PDA

View Full Version : Mối tình đầu

alibaba
02-09-2008, 11:16 PM
Mối tình đầu Em còn nhớ không em nhỉ? Ngày ấy, chúng mình cùng vào lớp Một. Em, cô bé trắng trẻo mũm mĩm. Anh, người đàn ông gầy gò, râu quai nón chưa mọc như bây giờ, nước da tái xanh vì lười uống thuốc tẩy giun. Chúng mình ngồi cạnh nhau. Một hôm em bảo anh: "Mày có muốn sờ đùi tao không?" Tất nhiên là anh muốn. Và thế là anh sờ đùi em. Ngày xưa, có một vị cố đạo trên một chuyến tàu gặp một cô gái mặc váy ngắn, không kiềm chế được, ông đã sờ đùi cô gái. Cô gái nhìn ông, nghiêm mặt nói "Đề nghị cha hãy đọc lại Kinh Thánh trang 322, dòng thứ 7." Vị cha đạo xấu hổ rụt tay về, len lén vào nhà vệ sinh, mở cuốn Kinh Thánh, lật:love:
------------------------------------------
Bao nhiêu nắng để làm khô 1 dòng sông ? Bao nhiêu mưa để cuốn trôi 1 sa mạc ? Bao nhiêu đêm để giết chết 1 nỗi nhớ ? Bao nhiêu cái hôn để đong đầy 1 tình yêu? Bao nhiêu cái nắm tay để xóa bỏ khoảng cách ? Bao nhiêu cái ôm để thấy ta trưởng thành ? Bao nhiêu lời nói dối mới làm em hiểu anh ? Bao nhiêu nước mắt để được tha thứ ? Bao nhiêu nụ cười để làm vơi khắc khoải ? Bao nhiêu im lặng để biết ta là của nhau ? bao nhiêu chờ đợi để đổi lấy 1 lời yêu chân thành...." Và bao nhieu tiền để thực hiện tất cả các việc trên (nhớ lưu ý cả VAT 10 % )???"Biết chết liền"

(**hbl**)
06-09-2008, 03:53 PM
hix
cái bài này đọc thấy ghê quá

SevenLove
07-09-2008, 02:11 AM
mọi rợ thật đấy.............................