PDA

View Full Version : Điều mà em muốn hỏi anh từ rất lâu ..?????

yngoan_x_xacy
02-09-2008, 09:04 PM
:hmm::love:/-\nh
¶«hông hiểu hôm nay là ngày j mà em thấy buồn và chán đến như vây !Em chơt nhớ đến anh và tư hỏi rằng :em có phải là người yêu của anh không? Câu trả lời mai~^2 là có phải không anh?.Thế mà em chẳng cảm nhân đươc mình đang có anh bên canh .\/ì sao anh biết không ? vì có bao giờ anh cho em biết nhưng~ j anh lam`, nhưng~điều anh nghi~ đâu..!Giờ thì em biết chúng ta không thuôc về nhau :freeze::tadaa:
/\/gay chính bản thân em bây giờ cung~ nghi ngờ tình yêu đó !
Yêu là thế nào ?là hiểu và quan tâm chia sẻ ...Còn chúng ta chỉ mới là nhưng~ lời nói suông.Cả anh và em ,điều không cảm nhân đươc tình yêu đó, nên em nghi~ chúng ta phải xem xét lai bởi cái em cần là tình yêu thât sư!
/-\nh! Em đa~ nghi~ rằng mình thât may mắn vì có anh , rằng em với anh thât sư sứng đôi, rằng hanh phúc của chúng ta la niềm mơ ưởccua bao người :love:.Song hơn ai hết em hiểu điều này không hẳn là như vây ./-\nh luôn nói với em anh se~ thay đổi, nhưng anh đa~ làm đươc gì ? Em đa~ thất vong về anh nhiều lần, niềm tin trong em đa~gần can rồi .Em không còn đủ niềm tin để đăt hết vào môt người chỉ biết hứa nhưng không thưc hiên như anh nưa~ đâu ....:falldown::runaway:
Yêu:fallout::ign: anh ,em đa~ đăt hết niềm tin vào anh giờ nhìn lai mới thấy mình thât ngốc .Em đa~ luôn mong nhưng~ niềm vui ,nhưng~ điều tốt đep nhưng anh có hiểu đâu ? Em ! buồn và thất vong về anh quá!
Em không hiểu và không bao giờ có thể điều gì khiến anh trở nên như vây hay đây là con người thât của anh...????:kotowa:

chrome
27-09-2008, 06:56 PM
:smoking::cool:hix...........................