PDA

View Full Version : MƯA_BUỒN

nhatanh_c6
06-09-2008, 10:59 AM
chẳng hjểu sao sáng nay mưa ầmầm .......... tự nhiên thấy lòng mình buồn buồn........cái ngày này trước đây đã từng là 1 ngày đặc biệt tự nhiên cảm thây lòng mình trống rỗng hjx ..... có lẽ từ nay cứ mưa là tơ sẽ quên hết mọi thứ ^^! hjhj :ign:

meogirl
06-09-2008, 02:17 PM
đừng buồn nữa Nhật Anh thân yêu của tớ !!!:hi: Cậu cười xinh lắm mà

TYNTMT_HNA
19-10-2008, 09:43 PM
có ai biết : Hoàng Nhật Anh , nữ , học khóa 05 - 08 , hiện nay ở HN , học viện hành chính quốc gia , nhà ở cạnh trường hông đức kô ?????????
-----------------------------------------
aaa ! Nhật Anh ?? bạn chính là Hoàng Nhật Anh ?????
có ai biết : Hoàng Nhật Anh , nữ , học khóa 05 - 08 , hiện nay ở HN , học viện hành chính quốc gia , nhà ở cạnh trường hông đức kô ?????????
:whaat:từ lớp 10 --> 12 , bạn học lớp c6 àh ?

kẻ xấu
19-10-2008, 10:11 PM
sao thế nhật anh ??? hì hì !!! hôm nay thấy cười toe toét cơ mà !!!:crave::crave::crave:

blue_horizon
20-10-2008, 10:24 AM
aaa ! Nhật Anh ?? bạn chính là Hoàng Nhật Anh ?????
:whaat:từ lớp 10 --> 12 , bạn học lớp c6 àh ?
Có biết, nàng này học chung cấp II với tớ, nhà gần nhà tớ, có mỗi điều là lâu lắm không gặp, hóa ra nó học HCQG à. Cấp III nó học b7, hỏi dân B7 thì biết

TYNTMT_HNA
20-10-2008, 09:43 PM
Có biết, nàng này học chung cấp II với tớ, nhà gần nhà tớ, có mỗi điều là lâu lắm không gặp, hóa ra nó học HCQG à. Cấp III nó học b7, hỏi dân B7 thì biết

ơ hơ ... ! he he he ...:cool: bạn học trương Lý Tự Trọng nhỉ ? lớp 9A , chủ nhiệm là cô Thịnh đúng kô:hahaha: ? àh mà sao nick của Nhật Anh lại là : c6 nhỉ ??
ban biết kô ? ùhm ! mà lâu rồi kô thấy NA vào đây ??
3` kon có ai pít nick chat của Nhật Anh kô ? tôi muốn hỏi Nhật Anh mà ko thấy 3` ý đâu cả

Precious Stone
21-10-2008, 03:25 PM
Trời,ko để ý à, NA này ko phải là NA - Tí ngộ của B7 đâu
NA ko phải học Học viện hành chính QG đâu, nó học khoa QT của trường QG thì phải. Đang ở trọ trên Cầu Giấy ý!

TYNTMT_HNA
22-10-2008, 08:51 PM
Trời,ko để ý à, NA này ko phải là NA - Tí ngộ của B7 đâu
NA ko phải học Học viện hành chính QG đâu, nó học khoa QT của trường QG thì phải. Đang ở trọ trên Cầu Giấy ý!

:aie: má ơi ! Có tới 2 NA o ĐDT kja àh ??
tôi cứ tưởng ở TP TH này có 1 thôi chứ ??
thế ông cóa biết nhatanh_c6 là ai kô ??:hmm: