PDA

View Full Version : [07-10] C5 Ra mặt :))

Trang : 1 [2]

trangvicky_zhao
02-10-2008, 08:01 AM
kaka hôm nay bọn kon trai lớp út tổ chức....bình chọn miss áo dài của lớp.....hoành tráng hòanh tráng....hoành tráng hơn là mình cũng nằm trong top vip của lớp :freely: tự nhiên thấy yêu bọn kon trai lớp mình quá :))

Ừ thì tau thấy mi mặc áo dài cũng đẹp mà (khen cho 1 câu sướng naz ;))). Dáng chuẩn, cao thêm tí nữa là okie hehe.
Bọn con trai lớp mình nhìn thế thui nhưng mà cũng tâm lí lắm đấy. Như hum 20/10 năm ngoái ấy. Hì hum đó Tú sóc tặng hoa cho tau, còn đứa nào tặng mi ấy nhỉ? Chả nhớ nữa. Mà quanh đi quẩn lại cũng sắp đến 20/10 rùi kìa. Chả biết bọn lớp tau ở dưới kia có tổ chức cái gì hok nữa. Có bằng được lớp mình hok? Nản!!! :((

magaden_c8
02-10-2008, 10:05 AM
kaka hôm nay bọn kon trai lớp út tổ chức....bình chọn miss áo dài của lớp.....hoành tráng hòanh tráng....hoành tráng hơn là mình cũng nằm trong top vip của lớp :freely: tự nhiên thấy yêu bọn kon trai lớp mình quá :))

thế cơ àh, sướng nhỉ, gặp beut suốt , mà này, sao bạn hay đội mũ vậy:phew:

trangvicky_zhao
02-10-2008, 10:10 AM
thế cơ àh, sướng nhỉ, gặp beut suốt , mà này, sao bạn hay đội mũ vậy:phew:

Bạn ý toàn thích đội mũ (ngày trước bị hói ;))). Thế nên nhìn nó mới style :dazzle:

magaden_c8
02-10-2008, 02:08 PM
Bạn ý toàn thích đội mũ (ngày trước bị hói ;))). Thế nên nhìn nó mới style :dazzle:

sao lại nói thế, dù là sự thật thì bạn ấy cũng buồn đó, bạn thật là.....

hoangtuonglinhA4
02-10-2008, 04:32 PM

Sự thật thì cứ là sự thật mà. Phải biết chấp nhận sư thật.

beut_kute
03-10-2008, 03:03 PM

hỳ đó là ngày xưa thui....bây h # rồi:hi: bây h út nhà mình nhìn kute hơn rồi hy`....ko hói nữa (tại hồi trước nhổ tóc nhiều quá :fallout:) tại tớ đội mũ nhiều nên quen rồi....:D hôm đi off tớ có đội đâu :D

trangvicky_zhao
09-10-2008, 06:11 PM

Sự thật thì cứ là sự thật mà. Phải biết chấp nhận sư thật.
Hehe đúng rùi. Mà beut buồn đâu hả magaden. Hì

noname_nomoney
11-10-2008, 01:56 PM
alô alô alô :dazzle::sparkling:!!!! cho tui tham gia với pà kon ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiii

beut_kute
11-10-2008, 02:38 PM
alô alô alô :dazzle::sparkling:!!!! cho tui tham gia với pà kon ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiii

sax you là ai đá?????:dummy: xưng tên mau...............

trangvicky_zhao
11-10-2008, 04:42 PM

Ui cực kì joan nghênh nhân C5 luôn hì. Huệ sao lại nói năng như thế với bạn ý. Cậu ơi tớ Huyền Trang này, để tớ đoám xem cậu là ai naz ^^. Linh mậm àh, hay Đạt kẹo nhể, or Minh bế???

magaden_c8
11-10-2008, 06:06 PM
hỳ đó là ngày xưa thui....bây h # rồi:hi: bây h út nhà mình nhìn kute hơn rồi hy`....ko hói nữa (tại hồi trước nhổ tóc nhiều quá :fallout:) tại tớ đội mũ nhiều nên quen rồi....:D hôm đi off tớ có đội đâu :D

ùh, àh mà sáng thứ 7 ngày 11/10/8 gặp bạn beut gởi xe đạp đó, trông xinh ko chịu đc..:shy:

trangvicky_zhao
11-10-2008, 06:13 PM
ùh, àh mà sáng thứ 7 ngày 11/10/8 gặp bạn beut gởi xe đạp đó, trông xinh ko chịu đc..:shy:

Trùi ui........:darling: kinh chưa!!! Hi hi Huệ ơi mau vào mà nghe magaden khen này. Hí hí :heheh:

beut_kute
12-10-2008, 03:54 PM

ớ ờ....cậu thấy tớ lúc mô đá:aie:...ui vinh dự quá....được khen xinh tề :)) ( tự sướng tí :)) ) răng lần nào cậu cũng bảo gặp tớ mà tớ chả thấy kái mặt kậu đâu cả là làm răng :((

trangvicky_zhao
12-10-2008, 06:16 PM
ớ ờ....cậu thấy tớ lúc mô đá:aie:...ui vinh dự quá....được khen xinh tề :)) ( tự sướng tí :)) ) răng lần nào cậu cũng bảo gặp tớ mà tớ chả thấy kái mặt kậu đâu cả là làm răng :((
Thì người ta để ý đến mi chứ mi có thém nhìn trước ngó sau ai đâu mà thấy. Haha :heheh:

kẻ xấu
12-10-2008, 09:54 PM
Thì người ta để ý đến mi chứ mi có thém nhìn trước ngó sau ai đâu mà thấy. Haha :heheh:

bạn bè !!! sao lại đá xoáy nhau rứa :)) !!!! anh chưa nhìn rõ mặt beut_kute tê :)):whistle::whistle::whistle:

trangvicky_zhao
13-10-2008, 02:35 PM
bạn bè !!! sao lại đá xoáy nhau rứa :)) !!!! anh chưa nhìn rõ mặt beut_kute tê :)):whistle::whistle::whistle:

Oạck. Thui xin người. Gặp mặt nhau ở trường suốt mà bảo chưa nhìn rõ mặt. Àh, hay là anh sợ nó hí hí ;))

beut_kute
13-10-2008, 07:31 PM

her zứa tê ạ.... :)) cần chi nhìn rõ...nhìn qua là được rồi :))

beut_kute
14-10-2008, 01:15 PM

hé mem c5 vừa thêm tên Phúc béo tham gia 4 room này...kon Trang đoán trật rồi naz' :))

beut_kute
17-10-2008, 07:43 PM
:heheh:chấp nhận c5 mình cũng hóng hớt thật
ko bik .20.10 lớp mình có tổ chức chi ko chài:blush:

magaden_c8
18-10-2008, 06:41 AM
:heheh:chấp nhận c5 mình cũng hóng hớt thật
ko bik .20.10 lớp mình có tổ chức chi ko chài:blush:

nghe giang hồ đồn đại là các bạn gái lớp c5 rất ủng hộ các bạn trai c5 trong khoản bóng banh đúng ko...:aie:
beut ơi, mãi bây h mới biết tên bạn là huệ..:knife:
hôm trước bị trang_vicky hiểu nhầm là đổ beut mới nản chứ..:dead:

trangvicky_zhao
18-10-2008, 11:49 AM
nghe giang hồ đồn đại là các bạn gái lớp c5 rất ủng hộ các bạn trai c5 trong khoản bóng banh đúng ko...:aie:
beut ơi, mãi bây h mới biết tên bạn là huệ..:knife:
hôm trước bị trang_vicky hiểu nhầm là đổ beut mới nản chứ..:dead:

Đúng ùi girl lớp tớ hơi bị máu me mấy cái vụ ấy đấy. Các boy đá bóng toàn các girl gom tiền ủng hộ để mua quần áo, mua bóng, ăn uống...limit rồi còn lên san cổ vũ nữa. Hihi cậu mà học ở lớp tớ thì sướng lắm.
Ô thế hok phải àh? Hihi có gì khiếm khuyết xin được lượng thứ :^_^:
-----------------------------------------

hé mem c5 vừa thêm tên Phúc béo tham gia 4 room này...kon Trang đoán trật rồi naz' :))

Chài thế àh? Thế mà tau cứ đoán là thằng Minh bế chứ. Hehe. Mà nó lên có 1 buổi xong mất hút luôn là răng :sigh:???
Àh mi ơi thằng Hoàng Anh bên LS cũng sang đây hóng hớt kìa. Hí hí cơ bản tau PR kinh wá :cool:.

beut_kute
18-10-2008, 02:32 PM
zứa đá :)) kệ hấn :)).......thằng Phúc béo tự sướng ấy mừk :))

magaden_c8
19-10-2008, 02:24 PM
Đúng ùi girl lớp tớ hơi bị máu me mấy cái vụ ấy đấy. Các boy đá bóng toàn các girl gom tiền ủng hộ để mua quần áo, mua bóng, ăn uống...limit rồi còn lên san cổ vũ nữa. Hihi cậu mà học ở lớp tớ thì sướng lắm.
Ô thế hok phải àh? Hihi có gì khiếm khuyết xin được lượng thứ :^_^:

nói đi nói lại cuối cùng c5 ko đủ can đảm tham gia giải...2` quá...
các bạn gái c5 chuyển sang cổ vũ cho c8 đi..:redface:

beut_kute
19-10-2008, 09:23 PM
hơi bị nhầm đá....c5 mà thua c8 à....nói lại đê kậu :))

nh0c.s0ck.92
19-10-2008, 09:52 PM
C5 à =))..................
ko quen ai cả =)).................

kẻ xấu
19-10-2008, 10:08 PM
C5 có bé nào xinh gái ko ? hihi =)) Giới thiệu cho anh cái coi ;))

beut_kute
20-10-2008, 02:40 PM
C5 à =))..................
ko quen ai cả =)).................

her dân c9 a`k.........hoan nghênh náz :shy:62642 hình như c9 mi`nh cũng chẳng quen ai cả..

haminhvan
20-10-2008, 02:46 PM

có beut đấy anh

xjnh lắm, xinh cực kì lun :heheh:

beut_kute
20-10-2008, 02:49 PM
có beut đấy anh

xjnh lắm, xinh cực kì lun :heheh:

eo ơi....út răng dám chém gió trứơc mặt kậu được...út xinh răng bằng kậu :congratz: kậu có thân hình cân đối...thon thả....ng0n..ko cần chỉnh :hahaha:

trangvicky_zhao
20-10-2008, 04:14 PM

Thôi đi anh đừng có sang đây chém gió lớp em. Gớm, có mĩ nhân bên cạnh ùi còn cứ giả vờ cưa gái :hahaha:

nói đi nói lại cuối cùng c5 ko đủ can đảm tham gia giải...2` quá...
các bạn gái c5 chuyển sang cổ vũ cho c8 đi..:redface:

Hux. Thế àh? Chẳng wa là bọn lớp tớ nó chăm lo học hành hokt hem đi thi đấu thui chứ còn. Với lại bọn nó nhường các lớp khác, chứ giành giả Nhất cũng hơi ngại ;)).
Thui girl c5 chả dám, sang cổ vũ có mà bị girl c8 lườm cho phát đứt đôi người àh ;)). Girl c5 cổ vũ cho boy c5 thui ^^.

beut_kute
20-10-2008, 04:15 PM
Thôi đi anh đừng có sang đây chém gió lớp em. Gớm, có mĩ nhân bên cạnh ùi còn cứ giả vờ cưa gái :hahaha:
h0h0h0h0 mi đừng có xỏ xiên anh nứ zứa chứ:hahaha: tội nghiệp ổng lắm...anh nhờk :hahaha:

magaden_c8
20-10-2008, 05:13 PM
gớm, có heo bên cạnh rồi còn giả nai àh...sáng nào cũng đèo bé ấy về àh...:x

Hux. Thế àh? Chẳng wa là bọn lớp tớ nó chăm lo học hành hokt hem đi thi đấu thui chứ còn. Với lại bọn nó nhường các lớp khác, chứ giành giả Nhất cũng hơi ngại ;)).
Thui girl c5 chả dám, sang cổ vũ có mà bị girl c8 lườm cho phát đứt đôi người àh ;)). Girl c5 cổ vũ cho boy c5 thui ^^.
cứ sang đê, tui ngăn chặn mọi cái lườm nguýt cho...

h0h0h0h0 mi đừng có xỏ xiên anh nứ zứa chứ:hahaha: tội nghiệp ổng lắm...anh nhờk :hahaha:

tội cái j` cơ chứ....

bây h c5 có 2 bạn là quan tâm tới 4rum thôi...:cool:

beut_kute
20-10-2008, 05:30 PM
hơ 2 người thì răng đâu....chuyện bt` :)) tại lớp mình chăm chỉ kái khác hơn

magaden_c8
21-10-2008, 01:42 PM
cái chi vậy bạn, đừng bảo là học nhá, tụi tui thấy tủi thân đó....

beut_kute
21-10-2008, 07:09 PM
cái chi vậy bạn, đừng bảo là học nhá, tụi tui thấy tủi thân đó....

her tủi thân thì cứ thoải mái :hahaha: sự thật vẫn là sự thật...lớp tớ bọn kon trai chơi kái trò chi á....hjz kể mà bọn hấn tham gia kái ni thì cũng đông đủ...:corner: lúc đầu kon H.Trang rủ mình vào hay hay thì mình mới vào ko thì cũng chả bik có kái ni ^^

trangvicky_zhao
22-10-2008, 08:37 PM
her tủi thân thì cứ thoải mái :hahaha: sự thật vẫn là sự thật...lớp tớ bọn kon trai chơi kái trò chi á....hjz kể mà bọn hấn tham gia kái ni thì cũng đông đủ...:corner: lúc đầu kon H.Trang rủ mình vào hay hay thì mình mới vào ko thì cũng chả bik có kái ni ^^

Hihi thế mi cảm ơn tau đi là vừa. Mà nghe thằng Xoăn kể cái vụ bọn con trai lớp mình nhốt 2 thằng C1 trong WC. Trời đúng là pó hand!!! Boy C5 nghịch vô đối :sweat:.
Àh 20.10 có bạn nào C7 sang tặng hoa bạn Vân lớp mình ấy nhể ;))?

gớm, có heo bên cạnh rồi còn giả nai àh...sáng nào cũng đèo bé ấy về àh...:x

cứ sang đê, tui ngăn chặn mọi cái lườm nguýt cho...

tội cái j` cơ chứ....

bây h c5 có 2 bạn là quan tâm tới 4rum thôi...:cool:
Ùh. Hihi với lại có cậu này, mai linh này, haminh nữa hay sang box bọn tow buôn. Cuối cùng cũng chỉ đọc vị ra được có mấy nhân, hix.

beut_kute
24-10-2008, 01:29 PM
thằng nứ là thằng Dương c8 hay c7 chi chi đá..hấn tặng kon Vân lớp mình kon gấu bông....mấy thằng kon trai lớp mình lột hết quần áo của kon gấu nứ ra nghịch:hahaha: nhìn tội thân dã man :hahaha:

#06-Center
24-10-2008, 03:55 PM
thằng nứ là thằng Dương c8 hay c7 chi chi đá..hấn tặng kon Vân lớp mình kon gấu bông....mấy thằng kon trai lớp mình lột hết quần áo của kon gấu nứ ra nghịch:hahaha: nhìn tội thân dã man :hahaha:

Trùi con trai C5 dã man ghê ta
ngay cả con gấu cũng ko tha ;));));))
tội bạn vân gì đó ghê:stress::stress:

magaden_c8
24-10-2008, 04:59 PM

thằng đó là thằng dương dép c7 bạn ạ..
chết thật, mình phải kể cho thằng dương vụ con gấu bông mới đc...thương quá(con gấu bông ấy)
mà bạn vân ấy trông cũng khá đc ấy nhờ...;))

trangvicky_zhao
24-10-2008, 05:46 PM
Trùi con trai C5 dã man ghê ta
ngay cả con gấu cũng ko tha ;));));))
tội bạn vân gì đó ghê:stress::stress:
Trùi ui thật hok ngờ đá.
Cậu giờ mới nghe tiếng boy C5 àh hix? Cậu sang lớp tớ học thì chắc cũgn giống bọn hấn thui. Hum trước lại còn nhốt 2 thằng C1 trong WC nữa cơ. :can'tbe:

Thật hok thể tin nổi. Thế con Vân nó hok nói chi àh??? Pó hand lun!!!

thằng đó là thằng dương dép c7 bạn ạ..
chết thật, mình phải kể cho thằng dương vụ con gấu bông mới đc...thương quá(con gấu bông ấy)
mà bạn vân ấy trông cũng khá đc ấy nhờ...;))

Ui xời cậu thì ai mà chả khen. Ớ thế đó là bạn Dương dép àh? Oack. Vân nhà ta Vi Ai Pi kinh ;))

beut_kute
25-10-2008, 04:10 PM
h0h0h00h0 hình như kon Vân cho kon em họ hấn k0n gấu đóa roài :))

trangvicky_zhao
25-10-2008, 04:30 PM
h0h0h00h0 hình như kon Vân cho kon em họ hấn k0n gấu đóa roài :))

Oạck. Hix thằng kia mà biết được thì về nhà bỏ cơm mấy bữa. Hum nào cũng lên lớp mình bảo gặp thằng nọ thằng kia mà kì thực ra là ngắm bạn Vân chứ đâu :amitabha:

#06-Center
25-10-2008, 06:59 PM
her her ngày trước nghe nói nó thích con hương đen cùng lớp cơ mà
bây giờ lại chuyển sang vân c5 rồi à
đúng là chả bít đường nào mà lần

trangvicky_zhao
25-10-2008, 07:28 PM
her her ngày trước nghe nói nó thích con hương đen cùng lớp cơ mà
bây giờ lại chuyển sang vân c5 rồi à
đúng là chả bít đường nào mà lần

Cậu ơi chuyện đấy là bình thường thui mà. Bọn con trai bây giờ cáo lắm...;))

beut_kute
25-10-2008, 09:06 PM
h0h0hh0h0 có đợt nó định tán kon nào c6...mừk kon nứ hay chới với kon Vân....ít lâu sau chuyển đối tượng sang Vân nhà mình :))

magaden_c8
25-10-2008, 09:31 PM
mấy 3` này, tin tức kinh quá, cái chi cũng biết..
àh mà chiều nay vừa đi học thêm sinh nhà cô lan lam sơn, tình cờ, tình cờ tự dưng biết đc vân c5 chứ, ngó sang thì thấy cũng bt thôi..đúng là cái thằng dương dép hâm, cả ngày iu với đương...nản..

beut_kute
26-10-2008, 11:05 AM
àh mà chiều nay vừa đi học thêm sinh nhà cô lan lam sơn, tình cờ, tình cờ tự dưng biết đc vân c5 chứ, ngó sang thì thấy cũng bt thôi..đúng là cái thằng dương dép hâm, cả ngày iu với đương...nản..

ấy ấy...răng lại nói bạn nứ zứa:blush: kon trai thì đưa mô mừk chả zứa :heheh:

trangvicky_zhao
27-10-2008, 12:03 PM

Bình thường áh Hợp? Thế là cậu sỉ nhục girl C5 rùi đá. Bạn Vân xinh nhất C5 đá.

#06-Center
27-10-2008, 06:29 PM

cỡ nứ kia á, thế thì mai phải lên xem mặt mới được ;)):dazzle::dazzle::dazzle::dazzle:

magaden_c8
27-10-2008, 07:23 PM

cái chi mà sỉ nhục, nghe nặng quá đấy bạn ạ...chỉ là ko khen thui....:heheh:
C5 bạn vân xinh nhất àh...chà chà....hay đây:knife:

trangvicky_zhao
27-10-2008, 07:29 PM
cỡ nứ kia á, thế thì mai phải lên xem mặt mới được ;)):dazzle::dazzle::dazzle::dazzle:

Trùi ui thế mà to tiếng chửi bạn Dương C7. Xem ra cậu cũng hok khá hơn :proud:

cái chi mà sỉ nhục, nghe nặng quá đấy bạn ạ...chỉ là ko khen thui....:heheh:
C5 bạn vân xinh nhất àh...chà chà....hay đây:knife:
Hihi thì tớ cứ nói thế. Vì bọn boy lớp tớ nhất trí bình bầu cho con Vân mừh. Hay đây... cậu định làm chi ;))?

beut_kute
27-10-2008, 07:31 PM
hơ hơ stop here :fear: tranh luận dzui nhờk :plug:....kon Vân nhà mình xài dđ rồi đá mi ạ ^^

trangvicky_zhao
27-10-2008, 07:34 PM
hơ hơ stop here :fear: tranh luận dzui nhờk :plug:....kon Vân nhà mình xài dđ rồi đá mi ạ ^^

Biết ùi hum trước nghe con mama tau nói ùi. Mi send cho tau số hấn cấy nàu

Micyarak.A5
02-11-2008, 09:54 AM
hà, C5 có ảnh hok, up lên cho mọi ngừi nghía tí :D

trangvicky_zhao
02-11-2008, 09:57 AM
hà, C5 có ảnh hok, up lên cho mọi ngừi nghía tí :D

Hix. Em bảo mãi mà bọn lớp em có chịu chụp đâu. Hay nói đúng hơn là có nhưng mà ít. Cơ bản có mỗi 2 mem trên 4rum nưa hix. Thui để cố gắng huy động bọn nó vậy :angry:
Hihi chào mừng chị đến với box c5. Chào mừng nhiệt liệ nào... bis bis :loa::luckybadge::whistle:

Micyarak.A5
02-11-2008, 10:08 AM
hiehie dân c5 hiếu khách thế :darling: có lớp chị cũng ít ảnh lắm, toàn đánh lẻ thôi nên chả up đc :sigh:

magaden_c8
02-11-2008, 10:46 AM

d đ thì sao bạn, tớ thấy bt mà, hôm trước học toán với bạn ấy cũng thấy lôi ra mà...
àh chà chà , xme nào , bây h học thêm sinh với toán , tổng là 3 buổi học với bạn vân c5...àh mà có bạn hay đi cùng với vân nhìn đc phết...:blush:
beut với trang có học thêm sinh ko....:comeon:

trangvicky_zhao
02-11-2008, 06:27 PM
d đ thì sao bạn, tớ thấy bt mà, hôm trước học toán với bạn ấy cũng thấy lôi ra mà...
àh chà chà , xme nào , bây h học thêm sinh với toán , tổng là 3 buổi học với bạn vân c5...àh mà có bạn hay đi cùng với vân nhìn đc phết...:blush:
beut với trang có học thêm sinh ko....:comeon:

Trời ạh ông này dê ác!!!
Con trai bây giờ toàn thế. Hok đỡ nổi nữa. :fallout:

mr_leo_92
06-11-2008, 05:40 PM
Bạn Vân mà Dương Dép đang cưa ý hả?Tớ thấy bt mà.Nhưng chắc bạn Dương ko đỡ nổi đâu:yawn:Để Hợp lớp tớ lo cho,Dân nước ngoài mà(Ghana):darling:

trangvicky_zhao
07-11-2008, 06:05 PM
hiehie dân c5 hiếu khách thế :darling: có lớp chị cũng ít ảnh lắm, toàn đánh lẻ thôi nên chả up đc :sigh:

