PDA

View Full Version : Website trường THPT Hàm Rồng

hamrongthdotcom
01-09-2008, 04:11 PM
Chào các bạn,
Hiện tại trường mình vừa thành lập site, rất mong được sự ủng hộ của mọi người. Khi nào có thời gian, các bạn nhớ ghé thăm nha. Chúc vui :)
HAMRONGTH.COM (http://hamrongth.com)

magaden_c8
01-09-2008, 04:14 PM
bạn ko giới thiệu về mình àh:alert:, học lớp mấy tên j` :^_^:, chán quá, thế này thì ai dám ủng hộ:tadaa:
nói vậy thôi, vô 4rum hr chơi phát.:attack::attack:

haminhvan
01-09-2008, 04:16 PM
sang đó đi anh em
tớ vừa spam đc mí bài

bakit_b1
01-09-2008, 04:19 PM
ặc... ủNg hỘ trg tA trưỚc đi... rồy bỌN taz Ủng hỘ tr` mI =)) ( hƠn tuổi thì chO s r nhƠ... gọi TAz mi chO thân thiỆn ) :)>-

kẻ xấu
01-09-2008, 05:05 PM
diễn đàn Hàm rông sao mà bằng trường mình được ! ủng hộ các bạn đó đi mọi người ! Đào Duy Từ chơi đẹp khét tiếng mà ! :chuckle:

Trambe_c10
01-09-2008, 05:21 PM
chả hiểu seo mình đã đăng kí thành viên bên đó đâu mà mail lại bị trùng chứ, chắc đứa nào lấy đây mà:whaat:

yoyo_cici
01-09-2008, 05:47 PM
ùi,4r mình sang spam cho vui đê

Reddevils
02-09-2008, 11:25 AM
c:hell_boy:♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥ Ké ké .hình như mình là mem Đào đầu tiên trên 4um Hàm thì phải ♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥c:hell_boy:

Mai Thuy` Linh
02-09-2008, 03:54 PM
tui đang lúc chờ đợi ghi danh
hok bít có được hok

yldamax
02-09-2008, 03:57 PM
Hàm Rồng vào đây làm giề.Đi chỗ khác chơi.Có lẽ nên đóng topic để khỏi loảng web :))

000_000
02-09-2008, 04:25 PM
Chậc , sang bên đó cãi nhau kinh quá . Trường HR thoái mái thật !!! Chú Red chửi nhau mà ko chửi bậy , chị khoái cái kiểu đó của chú đá

fandbsk
02-09-2008, 05:17 PM
[QUOTE=yldamax;62888]Hàm Rồng vào đây làm giề.Đi chỗ khác chơi.Có lẽ nên đóng topic để khỏi loảng web :))[/QUOTE
làm gì mà anh hắt hủi bạn ý vậy:sweat: ," khách đến nhà ko trà thì nước" chứ lị. người ko bít lại bảo dân Đào ko mến khách

magaden_c8
02-09-2008, 05:29 PM
Hàm Rồng vào đây làm giề.Đi chỗ khác chơi.Có lẽ nên đóng topic để khỏi loảng web :))
sao nặng lời vậy , nếu làm vậy thì sao tụi em có chỗ spam miễn phí đc.:chuckle::chuckle:

[QUOTE=yldamax;62888]Hàm Rồng vào đây làm giề.Đi chỗ khác chơi.Có lẽ nên đóng topic để khỏi loảng web :))[/QUOTE
làm gì mà anh hắt hủi bạn ý vậy:sweat: ," khách đến nhà ko trà thì nước" chứ lị. người ko bít lại bảo dân Đào ko mến khách

đúng đấy, khách đến nhà....bà già cũng phải tiếp cơ mà.:^o^:

thesun252
02-09-2008, 05:32 PM
em click vao ko dc anh chi oi...............

kẻ xấu
02-09-2008, 07:00 PM
òai ! sao Diễn đàn HR hay bị lỗi quá ! tớ vào nhiều lần mà ko được ! may mắn lắm mới vào được :hmm::hmm:

yoyo_cici
02-09-2008, 07:07 PM
4r đó đớ lắm.Nếu nhiều người vào cùng một lúc thì đừng có mong mà vào được.:amitabha:

hamrongthdotcom
02-09-2008, 08:29 PM
chào bạn,
hiện website mới trỏ DNS về host mới nên truy cập chưa được ổn định. Mong các bạn thông cảm !

trangvicky_zhao
03-09-2008, 02:48 PM
Kích vào thì cái đầu tiên đập váo mắt tớ là 1 giao diện khá lung linh. Nhưng khi lướt qua cả trang thì thấy... cũng - chỉ - bình - thường - thui. Tuy là đẹp thật đấy nhưng mà hok độc đáo gì cả. Mấy cái ảnh dễ thương kiểu đấy thì bây giờ tràn ngập trên các web. Người ngoài nhìn vào lại cứ tưởng 4rum nhạc nhẽo gì cơ.
Nói chung là 4rum trường mình vẫn ăn đứt. Có phong cách riêng hok lẫn vào đâu được ^^

ng0ckung
03-09-2008, 02:53 PM
4rum hàm rồng vãi hưn 4rum trường mình nhều. mà trường mình toàn dân chơi, hok mần hưn hr à

(**hbl**)
03-09-2008, 04:21 PM
vưa xem 4r trường HR xong
nhìn qua thấy cũng lung ling thật đấy
nhưng chỉ để ngắm thôi:sweat::sweat:
còn muốn đọc đc mấy bài viết trong ấy thì........
xin đầu hàng cả 2 tay
đau mắt chết đi đc:@_@::@_@::@_@:
mà đề tài bên ấy cũng chẳng mấy gay cấn
(cũng có thể do mới lập)
cứ như trường mình vừa đơn giản
nhưng lại nhiều ý kiến hay và đc mọi người bàn luận sôi nổi:love::love:

vitaminb12
05-09-2008, 10:30 AM
ôi giời... Sang bên đấy toàn thấy bọn con nít chat chit vớ vẩn. Load thì chậm rì. Màu mè thì lòe loẹt.
Đây, tặng mọi người cái 4r hàng đầu Việt Nam :| http://www10.ttvnol.com/forum/f_315/1024185.ttvn
giống như các cụ đã nói rồi : tốt gỗ hơn tốt nước sơn...

