PDA

View Full Version : Các member chú ý

Candy
21-08-2008, 04:36 PM
Hiện nay tui thấy có rất nhiều thành viên đề nghị sửa các thông tin cá nhân như nhày sinh, nick 4rum. vì vậy tui lập ra topic này để các mem nào có nhu cầu sửa chữa thì post lên để BQT sửa lại theo yêu cầu của các bạn.

Jubi
21-08-2008, 04:39 PM
em chưa cóa yêu cầu gỳ cả
như này là tốt oy`
:fullup:

Lovestone
21-08-2008, 05:57 PM
em chưa cóa yêu cầu gỳ cả
như này là tốt oy`
:fullup:

Láo quá spammmmm:angry::angry::angry:
Thế có sửa được tên nick trên 4rum ko anh?

Jubi
21-08-2008, 05:59 PM
này, anh hại ng` vừa thui ná:attack:
em không spam
em chỷ bảo là chưa cóa iu cầu, nói thýa để giành trc' 1 suất thui
:notme:

Jimmy Page
21-08-2008, 06:44 PM
bẹn sửa nick mình thành Jimmy Page kí được ko
cảm ơn ná

angel_remix
21-08-2008, 08:55 PM
cho 1 xuất sửa thành [L][T][A] , cảm ơn đc :">

vitaminb12
21-08-2008, 09:00 PM
ô hô, hồi xưa đổi nick mất nhìu xiền lắm mà... Bây giờ lại miễn phí hả trời...
mà cái thèng ku Hùng thành admin hồi nào vầy trời...

blue_horizon
22-08-2008, 02:51 PM
Thì bây giờ còn chức năng tiền tệ nữa đâu, èo rõ chán, kể còn cái chức năng đó, tớ có một đống tiền, nhưng chi cho chú Thế Anh mất một ít.

Jimmy Page
22-08-2008, 03:04 PM
Đ/c kia lừa tình phỏng :-w
Mãi chả thấy động tĩnh gì :-w

Candy
22-08-2008, 03:52 PM
hic. mod làm j có quyền sửa. anh phải nhờ bác hảo chứ. đợi chút đi

Jimmy Page
22-08-2008, 04:29 PM
Thế mà chú chém jó như thật ếy nhể. chú có cần anh đào tạo thêm chuyên ngành chém jó ko, anh chém mát lắm đếy :))

beut_kute
22-08-2008, 04:47 PM
sau nỳ có nhu cầu thì em xyn phiền anh ná ^^

Candy
22-08-2008, 05:09 PM
Thế mà chú chém jó như thật ếy nhể. chú có cần anh đào tạo thêm chuyên ngành chém jó ko, anh chém mát lắm đếy :))
chém cái j. ko đọc rõ là BQT àh. nản wá

Pisces
23-08-2008, 12:54 AM
Ờ đúng là cậu viết là BQT, thế nhưng đã có sự đồng ý của 1 admin nào chưa mà đã lập topic :|? Muốn mang tiếng "chém gió" hay mang tội "mạo danh chính quyền để thực hiện hành vi lừa đảo", cho cậu chọn :-w.

-- Chuyện đổi tên nick, hay ngày sinh, chỉ thực hiện khi có một vài trường hợp bất khả kháng, và đa phần là tai nạn ngoài ý muốn (vd như tên nick có đụng chạm đến vấn đề nào đấy, hoặc khi đặt tên nick vô tình gõ dấu, rồi sau này gây khó khăn cho việc đăng nhập vì dùng máy ko hỗ trợ bộ gõ tiếng Việt chẳng hạn), chứ việc đổi tên nick tràn lan là không thể được, và không nên phổ biến. Vì nếu làm thế cứ lâu lâu các đồng chí lại đòi đổi nick thì admin có mà chết, đâu phải ai cũng có thời gian ngồi làm mấy chuyện này. Thế nhé =).

Reddevils
23-08-2008, 10:56 AM
Hiện nay tui thấy có rất nhiều thành viên đề nghị sửa các thông tin cá nhân như nhày sinh, nick 4rum. vì vậy tui lập ra topic này để các mem nào có nhu cầu sửa chữa thì post lên để BQT sửa lại theo yêu cầu của các bạn.

c:hell_boy:RED DEVILS Em muốn sửa nick thành ♥Ñguyễn†¶-¶ànhĐạ†♥ .Lí do.Nick em gồm RED DEVILS (quỷ đỏ ) và CR 7(cristiano Ronaldo ) Ko biết Ronaldo mùa sau còn ở MU ko nên em xin xửa nick để đỡ bị hớ
Em xin chân thành cảm ơn RED DEVILSc:hell_boy:

Pisces
23-08-2008, 12:18 PM
Không thể giải quyết các trường hợp tên nick dài quá 16 kí tự và có chứa tiếng Việt có dấu vì khi lưu vào database sẽ gặp trục trặc, hơn nữa cái lý do cũng củ chuối quá.