Hihi lớp em hiếu khách lắm chị ạh. Lúc nào chị đến thăm cũng được wêlcom hết ^^. Chị có chuyện gì hay cứ đem vào đây buôn nhé để bọn em mổ xẻ câu chuyện -> tăng thêm phần hấp dẫn :D

Bạn Vân mà Dương Dép đang cưa ý hả?Tớ thấy bt mà.Nhưng chắc bạn Dương ko đỡ nổi đâu:yawn:Để Hợp lớp tớ lo cho,Dân nước ngoài mà(Ghana):darling:

Hihi cậu là mem mới ảh. C5 wêlcom cậu. Giới thiêu đôi chút về bản thân đi cậu ^^!

mr_leo_92
07-11-2008, 06:19 PM
Tớ áh!Mem mới áh?:@_@:ừh thì cứ cho như thế đi :D Tớ là Đạt,học c8.Giới thiệu thế đủ chưa^^!Hì hì:sweat:

trangvicky_zhao
07-11-2008, 07:34 PM
Tớ áh!Mem mới áh?:@_@:ừh thì cứ cho như thế đi :D Tớ là Đạt,học c8.Giới thiệu thế đủ chưa^^!Hì hì:sweat:

Ớh thế C8 có 2 Đạt liền hả? ^^ Thì tại tớ thấy cái nick này lạ hoắc nên đoán chắc là mem mới. Cậu hình như dạo quanh được kha khá các topic của khóa 07-10 rùi nhỉ :D?

mr_leo_92
08-11-2008, 11:48 AM
Àh đâu!Lâu lắm ko vào 4rum nay vào nghịck tí:freely:hì hì :D

beut_kute
13-11-2008, 04:33 PM
răng bài mìn bị xóa rồi hiz lần trước boy c5 đấu với mấy anh lớp 12,,,win thật hoành tráng :)) đúng là
c5 vô đối

trangvicky_zhao
13-11-2008, 05:16 PM
Đấu gì hả mi? Lại game hả? Tau nghe thằng Phương khoa suốt :D

beut_kute
24-11-2008, 04:07 PM
Đấu gì hả mi? Lại game hả? Tau nghe thằng Phương khoa suốt :D

hơ lớp mình đấu bóng chuyền :XD: hoành tá tràng

trangvicky_zhao
25-11-2008, 03:54 PM
Nhưng mà đấu ở đâu? Mà với lớp nào áh? Hehe c5 vô đối thật :D

kaka_4rxuthanh
26-11-2008, 11:29 PM
Nhưng mà đấu ở đâu? Mà với lớp nào áh? Hehe c5 vô đối thật :D

Em rủ anh sang đây làm gì vậy ?
Qua bên XT chém gió đi cho thoải mái :noo:

trangvicky_zhao
27-11-2008, 05:22 PM
Em rủ anh sang đây làm gì vậy ?
Qua bên XT chém gió đi cho thoải mái :noo:

Oạck. Ở bên kia em hok quen đường thuộc lối. Dễ bị lạc lắm :P. Với lại chả có cái topic chi hay cả àh? Hux thui chém ở nhẹ nhàng ở bên này thui :D

kaka_4rxuthanh
28-11-2008, 04:44 PM
Oạck. Ở bên kia em hok quen đường thuộc lối. Dễ bị lạc lắm :P. Với lại chả có cái topic chi hay cả àh? Hux thui chém ở nhẹ nhàng ở bên này thui :D

he , sang đấy chém cho thoải mái, anh dẫn đường
Bên này Spam anh ngại quá , mọi người lại nói cho :alert:

#06-Center
28-11-2008, 09:43 PM
Đề nghị mọi người chú ý, nếu muốn nói chuyện với nhau thì một là vào profile, hai là ra nick chat, không được viết những bài như trên

