PDA

View Full Version : [08-11] Mưa ! Mưa ! Mưa ! B7 và ảnh nè !!!!!!!!!

Trang : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13

ܓܨOrion.p0n
28-08-2010, 08:16 PM
Ta nghe bọn nó bàn, thế ăn thật à...c:still_dreaming:c:still_dreaming:c:still_dre aming:,
Trong 2 dịp đó thì ăn một dịp thôi, gì mà ăn liên tục thé, tốt nhất là ăn dịp trung thu cho có ý nghĩa, vì có thể 2-9 nhiếu đứa phải đi học lắm....Bàn với bọn lớp mình đi, ta ủng hộ 2 tay + 2 chân
===>nhemnhem...nghĩ đến là thèm....c:still_dreaming:

lớp đi đâu chơi ngày 2 ->4 không được nghỉ mỗi 3 ngày cũng thấy chán chán nhờ
bọn bên HR được nghỉ 1 tuần c:sweat:

He0pr0_B7
28-08-2010, 08:18 PM
Thế mới tức chứ...c:canny:!!!
Năm nay đã thua HR về vụ thành tích, h lại thua về ngày nghỉ..c:angry:.!!
Trc h trg m` có thau kém kí gì đâu cơ chứ c:amazed:!!!

ܓܨOrion.p0n
28-08-2010, 08:21 PM
Thế mới tức chứ...c:canny:!!!
Năm nay đã thua HR về vụ thành tích, h lại thua về ngày nghỉ..c:angry:.!!
Trc h trg m` có thau kém kí gì đâu cơ chứ c:amazed:!!!

c:cry:tụi nó đang ăn mừng chiến thắng nên mới như rứa, mềnh năm nay nhất định sẽ báo trù =,=. Nay thấy ít ít đứa lên nhờ c:smile:

He0pr0_B7
28-08-2010, 09:09 PM
c:cry:tụi nó đang ăn mừng chiến thắng nên mới như rứa, mềnh năm nay nhất định sẽ báo trù =,=. Nay thấy ít ít đứa lên nhờ c:smile:

Nhìn lại xem, năm nay là năm nào rồi ?!
Học còn chưa xong nữa là .....!!!
Trg mình á à ?!!! Đợi đấy mà báo với thù..c:baffle:.!!!

ܓܨOrion.p0n
28-08-2010, 09:14 PM
Nhìn lại xem, năm nay là năm nào rồi ?!
Học còn chưa xong nữa là .....!!!
Trg mình á à ?!!! Đợi đấy mà báo với thù..c:baffle:.!!!

Ý tớ là năm học này ấy mờ c:embarrassed:
nhưng mà khóa mềnh phải hơn chớ c:haha:
không thể theo vết xe đổ được c:choler:

snow_b7
29-08-2010, 10:33 AM
@ Orion: tự nhiên đổi cái nik dài loằng ngoằng, chữ thì vừa nghiêng vừa nhỏ, rõ khó đọc ấyc:sweat:c:sweat:
Nghỉ ít mới hay chớ, nghỉ nhiều nhàm đá... trường mềnh giống HR chả ra bắt trước ah??? 3 ngày cũng đc roài, tha hồ bay nhảy c:smile:c:smile:c:smile:

ܓܨOrion.p0n
29-08-2010, 11:11 AM
@ Orion: tự nhiên đổi cái nik dài loằng ngoằng, chữ thì vừa nghiêng vừa nhỏ, rõ khó đọc ấyc:sweat:c:sweat:
Nghỉ ít mới hay chớ, nghỉ nhiều nhàm đá... trường mềnh giống HR chả ra bắt trước ah??? 3 ngày cũng đc roài, tha hồ bay nhảy c:smile:c:smile:c:smile:

Orion với kyuubi thích cái nào hơn c:pudency:
c:baffle:tềnh hềnh là tớ hi sinh một buổi hình rồi =,=...
hay là mềnh chuyển sang nhóm kia học buổi hềnh nhờ c:haha:

snow_b7
29-08-2010, 08:12 PM

orion hay hơn là cái chắc rùi. Vì nó giống tên một loại bánh màc:adore:c:adore:c:adore:
tớ hi sinh một buổi đại một buổi hình rùi...hixhixx. tiếc lắm thui, răng bi giờ c:confuse:c:confuse:

ܓܨOrion.p0n
29-08-2010, 08:18 PM
c:look_down: mềnh cũng định đổi đến khi nào chán thì thôi đới
hi sinh cả đại lẫn hình thì nghỉ hẳn rồi ah c:ah:

snow_b7
29-08-2010, 08:24 PM

orion hay hơn là cái chắc rùi. Vì nó giống tên một loại bánh màc:adore:c:adore:c:adore:
tớ hi sinh một buổi đại một buổi hình rùi...hixhixx. tiếc lắm thui, răng bi giờ c:confuse:c:confuse:

ܓܨOrion.p0n
29-08-2010, 08:27 PM

snow_b7
29-08-2010, 08:29 PM

chưa. nhưng mà tớ nản học hình nha thầy lắm, tớ dốt, học không hỉu.. hix... hix. bạn học đc hình không? dạy tớ vớic:baffle:c:angry:c:angry:

ܓܨOrion.p0n
29-08-2010, 08:39 PM
thầy dạy trừu tượng lắm... Tớ hi sinh học buổi hình để học thêm ba buổi của cô thanh c:too_sad:, trình tớ còi... đọc mỗi phần đại của thầy là đang còn vực được tí
Mà dạy cậu kiểu chi được rứa c:waaaht:

He0pr0_B7
30-08-2010, 08:14 PM
Dạy nó thì cậu phải gõ cho kí đầu nó to gấp đôi bây giờ thì mới khá lên đc ;)) !!!
Học hành chi cho lắm, ngộ chữ liền đá ;)) !!!

ܓܨOrion.p0n
30-08-2010, 09:09 PM
Dạy nó thì cậu phải gõ cho kí đầu nó to gấp đôi bây giờ thì mới khá lên đc ;)) !!!
Học hành chi cho lắm, ngộ chữ liền đá ;)) !!!

Giờ học nhiều quá...
3 thầy cô dạy toán đủ phát mệt roài c:tire:
Cẩn thận không tẩu hỏa nhập ma mất c:cold:

snow_b7
30-08-2010, 09:59 PM
Giờ học nhiều quá...
3 thầy cô dạy toán đủ phát mệt roài c:tire:
Cẩn thận không tẩu hỏa nhập ma mất c:cold:

hocj nhiều thế mần chi á. Học để làm Đác uyn ah bạn...c:surrender:c:surrender: học xong người này, chưa kịp nhập vào đã bị ng khác thải ra rùi..hix... c:too_sad:c:too_sad:

ܓܨOrion.p0n
30-08-2010, 10:04 PM
hocj nhiều thế mần chi á. Học để làm Đác uyn ah bạn...c:surrender:c:surrender: học xong người này, chưa kịp nhập vào đã bị ng khác thải ra rùi..hix... c:too_sad:c:too_sad:

c:sweat: biết là học nhiều không hiệu quả nhưng vẫn muốn học c:too_sad:, vì thế mà tớ mới phãi hi sinh 1 buổi của thầy khánh c:beat_brick:

(*_Teen_bOy_*)
30-08-2010, 10:07 PM
Em mới vào trường chả biết gì về thầy cô nào cả , chỉ thik thầy Thái dạy Hoá dạy cả buổi chưa xong bài ====>>> anh nào hiểu biết giải thik hộ em sao thầy nói chậm thế ?!!c:amazed:c:burn_joss_stick:

b0yzinzin
30-08-2010, 10:55 PM
chào các huynh tỷ em mới' vào lập thành viên

snow_b7
01-09-2010, 04:57 PM
chào cac' huynh ty em moi' vao` lap thanh` vien

chào mừng em đến diễn đàn, cảm ơn em vào ủng hộ. Nhớ nhiệt tình ủng hộ top lớp chị nha. mà em học c mấy thế? c:embarrassed:c:embarrassed:c:embarrassed:
-----------------------------------------
2-9 lớp mình có kế hoạch chi không lớp mình ui... sao hổng nghe thông báo rõ ràng gì thế c:canny:c:canny:

ܓܨOrion.p0n
01-09-2010, 09:44 PM
chào mừng em đến diễn đàn, cảm ơn em vào ủng hộ. Nhớ nhiệt tình ủng hộ top lớp chị nha. mà em học c mấy thế? c:embarrassed:c:embarrassed:c:embarrassed:
2-9 lớp mình có kế hoạch chi không lớp mình ui... sao hổng nghe thông báo rõ ràng gì thế c:canny:c:canny:

Lớp học: C6 nhìn kỹ tý nhá,
định học ở đâu chưa bạn diệu thân mến c:haha: .

snow_b7
02-09-2010, 07:47 AM
nhìn kỹ tý nhá,
định học ở đâu chưa bạn diệu thân mến c:haha: .

học cái chi cơ hả cậu???
chán thế 2-9 mà lớp mềnh im hơi lặng tiếng ry ah... răng mà càng lớn càng nhác nhớn c:confuse:c:confuse:

ܓܨOrion.p0n
02-09-2010, 08:32 AM
ơ thế nghỉ chỗ thầy khánh thì phải học ở đâu chớ... Hay cậu cắt giảm biên chế c:misdoubt:

snow_b7
02-09-2010, 08:25 PM
ơ thế nghỉ chỗ thầy khánh thì phải học ở đâu chớ... Hay cậu cắt giảm biên chế c:misdoubt:

tớ có nghỉ đâu. chỉ tạm nghỉ thui... tuần sau tớ vẫn đi học mà... nghỉ sao đc. hix. Mùng 2-9 mà tớ phải chôn chân ở nhà vì ốm lăn cu đơ đây này c:too_sad:c:too_sad:c:too_sad:

ܓܨOrion.p0n
02-09-2010, 09:18 PM
tớ có nghỉ đâu. chỉ tạm nghỉ thui... tuần sau tớ vẫn đi học mà... nghỉ sao đc. hix. Mùng 2-9 mà tớ phải chôn chân ở nhà vì ốm lăn cu đơ đây này c:too_sad:c:too_sad:c:too_sad:

ờ ra rứa c:tire:, tớ hok bị ốm mà cũng ở nhà thoi....
chẳng có chi chơi cả =,=

b0yzinzin
03-09-2010, 05:21 AM
tốt nhất là nghỉ ở nhà cho khoẻ hehe

He0pr0_B7
03-09-2010, 10:10 AM
Hè hè...!!! Ta đã phởn đc 1 số chỗ...c:big_smile:!!!
Tức cái lớp mềnh lắm..., chẳng bao h bàn bạc trc đi mà đến lúc không có đứa con gái nào đi mà nấu cho thì gọi hỏi như thật c:angry:!!!
Nghỉ cho béo =.= !!!

carot_b7
03-09-2010, 10:48 PM
Buồn lắm, thứ ba tuần này ta sẽ thông tin cho lớp mềnh một tin cực HOT luôn, nghe rồi thì đừng trách tớ nhá, tớ cũng không muốn như thế nhưng vì hoàn cảnh ép buộc tớ phai chịu như thế, tớ mong khi tớ nói ra các bạn hiếu và đừng quên tớ nhé, hãy nhớ mãi các cạu có một người bạn tên là "CAROT" học cấp ba chung với các cậu nhá,một ngày mai đến lớp không nhìn thấy gương mặt các cậu tớ nhớ lắm, ước fif các cậu hiểu cho tớ thì tốt bít mấy nhỉ....c:too_sad:c:too_sad:c:too_sad:.

snow_b7
04-09-2010, 07:48 AM
Buồn lắm, thứ ba tuần này ta sẽ thông tin cho lớp mềnh một tin cực HOT luôn, nghe rồi thì đừng trách tớ nhá, tớ cũng không muốn như thế nhưng vì hoàn cảnh ép buộc tớ phai chịu như thế, tớ mong khi tớ nói ra các bạn hiếu và đừng quên tớ nhé, hãy nhớ mãi các cạu có một người bạn tên là "CAROT" học cấp ba chung với các cậu nhá,một ngày mai đến lớp không nhìn thấy gương mặt các cậu tớ nhớ lắm, ước fif các cậu hiểu cho tớ thì tốt bít mấy nhỉ....c:too_sad:c:too_sad:c:too_sad:.

mi mà đi là tau khóc luôn đó. tau cạch mặt mi luôn đó. Mi mà cứ phũ phàng ra đi, tau cạch mặt mi luôn... taub khóc rùi nè, tau ứ biết mô đó. c:cry:c:cry:

carot_b7
07-09-2010, 10:38 PM
Haha....... thế là ta đã đạt được mục đích rồi, em Diệu khóc ...., sao ta vui thế nhỉ, rốt cuộc chẳng di đến đâu cả, mà sao người lớn cứ bắt tội con trẻ thế nhỉ, làm cho con trẻ xoay như chong chóng...
mà ngươi ơi con Uyên lùn lại còn nói ta muốn tạo XÌ Căng Đan nên nó ủng hộ, nó đi tung tin lung tung cả lớp, làm cho khối dứa phải phát sốt rồi...c:cold:c:cold:c:cold:
chán đời==>không muốn học==> điẻm thấp==>càng chán==>càng không học==>nguyên nhân dẫn đến tt ....???
có cách nào giải quyết không bà con???c:hungry:

snow_b7
08-09-2010, 06:02 PM
Haha....... thế là ta đã đạt được mục đích rồi, em Diệu khóc ...., sao ta vui thế nhỉ, rốt cuộc chẳng di đến đâu cả, mà sao người lớn cứ bắt tội con trẻ thế nhỉ, làm cho con trẻ xoay như chong chóng...
mà ngươi ơi con Uyên lùn lại còn nói ta muốn tạo XÌ Căng Đan nên nó ủng hộ, nó đi tung tin lung tung cả lớp, làm cho khối dứa phải phát sốt rồi...c:cold:c:cold:c:cold:
chán đời==>không muốn học==> điẻm thấp==>càng chán==>càng không học==>nguyên nhân dẫn đến tt ....???
có cách nào giải quyết không bà con???c:hungry:

bảo bố mẹ anh Thỏ đến dạm ngõ là hết chán đời ngay thui c:big_smile:c:big_smile:
Chẹp. có tí chuyện điểm kém... tau thấy mi có bao giờ vì thế mà nhụt chí đâu. Cafort mà sợ ah... zôz... cố lên!!!
MI ở lại là vui roài... đừng có tạo tin giật gân như thế... hãi bỏ xừ c:canny:c:canny:c:canny:

NTT_B7
11-09-2010, 08:08 AM
buồn ngủ quá hôm nay ở nhà chẳng có việc j` lam` chán wa;

ܓܨOrion.p0n
11-09-2010, 09:01 AM
ngồi buồn phát chán c:confuse:
b7 coá ai đi tham gia cái rug chuông vàng không :)

He0pr0_B7
11-09-2010, 11:17 AM
Tối qua B7 đã tổ chức chia tay Cà rốt tại Karaoke Khánh Ly...!!! Hy vọng mi sẽ nhớ mãi ngày ngày hôm qua !!!
Mặc dù chỉ mới nói sáng qua, bọn tau cũng không chuẩn bị được gì nhiều, nhưng như thế là đủ thấy tinh thần đoàn kết và tình cảm của lớp dành cho mi, đúng không !!!
Không bao h đc quên bọn tau nhá !!!
B7 yêu mi nhắm ;)) !!!

snow_b7
14-09-2010, 03:24 PM
chia tay mi tau khóc đỏ cả mắt rùi nè..hux... đợi khi nào trời lạnh ta sẽ xuống thăm mi. chắc chắn đó. Cố gắng lên mi nhé, biết mi phải chịu vát vả nhiều. Cả lớp nhớ mi lắm đó...c:adore:c:adore:

ܓܨOrion.p0n
14-09-2010, 05:23 PM
Tối qua B7 đã tổ chức chia tay Cà rốt tại Karaoke Khánh Ly...!!! Hy vọng mi sẽ nhớ mãi ngày ngày hôm qua !!!
Mặc dù chỉ mới nói sáng qua, bọn tau cũng không chuẩn bị được gì nhiều, nhưng như thế là đủ thấy tinh thần đoàn kết và tình cảm của lớp dành cho mi, đúng không !!!
Không bao h đc quên bọn tau nhá !!!
B7 yêu mi nhắm ;)) !!!

bạn cà dốt đi đâu vầy... c:cold:
mà răng đợt trời lạnh lại phải thăm c:waaaht:... lên núi học ah :nosebleed:
chết thật .... rõ khổ c:sad:

snow_b7
14-09-2010, 08:11 PM
bạn cà dốt đi đâu vầy... c:cold:
mà răng đợt trời lạnh lại phải thăm c:waaaht:... lên núi học ah :nosebleed:
chết thật .... rõ khổ c:sad:

nắng nóng ngồi xe bus khó chịu lắm. trời lạnh cho tiện đi đường dài.
Mà cái ng ni hay nhờ, thích đi trời lạnh tê mà... ý kiến chi c:canny:c:canny:

HoangHiep12C6
14-09-2010, 09:09 PM
Đi trời lạnh mới lãng mạn chứ . Anh thích nhất là được cùng đi với người yêu dưới trời mưa phùn :D Lãng mạn làm sao . Hihihi c:adore:

ܓܨOrion.p0n
14-09-2010, 09:58 PM
c:beated: thế là lên núi thật ah:((

HoangHiep12C6
14-09-2010, 10:44 PM
c:beated: thế là lên núi thật ah:((

Lên núi thật là sao em ? Chả hiểu gì ...

snow_b7
15-09-2010, 05:38 PM
lên núi đâu. Nó về uqee học mà. tội nghiệp con bé... chuyển đi chuyển lại. huxhux... nó đi hết người cãi nhau với mềnh rùi c:angry:

Đi trời lạnh mới lãng mạn chứ . Anh thích nhất là được cùng đi với người yêu dưới trời mưa phùn :D Lãng mạn làm sao . Hihihi c:adore:

chẹp chẹp... lãng mạn c:embarrassed:c:embarrassed: nhưng không thích mưa lun phun ... thì chỉ thích đi với honey vào mùa đông. tròi lạnh thò tay vào túi áo... chẹp chẹp.. ấm lắm ;)) ;))

ܓܨOrion.p0n
15-09-2010, 10:10 PM
c:sweat: thế mà hỏi thì chẳng nói chi... tưởng lên núi thiệt =))
sáng nay thấy mấy bạn nữ lớp b7 hơi bị hiền... giừ TD bị bọn kia bắn mấy phát mà vẫn cười chóe c:haha:

He0pr0_B7
16-09-2010, 02:32 PM
Bắn cái gì đấy cậu ?!
Lớp tớ học giờ QP đấy chứ...!!!
Con gái lớp tớ thì phần đông hiền khỏi nói rồi c:feel_good: !!!

trangarsenal
16-09-2010, 03:34 PM
Sang thăm các đồng chí B7 :whistle:

ܓܨOrion.p0n
16-09-2010, 10:35 PM
:D mấy thằng cố tình đá sang bên chỗ bọn cậu còn gì ;)) ...
tớ không tham gia đâu nhớ c:nosebleed:

snow_b7
17-09-2010, 11:50 AM
c:sweat: thế mà hỏi thì chẳng nói chi... tưởng lên núi thiệt =))
sáng nay thấy mấy bạn nữ lớp b7 hơi bị hiền... giừ TD bị bọn kia bắn mấy phát mà vẫn cười chóe c:haha:

tớ bị hai phát. dồn nén lắm rùi đó nha... B1 chả biết thương hoa tiếc ngọc chi cả nhá c:canny:c:canny:c:canny:

ܓܨOrion.p0n
17-09-2010, 12:09 PM
tớ bị hai phát. dồn nén lắm rùi đó nha... B1 chả biết thương hoa tiếc ngọc chi cả nhá c:canny:c:canny:c:canny:

:D tớ cũng biết đớ chớ c:feel_good: nhưng mà tụi nó cóa máu dâm trong nguời mừ, cứ thấy gái là lại cố tình.... c:nosebleed:

snow_b7
01-10-2010, 05:21 PM
:D tớ cũng biết đớ chớ c:feel_good: nhưng mà tụi nó cóa máu dâm trong nguời mừ, cứ thấy gái là lại cố tình.... c:nosebleed:

á ah... thấy bạn bè bị vùi dập như thế bạn không lên tiếng còn đổ lỗi lung tung đó hả.... c:what:c:what: con trai b1 tàn nhẫn đó nha c:boss:

ܓܨOrion.p0n
01-10-2010, 09:20 PM
hix :nosebleed: xin lỗi. biết thế tớ cũng ném vài cái nữa cho đúng là bị vùi dập
cậu phải nói là con trai b1 háo sắc mới đúng :)
buổi chiều nay có trò chi hay mà treo băng rôn lên kinh thế nhờ :))
thừng VA bị con Heo trấn lột =))
may mà mình hok quen giả vờ thoát nạn c:smile:

He0pr0_B7
03-10-2010, 08:51 AM
Hehe, phải cảm ơn V.A lớp cậu rất nhiều ;)) !!!
Vụ bán thiệp gây quỹ từ thiện đấy cậu c:adore:!!!

snow_b7
03-10-2010, 10:29 AM
hix :nosebleed: xin lỗi. biết thế tớ cũng ném vài cái nữa cho đúng là bị vùi dập
cậu phải nói là con trai b1 háo sắc mới đúng :)
buổi chiều nay có trò chi hay mà treo băng rôn lên kinh thế nhờ :))
thừng VA bị con Heo trấn lột =))
may mà mình hok quen *** Hidden Content *** thoát nạn c:smile:

Eo... lúc đó mình nhìn chằm chằm vào bạn ni mình cười rõ tươi để chào mời bạn nứ vô mua thiệp thế mà bạn nứ bơ đi mới nản chứ c:cry:c:cry:

ܓܨOrion.p0n
03-10-2010, 11:23 AM
Eo... lúc đó mình nhìn chằm chằm vào bạn ni mình cười rõ tươi để chào mời bạn nứ vô mua thiệp thế mà bạn nứ bơ đi mới nản chứ c:cry:c:cry:

bạn snow ở hốc nào thế c:oh:, tớ thấy mỗi con heo tề...
thông cảm... tớ đang chuẩn bị quà sn choa 2 chị lớn lớp tớ c:cry:
túi rỗng ruột nên nhờ VA thôi c:smile:

for-you.c10
03-10-2010, 01:52 PM
sao tiêu đề là B7 và ảnh , mà chẳng thấy pic nào thế này ??

snow_b7
03-10-2010, 03:10 PM
bạn snow ở hốc nào thế c:oh:, tớ thấy mỗi con heo tề...
thông cảm... tớ đang chuẩn bị quà sn choa 2 chị lớn lớp tớ c:cry:
túi rỗng ruột nên nhờ VA thôi c:smile:

choa nên mắt mũi thấy Heo là tối thui hết rùi có để ý đến ai mô tề!! c:look_down:c:look_down:
Hum sau bọn tớ mà bán hoa thì cậu nhớ ủng hộ đó nha!! c:adore:

ܓܨOrion.p0n
03-10-2010, 09:22 PM
choa nên mắt mũi thấy Heo là tối thui hết rùi có để ý đến ai mô tề!! c:look_down:c:look_down:
Hum sau bọn tớ mà bán hoa thì cậu nhớ ủng hộ đó nha!! c:adore:

dạ iêm đâu phải loại máu gái .... mà chị tưởng bở rứa c:shame: chân dài thì có thể c:nosebleed:
hơi bị ghé... òi đó c:what:

snow_b7
04-10-2010, 06:19 PM
dạ iêm đâu phải loại máu gái .... mà chị tưởng bở rứa c:shame: *** Hidden Content ***
hơi bị ghé... òi đó c:what:

chị chả có chi mà tưởng bở cả... chú cũng không phải người chị tưởng bở đâu ạ. gớm ạ...nghe cái giọng rõ hách dịchc:cool:

ܓܨOrion.p0n
04-10-2010, 09:27 PM
chú cũng không phải người chị tưởng bở đâu ạ.
c:waaaht: ở đâu mà tưởng thế chài....

choa nên mắt mũi thấy Heo là tối thui hết rùi có để ý đến ai mô tề!!
đây chẳng phải bảo người ta máu gái ah c:shame:

snow_b7
07-10-2010, 05:24 PM
c:waaaht: ở đâu mà tưởng thế chài....

đây chẳng phải bảo người ta máu gái ah c:shame:

con Heo là con Heo chứ là con gái ahc:amazed:c:amazed:

thanhkhoeo
07-10-2010, 05:47 PM
Bán thiệp à ?? ủng hộ Chất độc da cam hả chj. Em không thấy bán ở đâu cả. Em cũng muốn ủng hộ người đổng cảnh ngộ.

ܓܨOrion.p0n
07-10-2010, 11:29 PM
con Heo là con Heo chứ là con gái ahc:amazed:c:amazed:

ý cậu bảo tớ máu heo hả c:waaaht:

snow_b7
12-10-2010, 03:21 PM
Bán thiệp à ?? ủng hộ Chất độc da cam hả chj. Em không thấy bán ở đâu cả. Em cũng muốn ủng hộ người đổng cảnh ngộ.

em ah... câu lạc bộ vẫn còn thiệp chưa bán hết.. em ủng hộ bọn chị đi nào... em cứ nt vào đây chị sẽ mang lên lớp em ngay c:adore:

ý cậu bảo tớ máu heo hả c:waaaht:

chứ còn gì nữa :heheh::heheh:

ܓܨOrion.p0n
12-10-2010, 04:40 PM
c:waaaht: máu heo là kiểu gì vậy :(

He0pr0_B7
12-10-2010, 08:09 PM
sao tiêu đề là B7 và ảnh , mà chẳng thấy pic nào thế này ??

Này nhóc, đọc từ bài đầu tiên đi...!!! Công sức mò mẫm ghép topic tứ tung lên của moa đấy c:misdoubt:!!!

c:waaaht: máu heo là kiểu gì vậy :(

Cấm mấy ng lợi dụng lúc tôi không có ở đây để nói xấu nhớ !!! Ban chít giờ :)) !!!

snow_b7
29-10-2010, 11:45 AM
giờ chạt sang ben TNXT. top ni ế ẳm... Heo đâu rùi...c:adore:

ܓܨOrion.p0n
29-10-2010, 04:29 PM
c:nosebleed: mời các cô chị sang lớp tớ choi cho zui =))
tha hồ mà chém :))

-Crazy-
01-11-2010, 04:57 PM
lớp vui nhỉ :)) lớp mềnh vui hổng kém

He0pr0_B7
08-12-2010, 02:38 PM
:loa::loa::loa:
14h chiều thứ 6 - 10/12/2010, tại sân Balit sẽ diễn ra 2 trận bóng đá của Nam và Nữ dãy 1 và 2 của B7 08-11...! Theo nhà thông thái Tùng Paul thì đây sẽ được coi là trận đấu rất gay cấn, có 1-0-2 trong lịch sử môn thể thao vua...!!! Pà con cô bác ai rảnh rỗi đến ủng hộ nhoé :freely::freely::freely: !!!

Reddevils
08-12-2010, 02:56 PM
Lâu lắm mới thấy sư phụ lên, k về đc nên đành ngồi nhà xem tivi vậy , sư phụ cố lên c:big_smile:

He0pr0_B7
08-12-2010, 02:59 PM
Hehe !! Sp đã trở lại...và lợi hại gấp đôi ;)) !!!
Sắp xa cái trường yêu quý rồi, phải săn tin nốt những ngày còn ở đây chứ ;)) !!!

Reddevils
08-12-2010, 03:11 PM
Tưởng gấp 100 lần chứ ;)) , đá nát lưới tụi con zai nhá #Devil

He0pr0_B7
10-12-2010, 06:41 PM
Chiều nay, trận bóng đá đã diễn ra gay cấn và ác liệt đúng như lời nhà thông thái Tùng Paul phát biểu !
Đội Bướm Trắng (dãy phía bàn giáo viên) và đội Chuồn Chuồn Ớt đã xông vào tranh cướp bóng nhiệt tình nhưng không mang lại kết quả khả quan ! Cuối cũng, khi còn đang phân vân không biết nên đá penalty hay không thì cả 2 đội lại quyết định đá tiếp !
Và, chỉ một phút sơ hở của đội Chuồn Chuồn Ớt, Hà Trư Ballack của đội Bướm Trắng đã ghi bàn, kết quả trận đấu là 1-0, đội Bướm Trắng thắng (ăn may =.=) !!!
Sau đó đến trận của con trai : Tổ 3 chấp số con trai còn lại !!!
Và..tổ 3 thua đẹp......:(( !!!
Ảnh sẽ được post lên sau, mọi người chờ nhé !!!
Sau này con gái B7 có thêm 1 thú vui là bóng đá :)) !!!

Reddevils
11-12-2010, 09:10 AM
Uầy , nghe tên đội hay rứa ;)) , thế sư phụ thua ah , làm đt mất cả đống tiền đặt cược cho sp ở William Hill =.= Bùn

He0pr0_B7
12-12-2010, 01:31 PM
Ố !!! Bọn con zai lớp sp cũng đặt cược cho sp nè !!! Nhưng mà....c:beat_brick:!!!
Hiz..!!!

Reddevils
13-12-2010, 10:04 AM
Đền bù đi , toi e BMW của đt rồi ;)) , quả này lại phải đi buýt đi học rồi :((

He0pr0_B7
15-12-2010, 01:53 PM
Hôm nay lớp học toán với thầy Linh...!!!
Ôi.....!
"Pó tay" !!!
Chết cười với thầy mất thôi !!!
B7 đã đổi biết bao nhiêu thầy cô dạy Toán rồi, hizz...!!!

Nhim"Dieu_b7
17-12-2010, 03:23 PM
nhím ta ghi bàn chứ hà trư đâu mà hà trư.hixhixc:cry:
mà đội người ta thắng rõ ràng ăn may đâu mà ăn may!cãi cùnc:ah:

He0pr0_B7
18-12-2010, 03:23 PM
Rồi rồi...!!! Để sang tuần đá lại đội ta sẽ phục thù...c:what:!!!

OnghuyQuoc_b7
22-12-2010, 08:54 AM
ảnh con gai' đá bóng ở đâu vậy
sao tui tìm ko ra .....
:uwaah:?

He0pr0_B7
22-12-2010, 09:03 AM
Nguyên cái topic mới đó mà không thấy hả ?! Vào lại khoá 08-11 đê c:smile:!!!
http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showthread.php?t=13247

OnghuyQuoc_b7
01-03-2011, 08:22 PM
Hoa heo!!! c:ah:
ảnh lớp mình chỉ xem được trang 92 vs trang 54 thôi là sao
giờ giải quyết là sao để xem đuợc ảnh bây giờ :noo:
ak! Heo!
cho tớ đường link ảnh lóp mình trong trang upanh.com đê
c:adore:
thử vào đó lấy ảnh xem sao

He0pr0_B7
05-03-2011, 08:40 PM
Cậu đưa USB tớ cop cho nhanh !
Tớ k làm mod nữa, chẳng sửa lại được =.= !!!

He0pr0_B7
20-03-2011, 09:11 AM
Haiz...!!!
Mới sáng ra...! B7 bỏ cuộc kéo co với B11 vì không đủ người...! Cầu lông thì thê thảm : 21 - 12 với A2...!
8 rưỡi chúng nó mới mò mặt đến...!
Buồn...!!!
Năm ngoái chẳng đc giải, nhưng vui vì cả lớp kéo đến đông thật là đông, sau đó còn nhậu nhẹt chút, chứ năm nay...!!!

