PDA

View Full Version : Bản tuyên án con trai :))

Trang : [1] 2

beut_kute
28-08-2008, 02:42 PM
:heheh:e hèm pa kon.....thy xin thay mặt quan tòa tuyên án bị cáo ''con trai '' đem đi xử tử hết ...với các hình thức được chọn lựa như sau(đây cũng là một sự khoan hồng của quan toa tiêu biểu cho sự rộng lượng thùy mị của con gái ..hehehe)
1.....xử bắn tại chỗ ...chết trong 1s hok đau tí nào...hehehe còn được khuyến mãi một nụ cười răng sún mê hồn trước khi chết nữa đó.....
2 ....treo cổ nơi pháp trường.....cái này thì hơi lâu chút khoảng 3 phút mới chết....nhưng được cái là chết mắt vẫn được nhìn người đẹp and chết toàn thây....hhihiiiii
3.....cẩu đầu trảm....cái này thì co vẻ đau đấy nhưng được cái có một cái chết rất oách đóa..có cả kiss good bye nữa nha...
4....tứ mã phân thây....hehehe..cái nì thì hơi khủng bố tí...nhưng lại là cái chết làm tốn kinh phí nhất vì phải có 4 con ngựa to lận mà...
Bị cáo có thể chọn 1 trong 4 hình thức đó để sám hối lỗi lầm hehehehemà kể cả những tên chưa pham tội nao thì cung phải chọn luôn vi sớm muộn ji thì cũng pham đó mà..vậy nên phải ''diệt cỏ tận gốc'' ^^
Con sau đây la 3 lý do chính thức mà bị cáo đã gây nên và đó cũng là 3 ly do hok thể tha thứ dc......ngoài ra còn hàng tỉ ly do khác kể hok hết nửa .....tóm lại là như sau:
e..hem...(nói chuyện trọng đại vá vấn đề wa bức xúc nên thế đó ..hihhiii)
1/Tham lam :cái tội này là tội phải kể đến đầu tiên vì tên con trai nào cũng tham lam hết ,thích bắt cá hai tay...sao có thể cùng lúc yêu nhiều người mặc dù trái tim họ chỉ có một ...mặc dù hok thích lắm nhưng cũng hok lỡ bỏ..con trai hok bao jo từ chối con gái tìm đến với họ .....hok thể tin nổi la mọi người đều thấy một tên con trai ơ cùng một địa diểm lại có thể mỗi ngày kiss một cô gái khac nhau ...'có một bx ngồi đóa roài mà vẫn đi kua gái ......mấy tên con trai tham lam đáng bị xử chem' hết ...tên nào tự tin mình hok pham tội này thì giơ chân lên nghía cái coi..heheheheh(dể tuyển lam ox đóa ma)

2/Tính hay quên:tên con trai nào cũng có tật hay quên hết a' ...luôn luôn wen rẳng minh đã có chủ(tức co bx or gf)....wen jo hẹn....tội này thì thật đáng ghét hẹn người ta cho đã roài lại quên làm chờ mất 3 phút+3 jot nước mắt nữa chứ....nhưng hậu quả thì con trai vẫn thê thảm hơn....bị đá....ngoài ra họ còn quên nhiều cái quan trọng khác nữa..quên sinh nhật bạn gái nè....quên gọi điện thoại ...trong khi người ta vận chờ hoai...quên mất bạn gái đang bun' ..cả một bó hoa thui mà cũng quên tặng hoai....vân vân và vân vân những cái con trai hay quên .....
3/Nhát gan :tội nhát gan thì khỏi chê luôn...con trai ji đâu ma...cả một câu yêu cũng hok dám nói ra lại cứ chờ con gái nói trước mà họ có hiểu đâu rằng..''vì em là con gái chưa từng ngỏ lời cùng ai....hay đúng hơn là hok thể nói được''.....nhưng mấy tên chuột nhắt đó thì dù có làm cách ji cũng hok chui nói....co chết cũng hok nói... thế nên hay dẫn đến hậu quả thê thảm....một ví dụ nhỏ có thật của tên bạn học của anh trai thy đã kể lại mối tình đấu của hắn như sau...hắn có yêu mot cô cũng gọi la có tiếng trong trường cũng nhiều anh theo lắm..nhưng hắn quyết theo đuổi va kua bằng dc cô đóa...cô ấy cũng có vẻ thich anh ta ...nhung khổ nỗi anh ta lam ji thì lam cũng nhất định hok chui nói la yeu cô ấy ..thế rùi một ngày kia..anh ta lấy hết can đảm đi bày tỏ với cô ấy nhưng lại nhận được một câu trả lới lam anh ta chới vói hối hận vô cùng''em cũng thích anh và đã chờ câu nói này của anh lâu rồi nhưng tiếc thay vi anh mãi hok chui noi nen em đã nhận lời lam bạn gái của nguoi khac vào hôm qua rồi,,,jo thi anh có nói ji cũng đã muộn'''...thế đó dến jo anh ta vẫn còn tiếc xot xa về cái tội nhát của mình....
Còn vân vân va vân vân các tội của con trai có kể cũng hok thể kể hết dc.....tóm lại con trai la ''sinh vật đáng ghét''
phiên tòa kết thúc........
PS: cấm các bị cáo mướn luật sư cãi jum.....cấm cac tên con trai biện minh...chối tội lung tung.....miễn ý kiến ý cò ji về quyết định của tòa hết......

