PDA

View Full Version : [08-11] Mưa ! Mưa ! Mưa ! B7 và ảnh nè !!!!!!!!!

Trang : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13

ܓܨOrion.p0n
23-06-2010, 10:54 PM
đi đâu :hmm:, s2 ah. c:oh:. đi s2 mà cũng phải xin mới đi được ah c:surrender:

carot_b7
24-06-2010, 10:30 PM
NTT là Wanbi Tuấn đần lớp mềnh đúng hông nhể ;)) ?!
@Carot : mi k nghe câu, thanh minh là thừa nhận hả ;))?!!!
này, chị he0 ơi chân lí ở đâu thế mà thanh minh là thừa nhận thế hả,từ nhỏ đến h em mới nghe chân lí đấy, đúng là những người khác biệt luôn có những câu nói khác ngưới mà, hihi!!!
nói thế thôi chứ ta không để ý j đâu, dù sao cũng là bạn cùng lớp mà, miễn sao các ngươi không trêu quá đáng la được rùic:big_smile:c:big_smile:c:big_smile:
hehe

snow_b7
25-06-2010, 06:19 PM
đi đâu :hmm:, s2 ah. c:oh:. đi s2 mà cũng phải xin mới đi được ah c:surrender:

uh... cậu không biết lịch sử của chuyến đi này đâu. Đi SS thui mà cũng khổ lắm c:cry:c:cry:
-----------------------------------------

này, chị he0 ơi chân lí ở đâu thế mà thanh minh là thừa nhận thế hả,từ nhỏ đến h em mới nghe chân lí đấy, đúng là những người khác biệt luôn có những câu nói khác ngưới mà, hihi!!!
nói thế thôi chứ ta không để ý j đâu, dù sao cũng là bạn cùng lớp mà, miễn sao các ngươi không trêu quá đáng la được rùic:big_smile:c:big_smile:c:big_smile:
hehe

c:look_down:khiếp... đúng là chồng con rùi có khác c:sweat:c:sweat: ăn nói như cụ bà ấy... Ở ngoài thì hồn nhiên như...Hoa điên...c:big_smile: thế mà vào top này 9 thế hở kung? c:smile:c:smile:

ܓܨOrion.p0n
25-06-2010, 09:42 PM
thôi khỏi học nữa, ==' thầy bình hok dạy thêm nữa đâu :((, thầy bị ốm rồi :((

snow_b7
25-06-2010, 10:12 PM
thôi khỏi học nữa, ==' thầy bình hok dạy thêm nữa đâu :((, thầy bị ốm rồi :((

vừa nghe con bạn nói tối nay... tội nghiệp thầy... cái bệnh viện Hợp Lực quái quỷ c:sweat:c:sweat: Cũng may là mình học ở chỗ khác rùi c:sure:... mong thầy chóng khoẻ c:angry:

ܓܨOrion.p0n
25-06-2010, 10:15 PM
ai mà biết được, tự dưng chữa bò lành thành bò què ==', giờ thầy bị méo miệng, một mắt hok nhắm được :((, bệnh chữa được nhưng dù khỏi cũng hok dạy nữa =='

snow_b7
25-06-2010, 10:18 PM
ai mà biết được, tự dưng chữa bò lành thành bò què ==', giờ thầy bị méo miệng, một mắt hok nhắm được :((, bệnh chữa được nhưng dù khỏi cũng hok dạy nữa =='

răng lại là bò c:oh:c:oh:.. đừng có ai dại mà vao Hợp Luc. Hoá điên luôn đá c:angry:c:angry:... thế lớp học tan rã ah c:pudency:

ܓܨOrion.p0n
25-06-2010, 10:32 PM
chính xác là tất cả các lớp học ==' , kể cả 12 cũng nghỉ hết thôi ==', giờ hok biết nên học chỗ nào. cậu đang học ở mô :hmm:

leduythe
26-06-2010, 07:57 AM
B11 cũng vừa đi S2 về nhưng không được vui như B7 hix.Giờ mới thấy lớp B7 vui thật đó...Hix....
Lớp được có 3 đứa chụp hình.. hix...c:burn_joss_stick:

He0pr0_B7
26-06-2010, 03:54 PM
Hị !!!
Cậu cứ nghĩ thế chứ ...!!!
Đi với lớp sao lại k vui đc ?!
Chẳng qua lớp tớ máu me chụp ảnh hơn thui mờ c:smile:!!!

éo, toàn boy àh, bộ lớp này hem có nữ seo? mà sao ít ng đi đữ zị hả e?

5 là số nhiều rùi anh ơi c:big_smile:!!!
Bọn con zai xin đi đang còn khó khăn nữa là ........c:sure:!!!
Nếu k công khai chuyến đi này thì chắc đông lắm ý chứ c:cry:!!!

He0pr0_B7
26-06-2010, 04:01 PM
Hai.zzzzzzz.....!!!!
Chiều nay lớp mềnh đi bơi, mềnh ở nhà vì..rỗng túi...!!!
Buồn ơi nà buồn....c:sure:!!!

snow_b7
28-06-2010, 08:05 AM
hớ hớ... Cược Đức thắng nà đúng rùi...c:embarrassed:c:embarrassed: hôm qua cả lớp học dến 9h kém 15 xin thầy về đi xem đá bóng... thầy cũng ham hố nên đồng ý rõ nhanh c:surrender:c:surrender:

He0pr0_B7
28-06-2010, 03:19 PM
Học cái gì ấyc:smile: ?!!!
Hôm qua Anh để vào 2 quả liên tiếp rõ là lãng xẹt...c:go:!
Nhưng dù sao anh Thomas Mueller vẫn đẹp zai số zach c:sweet_kiss:!!!

snow_b7
28-06-2010, 05:34 PM
Học cái gì ấyc:smile: ?!!!
Hôm qua Anh để vào 2 quả liên tiếp rõ là lãng xẹt...c:go:!
Nhưng dù sao anh Thomas Mueller vẫn đẹp zai số zach c:sweet_kiss:!!!

học Lý thầy Hưng á c:haha:c:haha:c:haha:
Đức nhìn to hơn Anh nhiều thật đá c:shame:c:shame:

He0pr0_B7
28-06-2010, 08:21 PM
Nghe Uyên bảo lớp m` học ở đấy đông nhất thì phải..c:dribble:.!
Thật buồn cho kẻ ngoại đạo như ta..c:sure:!!!
Chỉ đc học chung với lớp mình ở trg thôi hà...c:ops:!!!

thomit.com
28-06-2010, 08:28 PM
Quanh đi quẩn lại thấy mỗi heo với diệu là spam cái topic này . :@_@:

He0pr0_B7
28-06-2010, 08:30 PM
Thế nên anh muốn vào bon chen hả c:look_down:?!
Lèm bèm ăn thẻ hc:beat_brick:!!!
Dám xoắn mềnh c:matrix:!!!
Lớp ngta chém gì chả đc ;))!!!