He0pr0_B7
19-05-2011, 08:16 PM
SÔ TÔ - 30/4/2011 !!!

Trên Xe bus....!!!

http://www.upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2011051913820ogq3ogy4mm2350263.jpeg

http://www.upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2011051913820mmvjzgi0m22623589.jpeg

http://www.upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2011051913820y2u4mzk2og2483035.jpeg

http://www.upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2011051913820m2eyyjc4nz2538508.jpeg

http://www.upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2011051913820mdmxndg0nt2310125.jpeg

http://www.upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2011051913820nmi2mmi4ot2791605.jpeg

http://farm3.anhso.net/upload/20110521/15/o/anhso-154440_IMG_0157.jpg

http://farm3.anhso.net/upload/20110519/20/o/anhso-204701_IMG_0163.jpg

http://farm3.anhso.net/upload/20110521/15/o/anhso-153202_IMG_0163.jpg

http://farm3.anhso.net/upload/20110521/15/o/anhso-153316_IMG_0167.jpg

He0pr0_B7
20-05-2011, 12:15 PM
Ngày hôm nay là buổi học cuối cùng của nhà B7...! Sáng dậy thật sớm, đi mua bánh kem và ấy bộ loa với Hưng Nhái..! Lúc ấy mình còn chưa có cảm giác gì nhiều, chỉ thấy nó giống như bn lầndậy sớm khácđể đ mau đồ cho lớp đi chơi, đi ăn uống tụ tập..!!! Nói là đi học, nhưng chỉ là tận hưởng từng giây phút còn bên nhau...!!! Thầy chắc là tức với lớp lắm, nhưng biết làm sao được...! Ngay cả hs giỏi Văn như mình còn đập phấn cái "Cạch!" xuống bàn và nói "Em không nhớ, em không thể trượt tốt nghiệp được!!!"...! Haizzz...!!!

Ngày hôm nay, ngay cả tụi con zai còn khóc...! Người yêu lấy kính đen đeo vào để che giấu, Hưng Nhái cúi mặt xuống sụt sịt...! Ai bảo chỉ con gái mít ướt nào, con trai khóc mạnh ấy chứ ! Nhưng cái tên lớp trưởng lại tỉnh bơ...! Lạ !!!

Ngày hôm nay, những đứa nhút nhát nhất cũng lên đứng trước lớp phát biểu...! Mình cũng nghĩ xem nên nói gì, nhưng lên thì quên hết, nhìn mặt đứa nào đứa nấy tèm nhem...! Tội nghiệp cho Uyên lùn, nó là người đi xa nhất, cơ hội gặp lại lớp cũng ít ỏi nhất !!! Hy vọng nó sẽ luôn nhớ đến B7, nhớ đến D2T này...!!! Yêu con giặc lùn lắm...!!!

Ngày hôm nay, có một vòng tròn dưới sân trường, hát hò nhảy múa xòng là vác bánh kem bôi nhau...! Mặt Tường lầm lì tiến đến trước mặt Xuân Đen, vuốt má con bé..., và tai hại thay là toàn phấn trắng =)) !!! Cô Hiền bị bắt ngồi vào giữa và nói mãi lũ học trò mới cho về...!!! Chắc cô cũng buồn lắm, nhưng không thể hiện ra...! Đây là lớp 12 đầu tiên của cô mà...!!!

Ngày hôm nay...và ngày mai...ngày kia...!!! Không biết chúng ta còn tụ tập đông đủ nữa không, nhưng qua đi còn 1 thời để nhớ...! Tớ muốn nói rằng, tớ yêu lớp mình nhiều lắm...:040:!!!

I LOVE B7 !!!

He0pr0_B7
21-05-2011, 03:53 PM
Sáng nay, nhân buổi đá bóng cuối cùng trước khi tham gia 2 kì cam go, Hội liên hiệp phụ (thiếu) nữ B7 đã cầm quân đi...tụt quần tụi con zai ngay trên sân Balit :)), chấm dứt mọi đè nén vì những câu xoắn quẩy đã phải hứng chịu từ phía bên kia...! Tùng Bệu là nạn nhân đầu tiên...:yes:! Anh ta đã vô cùng đau đớn khi biết rằng mọi hành động đã bị các paparazi chộp lại...! Anh ta khẩn thiết cầu xin để không bị up ảnh dìm hàng lên rum trường c:surrender: (Không biết có nên tha cho tên này không c:doubt:?!!!) !!
Qua đây, các bạn nam rút ra bài học : Không nên chọc vào ổ kiến lửa !!! Nhất là khi đó là những con kiến lửa vô cùng xinh đẹp c:embarrassed:!!!

atv
22-05-2011, 09:41 AM
ôi cái cảm iác chia tay này sao nó lại buồn thật nhiều đến thế . Mẹ đã từng dặn mình rằng con trai thì không được khóc . Vậy mà mình đã khóc , khóc rất nhiều . vẫn biết rằng cuộc sống nó là như thế có hội ngộ rồi cũng sẽ có những cuộc chia tay nhưng nỗi buồn vẫn đi theo mỗi chúng ta . Không biết đến bao giờ mới lại được cùng hoạt đồng , tuấn anh , tiệp hạnh hay tùng toàn chém gió , đến khi nào lại mới được cùng đạt què , giang bẩn , tuấn ruồi , hưng nhái , khánh béo , hiếu xây sát cánh cùng nhau trong những trận bóng . Đến bao giờ lại được cầm bút vẽ vào mặt thu ốc , ly vại , uyên lùn , hồng cáo để rôi chúng nó lùa chạy quanh lớp . oi biết bao nhiêu là kỉ niệm . nuốt nước mắt vào tim và cầu chúc cho tất cả các bạn của tôi , những thành viên của b7 thân yêu thật nhiều sức khỏe , cuộc sống luôn tràn ngập tiếng cười , chúc cho tất cả những ước muốn của các bạn sẽ trở thành hiện thực , hạnh phúc vừa đủ và bình yên thật nhiều ........................ I LOVE B7 SOMUCH.................................

OnghuyQuoc_b7
25-05-2011, 10:47 AM
bài này tớ soạn thảo tối qua. tớ sợ sẽ ko nhớ được những lời này nên phải ghi lại bằng điện thoại. giờ mới up lên
24-5-11
hôm nay thật là vui. chưa j lúc sáng đã ấn tượng với tường bằng và tùng bẩn. 2 anh chàng mặc phải cái áo đồng phục vừa chật, vừa ngắn làm cho cả khách ăn bún chả hay bánh cuốn j j đó bên cạnh nhà tuấn ruồi cuời nghiêng ngả cả. tội nghiệp 2 anh chàng phải làm trò cười 1 lúc. sau khi tất cả thành viên đều có áo đồng phục, tất cả lại kéo nhau sang trường để uống coca miễn phí. ở đó đã chụp được vài kiểu ảnh của tùng-cá trê (nào là quần áo,tóc giả, đàn giả) nhìn tùng- cá trê ko khác j một nghệ sĩ thật. chưa hết. khi ra về. cả lớp còn chạy ra chụp ảnh với cầu thủ ngoại quốc của Thanh Hoá nữa chứ. đúng là tinh thần ko khoan nhượng của b7 :nhay:. ôi ! cười chết mất:cuoi:
đến trưa là lúc bữa liên hoan chia tay của lớp mình. hehe tớ đã chụp được rất nhiều ảnh, chụp với thầy cô, chụp với Hồng cáo, với Việt béo, với Nhuần tắc kè....nhiều lắm. tất cả thầy cô hôm nay đến dự đều tỏ ra vui vẻ chỉ ngoại trừ anh Hào.nhưng thôi. kệ. đó là phong cách riêng của anh Hào rồi - rất cá tính. tớ thích cái cách anh Hào giấu đi sự hiền lành, nhân hậu, giấu đi cái tình thương với từng người trong lớp. mặc dù anh Hào có cố gắng giấu đi bằng vẻ mặt lạnh lùng nhưng ai trong lớp b7 đều nhận ra điều đó. anh Hào luôn là 1 người anh tốt, 1 người thầy giỏi trong suy nghĩ của tùng thành viên b7
thôi! bỏ chuyện anh Hào đi. lạc đề mất rồi
haha. phần hay nhất là đến buổi chiều. b7 tổ chức chuyến đi xuống Sầm Sơn. hôm nay có lẽ là bữa cuối nên có rất nhiều thành viên tham gia (mặc dù bố mẹ ko cho nhưng vẫn trốn đi). lần này có cả Cương trâu cùng đi với lớp. Hoa hâm đã chuẩn bị bánh kem và coca. tất cả đã chuẩn bi xong ...và... lên đường...
xem nào! cứ 2 người 1 xe đạp. đạp lọc cọc lên ga để lấy được chuyến xe buýt đầu tiên chạy xuống Sầm Sơn. Ôi ! cái xe buýt ko giới hạn. 45 con người của b7 lại còn nhồi nhét thêm được khoảng chục người nũa lên xe. dù xe có đông người, có trật trội nhưng khi nghe bài hát "nối vòng tay lớn" mà các bạn hát trên xe thì vui vẻ hết. quên cả cái đông người, trật trội. khi đến nơi. 1 số bạn đã bị say xe. nhưng ko sao. xuống đến nơi vui vẻ là hết say liền
Woa! đây là lần đầu tiên tớ được đi chơi xa thế này với lớp. thật sự qua lần đi đá bóng vừa rồi tớ mới thấy hối tiếc những lần lớp mình đi chơi mà tớ ko tham gia. lần này dù bố mẹ ko cho nhưng vẫn quyết tâm phải đi cho bằng được. xuống đến nơi. chỉ vào khách sạn nghỉ ngơi, thay quần áo một lát rồi lại kéo quân ra biển luôn. may sao hôm nay trời đẹp ko nắng cũng ko mưa. vui chơi thoả thích. Giang bẩn và đạt chít cùng nhau lộn santo dưới biển rất đẹp. còn tùng bẩn đê tiện hơn. lấy cát bôi lên đùi tụi con gái. thế là 1 công đôi việc. vừa bắt tụi con gái xuống biển lại vừa được xờ đùi mấy em. chưa hết. sau đó tùng bẩn cùng với tùng-cá trê còn xách vài bạn gái quẳng xuống biển làm cho "con sư tử" trong người các bạn gái vùng lên, mất đi vẻ nũ tính thường ngày. và cuốii cùng dẫn đến hành động tụt quần Đạt què của các bạn gái ma người chỉ huy là Ếch đen( cái này chỉ nội bộ được biết Ếch đen là ai thôi) .c:feel_good:
Ôi! con gái b7 sao mà thích tụt quần con trai đến thế. hết Đạt què, Ếch đen còn liệt kê ra vài cái tên cần phải tụt quần đó là gà- Tuấn anh, tùng -cá trê và tùng bẩn. đúng là các nàng hết trò chơi. nhắc tới các nàng mới nhớ, ở trên bờ tớ chụp được nhiều ảnh với các nàng lắm nhá.hehe :proud: hôm nay vui => cười tươi => ảnh đẹp lắm. hehe
các nàng thì đã hết trò chơi nhưng các chàng thì chưa đâu. sau khi vùng vẫy với sóng biển, tụi con trai còn tổ chúc 1 trận bóng đá bãi biển vui lắm. đến tớ cũng được tham gia 1 chân hậu vệ, có khi khiêm luôn cả thủ môn. đội bên tớ đá hay lắm, ép sân nhiều. trận đấu rất kịch tính và đã kết thúc với tỷ số hoà 1-1. 2 bàn thắng là do sư đồ Minh mắt với Tuấn ruồi ghi :shoot:. trận đấu kết thúc cũng là khi tớ với Minh mắt và Hoài béo phải lên thành phố. thế là đẫ kết thúc buổi chiều vui vẻ để trở về trình diện phụ huynh. nhưng chỉ có 3 người phải về thôi. số kia còn ở lại đánh chén 1 bữa rồi mới chịu về.
Chưa hết đâu. còn nữa. tối đến, lớp lại tổ chức di hát karaoke vui lắm. sau lần đi hát này tớ mới khai quật được một tài năng là Ly vại. Ly vại bài nào cũng biết hát, mà hát lại hay nũa chứ, tiếng hát của Ly vại còn át cả tiếng loa cơ mà. hehe :heheh: tớ cũng đã chuẩn bị 1 bài hát, từ đợt 8/3 cơ nhưng giờ mới có dịp thể hiện. đó là bài " bài hát cho em - M4U' " :darling: hehe. tớ hát hay đấy chứ !!!. và cuối cùng thật cảm động khi cả lớp cùng nhau hát vang bài "mong ước kỷ niệm xưa và bài "tạm biệt" tất cả đều hát thật to như muốn thể hiện hết tình cảm của mình với b7.... và thế là hết ngày. mỗi người ra về với một tâm trang chung là vừa vui lại vừa buồn. dù ko ai nói ra nhưng chắc hẳn ai cũng có một nỗi buồn thầm kín sâu trong lòng.
Hôm nay thật là một ngày ý nghĩa. tớ sẽ ko bao giờ quên ngày hôm nay. cái ngày mà đó là lần đầu tiên và cũng là lần cuối cùng tớ đi chơi chung với 45 con người này. Cảm ơn các bạn đã cho tớ một ngày ý nghĩa. cảm ơn các bạn đã đem lại niềm vui, niềm hạnh phúc cho ko chỉ riêng tớ mà còn là cho tập thể b7. sau chuyến đi này tớ đã thấy được sự đoàn kết của tập thể chúng ta. đi đâu cũng có nhau, cùng nhau chia sẻ niềm vui nỗi buồn. sẽ ko thể nào có được một tập thể đoàn kết, có đuợc một tình bạn đẹp đẽ như tập thể chúng ta. tớ mong sau này dù cho mỗi nguòi mỗi phương trời khác nhau thi cũng đừng ai quên cái tập thể b7 này. Và lời cuối cùng tó muốn nói là: cám ơn các bạn. Thật sự cảm ơn.....
Ông huy Quốc :cool:

He0pr0_B7
25-05-2011, 08:45 PM
Đọc những dòng tâm sự của Quốc mà tớ buồn quá...!!! Cho đến giờ, lớp mình khó có cơ hội đông đủ như thế nữa...! Cậu không phải là người thường xuyên tham gia các buổi tụ tập của B7, nhưng tớ nghĩ 3 năm học là quá đủ để thấy được tình cảm gắn bó, khăng khít mà không phải lớp nào cũng có được...!!!
Xa rồi....!!!

P/S : Ảnh tớ sẽ up ngay ở trang này nhá !!!

Reddevils
25-05-2011, 10:20 PM
http://www.upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2011051913820mdmxndg0nt2310125.jpeg
Cái mũ :x , sp đội đẹp đó :">. cứ thế phát huy :P

He0c0n_KFC
26-05-2011, 01:36 PM
nhìn thế này cũng thấy có một chút nữ tính...:))

He0pr0_B7
26-05-2011, 08:33 PM
Cảm ơn về lời khen ;)) !!!

L'Devil239
27-05-2011, 06:24 PM
ôi thèng bạn.. v nhể.." like" cho phát này c:big_smile:

He0pr0_B7
29-05-2011, 09:31 AM
Qua topic B7 Nhà Choa ^^ !!! để xem ảnh nhá !!!

atv
01-06-2011, 09:22 AM
cậu ơi lớp mình bao nhiêu là ảnh sao không poss thêm lên cho mọi người xem

akaishuuichi
01-06-2011, 09:51 AM
sao khônng thấy ảnh vậy bạn :(

OnghuyQuoc_b7
03-06-2011, 10:23 AM
vào b7 nhà choa mà xem bạn ơi !!!

He0pr0_B7
07-06-2011, 10:26 AM
Không thấy ngta viết kí gì à ?! Bao nhiêu ảnh ngta post lên :(!!!

OnghuyQuoc_b7
24-06-2011, 03:05 PM
Cái này là dành cho người không may....ốm....này! s:bobo:
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Anh-Om-Mat-Roi-TMT---Yanbi/IW6FUUIF.html

Cái này dành cho người....sắp ốm....này !!! s:bobo:
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Em-dung-om-nhe-TMT-ft-Yanbi/IW7BACBW.html

Còn cái này là dành cho người......vừa mới ốm này ! s:bobo:
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Anh-Khoi-Om-Roi-Yanbi-ft-TMT/IW79AOZ0.html

Ây za....!!! chỉ còn một tuần nữa là thi rồi nhỉ. Trong thời gian này " sáng nắng-chiều mưa- đến trưa lại có sương mù rải rác" thời tiết thất thường lém! ÔngQuốc mong mọi người giữ gìn sức khỏe. cố gắng ăn thật nhiều để có sức chiến đấu trong mấy ngày tới. mong cho tất cả chúng ta có được sức khỏe thật là tốt. mong cho những ai đang ốm đau dật zẹo (^^ :chuckle::chuckle: ) sẽ sớm bình phục. đừng có nản chí, mà hãy luôn luôn tự tin lên !!!
Chúc mọi người thành công trong kì thi sắp tới
Chúc may mắn.... tất cả các bạn

Ông Huy Quốc :cool:

He0pr0_B7
24-06-2011, 03:21 PM
Mùng 1 tớ sẽ đi tàu ra HN với Gà ú ớ !!! Chắc chỉ tớ với nó và Thu Ốc là k đi cùng bố mẹ thui...!!!!
Không biết tụi nó đi hôm nào...! Nhớ quá...c:bad_smelly:!!!

snow_b7
25-06-2011, 04:53 PM
Cái này là dành cho người không may....ốm....này! s:bobo:
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Anh-Om-Mat-Roi-TMT---Yanbi/IW6FUUIF.html

Cái này dành cho người....sắp ốm....này !!! s:bobo:
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Em-dung-om-nhe-TMT-ft-Yanbi/IW7BACBW.html

Còn cái này là dành cho người......vừa mới ốm này ! s:bobo:
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Anh-Khoi-Om-Roi-Yanbi-ft-TMT/IW79AOZ0.html

Ây za....!!! chỉ còn một tuần nữa là thi rồi nhỉ. Trong thời gian này " sáng nắng-chiều mưa- đến trưa lại có sương mù rải rác" thời tiết thất thường lém! ÔngQuốc mong mọi người giữ gìn sức khỏe. cố gắng ăn thật nhiều để có sức chiến đấu trong mấy ngày tới. mong cho tất cả chúng ta có được sức khỏe thật là tốt. mong cho những ai đang ốm đau dật zẹo (^^ :chuckle::chuckle: ) sẽ sớm bình phục. đừng có nản chí, mà hãy luôn luôn tự tin lên !!!
Chúc mọi người thành công trong kì thi sắp tới
Chúc may mắn.... tất cả các bạn

Ông Huy Quốc :cool:

chúc bạn thân mến sẽ thành công! c:haha: