PDA

View Full Version : Thông báo Offline nhân dịp 02/09/2008 ^^

hrockvn
24-08-2008, 08:58 AM
Hi hi hi (bắt chước Quick en xì nâu tí :D).
Tình tình là rất tình tang. Anh chị em nhà ta nóng lòng làm quả offline lâu lắm rồi í. Nhưng mờ đợt này BQT bận quá, đã có các bạn đề xuất là tổ dân phố tự tổ chức đi nhởn, chả cần chính quyền mí tổ trưởng. Tổ trưởng mí lậy các cấp chính quyền vô cùng hoan nghênh tinh thần này. Nhưng rồi các nòng cốt của tổ dân phố toàn bàn đường lùi, không nhận trách nhiệm tổ chức. Thành ra .... "âm mưu" đi ăn chơi thác loạn hình tớ thấy ... lụt mô mất rồi í.

Đợt rồi nhận đc kha khá cái Mess off trên Yahoo, đề nghị + khuyên nhủ + đe dọa ----> yêu cầu tổ chức Offline cho các mỗ nhà ta một hôm :D. Ấy chứ là tớ bận quá chứ ko thì tớ cũng làm phát lâu rồi.

Tính đi tính lại, sắp tới 2/9 này cũng đc nghỉ kha khá ngày + mí lại các đồng chí Tân sinh viên cũng sắp lên đường chinh chiến. Thiên thời, địa lợi coi như hợp đủ vô cái thời điểm đó. Việc còn lại của lãnh đạo là "nhân hòa" quần chúng nữa là ok thôi.

Tính thêm tí nữa, 30/08 là thứ 7. Hôm đó tớ mới ở HN về, tổ chức e không nổi. 31/08 là chủ nhật, chắc đẹp zời. Ngày 01/09 thì là thứ 2, theo đúng chỉ thị của nhà nước là anh em ta vẫn phải chiến đấu học tập theo gương Bác Hồ vĩ đại, thành ra offline hôm đó e rằng thiên không thời mà địa cũng chẳng lợi. Ngày 02/09 thì tớ lại phải lên đường ra HN rồi.

Chính vì tính đi tính lại nên tớ đề xuất tổ dân phố nhà ta nên Offline từ chiều hoặc tối ngày 31/08/2008.

Ngày thì tớ nghĩ 31/08 là ổn rồi. Nhưng còn giờ, theo tình hình tớ lướt qua vài Box, có vẻ như có khá nhiều bạn ủng hộ việc Off tối. Kế hoạch thì tổ dân phố ta đi kiếm quán nước + chè + kem hay gì gì đó xì tin tí rồi gặp nhau thôi. Tất nhiên là ta có thể đi xa được nhưng nếu đi thì có lẽ tớ ko đi được vì đợt này về tớ có việc riêng nữa. Không có nhiều time đi chơi.
Địa điểm tớ đang ngắm đến là chỗ Bobochacha cuối đường Hàn Thuyên hoặc trên nhà thờ, quán Chả tôm í. Tối mà ngồi ăn chả tôm thì thôi rồi =p~.

Việc còn lại từ nay đến hết tuần là anh chị em cho tớ cái quyết định về giờ nhá. Tớ + sinh viên nói chung thì chiến lúc nào cũng ok, miễn là có kế hoạch trước. Các bạn học sinh thì hơi khó hơn. Nhưng hy vọng, vì tinh thần ăn chơi thác loạn của tổ dân phố nhà mềnh mà các bạn dẹp bỏ riêng tư, đi chung mí anh em cho thỏa lòng mong đợi bấy lâu.

Cẩn cáo :D

letien
24-08-2008, 09:12 AM
chờ dài cả cổ cuối cùng cũng off.........:heheh:
Tớ đăng kí 2 xuất nhé.....thời gian địa điểm khỏi bàn .....lúc nào tớ cũng "free time" còn địa điểm thì :rideon:
Giờ phải tìm attach đã

kẻ xấu
24-08-2008, 09:15 AM
1-9 là học sinh trường Đào Đi học ! nên 31-8 ko chơi qua đêm được ! còn như nào thì sao cũng okie ! hihi
Nhưng anh ơi ! theo em nghĩ ! để tránh trùng lịch học thêm ! nên Off vào 2-9 ấy anh ! cả nước được nghỉ ! đi chơi cả ngày ko thích hơn à anh !

Bách_Hợp
24-08-2008, 09:33 AM
:can'tbe:Híc đang HN hem biết về được hông?
Cố gắng vậy! không về được thì xin cáo lỗi bà con nhá! đừng có trách tội:kotowa:

hijack
24-08-2008, 10:00 AM
E hèm! có nhẽ hôm đấy mềnh cũng về được, chơi bời nốt mấy ngày hè cuối cùng của đời sinh viên :D

Candy
24-08-2008, 10:19 AM
anh cho em biết rõ thời gian và địa điểm với ạ. nà anh phone cho em nha

hmt
24-08-2008, 10:36 AM
Vui rồi.... Ngày nào cũng được miễn sao cho cái thời gian địa điểm cụ thể...

blue_horizon
24-08-2008, 12:02 PM
Em thì đi lúc nào cũng đc, nói chung là em đang rảnh. Địa điểm thì em cũng không có ý kiến gì, mấy anh em gặp nhau giao lưu tí cho vui, khi nào có nhiều thời gian thì đi xa cũng hay :D

#06-Center
24-08-2008, 12:16 PM
em thấy đi tối 31/8 là được rồi, em đề nghị chiến đấu ở bobochacha,thế còn vấn đề kinh tế thì sao ạ

000_000
24-08-2008, 12:34 PM
Theo em thì bobochacha thẳng tiến , vừa ngon , bổ lại ko rẻ ^^ . Các pác nào đậu ĐH rùi thì góp nhiều ,các pác năm cuối hay sắp đi làm thì bao cả , còn học sinh thì free . thế khoản đóng góp thế có dc ko ạ ???

#06-Center
24-08-2008, 12:53 PM
ối zời ơi quá tuyệt vời, em ủng hộ cả 2 tay 2 chân :))

Jubi
24-08-2008, 01:29 PM
o là lá
cuối dùng cũng cóa đc. một bữa off
vậy mấy anh cho địa điểm và thời gian cụ thể đy ạ
để hum đóa còn đến :blush:

vuminhhai
24-08-2008, 01:54 PM
Nên offline vào ngày 02/09 như thế thì nhiều người có cơ hội tham gia hơn. Với lại ngày ấy cũng nghỉ mà. Chú Hảo bận việc gì mà 2/9 đã phải ra HN rồi?Nghỉ nốt ngày 02/09 rồi 3h sáng ngày 03/09 đi xe ra HN là được rồi.hì :D
Mà không biết họp nhiều người thì cái quán chả tôm của chú Hảo có đủ chỗ kô?với lại tôm đâu cho đủ với toàn là những máy tiêu thụ công suất lớn thế này ;)Hơ hơ, mà có một số thành viên sao nôn nóng off nhỉ?Còn trẻ nên hiếu động quá, mình với ngày_xưa mà có đi chắc cũng là dân già nhất rùi! mà ngay_xua đâu rồi nhỉ, lâu nay chẳng thấy mặt mũi đâu?

hmt
24-08-2008, 03:55 PM
Có gì Admin thông báo thêm và ch tiết hơn... Còn không admin chủ chi kiêm chủ chì cũng được

trangvicky_zhao
24-08-2008, 04:09 PM
Uj xời ủng hộ anh luôn cả 2 tay 2 chân. Nhưng mà anh ơi đi Bôbôchacha nhá. Hehe tha hồ mà gặp gỡ với lại giao lưu ^^. Mà anh ơi đi xe máy hay xe đạp vậy??? Đi xe đạp hay xe máy vậy??? Xe đạp naz ^^ Còn giờ giấc thì khoảng 7rưỡi đến 9rưỡi đi. Cho em đăng kí 1 suất :whistle:
Àh thế mỗi mem góp bao nhju K?

♥VTV6♥
24-08-2008, 04:53 PM
c:hell_boy: RED DEVILS CHo em hỏi vấn đề money thế nào ạ RED DEVILS c:hell_boy:

duongyhoa
24-08-2008, 04:53 PM
Đi đi anh ơi em thích lắm đi đi anh
Còn khoản đóng góp thí sao cho luôn cái để em còn chuẩn bị
Đợt này mua thẻ game nhiều quá nên hết tiền

Precious Stone
24-08-2008, 06:52 PM
Mọi người ủng hộ quá nhỉ? Chúc 4r có 1 buổi off thật vui nhé!

puppy_9x
24-08-2008, 08:33 PM
hix, sao pà kon máu me đi off thế , mà đi buổi tối hơi khó xin bố mẹ nhỉ, sao ko để buổi chiều mà đi hả pà kon

hrockvn
25-08-2008, 10:03 AM
Update thông báo mới nhất ở đây: http://daoduytu.net/forum/showthread.php?t=5985

Topic này closed. Bàn tán ở bên kia hết nhá