PDA

View Full Version : Doublemint(nghiêm túc đó nhá)

nhoxkon
12-09-2008, 02:22 PM
hèm hèm...chiện là thế này:yawn:...ngày xửa ngày xưa ế...cách đây tầm 2 năm cái gì đó ế...em có chơi với 1 bạn..bạn ấy hay cho em doublemint....nhưng sao 1 lần cãi nhau thì mất liên lạc luôn...mà thật ra cũng ko hẳn là mất...em vẫn bít bạn ý học ở đâu(cũng mem trg` mình nè) bít số dđ của bạn ý chỉ là ko sao nói chiện với bạn ý được thôi..:aah:ai biết bạn doublemint hiện giờ đang ở đâu thì hỏi hộ em còn giận em ko nhá...canh thiu trc" nha
hoặc bạn Min mà đọc được bài này thì cho tớ xin lỗi chiện trc" kia nha..:hotbath:

puppy_9x
13-09-2008, 11:12 AM
sax, sao lại có bài vít bùn cười thế này cơ chứ, sao cậu ko đến gặp bạn ấy mà hỏi cho nhanh

nhoxkon
13-09-2008, 01:38 PM
ối giời ơi...nếu mà tớ có đủ dũng khí mà hỏi bạn ấy thì đã hem mất công đăng tìm trẻ lạc trên này òy:runaway:
có pác nào biết bạn ấy thì giúp đỡ em đi...hậu tạ trc" nàk:kotowa::kotowa::kotowa:

nhoxkon
13-09-2008, 10:29 PM
các pác này đã vào đọc thì phải phát biểu chứ...ai lại đến hok hay đi hem bít là sao ế? hok ai giúp iêm là sao?:runaway:

puppy_9x
14-09-2008, 10:01 AM
tức là ko ai bít bạn ấy là ai chứ còn sao nữa, chắc là cậu ko tìm đc bạn rùi
chia bùn......

nhoxkon
14-09-2008, 10:09 AM
ớ..phủi phui cái câu ấy vừa nói nhá...đã nói là hok phải tớ hok biết bạn ấy đang ở đâu..mà viết cái topic tìm người này để ai cũng biết bạn ấy thì nhắn lại dùm tớ mà....có pác nào biết bạn ấy thì nhắn tìm đồng đội hộ em nha:kotowa:

_mjn_c4
14-09-2008, 10:32 AM
her her tớ cũng là mjn naz` hok biết cóa fải cậu tìm tớ hok nhĩ???hjhj nếu hok fải thì cũng hok sa0 đâu nhĩ!ehhehehe
------------------------------------------
▒♥▒▒♥▒▒♥▒▒♥▒▒♥▒▒ ▒ ____♥♫♥_____♥♫♥_____ __♥_____♠_♠_____♥___ __♫______ტ______♫__ ___☼_trung_thu_☼__ _____♥_vuive_♥______ _______♣___♣________ _________ஐ__________ ▒♥▒▒♥▒▒♥▒▒♥▒▒♥▒▒ ▒Kenzy[alOne]▒♥▒▒♥▒▒♥▒▒♥▒▒♥▒▒ ▒ ____♥♫♥_____♥♫♥_____ __♥_____♠_♠_____♥___ __♫______ტ______♫__ ___☼_trung_thu_☼__ _____♥_vuive_♥______
------------------------------------------
▒♥▒▒♥▒▒♥▒▒♥▒▒♥▒▒ ▒ ____♥♫♥_____♥♫♥_____ __♥_____♠_♠_____♥___ __♫______ტ______♫__ ___☼_trung_thu_☼__ _____♥_vuive_♥______ _______♣___♣________ _________ஐ__________ ▒♥▒▒♥▒▒♥▒▒♥▒▒♥▒▒ ▒Kenzy[alOne]▒♥▒▒♥▒▒♥▒▒♥▒▒♥▒▒ ▒ ____♥♫♥_____♥♫♥_____ __♥_____♠_♠_____♥___ __♫______ტ______♫__ ___☼_trung_thu_☼__ _____♥_vuive_♥______

nhoxkon
14-09-2008, 10:41 AM
canh thiu pạn Min nák...pạn cóa thấy người tong miu tả giống pạn hem?:knife:

hoacucdai2611
14-09-2008, 10:58 AM
trời đất nhiễu sự quá , lại giống duongyhoa nhớ em jubi

nhoxkon
14-09-2008, 11:02 AM
iêm hem có nhớ nhá..vì ngày nào em chả thấy bạn doublemint trong trường (Cn thì iêm gặp bạn ý đi học thêm về hêhê:crave:)..iêm chỉ mún biết bạn ý tha lỗi cho iêm thôi chưa:redface:

MrRo
14-09-2008, 06:40 PM
^^, một lời nhắn rất là dễ thương. Ko biết bạn ấy có tham gia diễn đàn không. Nếu bạn ấy đọc được những gì em viết chắc chắn bạn ấy sẽ tha thứ thôi. Chúc em vui và thành công.
P/S: Tại sao em ko mạnh dạn đến trước bạn ấy và hỏi. Hay nếu ko, hãy thử viết thư đi.