DonGianLaSpam
04-12-2008, 03:41 PM
ko bít cái chữ Cờ 5 là vô đối ở cổng truongf bị xóa chua emn nhỉ =.=

trangvicky_zhao
04-12-2008, 06:06 PM
ko bít cái chữ Cờ 5 là vô đối ở cổng truongf bị xóa chua emn nhỉ =.=

Ở cổng trường làm gì có chữ cờ 5 là vô đối nào? Pó hand!!! :sweat:

beut_kute
18-04-2009, 04:38 PM
lên chơi tí nàu:dazzle: c5 bọn iêm lần trc' thi trang phục đc giair phong cách...các bác thấy lớp iêm độc ko các bác =))

noname_nomoney
27-05-2009, 05:11 PM
alo alo nghỉ hè rồi chán wáaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaá:dead::refused:

snow_b7
21-06-2010, 12:30 PM
hê nhô C5!!! c:embarrassed:chúc các anh chị c5 đậu đại học 100% c:smile:c:smile:

datcangbuon_92
30-06-2010, 07:27 PM
c5 trượt đại học 99.9% ... làm sao mà bằng c6 đc hehe c:look_down:

meteor_116119
07-07-2010, 10:12 AM
c:smile:c:waaaht:c:tire:c:haha:c:beat_brick:c:nose bleed:c:waaaht:c:hungry:c:haha:c:beated:c:sad:c:be at_plaster:c:shame:c:spiderman:c:confuse:c:cry:c:w hat:c:after_boom:c:too_sad:c:rap:c:go:c:hell_boy:c :beat_brick:c:look_down:c:beat_shot:c:smile:c:nose bleed:

c:confuse:c:shame:c:what:c:look_down:c:confuse:c:b eat_plaster:c:smile:c:smile:c:smile:c:smile:c:smil e:c:smile:c:smile:c:smile:
c5 truot 99,99 % sao bang c6 truot 100% duoc.do la dieu tat le di ngau ma

datcangbuon_92
08-07-2010, 01:20 AM
c:smile:c:waaaht:c:tire:c:haha:c:beat_brick:c:nose bleed:c:waaaht:c:hungry:c:haha:c:beated:c:sad:c:be at_plaster:c:shame:c:spiderman:c:confuse:c:cry:c:w hat:c:after_boom:c:too_sad:c:rap:c:go:c:hell_boy:c :beat_brick:c:look_down:c:beat_shot:c:smile:c:nose bleed:
c:shame:c:what:c:look_down:c:confuse:c:beat_plaste r:c:smile:c:smile:c:smile:c:smile:c:smile:c:smile: c:smile:c:smile:
c5 truot 99,99 % sao bang c6 truot 100% duoc.do la dieu tat le di ngau ma

hehe sao lại 100% được , thằng lớp trưởng lớp này mà trượt ĐH thì kar cái trường này trượt hết .... hehe .... nói chung c6 chỉ đứng sau c6 mà thôi c:look_down:
được cái c5 có Dủng Hoa là số 1 ... hoho
c5 chỉ đứng sau c6 thôi ... hehehehhehehehehe c:look_down: c:smile:c:haha:

meteor_116119
31-07-2010, 09:14 AM
thang dung hoa no ma hoc tu nam lop 10 thi ko biet c5 co con ra cai the thong chi ko nuac:smile:

datcangbuon_92
02-08-2010, 10:00 AM
chả có cái lớp nào là víp cả , víp thì làm được cái gì ... ? c:boss:
mấy lớp kia kêu víp mà gặp thằng Dũng Hoa vs ponj thằng Trẻ lại im hơi lặng tiếng thế , thế muk củng kêu víp ... c:amazed:
http://vn.360plus.yahoo.com/datcangbuon_92/#................................................

Reddevils
23-09-2010, 05:58 AM
C5 à , chả quen biết ai =.= , đến lạ là tớ ko biết bạn nào =.=
,mà C5 thế nào , ra HN cả chứ #Devil

meteor_116119
24-12-2010, 03:46 PM
ra mot nuac:smile: o nha mot nua c:doubt: chan hoc dai hoc roi muon ve nh
a c:cry:c:cry:c:cry: