PDA

View Full Version : Nói xấU cOn gái đê....

bakit_b1
31-08-2008, 09:02 AM
e Hèm.... troNg box nỲ cOn gái nói sấU cOn trAI qá nhiỀu... hôM nay cOn trAI phẢi phẢn cÔng lại thoAI.. sr all...

nÀo Ai cóA bức sÚC rỳ thì poST hẾt lÊn đÂY/.// tA cùNg nóI sẤu =))

chO em mỞ hÀNg nỳ ...:shock:
Gái xưa thủ tiết thờ chồng
Gái nay bán tiết thờ chồng ....theo trai.
Gái xưa dạ một vâng hai.
Gái nay mà bảo là quay cãi liền.
Gái xưa thùy mị thục hiền.
Gái nay như mấy con... điên ngoài đường.
Gái xưa may vá tỏ tường.
Gái nay chỉ biết tìm đường Shopping.
Gái xưa mới thật là xinh.
Gái nay như thể ....." tinh tinh xổng chuồng ".
Gái xưa ăn nói dịu dàng.
Gái nay ăn nói sỗ sàng thấy ghê.
Gái xưa vừa gặp đã mê.
Gái nay nhìn kỹ vẫn chê như thường.
Gái xưa đâu biết trèo tường.
Gái nay giận lẫy kiếm đường theo trai.
Gái xưa làm lụng quen tay.
Gái nay làm biếng khoanh tay ngồi nhìn

.....:aah:

chicken_socola
31-08-2008, 09:26 AM
Cái này thì hay đó em nhưng mà la con trai đi nói xấu con gái thế thì ko hay cho lắm:idea:

kayachi
31-08-2008, 09:47 AM
àhá
cãi cố hả
đừng có so gái xưa với gái bây h
tại ctrai ngày xưa nó tút nên cgái nó ko lo
chớ ctrai thời nay sơ hở 1 tí là chik liền.....:aah:

chicken_socola
31-08-2008, 09:58 AM
Hở 1 tí thì làm j:proud: Chỉ được cái lo lung tung:proud:

beut_kute
31-08-2008, 10:07 AM
Gái xưa mới thật là xinh.
Gái nay như thể ....." tinh tinh xổng chuồng "

.....[/B]:aah:[/QUOTE]

bác nói nhầm rồi...bác ko thấy bây h có đống boy ngồi tán chuyên bọn kon gái đi trên đường xinh như thế nào à :heheh: bác ko thấy nước nào cũng có'' hoa hậu,người đẹp '' à..mà đó toàn là kon gái...thế mà bác dám nói '' Gái nay như thể ....." tinh tinh xổng chuồng ".cho thẻ đỏ ná :warn:

unly_lana
31-08-2008, 10:09 AM
:ign::ign::ign: trời các bài này có 1 lần anh Bách Hợp pót lên đây rồi

chicken_socola
31-08-2008, 10:10 AM
Người ta tốt thì mới phải bàn, mỗi quốc gia mới có 1 ng` như thế:proud: Con gái Đào mà như thế thì con trai nó có bàn tán kô:heheh:

kẻ xấu
31-08-2008, 10:14 AM
anh vote cho chú ! [ em cường ba tai ] 1 phiếu hihi !

yngoan_x_xacy
31-08-2008, 10:16 AM
ây' sao lai ba`n tan' vê` con gái nhu vây chu:angry: hông thể châp' nhân dc da" nha

unly_lana
31-08-2008, 10:23 AM
:warn: Đúng đó là kẻ thù của con gái

yngoan_x_xacy
31-08-2008, 10:32 AM
con gai' thơi nay # con ga'i thơi` xua nhiu a ko de^? con trai bat nat yyyyyyyy :whaat: dưng` bàn tán về con gái nha con trai thời nay thi` sao c.ga'i nói phải 1 da 2 vâng :^_^: hi ko thi chit

trangvicky_zhao
31-08-2008, 11:28 AM
Áh àh.Chú emnày láo wá.Chú nói xấu girl thế là nói xấu chị luôn rùi. Hok thể tha thứ. Thế boy có những điểm nào hơn girl mà đòi lên mặt nào. Có khi chú chả được cái ưu điểm nào nên mới bày đặt đi nói xấu girl. Rõ là vô công rồi nghề. Boy mà đi nói xấu girl là ê chề lắm đấy. Bị đời nó khinh cho :heheh::heheh::heheh:

bakit_b1
31-08-2008, 02:56 PM
cyn kải chính là bài thơ nỳ hỐk phải em viếT đâu nhÉ :-SS đừng kill em... :-(

trangvicky_zhao
07-09-2008, 07:44 AM
cyn kải chính là bài thơ nỳ hỐk phải em viếT đâu nhÉ :-SS đừng kill em... :-(

Hok phải chú em viết nhưng cũng hok được post bừa bãi chứ. Post bài khác có nội dung hay ho hơn đi hok lần sau đi off bị bọn nó "xử lí" đấy:knife::knife::knife:

Jubi
07-09-2008, 08:18 AM
he he
như này thỳ không kill hơi phí
:chuckle:

Quan_91
07-09-2008, 08:22 AM
noi chung bi giờ con trai với con gái đểu nhưng việc gì cứ phải đè nhau ra đẻ nói xấu hjc' ai xấu thi tụ người ấy biết con ai ko xấu thi tốt hehehe cải nhau là cái gì mệt người

puppy_9x
07-09-2008, 08:56 AM
đúng là cái thằng...đàn bà, hết chuyện rùi hay sao mà đi nói xấu con gái thế hả
Lần sau có đi off thì đề nghị chị em đè đầu cưỡi cổ cho nó bít tay

hadopc6
07-09-2008, 09:22 AM
con trai thoj nay cung hok tot dep dau ma` co quyen `j noi xau con gai hjc' trc khi noi 1 ai do thi hay nhin lai mjnh dj ....vo duyen..:ablaze::growl:

trangarsenal
07-09-2008, 10:22 AM
kon chai mà nói như thế cũng chả đáng mặt làm kon chai,kon chai ngày xưa đầu đội chời chân đạp dép kon chai bây h so đo,đố kị xấu tính xấu nết chả tốt tí nào :))

kẻ xấu
07-09-2008, 10:27 AM
đúng là cái thằng...đàn bà, hết chuyện rùi hay sao mà đi nói xấu con gái thế hả
Lần sau có đi off thì đề nghị chị em đè đầu cưỡi cổ cho nó bít tay

Chả thế còn gì ! lại dùng vũ lực để đe dọa nhá ! thêm 1 điểm xấu :knife::knife:
------------------------------------------

con trai thoj nay cung hok tot dep dau ma` co quyen `j noi xau con gai hjc' trc khi noi 1 ai do thi hay nhin lai mjnh dj ....vo duyen..:ablaze::growl:

Nhìn rồi em ạ ! nhìn nghiêng nhìn ngã ! soi vào gương suốt cả ngày ! ko có gương cũng lấy thau nước ra để soi ! nhưng mà con trai đểu kiểu gì nhìn đi nhìn lại cũng ko bằng con gái ! thế mới buồn cười chứ nhỉ ! sao lại thế em nhỉ !:hmm::hmm::hmm:

kon chai mà nói như thế cũng chả đáng mặt làm kon chai,kon chai ngày xưa đầu đội chời chân đạp dép kon chai bây h so đo,đố kị xấu tính xấu nết chả tốt tí nào :))

Đứa nào đố kị con gái lại bày ra trò này đây ? đòi xấu hơn con gái à ! tuổi gì thế :cool::cool:

trangarsenal
07-09-2008, 10:35 AM
Chả thế còn gì ! lại dùng vũ lực để đe dọa nhá ! thêm 1 điểm xấu :knife::knife:

Nhìn rồi em ạ ! nhìn nghiêng nhìn ngã ! soi vào gương suốt cả ngày ! ko có gương cũng lấy thau nước ra để soi ! nhưng mà con trai đểu kiểu gì nhìn đi nhìn lại cũng ko bằng con gái ! thế mới buồn cười chứ nhỉ ! sao lại thế em nhỉ !:hmm::hmm::hmm:

Đứa nào đố kị con gái lại bày ra trò này đây ? đòi xấu hơn con gái à ! tuổi gì thế :cool::cool:

haha tuổi gì thế nhỷ,tuổi kon chai đó:heheh:,ko biết đứa nào vô phúc thế nhờ,lập ra cái này,nói đi nói lại vẫn là chửi chính mình :))và bầy lũ của mình.chậc:yawn:

kẻ xấu
07-09-2008, 04:12 PM
haha tuổi gì thế nhỷ,tuổi kon chai đó:heheh:,ko biết đứa nào vô phúc thế nhờ,lập ra cái này,nói đi nói lại vẫn là chửi chính mình :))và bầy lũ của mình.chậc:yawn:

anh chưa thấy bài viết nào viết ra để chửi chính mình cả ! đâu đâu ! cho anh xem xem ...:whaat::whaat:

Hok phải chú em viết nhưng cũng hok được post bừa bãi chứ. Post bài khác có nội dung hay ho hơn đi hok lần sau đi off bị bọn nó "xử lí" đấy:knife::knife::knife:

he he
như này thỳ không kill hơi phí
:chuckle:

Đấy Đấy ! lúc nào cũng dạo nạt ! con gái thế hả ! sao ko dịu dàng mà nói lại nhỉ keke:chuckle::chuckle:

trangvicky_zhao
09-09-2008, 02:41 PM
anh chưa thấy bài viết nào viết ra để chửi chính mình cả ! đâu đâu ! cho anh xem xem ...:whaat::whaat:

Đấy Đấy ! lúc nào cũng dạo nạt ! con gái thế hả ! sao ko dịu dàng mà nói lại nhỉ keke:chuckle::chuckle:
Trùi ui! Thì đúng wá còn gì. Có tội thì phải xử chứ. Lập ra luật pháp để làm gì ???:duno:

beut_kute
09-09-2008, 02:49 PM
tụ họp ở đay nói xấu kon gái làm chi đá...giải tán mau....

blue_horizon
09-09-2008, 02:56 PM
Cái bọn con trai này không tính xiền, không bằng được chị em mình nên bày trò nói xấu đây mà, haizzz =))

hrockvn
09-09-2008, 03:11 PM
Riêng cái tiêu đề thế này:
Nói sấU cOn gái đê....
đã đủ chị em khinh rồi. Chính tả còn sai thì làm ăn đc gì.
Nhưng mà blue nói thế này nghĩa là sao :-w

Cái bọn con trai này không tính xiền, không bằng được chị em mình nên bày trò nói xấu đây mà, haizzz =))
X-( :whaat:

trangvicky_zhao
09-09-2008, 03:15 PM
Nói sấU cOn gái đê....

Chài. Đúng trình pro admin. "Bọn con trai này" nghĩa là những ai nói xấu con gái ấy chứ ^^

blue_horizon
09-09-2008, 03:33 PM
Nói sấU cOn gái đê....

Hờ hờ, ai nói xấu con gái thì bị nói thế, em đâu có vơ đũa cả nắm đâu ;))

Chài. Đúng trình pro admin. "Bọn con trai này" nghĩa là những ai nói xấu con gái ấy chứ ^^
Đúng ý chị :heheh:

hmt
09-09-2008, 04:35 PM
Con trai mà phải đi nói xấu con gái thì tầm thường quá... Nói xấu rồi kiếm ai mà chơi nữa...
Chinh phục con gái là nhiệm vụ bất khả thi đấy...

Ng0cDuc
09-09-2008, 04:41 PM
con gai' bay h kieu lam':angry:
kho' tan'
lai deu nua
bo' tay:demoralize:

hmt
09-09-2008, 04:56 PM
Cái gì càng khó thì càng có nhiều thú vị và nhiều đàm mê.. Chứ dễ dãi quá thì nhanh chán và nhanh vào quên lãng thôi

trangvicky_zhao
09-09-2008, 08:10 PM
con gai' bay h kieu lam':angry:
kho' tan'
lai deu nua
bo' tay:demoralize:

Con trai cũng chả kém. Mà nói thế sao còn bày đặt tán gái làm gì hả em :cool:?

Sâu ╠╣APP¥
09-09-2008, 10:45 PM
Hoa hồng có gai nhưng người ta vẫn muốn hái :heheh:

snow_a5_online
09-09-2008, 11:00 PM
''con gai' bay h kieu lam'
kho' tan'
lai deu nua
bo' tay''
Hình như ko có mình trong số đó......may thế...