He0pr0_B7
04-07-2010, 09:42 PM
Tối qua mấy đứa trong lớp lại rủ nhau đi nhởn...!!!
Ít nhưng vui thật đấy !!!
Khổ một nỗi, ăn thì ít mà tiền thì nhiều...!! Cắt cổ ngta...!!! Mùa WC có khác c:sure:!!!

atv
05-07-2010, 10:15 AM
tưởng chuyên tin thế nào . hoá ra chỉ là tin đồn . thật buồn cười khi dám chê b7 . 2 - 0 . nhẹ nhành nhưng vừa đủ . hi

snow_b7
05-07-2010, 05:28 PM
tưởng chuyên tin thế nào . hoá ra chỉ là tin đồn . thật buồn cười khi dám chê b7 . 2 - 0 . nhẹ nhành nhưng vừa đủ . hi

cso cần phải phô trương thế khôn hở Láu c:misdoubt:c:misdoubt:
Tớ nghe đồn chuyên TIn đá cũng gà thui mừ c:sweat:c:sweat:c:boss:c:boss:

datcangbuon_92
05-07-2010, 05:29 PM
hjx ... nhìn mấy chú em chân = tay ... tay = tăm thế thì đá cái chê c:boss:

snow_b7
05-07-2010, 05:30 PM

đừng trông mặt mà bắt hình dong thế ông anh ui...tăm hàng Việt nam chất lượng cao đá :freely::freely:

He0pr0_B7
06-07-2010, 08:01 AM

Á, bọn mi lại đá lúc nào đấy hở c:dribble:?!
Sáng nay tau lên đứng mình như con hâm...!! Gọi thì gọi cho trót, tau lại ra cổng đợi Tường = nữa cơ mà c:amazed:!!!
Hức ! Lên mất công c:canny:!!!

Hà hà !!! Có nghe không ?!

Thật buồn cười khi dám chê B7 ;))!!!

C6 thi xong hết chưa làm trận là biết liền ;)) !
Mà nhìn cái avatar thấy ông anh có vẻ cao to đen hôi đây nhỉ ?!
Cơ bắp phết =)) !!!

snow_b7
06-07-2010, 09:44 AM
chẹp... ngta dùng romano mỗi ngày đó ng!!! #Devil#Devil
Sáng nay... nghe nói lớp mềnh đá bóng... gọi cho Tường hói... mềnh bảo qua sân 3l không thì cho mềnh đi với... thế mà nó để mềnh đợi dài cổ ra... không đá thì cũng phải nói cho ngta biết chớ...c:choler:c:choler:

He0pr0_B7
06-07-2010, 01:36 PM
chẹp... ngta dùng romano mỗi ngày đó ng!!! #Devil#Devil
Sáng nay... nghe nói lớp mềnh đá bóng... gọi cho Tường hói... mềnh bảo qua sân 3l không thì cho mềnh đi với... thế mà nó để mềnh đợi dài cổ ra... không đá thì cũng phải nói cho ngta biết chớ...c:choler:c:choler:

Chẳng phải là ta qua sân báo cho ng còn gì...!!!
Thực ra sáng nay chúng nó đá đấy chứ !!! Nhưng ta tìm mãi không thấy !!! Bực mềnh c:what: !!!
Hì hì ! Sao biết ngta dùng Romano ;)) !!!

NTT_B7
06-07-2010, 07:04 PM
c:sad:c:beated:c:beat_shot:c:smile:c:cool:c:smile: c:what:c:what:c:what:c:look_down:c:look_down:c:nos ebleed:c:canny:c:rap:
ủa ! sao lại để giới tính nam ! Bê đê à ! hihi !nhỏ này ngộ quá hen ! Hoa à ?
anh làm thế nào mà cos cái hình hay wa' vậy.dạy e với
c:haha:c:haha:c:haha:c:haha:c:haha:c:haha:c:haha:c :haha:c:haha:c:haha:c:haha:
ủa ! sao lại để giới tính nam ! Bê đê à ! hihi !nhỏ này ngộ quá hen ! Hoa à ?

snow_b7
07-07-2010, 08:35 AM
@ Wanbi: hết trò để nghịch ah ku??? cẩn thận không bị thẻ giờc:tire:
@ Heo: đoán mừ c:shame:c:shame:
hôm qua lúc về gặp Bằng hói ở sân gần HR... nó lại trợn tròn mắt lên nhìn mềnh, lắc lắc quả đầu như đúng rùi nữa chớ c:shame:c:shame:

He0pr0_B7
07-07-2010, 10:07 AM
Bằng hói lúc nào chả thế...!! Gặp ta ngoài đường, ta có chào nó cũng trố mắt lên nhìn như thể chưa đc bạn cùng lớp chào bao h ấyc:doubt: !!!
Hừ, Wanbi Tuấn đần spam rõ gớm ạ nhờ....!!!
Tau tha cho mấy lần rồi, còn tái phạm tau phạt năng hơn đá !!!

snow_b7
08-07-2010, 07:46 AM
ta cá bóng đá thua chỏng trơ đây này...tổn thất nghiêm trọngc:cry:c:cry:c:cry:... lớp mềnh có cá độ không... cá đê để anh gỡ nào c:beat_brick:c:beat_brick:c:beat_brick:

datcangbuon_92
08-07-2010, 09:32 AM
Á, bọn mi lại đá lúc nào đấy hở c:dribble:?!
Sáng nay tau lên đứng mình như con hâm...!! Gọi thì gọi cho trót, tau lại ra cổng đợi Tường = nữa cơ mà c:amazed:!!!
Hức ! Lên mất công c:canny:!!!

Hà hà !!! Có nghe không ?!

C6 thi xong hết chưa làm trận là biết liền ;)) !
Cơ bắp phết =)) !!!

c:boss: ê cu không p? xoắn a ngke chưa cu ... bi h lớp 12 già yếu roài . tuổi đó bi h là uống cafe ngồi nc , chứ không đụng tay đụng chân . Các chú đang còn tuổi trẻ voi nhìn thấy mấy chú cem chắc là nó tuôn nước mắt ra luôn nhỉ c:doubt:

snow_b7
08-07-2010, 03:08 PM
c:boss: ê cu không p? xoắn a ngke chưa cu ... bi h lớp 12 già yếu roài . tuổi đó bi h là uống cafe ngồi nc , chứ không đụng tay đụng chân . Các chú đang còn tuổi trẻ voi nhìn thấy mấy chú cem chắc là nó tuôn nước mắt ra luôn nhỉ c:doubt:

cũng không đc thế đâu ông anh c:shame:c:shame: trẻ chưa chắc đã khoẻ... già chưa chắc đã yếu đâuc:smile:c:smile:c:smile:

@ lớp mềnh: mấy chú có đá đấm gì không mà im hơi lặng tiếng thếc:choler:c:choler:

BIẾT CÁNH BOS CLIP KOc:smile:c:smile:c:smile:c:smile:c:smile:c:smile: c:smile:c:smile:c:smile:c:smile:c:smile:

oạch... nói mãi rùi... Tuấn đần muốn chết rùi còn... to gan nhở...............vào top chả ủng hộ chi... chỉ toàn nói lung tung c:beat_plaster:c:beat_plaster:c:beat_plaster:

NTT_B7
09-07-2010, 09:37 PM
ẢNH NAY NHIỀU HƠN TRƯỚC NHỈ, MÀ MI NÓI SPAM HẤN LÀ CÁI QUÁI J` THẾ CHẲNG HIỂU
c:big_smile:c:big_smile:c:big_smile:

:^o^: Hề nhô , hề nhô , hề nhô !!!!!!!!!!!!
Rất tự hào vì hình như Heo nà mem đầu tiên của B7 đăng nhập vào forum trg` !!!!!
:chuckle: Khà khà !!! Rất mong được kết pạn zớj tất cả mọj ngườj !!!!

;))Ảnh lớp 10 ở trang 20 và 21 !!!!

;))Ảnh giao lưu B7 khóa 05-08 và 08-11 trang 54 !!!!

;))Ảnh Tất niên sớm : Trang 68 , 70, 74, 75 !!!

;))Ảnh lớp 11 : Trang 96 !!!

;))Ảnh Sầm Sơn cuối năm 11 : Trang 80 , 82 , 89 , 92 , 93 !!!

He0pr0_B7
10-07-2010, 08:14 AM
ẢNH NAY NHIỀU HƠN TRƯỚC NHỈ, MÀ MI NÓI SPAM HẤN LÀ CÁI QUÁI J` THẾ CHẲNG HIỂU
c:big_smile:c:big_smile:c:big_smile:

Ảnh ọt gì mà nhiều...c:angry:!!!!
Vào phần "Nội quy diễn đàn" đọc lại đi, xem Spam nó là cái gì...!!!
Còn viết lung tung ko đúng chủ đề với cả dùng Smilies bừa bãi thì ....c:canny:!!!

snow_b7
10-07-2010, 09:28 AM
nội bộ lục đục tề!!!c:feel_good:c:feel_good:
ới lớp mềnh ơii... tự nhiên nhớ thế nhở?? c:sweat: Chắc tớ phải bye bye lớp mềnh sang nhóm học buổi sáng rùi c:pudency:c:pudency:

He0pr0_B7
10-07-2010, 09:32 AM
Đi đi, ai giữ đâu ;)) !!!
Học cùng nhau ít thôi, k nhìn mặt nhau nhiều lại chán ;)) !!!

snow_b7
10-07-2010, 05:50 PM
Đi đi, ai giữ đâu ;)) !!!
Học cùng nhau ít thôi, k nhìn mặt nhau nhiều lại chán ;)) !!!

sao lại phũ phàng thế kia c:surrender:c:surrender:c:surrender:... cũng muốn đi nhưng sang bên đó cô đơn lạc lõng...=> buồn chán => không học đc... Chết dở c:sweat:c:sweat:
tối nay lớp mềnh hò nhau đi chơi tề... mệt ry h0k biết đi đc không... Có gì ngon thì mang về em ít nhá các bác...c:feel_good:

He0pr0_B7
10-07-2010, 08:51 PM
Hoãn rồi cưng ạ !!!
Ta bảo bọn ý hẹn hò kỹ càng rồi hẵng rủ...!!
Không lại đc mấy mốngc:baffle: !!!

snow_b7
18-07-2010, 08:52 AM
hố hố... hôm qua Lớp mềnh tổ chức đá bóng với B2 rùi sau đó đi sinh nhạt Hoài luôn. B7 thật nà giỏi khi thắng B2 với tỉ số 2-1...c:adore: B2 toàn bạn to thật lf to... thế mà không thể thắng đc B7 mềnh c:big_smile:... bé khoẻ bé giỏi giang :)) :))
Gớm... đến nhà Hoài lúc đầu đứa nào đứa nấy khép na khép nép... Tổ chưác hát karaoke thì đùn đẩy nhau... Sau wen mùi tranh nhau hát ... rõ là buồn cườic:misdoubt:. Con trai lớp mềnh cứ giấu nghề nhá... hát rõ là hay còn gì c:beauty:c:beauty:

carot_b7
18-07-2010, 09:50 PM
ngươi nói đúng đấy Diệu ạ!!! boy B7 thiệt là giỏi đúng koc:big_smile:
càng ngày ta càng phát hiện con trai lớp mềnh là những người cực kỳ cool kiểu chưa muốn thể hiện thôi, chứ thực ra thì nội lực thì ghê gớm lắm ngươi ạ!!!
dù sao cũng ngợi khen những bạn đã ghi bàn!!! HiHi c:big_smile:
đặc biệt phải nhắc đến biệt tai...3 lông nhông chạy trên sân của DŨNG XÌ KE vaf CÁ TRÊ lớp mềnh c:ops: vì dù cho các bạn B2 có to con đến mức nào thì 2 bạn ý vẫn cố gắng bám trụ đến cùng! Ôi giỏi ghê ta, cưới cùng bạn ý phải ra sân trong tình trạng...c:cold:c:cold:c:cold: thế mà đến nhà hoài hát mừng sinh nhật bạn ý vẫn hay phết nhỉ!!! khen bạn CHÍP đã ghi bàn quyết định chung cuộc cho lớp mềnh !!!... c:sweet_kiss:c:sweet_kiss:c:sweet_kiss: Nói chung hôm ý con trai B7 rất kool kiẻu hot, chúc mừng vì chiến thắng có suẹ tham gia cổ vũ của tớ nha Hihi....:jeje::jeje::jeje:

ܓܨOrion.p0n
18-07-2010, 09:57 PM
các bạn girl b7 có vẻ ủng hộ con zai ghê đó, lớp tớ cũng chả vui bằng. tụi nó chỉ toàn nói đểu nhau thôi. giờ lại close topic nữa nên nản quá, lại spam nữa thì càng nhọc, chán quá c:sweat:
@heo: sao hok nt một tiếng để biết, tớ nghỉ mấy bữa mà đã bị đóng rồi =.=''
@dieu: thầy khanh học khó thế, có nhóm nào dạy dễ hơn nữa hok c:go:

snow_b7
19-07-2010, 06:48 AM
các bạn girl b7 có vẻ ủng hộ con zai ghê đó, lớp tớ cũng chả vui bằng. tụi nó chỉ toàn nói đểu nhau thôi. giờ lại close topic nữa nên nản quá, lại spam nữa thì càng nhọc, chán quá c:sweat:

2 nhóm học tương đương bạn ah??? Không có nhóm dễ hơn đâu....bạn cứ học thêm thời gian nữa là wen ngay thui c:baffle:

He0pr0_B7
19-07-2010, 08:41 AM

Topic đấy anh KX đóng mà, tớ lên thì mọi sự đã rồi...!!! Tớ cũng bảo là không dính đến topic B1 rồi còn gì ;)) !!!

ngươi nói đúng đấy Diệu ạ!!! boy B7 thiệt là giỏi đúng koc:big_smile:
càng ngày ta càng phát hiện con trai lớp mềnh là những người cực kỳ cool kiểu chưa muốn thể hiện thôi, chứ thực ra thì nội lực thì ghê gớm lắm ngươi ạ!!!
dù sao cũng ngợi khen những bạn đã ghi bàn!!! HiHi c:big_smile:
đặc biệt phải nhắc đến biệt tai...3 lông nhông chạy trên sân của DŨNG XÌ KE vaf CÁ TRÊ lớp mềnh c:ops: vì dù cho các bạn B2 có to con đến mức nào thì 2 bạn ý vẫn cố gắng bám trụ đến cùng! Ôi giỏi ghê ta, cưới cùng bạn ý phải ra sân trong tình trạng...c:cold:c:cold:c:cold: thế mà đến nhà hoài hát mừng sinh nhật bạn ý vẫn hay phết nhỉ!!! khen bạn CHÍP đã ghi bàn quyết định chung cuộc cho lớp mềnh !!!... c:sweet_kiss:c:sweet_kiss:c:sweet_kiss: Nói chung hôm ý con trai B7 rất kool kiẻu hot, chúc mừng vì chiến thắng có suẹ tham gia cổ vũ của tớ nha Hihi....:jeje::jeje::jeje:

Con ni lắm văn rứa hở c:ops:!!! Đạt là Đạt chít, không phải "chip" ! Mấy đứa cứ nhầm !!!
À, sáng chủ nhật mi xuống nhà tau sớm nhá, tầm 5 rưỡi, áo trắng quần tối màu, dép quai hậu...ok?!!! Tình hình là sẽ mệt cả ngày đây =.= !!!

hố hố... hôm qua Lớp mềnh tổ chức đá bóng với B2 rùi sau đó đi sinh nhạt Hoài luôn. B7 thật nà giỏi khi thắng B2 với tỉ số 2-1...c:adore: B2 toàn bạn to thật lf to... thế mà không thể thắng đc B7 mềnh c:big_smile:... bé khoẻ bé giỏi giang :)) :))
Gớm... đến nhà Hoài lúc đầu đứa nào đứa nấy khép na khép nép... Tổ chưác hát karaoke thì đùn đẩy nhau... Sau wen mùi tranh nhau hát ... rõ là buồn cườic:misdoubt:. Con trai lớp mềnh cứ giấu nghề nhá... hát rõ là hay còn gì c:beauty:c:beauty:

Đúng đúng !!! Cái kiểu ở đâu mà rủ đi karaoke ko đi, đến nhà Hoài thì tranh nhau cầm mic...!!! Không lại dỗi dỗi như Long k/ứt ấy ;)) !!!

snow_b7
20-07-2010, 08:52 AM
Tóm lại là hơi bị ngạc nhiên về khoản Minh mắt với Tuấn ruồi... hát bốc không tả :)) :))... Đôi mắt pleiku... Chẹp... sao không bảo Toét đi thi Idol nhỉ c:adore:c:adore:

He0pr0_B7
20-07-2010, 09:08 AM
Thôi ngay !!!
Có cái mic nào đủ đô để thu âm giọng hát họa mi ấy không ?!!

thanhkhoeo
20-07-2010, 03:52 PM
mọi người trong rum nên sang box góc học tập chia sẻ kiến thức mà mình có được chư nhỉ

carot_b7
22-07-2010, 01:30 PM
nhưng mi ơi, đến thời điểm hiện tại thì ta đang sốt ở nhà, nếu đi được thì ta không biết đường, với lại đi từ 5h30 làm j mà sớm thế ku??? Lo kai khoản ta không biết đường đi là vừa hay ngươi xg hộ tống ta nhỉ???c:big_smile:

He0pr0_B7
22-07-2010, 01:39 PM
nhưng mi ơi, đến thời điểm hiện tại thì ta đang sốt ở nhà, nếu đi được thì ta không biết đường, với lại đi từ 5h30 làm j mà sớm thế ku??? Lo kai khoản ta không biết đường đi là vừa hay ngươi xg hộ tống ta nhỉ???c:big_smile:

Trường Hồng Đức thì chắc mi biết chứ ?!
Mi đi cùng Uyên lùn ấy, nó biết đg mà !!!
Bây h mà nói thế thì tau kiếm đâu ra ng thay thế ?!!!
5h đã phải tập trung rồi mẹ ạ, xuống sớm sớm con nhờ cái...c:ops:!!!

carot_b7
22-07-2010, 08:42 PM
mi nói thế thì tau biết làm răng được, thứ nhất không dc đi lúc 5h30, thứ hai trương Hồng Đức tau cũng không biết đường xuống luôn, mà đang sốt đây này, mi thử hỏi lại Uyên xem, rồi gọi lai cho tau nhé, nếu khỏe thì tau đi, mà mi không định cho tập tành gì mà cứ cho đánh trống luôn thế, lỡ sai thì tau lại phải chịu àc:cold:c:cold:c:cold:, trong một cuộc thi mang tính cam go như thế mi nỡ đặt hết trọng trách vào tay tau à...không biết nên vinh dự hay là nên lo đây ta, thế nhé, mi tính đi là vừa...!!!

với lai bây h tau không có số đứa nào lớp mình cả, số của Uyên lùn cũng không biết... thế mới nhục chứ, mi cú liên lạc lại thử xem, nhưng tau lo nhất là cái khoản không được đi sớm thế đâu, làm gì nói đi học mà ra khỏi nhà lúc 5h hả mi, muộn tí được không, pọn nó tập chứ mình có tập đâu, trời ơi nghĩ đến cái lúc mà cùng lũ trẻ...thật không biết nói gì...không biết mình trẻ ra cùng bọn nó hay là bị chê là già nhỉ...???c:haha:

snow_b7
23-07-2010, 08:27 AM
@ carot: nếu không được thì từ lúc đầu mi nên nói với Heo. Bầy gờ sắp đến ngày thi rùi, nó sở răng kịp. Thui chịu khó tí đi...Giúp đỡ nó tí nó không bao giờ quên ơn đâu:redface:
Mà cô carot ơi, tôi thấy cô than thở hơi bị nhiều rùi ấy nhá... Có thể cô cũng phải chịu vất vả nhưng đâu đến mức xì tress như thế... Lúc nào thấy cô cũng than đc... Nghe mà não hết cả ruột... Nhiều lần còn làm mọi người tụt hết cả hứng... Chân thành góp ý... sửa giùm cái. Cô là Hoa sắt đá cơ mà c:smile:
@ heo: Phố ngươi thi thứ mấy... Carot chắc nó cũng không đi sớm đc như thế, bác nó biết cũng khổ... xem 6h nó xuống có đc không?

He0pr0_B7
23-07-2010, 09:13 AM
Ặc, chẳng lẽ sáng chủ nhật xuống nhà bạn phát mà cũng không đc hay sao ?!!!
Như tau biết là tập trung lúc 5h, phố t thi thứ 12, nhưng cũng phải xuống sớm mà ghép chứ =.= !!!
Cam go gì mi, chỉ là đánh trống thôi mà...c:amazed:!!!

carot_b7
23-07-2010, 09:50 PM
ừ, chỉ có Diệu là hiểu ta thôi, nói thì nói thế thôi chứ vẫn xuống chứ, hihi!!!
mình dẫ đồng ý rồi là phải giúp chứ, nhưng ta chỉ sợ lâu nay không đánh rồi lại là người nổi trội thôi, mà thôi, mặc kệ, dù thế nào ta sẽ giúp đến cùng cho dù kết quả thế nào... thế mới là carot b7 chứ nhỉ, ai có nhu cầu sinh hoạt cùng các em thiếu nhi thì đi ủng hộ nha...c:look_down:c:look_down:c:look_down:

snow_b7
24-07-2010, 08:17 AM
ừ, chỉ có Diệu là hiểu ta thôi, nói thì nói thế thôi chứ vẫn xuống chứ, hihi!!!
mình dẫ đồng ý rồi là phải giúp chứ, nhưng ta chỉ sợ lâu nay không đánh rồi lại là người nổi trội thôi, mà thôi, mặc kệ, dù thế nào ta sẽ giúp đến cùng cho dù kết quả thế nào... thế mới là carot b7 chứ nhỉ, ai có nhu cầu sinh hoạt cùng các em thiếu nhi thì đi ủng hộ nha...c:look_down:c:look_down:c:look_down:

carot ơi... Có khi hôm đó ng không phải đi nữa đâu. Heo sợ ng không dậy sớm đc, bác không cho đi lại khổ nên kiếm một con bé thay ng rùi. Với lại hôm đó ng phải đi học Hoá mà. Nên để năm sau thời gian rảnh rỗi thì mời ng nhá!!!! c:byebye:c:byebye:

ܓܨOrion.p0n
24-07-2010, 11:53 AM
=='. topic lớp đóng cưa òi, ngại sang bõ xừ. thôi sang đây lánh nạn, cho tớ spam với c:matrix:
mà lớp có đi chơi đâu nữa hok mà hổng cóa ảnh mô nhỉ c:misdoubt:

snow_b7
25-07-2010, 07:31 AM
=='. topic lớp đóng cưa òi, ngại sang bõ xừ. thôi sang đây lánh nạn, cho tớ spam với c:matrix:
mà lớp có đi chơi đâu nữa hok mà hổng cóa ảnh mô nhỉ c:misdoubt:
hoan nghênh... nghênh đón khách quý c:haha:c:haha:... Top mới của các cậu lập rùi mà... sao không chăm chút cho nó thêm ohong phú c:smile:c:smile:
e hèm... thời gian này các mem bận bịu học hành và đs bóng nên không thấy tụ tập gì... chắc đang đợi thời cơ... có cơ hội là chúng tớ bay c:smile:c:smile:

He0pr0_B7
26-07-2010, 07:29 AM
Hơ hớ, chờ đón chùm ảnh hôm 25 của ta đây nè...!!! Chả hiểu sao máy ảnh cắm vào PC nhà ta không đc, đành đợi đi cắm nhờ đây, nếu không thì hôm nay đã đóng góp thêm 1 bài cho rum rồi...!!! Hehe !!!

snow_b7
26-07-2010, 08:47 AM
Hơ hớ, chờ đón chùm ảnh hôm 25 của ta đây nè...!!! Chả hiểu sao máy ảnh cắm vào PC nhà ta không đc, đành đợi đi cắm nhờ đây, nếu không thì hôm nay đã đóng góp thêm 1 bài cho rum rồi...!!! Hehe !!!

á... đi nhởn!!! c:surrender:c:surrender: Chắc với đội bóng rổ hén??? c:ops:c:ops:.,....ah quên... sinh hoạt hè...đọc từ bàn phím... mới biết... giỏi nhờ...;)) ;))

He0pr0_B7
28-07-2010, 08:43 AM
Hihi, ngày mai đc gặp B7 rồi, mừng quá đi...!!!
Chiều mai 2rưỡi xuống nhá !!!

m0n0_B7
30-07-2010, 06:48 PM
Lớp mềnh có đọc Xuxu, don't cry hem!!! Trong truyện tên nhân vật đc cắt bớt để thành biệt danh...thấy hay hay nên tranh thủ đặt luôn cho cả nhà mềnh!!! Gọi theo biệt danh nhá!!! :redface::freely::freely:
1. Nhuần - Nhu nhu
2. Thêu - The the
3. Trường Wan cot - Coco
4. Thuỷ Nhím - Nhi nhi
5. Hưng Nhái - Nha nha
6. Đạt què - que que
7. Tuấn Anh thon thớt - Tho tho
8. Tâm Panto - To to
9. Đạt chít - Chi chi
10. Hoa heo - Hehe
11. Huyền diệu - Di di ( tớ á :blush:)
12. Hoa carot - Ro ro
13. Thanh bò - Bo bo
14. Nhung trâu - Tra tra
15. Hà trư - Tru tru
16. Xuân béo - Beo beo ( tránh trùng với Linh Bê)
17. Hồng cáo - Ca ca
18. Minh toét - Toe toe
19. Dũng xì ke - Ke ke
20. Ngọc tỷ tỷ - Ty ty
21. Long Noo - No no
22. Hùng - Hu hu
23. Khánh dê - De de
24. Hiếu xây - Xa xa
25. Tuấn thỏ láu - La la
26. Hoạt đồng - Đo đo
27. Hoài bự - Bu bu
28. Châm - Cha cha
29. Tuấn ruồi - Ru ru
30. Khắc Hiếu - Hi hi
31. Viẹt sumo - Mo mo
32. Quốc lũi - Lu lu
33. Hoàng - Ho ho
34. Yến còi - Co co
35. Phương sinh - Si si
36. Linh be^ - Be be
37. Ngân lưu manh - Ma ma
38. Quỳnh trọc - Tro tro
39. Ly vại - Va va
40. Thảo lé - Le le
41. Uyên bé nhỏ - Nho nho
42. Tuấn Đần - Đa đa
43. Thu ốc - Ô ô
44. Quang Tùng - Tu tu
45. Bùi Tùng - Bu bu *** Hidden Content ***
46. Tùng lượng - Lu lu
47. Tùng toàn - To to ( bé teo teo thui)
48. Tiệp hạnh - Ha ha
49. Giang bửn - Bư bư
50. Tú bà - Ba ba
51. Tường Bằng - Bơ bơ ( hix.... đọc lái tí không trùng:hot:)
Hí hí... bà con thấy tên mềnh đẹp hông???:heheh::heheh::heheh: Mất công tớ cả buổi đá... nhớ lấy nhá... nếu thích thì lấy làm nikname luôn nhá!!!:crave::crave:

ô' chà chà mềnh cũng cóa biệt danh nà...Tra tra....nghe cũng đc ấy nhẩy...thanks pác Diệu c:beauty:c:beauty:naz...hihic:beauty:

rapperdq
31-07-2010, 07:47 AM
Diệu hưm thì có :-"

Chạy thôi :">

He0pr0_B7
03-08-2010, 08:51 AM
ô' chà chà mềnh cũng cóa biệt danh nà...Tra tra....nghe cũng đc ấy nhẩy...thanks pác Diệu c:beauty:c:beauty:naz...hihic:beauty:

Tra tra trong truyện của Lỗ Tấn là 1 con giống như con nhím, chuyên đi kháo trộm dưa nhà ng ta đá !!!

ܓܨOrion.p0n
03-08-2010, 10:50 AM
mềnh học è cổ ra mà đang chưa đi đến đâu c:embarrassed:
nay mêm b7 định hướng trường gì rồi thế ;)

He0pr0_B7
03-08-2010, 01:46 PM
Ôi dào, mỗi đứa 1 ý, làm sao nói hết đc...!!!
Sáng qua SN Thơn Gà vui kinh...!!! Chui vô bếp nấu nóng hết cả ng...!!!
Chẳng còn mấy lúc thế lày nữa đâu nhỉ...!!!
Tiếc là chẳng có cái máy ảnh để chụp lại...!!!

carot_b7
03-08-2010, 08:29 PM
c:ah:c:ah:c:ah: vui thế hả He0!!!
bay ơi, những đứa không đi chắc ngồi ở nhf nuốt nước miếng mất, ta là một ví dụ, bọn nó đã rủ mà hổng được đi, thế mới đau chứ, nghe bọn con trai kể lại mà thấy thèm....chắc Thơn Gà vui lắm nhỉ!!!... Sinh nhật mà bọn nó tặng nguyên con vịt quay cơ màc:still_dreaming:c:still_dreaming:c:still_dream ing:

He0pr0_B7
04-08-2010, 09:05 AM
Tau nấu nhọc hết cả ng đây nè...!!!
Nhưng công nhận vui, tiếc hôm đó tau cho mượn cái máy ảnh rồi chứ không...!!!
Post ảnh lên tha hồ thèm ;)) !
À, con khốn ni không đi SN tau, mi chết ở đâu hả ?!!!

carot_b7
05-08-2010, 11:04 PM
thông cảm đi ku...c:big_smile:c:big_smile:c:big_smile:
hôm đó ta phải về quê mà, có bọn nó chứng giám, hehe...c:big_smile:
mà tau thay mặt bọn nó gửi lời chúc mừng rồi còn gì, còn quà thì hôm nào gặp tau gửi cho, mới có thế mà chửi người ta là con khốn rồi, huhu...c:ah:
hix, bạn bè thế đấy, tiện thể nhắc luôn sắp đến sinh nhật ta rồi ...hahaha!!!có nhớ ngày nào ko á ku???c:surrender:c:surrender:c:surrender:

He0pr0_B7
06-08-2010, 10:08 AM
thông cảm đi ku...c:big_smile:c:big_smile:c:big_smile:
hôm đó ta phải về quê mà, có bọn nó chứng giám, hehe...c:big_smile:
mà tau thay mặt bọn nó gửi lời chúc mừng rồi còn gì, còn quà thì hôm nào gặp tau gửi cho, mới có thế mà chửi người ta là con khốn rồi, huhu...c:ah:
hix, bạn bè thế đấy, tiện thể nhắc luôn sắp đến sinh nhật ta rồi ...hahaha!!!có nhớ ngày nào ko á ku???c:surrender:c:surrender:c:surrender:

Thèm vào mà nhớ SN mi...;)) !
Nhưng đến hôm đấy mi chết với tau...c:big_smile:!!
Chuẩn bị sạt nghiệp đi !!!

carot_b7
06-08-2010, 08:56 PM
chả gì riêng khoản này thì tâ sợ ngươi lắm í !!!
trời ơi chắc phải đi làm thêm để kiếm tiền qua được vụ này với ngươi thôi...=>đau khổ...c:cry:
quả này không những sạt nghiệp mà thất nghiệp luôn á... bà con ơi, ai cứu con ví...c:beat_plaster:c:beat_plaster:c:beat_plaster :
mà thông báo tin buồn với mi luôn he0 ạ, chả biết ta có trụ được ở đây cho tới hôm 16 không nữa cơ ?
đang nẫu cả ruột đây này

He0pr0_B7
08-08-2010, 07:44 AM
Hả hả ?!!!
Tại sao lại "không trụ được đến hôm 16" c:misdoubt:???!!!!
Chẳng có nhẽ....=.= !!!

carot_b7
08-08-2010, 06:17 PM
nhẽ...là gì á??? c:oh:
mà biết đâu ngươi hiểu đúng nghĩa rồi đấy !!!
ta đang cố gắng thu xếp chuyện này cho ổn đây, đau đầu quá mất thôic:beauty:
sắp phải đi học rồi, chán không bà con...?
mà ngươi ơi, lần trước thi thố vụ thiếu nhi, đội ngươi được gì không á...c:big_smile:

He0pr0_B7
08-08-2010, 07:35 PM
Her her, tưởng mi đang nghén, sắp sinh thêm 1 đàn thỏ con nữa cơ ;)) !!!
Tau đang mong đến hôm đi học đây, chán cái gì...!!!
À mà thực ra cũng hơi bị hụt hẫng, hè tau phởn cứ gọi là...:)) !!!
Hehe, phố tau được giải Ba với giải Nhì ;)) !!!
Hehe, m` phục m` quá =)) !!!

carot_b7
08-08-2010, 10:18 PM
trời, có phải do mi đâu...đừng tưởng bở...c:what: đấy là do công lao mấy em nó tập , còn ngữ mi í à...xem xet lai đi...E hèm c:look_down:
tau tưởng mi nghĩ gì hoá ra lai trêu tau, con khốn, kiểu này đến lớp mi muốn ăn đòn hả ???
c:beat_plaster:c:beat_plaster:c:beat_plaster:
ai mượn hè phởn cho lắm vào nên mới mong đến lớp chứ như bọn lớp mình, trưng cầu
ý dân, có đến 90% chưa muốn đi học trên trường,hix...làm bộ siêng năng, hổng ai khen đâu he0 kon ạ!!!

He0pr0_B7
09-08-2010, 10:37 AM
Her, dù sao cũng là ý tưởng của tau muh ;)) !!!
Nhưng rốt cục thì có chuyện gì hả ?!!
Tau ko làm bộ đâu, đang muốn đi học đây..........!!!!!!!!!!!

snow_b7
09-08-2010, 11:20 AM
cha cha... nhớ trường mềnh quá... sắp đi học rùi.. chuẩn bị sắm sửa hành trang thuiiiiiiiiiiiiiii:freely::freely::freely:

ܓܨOrion.p0n
09-08-2010, 11:31 AM
ếu diệu, nhóm cậu có thêm mấy đứa lớp tớ nữa ah, thầy cóa nhận hok đóa c:oh:, hôm qua học xong thấy 2 đứa lớp mình, thế mà thằng bạn cứ khăng khăng là 3 đứa c:sweat: khó hiểu

snow_b7
09-08-2010, 06:05 PM
ếu diệu, nhóm cậu có thêm mấy đứa lớp tớ nữa ah, thầy cóa nhận hok đóa c:oh:, hôm qua học xong thấy 2 đứa lớp mình, thế mà thằng bạn cứ khăng khăng là 3 đứa c:sweat: khó hiểu

Nhóm nào hả Lâm??? Nhóm thầy Khánh hay thầy Hưng???? Thầy nào thì cũng nhận hết ấy mà, cứ đi học đi c:haha:c:haha:c:haha:

He0pr0_B7
10-08-2010, 07:19 AM
cha cha... nhớ trường mềnh quá... sắp đi học rùi.. chuẩn bị sắm sửa hành trang thuiiiiiiiiiiiiiii:freely::freely::freely:

Hơ, tháng 7 rồi mới tính đến chuyện sắm sửa hành trang hả ?!
Ta xong cách đây cả tháng rồi, không hiểu sao m` lại cbị sớm thía chứ nị ;)) !!

snow_b7
10-08-2010, 03:45 PM
Hơ, tháng 7 rồi mới tính đến chuyện sắm sửa hành trang hả ?!
Ta xong cách đây cả tháng rồi, không hiểu sao m` lại cbị sớm thía chứ nị ;)) !!

hề...nói thế chứ...mới đầu tháng 6 mà mẹ ta cứ giục nhặng cả lên...Tháng 7 cấm có ho he mua cái chi... ta mua đúng đc cái áo sơ mi vào ngày 30-6... chẹp.... suýt thì h0k có áo mới đi học... c:shame:c:shame:c:shame:

ܓܨOrion.p0n
10-08-2010, 05:19 PM
Nhóm nào hả Lâm??? Nhóm thầy Khánh hay thầy Hưng???? Thầy nào thì cũng nhận hết ấy mà, cứ đi học đi c:haha:c:haha:c:haha:

ờ hok!! hỏi cho tụi kia thôi, bọn nó xin học thầy khánh, nhóm của cậu thì phải c:big_smile:
còn cóa gần 1 tuần mà mới sắm sửa hành trang c:after_boom:. "sớm" thế c:sweat:

He0pr0_B7
11-08-2010, 09:00 AM
hề...nói thế chứ...mới đầu tháng 6 mà mẹ ta cứ giục nhặng cả lên...Tháng 7 cấm có ho he mua cái chi... ta mua đúng đc cái áo sơ mi vào ngày 30-6... chẹp.... suýt thì h0k có áo mới đi học... c:shame:c:shame:c:shame:

Còn ta đây phải giục mẹ đấy...c:adore:!!!
Hông biết có đứa lào thay đổi kí gì hông nhở c:look_down:?!!!

snow_b7
11-08-2010, 06:05 PM
ờ hok!! hỏi cho tụi kia thôi, bọn nó xin học thầy khánh, nhóm của cậu thì phải c:big_smile:
còn cóa gần 1 tuần mà mới sắm sửa hành trang c:after_boom:. "sớm" thế c:sweat:

uhm.. nhóm nào thầy cũng nhận hết. cứ xin học đi...oh... tớ thì nước đến chân mới lặc cò cò mà c:shame:c:shame:

Còn ta đây phải giục mẹ đấy...c:adore:!!!
Hông biết có đứa lào thay đổi kí gì hông nhở c:look_down:?!!!

có Wancot mới chỉnh quả đầu nhìn hơi bị xì tai c:beauty:c:beauty:... Còn lại nhìn chung hổng thay đổi gì hết á... Chắc tại mềnh gặp tụi nó thường xuyên nen hổng nhận ra c:smile:c:smile:

ܓܨOrion.p0n
11-08-2010, 09:50 PM
uhm.. nhóm nào thầy cũng nhận hết. cứ xin học đi...oh... tớ thì nước đến chân mới lặc cò cò mà c:shame:c:shame:

có Wancot mới chỉnh quả đầu nhìn hơi bị xì tai c:beauty:c:beauty:... Còn lại nhìn chung hổng thay đổi gì hết á... Chắc tại mềnh gặp tụi nó thường xuyên nen hổng nhận ra c:smile:c:smile:

tớ thấy bạn diệu lùn hơi thì phải c:waaaht:, nhìn lại cái avatar mà mình mới nhớ ra là bạn diệu đang bóp cổ con gấu bông c:after_boom: . . . . ..
thú bông cũng không tha c:too_sad:c:ah:

He0pr0_B7
13-08-2010, 10:05 AM
Hự...!!!
Còn 2 ngày nữa thôi nhở ....!!!!
Tự dưng thấy tiếc tiếc...!!!
Để chiều ta lên ghi TKB rồi post lên đây cho bà con chiệm ngưỡng =)) !!!

snow_b7
14-08-2010, 05:52 PM
tớ thấy bạn diệu lùn hơi thì phải c:waaaht:, nhìn lại cái avatar mà mình mới nhớ ra là bạn diệu đang bóp cổ con gấu bông c:after_boom: . . . . ..
thú bông cũng không tha c:too_sad:c:ah:

lùn hơi nghĩa là gì??? Lùn hơn á c:cry:c:cry:c:cry:... hix....tớ túm yêu á mà... nhìn thế thui mờ âu yếm nhẹ nhàng nhắm mừ c:shame:c:shame:
đây, ta post luôn cho này. Tự nhiên Hoài gửi tkb cho mềnh... đỡ phải đi ghi :)
Thứ 2: Hdtt, Sinh, Lí, Toán, Anh
Thứ 3: Sử, Anh, Hoá, Lí, Lí
Thứ 4: Anh, QP, Hoá, Văn, Toán
Thứ 5: Toán, Sử, CN, TD, Tin
Thứ 6: Văn, Văn, Hoá, TD, GDCD
Thứ 7: Địa , Toán, Sinh, SH

carot_b7
15-08-2010, 06:48 PM

Các ngươi kiêng gì mà kinh thế,,,còn ta thứ hai đi học, chủ nhật vãn chưa mua gì....c:big_smile: định chiều nay đi mua thì trời lại mưa, hết cách...c:big_smile:,
Ô thế nhanh nhỉ, mai là được đi học rồi...lại một chuỗi ngày dài đau khổ khi ăn thì không no, mặc không đủ, ngay cái căn bản la NGỦ mà cũng không được yên....ĐỜI THẬT BẤT CÔNG
Ai bảo học sinh là sướng...!!!!
còn đúng tối chủ nhật cố mà chơi+ngủ+ăn cho thoải mái vàonhé...c:big_smile:c:big_smile:c:big_smile:

Tester_B1
15-08-2010, 07:30 PM
Ngày mai là đi học rồi, B7 đã có dự định gì cho năm học mới chưa, cố gắng lên các bạn nha, cùng vượt vũ môn nào :D

rapperdq
16-08-2010, 05:27 PM
lùn hơi nghĩa là gì??? Lùn hơn á c:cry:c:cry:c:cry:... hix....tớ túm yêu á mà... nhìn thế thui mờ âu yếm nhẹ nhàng nhắm mừ c:shame:c:shame:
đây, ta post luôn cho này. Tự nhiên Hoài gửi tkb cho mềnh... đỡ phải đi ghi :)
Thứ 2: Hdtt, Sinh, Lí, Toán, Anh
Thứ 3: Sử, Anh, Hoá, Lí, Lí
Thứ 4: Anh, QP, Hoá, Văn, Toán
Thứ 5: Toán, Sử, CN, TD, Tin
Thứ 6: Văn, Văn, Hoá, TD, GDCD
Thứ 7: Địa , Toán, Sinh, SH

Thứ 2 : Ăn, ngủ, chơi
Thứ 3 : Ăn, chơi, ngủ
Thứ 4 : Ngủ, ăn, chơi
Thứ 5 : Ngủ, chơi, ăn
Thứ 6 : Chơi, ăn, ngủ
Thứ 7 : Chơi, ngủ, ăn

c:byebye:

nhok_c4tjnh93
16-08-2010, 05:37 PM
nhìn khuôn mặt với cái con gấu tớ thấy rõ ràng là một hành vi đe dọa động vật bằng thú bông, thấy cái đầu con gấu chuẩn bị gãy nên mới nghiêng như thế ...
con bạn diệu thì cười rất chi là đen tối... hok biết có đen hok nhưng rõ là cười đểu c:misdoubt:

He0pr0_B7
17-08-2010, 02:26 PM
Hiz...!!!
Mấy buổi học chẳng có gì thú vị...!!
Ngồi chưa ấm chỗ đã chuẩn bị kiểm tra c:sure:!!!
Ôi chao...!!!

ܓܨOrion.p0n
17-08-2010, 04:39 PM
chuẩn bị kiểm tra lý kìa, chưa học đã chơi rồi, mà còn bị bắt học è cổ ra, có cô nào cho nghỉ đâu c:sweat:

snow_b7
17-08-2010, 11:18 PM
Thứ 2 : Ăn, ngủ, chơi
Thứ 3 : Ăn, chơi, ngủ
Thứ 4 : Ngủ, ăn, chơi
Thứ 5 : Ngủ, chơi, ăn
Thứ 6 : Chơi, ăn, ngủ
Thứ 7 : Chơi, ngủ, ăn

c:byebye:

con người nhàn hạ có khác... c:shame:c:shame:c:shame:
Lịch hàng tuần của a đó hả... sướng rứac:adore:c:adore:

nhìn khuôn mặt với cái con gấu tớ thấy rõ ràng là một hành vi đe dọa động vật bằng thú bông, thấy cái đầu con gấu chuẩn bị gãy nên mới nghiêng như thế ...
con bạn diệu thì cười rất chi là đen tối... hok biết có đen hok nhưng rõ là cười đểu c:misdoubt:

nụ cười thánh thiện như ry mà bảo đểu chứ c:cry:c:cry: có tội nghiệp tớ không nè...c:too_sad:

rapperdq
18-08-2010, 04:09 PM
Thời khoá biểu trong mơ đó em :((
Á, mà hôm qua quên nt cho em rùi :-s

snow_b7
18-08-2010, 05:07 PM

có cái đó mà cũng quên... nt cho em có việc chi á... sao không nhắn luôn đi c:surrender:c:surrender:c:surrender:

ܓܨOrion.p0n
21-08-2010, 09:39 PM
buồn quá !!! .=.=, thứ 7 mà chẳng ai lên onl c:tire:, lớp b7 có thay đổi thầy cô nào đặc biệt hok c:cold:

snow_b7
22-08-2010, 10:49 AM
buồn quá !!! .=.=, thứ 7 mà chẳng ai lên onl c:tire:, lớp b7 có thay đổi thầy cô nào đặc biệt hok c:cold:

đổi giáo viên dạy Sử.... nhưng cô không giới thiệu tên nên không biết luôn c:sad:c:sad:
ah... cả giáo viên dạy tin nữa. Thầy Huân không biết đi đâu nhượng quyền lại cho cô giáo nào ý... chỉ biết nhà cô ngày trước bán bánh bao ở đường Lê Hoàn á c:smile:c:smile:c:smile:
Còn cô Bình thì đang mang bầu, phải đổi giáo viên dạy Toán suốt ah c:sad:c:sad:

ܓܨOrion.p0n
22-08-2010, 11:45 AM
lớp tớ cô hằng dạy văn lại xuống bên tụi lớp 10,... c:too_sad:, gặp ngay thầy huấn già, ác hok tưởng
thêm cả cô dạy sử nữa nhưng mềnh cũng họk biết tên c:cry:
nay học quốc phòng thấy thầy Kiệt đeo kính râm nhìn "xờ tai" lắm ;)

leo.vince
22-08-2010, 12:07 PM

ớ rap em cũng vào đây xí xớn à :"> . topic này hót nhể

snow_b7
24-08-2010, 11:50 AM
ớ rap em cũng vào đây xí xớn à :"> . topic này hót nhể

hót hay hot ớ ạ.... A nứ nhiệt tình topic nào cũng có mặt á mà c:haha:c:haha:... Bác cũng vào đây ủng hộ lớp em đic:haha:c:haha:

He0pr0_B7
27-08-2010, 06:14 PM
Công nhận cái lớp mình, dịp nào cũng quy ra Ăn cơm được...!!!
Mùng 2/9 tới cũng ăn, Trung Thu cũng ăn...!!!
Hâm hâm lại lại đi ăn...!!!
Ôi chao...!!!
Lâu lắm mới online, lâu lắm mới vào topic lớp...!!!
May quá, không có ai spam ;)) !!!

carot_b7
28-08-2010, 08:09 PM
Ta nghe bọn nó bàn, thế ăn thật à...c:still_dreaming:c:still_dreaming:c:still_dre aming:,
Trong 2 dịp đó thì ăn một dịp thôi, gì mà ăn liên tục thé, tốt nhất là ăn dịp trung thu cho có ý nghĩa, vì có thể 2-9 nhiếu đứa phải đi học lắm....Bàn với bọn lớp mình đi, ta ủng hộ 2 tay + 2 chân
===>nhemnhem...nghĩ đến là thèm....c:still_dreaming:

He0pr0_B7
28-08-2010, 08:16 PM
Ôi zào, lớp mình vụ gì mà chẳng quy ra ăn đc..c:dribble:.!!!
Cứ tổ chức khắc có đứa đi...c:byebye:!!!
Đang bày vẽ ra còn chẳng đc mi lại bảo giảm đi, có mà Đạt què nó đạp vô mẹt tau ác:angry:!!!
Mưa qúa đi mất, mà kiểu gì 2/9 chẳng mưac:sure: !!!