:trường này hay nhỉ?chẳng bù cho cái trường mình!!!!mang tiếng ở nơi ngon ma chẳng có lớp võ VN nào

Tester_B1
20-02-2010, 01:58 PM
Kinh wa'! ông thầy trong clip ấy đai Đỏ đấy,nghe nói cả Hả Nội chỉ co 1 người đai đỏ thui. khủng lắm đấy!:falldown:

vovinam thì tui không lạ, học 2 năm mà, nhưng nói thật, đeo cái đai đó chỉ để hầm hố thôi, biết đâu được, hồi trước lớp võ của tôi có mấy bác toàn đeo đai đen đi học, mà toàn loại mới học được 2-3 tháng (tầm này lên đai xanh là ngon rồi). À, đã chỉnh lại cho bác cái clip này:
<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/HJcEmiO_e4I&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/HJcEmiO_e4I&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

night_stalker
25-02-2010, 09:52 PM
:smoking: bác tuấn hot vào đây chặt chém mà ko nói cho em biết là sao. À mà hồi tết có anh em nào đi xem biểu diễn vovinam ở tượng đài Lê Lợi ko.
Cho em đính chính một chút hình như ông thầy trong clip đó chỉ là chuẩn hồng đai thôi chứ đâu phải hồng đai. Nếu nhìn kĩ sẽ thấy trên đai có viến màu vàng.
Bác tuấn hót chém gió ko đúng chỗ rồi:hahaha: múa rìu linh tinh là ko tốt:hahaha:

Tester_B1
26-02-2010, 06:17 PM
:smoking: bác tuấn hot vào đây chặt chém mà ko nói cho em biết là sao. À mà hồi tết có anh em nào đi xem biểu diễn vovinam ở tượng đài Lê Lợi ko.
Cho em đính chính một chút hình như ông thầy trong clip đó chỉ là chuẩn hồng đai thôi chứ đâu phải hồng đai. Nếu nhìn kĩ sẽ thấy trên đai có viến màu vàng.
Bác tuấn hót chém gió ko đúng chỗ rồi:hahaha: múa rìu linh tinh là ko tốt:hahaha:

quên mất là có môm sinh của thầy Văn trong này, em có nói sai điều gì mong các bác thứ lỗi nhá, hôm tết em không lên xem nhưng có thấy ti vi đưa tin, nghe nói lần này tập trung nhiều người ở khắp nơi nên các bài biểu diễn trở nên rất phong phú và đa dạng :)

night_stalker
26-02-2010, 09:43 PM
quên mất là có môm sinh của thầy Văn trong này, em có nói sai điều gì mong các bác thứ lỗi nhá, hôm tết em không lên xem nhưng có thấy ti vi đưa tin, nghe nói lần này tập trung nhiều người ở khắp nơi nên các bài biểu diễn trở nên rất phong phú và đa dạng :)

:^_^: chỉ đùa ông chút thôi mà, làm gì mà nghiêm trọng quá vậy. Hôm tết thấy cả võ cổ truyền biểu diễn mấy màn khí công hay kinh khủng:love: nhưng tiếc quá, cả năm mới đc xem có một lần:loser:

Tester_B1
26-02-2010, 10:05 PM
gì chứ lấy mấy viên gạch để vào đầu rồi lấy búa đập, quả đó mình cứ ngỡ là óc bắn tung tóe rồi chứ ;))

night_stalker
26-02-2010, 10:09 PM
gì chứ lấy mấy viên gạch để vào đầu rồi lấy búa đập, quả đó mình cứ ngỡ là óc bắn tung tóe rồi chứ ;))

chỉ có thể nói là khả năng của con người thật không có giới hạn.:whistle:

cuteo89
16-04-2010, 06:53 AM

her her.thế thì chú nhầm roài.theo a đc bít thì ở hn có 4 dc mag đai đỏ là thầy Thể(hehe ông nài tính cũng hay hay ng gầy còm nhưng mà máu lắm), thầy Long (là phó liên đoàn vovinam) còn 2 ng nữa nhưng mà ko nhớ tên :D .đai đỏ còn phân theo từng đẳng nữa.a mới hok nên cũng mới chỉ lên đc cái lam đai 2 vạch thôi :( đang đón chờ lam đai 3 vạch

nguyenbatu
21-05-2010, 01:44 PM
chao tat cac ban nha
mong duoc lam wen voi tat ca cac ban hoc vovinam, ai ma ko ro ve mon phai vovinam vietvodao thi toi se noi ro cho.

nguyenbatu
20-01-2011, 08:19 AM
chao cac ban, day la hinh anh minh hoc vovinam o tp hcm, Link: http://video.tamtay.vn/play/642242
cac ban xem roi cho y kien nha, rat mong duoc giao luu voi cac mon sinh vovinam thanh hoa we minh.