nhoxkon
14-09-2008, 07:00 PM
thanks zì pác đã động viên em nhớ:blush:
em cũng mong là bạn Mint sẽ tha lỗi cho em..mong lém lém ế:crave:

fandbsk
14-09-2008, 07:55 PM
thế bạn ấy tên gì lớp nào phải nói rõ ra chứ bít đâu tui quen tui nói hộ cho(2 người mà hòa là phải khao tui 1 chầu đó nha^^)

nhoxkon
14-09-2008, 08:03 PM
hỵ hỵ ...cảm ơn pác fandbsk nhiều nák...nhưng mà em hem dám nói đâu..hicx..lỡ hem may bạn ấy hem chịu bỏ qua cho em thì...thì...thì...:demoralize::demoralize:

pin
01-10-2008, 11:47 AM
chắc anh ấy mà đc, thỳ sẽ tha lỗi cho chỵ thôi:shy:
nhưng nếu anh ấy đọc được đã. :shy:
haha:hahaha:

nhoxkon
01-10-2008, 12:07 PM
chắc anh ấy mà đc, thỳ sẽ tha lỗi cho chỵ thôi:shy:
nhưng nếu anh ấy đọc được đã. :shy:
haha:hahaha:

hự...thỳ trên chỵ pảo nà nếu đọc được đó chy:ign:
cấm cười :eaten: ( ko ta cạp ngươi chết:eaten::eaten::eaten:)

hoc_tro_thay_van
07-10-2008, 04:15 PM
Giận nhau ghê vậy em???
Chắc người ta cũng không còn nghĩ gì nữa đâu, chủ động lai gần nói chuyện đi, hi vong 2 người sẽ vui vẻ như xưa. hiii
:^_^::^_^:

hoacucdai2611
09-10-2008, 06:07 PM
đôi khi ta muốn nói ra lòng cứ bồi hồi , tự tin lên ta sẽ có phút giây đẹp tươi tuyệt vời
xóa hết đi những không gian chia cách mọi người Doublemint tự tin hơn , gần nhau hơn

trangvicky_zhao
10-10-2008, 09:25 PM
ối giời ơi...nếu mà tớ có đủ dũng khí mà hỏi bạn ấy thì đã hem mất công đăng tìm trẻ lạc trên này òy:runaway:
có pác nào biết bạn ấy thì giúp đỡ em đi...hậu tạ trc" nàk:kotowa::kotowa::kotowa:
Hok có dũng khí nói thẳng mà lại lên 4rum thế này. Thế nếu bạn ý cũng trên 4rum và vào đọc bài này thì khác nào cậu nói thẳng với bạn ý đâu. Đúng là...

nhoxkon
11-10-2008, 12:31 PM
Hok có dũng khí nói thẳng mà lại lên 4rum thế này. Thế nếu bạn ý cũng trên 4rum và vào đọc bài này thì khác nào cậu nói thẳng với bạn ý đâu. Đúng là...

hyhy:hotbath:
cái này gọi là nửa muốn nửa không mà kậu:redface:
tớ muốn nói nhưng lại không thể nói trước mặt Mint được nên đành phải nhờ 4rum mình thôi:congratz:

trangvicky_zhao
11-10-2008, 05:03 PM
hyhy:hotbath:
cái này gọi là nửa muốn nửa không mà kậu:redface:
tớ muốn nói nhưng lại không thể nói trước mặt Mint được nên đành phải nhờ 4rum mình thôi:congratz:

Ui thế vẫn chưa tìm ra tung tích bạn ý àh cậu? Thế thì cậu cho cái tên hoặc cái lớp đi. 4rum mình nhiều người tốt lắm, đảm bảo tìm giúp cậu miẽn phí luôn :loa:

nhoxkon
12-10-2008, 03:44 PM
hơ hơ hơ...tớ cũng thích cái quảng cáo ni lắm!:aie:
không biết tại có kỉ niệm với kẹo doublemint hay sao mà mê cái quảng cáo này chết đi được:darling:

teku_cowboy90
14-10-2008, 12:31 PM
hơ hơ hơ...tớ cũng thích cái quảng cáo ni lắm!:aie:
không biết tại có kỉ niệm với kẹo doublemint hay sao mà mê cái quảng cáo này chết đi được:darling:

Hahahaha :heheh:
Đúng là một lũ con nít!
Ngôn ngữ thì style, tính cách thì chuối haha
ngồi đọc cái topic nè ma anh bùn cười mún chết......
Gà..... :proud:

trangvicky_zhao
14-10-2008, 03:08 PM
Đúng là một lũ con nít!

Vâng. Chúng em là 1 lũ gà. Nhưng mà cùng được nuôi trong 1 cái trại gà công nghiệp giống như anh thui. Có chăng anh nên xem lại mình trước khi nói người khác!

nhoxkon
14-10-2008, 10:26 PM
Đúng là một lũ con nít!

anh cho em địa chỉ nhà anh đi!:knife:
để lỡ hem may anh chít thỳ em còn qua phúng mí tờ âm phủ nữa...:heheh::heheh::heheh:

teku_cowboy90
14-10-2008, 11:10 PM
Anh chỉ đùa tí thoai làm chi mà mấy em nóng rứa......... a thấy bọn em ngôn ngữ style quá thì trêu tí thui làm chi có ác ý chi mô mà các em hiểu lầm................. :hmm:

nhoxkon
15-10-2008, 12:18 PM
hy...vâng anh...
mà đăng cái topic ni mấy tháng rồi mà vẫn chưa có tung tích gì...buồn:falldown:

trangvicky_zhao
15-10-2008, 02:49 PM
Anh chỉ đùa tí thoai làm chi mà mấy em nóng rứa......... a thấy bọn em ngôn ngữ style quá thì trêu tí thui làm chi có ác ý chi mô mà các em hiểu lầm................. :hmm:

Suy nghĩ cẩn thận trước khi phát ngôn >"<! Kẻo hok lại gây những hiểu lầm hok đáng có!

teku_cowboy90
15-10-2008, 08:26 PM
hy...vâng anh...
mà đăng cái topic ni mấy tháng rồi mà vẫn chưa có tung tích gì...buồn:falldown:

Uh! Thế e học cùng trường với bạn ý sao lại ko có tung tích????? E cứ gặp thẳng bạn ý mà nói, tình cảm thiệt lòng thì bạn ý sẽ hỉu thui..... e nhờ hihi :phew:

trangvicky_zhao
16-10-2008, 06:06 PM
Á nhoxkon ơi tớ biết cậu là ai rùi. Nhìn cậu tomboy thế mà hóa ra cũng lãng mạn phết. Nhỉ ^^?

nhoxkon
16-10-2008, 10:27 PM
hy hy...ngày trước tớ mới cắt đầu tomboy giờ thỳ tớ lại để tóc dài rồi!:phew:

kẻ xấu
16-10-2008, 10:38 PM
trời !!! bài viết rõ hâm !!! em ko nói ra thì ai mà biết người đó là ai mà hỏi hộ ... hâm mất thôi !!!:phew::phew::phew:

[C][3]
27-10-2008, 12:45 PM
Ai bik mặt mũi hok nói lớp ra ta wa ta hỏi choa chứ thế này bik ai mà nói

nhoxkon
30-10-2008, 06:54 PM
thks các bà con cô bác hàng xóm gần xa:sparkling::sparkling::sparkling:
dù chưa hòa nhưng hôm nay bạn ấy đã cười với em rồi :empty:
thế nà ít ra em cũng đỡ áy náy phần nào:sweat:

mastertran
23-12-2008, 09:15 PM
chào các cậu ....

vì Mas là thành viên mới nên ko thể post bài tìm ng` được nên mạn fép lấn sân của các cậu .....

tớ có wen một cô bé đang học lớp 11 của THPT Đào Duy Từ ở Thanh Hoá các cậu nà :^_^: ....

tớ có thói wen nhớ địa chỉ :hahaha: tớ ko ít ghi chép lém .....

nhưng 3 ngày thi vừa wa .. . . . . . ... tớ lại wên địa chỉ của bé này rồi :can'tbe:

.... tớ rất muốn có lại địa chỉ .... do. tớ ko muốn wên đi >.< .... uhm ....

vì thế ..... uhm ... nếu ai biết. bé Nguyễn Lê Hải Quỳnh hoc ở lớp 11A .... mấy thì xin vui lòng contact tớ wa Mastertranton@yahoo.com

tớ cảm ơn rất nhiều

( MESS NÀY ĐƯỢC GỬI Ở NHÌÊU TOPIC NÊN NẾU AI ĐÓ ĐỌC WA THÌ ĐỪNG TỨC GIẬN VÌ MAS SPAM NHA .... TỚ XIN LỖI CÁC CẬU CẢM THẤY KHÓ CHIU NẾU NGHĨ ĐÂY LÀ SPAM ..... VÀ CÁM ƠN CÁC CẬU ĐÃ GIÀNH THỜI GIAN ĐỌC MESS NÀY :crave: )

nhoxbi
30-01-2009, 04:39 PM
có rất nhìu ước mơ .có rất nhìu sự thật.có rất nhìu và rất nhìu .Nhưng có những lúc ta ko dám đối mặt với nó .vi sao vậy ???...nhìu lúc muốn nói 1 loi sory .hay la thanks .tham chi la hlep .ta củng ko thể nói được ...
vì ta ngại ngùng à .vì mặc cam ư .hay la 1 lí do nào khác .mấy bạn biết gì hok .tôi rất sợ phải đối diện với khó khăn .nhất là về bản thân của tôi.nhìu lúc tôi ko dám nhìn vào thảng gương mặt cùa mình ....tôi tự hỏi vì sao ...

đơn giản là vì tôi ko muốn .hi.đơn giản là như thế thôi .tôi ko muốn ..... con đường ngắn nhất để vượt qua khó khăn là ban hảy mĩm cười và đi xuyên qua nó
-----------------------------------------
việc gì cảm thấy có thể tha thứ đươc thì ban hãy tha thứ i .như vậy sẻ tốt cho ban và cho tất cả mọi người .:empty: