PDA

View Full Version : [Góp ý] Quản lý đâu hết rồi ?????????

Mr.linhlong8
19-08-2008, 03:53 PM
Admin hãy dạo quanh một vòng web mà xem tình trạng spam của web mình đi,spam ở web mình đang phát triển với tốc độ tên lửa rồi

Reddevils
19-08-2008, 04:10 PM
Admin hãy dạo quanh một vòng web mà xem tình trạng spam của web mình đi,spam ở web mình đang phát triển với tốc độ tên lửa rồi

c:hell_boy: RED DEVILSĐã bửu rồi mà : ko spam ko phải 9x .KO viết lạc đề ko phải tụi em RED DEVILSc:hell_boy:

haminhvan
20-08-2008, 03:58 PM
c:hell_boy: RED DEVILSĐã bửu rồi mà : ko spam ko phải 9x .KO viết lạc đề ko phải tụi em RED DEVILSc:hell_boy:

Nói như cậu là đã tự nhận tất cả mọi tỗi lỗi

Theo em là 4rum cần phải tuyển thêm MOD để quản lí các BOX >>> tình trạng spam như hiện nay chắc chắn sẽ giảm

Mr.linhlong8
20-08-2008, 04:51 PM
Theo em là 4rum cần phải tuyển thêm MOD để quản lí các BOX >>> tình trạng spam như hiện nay chắc chắn sẽ giảm
Đúng là như thế,các MOD hiện tại dường như không tồn tại

Candy
20-08-2008, 05:53 PM
sao lại ko tồn tại. tại chú ko lên nhiều nên ko mấy khi gặp mod thui.

Mr.linhlong8
20-08-2008, 05:57 PM
sao lại ko tồn tại. tại chú ko lên nhiều nên ko mấy khi gặp mod thui.

Tồn tại không theo nghĩa đen như vậy,ngoài một số thành viên nhiệt tình còn MOD thì không thấy đâu,các topic nổi bật đâu phải của MOD lập,những bài cần del thì là do SMOD làm.Mà cả forum chỉ có mỗi 1 SMOD,nản luôn

Candy
20-08-2008, 06:05 PM
anh đây sao chú bảo là ko làm j. chú có biết đc đâu mà nói thế

Mr.linhlong8
20-08-2008, 06:08 PM
anh đây sao chú bảo là ko làm j. chú có biết đc đâu mà nói thế
Thì đã reply là ngoài một số người còn gì.Sao anh Hảo không thấy nói gì nhở ???

Jubi
20-08-2008, 06:16 PM
oài oài
làm MOd sướng hay khổ đây :tadaa:

hmt
20-08-2008, 09:43 PM
oài oài
làm MOd sướng hay khổ đây :tadaa:
Add cho pé Linh này làm Mod nếm cho bít vị...

blue_horizon
20-08-2008, 10:11 PM
Mod cũng có công việc chú không thể suốt ngày ngồi theo dõi được, vì thế mới kêu gọi ý thức của các thành viên. Các mod và smod trước đây bây giờ vì bận công việc nên không thể hoạt động thường xuyên được. Vì thế nếu bạn nào nhiệt tình và có khả năng thì có thể đăng kí làm mod
@Jubi: Làm mod cũng không sung sướng gì đâu em :|

Jubi
20-08-2008, 10:14 PM
Mod cũng có công việc chú không thể suốt ngày ngồi theo dõi được, vì thế mới kêu gọi ý thức của các thành viên. Các mod và smod trước đây bây giờ vì bận công việc nên không thể hoạt động thường xuyên được. Vì thế nếu bạn nào nhiệt tình và có khả năng thì có thể đăng kí làm mod
@Jubi: Làm mod cũng không sung sướng gì đâu em :|
đọc xong kái của chỵ là
ý chý phấn đấu làm mod bay cao bay xa...............:kotowa:

Pisces
20-08-2008, 10:41 PM
Giới trẻ là vậy! Cứ quậy phá nghịch ngợm đã đời rồi mới bắt đầu nghĩ đến chuyện xây dựng, phát triển. Nghe có vẻ nghịch lý nhưng thật ra cũng ko có gì khó hiểu. Một khi các đồng chí spam nhiều, tất quen biết nhiều, lâu dần tình cảm gắn bó với forum cũng tăng dần. Rồi đến một lúc đùa giỡn chán chê, chợt nhìn lại, thấy cái "đống rác" do mình và những "đồng nghiệp" gây ra, bất chợt chạnh lòng mà nảy sinh nhiệt huyết muốn thay đổi sửa chữa. :^_^:
----
Vài lời bao biện thế thôi, chứ thật sự 4rum cũng không hoan nghênh cái tình trạng spam quá nở rộ như hiện nay. BQT và các điều hành viên ko phải là ko có biện pháp xử lý, có điều như đồng chí Vân đã nói, ai cũng đều có công việc khác ngoài đời, ko thể lên thường xuyên. Hơn nữa số lượng mod 4rum hiện giờ quá ít ỏi so với số lượng member, vì thế 4rum luôn cần sự đóng góp nhiệt huyết của các memb có lòng. Còn đối với những memb ko muốn gánh vác trọng trách của mod, nhưng lại không hài lòng với tình trạng spam, có thể dùng chức năng report http://www.daoduytu.net/forum/styles/clear/buttons/report.gif bên góc bài viết để thông báo sớm nhất những vi phạm trên diễn đàn tiện cho ĐHV xử lý. Hoặc có thể post link thông báo những bài viết vi phạm vào trong topic chú ý trên đầu của box Trang luận - Góp ý này cũng được :).

P/s: Àh nói về cụ Hảo, dạo này cụ ý bận lắm, cho nên tớ mới phải vào diễn đàn thường xuyên hơn hồi trước, chứ cũng chả rảnh rỗi gì đâu :can'tbe:

hijack
20-08-2008, 11:19 PM
Không xứng đáng là một Core Member, BQT sẽ tổng duyệt các bài viết của bạn để có biện pháp xử lý thích đáng

Reddevils
21-08-2008, 02:50 PM
c:hell_boy:♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥ Làm Mod mà thế thì sợ thật chị blue nhẩy .tốt nhất làm dân đen .Quan chức quyền hành mệt lắm ,BT ko sao ,lúc họ cáu lên thì mình hứng ♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥c:hell_boy:

haminhvan
23-08-2008, 04:34 PM
Đúng là như thế,các MOD hiện tại dường như không tồn tại

KHông hề.
Em là 1 MOD mới đây, rất mong đc các anh các chị chỉ bảo ạ:idea:

Mr.linhlong8
23-08-2008, 06:07 PM
Cái quan trọng là kết quả,quá trình không quan trọng

haminhvan
27-09-2008, 02:03 PM
c:hell_boy:♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥ Làm Mod mà thế thì sợ thật chị blue nhẩy .tốt nhất làm dân đen .Quan chức quyền hành mệt lắm ,BT ko sao ,lúc họ cáu lên thì mình hứng ♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥c:hell_boy:

Thế mà bây giờ lại xin làm MOD đấy
Nói thế thôi chứ làm MOD cũng khổ lắm, nó vi phạm, mình xử lí nó ~~> nó thù mình và ăn ko nói có cho mình. Cái kiểu người như thế chả thiếu