4rum hàm rồng vãi hưn 4rum trường mình nhều. mà trường mình toàn dân chơi, hok mần hưn hr à
òe, dân chơi là cái giống gì hả em...

SevenLove
05-09-2008, 10:39 AM
hô hô , hàm rồng cũng có web hẩy , vào xem đi anh em

Reddevils
05-09-2008, 01:17 PM
c:hell_boy:♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥ oài oài .lâu rồi ko vô 4um Hàm .Hum nay vô spam típ ♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥c:hell_boy:

beut_kute
05-09-2008, 02:19 PM
kái web của trường HR khó sử dụng lắm..loằng ngoằng chết mất :((

haminhvan
05-09-2008, 02:26 PM
Chậc , sang bên đó cãi nhau kinh quá . Trường HR thoái mái thật !!! Chú Red chửi nhau mà ko chửi bậy , chị khoái cái kiểu đó của chú đá

HR chỉ đc cái mã thui
mình góp ý thì nó lại bảo là nói ko lịch sự trong khi đó nó chửi bậy.
MOD nhà nó thấy mem chửi bậy cũng ko hó hé gì cả
hum đó ngồi cãi nhau với 1 mụ bên HR, có magaden làm chứng, mình ko hề nói bậy, thí mà chính chúng nó lại chửi bậy, thật là nực cười:XD::chuckle:

Reddevils
05-09-2008, 02:28 PM
c:hell_boy:♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥ Nói chung chúng ta là khách .Lẽ ra họ phải lịch sự .(Chỉ một số bất lịch sự thôi) .Nếu cứ kiểu đó .Hàm Rồng sẽ ko có bạn . hết ♥Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥c:hell_boy:

haminhvan
05-09-2008, 02:32 PM
rõ ràng nó chửi bậy mà, mình là khách, ko chửi bậy thì thui, trong khi đó nó lại...

hrockvn
05-09-2008, 03:31 PM
Mình vừa lướt qua forum. Một số bạn bên mình sang cũng cãi nhau ỏm lên. Không nên thế. Mỗi forum có bản sắc và hướng đi riêng. Không nên kích bác hay chê trách nhau.

magaden_c8
05-09-2008, 03:38 PM
thế cơ àh, hơn trường mình về cái n` màu à, chậm như rùa ấy, đang viết bài thì băt ng` ta đăng nhập lại, oạch đăng nhập là chính , viết bài là phụ.nản.:falldown:

Mình vừa lướt qua forum. Một số bạn bên mình sang cũng cãi nhau ỏm lên. Không nên thế. Mỗi forum có bản sắc và hướng đi riêng. Không nên kích bác hay chê trách nhau.

đúng đó anh ạ, n công nhận bên đó có cái s.box cãi nhau thích thật, nhanh hơn điện.:chuckle:

puppy_9x
05-09-2008, 05:10 PM
4rum HR mới lập mà cũng đã đi off rùi đấy các pác ạ
Nhưng dù sao cũng nên wa ủng hộ cho Hr cái đã nào

love_love_love
05-09-2008, 06:00 PM
4orum Ham` rong^` dep' day' chu''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''' ''''''''''''''''

fandbsk
05-09-2008, 06:43 PM
đẹp thì đẹp thật nhưng cầu kì quá tui ko thk lắm

haminhvan
06-09-2008, 03:56 PM
đc cái mã thôi
chúng nó chửi bậy như điên ấy

Reddevils
06-09-2008, 04:01 PM
Ngoài cái shout box ghi rõ ko nói tục ,vậy mà họ chửi mình kinh quá

000_000
06-09-2008, 04:04 PM
h vẫn còn cay à Red , chị tưởng quên rùi chứ . Bên đó thoải mái ghê ta , tha hồ văng tùm lum ....nhiều lúc vào ức qué

haminhvan
06-09-2008, 04:06 PM
Nó chửi em, bảo là bà chi(cái bà chửi mình hum trc') là hiền lắm, với lại là "chỉ sang bên Đào quảng cáo ­web thôi, ai mời mà sang"
rõ là 1 lũ vô văn hoá

thanchetkenjin
06-09-2008, 04:37 PM
tưởng các bạn đào văn hóa lắm cơ chứ, sao nói xấu không vào forum hàm rồng mà nói xấu mà phải nói xấu sau lưng thế hả các bạn. Không có lửa sao có khói, rõ ràng đang ở forum của hàm rồng mà dám nói là hàm rồng còn lâu mới bằng đào, hỏi thế thì bố ai mà chịu được. Tui theo dõi toàn bộ cuộc nói chuyện, bạn còn ý kiến gì nữa ko?
Ở đời thì cũng phải có người này người kia. Đừng lấy cái thiểu số ra để nhận xét cái đa số. Còn đừng có chửi chúng tôi vô văn hóa, nếu cần tôi dắt cả phi đội sang đây lôi từ tổ tiên đến bố mẹ các bạn ra đấy. Hay các bạn không có các designer như chúng tôi nên ghen tức? Nhìn lại mình đi, đừng so sánh khi chúng tôi bắt đầu hoạt động từ 6/8/2008 còn các bạn từ 27/5/2003.
được cái mã thôi hả, sao các bạn không được cái mã như chúng tôi đi?
Forum chúng tôi luôn chào đón các thành viên mới, nhưng không phải là những người thích thọc gậy bánh xe, nói xấu sau lưng.
(hơi bức xúc, mọi người thông cảm:amitabha:)
thân

haminhvan
06-09-2008, 04:40 PM
tưởng các bạn đào văn hóa lắm cơ chứ, sao nói xấu không vào forum hàm rồng mà nói xấu mà phải nói xấu sau lưng thế hả các bạn. Không có lửa sao có khói, rõ ràng đang ở forum của hàm rồng mà dám nói là hàm rồng còn lâu mới bằng đào, hỏi thế thì bố ai mà chịu được. Tui theo dõi toàn bộ cuộc nói chuyện, bạn còn ý kiến gì nữa ko? Còn đừng có chửi chúng tôi vô văn hóa, nếu cần tôi dắt cả phi đội sang đây lôi từ tổ tiên đến bố mẹ các bạn ra đấy. Hay các bạn không có các designer như chúng tôi nên ghen tức? Nhìn lại mình đi, đừng so sánh khi chúng tôi bắt đầu hoạt động từ 6/8/2008 còn các bạn từ 27/5/2003.
Forum chúng tôi luôn chào đón các thành viên mới, nhưng không phải là những người thích thọc gậy bánh xe, nói xấu sau lưng.
thân

người ta nói sự thật thì lại bảo là nói xấu sau lưng, xem lại mình đi rồi hãy nói người khác nhé, tôi nói HR ko = Đào nghĩa là các bạn chửi bậy trên chính 4rum của các bạn còn chúng tôi thì không. Bên HR các bạn còn nói rằng" chửi bậy thì trg` nào chả có, nhuưng mà có phô ra hay ko thôi". 4rum chính là bộ mặt của trg` , vậy mà....

Reddevils
06-09-2008, 04:41 PM
Chài chài bác này có vẻ bức xúc quá .bác yên tâm ,Sau hôm đó đến chờ em cũng vô đều ,Đúi với em thì đâu cũng là bạn.Huống hồ Hàm có tới cả chục đứa bạn em.Chửi chúng chúng oánh em chết ,Nên nói chung là Im mún hòa bình

haminhvan
06-09-2008, 04:42 PM
Muốn hoà bình, ai mà chả muốn hoà bình, nhưung mà chính bên HR chửi mình trc'

thanchetkenjin
06-09-2008, 04:43 PM
mở shoutbox ra ắt phải có chửi bậy, tùy theo ý thức của mỗi người, mod không thể theo họ 24/24. Còn web của cậu đâu có shout mà chửi bậy. Nói sự thật hả, mình thấy sự thật của cậu đúng quá ha?

haminhvan
06-09-2008, 04:45 PM
mở shoutbox ra ắt phải có chửi bậy, tùy theo ý thức của mỗi người, mod không thể theo họ 24/24. Còn web của cậu đâu có shout mà chửi bậy. Nói sự thật hả, mình th.ấy sự thật của cậu đúng quá ha?

Bên Đào ngày trc' cũng có shoutbox, nhưng mà do kinh phí nên đã đóng rồi. Cái quan trọng là ở ý thức của mỗi người, ko phải shoutbox nào mở ra cũng có chửi bậy như bạn nói đâu. Ý thứuc đã tồi thì ở đâu cũng thế mà thôi

000_000
06-09-2008, 04:46 PM
mở shoutbox ra ắt phải có chửi bậy, tùy theo ý thức của mỗi người, mod không thể theo họ 24/24. Còn web của cậu đâu có shout mà chửi bậy. Nói sự thật hả, mình thấy sự thật của cậu đúng quá ha?

Bạn ạ bọn tôi cũng ko muốn gây sự! Trường tôi trước kia cũng có shout box nhưg ko ai chửi bậy trên đó giống tr bạn cả , nếu bạn vào 4r tr tôi từ trc bạn sẽ nghiệm thấy đúng . Trường tôi sang tr bạn chơi , động viên tr bạn , thậm chí bọn tôi cũng đã xin lỗi khi đã lỡ lời nói sai nhưg tr bạn đâu có hợp tác . Tr bạn vẫn vậy vẫn chửi chúng tôi , nếu là bạn , khi đã làm hòa mà ng ta vẫn cứ chửi , bạn có chịu dc ko ???

thanchetkenjin
06-09-2008, 04:47 PM
Bên Đào ngày trc' cũng có shoutbox, nhưng mà do kinh phí nên đã đóng rồi. Cái quan trọng là ở ý thức của mỗi người, ko phải shoutbox nào mở ra cũng có chửi bậy như bạn nói đâu. Ý thứuc đã tồi thì ở đâu cũng thế mà thôi

Ý cậu là mọi mem bên hàm rồng lên shout chỉ để chửi nhau? Còn mình đâu biết cái ngày xưa của các cậu ra sao

haminhvan
06-09-2008, 04:50 PM
Ý cậu là mọi mem bên hàm rồng lên shout chỉ để chửi nhau? Còn mình đâu biết cái ngày xưa của các cậu ra sao

Ý tôi ko phải là "chỉ để chửi nhau" mà tôi chỉ nói rằng ko phải shout âox lập ra là để chửi nhau. Trg` tôi ngày trc' cõ SHOUT BOX nhưng ko hề có chuyện chửi nhay, và đặc biệt là nói tục chửi bậy như bên các bạn đâu

thanchetkenjin
06-09-2008, 04:50 PM
Bạn ạ bọn tôi cũng ko muốn gây sự! Trường tôi trước kia cũng có shout box nhưg ko ai chửi bậy trên đó giống tr bạn cả , nếu bạn vào 4r tr tôi từ trc bạn sẽ nghiệm thấy đúng . Trường tôi sang tr bạn chơi , động viên tr bạn , thậm chí bọn tôi cũng đã xin lỗi khi đã lỡ lời nói sai nhưg tr bạn đâu có hợp tác . Tr bạn vẫn vậy vẫn chửi chúng tôi , nếu là bạn , khi đã làm hòa mà ng ta vẫn cứ chửi , bạn có chịu dc ko ???

trường tôi rất ít khi chửi nhau, không đụng cũng chẳng ai văng ra làm gì. Một phần là mem bên nơi khác về, tất cả những người chửi bậy trên shout đều đã bị ban. Nếu thực sự đã xin lỗi mà vẫn chửi thì cho tôi thay mặt để xin lỗi. Nhưng đâu phải ai cũng thế !?
------------------------------------------

Ý tôi ko phải là "chỉ để chửi nhau" mà tôi chỉ nói rằng ko phải shout âox lập ra là để chửi nhau. Trg` tôi ngày trc' cõ SHOUT BOX nhưng ko hề có chuyện chửi nhay, và đặc biệt là nói tục chửi bậy như bên các bạn đâu

Cậu sang được bao nhiêu lần và họ chửi nhau bao nhiêu lần?

000_000
06-09-2008, 04:53 PM

Theo tớ là do bên các cậu chưa nghiêm ,chứ ko có ý vơ đũa cả nắm . Nếu các cậu mạnh tay ko cho các bạn '' hay chửi'' lên đó nói chuyện hay del nik cảnh cáo có lẽ mọi chuyện sẽ ổn hơn . Hơn nữa , chẳng riêng j trường tôi nói 4r tr bạn quá dễ dãi để mọi ng lên đó chủi nhau , mà ngay chính các bạn học sinh tr bạn cũng đồng tình , nhiều bạn tr bạn vào rồi còn té ngửa chả muốn reply .Bọn tôi cũng chỉ vì bức xúc mà lên đây nói , chứ nói xấu tr bạn thì dc cái giề . Lên tr bạn nói , liệu các bạn có nghe ko hay lại bảo chúng tôi ''thọc gậy''

haminhvan
06-09-2008, 04:54 PM
khá nhiều lần và 2 lần bị chửi, maichi_b1 còn chửi bậy cơ mà bạn. Hôm đó tôi có chửi bậy đâu (mà cũng có bao h tôi chửi bậy đâu). Chính bên các bạn chửi trc', lại còn có ý đuổi nữa cơ

thanchetkenjin
06-09-2008, 04:55 PM
Theo tớ là do bên các cậu chưa nghiêm ,chứ ko có ý vơ đũa cả nắm . Nếu các cậu mạnh tay ko cho các bạn '' hay chửi'' lên đó nói chuyện hay del nik cảnh cáo có lẽ mọi chuyện sẽ ổn hơn . Hơn nữa , chẳng riêng j trường tôi nói 4r tr bạn quá dễ dãi để mọi ng lên đó chủi nhau , mà ngay chính các bạn học sinh tr bạn cũng đồng tình , nhiều bạn tr bạn vào rồi còn té ngửa chả muốn reply .Bọn tôi cũng chỉ vì bức xúc mà lên đây nói , chứ nói xấu tr bạn thì dc cái giề . Lên tr bạn nói , liệu các bạn có nghe ko hay lại bảo chúng tôi ''thọc gậy''

Mỗi nơi có một cách phát triển site riêng, có người họ vào chỉ để nói chuyện trên shout. Thế bây giờ ý cậu là thế nào, mọi thành viên chửi nhau đã bị ban, hay cậu muốn bọn tớ phải thuê hẳn một mod để canh shout 24/24?

haminhvan
06-09-2008, 04:58 PM
Mỗi nơi có một cách phát triển site riêng, có người họ vào chỉ để nói chuyện trên shout. Thế bây giờ ý cậu là thế nào, mọi thành viên chửi nhau đã bị ban, hay cậu muốn bọn tớ phải thuê hẳn một mod để canh shout 24/24?

Chẳng cần phải như thế dâu bạn ạ
Nhưu bên chúng tôi đây này, cần gì phải có người canh chừng mà đâu vẫn vào đấy, cái quan trọng nhất ở mỗi diễn đàn chính là ý thức của mỗi cá nhân, mà lực lượng chủ yếu chính là mem

000_000
06-09-2008, 05:02 PM

Xin lỗi bây h tôi mới đọc dc nhữg dòng lúc nãy bạn viết . Nhưg tôi thấy tình trạng bên đó vẫn ko có gì ủng hộ cho memb tr tôi sang cả . Chúng tôi vào đây giải tỏa bức xúc về tr bạn , ko nói dc với tr bạn thì chúng tôi than với nhau , ko dc sao ? Còn bạn , bạn bảo chúng tôi nói xấu sau lưng , chúng tôi là ng 1 nhà chúng tôi ca cẩm với nhau có sao đâu , còn thà như chúg tôi sang tr khác nói xấu tr bạn thì bạn hãy bảo ''nói xấu sau lưng''.Chúng tôi cũng chỉ có ý kiến ý cò góp ý , nếu bạn ko muốn hợp tác thì thôi , kệ cho chúng tôi than vãn . Còn nếu muốn nghe chúng tôi bày tỏ quan điểm thì mong bạn nói chuyện có hợp tác chút :^o^:

thanchetkenjin
06-09-2008, 05:02 PM
ôi giời... Sang bên đấy toàn thấy bọn con nít chat chit vớ vẩn. Load thì chậm rì. Màu mè thì lòe loẹt.
Đây, tặng mọi người cái 4r hàng đầu Việt Nam :| http://www10.ttvnol.com/forum/f_315/1024185.ttvn
giống như các cụ đã nói rồi : tốt gỗ hơn tốt nước sơn...

òe, dân chơi là cái giống gì hả em...

anh người lớn thì anh sang chỗ bọn con nít em làm gì, màu lòe loẹt thât, thế mà ai vào cũng khen mới khổ chứ.
Còn cái thứ gỗ của anh là gì nói em nghe cái

haminhvan
06-09-2008, 05:04 PM
gỗ ở đây là chất lượng
quan trọng là ở cái chất lượng chứ ko phải là hình thức
4rum đẹp mà mem thiếu văn hoá thì cũng ko ổn

thanchetkenjin
06-09-2008, 05:06 PM
gỗ ở đây là chất lượng
quan trọng là ở cái chất lượng chứ ko phải là hình thức
4rum đẹp mà mem thiếu văn hoá thì cũng ko ổn

Vậy cậu nghĩ mọi người khi vào hàm rồng đều thiếu văn hóa hả? Chất lượng thì sao, bạn nến nhớ forum chúng tôi mở chưa đến 1 tháng.
Còn cậu nghĩ tôi ko hiểu câu nói hả :sweat:

haminhvan
06-09-2008, 05:08 PM
Vậy cậu nghĩ mọi người khi vào hàm rồng đều thiếu văn hóa hả? Chất lượng thì sao, bạn nến nhớ forum chúng tôi mở chưa đến 1 tháng.
Còn cậu nghĩ tôi ko hiểu câu nói hả :sweat:

nếu như hiểu rồi thì cớ sao bạn lại hỏi lại?
tôi ko có ý nói "mọi người khi vào hàm rồng đều thiếu văn hóa ". đó là tự bản thân bạn suy diễn thôi

[kEi H]
06-09-2008, 05:11 PM
bạn ạh. 4rum trg` bạn lập cak đây bnhiêu lâu rồi? 4rum trg` chúg tớ mới chỉ đc có 1 thág. so sáh vs nhau làm sao đc. hơn nữa, ai cũg có cái tự hào riêng của mìh. Tự nhiên bạn sag chê 4rum tớ thế thì hỏi ai mà k tức. nhất là đối vs nhữg ng` bỏ ra nh` công sức vs 4rum. Còn cái việc 4rum tớ chửi bậy ấy. sai thì bọn tớ xin nhận nhưg mà có cần p? vơ đũa cả nắm thế k hả bạn? ko có lửa thì làm sao có khói đc bạn nhỉ

haminhvan
06-09-2008, 05:12 PM
tớ chẳngcó cái ý vơ đũa cả nắm như bạn nói
Nhưng bên các bạn cúng quá lắm cơ

thanchetkenjin
06-09-2008, 05:14 PM
Xin lỗi bây h tôi mới đọc dc nhữg dòng lúc nãy bạn viết . Nhưg tôi thấy tình trạng bên đó vẫn ko có gì ủng hộ cho memb tr tôi sang cả . Chúng tôi vào đây giải tỏa bức xúc về tr bạn , ko nói dc với tr bạn thì chúng tôi than với nhau , ko dc sao ? Còn bạn , bạn bảo chúng tôi nói xấu sau lưng , chúng tôi là ng 1 nhà chúng tôi ca cẩm với nhau có sao đâu , còn thà như chúg tôi sang tr khác nói xấu tr bạn thì bạn hãy bảo ''nói xấu sau lưng''.Chúng tôi cũng chỉ có ý kiến ý cò góp ý , nếu bạn ko muốn hợp tác thì thôi , kệ cho chúng tôi than vãn . Còn nếu muốn nghe chúng tôi bày tỏ quan điểm thì mong bạn nói chuyện có hợp tác chút :^o^:

Đây là topic trường tôi pr, muốn giải tỏa cũng đâu cần phải vào topic này để gây phản cảm cho người đọc? Còn chẳng khi nào bên tôi không hoan nghênh các bạn, vấn đề là cách bạn suy nghĩ thôi. Nếu có thắc mắc gì cứ vào box thắc mắc của chúng tôi, chúng tôi đâu có đánh bạn đâu mà phải sợ. Chúng tôi luôn lắng nghe để phát triển, nhưng là những ý kiến đúng đắn, thiết thực. Forum mới lập tất nhiên còn có những nhược điểm, dần dần rồi sẽ hoàn thiện.

haminhvan
06-09-2008, 05:16 PM
Đây là topic trường tôi pr, muốn giải tỏa cũng đâu cần phải vào topic này để gây phản cảm cho người đọc? Còn chẳng khi nào bên tôi không hoan nghênh các bạn, vấn đề là cách bạn suy nghĩ thôi. Nếu có thắc mắc gì cứ vào box thắc mắc của chúng tôi, chúng tôi đâu có đánh bạn đâu mà phải sợ. Chúng tôi luôn lắng nghe để phát triển, nhưng là những ý kiến đúng đắn, thiết thực. Forum mới lập tất nhiên còn có những nhược điểm, dần dần rồi sẽ hoàn thiện.

thế mà mình sang thì lại đuổi đấy, lại còn nói là "ai mời mà sang"

thanchetkenjin
06-09-2008, 05:16 PM
nếu như hiểu rồi thì cớ sao bạn lại hỏi lại?
tôi ko có ý nói "mọi người khi vào hàm rồng đều thiếu văn hóa ". đó là tự bản thân bạn suy diễn thôi

Không hiểu ý thì tốt nhất là im lặng, hiểu chứ ?

[kEi H]
06-09-2008, 05:17 PM
bạn ạh. nếu mà bạn sag 4rum chúg tôi nói thì lại là góp ý chứ k ai gọi là nói xấu sau lưg cả :|

vitaminb12
06-09-2008, 05:17 PM
anh người lớn thì anh sang chỗ bọn con nít em làm gì, màu lòe loẹt thât, thế mà ai vào cũng khen mới khổ chứ.
Còn cái thứ gỗ của anh là gì nói em nghe cái
đây là hệ quả giáo dục của trường Hàm Rồng đấy à. Sao không hiểu một cái câu tục ngữ đơn giản vậy chài.
Chung quy lại, ai cũng có quyền yêu trường mình, nói ra tổ cãi nhau. Nếu cảm thấy không thể nói chuyện thì nhịn đi 1 tí nhé các mems Đào.
@các quản lý trường HR: các bạn giới thiệu trang web, chúng tôi nhận xét. Nếu không vừa lòng các bạn thì thôi, đây chẳng phải chỗ để các bạn vào cãi nhau. Về trang web của các bạn, các bạn có thể chửi mắng chúng tôi, đó là việc của các bạn.
Trên mỗi "lãnh thổ" có 1 "hiến pháp, luật pháp" riêng, có một "nền văn hóa" riêng. Tùy theo khả năng suy nghĩ của người "hành pháp" mà duy trì cái "văn hóa" theo kiểu của mình thôi.
Topic này đã đi sai hướng hoàn toàn. Đề nghị close topic.

thanchetkenjin
06-09-2008, 05:18 PM
thế mà mình sang thì lại đuổi đấy, lại còn nói là "ai mời mà sang"

Việc đó mình đã xin lỗi, mong bạn thông cảm, còn bạn maichi mình sẽ nhắc nhở nếu không được mình sẽ ban nick. OK?

haminhvan
06-09-2008, 05:19 PM
Không hiểu ý thì tốt nhất là im lặng, hiểu chứ ?

nực cười, nó ko hỉu, nó hỏi, sau đó lại bảo là hỉu.

@vitaminb12: em nghĩ là nên đổi tên cái topic này thôi, ko phải close đâu anh ạ!

thanchetkenjin
06-09-2008, 05:20 PM
đây là hệ quả giáo dục của trường Hàm Rồng đấy à. Sao không hiểu một cái câu tục ngữ đơn giản vậy chài.
Chung quy lại, ai cũng có quyền yêu trường mình, nói ra tổ cãi nhau. Nếu cảm thấy không thể nói chuyện thì nhịn đi 1 tí nhé các mems Đào.
@các quản lý trường HR: các bạn giới thiệu trang web, chúng tôi nhận xét. Nếu không vừa lòng các bạn thì thôi, đây chẳng phải chỗ để các bạn vào cãi nhau. Về trang web của các bạn, các bạn có thể chửi mắng chúng tôi, đó là việc của các bạn.
Trên mỗi "lãnh thổ" có 1 "hiến pháp, luật pháp" riêng, có một "nền văn hóa" riêng. Tùy theo khả năng suy nghĩ của người "hành pháp" mà duy trì cái "văn hóa" theo kiểu của mình thôi.
Topic này đã đi sai hướng hoàn toàn. Đề nghị close topic.

Ồ hiệu quả giáo dục sao hả ông anh, ông anh xem khóa bọn em bên đào lấy bao nhiêu và bên em lấy bao nhiêu? Còn ông anh cũng ko hiểu ý em, đúng là hiệu quả giáo dục của trường ông anh tốt quá

[kEi H]
06-09-2008, 05:21 PM
bọn em chỉ muốn bảo vệ trg` mìh thôi. ko hề có ý chửi mắg ai cả. ngay từ đầu anh cũg thấy đấy. bọn em đã chửi mắg ai ở trong 4rum đào đâu. chưa làm j để mà vi phạm luật lệ hay là hiến pháp riêg ở đây cả

haminhvan
06-09-2008, 05:21 PM
Việc đó mình đã xin lỗi, mong bạn thông cảm, còn bạn maichi mình sẽ nhắc nhở nếu không được mình sẽ ban nick. OK?

Cái đó thì tuỳ ở các bạn vì tôi chỉ là khách ghé qua thôi.

haha
06-09-2008, 05:22 PM
thôi đi mấy đứa tranh luận nhiều làm j` xích mích hiểu lầm nhau thì lại dở mỗi người có một quan điểm riêng ai cũng cho mình là đúng cả tốt nhất là "ta về ta tắm ao ta" còn các bạn trường khác sang tham gia thì bọn tớ chào đón thôi nhưng đừng có nói web bọn tớ thế này thế nọ góp ý chân thành thì bọn tớ tiếp thi chứ đừng có kiểu ám chỉ này nọ nghe nhức tai lắm
P/S: vừa mới học đc kiểu văn rau muống :D

[kEi H]
06-09-2008, 05:23 PM
bạn ạ.....tớ biết là HR chẳng dám sánh với các trường khác như trường của bọn cậu ...nhưng bọn tớ đã sang bên 4rum Đào Duy Từ nói năng tử tế coi nhau như bạn bè và giới thiệu web trường tớ ...các cậu không hoan nghênh thì thôi ....đằng này lại bảo trường tớ nửa mùa
ừ nửa mùa đấy được nửa mùa như bọn tớ không ....đc thì hãy nói không thì đừng nói
bọn cậu có cái tự hào riêng bọn tớ cũng thế .....đã không khen lấy một câu đằng này lại ...... hới thất vọng ...vì dân đào là dân thành phố mà lại cư xử như thế

p/s duahau.baby

haminhvan
06-09-2008, 05:23 PM
thôi đi mấy đứa tranh luận nhiều làm j` xích mích hiểu lầm nhau thì lại dở mỗi người có một quan điểm riêng ai cũng cho mình là đúng cả tốt nhất là "ta về ta tắm ao ta" còn các bạn trường khác sang tham gia thì bọn tớ chào đón thôi nhưng đừng có nói web bọn tớ thế này thế nọ góp ý chân thành thì bọn tớ tiếp thi chứ đừng có kiểu ám chỉ này nọ nghe nhức tai lắm
P/S: vừa mới học đc kiểu văn rau muống :D

chào đón à?
thay đổi thái độ nhanh thế?
ko đuổi nữa à bạn?

[kEi H]
06-09-2008, 05:25 PM
không đc cái gì cũng phải rõ ràng ....không thể để trường # nói trường mình này nọ đc .......nếu là bọn em nói trường anh như thế ...bọn anh tức không .....suy nghĩ về web trường mình đi rồi hãy nói web người khác

vitaminb12
06-09-2008, 05:26 PM
Vậy thì tôi nói nhé, xin các cô cậu nín đi cho. Bù lum bù loa. Chả ra cái thể thống gì cả.
Close là close, tắt mấy cái loa rè này đi dùm cái. Cãi nhau vào comment mà cãi.

haminhvan
;64017']không đc cái gì cũng phải rõ ràng ....không thể để trường # nói trường mình này nọ đc .......nếu là bọn em nói trường anh như thế ...bọn anh tức không .....suy nghĩ về web trường mình đi rồi hãy nói web người khác
­
web trg` chúng tôi làm sao hả bạn?
có mem chửi bậy à?
đuổi mem trg` khác à?

[kEi H]
bạn nói j hay thế? chỉ 1 ng có ý thức kém mà bạn cho là tất cả đều thế àh? có ý làm hòa thì bạn lại nói như thế?

haha
06-09-2008, 05:27 PM
thôi nhá tớ cũng chả muốn nói nhiều về cái vấn đề này nữa có tiếp tục cũng chẳng đi đến đâu đâu đừng có nói nhau này nọ nữa chẳng đc cái ích j` đâu nhọc người cứ nói web của người khác thế này thế nọ rồi còn nói cái j` nữa
P/S: close cái topic củ chuối này đi nhọc quá

haminhvan
06-09-2008, 05:28 PM
Vậy thì tôi nói nhé, xin các cô cậu nín đi cho. Bù lum bù loa. Chả ra cái thể thống gì cả.
Close là close, tắt mấy cái loa rè này đi dùm cái. Cãi nhau vào comment mà cãi.

hơ hơ
anh nói lạ
tranh luận chứ có cãi nhau đâu
đề nghị bác Hảo đổi tên cái topic này đi, sang chủ đề khác mất rồi

thanchetkenjin
06-09-2008, 05:47 PM
Thôi tranh luận đến thế thôi, mod nào close topic đi. Còn tùy các bạn, các bạn sang mình sẽ chào đón, còn nếu vẫn giữ suy nghĩ như thế thì cứ ở lại với forum của các bạn.
Chúc vui :)

Pisces
06-09-2008, 07:28 PM
Tạm thời chưa khóa topic này, nhưng nếu tình hình diễn biến xấu hơn thì sẽ close. Tôi không tham gia bên 4rum HR, cho nên tôi ko nắm rõ đầu đuôi sự việc để phán xét ai đúng ai sai trong toàn bộ vụ việc này, nhưng có đôi điều muốn nhắn nhủ các đồng chí quản lý bên Hàm Rồng:

Về box này, đây là box giới thiệu web, có nghĩa là mọi thành viên trong diễn đàn trường Đào Duy Từ đều có thể vào xem và cho ý kiến đánh giá, và một trang web được giới thiệu mà có nhiều lời bình phẩm đánh giá, thì có nghĩa là nó được nhiều người quan tâm. Các bạn trường HR ko thích web trường mình được quan tâm? Vậy tại sao còn phải đi quảng cáo? Có thể các bạn không thích nghe lời chê bai, nhưng những lời đó có phải là vô căn cứ ko? Nếu thật sự chỉ thích nghe người khác khen ngợi, phủ nhận mọi góp ý bình phẩm về điểm yếu của mình, thiết nghĩ 4rum các bạn khó có thể phát triển tốt được, 4rum trường Đào cũng thế thôi, lâu nay khen thì cũng nhiều nhưng chê thì cũng ko ít, chúng tôi đều tiếp nhận ý kiến để cải thiện tình hình.

Về vấn đề "nói xấu sau lưng", topic này là của memb là học sinh trường HR lập ra để giới thiệu web trường mình, về mặt nào đó nó cũng là sở hữu của memb HR nhưng chịu sự quản lý của 4rum ĐDT, cho nên nếu có góp ý trong này cũng là thuộc "địa phận" của HR, là nơi các bạn bên HR có thể tìm đọc đầu tiên, vậy có nên gọi là "nói xấu sau lưng"?! Nếu như có bất cứ memb của 4rum trường Đào nào mà lập topic khác có nội dung đả kích, nói xấu, bôi nhọ hay động chạm đến 4rum HR ngoài topic này, lúc đấy hãy nói memb 4rum ĐDT nói xấu sau lưng. Yên tâm nếu có tình trạng này diễn ra, ko chỉ riêng đối với 4rum của HR mà bất cứ 4rum nào cũng thế, đều sẽ bị xử lý.

Nói về 4rum trường Đào hiện nay, thật sự đi vào xây dựng hoạt động là từ cuối tháng 12 năm 2005, ko phải từ năm 2003 đâu các bạn HR thân mến ạ, nếu cần thì cứ xem qua thông tin ngày gia nhập của member đầu tiên là admin Hrockvn sẽ biết. Những lần làm 4rum trước đấy thường không được lâu vì thời đấy còn quá ít memb biết đến cái thứ gọi là internet, vì vậy 4rum thiếu memb trầm trọng, chỉ quanh quẩn vài người nói chuyện đến nhẵn mặt nhau, dẫn đến ko thể duy trì. Còn bây giờ thời thế đã khác, điều kiện cũng khác hẳn, cả về cơ sở vật chất, công cụ và cả về kiến thức xây dựng quản lý 4rum, cho nên nói gì thì nói, mọi sự so sánh là khập khiễng. 4rum trường Đào chú trọng đến nội dung hơn là cái mã bề ngoài cho nên bạn ko cần phải nói chúng tôi "ko có designer nên phải ghen tức" gì đâu, vì thật sự về khoản design thì ko thiếu người, mà nếu ko có thì chúng tôi cũng có thể "thuê", bạn nghĩ rằng với điều kiện hiện nay của chúng tôi ko thể kiếm đâu ra được một designer ngon lành?!

Về vấn đề văn hóa, 4rum nào cũng có người chửi bậy thôi, 4rum trường Đào cũng thế, ngay từ những ngày đầu mới thành lập cũng có một vài người. Vâng, có nhưng ít. Và những trường hợp này đã bị xử lý ngay lập tức. Hiện nay cũng thế, mọi hành vi thể hiện sự thiếu ý thức và thiếu văn hóa, đều bị xử lý ngay khi phát hiện. Forum các bạn còn đang mới, thì cũng nên chăm chút cho cái gốc của nó vững chắc một chút, có mầm bệnh gì thì nên phun thuốc mà phòng trừ, có phần nào bị thối rữa ung nhọt thì cắt bỏ đi cho cái "cây non" nó khỏe mạnh.

Như tôi đã từng nói trước đây (có thể các bạn chưa đc đọc), thời kì sơ khai, non nớt là quan trọng nhất, nó ảnh hưởng khác lớn đến hướng phát triển và sự thành công của một "dự án". Giống như việc người ta uốn cây khi còn non, chứ chả bao giờ uốn khi cây đã phát triển được vài năm cả, vì lúc đấy ko thể uốn được, cố uốn thì cây sẽ gẫy. Có thể khi mới làm 4rum, các bạn lo lắng và chú trọng hơn về mặt tìm kiếm member vì sợ ko ai biết đến 4rum mình, member là nhân tố để phát triển 4rum, thế nhưng mặt quan trọng nhất lại chính là mảng nội quy và đường lối phát triển 4rum trong hiện tại và tương lai, đấy chính là xương sống của một 4rum, còn member có vai trò như phần cơ thịt để định hình 4rum mà thôi, xương không chắc thì ko thể đỡ nổi trọng lượng cơ thể ngày càng phát triển sau này đâu.

---------------------

Trở về nội dung topic này, vì đây là topic trên 4rum DDT, chịu sự quản lý của BQT 4rum DDT, cho nên mong các bạn khi tranh luận, khi viết bài, nên suy xét kỹ ngôn từ trước khi gửi bài, đừng đưa những ý kiến cá nhân mang nặng tính cảm giác và định kiến vào, như thế chỉ khiến tình hình xấu hơn mà thôi. Điều quan trọng cuối cùng, mong các đồng chí có tranh cãi thì nên có những bằng chức xác thực, đừng sử dụng "đầu óc" để suy diễn nhiều quá, hại não lắm, vô hình chung tạo cho mình và người đọc khác những tư tưởng ko chính xác, tai hại khôn lường. Các diễn đàn lập ra nhằm mục đích thảo luận, giao lưu, chứ không phải là nơi nuôi dưỡng sự mâu thuẫn, xích mích, ko phải là nơi gây thù chuốc oán. Mong các bạn hiểu rõ.

hamrongthdotcom
06-09-2008, 08:17 PM
Nếu bên mình có hơi quá lời thì mong các bạn thông cảm, mình pr bên này nhưng cũng ko chăm chút cho lắm nên dẫn đến tình trạng này.
Rất cám ơn ý kiến của Pisces. Bên mình sẽ thắt chặt quản lý hơn.
Chúc forum ngày một phát triển !

haminhvan
10-09-2008, 03:58 PM
... Các bạn trường HR ko thích web trường mình được quan tâm? Vậy tại sao còn phải đi quảng cáo? Có thể các bạn không thích nghe lời chê bai, nhưng những lời đó có phải là vô căn cứ ko? Nếu thật sự chỉ thích nghe người khác khen ngợi, phủ nhận mọi góp ý bình phẩm về điểm yếu của mình, thiết nghĩ 4rum các bạn khó có thể phát triển tốt được, ...

Chính việc chê 4rum của HR mà mới xảy ra chuyện.
Nhưng mà dù sao thì tôi cũng thật lòng xin lỗi các bạn HR. Mong rằng Đào và HR có thể hòa bình

thanchetkenjin
10-09-2008, 05:28 PM
Chính việc chê 4rum của HR mà mới xảy ra chuyện.

cậu thích biện hộ hay thích khẩu chiến tiếp để tớ bảo các bạn bên tớ sang
tớ đã nói một phần là do bên tớ, còn nếu do chê forum bên tớ thì chẳng có vấn đề gì cả, chủ yếu là do cái câu"Hàm rồng không bao giờ bằng đào" của cậu thôi
hiểu chưa
Peace !

haminhvan
10-09-2008, 05:30 PM
cậu thích biện hộ hay thích khẩu chiến tiếp để tớ bảo các bạn bên tớ sang
tớ đã nói một phần là do bên tớ, còn nếu do chê forum bên tớ thì chẳng có vấn đề gì cả, chủ yếu là do cái câu"Hàm rồng không bao giờ bằng đào" của cậu thôi
hiểu chưa
Peace !

Cậu biết câu này tớ nói khi nào ko?
Sau khi bị người bên các cậu chửi
Tức nước vỡ bờ là chuyện đương nhiên. Tớ cũng đã xin lồi rồi

vitaminb12
10-09-2008, 06:14 PM
tình trạng topic diễn ra vượt quá cho phép. Đề nghị close ngay topic này. Ngay lập tức!!!

gaudy9x
10-09-2008, 06:50 PM
^^ Em mới vào rồi! 4rum HRồng cũng đc ạh! Ủnh hộ đi! 4rum mới lập mà! Có thể chưa bằng DDT, vì mới thôi mà!:)

puppy_9x
10-09-2008, 07:25 PM
vì cái tôi cá nhân của mỗi người quá lớn nên ko bao giờ chấm dứt đc chuyện cãi nhau cả, HR các bạn cũng có phần sai khi để các thành viên chửi bậy quá nhiều và các bạn cũng đã sửa chữa bằng cách ban nick các bạn ấy rùi
còn trường Đào mình cũng chưa có ý hợp tác lắm vì nghĩ rằng topic trường mình lập lâu hơn nên có phần hơi coi thường 4rum của trường HR, trường mình thế là sai rùi
Tốt nhất là nên gác chuyện này sang 1 bên và quên nó đi
Đào và HR vẫn là bạn nhỉ:^_^::^_^::^_^:

hmt
10-09-2008, 07:45 PM
Cuộc sống ảo thì đối phó với nhau theo cách cuộc sống ảo thôi... Đối phó theo cách lấy mạnh uy hiếp yếu theo cách xã hội thì gọi là lưu manh.. Cái này xã hội đầy.. Nếu đi quá thì nhà đá cửa mở cũng rộng..

000_000
11-09-2008, 03:46 PM
Mọi chuyện đã chấm dứt rồi mọi ng ơi , bên HR cũng đâu có còn gây khó dễ cho trường ta nữa , nên xí xóa và hai bên coi như chưa từng có gì xảy ra , đừng kéo dài cái này nữa , mệt đầu lắm !!!!