Jubi
28-08-2008, 02:50 PM
ox
_Tiếng Việt là ông xã
_Tiếng Anh là kon bò ....=))
:amitabha::amitabha::amitabha:

Jimmy Page
28-08-2008, 03:01 PM
Con gái cứ mở mồm ra là chê con trai, thế mà ai cũng muốn được biến thành con trai là sao http://forums.ledzeppelin.com//style_emoticons/default/wtf.gif

beut_kute
28-08-2008, 03:20 PM
her tại kon trai có nhiều khuyểt điểm nên kần phải được phơi bày thui:heheh:

nonghongson
28-08-2008, 04:40 PM
có phải ai cũng vậy đâu cơ chứ vơ đũa cả nắm tội này còn nặng hơn tất cả các tội kia :warn:

haminhvan
28-08-2008, 04:43 PM
uí giời ơi
con trai là 1 lũ dở hơi (trừ 1 số người có trong Y!M của mình)

kayachi
28-08-2008, 04:43 PM
ctrai nói chung đều thế cả
cứ bảo cgái đa nghi nhưng cũng vì ctrai nên cgái mới phải vậy :uwaah::uwaah::uwaah:

nonghongson
28-08-2008, 04:47 PM
dù ai nói ngược nói suôi lòng ta vẫn vững như kiềng 3 chân
------------------------------------------
có thể là bạn chưa gặp phải những người con trai thật lòng. tôi cũng ko dám nói tôi tốt hoàn toàn nhưng tôi dám nói có người con gái còn vô tình hơn khối ông con trai

chicken_socola
28-08-2008, 04:54 PM
Đừng có vơ đũa cả nắm:warn: Có phải thằng nào cũng thê đâu:can'tbe:

kayachi
28-08-2008, 04:57 PM
thế hả
chứ bạn là boy hay girl
ctrai chung quy lại là thế kô có sai đâu :brbr::brbr::brbr:

chicken_socola
28-08-2008, 04:59 PM
Là boy:tadaa: Tại máy ng` cứ nói vậy thôi chứ hiếm ng` như thế lắm:kotowa:

nonghongson
28-08-2008, 04:59 PM
thế hả
chứ bạn là boy hay girl
vậy em có dám nói mình là một người chung tình hoàn toàn ko còn tôi dám nói đó:^o^:

Jimmy Page
28-08-2008, 05:07 PM
Chắc nó trừ mình ra
(Nam Cao)
=)) =)) =)) =)) =)) =))

nonghongson
28-08-2008, 05:09 PM
"Chắc nó trừ mình ra" =)) =)) =))

yeah ý này hay vậy ta:warn::amitabha::amitabha: trừ tui mà:chuckle:

chicken_socola
28-08-2008, 05:11 PM
Ng` ta đã nói chung tình là khổ, nhưng khổ vẫn cứ phải chung tình=))

Trambe_c10
28-08-2008, 05:39 PM
thời buổi này con trai dc mấy người tử tế, tất nhiên vẫn có trường hợp ngoại lệ, nhưng ít lắm

kayachi
28-08-2008, 05:45 PM
ơhờ rất đúng
ctrai bao biện thì giỏi :heheh:
miệng thì cứ 1 anh yêu em suốt đời
2 anh yêu em suốt đời
thế mà.....................:ign:

chicken_socola
28-08-2008, 05:51 PM
Mới có 1 với 2 thôi a', phải 3 với 4 nữa chứ:heheh:

kayachi
28-08-2008, 06:36 PM
ờ cậu nói đúng :heheh::heheh::heheh:
ctrai đểu nhất trần đời:amitabha:

hmt
28-08-2008, 06:40 PM
ghét của nào trời trao của ấy.... Rựa mà con gái lại cứ khoái con trai đấy hehe

kayachi
28-08-2008, 06:49 PM
đó là cái án chung thân
khổ dứt chả đc :heheh::heheh::heheh:

beut_kute
28-08-2008, 06:50 PM
ghét của nào trời trao của ấy.... Rựa mà con gái lại cứ khoái con trai đấy hehe

bây h kon gái ko khoái kon trai chứ khoái kon...gì???:redface:...tại ko bik bộ mặt thật của bọn kon trai thui :can'tbe:

kayachi
28-08-2008, 06:52 PM
đời chỉ có trai với gái
nên ctrai có xấu bao nhiêu cgái đều phải cam chịu ơhờ :freeze:

beut_kute
28-08-2008, 06:54 PM
thế nên mới khổ thế đá :aah: bik nhưng cũng đành chấp nhận chứ...bik làm gì hơn!

kayachi
28-08-2008, 06:59 PM
nên biết bọn nó xấu thế nào để mà có phương pháp phòng tránh :heheh:

kẻ xấu
28-08-2008, 08:03 PM
Anh xin giơ tay, làm Luật Sư cho " Con Trai "
Thứ nhất Tứ Mã Phanh Thây... E dùng từ ko chính xác rồi ! Tứ mã Phanh thây Chỉ dùng chung cho con người thôi ...Đối với con trai phải là Ngũ Mã Phanh Thây
Thứ Hai Con Trai Tham Lam ko phải do bản thân họ, mà do con gái ... mọi Người có tin ko ? Tớ Chứng minh nhé : Một Câu Hỏi đặt ra : Ấy có thích có nhiều người thích mình ko 99% Con gái được hỏi đều trả lời là Có Vấn đề đặt ra là, Để Có sự cân bằng về âm dương, Con trai phải thích nhiều người để bù đắp cái Tham vọng của con gái đó... ko thì khối đứa ccon gái ế... thế thì chết ... Đừng quá Cứng ngắt về chuyên này nhé.
Tính Hay quên Đâu phải con trai nào cũng hay quên, nhưng hay quên chưa chắc đã là khuyết điểm, Chính hay quên thì con gái mới phải chờ đợi, phải nhỏ lệ ! lúc đó mới biết Anh ta quan trọng với mình biết bao nhiêu, đúng ko ?
Hãy Nắm Giữ Thật Chắc Đừng Để Mất Rồi Lại Hối Tiếc, Con Trai Có Xấu Cỡ Nào Cũng Là 1 Nữa Của Thế Giới, Ko Thiếu Được Đâu Các Girl Ạ

kayachi
28-08-2008, 08:14 PM
sao người là Tứ còn ctrai lại là Ngũ ạ
sao ctrai đặc biệt thế chắc nhiều tính xấu nên vậy hả anh ;))
chả phải bây h ctrai đang nhiều hơn cgái còn gì nên cgái muốn nhiều người thích mình là đúng rồi :heheh:
mà đợi là 1 vấn đề kô thể lôi cái chuyện quan trọng hay kô quan trọng vào đây :uwaah:
vâng ctrai nhiều hơn cgái nên là 1 phần của thế giới

kẻ xấu
28-08-2008, 09:22 PM
sao người là Tứ còn ctrai lại là Ngũ ạ
sao ctrai đặc biệt thế chắc nhiều tính xấu nên vậy hả anh ;))
chả phải bây h ctrai đang nhiều hơn cgái còn gì nên cgái muốn nhiều người thích mình là đúng rồi :heheh:
mà đợi là 1 vấn đề kô thể lôi cái chuyện quan trọng hay kô quan trọng vào đây :uwaah:
vâng ctrai nhiều hơn cgái nên là 1 phần của thế giới

Là Ngũ mà ko phải tứ ! em hỏi đùa hay thật đấy ! đơn giản là con trai có Ngũ chi !
Hi Hi đúng ròai ! h tỉ lệ con trai với con gái là ko cần cân bằng
Trai 52%
Nữ 48%
Nhưng dù sao cũng ko đến nỗi lệch như thế chứ đúng ko ?

kayachi
28-08-2008, 09:28 PM
ờ ra thế ra thế :heheh:
ctrai nhiều chi nên nhiều tính xấu
vì ctrai nhiều hơn cgái nên ctrai ko đc tham lam :heheh::heheh:

kẻ xấu
28-08-2008, 09:37 PM
ờ ra thế ra thế :heheh:
ctrai nhiều chi nên nhiều tính xấu
vì ctrai nhiều hơn cgái nên ctrai ko đc tham lam :heheh::heheh:

Con trai nhiều chi mà ! Nhiều tính xấu mà ! Con trai bản lĩnh lắm ! cái gì cũng làm được ! Riêng bảo Ctrai đừng tham lam thì ko thể em ạ ! hihi

kayachi
28-08-2008, 09:40 PM
tại sao ạ :hmm::hmm::hmm:
em thấy ctrai bây h toàn bắt cá 2 3 4 5 6 7 .....tay mà:amitabha:
ctrai rất tham lam đấy chứ :whaat:

fandbsk
28-08-2008, 10:03 PM
ko hẳn đâu bạn ah đừng quá phủ nhận sự quan trọng của con trai , tất nhiên ko phải ai cũng giống nhau có người tốt có kẻ xấu ko nên vì 1 vài cá nhân mà phán xét cả tập thể
em nói vậy liệu có đc ko pà con:^_^:

unly_lana
28-08-2008, 11:40 PM
nói tóm lại bây jờ con gái nói j` con trai cũng phải chịu
:XD::XD::XD:

kayachi
29-08-2008, 06:42 AM
nói tóm lại bây jờ con gái nói j` con trai cũng phải chịu
:XD::XD::XD:

:XD::XD::XD:rất chính xác
bây h 1 phần kô nhỏ ctrai ế người yêu nên cgái nói ctrai phải chịu
phải biết tiếp thu và học hỏi chứ :cool:

chicken_socola
29-08-2008, 08:31 AM
Nói thế mà nghe được, chứ kô thấy con gái bây h cũng thế sao:warn: Cũng bắt cá, cũng lợi dụng con trai cả đống ấy là j:whaat:

magaden_c8
29-08-2008, 08:37 AM
uí giời ơi
con trai là 1 lũ dở hơi (trừ 1 số người có trong Y!M của mình)
may nhá , amy mà haminh ép nick tui

thế hả
chứ bạn là boy hay girl
nhầm em ơi . bây h còn n` con trai tốt lắm ,dĩ nhiên là có con trai xấu rồi, điều này anh ko phủ nhận.

thế thương binh cụt 2 tay thì bắt = j` em ???:cool:

Nói thế mà nghe được, chứ kô thấy con gái bây h cũng thế sao:warn: Cũng bắt cá, cũng lợi dụng con trai cả đống ấy là j:whaat:

đúng đấy , nói hay đó, mà bạn lớp mấy vậy , gái hay trai thế?

kayachi
29-08-2008, 08:40 AM
ơhơ
kô hiểu à
cgái ít hơn ctrai nên cgái thương kô để cho anh nào buồn cã à
cgái thật cao thượng :can'tbe:

chicken_socola
29-08-2008, 08:51 AM
đúng đấy , nói hay đó, mà bạn lớp mấy vậy , gái hay trai thế?

Lớp A10 khóa 06-09, là boy:sweat:

ơhơ
kô hiểu à
cgái ít hơn ctrai nên cgái thương kô để cho anh nào buồn cã à
cgái thật cao thượng :can'tbe:
Pó tay! Thế con trai cũng lo con gái gặp phải những ng` kô tốt nên cũng yêu luôn:heheh:

magaden_c8
29-08-2008, 08:53 AM
Lớp A10 khóa 06-09, là boy:sweat:

Pó tay! Thế con trai cũng lo con gái gặp phải những ng` kô tốt nên cũng yêu luôn:heheh:

uầy , em chào anh ạ , em thấy anh nói hay đó,hì.

kayachi
29-08-2008, 08:55 AM
kô tốt là những kẻ đang lo :chuckle:

chicken_socola
29-08-2008, 08:58 AM
Thì chỉ là 1 vài thành phần bất hủ như bọn khủng bố va nghiện hút thôi:chuckle: Chứ con trai bây h ai chẳng tốt:love:

beut_kute
29-08-2008, 09:06 AM
Thì chỉ là 1 vài thành phần bất hủ như bọn khủng bố va nghiện hút thôi:chuckle: Chứ con trai bây h ai chẳng tốt:love:

gì mà ''Chứ con trai bây h ai chẳng tốt:love:[/QUOTE]'' nói dễ nghe nhỉk :aah: kon trai mà tốt thì bàn luận làm gí cho mệt người ra ...cho thẻ đỏ thui :warn:

magaden_c8
29-08-2008, 09:32 AM
kô tốt là những kẻ đang lo :chuckle:
mình đang lo về ăn đòn--> mình ko tốt :runaway:
trời ơi :loser:
tui ko tốt :fallout:
mà sao tui ko tốt nhỉ :falldown:

chỉ nghiện hút vs khủng bố thôi àh, thiếu đó anh ạ.

gì mà ''Chứ con trai bây h ai chẳng tốt:love:'' nói dễ nghe nhỉk :aah: kon trai mà tốt thì bàn luận làm gí cho mệt người ra ...cho thẻ đỏ thui :warn:

nặng quá đó, vàng thôi , mà bây h con gái cũng.............n` cái đáng bàn lắm.:D

kayachi
29-08-2008, 09:36 AM
chậc
bức xúc thì nói thẳng ra để cùng nhau giải quyết chứ
cgái thật tốt khi dám đứng thẳng lên chỉ trích àh nhầm chỉ ra những lỗi sai cho ctrai :can'tbe:
thật kô gì có thể sánh = cgái :runaway:

fandbsk
29-08-2008, 11:07 AM
chậc
bức xúc thì nói thẳng ra để cùng nhau giải quyết chứ
cgái thật tốt khi dám đứng thẳng lên chỉ trích àh nhầm chỉ ra những lỗi sai cho ctrai :can'tbe:

hehehhe:heheh:Chẳng ai tốt bằng con gái

kayachi
29-08-2008, 11:08 AM
hehe em đòng ý với quan điểm của chị :^o^:
cgái tốt nhất trần đời :love:

kẻ xấu
29-08-2008, 11:33 AM

Ai bảo em con trai ai cũng thế [ Ví dụ anh ko phải nè, Xấu ko có ai yêu, nên chả lừa được ai ]
Nhưng con trai h ko bắt 234567 tay như trước nữa rồi . Trình độ lên rồi, 1 tay bắt 234567 con liền kia

kayachi
29-08-2008, 12:21 PM
ác:ah:
anh tự nhận ồy nhá
ctrai bây h lắm mưu nhiều kếc:what:
( chỉ là bây h chưa lừa đc thôi đến lúc.........c:tire:)

chicken_socola
29-08-2008, 01:27 PM
Bây h lớp 12 còn chưa lừa được chứ đến bao h:sweat: Con trai bây h toàn ng` trong sáng, làm j` có ai lắm mưu nhiều kế như em nói:knife:

Jubi
29-08-2008, 01:35 PM
một hình thức mới "hành xử" mới
Quy tụ tất cả những cí trên :fullup:

chicken_socola
29-08-2008, 01:38 PM
một hình thức mới "hành xử" mới
Quy tụ tất cả những cí trên :fullup:

Con gái bây h ác thế đấy, bên trên là 1 ví dụ điển hình:alert:

unly_lana
29-08-2008, 03:53 PM
Chẳng ác j` đâu, mới ác bt thôi
Mà bọn con trai các anh có nói j` thì cứ nói
kẻo sau này ko có honey đâu
bởi theo thống kê năm 2007 thì cứ 100con gái/118con trai
năm có hơn 3000 con gái bị mất tích, các cô gái năng động thời nay lại có xu hướng thích cuộc sống độc lập còn chưa kể đến con gái VN lại thích lấy chồng nước ngoài và 1 bộ phận con trai lại chuyển đổi giới tính
.......
chỉ nói sơ sơ như vậy thôi thì cũng đủ hiểu con gái ngày nay đắt giá như thế nào
các boy cứ chê girl ác đi , bt thôi
:heheh::heheh::heheh::heheh::heheh::heheh::heheh:

chicken_socola
29-08-2008, 05:09 PM
Con gái VN biết đi lấy C ngoại quốc chẳng lẽ con trai ko biết đi lấy V nước #:heheh: Kô có honey thì ở 1 mình cũng được, đâu phải cứ bắt buộc phải lấy:idea:

kayachi
29-08-2008, 07:18 PM
ờ đi mà ở 1 mình nhá
ai cấm :heheh:
cgái mà kô ác thì lấy ai trị ctrai:heheh:

magaden_c8
30-08-2008, 07:25 AM
thế cơ àh, cảm động quá đấy, anh có j` nhầm thì em cứ chỉ(anh) "chích" đúng nha
ha ha ha ha

ờ đi mà ở 1 mình nhá
ai cấm :heheh:
cgái mà kô ác thì lấy ai trị ctrai:heheh:

cũng có lí,n hôm trước anh thấy cảnh chồng đánh vợ , nhìn mà thương cô vợ quá, sém chút nữa là ăn cả cái mũ bh honda vô đầu , thương quá.:notme:

beut_kute
31-08-2008, 08:48 AM
kiếm đâu được 1 b0y tử tế đây chài

bakit_b1
31-08-2008, 08:55 AM
Con trai sao xấu quá trời Nhưng mà con gái mười đời xấu hơn Ăn no rồi đi lơn tơn Lê la hàng xóm, còn hơn vịt bầu Mẹ kêu thì bảo nhức đầu Ăn hàng thì cứ như đầu máy hơi Tối ngày chỉ biết có chơi Việc nhà quẳng đó, thảnh thơi mà nằm Học hành lười biếng quanh năm Đến khi đội số âm thầm mà than Than trời than đất than mây Than sao số kiếp như bèo dây trôi Nhưng mà nghĩ lại mà coi Con gái là thế...hỡi ôi đau lòng...

em kô cố ý...=))

beut_kute
31-08-2008, 09:11 AM
Con trai sao xấu quá trời Nhưng mà con gái mười đời xấu hơn Ăn no rồi đi lơn tơn Lê la hàng xóm, còn hơn vịt bầu Mẹ kêu thì bảo nhức đầu Ăn hàng thì cứ như đầu máy hơi Tối ngày chỉ biết có chơi Việc nhà quẳng đó, thảnh thơi mà nằm mây Than sao số kiếp như bèo dây trôi Nhưng mà nghĩ lại mà coi Con gái là thế...hỡi ôi đau lòng...

em kô cố ý...=))

kái lão ny....toàn xỏ xiên kon gái tụi mình nhờk..láo quá chài...:whaat:..bọn kon trai bây h ....cũng...'' Ăn no rồi đi lơn tơn Lê la hàng xóm, còn hơn vịt bầu Mẹ kêu thì bảo nhức đầu Ăn hàng thì cứ như đầu máy hơi Tối ngày chỉ biết có chơi Việc nhà quẳng đó, thảnh thơi mà nằm Học hành lười biếng quanh năm Đến khi đội số âm thầm mà than Than trời than đất than ........ '' có khi kòn kinh khủng mhơn bọn kon gái ấy chứ ..!!!:^o^:

riiko chan
31-08-2008, 09:12 AM
chậc nói chung là con trai bi h chỉ làm bạn thì được, làm bạn thì tốt chứ làm người yêu thi`....98 B đểu , 1 B tốt, B còn lại chắc pđ wá:amitabha:

beut_kute
31-08-2008, 09:17 AM
kà kà.....cho U 9.9đ ná :heheh: bọn kon trai....là zứa mà....

chicken_socola
31-08-2008, 09:19 AM
Chắc mình là 1/100 boy tốt:heheh:

beut_kute
31-08-2008, 09:23 AM
Chắc mình là 1/100 boy tốt:heheh:

her her ko ai khen mình tự mình khen kìa :heheh: ai '' chứng nhận '' kậu là 1/100 boy tốt :whaat:

chicken_socola
31-08-2008, 09:25 AM
Thế chẳng lẽ lại bảo minh đểu:runaway: Tự biết mình tốt là được rồi:heheh:

riiko chan
31-08-2008, 09:29 AM
cái bạn haminhc4 tên là vân à? nghe đồn thík nghĩa tuấn lớp tớ:hi:

beut_kute
31-08-2008, 09:29 AM
her...à 0y`...nghe sợ dần....đúng là bọn kon trai bây h....:^o^: bị kon gái đả kích nhiều quá nên phát....dzồ lên 0y :)) tự an ủi mình hử kậu

kayachi
31-08-2008, 09:30 AM
chài ơi
chả ai khen thì phải tự khen mình
sao đểu thế :heheh:

chicken_socola
31-08-2008, 09:32 AM
Cần j` phải tự khen:cool: Đó là sự thật mà:heheh:

beut_kute
31-08-2008, 09:35 AM
thui thì đành thông cảm cho các bác ý.......bị bọn mình đả kích nhiều quá nên hơi...ấy mà :heheh:...cho các bác tự sướng 1 tý

chicken_socola
31-08-2008, 09:39 AM
Thế em định nghĩa hộ anh con trai trong mắt em thế nào mới tốt:^o^:

riiko chan
31-08-2008, 09:40 AM
keke tự sướng vậy cũg có ngượng mấy dâu mà haha:heheh:
16 tuổi mà dám xưng anh à, hơi láo à nha:whaat:

kayachi
31-08-2008, 09:42 AM
ctrai bọn anh thì kiểu chi chả diễn đc
chả tin đc ai hết á :shock:

chicken_socola
31-08-2008, 09:43 AM
Sinh năm 91 ko gọi là anh chứ là j:growl: Mặt dầy rồi làm j có biết ngượng là j:proud:

riiko chan
31-08-2008, 09:45 AM
ạc thế sao dề 16 tuổi xạo kô vậy nhóc =)):heheh:

beut_kute
31-08-2008, 09:46 AM
Thế em định nghĩa hộ anh con trai trong mắt em thế nào mới tốt:^o^:

để em định nghĩa dùm cho.....theo em ý....1 thằng kon trai tốt là....ko phạm vào những điều mà em đã đưa ra:heheh:

chicken_socola
31-08-2008, 09:50 AM
ạc thế sao dề 16 tuổi xạo kô vậy nhóc =)):heheh:

Thì chưa SN nên vẫn đang 16 chứ sao:can'tbe: Đang còn trẻ ma:redface:

kayachi
31-08-2008, 09:50 AM
để em định nghĩa dùm cho.....theo em ý....1 thằng kon trai tốt là....ko phạm vào những điều mà em đã đưa ra:heheh:

hôhô
kô phạm phải những điều chị beut đưa thì có trời mất thôi :^_^:

chicken_socola
31-08-2008, 09:51 AM

Anh ko phạm vào những điều trên mà:redface: Thế vẫn gọi là đểu sao:^o^:

beut_kute
31-08-2008, 09:53 AM
hôhô

ui đâu có...chị đưa ra những điều nhận xét quá đúng đắn đấy chứ :heheh:....ko có nói quá đâu nhá....tại bọn kon trai thời đại bây h...quá đáng quá nên phải lên tiếng cho mọi người bik mà tránh....thui chấp nhận đi b0y ơi...nguỵ biên quá đá :heheh:

magaden_c8
31-08-2008, 09:54 AM
hôhô

trời cũng chưa chắc ko phạm n~ điều mà beut đưa ra đâu.:heheh:

chicken_socola
31-08-2008, 09:56 AM
Ai chẳng có điểm xãu điểm tốt, mình thấy mình tốt là đủ:heheh:

beut_kute
31-08-2008, 10:00 AM
Ai chẳng có điểm xãu điểm tốt, mình thấy mình tốt là đủ:heheh:

mình ko tiếp thu những nhận xét của mọi người đối với mình thì sao mà hoàn thiên được bản thân mình được....... đừng nên chấp nhận với bản thân mình khi chưa tốt:heheh: cần phải nghe những lời khuyên '' đúng đắn '' mà giúp bản thân mình...tôt hơn chứ :))

riiko chan
31-08-2008, 10:04 AM
có mỗi cái chủ dề này mà xem chừng lắm chuyện để nói wá nhỉ chê nhau thế thôi chứ mà thiếu 1 trong 2 thành phần thì có mà chít ấy nhỉ... mà kể ra thì bi h có nhìu B chít vì G wá>bík là ngu mà vẫn làm thì kòn than con G cái nỗi jì:yawn::yawn:

chicken_socola
31-08-2008, 10:05 AM
:heheh:Cứ đòi hỏi con ng` toàn diện thì làm sao ma có được:proud: Cứ đòi hỏi sau này yêu 1 anh có cả những thứ trên ấy

beut_kute
31-08-2008, 10:10 AM
her cần gì phải yêu ở nhà với bố mẹ vui hơn ra đường bây h mà kiếm được boy tốt....khó hơn truy tìm động vật quý hiếm trong sách đỏ :^o^:

chicken_socola
31-08-2008, 10:14 AM
Tùy thích ở vậy thì cứ thế mà phát huy:sweat:

beut_kute
05-09-2008, 02:13 PM
ôi mẹ ơi kon trai lớp tớ quậy dã man...sáng nay tâp trung trên trường xong vào trong lớp mà bọn nó phá quậy cả lên :(( nhọc với mấy thằng kon trai '' cũ chuối '' quá :whistle:

kẻ xấu
05-09-2008, 02:28 PM
ờ đúng
iêm đồng ý vói quan điểm của bác nhắm ạ
yêu là phải nói :redface:
giống như cái chuyện :"thà hôn em 1 phát để bị tát
còn hơn để thằng khác hôn em ":whaat:

ế ế ! em nói cái câu này anh nghe quen quen ! hihi !:whaat::whaat:

Reddevils
05-09-2008, 02:30 PM
c:hell_boy:♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥ oài oài .Làm chi mà tuyên án tụi em .Híc .Sợ óa ♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥c:hell_boy:

magaden_c8
05-09-2008, 02:32 PM
her cần gì phải yêu ở nhà với bố mẹ vui hơn ra đường bây h mà kiếm được boy tốt....khó hơn truy tìm động vật quý hiếm trong sách đỏ :^o^:
giỏi, vậy nhớ nhá, sau này tui mà biết chị đám cưới thì..............:alert:

ôi mẹ ơi kon trai lớp tớ quậy dã man...sáng nay tâp trung trên trường xong vào trong lớp mà bọn nó phá quậy cả lên :(( nhọc với mấy thằng kon trai '' cũ chuối '' quá :whistle:
thế àh, sáng nay thất beut mặc áo dài, đẹp phết lại còn ngậm que kẹo nữa chứ, tai thì nghe nhạc , oách ko tưởng đc.......:^o^:

kẻ xấu
05-09-2008, 02:33 PM
kái lão ny....toàn xỏ xiên kon gái tụi mình nhờk..láo quá chài...:whaat:..bọn kon trai bây h ....cũng...'' Ăn no rồi đi lơn tơn Lê la hàng xóm, còn hơn vịt bầu Mẹ kêu thì bảo nhức đầu Ăn hàng thì cứ như đầu máy hơi Tối ngày chỉ biết có chơi Việc nhà quẳng đó, thảnh thơi mà nằm Học hành lười biếng quanh năm Đến khi đội số âm thầm mà than Than trời than đất than ........ '' có khi kòn kinh khủng mhơn bọn kon gái ấy chứ ..!!!:^o^:

Này này ! ko được bắt trước chứ ! cái này chỉ hợp dành riêng cho con gái thôi Huyền ơi ! ko hợp với bọn con trai tụi anh đâu :^_^:

Mà Thôi ! Con Trai Nhường con gái tí đi ! cho bọn nó nói xấu ! rồi sau đứng nào cũng lẻo đẻo theo đuôi con trai thôi mà ! có gì đâu mà phải cãi :picknose:

trangarsenal
06-09-2008, 09:16 AM
Anh xin giơ tay, làm Luật Sư cho " Con Trai "
Thứ nhất Tứ Mã Phanh Thây... E dùng từ ko chính xác rồi ! Tứ mã Phanh thây Chỉ dùng chung cho con người thôi ...Đối với con trai phải là Ngũ Mã Phanh Thây
Thứ Hai Con Trai Tham Lam ko phải do bản thân họ, mà do con gái ... mọi Người có tin ko ? Tớ Chứng minh nhé : Một Câu Hỏi đặt ra : Ấy có thích có nhiều người thích mình ko 99% Con gái được hỏi đều trả lời là Có Vấn đề đặt ra là, Để Có sự cân bằng về âm dương, Con trai phải thích nhiều người để bù đắp cái Tham vọng của con gái đó... ko thì khối đứa ccon gái ế... thế thì chết ... Đừng quá Cứng ngắt về chuyên này nhé.
Tính Hay quên Đâu phải con trai nào cũng hay quên, nhưng hay quên chưa chắc đã là khuyết điểm, Chính hay quên thì con gái mới phải chờ đợi, phải nhỏ lệ ! lúc đó mới biết Anh ta quan trọng với mình biết bao nhiêu, đúng ko ?
Hãy Nắm Giữ Thật Chắc Đừng Để Mất Rồi Lại Hối Tiếc, Con Trai Có Xấu Cỡ Nào Cũng Là 1 Nữa Của Thế Giới, Ko Thiếu Được Đâu Các Girl Ạ hèm,thế mà cũng đòi làm luật sư,khoe mãi :picknose:,chả đáng 1 xu.
Em chả có ý kiến gì về bài viết của chị nào đó nhưng những lý do để kết tội thì đúng là chả giống ai,kon chai kiết vì ko nói iêu,1 câu iêu do kon chai nói hay lắm àk,nghe sướng lắm àk hay chậc hép py:yawn:
Kon chai hay quên,quả thật là như thế,vì đầu kon chai chắc ko có óc :)),nhỏ lệ ư những đứa kon gái hay khóc như thế cũng chả đáng để kon chai phải nhớ.Mít ướt.
.Em có 1 ý kiến thế này,ngày xưa ông pà ta thường bảo rằng
"3 đồng 1 đám đàn ông,đem bỏ vào lồng cho kiến nó tha
3 quan 1 mụ đàn pà,đem về trải thảm chiếu hoa ra ngồi "Đó trong mắt người xưa đàn ông chả là cái đinh gì cả,mà ko chả là cái kim mới đúng chứ,và ngày nay đàn ông cũng thế,toàn là lũ ăn bám.suốt ngày khoe tài khoe giỏi nhưng đc gì,chả đc gì cả....,thật là mất mặt qá:picknose:..Kon chai ư,phải nói thế nào nhỷ,lười nhác...dơ bẩn...hay ăn quà vặt,chỉ đc cái giỏi tán gái,đến lúc ko tán đc thì giơt quẻ,chậc kon chai đúng là cái bọn tà lưa...
Kon chai kon chai vẫn chỉ là kon chai...là 1 lũ ...abc...xyz...1 lũ chời hem dung đất hem tha,kon chai àk tớ nói thật bọn cậu đừng giận nhá,nếu ko có kon chai bọn tớ vẫn sống đc có khi lại béo ra đến vài cân ấy chứ nhưng nếu ko có kon gái bọn cậu có nước ...thôi:heheh:.

kẻ xấu
06-09-2008, 01:47 PM
hèm,thế mà cũng đòi làm luật sư,khoe mãi :picknose:,chả đáng 1 xu.
Em chả có ý kiến gì về bài viết của chị nào đó nhưng những lý do để kết tội thì đúng là chả giống ai,kon chai kiết vì ko nói iêu,1 câu iêu do kon chai nói hay lắm àk,nghe sướng lắm àk hay chậc hép py:yawn:
Kon chai hay quên,quả thật là như thế,vì đầu kon chai chắc ko có óc :)),nhỏ lệ ư những đứa kon gái hay khóc như thế cũng chả đáng để kon chai phải nhớ.Mít ướt.
.Em có 1 ý kiến thế này,ngày xưa ông pà ta thường bảo rằng
"3 đồng 1 đám đàn ông,đem bỏ vào lồng cho kiến nó tha
3 quan 1 mụ đàn pà,đem về trải thảm chiếu hoa ra ngồi "Đó trong mắt người xưa đàn ông chả là cái đinh gì cả,mà ko chả là cái kim mới đúng chứ,và ngày nay đàn ông cũng thế,toàn là lũ ăn bám.suốt ngày khoe tài khoe giỏi nhưng đc gì,chả đc gì cả....,thật là mất mặt qá:picknose:..Kon chai ư,phải nói thế nào nhỷ,lười nhác...dơ bẩn...hay ăn quà vặt,chỉ đc cái giỏi tán gái,đến lúc ko tán đc thì giơt quẻ,chậc kon chai đúng là cái bọn tà lưa...
Kon chai kon chai vẫn chỉ là kon chai...là 1 lũ ...abc...xyz...1 lũ chời hem dung đất hem tha,kon chai àk tớ nói thật bọn cậu đừng giận nhá,nếu ko có kon chai bọn tớ vẫn sống đc có khi lại béo ra đến vài cân ấy chứ nhưng nếu ko có kon gái bọn cậu có nước ...thôi:heheh:.

ha ha ! Đúng bài của anh ko đáng 1 xu vì nó là vô giá mà ! còn bài viết của em ! quả đúng là "đáng 1 xu ! "
mới lớp 10 thôi mà đã ăn nói ngông cuồng ! em có biết gì là cuộc sống ko ! đúng là trẻ con đâu có biết cái gì đâu ? Dám bảo con trai là 1 lũ ăn bám ? em đã làm được gì để con trai bám vào em ? Mà đã có đứa nào bám vào em chưa ? hihi ! nói Thì nghĩ kĩ đi em !

trangarsenal
06-09-2008, 05:14 PM
ha ha ! Đúng bài của anh ko đáng 1 xu vì nó là vô giá mà ! còn bài viết của em ! quả đúng là "đáng 1 xu ! "
mới lớp 10 thôi mà đã ăn nói ngông cuồng ! em có biết gì là cuộc sống ko ! đúng là trẻ con đâu có biết cái gì đâu ? Dám bảo con trai là 1 lũ ăn bám ? em đã làm được gì để con trai bám vào em ? Mà đã có đứa nào bám vào em chưa ? hihi ! nói Thì nghĩ kĩ đi em !
haha vâng em biết,bài anh vô giá mà.Vô=ko,giá:giá trị
Vô giá:Có nghĩa là bài của anh ko có giá trị,em biết mà,bài em 1 xu.Thưa anh rằng hiện nay người ta dùng VNđ vì thế 1 xu rất là hiếm có khó tìm,có nghĩa là bài của em ko tìm đc ở đâu như thế đây ạk:chuckle:.
Mới lớp 10 thì làm sao,anh cũng 1 thời lớp 10 chứ hơn gì em,trẻ kon ư:em ko hiểu cái từ trẻ kon hay người nhớn anh chỉ hơn em 2t ko xứng đáng làm bậc chú bậc pác nhiều kinh nghiệm để nói em trẻ kon,anh trong mắt pố mẹ ông pà anh cũng chỉ là 1 thằng kon nýt đis xanh thôi:picknose:.
Em đâu bảo em làm gì để kon chai ăn bám, em bảo những đứa kon chai khác và bảo những đứa kon gái khác cho kon chai bám váy đấy chứ,em dám àk đâu ai cấm mà em ko đc dám hay ko dám hay là anh cấm em,xin lỗi chứ anh chưa đủ tuổi để cấm em nhá,pố mẹ em còn chưa nói gì.Chính anh mới là người nghĩ kĩ ý,tốt nhất là trước khi nói gì anh nên uốn lưỡi 7 lần và tập nói trước gương cho bớt xấu hổ để buông ra những lời nói nhảm,ko thì nếu anh cần em có thể tặng anh 1 cái mo để che mặt,mo hiện nay rất rẻ đấy anh đừng sợ mang tiếng xin kon gái :)):whistle:.
Thân:^o^:

duynamckbk7
08-09-2008, 06:56 PM
Anh đề nghj cho thê mấy hình thức xử phạt chết vì già mí lại chết trong sung sướng nữa chứ thế này hơi ít lựa chọn :((

hadopc6
08-09-2008, 08:13 PM
đúng đúng đúng con trai đứa nào chẳng đểu chỉ có ít người mới hok đểu thôi:kotowa:

chicken_socola
08-09-2008, 10:26 PM
anh là 1 trong số những người kô đểu nì:)) Con trai xấu bây h hiếm lắm rồi:heheh:

kẻ xấu
08-09-2008, 10:26 PM
đúng đúng đúng con trai đứa nào chẳng đểu chỉ có ít người mới hok đểu thôi:kotowa:

Is Me ... Là anh đây ! anh thuộc số ít đúng ko ! nhỏ này hiểu anh đấy ke ke :proud::proud:

duynamckbk7
08-09-2008, 10:28 PM
Chán kinh, mình là là thăngd đểu mới đểu chứ, chán thật :((

chicken_socola
08-09-2008, 10:41 PM
bây h đểu là hàng hiếm đấy anh ah! Đã đểu rồi thỉ cứ thế mà phát huy:heheh:

beut_kute
09-09-2008, 01:56 PM
bây h đểu là hàng hiếm đấy anh ah! Đã đểu rồi thỉ cứ thế mà phát huy:heheh:

há há......bây h ra đường mà kiếm được boy nào tốt thì đúng là hàng hiếm đá...:^o^:ước gì mình cũng tìm được 1 thằng chồng tốt nhờk