P/S: Đã sửa lại ngày sinh theo yêu cầu cho đồng chí.

Jimmy Page
23-08-2008, 12:22 PM
vậy anh đổi tên nick em thành Jimmy Page ná
Lý do em đổi nick là vì gần đây có một thằng có tên giống em chuyên đi gây lộn ở mấy forum khác, em ko muốn xài cái nick mang tai tiếng này nữa.
Em cảm ơn anh ná

Pisces
23-08-2008, 12:31 PM
Xét thâm niên và đóng góp, lý do hợp lý, đã giải quyết yêu cầu của đồng chí. Nhưng lần sau mà có muốn đổi nữa thì không dễ dàng đơn giản vậy đâu nhá :^_^:.

Àh, quên nữa, mấy topic dạng hỗ trợ yêu cầu này tớ chuyển hết sang box hướng dẫn - trợ giúp. Toàn post sai mục đích box cả thế này :|.

Jimmy Page
23-08-2008, 02:33 PM
Dạ vâng ạ. Em cảm ơn anh nắm nắm
Em ko đổi nick nữa đâu :)

haminhvan
12-09-2008, 04:58 PM
Các anh ơi!
Các anh đổi cái nick của em thành VAN đc ko ạ?
Em ko muốn dùng cái này nữa vì nó chứa 3 chữ đầu là ham (có thể đọc là hàm) nên em muốn đổi. Rất mong các anh giúp em!

Zjng
24-07-2009, 09:26 AM
này, anh hại ng` vừa thui ná:attack:
em không spam
em chỷ bảo là chưa cóa iu cầu, nói thýa để giành trc' 1 suất thui
:notme:

Có 1 góp ý nho nhỏ. Chúng ta là teen nhưng chúng ta hãy giữ đúng của bản chất người Việt Nam. Hãy viết tiếng việt và viết đúng chứ ko nên dùng "thýa".
Thanks!

lucy..haji..b12
24-07-2009, 12:38 PM
Có 1 góp ý nho nhỏ. Chúng ta là teen nhưng chúng ta hãy giữ đúng của bản chất người Việt Nam. Hãy viết tiếng việt và viết đúng chứ ko nên dùng "thýa".
Thanks!

ặc...bé này mới vào 4rum mà ghê gớm nhỷ, chỉnh lại mấy "sunbae"^^Vì em nói góp ý của em là "nho nhỏ" nên chị cũng chỉnh lại tí:idea: Thói quen dùng từ của Jubi cũng như 1 fần đông các mem khác ở 4rum mình đều xuất phát từ thói quen, cảm giác và môi trường của mỗi người.Không hề phủ nhận Tiếng Việt cũng như bản chất của người VN:^o^::duno: Vì nếu không phải tiếng Việt thì sao mọi người đều hiểu được???:hi: Nói chung đều là 1 ý cả nhưng chỉ là cách trình bày có khác nhau tí chút:whistle:Cho dù là ai đi nữa,như thế nào đi nữa thì mỗi kí tự mà mem đó viết ra đều là những kí tự khiến cho mem đó tự tin nhất và từ đó mới spam lên topic cùng mọi ngườic:big_smile: Nhưng dù sao thì cũng cảm ơn Zjng nha!!!%%-:knife:

vitaminb12
24-07-2009, 12:54 PM
Diễn đàn là nơi để các bạn tham gia chia sẻ cảm xúc, thể hiện cá tính của chính mình nhưng phải phù hợp với nội quy. Và nội quy cũng đã ghi rõ

1- Tiêu đề của bài viết, nếu bằng tiếng Việt, phải được viết có dấu và đúng chính tả. Tiêu đề bài viết phải rõ ràng, cố gắng nêu bật được nội dung của bài viết qua tiêu đề. Bài viết có tiêu đề chung chung có thể bị BQT xóa. Nội dung bài viết, nếu bằng tiếng Việt, phải được viết có dấu (như trong bản nội quy này).
anyway, nhẽ ra phải close topic này rồi chứ nhỉ :-?